Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
15/04 19:30 |
34 KT |
Newcastle United[10] Arsenal[6] |
15/04 22:00 |
34 KT |
Manchester United[2] West Bromwich[20] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
15/04 17:00 |
32 KT |
Eibar[10] Alaves[16] |
15/04 21:15 |
32 KT |
Atletico Madrid[2] Levante[17] |
Lịch thi đấu Italia |
||
15/04 17:30 |
32 KT |
Fiorentina[7] Spal[17] |
15/04 20:00 |
32 KT |
AC Milan[6] Napoli[2] |
15/04 20:00 |
32 KT |
Bologna[12] Hellas Verona[19] |
15/04 20:00 |
32 KT |
US Sassuolo Calcio[14] Benevento[20] |
Lịch thi đấu Đức |
||
15/04 20:30 |
30 KT |
Schalke 04[2] Borussia Dortmund[3] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
15/04 20:00 |
33 KT |
Montpellier[6] Bordeaux[12] |
15/04 22:00 |
33 KT |
ES Troyes AC[18] Marseille[4] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
15/04 17:00 |
5 KT |
Cần Thơ FC[5] Sông Lam Nghệ An[10] |
15/04 17:00 |
5 KT |
Becamex Bình Dương[8] Thanh Hóa[7] |
15/04 19:00 |
5 KT |
Hải Phòng[11] Quảng Nam[12] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
15/04 18:00 |
43 KT |
Wolves[1] Birmingham[20] |
Lịch thi đấu Nga |
||
15/04 18:00 |
26 KT |
Ural Yekaterinburg[10] Spartak Moscow[2] |
15/04 20:30 |
26 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[7] CSKA Moscow[3] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
15/04 17:30 |
31 KT |
NAC Breda[15] Willem II[14] |
15/04 19:30 |
31 KT |
Feyenoord Rotterdam[4] Utrecht[5] |
15/04 19:30 |
31 KT |
Groningen[13] Roda JC Kerkrade[16] |
15/04 21:45 |
31 KT |
PSV Eindhoven[1] Ajax Amsterdam[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
15/04 17:00 |
35 KT |
Osasuna[10] Cordoba C.F.[20] |
15/04 21:00 |
35 KT |
Almeria[17] Albacete[13] |
15/04 21:00 |
35 KT |
Valladolid[11] Sporting de Gijon[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
15/04 18:30 |
30 KT |
Ingolstadt 04[4] Nurnberg[2] |
15/04 18:30 |
30 KT |
Darmstadt[17] Eintr. Braunschweig[12] |
15/04 18:30 |
30 KT |
Heidenheimer[16] Fortuna Dusseldorf[1] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
15/04 22:00 |
30 KT |
Maritimo[6] Moreirense[14] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
15/04 21:00 |
23 KT |
Union Santa Fe[9] Tigre[24] |
Lịch thi đấu Úc |
||
15/04 14:00 |
27 KT |
Western Sydney[6] Adelaide United FC[5] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
15/04 19:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Royal Antwerp Beerschot AC |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
15/04 21:00 |
29 KT |
Basel Lausanne Sports |
15/04 21:00 |
29 KT |
Luzern Sion |
15/04 21:00 |
29 KT |
Young Boys Zurich |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
15/04 17:00 |
relegation round KT |
Odense BK[9] Randers FC[13] |
15/04 19:00 |
championship round KT |
Aalborg BK[5] Horsens[6] |
15/04 21:00 |
championship round KT |
Brondby[1] Copenhagen[4] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
15/04 19:00 |
2 KT |
Ps Kemi[5] Inter Turku[11] |
15/04 19:00 |
2 KT |
Honka[6] Lahti[4] |
15/04 19:00 |
2 KT |
Ilves Tampere[10] KuPS[7] |
15/04 19:00 |
2 KT |
TPS Turku SJK Seinajoki |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
15/04 20:00 |
3 KT |
AIK Solna[2] Djurgardens[5] |
15/04 20:00 |
3 KT |
IFK Norrkoping[4] Kalmar FF[9] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
15/04 17:30 |
29 KT |
Kayserispor[6] Genclerbirligi[15] |
15/04 20:00 |
29 KT |
Antalyaspor[12] Konyaspor[16] |
15/04 20:00 |
29 KT |
Goztepe[8] Bursaspor[13] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
15/04 20:30 |
xuống hạng KT |
Pogon Szczecin LKS Nieciecza |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
15/04 20:00 |
3 KT |
Osters IF[12] IK Brage[4] |
15/04 20:00 |
3 KT |
GAIS[3] Falkenbergs FF[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
15/04 21:00 |
34 KT |
Academico Viseu[5] CF Uniao Madeira[19] |
15/04 21:00 |
34 KT |
CD Nacional[1] Santa Clara[2] |
15/04 22:00 |
34 KT |
Famalicao[9] Academica Coimbra[7] |
15/04 22:00 |
34 KT |
UD Oliveirense[11] Gil Vicente[17] |
15/04 22:00 |
34 KT |
Arouca[4] SL Benfica B[12] |
15/04 22:00 |
34 KT |
Sporting Braga B[16] Vitoria Guimaraes B[10] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
15/04 12:00 |
7 KT |
Daegu FC[12] Gangwon FC[5] |
15/04 14:00 |
7 KT |
Pohang Steelers[4] Gyeongnam FC[2] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
15/04 12:00 |
8 KT |
Yokohama F Marinos[14] Vissel Kobe[9] |
15/04 13:00 |
8 KT |
Jubilo Iwata[15] Sagan Tosu[10] |
15/04 14:00 |
8 KT |
Shonan Bellmare[12] Sanfrecce Hiroshima[1] |
15/04 14:00 |
8 KT |
Urawa Red Diamonds[11] Shimizu S-Pulse[8] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
15/04 19:00 |
27 KT |
Larisa[12] Panaitolikos Agrinio[9] |
15/04 21:15 |
27 KT |
Panathinaikos[8] PAE Atromitos[4] |
15/04 21:15 |
27 KT |
Xanthi[6] Pas Giannina[11] |
Lịch thi đấu Romania |
||
15/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Concordia Chiajna Juventus Bucharest |
Lịch thi đấu Brazil |
||
15/04 21:00 |
1 KT |
America MG[20] Sport Club Recife[18] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
15/04 17:00 |
vô địch KT |
Ue Engordany Santa Coloma |
15/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Encamp Inter Club Escaldes |
15/04 21:00 |
vô địch KT |
UE Sant Julia Lusitanos la Posa |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
15/04 21:30 |
relegation round KT |
Dunav Ruse Septemvri Sofia |
Lịch thi đấu Wales |
||
15/04 21:30 |
xuống hạng KT |
Barry Town Afc[9] Newtown[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
15/04 16:00 |
33 KT |
Tom Tomsk[18] Baltika[4] |
15/04 18:00 |
33 KT |
Krylya Sovetov Samara[3] Yenisey Krasnoyarsk[1] |
15/04 18:00 |
33 KT |
Shinnik Yaroslavl[8] Gazovik Orenburg[2] |
15/04 19:00 |
33 KT |
Sochi Sibir |
15/04 19:00 |
33 KT |
Fakel Voronezh[20] Luch-Energiya[14] |
15/04 19:00 |
33 KT |
Pari Nizhny Novgorod[16] Zenit-2 St.Petersburg[19] |
15/04 19:30 |
33 KT |
Avangard[10] FK Tyumen[17] |
15/04 20:00 |
33 KT |
Volgar-Gazprom Astrachan[11] Tambov[5] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
15/04 21:00 |
vô địch KT |
FK Napredak Krusevac[7] Vojvodina[8] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
15/04 19:45 |
championship round KT |
Spartak Trnava[1] MFK Ruzomberok[6] |
Lịch thi đấu Áo |
||
15/04 21:30 |
30 KT |
Austria Wien[6] Rapid Wien[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
15/04 18:45 |
27 KT |
Brabrand IF[11] Fremad Amager[8] |
15/04 18:45 |
27 KT |
Esbjerg FB[2] Thisted[6] |
15/04 18:45 |
27 KT |
Herfolge Boldklub Koge[5] Nykobing Falster[10] |
15/04 18:45 |
27 KT |
Roskilde[9] Skive IK[12] |
15/04 18:45 |
27 KT |
Vendsyssel[1] Vejle[3] |
15/04 18:45 |
27 KT |
Viborg[4] Fredericia[7] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
15/04 18:00 |
27 KT |
Triglav Gorenjska[10] NK Rudar Velenje[4] |
15/04 21:55 |
27 KT |
Gorica[6] NK Maribor[2] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
15/04 18:00 |
3 KT |
Vigvam Smolevichy[16] FC Minsk[14] |
15/04 20:00 |
3 KT |
Gomel Torpedo Minsk |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
15/04 21:30 |
championship round KT |
FK Sarajevo FK Zeljeznicar |
15/04 21:30 |
relegation round KT |
GOSK Gabela[5] Vitez[6] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
15/04 20:00 |
27 KT |
Kaizer Chiefs FC[4] Platinum Stars[16] |
15/04 20:00 |
27 KT |
AmaZulu[11] Orlando Pirates[2] |
15/04 20:00 |
27 KT |
Baroka[8] Maritzburg United[3] |
15/04 20:00 |
27 KT |
Chippa United FC[7] Ajax Cape Town[15] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
15/04 20:00 |
22 KT |
Al Hussein Irbid Zakho |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
15/04 14:30 |
6 KT |
Changchun YaTai[15] HeNan[12] |
15/04 18:35 |
6 KT |
Chongqing Lifan Beijing Guoan |
Lịch thi đấu Armenia |
||
15/04 20:00 |
23 KT |
Ararat Yerevan[6] Pyunik[5] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
15/04 19:00 |
9 KT |
Parnu Linnameeskond[10] Kuressaare[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
15/04 21:00 |
28 KT |
Chiasso[7] Servette[2] |
15/04 21:00 |
28 KT |
Wohlen[10] Wil 1900[8] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
15/04 13:30 |
16 KT |
Wofoo Tai Po[3] Hong Kong Rangers FC[10] |
15/04 16:30 |
16 KT |
Hong Kong Sapling[9] Yuen Long[6] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
15/04 20:00 |
8 KT |
PDRM[9] Kuantan FA[8] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
15/04 18:00 |
xuống hạng KT |
Olimpic Donetsk PFC Oleksandria |
15/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Zirka Kirovohrad Chernomorets Odessa |
Lịch thi đấu Singapore |
||
15/04 17:00 |
4 KT |
Hougang United FC[9] Singapore Warriors[7] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
15/04 20:00 |
6 KT |
PKNP[9] Perak[7] |
15/04 20:40 |
6 KT |
Kuala Lumpur[8] Pahang[3] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
15/04 15:30 |
4 KT |
Psis Semarang PSMS Medan |
15/04 18:30 |
4 KT |
Arema Malang[17] Persib Bandung[9] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
15/04 20:00 |
27 KT |
KF Trepca 89 Vellaznimi Kso |
15/04 20:00 |
27 KT |
Kf Drita Gjilan Vllaznia Pozheran |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
15/04 12:00 |
7 KT |
Seongnam FC[3] Bucheon 1995[1] |
15/04 13:00 |
7 KT |
Suwon FC[8] Busan I'Park[5] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
15/04 19:00 |
3 KT |
FK Ventspils[2] Liepajas Metalurgs[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
15/04 11:00 |
9 KT |
Roasso Kumamoto[6] Tokyo Verdy[5] |
15/04 11:00 |
9 KT |
Yamagata Montedio[14] Kyoto Purple Sanga[20] |
15/04 12:00 |
9 KT |
Kamatamare Sanuki[22] Ehime FC[21] |
15/04 12:00 |
9 KT |
Mito Hollyhock[8] Zweigen Kanazawa FC[7] |
15/04 12:00 |
9 KT |
Oita Trinita[2] Yokohama FC[10] |
15/04 12:00 |
9 KT |
Gifu[16] Tokushima Vortis[12] |
15/04 12:00 |
9 KT |
Tochigi SC[17] Albirex Niigata Japan[11] |
15/04 13:00 |
9 KT |
JEF United Ichihara[19] Machida Zelvia[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
15/04 20:30 |
5 KT |
Sportivo Trinidense Sportivo San Lorenzo |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
15/04 21:00 |
25 KT |
Mosta[10] Naxxar Lions[13] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
15/04 21:00 |
25 KT |
Rabat Ajax St Patrick |
15/04 21:00 |
25 KT |
Melita Fc San Gwann |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
15/04 15:00 |
29 KT |
UTA Arad Sportul Snagov |
15/04 15:00 |
29 KT |
Metaloglobus Dacia Unirea Braila |
15/04 15:00 |
29 KT |
Balotesti Acs Foresta Suceava |
15/04 21:00 |
29 KT |
Chindia Targoviste Scm Argesul Pitesti |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
15/04 18:00 |
26 KT |
Gwardia Koszalin Rozwoj Katowice |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
15/04 21:00 |
24 KT |
Chernomorets Pomorie[10] Maritsa 1921[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
15/04 19:00 |
2 KT |
Gamla Upsala Taby |
15/04 21:00 |
2 KT |
Valbo Ff Sundbybergs |
15/04 21:00 |
2 KT |
Vasalunds IF Ifk Mora |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
15/04 14:00 |
north KT |
Jilin Baijia Shaanxi Chang an Athletic |
15/04 15:00 |
south KT |
Hainan Boying Seamen Fujian Tianxin |
15/04 18:30 |
south KT |
Shenzhen Renren Sichuan Longfor |
15/04 18:35 |
south KT |
Nantong Zhiyun Shanghai Sunfun |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
15/04 17:00 |
3 KT |
Aktobe Zhas[11] Tarlan Shymkent[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
15/04 19:00 |
2 KT |
Nosaby If Ifk Berga |
15/04 20:00 |
2 KT |
Osterlen Ff Raslatt SK |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
15/04 12:00 |
6 KT |
Sydney Olympic Blacktown City Demons |
15/04 13:15 |
6 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Sydney FC U21 |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
15/04 11:30 |
5 KT |
Broadmeadow Magic Charleston City Blues |
15/04 11:30 |
5 KT |
Lake Macquarie Valentine |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
15/04 19:00 |
34 KT |
Sportfreunde Lotte Rot-weiss Erfurt |
15/04 19:00 |
34 KT |
SpVgg Unterhaching Fsv Zwickau |
15/04 19:05 |
34 KT |
Karlsruher SC[4] Hansa Rostock[6] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
15/04 12:00 |
3 KT |
Monaro Panthers Canberra |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
15/04 20:30 |
bán kết KT |
Celtic[SCO PR-1] Glasgow Rangers[SCO PR-2] |
Lịch thi đấu Macao |
||
15/04 17:30 |
9 KT |
Psp Macau Cheng Fung |
15/04 19:30 |
9 KT |
Sporting Macau Benfica De Macau |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
15/04 20:00 |
8 KT |
Sahab Sc Al Jalil |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
15/04 20:00 |
1 KT |
Umf Geisli Dalvik Reynir |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
15/04 13:00 |
7 KT |
South Melbourne[10] Bentleigh Greens[2] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
15/04 20:00 |
23 KT |
Gilan Gabala Sabail |
15/04 21:00 |
23 KT |
Standard Sumqayit FK Inter Baku |
Lịch thi đấu Georgia |
||
15/04 19:00 |
6 KT |
Samtredia Dila Gori |
15/04 19:00 |
6 KT |
Dinamo Tbilisi[2] Saburtalo Tbilisi[1] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
15/04 14:05 |
8 KT |
Bayswater City[1] Perth SC[2] |
15/04 14:05 |
8 KT |
Floreat Athena[9] Inglewood United[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
15/04 19:00 |
1 KT |
Vard Haugesund Brattvag |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
15/04 19:00 |
1 KT |
Mjolner Alta |
15/04 21:00 |
1 KT |
Honefoss Grorud IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
15/04 20:00 |
3 KT |
Aalesund FK[5] Floro[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
15/04 20:00 |
2 KT |
Carlstad United BK Bk Forward |
15/04 21:00 |
2 KT |
Tegs Thoren ff Syrianska FC |
15/04 21:00 |
2 KT |
Nykopings BIS Umea FC |
15/04 21:00 |
2 KT |
Assyriska FF Arameisk-syrianska If |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
15/04 18:30 |
22 KT |
Opava[1] Fotbal Trinec[4] |
15/04 20:00 |
22 KT |
Fk Banik Sokolov[7] Viktoria Zizkov[11] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
15/04 13:15 |
7 KT |
Taringa Rovers[7] Albany Creek[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
15/04 14:30 |
6 KT |
Beijing Beikong[2] Wuhan ZALL[1] |
15/04 18:30 |
6 KT |
Meizhou Hakka[5] Dalian Chaoyue[16] |
15/04 18:30 |
6 KT |
Yiteng FC[12] Yan Bian Changbaishan[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
15/04 17:00 |
31 KT |
Eskisehirspor[16] Samsunspor[14] |
15/04 17:00 |
31 KT |
Elazigspor[8] Adana Demirspor[13] |
15/04 19:30 |
31 KT |
Vestel Manisaspor[17] Erzurum BB[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
15/04 18:00 |
19 KT |
Nosta Novotroitsk[U-6] Orenburg 2[U-11] |
15/04 18:00 |
19 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk Krylya Sovetov Samara B |
15/04 20:00 |
19 KT |
Lada Togliatti[U-10] Chelyabinsk[U-7] |
15/04 20:00 |
19 KT |
Kamaz[U-5] Syzran-2003[U-2] |
15/04 20:00 |
19 KT |
Anzhi Junior Mordovia Saransk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
15/04 21:00 |
26 KT |
Pogon Siedlce[14] Podbeskidzie[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
15/04 21:00 |
2 KT |
Mjallby AIF Skovde AIK |
15/04 21:00 |
2 KT |
Angelholms FF Karlskrona |
15/04 21:00 |
2 KT |
Ljungskile SK Eskilsminne IF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
15/04 21:00 |
relegation playoffs KT |
Roeselare[4] Westerlo[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
15/04 11:00 |
7 KT |
Blaublitz Akita[12] Azul Claro Numazu[2] |
15/04 11:00 |
7 KT |
Gainare Tottori[1] Yokohama Scc[7] |
15/04 12:00 |
7 KT |
Cerezo Osaka U23[4] Fukushima United FC[6] |
15/04 12:00 |
7 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[15] Fujieda Myfc[10] |
15/04 12:00 |
7 KT |
Gamba Osaka U23[5] AC Nagano Parceiro[11] |
15/04 12:00 |
7 KT |
Sc Sagamihara[14] Kataller Toyama[13] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
15/04 11:00 |
10 KT |
Sunshine Coast[14] Brisbane Strikers[4] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
15/04 21:00 |
24 KT |
Club Africain[2] C. A. Bizertin[6] |
15/04 21:00 |
24 KT |
Stade Tunisien[9] Es Du Sahel[3] |
15/04 21:00 |
24 KT |
Club Sportif Sfaxien[4] Us Ben Guerdane[13] |
15/04 21:00 |
24 KT |
U.s.monastir[5] As Gabes[10] |
15/04 21:00 |
24 KT |
J.s. Kairouanaise[7] Esperance Sportive Zarzis[12] |
15/04 21:00 |
24 KT |
Stade Gabesien[11] Esperance Sportive de Tunis[1] |
15/04 21:00 |
24 KT |
Etoile Metlaoui[8] Co Medenine[14] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
15/04 21:00 |
21 KT |
Progres Niedercorn Jeunesse Esch |
15/04 21:00 |
21 KT |
Racing Union Luxemburg Us Mondorf-les-bains |
15/04 21:00 |
21 KT |
CS Petange Us Esch |
15/04 21:00 |
21 KT |
Hostert Rodange 91 |
15/04 21:00 |
21 KT |
Victoria Rosport Hamm Rm Benfica |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
15/04 21:30 |
30 KT |
Varda Se Budafoki Mte |
15/04 21:30 |
30 KT |
Cegled Bekescsaba |
15/04 21:30 |
30 KT |
Soproni Svse-gysev Soroksar |
15/04 21:30 |
30 KT |
Mte Mosonmagyarovar Dorogi |
15/04 21:30 |
30 KT |
Szegedi Ak Gyirmot Se |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
15/04 20:00 |
23 KT |
Benesov Chrudim |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
15/04 17:00 |
8 KT |
Jk Welco Elekter[10] Flora Tallinn Ii[2] |
15/04 17:00 |
8 KT |
Nomme Jk Kalju Ii Elva |
15/04 17:00 |
8 KT |
Keila Jk Tallinna Levadia 2 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
15/04 20:30 |
22 KT |
Fk Sindelic Nis Indjija |
15/04 20:30 |
22 KT |
Jagodina Sloboda Uzice Sevojno |
15/04 20:30 |
22 KT |
Dinamo Vranje FK Bezanija |
15/04 20:30 |
22 KT |
Csk Pivara Celarevo Temnic 1924 |
15/04 20:30 |
22 KT |
Buducnost Dobanovci Proleter Novi Sad |
15/04 20:30 |
22 KT |
Backa Topola Radnicki 1923 Kragujevac |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
15/04 21:30 |
23 KT |
Brda NK Mura 05 |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
15/04 20:00 |
27 KT |
Sileks Academy Pandev |
15/04 21:00 |
27 KT |
Skopje[10] Rabotnicki Skopje[4] |
15/04 21:00 |
27 KT |
Renova Cepciste[7] Pobeda Prilep[8] |
15/04 21:00 |
27 KT |
Pelister Bitola[9] FK Shkendija 79[1] |
15/04 21:00 |
27 KT |
Vardar Skopje[2] Korzo Prilep[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
15/04 12:00 |
8 KT |
Melbourne Victory Fc Am[11] Dandenong City Sc[1] |
15/04 12:00 |
8 KT |
Nunawading City[19] Whittlesea Ranges Fc[13] |
15/04 12:00 |
8 KT |
St Albans Saints Langwarrin |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
15/04 12:00 |
basic KT |
Goyang Fc Seoul United Fc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
15/04 15:30 |
24 KT |
Sport Podbrezova B[16] Skf Sered[1] |
15/04 15:30 |
24 KT |
Msk Zilina B[4] Lokomotiva Kosice[5] |
15/04 21:30 |
24 KT |
Slavoj Trebisov Mfk Lokomotiva Zvolen |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
15/04 18:00 |
1 KT |
Lokomotiv Bfk[UZB D2-16] Termez Surkhon[UZB D2-9] |
15/04 18:00 |
1 KT |
Hotira Namangan Dinamo Samarkand[UZB D2-8] |
15/04 18:00 |
1 KT |
Zaamin[UZB D2-1] Kuruvchi Kokand Qoqon[UZB D1-8] |
15/04 18:00 |
1 KT |
Sherdor Samarqand Xorazm Urganch |
15/04 19:00 |
1 KT |
OTMK Olmaliq Naryn |
15/04 20:00 |
1 KT |
Sogdiana Jizak[UZB D1-10] Metallurg Bekobod[UZB D1-5] |
15/04 20:00 |
1 KT |
Mashal Muborak Istiqlol Tashkent |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
15/04 21:00 |
26 KT |
Aharnaikos[18] Trikala[9] |
15/04 21:00 |
26 KT |
Aris Thessaloniki[2] Panegialios[15] |
15/04 21:00 |
26 KT |
Doxa Dramas[5] OFI Crete[1] |
15/04 21:00 |
26 KT |
Ergotelis[13] Apollon Larissas[8] |
15/04 21:00 |
26 KT |
Veria FC[16] Aiginiakos[14] |
15/04 21:00 |
26 KT |
Panahaiki-2005 Apollon Kalamaria |
15/04 21:00 |
26 KT |
Athletic Union Of Sparta Anagenisi Karditsa |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
15/04 21:45 |
2 KT |
Savedalens IF Lindome GIF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
15/04 18:00 |
4 KT |
Dziugas Telsiai Pakruojis |
15/04 18:00 |
4 KT |
Taip Vilnius[11] Baltija Panevezys[5] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
15/04 21:00 |
6 KT |
07 Vestur Sorvagur[10] B36 Torshavn[7] |
15/04 21:00 |
6 KT |
EB Streymur[3] Vikingur Gotu[6] |
15/04 21:00 |
6 KT |
NSI Runavik[2] HB Torshavn[4] |
15/04 21:00 |
6 KT |
Skala Itrottarfelag[5] Ki Klaksvik[1] |
15/04 21:00 |
6 KT |
Tb Tuoroyri[8] Ab Argir[9] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
15/04 20:00 |
6 KT |
Chicken Inn Highlanders Fc |
15/04 20:00 |
6 KT |
Dynamos Fc Yadah |
15/04 20:00 |
6 KT |
Shabanie Mine Ngezi Platinum Stars |
15/04 20:00 |
6 KT |
Triangle Fc Caps United Fc |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
15/04 11:00 |
4 KT |
Hobart Olympia Warriors Launceston City |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
15/04 20:00 |
27 KT |
Royal Eagles Jomo Cosmos |
15/04 20:00 |
27 KT |
Witbank Spurs Black Leopards |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
15/04 21:00 |
27 KT |
Centro Espanol Deportivo Paraguayo |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
15/04 19:00 |
2 KT |
Nosaby If Ifk Berga |
15/04 20:00 |
2 KT |
Osterlen Ff Raslatt SK |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
15/04 15:30 |
25 KT |
Banik Ostrava u19[8] Teplice U19[15] |
15/04 15:30 |
25 KT |
Frydek-mistek u19[17] Synot Slovacko U19[10] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
15/04 13:00 |
26 KT |
Ufa Youth[9] Cska Moscow Youth[2] |
Lịch thi đấu Libya |
||
15/04 21:00 |
2nd phase KT |
Shabab Al Jabal Al-tahaddi |
15/04 21:00 |
2nd phase KT |
Ngom Egdabya Khaleej Sirte |
15/04 21:00 |
2nd phase KT |
Al-Shat Al-tirsana |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
15/04 20:10 |
KT |
Nữ Wolfsburg Nữ Sg Essen Schonebeck |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
15/04 12:30 |
25 KT |
Wing Yee Ft[4] Tung Sing[14] |
15/04 12:30 |
25 KT |
Tai Chung[12] Wong Tai Sin District Rsc[7] |
15/04 12:30 |
25 KT |
Hoi King Sa Dreams Metro Gallery Old |
15/04 14:30 |
25 KT |
Wan Chai Sf[16] Hong Kong FC[1] |
15/04 14:30 |
25 KT |
Kwun Tong Fa[15] Double Flower Fa[6] |
15/04 14:30 |
25 KT |
Mutual Football Club Convoy Sun Hei |
15/04 14:40 |
25 KT |
Eastern District Sa[2] Shatin Sports[3] |
15/04 14:40 |
25 KT |
Citizen[9] South China[11] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
15/04 19:30 |
22 KT |
Al Ansar Lib Salam Zgharta |
15/04 20:00 |
22 KT |
Al-Nejmeh Al-Ahed |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
15/04 21:00 |
groups a KT |
Hay Al Wadi Ahli Marawi |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
15/04 10:00 |
loại KT |
Las Vegas Lights Sacramento Republic Fc |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
15/04 11:00 |
6 KT |
Sony Sendai FC[16] Mio Biwako Shiga[9] |
15/04 11:00 |
6 KT |
Vanraure Hachinohe[5] Honda[1] |
15/04 11:00 |
6 KT |
Nara Club[7] Maruyasu Industries[12] |
15/04 11:00 |
6 KT |
Ryutsu Keizai University[10] Osaka[6] |
15/04 11:00 |
6 KT |
Yokogawa Musashino[2] Imabari FC[4] |
15/04 11:00 |
6 KT |
Veertien Mie Reinmeer Aomori |
15/04 11:00 |
6 KT |
Tegevajaro Miyazaki Honda Lock SC |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |