Lịch thi đấu Copa America |
||
15/06 04:00 |
bảng KT |
Argentina[8] Chile[19] |
15/06 07:00 |
bảng KT |
Paraguay[35] Bolivia[81] |
Lịch thi đấu Euro |
||
14/06 20:00 |
bảng KT |
Scotland[44] Séc[40] |
14/06 22:59 |
bảng KT |
Ba Lan[21] Slovakia[36] |
15/06 02:00 |
bảng KT |
Tây Ban Nha[6] Thụy Điển[18] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
14/06 22:30 |
1 KT |
IFK Mariehamn[9] HJK Helsinki[1] |
14/06 22:30 |
8 KT |
KuPS[5] Inter Turku[2] |
14/06 22:30 |
1 KT |
SJK Seinajoki[7] Ilves Tampere[6] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
15/06 02:15 |
8 KT |
Leiknir Reykjavik[7] KR Reykjavik[4] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
15/06 00:00 |
7 KT |
Stabaek[9] Tromso IL[12] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
15/06 06:00 |
3 KT |
Cuiaba[14] Atletico Clube Goianiense[3] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
15/06 02:00 |
KT |
El Mokawloon[14] Al Ahly[2] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
14/06 16:00 |
KT |
Nữ Séc[27] Nữ Ba Lan[30] |
14/06 20:00 |
KT |
Spartak Moscow II Baltika |
14/06 21:00 |
KT |
Valerenga B Skeid Oslo |
14/06 21:30 |
KT |
Nữ Áo[21] Nữ Ý[15] |
14/06 22:00 |
KT |
Nữ Phần Lan[24] Nữ Nga[25] |
14/06 22:00 |
KT |
Nữ Slovakia[46] Nữ Romania[42] |
14/06 22:00 |
KT |
Nữ Hungary[44] Nữ Serbia[41] |
14/06 22:00 |
KT |
Nữ Thổ Nhĩ Kỳ Nữ Bulgaria |
14/06 23:30 |
KT |
Skeid Oslo[NOR D2B-1] Eidsvold TF[NOR D2A-9] |
15/06 00:00 |
KT |
Arendal[NOR D2B-10] Floy Flekkeroy Il[NOR D2B-12] |
15/06 01:00 |
KT |
Birkirkara FC[MAL D1-4] Hibernians FC[MAL D1-2] |
15/06 02:00 |
KT |
Nữ Brazil[7] Nữ Canada[8] |
15/06 02:00 |
KT |
Libya Liberia |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
14/06 13:30 |
duyun KT |
Hubei Chufeng Heli Shanxi Xindu |
14/06 14:00 |
luxi KT |
Quanzhou Yaxin Yanbian Longding |
14/06 14:30 |
duyun KT |
Dandong Tengyue Shijiazhuang Kungfu |
14/06 14:30 |
yancheng KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical Xian Youkeduo |
14/06 14:30 |
yancheng KT |
Wuxi Wugou Jiangxi Dark Horse |
14/06 15:00 |
luxi KT |
Qingdao West Coast Xiamen Egret Island |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
14/06 19:05 |
8 KT |
Baykonur[8] Lashyn Karatau[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
15/06 00:00 |
KT |
IFK Hassleholm[SG-2] Nosaby If[SG-4] |
15/06 00:00 |
KT |
Rosengard[SG-8] Ksf Prespa Birlik[SG-14] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
14/06 12:00 |
KT |
North Shore Mariners[9] Wollongong Wolves[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
14/06 20:30 |
29 KT |
Shahrdari Astara[12] Qashqai Shiraz[15] |
14/06 20:30 |
29 KT |
Navad Urmia[17] Chooka Talesh[16] |
14/06 21:15 |
29 KT |
Oxin Alborz[18] Arman Gohar Sirjan[11] |
14/06 21:55 |
29 KT |
Fajr Sepasi[4] Khouneh Be Khouneh[13] |
14/06 22:20 |
29 KT |
Khooshe Talaee Saveh[5] Malavan[10] |
14/06 22:20 |
29 KT |
Havadar SC[2] Kheybar Khorramabad[7] |
14/06 22:40 |
29 KT |
Mes Krman[3] Baderan Tehran[1] |
14/06 23:05 |
29 KT |
Shahin Bushehr[6] Esteghlal Khozestan[8] |
14/06 23:20 |
29 KT |
Esteghlal Mollasani[14] Pars Jonoubi Jam[9] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
14/06 11:00 |
qual KT |
Glenorchy Knights Devonport City Striker |
Lịch thi đấu Georgia |
||
14/06 20:30 |
17 KT |
Samgurali Tskh[6] Dinamo Batumi[1] |
14/06 22:30 |
17 KT |
Dila Gori[5] Telavi[10] |
14/06 22:59 |
17 KT |
Lokomotiv Tbilisi[3] Torpedo Kutaisi[7] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
15/06 07:00 |
semifinal(a) KT |
La Equidad[(a)-6] Deportes Tolima[(a)-5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
15/06 04:00 |
apertura fase 2 KT |
Atletico Clube Purtugal[(a)-8] Deportes Quindio[(a)-3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
15/06 01:00 |
6 KT |
IBV Vestmannaeyjar[6] Thor Akureyri[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
15/06 00:00 |
KT |
Lidkopings Fk[NG-11] Ik Gauthiod[NG-5] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
15/06 01:05 |
13 KT |
07 Vestur Sorvagur[8] IF Fuglafjordur[6] |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
14/06 22:00 |
29 KT |
Inter Allies Asante Kotoko |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
15/06 06:00 |
KT |
Ferroviario Ce[A-3] Santa Cruz (PE)[A-10] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
15/06 03:00 |
KT |
Isbjorninn Rb Keflavik |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
14/06 21:00 |
KT |
Helsingborg U21[S-2] Halmstads U21[S-7] |
14/06 22:00 |
KT |
Osters U21[S-5] IFK Varnamo U21[S-8] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
15/06 01:00 |
apertura KT |
Villa Espanola[(a)-15] Boston River[(a)-16] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
14/06 14:00 |
27 KT |
Kano Pillars[1] Akwa United[2] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
14/06 21:30 |
19 KT |
Khartoum Al Watani Hilal Al Sahel |
15/06 00:00 |
19 KT |
Al Shorta Algadarf Ahli Shandi |
15/06 00:00 |
19 KT |
Ahli Al Khartoum Tuti Sc Khartoum |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |