Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Anh |
||
14/08 01:45 |
1 KT |
Tranmere Rovers Hull City |
14/08 01:45 |
1 KT |
Grimsby Town Doncaster Rovers |
14/08 01:45 |
1 KT |
Wigan Athletic Stoke City |
14/08 01:45 |
1 KT |
Port Vale Burton Albion FC |
14/08 01:45 |
1 KT |
Nottingham Forest Fleetwood Town |
14/08 01:45 |
1 KT |
Bradford AFC Preston North End |
14/08 01:45 |
1 KT |
Blackpool Macclesfield Town |
14/08 01:45 |
1 KT |
Blackburn Rovers Oldham Athletic |
14/08 01:45 |
1 KT |
Mansfield Town Morecambe |
14/08 01:45 |
1 KT |
Charlton Athletic Forest Green Rovers |
14/08 01:45 |
1 KT |
Colchester United Swindon |
14/08 01:45 |
1 KT |
AFC Wimbledon Milton Keynes Dons |
14/08 01:45 |
1 KT |
Oxford United Peterborough United |
14/08 01:45 |
1 KT |
Queens Park Rangers Bristol City |
14/08 01:45 |
1 KT |
Plymouth Argyle Leyton Orient |
14/08 01:45 |
1 KT |
Wycombe Wanderers Reading |
14/08 01:45 |
1 KT |
Gillingham Newport County |
14/08 01:45 |
1 KT |
Stevenage Borough Southend United |
14/08 01:45 |
1 KT |
Luton Town Ipswich |
14/08 01:45 |
1 KT |
Walsall Crawley Town |
14/08 01:45 |
1 KT |
Bristol Rovers Cheltenham Town |
14/08 01:45 |
1 KT |
Brentford Cambridge United |
14/08 01:45 |
1 KT |
Coventry Exeter City |
14/08 01:45 |
1 KT |
Swansea City Northampton Town |
14/08 01:45 |
1 KT |
Accrington Stanley Sunderland |
14/08 01:45 |
1 KT |
Scunthorpe United Derby County |
14/08 01:45 |
1 KT |
Rochdale Bolton Wanderers |
14/08 01:45 |
1 KT |
Huddersfield Town Lincoln City |
14/08 01:45 |
1 KT |
Middlesbrough Crewe Alexandra |
14/08 01:45 |
1 KT |
Shrewsbury Town Rotherham United |
14/08 01:45 |
1 KT |
Salford City Leeds United |
14/08 01:45 |
1 KT |
Barnsley Carlisle |
14/08 02:00 |
1 KT |
West Bromwich Millwall |
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
13/08 23:30 |
3 KT |
Qarabag[AZE D1-1] APOEL Nicosia[CYP D1-1] |
14/08 00:00 |
3 KT |
Rosenborg[NOR D1-6] NK Maribor[SLO D1-9] |
14/08 00:30 |
3 KT |
Dynamo Kyiv[UKR D1-2] Club Brugge[BEL D1-1] |
14/08 01:00 |
3 KT |
Ferencvarosi TC[HUN D1-1] Dinamo Zagreb[CRO D1-1] |
14/08 01:00 |
3 KT |
Copenhagen[DEN SASL-1] Crvena Zvezda[SER D1-4] |
14/08 01:30 |
3 KT |
Ajax Amsterdam[HOL D1-8] PAOK Saloniki[GRE D1-7] |
14/08 01:30 |
3 KT |
Olympiakos[GRE D1-4] Basaksehir FK[TUR D1-2] |
14/08 01:30 |
3 KT |
LASK Linz[AUT D1-2] Basel[SUI Sl-2] |
14/08 01:45 |
3 KT |
Celtic[SCO PR-1] CFR Cluj[ROM D1-2] |
14/08 02:00 |
3 KT |
Porto[POR D1-2] Krasnodar FK[RUS PR-4] |
Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
13/08 22:59 |
qualifying 3.2 KT |
Nomme JK Kalju[EST D1-4] F91 Dudelange[LUX D1-3] |
14/08 01:45 |
qualifying 3.2 KT |
Linfield FC[NIR D1-1] FK Sutjeska Niksic[MNE D1-3] |
14/08 02:00 |
qualifying 3.2 KT |
Dundalk[IRE PR-1] Slovan Bratislava[SVK D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
14/08 01:45 |
KT |
Port Vale[ENG L2-12] Burton Albion FC[ENG L1-9] |
14/08 01:45 |
KT |
Grimsby Town[ENG L2-3] Doncaster Rovers[ENG L1-6] |
14/08 01:45 |
KT |
Tranmere Rovers[ENG L2-6] Hull City[ENG LCH-19] |
14/08 01:45 |
KT |
Wigan Athletic[ENG LCH-3] Stoke City[ENG LCH-16] |
14/08 01:45 |
KT |
Nottingham Forest[ENG LCH-17] Fleetwood Town[ENG L1-11] |
14/08 01:45 |
KT |
Rochdale[ENG L1-16] Bolton Wanderers[ENG LCH-23] |
14/08 01:45 |
KT |
Coventry[ENG L1-8] Exeter City[ENG L2-8] |
14/08 01:45 |
KT |
Walsall[ENG L2-6] Crawley Town[ENG L2-16] |
14/08 01:45 |
KT |
Stevenage Borough[ENG L2-23] Southend United[ENG L1-19] |
14/08 01:45 |
KT |
Brentford[ENG LCH-22] Cambridge United[ENG L2-15] |
14/08 01:45 |
KT |
Queens Park Rangers[ENG LCH-4] Bristol City[ENG LCH-24] |
14/08 01:45 |
KT |
Luton Town[ENG LCH-13] Ipswich[ENG LCH-24] |
14/08 01:45 |
KT |
Plymouth Argyle[ENG L2-1] Leyton Orient[ENG L2-7] |
14/08 01:45 |
KT |
Blackpool[ENG L1-10] Macclesfield Town[ENG L2-19] |
14/08 01:45 |
KT |
Accrington Stanley[ENG L1-14] Sunderland[ENG L1-5] |
14/08 01:45 |
KT |
Shrewsbury Town[ENG L1-18] Rotherham United[ENG LCH-22] |
14/08 01:45 |
KT |
Blackburn Rovers[ENG LCH-18] Oldham Athletic[ENG L2-17] |
14/08 01:45 |
KT |
Middlesbrough[ENG LCH-12] Crewe Alexandra[ENG L2-24] |
14/08 01:45 |
KT |
Barnsley[ENG LCH-10] Carlisle[ENG L2-5] |
14/08 01:45 |
KT |
Swansea City[ENG LCH-8] Northampton Town[ENG L2-20] |
14/08 01:45 |
KT |
Scunthorpe United[ENG L2-21] Derby County[ENG LCH-7] |
14/08 01:45 |
KT |
Gillingham[ENG L1-13] Newport County[ENG L2-10] |
14/08 01:45 |
KT |
Bristol Rovers[ENG L1-15] Cheltenham Town[ENG L2-18] |
14/08 01:45 |
KT |
Huddersfield Town[ENG LCH-15] Lincoln City[ENG L2-1] |
14/08 01:45 |
KT |
Wycombe Wanderers[ENG L1-17] Reading[ENG LCH-23] |
14/08 01:45 |
KT |
Charlton Athletic[ENG LCH-6] Forest Green Rovers[ENG L2-9] |
14/08 01:45 |
KT |
Sheffield Wed[ENG LCH-2] Bury[ENG L2-2] |
14/08 01:45 |
KT |
Colchester United[ENG L2-13] Swindon[ENG L2-2] |
14/08 01:45 |
KT |
Bradford AFC[ENG L2-14] Preston North End[ENG LCH-21] |
14/08 01:45 |
KT |
Salford City[ENG L2-4] Leeds United[ENG LCH-1] |
14/08 01:45 |
KT |
AFC Wimbledon[ENG L1-20] Milton Keynes Dons[ENG L2-3] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Pháp |
||
13/08 23:45 |
KT |
Lorient[FRA D2-2] Le Mans[FRA D2-20] |
14/08 01:00 |
KT |
Clermont Foot[FRA D2-1] Le Havre[FRA D2-9] |
14/08 01:00 |
KT |
Grenoble[FRA D2-12] Rodez Aveyron[FRA D2-5] |
14/08 01:00 |
KT |
Ajaccio GFCO[FRA D3-18] Chambly[FRA D2-4] |
14/08 01:00 |
KT |
Paris Fc[FRA D2-18] Sochaux[FRA D2-10] |
14/08 01:00 |
KT |
Chamois Niortais[FRA D2-17] Chateauroux[FRA D2-19] |
14/08 01:00 |
KT |
Caen[FRA D2-14] Nancy[FRA D2-11] |
14/08 01:00 |
KT |
Ajaccio[FRA D2-6] Valenciennes[FRA D2-13] |
14/08 01:00 |
KT |
Auxerre[FRA D2-8] AS Beziers[FRA D3-8] |
14/08 01:00 |
KT |
Orleans US 45[FRA D2-15] Guingamp[FRA D2-16] |
14/08 01:00 |
KT |
Bourg Peronnas[FRA D3-14] Red Star 93[FRA D3-2] |
14/08 02:05 |
KT |
ES Troyes AC[FRA D2-7] Lens[FRA D2-3] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
13/08 23:15 |
1/16 final KT |
Al-Sadd[QAT D1-1] Al Duhail Lekhwia[QAT D1-2] |
14/08 00:30 |
1/16 final KT |
Al Hilal[KSA PR-2] Al Ahli Jeddah[KSA PR-4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
14/08 01:45 |
KT |
Mansfield Town[11] Morecambe[22] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
13/08 18:35 |
22 KT |
Jiangsu Suning[5] HeNan[11] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
13/08 22:59 |
21 KT |
Kuressaare[7] Flora Tallinn[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
14/08 05:15 |
16 KT |
Atletico Clube Goianiense[2] Oeste FC[12] |
14/08 07:30 |
16 KT |
Coritiba[4] Brasil De Pelotas Rs[14] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
13/08 18:45 |
21 KT |
Hougang United FC[3] Singapore Warriors[7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
13/08 22:59 |
Round 1 KT |
IF Skjold Birkerod[DEN D4-37] Vanlose If[DEN D2A-9] |
13/08 23:45 |
Round 1 KT |
Farvang Viby[DEN D4-17] |
14/08 00:00 |
Round 1 KT |
Toreby Graenge Boldklub Herfolge Boldklub Koge |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
13/08 19:00 |
tháng 8 KT |
Iran U19 Afghanistan U19 |
13/08 21:30 |
tháng 8 KT |
Picerno[ITA S4-3] Virtus Casarano |
13/08 22:00 |
tháng 8 KT |
Tajikistan U19 Uzbekistan U19 |
13/08 22:30 |
tháng 8 KT |
Volos Nfc[GRE D1-14] AS Egaleo Aigaleo Athens[GRE D3S-33] |
14/08 01:00 |
tháng 8 KT |
Lisse[NLD D4-8] VV Katwijk[HOL D3-13] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Paraguay |
||
14/08 03:15 |
2 KT |
Cristobal Colon Sportivo San Lorenzo |
14/08 05:30 |
2 KT |
12 De Octubre Ovetense |
Lịch thi đấu U19 Đông Nam Á |
||
13/08 15:30 |
bảng KT |
Australia U19 Malaysia U19 |
13/08 16:30 |
bảng KT |
Campuchia U19 Singapore U19 |
13/08 19:30 |
bảng KT |
Việt Nam U19 Thái Lan U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
14/08 07:00 |
KT |
Queretaro FC[MEX D1(a)-2] Club Tijuana[MEX D1(a)-9] |
14/08 09:00 |
KT |
Cimarrones De Sonora[MEX D2(a)-1] Morelia[MEX D1(a)-13] |
14/08 09:00 |
KT |
CF Atlante[MEX D2(a)-8] Cf Indios De Ciudad Juarez[MEX D1(a)-14] |
14/08 09:00 |
KT |
Necaxa[MEX D1(a)-7] Csyd Dorados De Sinaloa[MEX D2(a)-3] |
14/08 09:00 |
KT |
Pachuca[MEX D1(a)-17] Zacatepec[MEX D2(a)-5] |
14/08 09:00 |
KT |
Pumas UNAM[MEX D1(a)-8] Uaem Potros[MEX D2(a)-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
14/08 01:00 |
3 KT |
Queens University[8] Knockbreda[5] |
14/08 01:45 |
3 KT |
Loughgall[7] Dergview[10] |
14/08 01:45 |
3 KT |
Ballyclare Comrades Harland Wolff Welders |
14/08 01:45 |
3 KT |
Dundela Police Service Of Northern Ireland |
Lịch thi đấu Ireland FAI Cup |
||
14/08 01:45 |
KT |
Longford Town[IRE D1-3] Athlone[IRE D1-9] |
14/08 01:45 |
1 KT |
Longford Town Athlone |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
13/08 22:00 |
1 KT |
Kladno Stechovice[CZE CFL-11] |
13/08 22:59 |
1 KT |
Olympie Brezova Marianske Lazne |
13/08 22:59 |
1 KT |
Brandys Nad Labem Usti nad Labem[CZE D2-10] |
13/08 22:59 |
1 KT |
Meteor Praha Chrudim[CZE D2-4] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
14/08 07:15 |
round 2 KT |
Boca Juniors[ARG D1-5] Almagro[ARG D2-4] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
14/08 01:45 |
2 KT |
Carrick Rangers[NIR CH-2] Larne[NIR CH-1] |
14/08 01:45 |
2 KT |
Cliftonville[5] Glenavon Lurgan[4] |
14/08 01:45 |
2 KT |
Glentoran[7] Coleraine[6] |
14/08 01:45 |
2 KT |
Institute[8] Dungannon Swifts[9] |
14/08 01:45 |
KT |
Warrenpoint Town[10] Crusaders FC[3] |
14/08 01:45 |
2 KT |
Crusaders FC Warrenpoint Town |
Lịch thi đấu Scotland Bells Challenge Cup |
||
14/08 01:30 |
KT |
Stenhousemuir[SCO L2-8] Edinburgh City[SCO L2-7] |
14/08 01:45 |
KT |
Hearts U21 Cowdenbeath[SCO L2-6] |
14/08 01:45 |
KT |
East Fife[SCO L1-5] Stirling Albion[SCO L2-10] |
14/08 01:45 |
KT |
Ross County U21 Raith Rovers[SCO L1-1] |
14/08 01:45 |
KT |
Montrose[SCO L1-7] Forfar Athletic[SCO L1-2] |
14/08 01:45 |
KT |
Brechin City[SCO L2-9] Elgin City[SCO L2-2] |
14/08 01:45 |
KT |
Dumbarton[SCO L1-10] Saint Mirren U21 |
14/08 01:45 |
KT |
Brora Rangers[SCO HL-2] Cove Rangers[SCO L2-1] |
14/08 01:45 |
KT |
Annan Athletic[SCO L2-4] Kelty Hearts[SCO LL-8] |
14/08 01:45 |
KT |
Peterhead[SCO L1-6] Formartine United[SCO HL-5] |
14/08 01:45 |
KT |
Falkirk[SCO L1-3] Celtic U21 |
14/08 01:45 |
KT |
Stranraer[SCO L1-8] Glasgow Rangers U21 |
14/08 01:45 |
KT |
Clyde[SCO L1-9] Motherwell Fc U21 |
14/08 01:45 |
KT |
Hamilton U21 Airdrie United[SCO L1-4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
14/08 07:30 |
clausura KT |
Leones[off-12] Deportes Quindio[off-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
13/08 22:59 |
Round 3 KT |
Parnu Sadam Otepaa[EST D4-25] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
13/08 20:30 |
21 KT |
Gagra[7] Baia Zugdidi[10] |
13/08 20:30 |
21 KT |
Telavi[4] Spartaki Tskhinvali[6] |
13/08 20:30 |
21 KT |
Norchi Dinamoeli Tbilisi[1] Shukura Kobuleti[5] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
14/08 07:30 |
quarterfinal KT |
Independiente Jose Teran[ECU D1-3] Independiente[ARG D1-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
13/08 21:30 |
17 KT |
Singerei[12] Victoria Bardar[6] |
13/08 21:30 |
17 KT |
Cahul 2005[5] Floresti[1] |
13/08 21:30 |
17 KT |
Real Succes[7] Abus Ungheni[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
13/08 20:00 |
2 KT |
Dilijan Aragats |
13/08 20:00 |
2 KT |
Bkma Ararat Yerevan 2 |
13/08 20:00 |
2 KT |
Ani Yerevan Junior Sevan |
13/08 20:00 |
2 KT |
Van Lokomotiv Yerevan |
13/08 20:00 |
2 KT |
Masis Banants B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
13/08 22:00 |
17 KT |
Trakai Ii[12] Fk Zalgiris Vilnius 2[15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
13/08 19:30 |
league a KT |
Sherdor Samarqand Neftchi Fargona |
13/08 19:30 |
league b east zone KT |
Turon Nukus Lokomotiv Bfk |
13/08 19:30 |
league b east zone KT |
Rash Milk Bunyodkor 2 |
13/08 19:30 |
league b east zone KT |
Yashnobod Andijan Ii |
13/08 19:30 |
league b west zone KT |
Zirabuloq Yangiyer |
13/08 20:00 |
league b west zone KT |
Fk Gijduvon Zaamin |
13/08 20:00 |
league b west zone KT |
Ittifoq Navoiy Aral Nukus |
13/08 20:30 |
league b east zone KT |
Chigatoy Rubin Uzb |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
14/08 02:00 |
KT |
Stokkseyri Golfklubbur Grindavikur |
14/08 03:00 |
KT |
Fenrir Berserkir Reykjavik |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
13/08 22:00 |
KT |
Syrianska U21[N-7] IFK Norrkoping U21[SWE U21ASNC-1] |
Lịch thi đấu Austria Landesliga |
||
14/08 00:30 |
KT |
SC/ESV Parndorf Bad Sauerbrunn |
14/08 01:00 |
KT |
Sc Ritzing St Margarethen |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
13/08 22:59 |
KT |
Madla Il Viking B |
Lịch thi đấu England Conference |
||
14/08 01:45 |
4 KT |
Aldershot Town[12] Bromley[5] |
14/08 01:45 |
4 KT |
Barnet[7] Dover Athletic[11] |
14/08 01:45 |
4 KT |
Chesterfield[19] Woking[10] |
14/08 01:45 |
4 KT |
Chorley[17] Solihull Moors[3] |
14/08 01:45 |
4 KT |
Dagenham and Redbridge[15] Boreham Wood[18] |
14/08 01:45 |
4 KT |
Eastleigh[14] Sutton United[4] |
14/08 01:45 |
4 KT |
Ebbsfleet United[24] Yeovil Town[13] |
14/08 01:45 |
4 KT |
Harrogate Town[2] Notts County[21] |
14/08 01:45 |
4 KT |
Hartlepool United FC[22] AFC Fylde[9] |
14/08 01:45 |
4 KT |
Stockport County[20] Barrow[23] |
14/08 01:45 |
4 KT |
Torquay United[16] Maidenhead United[8] |
14/08 01:45 |
4 KT |
Wrexham[6] Halifax Town[1] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
14/08 01:45 |
KT |
Bath City[5] Hungerford Town[13] |
14/08 01:45 |
KT |
Billericay Town[3] Welling United[8] |
14/08 01:45 |
KT |
Hemel Hempstead Town[11] Dulwich Hamlet[4] |
14/08 01:45 |
KT |
Maidstone United[18] Eastbourne Borough[12] |
14/08 01:45 |
KT |
Oxford City[17] Hampton & Richmond[22] |
14/08 01:45 |
KT |
Slough Town[19] Weymouth[7] |
14/08 01:45 |
KT |
St Albans City[15] Braintree Town[20] |
14/08 01:45 |
KT |
Tonbridge Angels[21] Concord Rangers[1] |
14/08 01:45 |
KT |
Wealdstone[10] Chippenham Town[14] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
14/08 01:45 |
KT |
Altrincham[18] Alfreton Town[17] |
14/08 01:45 |
KT |
Blyth Spartans[21] York City[5] |
14/08 01:45 |
KT |
Boston United[13] Leamington[3] |
14/08 01:45 |
KT |
Brackley Town[10] Kings Lynn[11] |
14/08 01:45 |
KT |
Farsley Celtic[6] Southport FC[15] |
14/08 01:45 |
KT |
Gateshead[14] Bradford Park Avenue[22] |
14/08 01:45 |
KT |
Guiseley[1] Spennymoor Town[16] |
14/08 01:45 |
KT |
Hereford[4] AFC Telford United[7] |
14/08 01:45 |
KT |
Kettering Town[8] Chester FC[12] |
14/08 01:45 |
KT |
Kidderminster[20] Gloucester City[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
13/08 22:00 |
KT |
Banik Stranavy Msk Fomat Martin |
13/08 22:00 |
KT |
Nove Mesto Mfk Nova Dubnica[SVK D2-1] |
13/08 22:00 |
KT |
Odeva Lipany MSK Zilina[SVK D1-2] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
14/08 01:30 |
KT |
Hartley Wintney[19] Swindon Supermarine[8] |
14/08 01:45 |
KT |
Beaconsfield Sycob[10] Chesham United[9] |
14/08 01:45 |
KT |
Blackfield Langley[20] Wimborne Town[16] |
14/08 01:45 |
KT |
Hayes&Yeading[3] Harrow Borough[14] |
14/08 01:45 |
KT |
Hendon[4] Metropolitan Police[12] |
14/08 01:45 |
KT |
Merthyr Town[21] Weston Super Mare[7] |
14/08 01:45 |
KT |
Poole Town[18] Tiverton Town[2] |
14/08 01:45 |
KT |
Salisbury City[22] Gosport Borough[17] |
14/08 01:45 |
KT |
Truro City[15] Dorchester Town[6] |
14/08 01:45 |
KT |
Walton Casuals[13] Farnborough Town[1] |
Lịch thi đấu Cúp Châu Âu nữ |
||
13/08 21:00 |
loại KT |
Zhilstroy Kharkov Womens[UKR D1 W-2] Minsk Womens[BWPL-1] |
13/08 21:00 |
loại KT |
Bettembourg Womens Znk Split Womens |
13/08 22:00 |
loại KT |
Zfk Dragon 2014 Womens As Tel Aviv University Womens[ISR W1-1] |
13/08 22:00 |
loại KT |
Znk Pomurje Womens Hibernian Womens[SCO WPL-2] |
13/08 22:00 |
loại KT |
Sturm Graz/stattegg Womens[AFB-2] Apollon Limassol Womens |
13/08 22:00 |
loại KT |
Paok Saloniki Womens[GSLW-4] Lsk Kvinner Womens[NORW-1] |
13/08 22:00 |
loại KT |
Nữ Breidablik[ICE WPR-2] Sfk 2000 Sarajevo Womens |
13/08 22:00 |
loại KT |
Vllaznia Shkoder Womens Gintra Universitetas Womens[LIT ALW-2] |
13/08 22:00 |
loại KT |
Nike Tbilisi Womens Cardiff Metropolitan Womens |
13/08 22:00 |
loại KT |
Ferencvarosi Tc Womens Spartak Subotica Womens |
13/08 22:00 |
loại KT |
Anenii Noi Womens Slovan Bratislava Womens |
13/08 22:00 |
loại KT |
Ebs/skala Womens Flora Tallinn Womens |
13/08 22:00 |
loại KT |
Pk 35 Womens Biik Kazygurt Womens |
13/08 22:00 |
loại KT |
Rigas Futbola Skola Womens Sporting Braga Womens |
13/08 22:00 |
loại KT |
Linfield Womens Anderlecht Womens |
13/08 22:00 |
loại KT |
Birkirkara Womens Wexford Youths Womens |
13/08 22:30 |
loại KT |
Kff Mitrovica Womens Zfk Breznica Pljevlja Womens |
13/08 22:30 |
loại KT |
Nsa Sofia Womens Olimpia Cluj Womens[R WSL-1] |
13/08 23:30 |
loại KT |
Twente Enschede Womens Gornik Leczna Womens |
13/08 23:30 |
loại KT |
Alashkert Womens Besiktas Jk Womens |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
13/08 22:59 |
1 KT |
Portimonense U23 Cova Piedade U23 |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
13/08 18:50 |
1 KT |
Athletico Olympic Ngozi City |
13/08 21:00 |
1 KT |
Bujumbura City Lydia Lb Academi |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |