Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
15/05 18:00 |
37 KT |
Tottenham Hotspur[5] Burnley[17] |
15/05 20:00 |
37 KT |
Watford[19] Leicester City[10] |
15/05 20:00 |
37 KT |
Wolves[8] Norwich City[20] |
15/05 20:00 |
37 KT |
Aston Villa[12] Crystal Palace[11] |
15/05 20:00 |
37 KT |
Leeds United[18] Brighton[9] |
15/05 20:00 |
37 KT |
West Ham United[7] Manchester City[1] |
Lịch thi đấu Italia |
||
15/05 17:30 |
37 KT |
Bologna[13] US Sassuolo Calcio[11] |
15/05 20:00 |
37 KT |
Napoli[3] Genoa[19] |
Lịch thi đấu Sea games (bóng đá nữ) |
||
15/05 16:00 |
bảng KT |
Nữ Singapore[135] Nữ Myanmar[45] |
15/05 19:00 |
bảng KT |
Nữ Lào[83] Nữ Thái Lan[43] |
Lịch thi đấu SEA Games |
||
15/05 16:00 |
bảng KT |
Indonesia U23 Myanmar U23 |
15/05 19:00 |
bảng KT |
Đông Timo U23 Viet Nam U23 |
Lịch thi đấu Nga |
||
15/05 18:00 |
29 KT |
Ural Yekaterinburg[14] Rubin Kazan[13] |
15/05 20:30 |
29 KT |
Spartak Moscow[9] Zenit St.Petersburg[1] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
15/05 19:30 |
34 KT |
SC Heerenveen[9] Go Ahead Eagles[10] |
15/05 19:30 |
34 KT |
Groningen[11] Cambuur Leeuwarden[12] |
15/05 19:30 |
34 KT |
NEC Nijmegen[8] Fortuna Sittard[16] |
15/05 19:30 |
34 KT |
Heracles Almelo[14] Sparta Rotterdam[15] |
15/05 19:30 |
34 KT |
Zwolle[18] PSV Eindhoven[2] |
15/05 19:30 |
34 KT |
AZ Alkmaar[5] RKC Waalwijk[13] |
15/05 19:30 |
34 KT |
Willem II[17] Utrecht[7] |
15/05 19:30 |
34 KT |
Vitesse Arnhem[6] Ajax Amsterdam[1] |
15/05 19:30 |
34 KT |
Feyenoord Rotterdam[3] Twente Enschede[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
15/05 19:00 |
40 KT |
Alcorcon[22] Las Palmas[8] |
15/05 21:00 |
40 KT |
CD Mirandes[16] Ud Ibiza[10] |
15/05 21:00 |
40 KT |
Sporting de Gijon[17] Girona[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
15/05 20:30 |
34 KT |
Nurnberg[7] Schalke 04[1] |
15/05 20:30 |
34 KT |
Hansa Rostock[12] Hamburger[3] |
15/05 20:30 |
34 KT |
Heidenheimer[8] Karlsruher SC[11] |
15/05 20:30 |
34 KT |
SV Sandhausen[15] Holstein Kiel[9] |
15/05 20:30 |
34 KT |
Hannover 96[14] Ingolstadt 04[18] |
15/05 20:30 |
34 KT |
Darmstadt[4] SC Paderborn 07[6] |
15/05 20:30 |
34 KT |
Dynamo Dresden[16] Erzgebirge Aue[17] |
15/05 20:30 |
34 KT |
St Pauli[5] Fortuna Dusseldorf[10] |
15/05 20:30 |
34 KT |
Werder Bremen[2] SSV Jahn Regensburg[13] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
15/05 18:00 |
relegation round KT |
Aberdeen St Mirren |
15/05 18:00 |
relegation round KT |
Hibernian FC St Johnstone |
15/05 18:00 |
relegation round KT |
Livingston Dundee |
Lịch thi đấu Úc |
||
15/05 13:05 |
elimination final KT |
Adelaide United FC[4] Central Coast Mariners FC[5] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
15/05 18:30 |
championship playoff KT |
Royal Antwerp[4] Club Brugge[2] |
15/05 21:00 |
conference league play offs KT |
Genk[8] Gent[5] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
15/05 19:00 |
relegation round KT |
Nordsjaelland[10] Vejle[11] |
15/05 19:00 |
relegation round KT |
Odense BK[9] Sonderjyske[12] |
15/05 21:00 |
championship round KT |
Randers FC[5] Copenhagen[1] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
15/05 19:00 |
8 KT |
Ilves Tampere[7] IFK Mariehamn[8] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
15/05 21:00 |
6 KT |
Hafnarfjordur FH[7] IBV Vestmannaeyjar[10] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
15/05 20:00 |
8 KT |
Hammarby[2] AIK Solna[1] |
15/05 20:00 |
8 KT |
Hacken[4] Kalmar FF[7] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
15/05 20:00 |
37 KT |
Goztepe[19] Besiktas[7] |
15/05 20:00 |
37 KT |
Trabzonspor[1] Altay Spor Kulubu[18] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
15/05 17:30 |
33 KT |
Stal Mielec[12] Slask Wroclaw[15] |
15/05 20:00 |
33 KT |
Gornik Zabrze[9] Gornik Leczna[18] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
15/05 18:00 |
7 KT |
Landskrona BoIS[10] Brommapojkarna[7] |
15/05 20:00 |
7 KT |
Ostersunds FK[12] IK Brage[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
15/05 17:00 |
34 KT |
Leixoes[7] Casa Pia Ac[2] |
15/05 17:00 |
34 KT |
Rio Ave[1] Chaves[3] |
15/05 21:00 |
34 KT |
Feirense[4] CD Nacional[6] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
15/05 12:20 |
12 KT |
Suwon FC[9] Jeju United FC[3] |
15/05 14:30 |
12 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[5] Gangwon FC[10] |
15/05 17:00 |
12 KT |
Seoul[7] Pohang Steelers[2] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
15/05 21:00 |
33 KT |
Varda Se[2] Zalaegerszegi TE[8] |
15/05 21:00 |
33 KT |
MTK Hungaria FC[11] Debreceni VSC[7] |
15/05 21:00 |
33 KT |
Videoton Puskas Akademia[3] Budapest Honved[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
15/05 14:00 |
37 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[4] Gazovik Orenburg[1] |
15/05 17:00 |
37 KT |
Veles Moscow[12] Baltika[7] |
15/05 17:00 |
37 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[5] Torpedo Moscow[2] |
15/05 18:00 |
37 KT |
Tekstilshchik Ivanovo[20] Neftekhimik Nizhnekamsk[8] |
15/05 18:00 |
37 KT |
Dolgiye Prudy[15] Akron Togliatti[10] |
15/05 20:00 |
37 KT |
Metallurg Lipetsk[18] Fakel Voronezh[3] |
15/05 21:00 |
37 KT |
Alania[6] Rotor Volgograd[19] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
15/05 19:25 |
xuống hạng KT |
Novi Pazar[12] Radnik Surdulica[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
15/05 18:00 |
47 KT |
Swindon[6] Port Vale[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||
15/05 19:00 |
KT |
Lugano[SUI Sl-4] St. Gallen[SUI Sl-5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
15/05 20:00 |
relegation round KT |
Esbjerg FB[10] Vendsyssel[8] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
15/05 20:00 |
35 KT |
Domzale[6] NK Publikum Celje[8] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
15/05 18:00 |
8 KT |
Isloch Minsk[6] Slavia Mozyr[8] |
15/05 20:00 |
8 KT |
Slutsksakhar Slutsk[7] Dnepr Mogilev[16] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
15/05 19:00 |
11 KT |
Maktaaral[14] Kaspyi Aktau[1] |
15/05 21:00 |
11 KT |
Taraz[3] Akzhayik Oral[11] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
15/05 20:00 |
31 KT |
Sloboda[10] Borac Banja Luka[3] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
15/05 19:00 |
33 KT |
Alashkert[4] Ararat Yerevan[3] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
15/05 20:00 |
35 KT |
Kf Prishtina[5] Kf Drita Gjilan[3] |
15/05 20:00 |
35 KT |
Kf Drenica Srbica[8] Ballkani[1] |
15/05 20:00 |
35 KT |
Gjilani[2] Malisheva[7] |
15/05 20:00 |
35 KT |
Kf Ulpiana[9] Kf Feronikeli[10] |
15/05 20:00 |
35 KT |
Dukagjini[6] Kf Llapi[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
15/05 14:00 |
15 KT |
Gwangju Fc[1] Ansan Greeners[11] |
15/05 16:30 |
15 KT |
Chungnam Asan[5] Bucheon 1995[2] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
15/05 18:00 |
13 KT |
Fk Auda Riga[5] Rigas Futbola Skola[1] |
15/05 20:00 |
13 KT |
Metta/LU Riga[7] Fk Valmiera[2] |
Lịch thi đấu Litva |
||
15/05 19:00 |
13 KT |
Baltija Panevezys[1] Dziugas Telsiai[9] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
15/05 21:00 |
19 KT |
El Ismaily[16] Ceramica Cleopatra[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
15/05 12:00 |
16 KT |
Machida Zelvia[10] Albirex Niigata Japan[1] |
15/05 12:00 |
16 KT |
Okayama FC[4] Thespa Kusatsu Gunma[16] |
15/05 12:00 |
16 KT |
Vegalta Sendai[2] Zweigen Kanazawa FC[12] |
15/05 12:00 |
16 KT |
Yokohama FC[3] Tokushima Vortis[8] |
15/05 13:00 |
16 KT |
JEF United Ichihara[17] Blaublitz Akita[15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
15/05 18:00 |
6 KT |
Fc Baranovichi Fc Molodechno[BLR D2-10] |
15/05 20:00 |
6 KT |
Lokomotiv Gomel[BLR D2-4] Volna Pinsk[BLR D2-7] |
Lịch thi đấu Chinese Taipei Intercity League |
||
15/05 14:00 |
5 KT |
Hang Yuen[4] Tatung[5] |
15/05 14:30 |
KT |
Tainan City[1] Taiwan Power[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
15/05 20:00 |
promotion round KT |
Hermannstadt Csa Steaua Bucureti |
15/05 20:00 |
promotion round KT |
Concordia Chiajna[5] Universitaea Cluj[2] |
15/05 20:00 |
promotion round KT |
Unirea 2004 Slobozia[6] Petrolul Ploiesti[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
15/05 21:00 |
KT |
Lech Poznan B[7] Sokol Ostroda[17] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales SL |
||
15/05 10:00 |
10 KT |
Central Coast Mariners Fc Am[2] Sd Raiders[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||
15/05 21:00 |
KT |
CSKA Sofia[BUL D1-2] Levski Sofia[BUL D1-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
15/05 17:00 |
6 KT |
Grobina[5] Leevon[14] |
15/05 20:00 |
6 KT |
Jelgava[1] Fk Dinamo Riga[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
15/05 17:00 |
5 KT |
Okzhetpes[1] Yassy Turkistan[5] |
15/05 18:00 |
5 KT |
Ekibastuzets[11] Baykonur[14] |
15/05 18:00 |
5 KT |
Tarlan Shymkent[3] Akademiya Ontustik[10] |
15/05 18:00 |
5 KT |
Kairat Academy[4] Astana 64[12] |
15/05 18:00 |
5 KT |
Bolat Temirtau[15] Igilik[8] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
15/05 12:00 |
11 KT |
Sydney United[9] A.p.i.a. Leichhardt Tigers[3] |
15/05 12:00 |
11 KT |
Blacktown City Demons[4] Sydney Olympic[6] |
15/05 13:00 |
11 KT |
Rockdale City Suns[1] Manly United[7] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
15/05 11:00 |
8 KT |
Charleston City Blues[1] Broadmeadow Magic[2] |
15/05 11:00 |
8 KT |
Hamilton Olympic[7] Adamstown Rosebuds[11] |
15/05 13:30 |
8 KT |
Lake Macquarie[8] Maitland[3] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
15/05 14:30 |
10 KT |
Eastern United[9] Poet Adelarde Pirates[7] |
15/05 14:30 |
KT |
Fulham United[10] Adelaide Hills[12] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
15/05 12:00 |
6 KT |
Gungahlin United[5] Woden Weston[8] |
Lịch thi đấu Macao |
||
15/05 17:00 |
13 KT |
Lun Lok[6] Benfica De Macau[3] |
15/05 19:15 |
13 KT |
Chao Pak Kei[1] Cf Benfica Macau[7] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
15/05 12:00 |
13 KT |
Heidelberg United[9] Eastern Lions Sc[14] |
15/05 12:00 |
13 KT |
St Albans Saints[8] Altona Magic[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
15/05 12:00 |
promotion round KT |
Dinamo Vladivostok Peresvet Podolsk |
15/05 18:00 |
promotion round KT |
Sokol Ska Khabarovsk 2 |
15/05 19:00 |
promotion round KT |
Avangard Rodina Moskva |
15/05 20:00 |
promotion round KT |
Dinamo Briansk Saransk |
15/05 21:00 |
promotion round KT |
Salyut-Energia Belgorod Strogino Moscow |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
15/05 20:00 |
27 KT |
Zira[3] Neftci Baku[2] |
15/05 20:00 |
27 KT |
FK Inter Baku[6] Gilan Gabala[4] |
15/05 20:00 |
27 KT |
Sabah Fk Baku[5] Standard Sumqayit[7] |
15/05 20:00 |
27 KT |
Sabail[8] Qarabag[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
15/05 17:00 |
KT |
Arosa Sociedad Cultural[1-16] Bergantinos Cf[1-6] |
15/05 17:00 |
KT |
Coruxo[1-5] Gimnastica Segoviana[1-12] |
15/05 17:00 |
KT |
CD Artistico Navalcarnero[1-3] Marino luanco[1-13] |
15/05 17:00 |
KT |
Cd Cristo Atletico[1-4] Pontevedra[1-1] |
15/05 17:00 |
KT |
Real Aviles[1-8] Cd Arenteiro[1-11] |
15/05 17:00 |
KT |
Cf Salmantino Uds[1-14] Compostela[1-7] |
15/05 17:00 |
KT |
Ad Union Adarve[1-2] Ud Llanera[1-17] |
15/05 17:00 |
KT |
Uc Ceares[1-18] Mostoles[1-15] |
15/05 17:00 |
KT |
Cd Ardoi[2-17] Arenas Club De Getxo[2-4] |
15/05 17:00 |
KT |
SD Gernika[2-7] UD Mutilve[2-13] |
15/05 17:00 |
KT |
Osasuna B[2-1] CD Izarra[2-11] |
15/05 17:00 |
KT |
CD Pena Sport[2-18] AD San Juan[2-8] |
15/05 17:00 |
KT |
Racing Santander B[2-5] Sd Laredo[2-9] |
15/05 17:00 |
KT |
Sestao[2-2] CD Tropezon[2-15] |
15/05 17:00 |
KT |
CD Ebro[3-8] AE Prat[3-13] |
15/05 17:00 |
KT |
Espanyol B[3-2] Brea[3-11] |
15/05 17:00 |
KT |
Sd Formentera[3-7] PD Santa Eulalia[3-3] |
15/05 17:00 |
KT |
Lleida[3-5] Numancia[3-1] |
15/05 17:00 |
KT |
Sd Tarazona[3-10] Ce Europa[3-17] |
15/05 17:00 |
KT |
Terrassa[3-9] SD Ejea[3-18] |
15/05 17:00 |
KT |
Teruel[3-4] CF Badalona[3-14] |
15/05 17:00 |
KT |
Eldense[5-5] Granada Cf B[5-8] |
15/05 17:00 |
KT |
Ejido[5-10] Mar Menor[5-6] |
15/05 17:00 |
KT |
Hercules CF[5-4] Cd Marchamalo[5-16] |
15/05 17:00 |
KT |
Cf La Nucia[5-2] Cf Intercity[5-1] |
15/05 17:00 |
KT |
UD Melilla[5-9] Atletico Mancha Real[5-11] |
15/05 17:00 |
KT |
Murcia[5-3] Toledo[5-18] |
15/05 17:00 |
KT |
Atletico Pulpileno[5-15] Ud Socuellamos[5-12] |
15/05 17:00 |
KT |
Cadiz B[4-10] Antequera Cf[4-8] |
15/05 17:00 |
KT |
Cd Coria[4-5] CD Mensajero[4-14] |
15/05 17:00 |
KT |
AD Ceuta[4-4] Cacereno[4-2] |
15/05 17:00 |
KT |
Don Benito[4-13] Ud San Fernando[4-17] |
15/05 17:00 |
KT |
Las Palmas Atletico[4-15] UD Merida[4-3] |
15/05 17:00 |
KT |
Panaderia Pulido[4-16] Villanovense[4-7] |
15/05 17:00 |
KT |
Velez Cf[4-12] Cordoba C.F.[4-1] |
15/05 17:00 |
KT |
Xerez CD[4-11] CD San Roque[4-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
15/05 18:00 |
KT |
Sollentuna United FF[N-11] Bk Forward[N-15] |
15/05 19:00 |
KT |
Pitea If[N-13] Stockholm Internazionale[N-4] |
15/05 20:00 |
KT |
Haninge[N-3] Vasalunds IF[N-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
15/05 18:00 |
27 KT |
Spartak Tuymazy FK Tyumen |
15/05 19:00 |
27 KT |
Amkar Perm Volga Ulyanovsk |
15/05 19:00 |
27 KT |
Chelyabinsk Novosibirsk |
15/05 19:00 |
27 KT |
Torpedo Miass Zvezda Perm |
15/05 19:00 |
27 KT |
Zenit-Izhevsk Lada Togliatti |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
15/05 19:00 |
promotion round KT |
Volna Nizhegorodskaya Zvezda Sint Petersburg |
15/05 20:00 |
promotion round KT |
Murom Kairat Moskva |
15/05 20:00 |
promotion round KT |
Shinnik Yaroslavl Dynamo St |
15/05 21:00 |
promotion round KT |
Lokomotiv Moscow B Krasava Odintsovo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
15/05 17:40 |
33 KT |
Miedz Legnica[1] Widzew lodz[2] |
15/05 20:00 |
33 KT |
Sandecja[7] Chrobry Glogow[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
15/05 18:30 |
bán kết KT |
Trans Narva[EST D1-6] Nomme JK Kalju[EST D1-3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
15/05 11:00 |
KT |
Ban Di Tesi Iwaki[1] Fujieda Myfc[8] |
15/05 11:00 |
KT |
Imabari FC[6] Kagoshima United[3] |
15/05 11:00 |
KT |
Gainare Tottori[16] Fukushima United FC[4] |
15/05 11:00 |
KT |
Azul Claro Numazu[9] Ehime FC[13] |
15/05 11:00 |
KT |
Tegevajaro Miyazaki[7] Kamatamare Sanuki[10] |
15/05 12:00 |
KT |
Vanraure Hachinohe[17] Giravanz Kitakyushu[12] |
15/05 12:00 |
KT |
Kataller Toyama[11] Yokohama Scc[18] |
15/05 17:00 |
KT |
AC Nagano Parceiro[5] Matsumoto Yamaga FC[2] |
15/05 17:00 |
KT |
Gifu[14] Sc Sagamihara[15] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
15/05 21:00 |
middle playoffs KT |
Us Tataouine Rejiche |
15/05 21:00 |
middle playoffs KT |
C. A. Bizertin As Slimane |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
15/05 21:00 |
29 KT |
F91 Dudelange[1] Hamm Rm Benfica[16] |
15/05 21:00 |
29 KT |
Etzella Ettelbruck[10] Differdange 03[3] |
15/05 21:00 |
29 KT |
Hostert[14] Swift Hesperange[4] |
15/05 21:00 |
29 KT |
Jeunesse Esch[8] Rodange 91[15] |
15/05 21:00 |
29 KT |
Us Mondorf-les-bains[11] Victoria Rosport[12] |
15/05 21:00 |
29 KT |
Progres Niedercorn[5] Wiltz 71[13] |
15/05 21:00 |
29 KT |
Racing Union Luxemburg[7] Una Strassen[6] |
15/05 21:00 |
29 KT |
CS Petange[9] Fola Esch[2] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
15/05 10:00 |
13 KT |
Heidelberg United U21[13] Eastern Lions U21[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
15/05 15:15 |
KT |
Sigma Olomouc B[M-1] Zlin B[M-13] |
15/05 15:30 |
KT |
Karlovy Vary Dvory[A-9] Fk Loko Vltavin[A-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
15/05 16:30 |
13 KT |
Flora Tallinn Ii[6] Nomme United[5] |
15/05 16:30 |
13 KT |
Parnu Jk[10] Kohtla Jarve Jk Jarve[8] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
15/05 13:00 |
12 KT |
Hwaseong Fc[9] Yangju Citizen Fc[10] |
15/05 13:00 |
12 KT |
Gimhae City[5] Gangneung[8] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
15/05 20:00 |
quarterfinal KT |
Fiorentino SP La Fiorita |
15/05 20:00 |
quarterfinal KT |
SC Faetano Tre Fiori |
15/05 20:00 |
quarterfinal KT |
SP Libertas Tre Penne |
15/05 20:00 |
quarterfinal KT |
S.S Pennarossa Ss Virtus |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
15/05 20:30 |
promotion playoff KT |
PAE Levadiakos[S-1] Veria FC[N-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
15/05 19:00 |
7 KT |
Dainava Alytus[6] Trakai Ii[10] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
15/05 21:00 |
10 KT |
Skala Itrottarfelag[10] HB Torshavn[4] |
15/05 21:00 |
10 KT |
07 Vestur Sorvagur[6] Ki Klaksvik[1] |
Lịch thi đấu Spain Primera Division RFEF |
||
15/05 17:00 |
Group A KT |
UD Badajoz Celta Vigo B |
15/05 17:00 |
Group A KT |
Zamora CF Extremadura |
15/05 17:00 |
Group B KT |
Sevilla Atletico Barcelona B |
15/05 17:00 |
Group B KT |
UCAM Murcia Atletico Baleares |
15/05 17:00 |
Group B KT |
Cd San Fernando Isleno Algeciras |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
15/05 20:00 |
15 KT |
Caps United Fc Chicken Inn |
15/05 20:00 |
15 KT |
Manica Diamonds Black Rhinos Fc |
15/05 20:00 |
15 KT |
Triangle Fc Cranborne Bullets |
15/05 20:10 |
15 KT |
Highlanders Fc[10] Dynamos Fc[1] |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
15/05 18:00 |
KT |
Vsg Altglienicke[NE-3] Berliner Fc Dynamo[NE-1] |
15/05 18:00 |
KT |
Berlin AK 07[NE-7] FSV Optik Rathenow[NE-17] |
15/05 18:00 |
KT |
Energie Cottbus[NE-4] Chemie Leipzig[NE-9] |
15/05 18:00 |
KT |
Fsv Union Furstenwalde[NE-18] Carl Zeiss Jena[NE-2] |
15/05 18:00 |
KT |
Germania Halberstadt[NE-15] Lichtenberg 47[NE-13] |
15/05 18:00 |
KT |
Zfc Meuselwitz[NE-14] SV Babelsberg 03[NE-10] |
15/05 18:00 |
KT |
Tennis Borussia Berlin[NE-12] VFB Auerbach[NE-19] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha |
||
15/05 17:00 |
KT |
Cd Utrera Lucena CF |
15/05 17:00 |
KT |
CD Manacor UD Poblense |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
15/05 19:00 |
KT |
Lok Stendal Torgelower Sv Greif |
15/05 20:00 |
KT |
Freie Turnerschaft Braunschweig Kickers Emden |
15/05 20:00 |
KT |
Germania Egestorf Langreder Vfl Oldenburg |
15/05 20:30 |
KT |
Bocholter Vv RW Essen |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
15/05 13:15 |
KT |
Sunshine Coast[9] Rochedale Rovers[1] |
15/05 16:00 |
KT |
Brisbane Strikers[3] Ipswich Knights Sc[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
15/05 14:00 |
KT |
Toowong[7] Centenary Stormers[6] |
15/05 14:00 |
KT |
Acacia Ridge[8] The Gap BPL[12] |
Lịch thi đấu Tajikistan Vysshaya Liga |
||
15/05 19:00 |
7 KT |
Ravshan Kulob[4] Istaravshan[8] |
15/05 19:00 |
7 KT |
Regar-TadAZ Tursunzoda[3] Khatlon[2] |
15/05 20:00 |
7 KT |
Esteghlal Dushanbe Khujand |
Lịch thi đấu Kenya Super League |
||
15/05 18:00 |
KT |
Nzoia United[15] Wazito[16] |
15/05 19:00 |
KT |
Kenya Police[13] Mathare United[18] |
15/05 19:00 |
KT |
Nairobi Star City[4] Tusker[2] |
15/05 19:00 |
KT |
Kakamega Homeboyz[1] Kcb Sc[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
15/05 20:00 |
30 KT |
Cape Town All Stars[3] Jdr Stars[5] |
15/05 20:00 |
30 KT |
Platinum City[9] Black Leopards[10] |
15/05 20:00 |
30 KT |
Polokwane City[7] Real Kings[13] |
15/05 20:00 |
30 KT |
Pretoria Callies[11] Jomo Cosmos[16] |
15/05 20:00 |
30 KT |
Pretoria Univ[2] Hungry Lions[12] |
15/05 20:00 |
30 KT |
Richards Bay[1] Ajax Cape Town[14] |
15/05 20:00 |
30 KT |
Uthongathi[8] Ts Sporting[15] |
15/05 20:00 |
30 KT |
Venda[4] Free State Stars[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
15/05 16:30 |
KT |
Tallinna Fc Ararat[4] Jk Tallinna Kalev Iii[2] |
15/05 16:30 |
KT |
Tallinna Jk Legion B[9] Tartu JK Tammeka B[5] |
Lịch thi đấu Czech Group D League |
||
15/05 15:15 |
KT |
Meteor Praha Ceska Lipa |
15/05 15:15 |
KT |
Brno B Humpolec |
15/05 15:15 |
KT |
Mfk Havirov Novy Jicin |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
15/05 18:00 |
promotion group KT |
AB Kobenhavn[A-5] HIK[A-6] |
15/05 18:00 |
promotion group KT |
Naestved[A-1] B93 Copenhagen[A-3] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
15/05 20:00 |
KT |
Levanger[B-5] Kjelsas IL[B-4] |
Lịch thi đấu Nữ Na uy |
||
15/05 20:00 |
KT |
Stabaek Womens[5] Lsk Kvinner Womens[4] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
15/05 20:30 |
KT |
Rosenborg B Bodo Glimt 2 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
15/05 10:00 |
KT |
Yamato Sylphid Womens[4] Norddea Hokkaido Womens[5] |
15/05 11:00 |
KT |
Nữ Fukuoka An[10] Tsukuba Fc Womens[8] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
15/05 19:00 |
KT |
Nữ Bayern Munich[2] Nữ Turbine Potsdam[3] |
15/05 19:00 |
KT |
Nữ Eintracht Frankfurt[4] Werder Bremen Womens[9] |
15/05 19:00 |
KT |
Nữ Hoffenheim[5] Nữ Sc Sand[11] |
15/05 19:00 |
KT |
Koln Womens[8] Nữ Sc Freiburg[6] |
15/05 19:00 |
KT |
Nữ Sg Essen Schonebeck[10] Carl Zeiss Jena Womens[12] |
15/05 19:00 |
KT |
Nữ Wolfsburg[1] Nữ Bayer Leverkusen[7] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
15/05 11:00 |
KT |
Nữ Iga Kunoichi[2] Nữ Ehime Fc[7] |
15/05 11:00 |
KT |
Nữ Angeviolet Hiroshima[9] Nữ As Harima Albion[10] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
15/05 21:00 |
46 KT |
Aldershot Town[20] Wealdstone[17] |
15/05 21:00 |
46 KT |
Altrincham[14] Yeovil Town[13] |
15/05 21:00 |
46 KT |
Barnet[18] Bromley[11] |
15/05 21:00 |
46 KT |
Boreham Wood[9] Solihull Moors[3] |
15/05 21:00 |
46 KT |
Chesterfield[7] Woking[15] |
15/05 21:00 |
46 KT |
Dagenham and Redbridge[8] Wrexham[2] |
15/05 21:00 |
46 KT |
Dover Athletic[23] Weymouth[22] |
15/05 21:00 |
46 KT |
Eastleigh[19] Grimsby Town[6] |
15/05 21:00 |
46 KT |
Maidenhead United[16] Notts County[5] |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
15/05 17:30 |
KT |
Nữ Fiorentina[8] Empoli Womens[7] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
15/05 20:00 |
KT |
Zaglebie Lubin Youth[2] Pogon Szczecin Youth[10] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
15/05 19:00 |
KT |
France Womens U17 Nữ Hà Lan U17 |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
15/05 11:00 |
8 KT |
Suzuka Unlimited[8] Honda[2] |
15/05 11:00 |
8 KT |
Verspah Oita[12] Kagura Shimane[14] |
15/05 11:00 |
8 KT |
Sony Sendai FC[13] Reinmeer Aomori[9] |
15/05 11:00 |
8 KT |
Tiamo Hirakata[11] Mio Biwako Shiga[15] |
15/05 11:00 |
9 KT |
Veertien Mie[5] Osaka[3] |
15/05 11:00 |
8 KT |
Kochi United[10] Nara Club[7] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |