Lịch thi đấu Cúp FA |
||
15/01 02:45 |
Round 3 Playoff KT |
Blackpool[ENG L1-12] Reading[ENG LCH-14] |
15/01 02:45 |
Round 3 Playoff KT |
Coventry[ENG L1-3] Bristol Rovers[ENG L1-8] |
15/01 02:45 |
Round 3 Playoff KT |
Newcastle United[ENG PR-13] Rochdale[ENG L1-18] |
15/01 02:45 |
Round 3 Playoff KT |
Shrewsbury Town[ENG L1-15] Bristol City[ENG LCH-11] |
15/01 02:45 |
KT |
Tranmere Rovers[ENG L1-21] Watford[ENG PR-19] |
15/01 03:05 |
Round 3 Playoff KT |
Tottenham Hotspur[ENG PR-6] Middlesbrough[ENG LCH-16] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
14/01 21:00 |
Round 5 KT |
Napoli[ITA D1-8] Perugia[ITA D2-8] |
15/01 00:00 |
Round 5 KT |
Lazio[ITA D1-3] Cremonese[ITA D2-17] |
15/01 02:45 |
Round 5 KT |
Inter Milan[ITA D1-1] Cagliari[ITA D1-6] |
Lịch thi đấu U23 Châu Á |
||
14/01 20:15 |
bảng KT |
Thái Lan U23 Iraq U23 |
14/01 20:15 |
bảng KT |
Australia U23 Bahrain U23 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
15/01 01:00 |
23 KT |
Albacete[14] Fuenlabrada[5] |
15/01 01:00 |
23 KT |
Sporting de Gijon[15] Elche[7] |
15/01 02:00 |
23 KT |
Malaga[16] SD Ponferradina[10] |
15/01 03:30 |
23 KT |
Las Palmas[6] Zaragoza[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
15/01 02:45 |
16 KT |
Lincoln City[16] Bolton Wanderers[22] |
15/01 02:45 |
26 KT |
Burton Albion FC[11] Milton Keynes Dons[19] |
15/01 03:00 |
18 KT |
Oxford United[4] Ipswich[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
14/01 20:00 |
1/16 KT |
Basaksehir FK[TUR D1-2] Kirklarelispor[TUR D3LB-13] |
14/01 22:30 |
1/16 KT |
Sivasspor[TUR D1-1] Yeni Malatyaspor[TUR D1-8] |
15/01 00:30 |
1/16 KT |
Kayserispor[TUR D1-18] Fenerbahce[TUR D1-4] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
14/01 18:30 |
1st qualifying KT |
Ceres[PH UFL-7] Shan United[MYA D1-1] |
14/01 18:30 |
1st qualifying KT |
Tampines Rovers FC[SIN D1-2] Bali United[IDN ISL-1] |
14/01 19:30 |
1st qualifying KT |
Chennai City[IND D1-6] Al-Riffa[BHR D1-7] |
14/01 22:59 |
1st qualifying KT |
Al-Faisaly[JOR D1-1] Al Kuwait SC[KUW D1-1] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
15/01 01:00 |
Quarter Final KT |
Porto[POR D1-2] Varzim[POR D2-4] |
15/01 04:15 |
Quarter Final KT |
SL Benfica[POR D1-1] Rio Ave[POR D1-7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
14/01 22:15 |
KT |
PAE Atromitos[GRE D1-7] Volos Nfc[GRE D1-11] |
15/01 00:30 |
KT |
Aris Thessaloniki[GRE D1-4] Xanthi[GRE D1-6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
15/01 02:45 |
26 KT |
Morecambe Port Vale |
15/01 02:45 |
18 KT |
Stevenage Borough[23] Oldham Athletic[21] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
14/01 15:30 |
8 KT |
Minerva Punjab[3] Mohun Bagan[1] |
14/01 15:30 |
8 KT |
Neroca[10] Real Kashmir[9] |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
15/01 02:45 |
KT |
Stockport County[ENG Conf-8] Dorking[ENG CS-5] |
15/01 02:45 |
KT |
Leamington[ENG CN-15] Kingstonian[ENG RYM-13] |
15/01 02:45 |
KT |
Bath City[ENG CS-2] Concord Rangers[ENG CS-11] |
15/01 02:45 |
KT |
Barnet[ENG Conf-11] Farsley Celtic[ENG CN-8] |
15/01 02:45 |
KT |
Maidenhead United[ENG Conf-18] Halesowen Town |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Israel |
||
15/01 00:15 |
9 KT |
Hapoel Natzrat Illit Maccabi Petah Tikva FC[ISR D2-1] |
15/01 00:20 |
9 KT |
Hapoel Umm Al Fahm[ISR D2-8] Maccabi Haifa[ISR D1-2] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
14/01 14:00 |
tháng 1 KT |
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[VIE D2-1] Sài Gòn FC[VIE D1-5] |
14/01 14:00 |
tháng 1 KT |
Nam Định[VIE D1-11] Hải Phòng[VIE D1-12] |
14/01 15:00 |
tháng 1 KT |
Hallescher[GER D3-6] Zurich[SUI Sl-4] |
14/01 15:00 |
tháng 1 KT |
Cần Thơ FC[VIE D2-10] An Giang[VIE D2-4] |
14/01 15:30 |
tháng 1 KT |
Tây Ninh PVF CAND[VIE D2-2] |
14/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Hoàng Anh Gia Lai[VIE D1-8] Quảng Ninh[VIE D1-3] |
14/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Viettel[VIE D1-6] Quảng Nam[VIE D1-9] |
14/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Tp Hồ Chí Minh[VIE D1-2] Chunnam Dragons[KOR D2-6] |
14/01 17:30 |
tháng 1 KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon Sogdiana Jizak |
14/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Phnom penh[KAM SL-1] Kedah[MAS SL-4] |
14/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Lausanne Sports[SUI D1-1] Gaz Metan Medias[ROM D1-5] |
14/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Grasshoppers[SUI D1-2] Hajduk Split[CRO D1-2] |
14/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Vaduz[SUI D1-5] Sv Meppen[GER D3-7] |
14/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Struga Trim Lum[MKD D1-6] Vllaznia Shkoder[ALB D1-7] |
14/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Skf Sered[SVK D1-10] Dorogi[HUN D2E-11] |
14/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Kaposvar[HUN D1-12] Standard Sumqayit[AZE D1-4] |
14/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Botosani[ROM D1-7] Paksi SE[HUN D1-11] |
14/01 19:30 |
tháng 1 KT |
Kuala Lumpur[MAS SL-12] Terengganu[MAS SL-7] |
14/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Sv Elversberg[GER RegS-2] Sv Rodinghausen[GER RegW-1] |
14/01 20:00 |
tháng 1 KT |
SV Ried[AUT D2-1] St.Polten[AUT D1-9] |
14/01 20:00 |
tháng 1 KT |
SpVgg Unterhaching[GER D3-5] Erzgebirge Aue[GER D2-5] |
14/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Young Boys[SUI Sl-1] Viitorul Constanta[ROM D1-6] |
14/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Heracles Almelo[HOL D1-9] SC Heerenveen[HOL D1-8] |
14/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Szegedi Ak[HUN D2E-12] Fsv Zwickau[GER D3-14] |
14/01 20:45 |
tháng 1 KT |
Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-3] Atletik Kuklen[BUL TL-1] |
14/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Lugano[SUI Sl-6] Heidenheimer[GER D2-4] |
14/01 21:00 |
tháng 1 KT |
MSK Zilina[SVK D1-2] Sport Podbrezova[SVK D2-7] |
14/01 21:00 |
tháng 1 KT |
ZNK Osijek[CRO D1-4] Videoton Puskas Akademia[HUN D1-4] |
14/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Lausanne Sports[SUI D1-1] Karlsruher SC[GER D2-15] |
14/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Winterthur[SUI D1-6] Hermannstadt[ROM D1-10] |
14/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Inter de Barinas[VEN D2-9] Llaneros FC[VEN D1-3] |
15/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Ardagger[AUS L-114] SKU Amstetten[AUT D2-9] |
15/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Sv Leobendorf[AUS D3E-16] SV Horn[AUT D2-15] |
15/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Kolding IF[DEN D1-4] Esbjerg FB[DEN SASL-13] |
15/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Esbjerg FB[DEN SASL-13] Kolding IF |
15/01 00:30 |
tháng 1 KT |
Blau Weiss Linz[AUT D2-12] Donau Linz[AUS L-42] |
15/01 00:30 |
tháng 1 KT |
nữ Malta[99] Nữ Thụy Sĩ[19] |
15/01 00:30 |
tháng 1 KT |
Sv Wienerberger[AUS L-14] Rapid Vienna Amateure[AUS D3E-2] |
15/01 01:00 |
tháng 1 KT |
Heracles Almelo[HOL D1-9] Quick 20 |
15/01 01:00 |
tháng 1 KT |
Groningen[HOL D1-10] HHC Hardenberg |
15/01 01:00 |
tháng 1 KT |
Trujillanos FC[VEN D1-5] Gran Valencia[VEN D2-8] |
15/01 01:30 |
tháng 1 KT |
TSV Alemannia Aachen[GER RegW-7] Ssvg Velbert[GER OBW-91] |
15/01 02:45 |
tháng 1 KT |
Morecambe[ENG L2-24] Port Vale[ENG L2-10] |
15/01 03:10 |
tháng 1 KT |
Monagas SC[VEN D1-18] Lala[VEN D1-17] |
15/01 03:30 |
tháng 1 KT |
Zamora Barinas[VEN D1-12] Aragua[VEN D1-7] |
15/01 04:00 |
tháng 1 KT |
Mineros de Guayana[VEN D1-9] Angostura[VEN D2-2] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
14/01 20:20 |
9 KT |
Al Ttadamon[8] Al-Arabi Club[7] |
14/01 20:20 |
9 KT |
Al Salmiyah Yarmouk |
14/01 22:59 |
9 KT |
Al-Nasar Al-Qadsia SC |
Lịch thi đấu England Conference |
||
15/01 02:45 |
KT |
AFC Fylde[21] Notts County[5] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
15/01 02:45 |
KT |
Maidstone United[8] Hemel Hempstead Town[10] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
15/01 02:45 |
KT |
Spennymoor Town[6] Altrincham[9] |
15/01 02:45 |
KT |
Boston United[5] Gateshead[12] |
15/01 02:45 |
KT |
Kettering Town[17] Brackley Town[4] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
14/01 19:10 |
20 KT |
Al Khaleej Club[13] Al Mojzel[20] |
14/01 19:25 |
20 KT |
Al Shoalah[9] Al Ain Ksa[2] |
14/01 19:45 |
20 KT |
Najran[12] Al Jabalain[10] |
14/01 22:35 |
20 KT |
Uhud Medina[4] Al Thuqbah[6] |
14/01 22:40 |
20 KT |
Jeddah[8] Al Nojoom[19] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
15/01 02:00 |
KT |
Yate Town[20] Swindon Supermarine[4] |
15/01 02:30 |
KT |
Hartley Wintney[17] Hendon[19] |
15/01 02:45 |
KT |
Hayes&Yeading[8] Blackfield Langley[14] |
15/01 02:45 |
KT |
Truro City[2] Merthyr Town[13] |
15/01 02:45 |
KT |
Weston Super Mare[7] Wimborne Town[16] |
15/01 02:45 |
KT |
Metropolitan Police[12] Beaconsfield Sycob[21] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
14/01 18:00 |
10 KT |
Cd Aves U23 Benfica U23 |
14/01 18:00 |
10 KT |
Vitoria Fc Setubal U23 Cova Piedade U23 |
14/01 18:00 |
25 KT |
Belenenses U23 Maritimo U23 |
14/01 18:30 |
25 KT |
Gd Estoril Praia U23 Sporting Braga U23 |
14/01 22:00 |
25 KT |
Feirense U23 Sporting Clube De Portugal U23 |
14/01 22:00 |
25 KT |
Vitoria Guimaraes U23 Academica Coimbra U23 |
14/01 22:00 |
25 KT |
Leixoes U23 Portimonense U23 |
14/01 22:00 |
25 KT |
Rio Ave U23 Famalicao U23 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |