Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
16/07 00:00 |
36 KT |
Burnley[10] Wolves[6] |
16/07 00:00 |
36 KT |
Manchester City[2] AFC Bournemouth[18] |
16/07 00:00 |
36 KT |
Newcastle United[13] Tottenham Hotspur[9] |
16/07 02:15 |
36 KT |
Arsenal[8] Liverpool[1] |
Lịch thi đấu Italia |
||
16/07 00:30 |
33 KT |
AC Milan[7] Parma[12] |
16/07 00:30 |
33 KT |
Sampdoria[16] Cagliari[11] |
16/07 00:30 |
33 KT |
Bologna[10] Napoli[6] |
16/07 02:45 |
33 KT |
Udinese[14] Lazio[2] |
16/07 02:45 |
33 KT |
US Sassuolo Calcio[8] Juventus[1] |
16/07 02:45 |
33 KT |
AS Roma[5] Hellas Verona[9] |
16/07 02:45 |
33 KT |
Lecce[17] Fiorentina[13] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
15/07 22:59 |
44 KT |
Brentford[4] Preston North End[8] |
15/07 22:59 |
44 KT |
Bristol City[12] Stoke City[21] |
16/07 00:00 |
44 KT |
Birmingham[17] Charlton Athletic[20] |
16/07 00:00 |
44 KT |
Nottingham Forest[5] Swansea City[7] |
Lịch thi đấu Nga |
||
15/07 20:00 |
29 KT |
Ural Yekaterinburg[7] Arsenal Tula[11] |
15/07 22:00 |
29 KT |
Krylya Sovetov Samara[15] Krasnodar FK[4] |
15/07 22:00 |
29 KT |
Spartak Moscow[8] Akhmat Grozny[13] |
16/07 00:30 |
29 KT |
Zenit St.Petersburg[1] Gazovik Orenburg[16] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
15/07 22:59 |
32 KT |
Moreirense[8] Pacos Ferreira[13] |
16/07 01:15 |
32 KT |
Sporting Braga[4] Belenenses[14] |
16/07 03:30 |
32 KT |
Porto[1] Sporting Lisbon[3] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
16/07 01:30 |
31 KT |
Young Boys[1] Servette[4] |
16/07 01:30 |
31 KT |
Lugano[7] Thun[9] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
16/07 00:00 |
8 KT |
AIK Solna[8] IK Sirius FK[2] |
16/07 00:00 |
8 KT |
IFK Goteborg[9] Helsingborg IF[16] |
16/07 00:00 |
8 KT |
Djurgardens[10] Falkenbergs FF[14] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
15/07 22:59 |
8 KT |
Bodo Glimt[1] Kristiansund BK[3] |
15/07 22:59 |
8 KT |
Valerenga[6] FK Haugesund[10] |
15/07 22:59 |
8 KT |
Molde[2] Viking[12] |
15/07 22:59 |
8 KT |
Stromsgodset[5] Mjondalen[8] |
15/07 22:59 |
8 KT |
Sandefjord[13] Aalesund FK[16] |
16/07 01:30 |
8 KT |
Odd Grenland[11] Brann[4] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
16/07 08:00 |
mls is back tournament KT |
Vancouver Whitecaps FC[13] San Jose Earthquakes[21] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
16/07 01:30 |
vô địch KT |
Lechia Gdansk[8] Legia Warszawa[1] |
16/07 01:30 |
vô địch KT |
Cracovia Krakow[5] Lech Poznan[3] |
16/07 01:30 |
vô địch KT |
Pogon Szczecin[6] Piast Gliwice[2] |
16/07 01:30 |
vô địch KT |
Jagiellonia Bialystok[7] Slask Wroclaw[4] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
15/07 23:15 |
championship round KT |
Aris Thessaloniki[5] Panathinaikos[4] |
15/07 23:15 |
championship round KT |
OFI Crete[6] Olympiakos[1] |
16/07 01:30 |
championship round KT |
AEK Athens[3] PAOK Saloniki[2] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
16/07 01:30 |
xuống hạng KT |
UE Santa Coloma Atletic Escaldes |
16/07 01:30 |
xuống hạng KT |
Ordino Ce Carroi |
Lịch thi đấu Áo |
||
16/07 01:30 |
europa league playoffs final KT |
TSV Hartberg[6] Austria Wien[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
16/07 00:00 |
31 KT |
Herfolge Boldklub Koge[8] Fremad Amager[5] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
15/07 22:59 |
34 KT |
Ask Bravo[6] NK Maribor[3] |
16/07 01:10 |
34 KT |
NK Publikum Celje[2] Triglav Gorenjska[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
15/07 23:15 |
31 KT |
Stade Lausanne Ouchy[8] Wil 1900[5] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
15/07 23:00 |
KT |
Shakhtar Donetsk[1] Kolos Kovalivka[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
15/07 17:00 |
5 KT |
Avispa Fukuoka[13] Jubilo Iwata[12] |
15/07 17:00 |
5 KT |
Zweigen Kanazawa FC[10] JEF United Ichihara[5] |
15/07 17:00 |
5 KT |
Giravanz Kitakyushu[3] Kyoto Purple Sanga[11] |
15/07 17:00 |
5 KT |
Machida Zelvia[17] Albirex Niigata Japan[9] |
15/07 17:00 |
5 KT |
Tochigi SC[20] Omiya Ardija[1] |
15/07 17:00 |
5 KT |
Tokushima Vortis[8] Renofa Yamaguchi[15] |
15/07 17:00 |
5 KT |
Yamagata Montedio[14] Thespa Kusatsu Gunma[22] |
15/07 17:00 |
5 KT |
Ehime FC[4] Okayama FC[7] |
15/07 17:00 |
5 KT |
Mito Hollyhock[18] Matsumoto Yamaga FC[6] |
15/07 17:00 |
5 KT |
Ryukyu[21] V-Varen Nagasaki[2] |
15/07 17:00 |
5 KT |
Tokyo Verdy[19] Ventforet Kofu[16] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
15/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Vac-Dunakanyar[HUN D2E-19] Budaorsi Sc[HUN D2E-12] |
15/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Banik Ostrava B[CZE CFLM-6] Unicov[CZE CFLM-4] |
15/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Beijing Guoan[CHA CSL-2] Zhejiang Professional[CHA D1-6] |
15/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Sileks[MKD D1-2] Belasica Strumica[MKD D2East-1] |
15/07 19:00 |
tháng 7 KT |
FK Napredak Krusevac[SER D1-10] Zlatibor Cajetina[SER D2-2] |
15/07 19:00 |
tháng 7 KT |
FK Rad Beograd[SER D1-15] Spartak Subotica[SER D1-7] |
15/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D2-7] Oravske Vesele |
15/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Tekstilshchik Ivanovo[RUS D1-19] Spartak Nizhniy Novgorod |
15/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Siofok[HUN D2E-5] Gyirmot Se[HUN D2E-7] |
15/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Levski Karlovo Chavdar Etropole |
15/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Akron Togliatti[RUS D2U-1] SKA Rostov[RUS D2S-7] |
15/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Olympiakos Nicosia[CYP D1-7] Karmiotissa Pano Polemidion[CYP D1-14] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Stade Reims[FRA D1-5] Royal Excel Mouscron[BEL D1-15] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Genk[BEL D1-4] St Gilloise[BEL D2-4] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Stade Reims[FRA D1-5] Rouen[FRA D4B-3] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Dobrudzha Neftohimik[BUL D2-5] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Wydad Fes[MAR D2-10] Forces Armee Royales[MAR D1-5] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Kabel Novi Sad[SER D2-5] Backa Backa Palanka[SER D2-3] |
15/07 22:30 |
tháng 7 KT |
FSV Optik Rathenow[GER RegNE-15] Viktoria Berlin 1889[GER RegNE-8] |
15/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Tiszaujvaros Debreceni VSC[HUN D1-11] |
15/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Belasitsa Petrich Pirin Gotse Delchev |
15/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Saint-Etienne[FRA D1-17] Sporting Charleroi[BEL D1-1] |
15/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Vyskov[CZE CFLM-10] Slavia Kromeriz[CZE CFLM-7] |
15/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Soroksar[HUN D2E-10] ETO Gyori FC[HUN D2E-6] |
15/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Jagodina Radnik Surdulica[SER D1-11] |
15/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Le Mans Paris Fc[FRA D2-16] |
15/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Litex Lovech[BUL D2-7] Kariana Erden[BUL D2-8] |
15/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Belisce Szentlorinc Se |
15/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Polonia Bytom Hutnik Krakow |
15/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Csakvari Tk[HUN D2E-4] Backa Topola[SER D1-4] |
15/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Artmedia Petrzalka[SVK D2-14] Raca Bratislava |
15/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Bad Voslau Wiener Viktoria[AUS D3E-7] |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Tacuarembo Cerro Largo[URU D1(A)-4] |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Orijent Rijeka[CRO D2-3] Bistra |
16/07 00:30 |
tháng 7 KT |
AFC Amsterdam Almere City FC[HOL D2-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
15/07 22:30 |
promotion playoff KT |
UTA Arad[1] Petrolul Ploiesti[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
15/07 17:00 |
KT |
Ks Legionovia Legionowo[17] Blekitni Stargard Szczecinski[13] |
15/07 22:00 |
KT |
Garbarnia Krakow[12] Bytovia Bytow[6] |
15/07 22:00 |
KT |
Gornik Polkowice[7] Znicz Pruszkow[15] |
15/07 22:00 |
KT |
Lech Poznan B[14] Gryf Wejherowo[18] |
15/07 22:00 |
KT |
Pogon Siedlce[9] GKS Katowice[3] |
15/07 22:00 |
KT |
Stal Rzeszow[11] Olimpia Elblag[4] |
15/07 22:45 |
KT |
Skra Czestochowa[10] Gornik Leczna[1] |
16/07 00:10 |
KT |
Widzew lodz[2] Stal Stalowa Wola[8] |
16/07 01:10 |
KT |
Elana Torun[16] Resovia Rzeszow[5] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
15/07 22:30 |
KT |
KF Tirana[ALB D1-1] Ks Bylis[ALB D1-7] |
16/07 01:45 |
KT |
Teuta Durres[ALB D1-3] KS Perparimi Kukesi[ALB D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Albania |
||
15/07 22:30 |
bán kết KT |
KF Tirana Ks Bylis |
16/07 01:45 |
bán kết KT |
Teuta Durres KS Perparimi Kukesi |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Carioca |
||
16/07 07:00 |
chung kết KT |
Flamengo[BRA D1-1] Fluminense[BRA D1-14] |
Lịch thi đấu Mexico GNP |
||
16/07 09:00 |
KT |
CDSyC Cruz Azul[MEX D1(c)-1] Tigres UANL[MEX D1(c)-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
15/07 21:00 |
24 KT |
Balkany Zorya[14] Volyn[5] |
15/07 21:00 |
24 KT |
Inhulets Petrove[2] Prykarpattya Ivano Frankivsk[13] |
15/07 22:00 |
24 KT |
Ahrobiznes Volochysk[1] Mynai[3] |
15/07 22:00 |
24 KT |
Kremin Kremenchuk[12] Mfk Vodnyk Mikolaiv[11] |
15/07 22:59 |
24 KT |
Obolon Kiev[8] Chernomorets Odessa[10] |
15/07 22:59 |
24 KT |
Rukh Vynnyky[6] Cherkashchyna Akademiya[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
15/07 22:59 |
8 KT |
Karlstad BK[N-13] Orebro Syrianska If[N-7] |
16/07 00:00 |
8 KT |
Tegs Thoren ff[N-8] IFK Lulea[N-14] |
16/07 00:00 |
8 KT |
Brommapojkarna[N-3] IF Sylvia[N-1] |
16/07 00:00 |
8 KT |
Ik Frej Taby[N-11] Sandvikens IF[N-5] |
16/07 00:00 |
8 KT |
Vasalunds IF[N-4] Gefle IF[N-6] |
16/07 00:30 |
8 KT |
Taby[N-9] Karlslunds If Hfk[N-12] |
16/07 00:30 |
8 KT |
Ifk Berga[N-16] Nykopings BIS[N-15] |
16/07 01:00 |
8 KT |
Sollentuna United FF[N-10] Haninge[N-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
15/07 22:59 |
32 KT |
Puszcza Niepolomice[10] Stomil Olsztyn OKS 1945[13] |
15/07 23:10 |
32 KT |
Podbeskidzie[1] Odra Opole[12] |
16/07 01:40 |
32 KT |
LKS Nieciecza[8] Radomiak Radom[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
15/07 22:59 |
1 KT |
VPS Vaasa[7] Musa[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
16/07 00:00 |
8 KT |
Fc Linkoping City[S-10] Skovde AIK[S-12] |
16/07 00:00 |
8 KT |
Eskilsminne IF[S-13] Oskarshamns AIK[S-6] |
16/07 00:00 |
8 KT |
Assyriska Turab Ik Jkp[S-7] Karlskrona[S-16] |
16/07 00:00 |
8 KT |
Lindome GIF[S-9] Motala AIF[S-14] |
16/07 00:30 |
8 KT |
Tvaakers IF[S-5] Torns IF[S-8] |
16/07 00:30 |
8 KT |
Landskrona BoIS[S-4] Qviding FIF[S-15] |
16/07 00:30 |
8 KT |
Utsiktens BK[S-2] Trollhattan[S-11] |
16/07 01:00 |
8 KT |
IFK Varnamo[S-3] Lunds BK[S-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
15/07 22:00 |
KT |
Viltis Vilnius Taip Vilnius[LIT D2-1] |
15/07 23:00 |
KT |
Minija[LIT D2-12] Suduva[LIT D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
15/07 13:00 |
4 KT |
Grulla Morioka[16] Fujieda Myfc[17] |
15/07 14:00 |
4 KT |
Azul Claro Numazu[11] Sc Sagamihara[6] |
15/07 17:00 |
4 KT |
Kataller Toyama[4] Blaublitz Akita[1] |
15/07 17:00 |
4 KT |
Cerezo Osaka U23[15] Gifu[7] |
15/07 17:00 |
4 KT |
Kagoshima United[8] Gainare Tottori[10] |
15/07 17:00 |
4 KT |
AC Nagano Parceiro[3] Fukushima United FC[9] |
15/07 17:00 |
4 KT |
Roasso Kumamoto[2] Gamba Osaka U23[5] |
15/07 17:00 |
4 KT |
Yokohama Scc[14] Vanraure Hachinohe[12] |
15/07 17:00 |
4 KT |
Kamatamare Sanuki[18] Imabari FC[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
15/07 21:00 |
3 KT |
Sioni Bolnisi[2] Samgurali Tskh[8] |
Lịch thi đấu Cúp FA Hàn Quốc |
||
15/07 17:00 |
KT |
Daejeon Citizen[KOR D2-4] Seoul[KOR D1-9] |
15/07 17:00 |
KT |
Sangju Sangmu Phoenix[KOR D1-3] Pohang Steelers[KOR D1-5] |
15/07 17:00 |
KT |
Daegu FC[KOR D1-4] Seongnam FC[KOR D1-11] |
15/07 17:00 |
KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[KOR D1-1] Chunnam Dragons[KOR D2-5] |
15/07 17:00 |
KT |
Gwangju Fc[KOR D1-8] Gangwon FC[KOR D1-7] |
15/07 17:00 |
KT |
Jeju United FC[KOR D2-2] Suwon Samsung Bluewings[KOR D1-10] |
15/07 17:30 |
KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-2] Gyeongju KHNP[KCL-2] |
15/07 17:30 |
KT |
Suwon FC[KOR D2-1] Busan I'Park[KOR D1-6] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
16/07 02:15 |
6 KT |
Nữ Valur[1] Nữ Fylkir[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
15/07 19:45 |
league a KT |
Istiklol Fergana[5] Zaamin[6] |
15/07 20:00 |
league a KT |
Shurtan Guzor[4] Turon Nukus[2] |
15/07 20:20 |
league a KT |
Oktepa[3] Neftchi Fargona[1] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
16/07 02:00 |
KT |
Isbjorninn Kfb |
16/07 02:15 |
KT |
Hamar Hveragerdi Skallagrimur |
16/07 03:00 |
KT |
Hond Midasar Smari 2020 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
16/07 07:00 |
loại KT |
Birmingham Legion[21] Memphis 901[31] |
16/07 08:00 |
loại KT |
El Paso Locomotive[18] New Mexico United[29] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |