Lịch thi đấu UEFA Nations League |
||
16/06 01:45 |
league a semifinal KT |
Tây Ban Nha[10] Italy[8] |
Lịch thi đấu CONCACAF Nations League |
||
16/06 06:00 |
semifinals KT |
Panama[58] Canada[47] |
16/06 09:00 |
semifinals KT |
Mỹ[13] Mexico[15] |
Lịch thi đấu Toulon Tournament |
||
15/06 19:00 |
11th place KT |
Costa Rica U23 Qatar U23 |
15/06 19:00 |
7th place KT |
Morocco U20 Venezuela U23 |
15/06 22:59 |
9th place KT |
Selection Mediterranean U21 Nhật Bản U19 |
15/06 22:59 |
5th place KT |
Bờ Biển Ngà U23 Saudi Arabia U23 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
16/06 07:00 |
13 KT |
Manta[4] Macara[1] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
15/06 17:00 |
tháng 6 KT |
Trung Quốc U23 Hàn Quốc U23 |
15/06 18:00 |
tháng 6 KT |
Vanuatu[164] Mông Cổ[183] |
15/06 18:00 |
tháng 6 KT |
Philippines Nepal |
15/06 19:00 |
tháng 6 KT |
Argentina[1] Australia[29] |
15/06 19:00 |
tháng 6 KT |
Cambodia[176] Bangladesh[192] |
15/06 19:30 |
tháng 6 KT |
Việt Nam[95] Hong Kong China[147] |
15/06 19:30 |
tháng 6 KT |
Tajikistan U23 Hong Kong U23 |
15/06 21:00 |
tháng 6 KT |
Ấn Độ[101] Lebanon[99] |
15/06 21:00 |
tháng 6 KT |
Belarus U21 Russia U20 |
15/06 22:00 |
tháng 6 KT |
FYR Macedonia U21 Armenia U21 |
15/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Ai Cập U23 Ghana U23 |
15/06 22:30 |
tháng 6 KT |
Bulgaria U21 Montenegro U21 |
15/06 22:30 |
tháng 6 KT |
Ba Lan U21 Phần Lan U21 |
15/06 22:30 |
tháng 6 KT |
Slovakia U21 Hungary U21 |
15/06 23:00 |
tháng 6 KT |
Na Uy U21 Scotland U21 |
15/06 23:00 |
tháng 6 KT |
Jamaica[63] Qatar[61] |
15/06 23:00 |
tháng 6 KT |
Georgia U21 Đảo Síp U21 |
16/06 00:00 |
tháng 6 KT |
Ma rốc U23 Mauritania |
16/06 00:00 |
tháng 6 KT |
Kuwait Sudan |
16/06 00:30 |
tháng 6 KT |
Israel U21 Bỉ U21 |
16/06 07:00 |
tháng 6 KT |
Honduras[80] Venezuela[55] |
Lịch thi đấu U17 Châu Á |
||
15/06 17:00 |
bảng KT |
Yemen U17 Malaysia U16 |
15/06 19:00 |
bảng KT |
Thailand U17 Laos U17 |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Paraguay |
||
16/06 00:30 |
2 KT |
14 De Mayo Capiibary 3 De Noviembre |
16/06 03:00 |
KT |
Ca River Plate Asuncion Deportivo Carapegua[PAR D2-12] |
16/06 05:30 |
2 KT |
Sportivo San Pedro Fbc Sol De America[PAR D2-2] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
16/06 07:05 |
clausura KT |
Argentino De Merlo[(a)-5] Villa San Carlos[(a)-17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
16/06 00:00 |
KT |
Motala AIF[N-15] Orebro Syrianska If[N-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
15/06 22:30 |
11 KT |
TPS Turku[6] Mp Mikkeli[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
15/06 22:30 |
KT |
Slovan Rosice[M-4] Uhersky Brod[M-14] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
16/06 02:15 |
7 KT |
Grindavik[3] Fjolnir[2] |
16/06 02:15 |
7 KT |
Grotta Seltjarnarnes[7] Kfr Aegir[12] |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
15/06 18:00 |
bảng KT |
Gibraltar U21 Moldova U21 |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
16/06 02:15 |
KT |
Ka Asvellir Skallagrimur |
Lịch thi đấu Hạng 3 Iceland |
||
16/06 02:15 |
KT |
Kormakur Reynir Sandgerdi |
16/06 03:00 |
KT |
Hviti Riddarinn Arbaer |
Lịch thi đấu U19 Na uy |
||
16/06 00:45 |
KT |
Moss U19 Oppsal U19 |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
15/06 23:00 |
KT |
FK Vidar Staal Jorpeland |
Lịch thi đấu Jordan Sh Cup |
||
15/06 22:00 |
6 KT |
Shabab AlOrdon[JOR D1-4] Al Aqaba Sc[JOR D1-5] |
16/06 01:30 |
6 KT |
Al Salt[JOR D1-9] Moghayer Al Sarhan[JOR D1-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
16/06 02:00 |
16 KT |
Csyd Barnechea[11] Cd Santiago Morning[14] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |