Lịch thi đấu FIFA World Cup Nữ |
||
15/06 20:00 |
bảng KT |
Nữ Hà Lan Nữ Cameroon |
16/06 02:00 |
bảng KT |
Nữ Canada Nữ New Zealand |
Lịch thi đấu Copa America |
||
16/06 02:00 |
bảng KT |
Venezuela[29] Peru[21] |
16/06 05:00 |
bảng KT |
Argentina[11] Colombia[12] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
15/06 17:00 |
13 KT |
Nam Định Đà Nẵng |
15/06 19:00 |
13 KT |
Tp Hồ Chí Minh Thanh Hóa |
Lịch thi đấu FIFA World Cup U20 |
||
15/06 22:59 |
chung kết KT |
Ukraine U20 Hàn Quốc U20 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
16/06 02:00 |
upgrade playoffs KT |
Malaga Deportivo La Coruna |
Lịch thi đấu Iceland |
||
15/06 22:59 |
8 KT |
Valur[12] IBV Vestmannaeyjar[10] |
15/06 22:59 |
8 KT |
IA Akranes[2] KR Reykjavik[3] |
16/06 00:00 |
8 KT |
Ka Akureyri[8] Grindavik[6] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
15/06 22:59 |
11 KT |
FK Haugesund[7] Brann[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
15/06 21:00 |
13 KT |
Ik Frej Taby[12] Dalkurd Ff[7] |
15/06 21:00 |
13 KT |
IK Brage[4] Trelleborgs FF[9] |
15/06 21:00 |
13 KT |
Varbergs BoIS FC[1] Norrby IF[3] |
15/06 21:00 |
13 KT |
Osters IF[14] Brommapojkarna[16] |
15/06 22:59 |
13 KT |
Degerfors IF[10] Vasteras SK FK[8] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
15/06 17:00 |
16 KT |
Seongnam FC[9] Gyeongnam FC[11] |
15/06 17:00 |
16 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[2] Pohang Steelers[7] |
15/06 17:00 |
16 KT |
Incheon United FC[12] Jeonbuk Hyundai Motors[1] |
15/06 17:30 |
16 KT |
Daegu FC[4] Gangwon FC[6] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
15/06 16:00 |
15 KT |
Shimizu S-Pulse[18] Yokohama F Marinos[3] |
15/06 17:00 |
15 KT |
Oita Trinita[6] Nagoya Grampus Eight[4] |
15/06 17:00 |
15 KT |
Jubilo Iwata[14] Gamba Osaka[15] |
15/06 17:00 |
15 KT |
Tokyo[1] Vissel Kobe[13] |
15/06 17:00 |
15 KT |
Matsumoto Yamaga FC[12] Vegalta Sendai[16] |
15/06 17:00 |
15 KT |
Urawa Red Diamonds[10] Sagan Tosu[17] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
15/06 17:45 |
14 KT |
Suphanburi FC[15] Samut Prakan City[4] |
15/06 18:00 |
14 KT |
Trat Fc[6] Sukhothai[10] |
15/06 19:00 |
14 KT |
Prachuap Khiri Khan[8] Chiangrai United[5] |
15/06 20:00 |
14 KT |
Nakhon Ratchasima[7] Chainat FC[13] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
15/06 22:00 |
13 KT |
Codru Lozova[8] Sheriff[1] |
16/06 00:00 |
13 KT |
Cs Petrocub[5] Speranta Nisporeni[4] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
15/06 21:00 |
11 KT |
Dnepr Mogilev[12] Isloch Minsk[4] |
15/06 22:59 |
11 KT |
Slavia Mozyr[7] Slutsksakhar Slutsk[15] |
16/06 00:45 |
11 KT |
Torpedo Zhodino[6] Vitebsk[8] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
15/06 21:00 |
14 KT |
FK Aktobe Lento[12] Tobol Kostanai[2] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
15/06 21:00 |
31 KT |
Al Quwa Al Jawiya Al Minaa |
15/06 21:00 |
31 KT |
Al Kahrabaa Al Bahri |
16/06 00:30 |
31 KT |
Al Zawraa Naft Al Basra |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
15/06 18:35 |
13 KT |
Hebei Hx Xingfu[15] Dalian Yifang Aerbin[11] |
15/06 18:35 |
13 KT |
Guangzhou R&F[9] Wuhan ZALL[8] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
15/06 17:00 |
15 KT |
Maardu Fc Starbunker[9] Flora Tallinn[1] |
15/06 20:00 |
15 KT |
Nomme JK Kalju[3] Trans Narva[5] |
15/06 22:59 |
15 KT |
Kuressaare[6] Tartu JK Tammeka[10] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
15/06 15:45 |
16 KT |
Selangor United[6] Pulau Pinang[7] |
15/06 19:15 |
16 KT |
Sabah FA[4] Negeri Sembilan[5] |
15/06 20:00 |
16 KT |
Ukm[8] PDRM[9] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
15/06 16:30 |
13 KT |
Albirex Niigata FC[3] Tampines Rovers FC[4] |
15/06 16:30 |
13 KT |
Home United FC[5] Singapore Warriors[7] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
15/06 20:00 |
16 KT |
Selangor PB[5] Kuala Lumpur[10] |
15/06 20:00 |
16 KT |
Melaka United[4] Terengganu[6] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
15/06 20:00 |
chung kết KT |
IFK Mariehamn Ilves Tampere |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
15/06 17:00 |
15 KT |
Daejeon Citizen[8] Ansan Greeners[6] |
15/06 17:00 |
15 KT |
Suwon FC[3] Chungnam Asan[4] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
15/06 19:00 |
17 KT |
Jelgava[8] Fk Valmiera[4] |
15/06 20:10 |
17 KT |
Rigas Futbola Skola[2] FK Ventspils[5] |
15/06 22:59 |
17 KT |
Liepajas Metalurgs Riga Fc |
Lịch thi đấu Litva |
||
15/06 21:00 |
14 KT |
Stumbras Palanga |
15/06 22:59 |
14 KT |
Suduva[1] Baltija Panevezys[7] |
Lịch thi đấu Canada |
||
16/06 06:00 |
regular season KT |
Vorkuta Real Mississauga Sc |
16/06 06:00 |
6 KT |
Vorkuta[1] Ukraine United[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
15/06 16:00 |
18 KT |
Omiya Ardija[3] Gifu[22] |
15/06 16:00 |
18 KT |
Ventforet Kofu[4] Tokyo Verdy[13] |
15/06 16:00 |
18 KT |
JEF United Ichihara[16] Kagoshima United[18] |
15/06 16:00 |
18 KT |
Zweigen Kanazawa FC[9] Ehime FC[17] |
15/06 16:00 |
18 KT |
Yokohama FC[11] Tokushima Vortis[12] |
15/06 17:00 |
18 KT |
Yamagata Montedio[2] Mito Hollyhock[1] |
15/06 17:00 |
18 KT |
Albirex Niigata Japan[14] Tochigi SC[19] |
15/06 17:00 |
18 KT |
Okayama FC[8] Renofa Yamaguchi[20] |
15/06 17:00 |
18 KT |
Kyoto Purple Sanga[5] Ryukyu[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
15/06 20:00 |
10 KT |
Belshina Babruisk[3] Volna Pinsk[10] |
15/06 21:00 |
10 KT |
Fk Orsha[8] Granit Mikashevichi[12] |
15/06 21:00 |
10 KT |
Smorgon FC[15] Fc Baranovichi[14] |
15/06 22:00 |
10 KT |
Lida[5] Vigvam Smolevichy[1] |
15/06 22:00 |
10 KT |
Krumkachy[11] Kommunalnik Slonim[13] |
15/06 22:00 |
10 KT |
Naftan Novopolock Sputnik Rechitsa |
15/06 22:30 |
10 KT |
Ruh Brest Khimik Svetlogorsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
15/06 21:00 |
KT |
Resistencia Sc[7] Club Fernando De La Mora[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
16/06 03:00 |
15 KT |
Cds Santa Rita Orense SC |
16/06 03:00 |
15 KT |
CD Clan Juvenil Liga de Loja |
16/06 04:00 |
15 KT |
Manta Gualaceo SC |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
15/06 16:00 |
12 KT |
Hantharwady United[2] Yadanabon[4] |
15/06 16:00 |
12 KT |
Southern Myanmar[10] Ayeyawady United[6] |
15/06 16:00 |
12 KT |
Shan United[1] Chinland[11] |
15/06 16:30 |
12 KT |
Zwekapin United[9] Mahar United[5] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
15/06 15:30 |
KT |
Cherno More Varna[BUL D1-6] Chernomorets Balchik[BUL D2-7] |
15/06 15:30 |
KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-2] Domazlice[CZE CFLC-5] |
15/06 16:00 |
KT |
Wisla Plock[POL PR-2] Elana Torun[POL D2-4] |
15/06 17:00 |
KT |
Indonesia[159] Vanuatu[166] |
15/06 18:00 |
KT |
Nữ Estonia[99] Nữ Litva[107] |
15/06 19:30 |
KT |
Slovan Sahy KFC Komarno[SVK D2-6] |
15/06 20:00 |
KT |
Zlin[CZE D1-9] Spartak Trnava[SVK D1-8] |
15/06 20:30 |
KT |
Ghana[49] Nam Phi[73] |
16/06 00:00 |
KT |
Kenya[108] Democratic Rep Congo[46] |
16/06 00:30 |
KT |
Bờ Biển Ngà[65] Uganda[79] |
Lịch thi đấu Canadian Premier League |
||
15/06 22:59 |
spring season KT |
York 9 Pacific |
16/06 01:30 |
spring season KT |
Fc Edmonton Cavalry |
16/06 04:00 |
spring season KT |
Forge Valour |
Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup |
||
16/06 06:30 |
bảng KT |
Canada[78] Martinique |
16/06 09:00 |
bảng KT |
Mexico[18] Cuba[174] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
15/06 19:00 |
12 KT |
Enkoping Hudiksvalls Forenade FF |
15/06 19:00 |
12 KT |
Karlbergs BK Ifk Mora |
15/06 21:00 |
12 KT |
Taby Ifk Stocksund |
15/06 21:00 |
12 KT |
Kungsangens If Sundbybergs |
15/06 21:00 |
12 KT |
Gamla Upsala Ifk Lidingo |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
15/06 17:45 |
16 KT |
Khonkaen FC[10] Kasetsart University FC[11] |
15/06 18:00 |
16 KT |
Udon Thani[8] Samut Sakhon[12] |
15/06 19:00 |
16 KT |
Ayutthaya Fc[15] Thai Honda Fc[7] |
15/06 19:00 |
16 KT |
Army United[3] Bangkok Glass Pathum[1] |
15/06 20:00 |
16 KT |
Ubon Umt United[14] BEC Tero Sasana[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
15/06 14:30 |
north KT |
Fujian Transcend Baoding Rongda FC |
15/06 14:30 |
north KT |
Dalian Chanjoy Inner Mongolia Caoshangfei |
15/06 14:30 |
north KT |
Yanbian Beiguo Shanxi Xindu |
15/06 14:30 |
north KT |
Qingdao Red Lions Beijing Tech |
15/06 15:00 |
south KT |
Lhasa Urban Construction Investment Hubei Chufeng Heli |
15/06 15:00 |
south KT |
Guangxi Baoyun Shenzhen Peng City |
15/06 15:00 |
north KT |
Hebei Elite Taizhou Yuanda |
15/06 15:00 |
north KT |
Xian Daxing Chongde Jilin Baijia |
15/06 18:00 |
south KT |
Nanjing Shaye Hunan Billows |
15/06 18:00 |
south KT |
Zhejiang Yiwu Suzhou Dongwu |
15/06 18:00 |
north KT |
Shenyang Urban Qingdao Jonoon |
15/06 18:30 |
south KT |
Fujian Tianxin Jiangxi Beidamen |
15/06 18:30 |
south KT |
Kun Shan Yiteng FC |
15/06 18:30 |
south KT |
Wuhan Three Towns Shenzhen Pengcheng |
15/06 18:30 |
south KT |
Chengdu Rongcheng Yunnan Kunglu |
15/06 18:30 |
north KT |
Zibo Cuju Ningxia Qidongli |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
15/06 18:00 |
10 KT |
Bolat Temirtau[12] Tarlan Shymkent[7] |
15/06 19:00 |
10 KT |
Zhetysu Ii[10] Ekibastuzets[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
15/06 19:00 |
12 KT |
Osterlen Ff Asarums If Fk |
15/06 19:00 |
12 KT |
Almeboda/linneryd Nassjo Ff |
15/06 19:00 |
12 KT |
Ifk Berga Raslatt SK |
15/06 19:00 |
12 KT |
IFK Hassleholm Ifo Bromolla If |
15/06 20:00 |
12 KT |
Dalstorps If Karlskrona |
15/06 20:00 |
12 KT |
Rappe Goif Husqvarna FF |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
15/06 15:30 |
15 KT |
Sutherland Sharks Blacktown City Demons |
15/06 16:00 |
15 KT |
Mt Druitt Town Rangers Rockdale City Suns |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
15/06 11:30 |
13 KT |
Lambton Jarvis Hamilton Olympic |
15/06 14:00 |
13 KT |
Broadmeadow Magic Lake Macquarie |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
15/06 12:30 |
14 KT |
White City Woodville Sturt Lions |
15/06 12:30 |
14 KT |
Fulham United Adelaide Victory |
15/06 12:30 |
14 KT |
Noarlunga United Western Strikers SC |
15/06 15:30 |
14 KT |
Seaford Rangers Modbury Jets |
15/06 16:30 |
14 KT |
Cumberland United West Torrens Birkalla |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
15/06 14:00 |
qualifying KT |
Floreat Athena[WAUS D1-2] Sorrento[WAUS D1-8] |
15/06 16:00 |
qualifying KT |
Cooma Tigers[AUS CGP-2] Canberra[AUS CGP-6] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
15/06 14:00 |
17 KT |
Bentleigh Greens[3] Melbourne Knights[5] |
15/06 15:00 |
17 KT |
Altona Magic[8] Dandenong Thunder[13] |
15/06 15:00 |
17 KT |
Port Melbourne Sharks[10] Pascoe Vale Sc[12] |
15/06 15:00 |
17 KT |
Heidelberg United[2] Hume City[4] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
15/06 21:00 |
18 KT |
Torpedo Kutaisi[4] Chikhura Sachkhere[5] |
16/06 00:00 |
18 KT |
Lokomotiv Tbilisi[6] Dinamo Batumi[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
15/06 19:30 |
10 KT |
Fram Larvik Asane Fotball |
15/06 21:00 |
10 KT |
Oppsal Asker |
15/06 21:00 |
10 KT |
Sotra Sk Kjelsas IL |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
15/06 17:00 |
10 KT |
Egersunds IK IL Hodd |
15/06 21:00 |
10 KT |
Levanger Fredrikstad |
15/06 21:00 |
10 KT |
Nardo Stjordals Blink |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
15/06 20:30 |
11 KT |
Kongsvinger[6] Start Kristiansand[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
15/06 19:00 |
13 KT |
Rynninge IK Nykopings BIS |
15/06 19:00 |
12 KT |
Kramfors Alliansen IFK Lulea |
15/06 19:00 |
12 KT |
Anundsjo If Taftea Ik |
15/06 19:00 |
12 KT |
Gottne If Sandviks Ik |
15/06 19:00 |
12 KT |
Ifk Umea Ifk Timra |
15/06 21:00 |
13 KT |
Carlstad United BK Tegs Thoren ff |
15/06 21:00 |
13 KT |
Karlslunds If Hfk Sollentuna United FF |
15/06 21:00 |
12 KT |
Umea Fc Academy Skelleftea Ff |
15/06 21:00 |
12 KT |
Ytterhogdal Ik IFK Ostersund |
15/06 22:00 |
13 KT |
Gefle IF Sandvikens IF |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
15/06 15:00 |
14 KT |
Bayside United Albany Creek |
15/06 15:00 |
14 KT |
Brisbane Knights[9] University of Queensland[10] |
15/06 16:15 |
14 KT |
North Pine[11] Acacia Ridge[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
15/06 14:30 |
13 KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[11] Meizhou Hakka[6] |
15/06 15:00 |
13 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard[15] Sichuan Longfor[10] |
15/06 18:30 |
13 KT |
Guizhou Zhicheng[5] Shijiazhuang Ever Bright[2] |
15/06 18:30 |
13 KT |
Shanghai Shenxin[16] Inner Mongolia Zhongyou[9] |
15/06 18:30 |
13 KT |
Beijing Beikong Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
15/06 18:35 |
13 KT |
Nantong Zhiyun[13] Zhejiang Professional[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
15/06 19:00 |
13 KT |
Lunds BK Lindome GIF |
15/06 20:15 |
13 KT |
Landskrona BoIS Skovde AIK |
15/06 21:00 |
13 KT |
Assyriska Turab Ik Jkp Kristianstads FF |
15/06 21:00 |
13 KT |
Atvidabergs FF IK Oddevold |
15/06 21:00 |
13 KT |
Trollhattan Eskilsminne IF |
15/06 21:00 |
13 KT |
Torns IF Ljungskile SK |
15/06 21:00 |
13 KT |
Tvaakers IF Oskarshamns AIK |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
15/06 20:00 |
11 KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon[14] Dinamo Samarkand[8] |
15/06 21:30 |
11 KT |
Lokomotiv Tashkent[2] Termez Surkhon[3] |
15/06 22:00 |
11 KT |
Qizilqum Zarafshon[10] Sogdiana Jizak[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
15/06 15:00 |
12 KT |
Sc Sagamihara[10] Gamba Osaka U23[7] |
15/06 15:00 |
12 KT |
Fujieda Myfc[3] Kataller Toyama[5] |
15/06 16:00 |
12 KT |
Kamatamare Sanuki[4] Yokohama Scc[15] |
15/06 16:00 |
12 KT |
Roasso Kumamoto[1] Tokyo U23[18] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
15/06 21:00 |
15 KT |
Gagra[7] Telavi[5] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
15/06 12:30 |
14 KT |
North Eastern Metrostars[3] Adelaide Panthers[12] |
15/06 12:30 |
14 KT |
Croydon Kings[6] Para Hills Knights[10] |
15/06 12:30 |
14 KT |
Adelaide United Fc Youth[8] Adelaide City FC[9] |
15/06 12:30 |
14 KT |
Adelaide Raiders SC[4] Campbelltown City SC[1] |
15/06 12:30 |
14 KT |
West Adelaide[11] Adelaide Blue Eagles[2] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
15/06 14:00 |
20 KT |
Peninsula Power Brisbane Roar Am |
15/06 15:40 |
20 KT |
Brisbane City SC Moreton Bay United |
15/06 16:00 |
20 KT |
Gold Coast United Brisbane Strikers |
15/06 16:00 |
20 KT |
Magpies Crusaders SWQ Thunder |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
15/06 22:00 |
26 KT |
Es Du Sahel Club Africain |
15/06 22:00 |
26 KT |
As Gabes J.s. Kairouanaise |
15/06 22:00 |
26 KT |
U.s.monastir Stade Gabesien |
15/06 22:00 |
26 KT |
Club Sportif Sfaxien Us Ben Guerdane |
15/06 22:00 |
26 KT |
Cs. Hammam-lif Stade Tunisien |
15/06 22:00 |
26 KT |
Esperance Sportive de Tunis C. A. Bizertin |
15/06 22:10 |
26 KT |
Etoile Metlaoui Us Tataouine |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
15/06 15:15 |
32 KT |
Benesov Prevysov |
15/06 15:15 |
32 KT |
Olympia Radotin Slavoj Vysehrad |
15/06 18:00 |
32 KT |
Slovan Velvary Dobrovice |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
15/06 22:30 |
10 KT |
Real Succes[9] Singerei[12] |
15/06 22:30 |
10 KT |
Cahul 2005[11] Granicerul Glodeni[14] |
15/06 22:30 |
10 KT |
Tighina Victoria Bardar |
15/06 22:30 |
10 KT |
Dacia Buiucani Iskra-stal Ribnita |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
15/06 17:00 |
15 KT |
Tallinna Levadia 2[7] Elva[5] |
15/06 17:00 |
15 KT |
Jk Tallinna Kalev Iii[9] Parnu Linnameeskond[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
15/06 12:00 |
17 KT |
Brunswick City[10] North Geelong Warriors[6] |
15/06 12:00 |
17 KT |
Eastern Lions Sc[2] Murray United[12] |
15/06 12:15 |
17 KT |
Northcote City[8] Box Hill United Sc[16] |
15/06 13:00 |
17 KT |
Ballarat Red Devils[20] Melbourne Victory Fc Am[15] |
15/06 13:00 |
17 KT |
Manningham United Blues[13] Fc Bulleen Lions[5] |
15/06 14:30 |
17 KT |
Geelong Sc[11] Werribee City Sc[1] |
15/06 16:00 |
17 KT |
Goulburn Valley Suns[14] Springvale White Eagles[17] |
15/06 17:30 |
17 KT |
Melbourne Heart Youth[18] Langwarrin[9] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
15/06 14:00 |
basic KT |
Jungnang Chorus Mustang Fc Ulsan Citizen |
15/06 14:00 |
basic KT |
Pyeongchang Seoul United Fc |
15/06 14:00 |
advanced KT |
Gimpo Fc Pocheon Fc |
15/06 15:00 |
basic KT |
Yeoju Sejong Jeonju Citizen |
15/06 15:00 |
basic KT |
Goyang Fc Yangju Citizen Fc |
15/06 15:00 |
advanced KT |
Chuncheon Citizen Pyeongtaek Citizen |
15/06 15:00 |
advanced KT |
Siheung City Paju Citizen Fc |
15/06 15:00 |
advanced KT |
Hwaseong Fc Icheon Citizen Fc |
15/06 15:00 |
advanced KT |
Gyeongju Citizen Fc Yangpyeong |
15/06 17:00 |
advanced KT |
Cheongju Jikji Fc Chungju Citizen |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
15/06 22:59 |
7 KT |
Leiknir Reykjavik[6] Thor Akureyri[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
15/06 21:00 |
7 KT |
Ir Reykjavik[10] Fjardabyggd[5] |
15/06 21:00 |
7 KT |
Kf Gardabaer[6] Volsungur Husavik[4] |
15/06 21:00 |
7 KT |
Leiknir F[3] UMF Selfoss[1] |
15/06 21:00 |
7 KT |
Tindastoll Sauda[12] Throttur Vogur[8] |
15/06 21:00 |
7 KT |
Vidir Gardur[2] Vestri[7] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
15/06 19:30 |
KT |
Fk Auda Riga[LAT D2-6] Tukums-2000[LAT D2-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
15/06 17:30 |
12 KT |
Qviding FIF IS Halmia |
15/06 18:30 |
12 KT |
Vinbergs If Eslovs Bk |
15/06 19:00 |
12 KT |
Bk Olympic Assyriska Bk |
15/06 19:00 |
12 KT |
Onsala Bk Rosengard |
15/06 21:00 |
12 KT |
Angelholms FF Stafsinge If |
15/06 21:30 |
12 KT |
Ksf Prespa Birlik Ullared |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
15/06 19:00 |
12 KT |
Vargarda Ik Grebbestads If |
15/06 20:00 |
12 KT |
Nordvarmland Ff Savedalens IF |
15/06 21:00 |
12 KT |
Ifk Amal Vanersborg |
15/06 21:00 |
12 KT |
Vanersborgs If Orebro Syrianska If |
15/06 21:00 |
12 KT |
Stenungsunds If Torslanda IK |
15/06 21:00 |
12 KT |
IFK Uddevalla Ik Gauthiod |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
15/06 18:00 |
12 KT |
Newroz Assyriska If I Norrkoping |
15/06 19:00 |
12 KT |
Stockholm Internazionale Enskede Ik |
15/06 21:30 |
12 KT |
Tyreso Ff Huddinge If |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
15/06 17:00 |
12 KT |
Nevezis[3] Banga Gargzdai[1] |
15/06 18:00 |
12 KT |
Siauliai[5] Dziugas Telsiai[2] |
15/06 21:00 |
12 KT |
Minija[12] Kupiskis[11] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
16/06 00:00 |
13 KT |
EB Streymur[8] Vikingur Gotu[4] |
16/06 01:00 |
13 KT |
NSI Runavik[2] Ab Argir[10] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
15/06 20:00 |
12 KT |
Bulawayo Chiefs Platinum |
15/06 20:00 |
12 KT |
Chapungu United Yadah |
15/06 20:00 |
12 KT |
Black Rhinos Fc Zpc Kariba |
15/06 20:00 |
12 KT |
Harare City Herentals College |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
16/06 06:45 |
6 KT |
North Carolina Courage Womens Portland Thorns Fc Womens |
16/06 07:30 |
6 KT |
Houston Dash Womens Orlando Pride Womens |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
15/06 12:15 |
14 KT |
Glenorchy Knights Devonport City Striker |
15/06 13:30 |
15 KT |
Clarence United South Hobart |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
15/06 13:00 |
14 KT |
New Farm St George Willawong |
15/06 15:00 |
14 KT |
Mount Gravatt Ac Carina |
15/06 15:00 |
14 KT |
North Star Moggill |
15/06 15:20 |
14 KT |
Samford Rangers Virginia United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
15/06 19:00 |
1 KT |
Ifk Berga Raslatt SK |
15/06 19:00 |
1 KT |
IFK Hassleholm Ifo Bromolla If |
15/06 19:00 |
1 KT |
Osterlen Ff Asarums If Fk |
15/06 19:00 |
1 KT |
Almeboda/linneryd Nassjo Ff |
15/06 20:00 |
1 KT |
Rappe Goif Husqvarna FF |
15/06 20:00 |
1 KT |
Dalstorps If Karlskrona |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
15/06 19:00 |
12 KT |
Kramfors Alliansen IFK Lulea |
15/06 19:00 |
12 KT |
Anundsjo If Taftea Ik |
15/06 19:00 |
12 KT |
Gottne If Sandviks Ik |
15/06 19:00 |
12 KT |
Ifk Umea Ifk Timra |
15/06 21:00 |
12 KT |
Ytterhogdal Ik IFK Ostersund |
15/06 21:00 |
12 KT |
Umea Fc Academy Skelleftea Ff |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
16/06 04:00 |
loại KT |
Carolina RailHawks[8] Sporting Kansas City ii[36] |
16/06 05:30 |
loại KT |
Tampa Bay Rowdies[1] Charleston Battery[15] |
16/06 06:00 |
loại KT |
Charlotte Independence[33] Birmingham Legion[26] |
16/06 06:00 |
loại KT |
Ottawa Fury[11] Memphis 901[32] |
16/06 06:30 |
loại KT |
Atlanta United Fc Ii[29] Pittsburgh Riverhounds[28] |
16/06 06:30 |
loại KT |
Loudoun United[31] Indy Eleven[5] |
16/06 07:05 |
loại KT |
Bethlehem Steel[30] St Louis Lions[18] |
16/06 07:35 |
loại KT |
Rio Grande Valley Fc Toros[22] Colorado Springs Switchbacks[27] |
16/06 07:35 |
loại KT |
Tulsa Roughneck[21] El Paso Locomotive[10] |
16/06 07:35 |
loại KT |
Austin Bold[19] Tacoma Defiance[35] |
16/06 08:05 |
loại KT |
Okc Energy Fc[13] San Antonio[25] |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
15/06 11:00 |
11 KT |
Sony Sendai FC[1] Honda[2] |
15/06 11:00 |
11 KT |
Mio Biwako Shiga[14] Osaka[7] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |