Lịch thi đấu Siêu cúp Châu Âu |
||
16/08 02:00 |
chung kết KT |
Real Madrid Atletico Madrid |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
16/08 07:00 |
loại KT |
Washington DC United[11] Portland Timbers[3] |
16/08 09:00 |
loại KT |
Los Angeles FC Real Salt Lake |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
15/08 22:59 |
Round 2 KT |
Karlstad BK[SWE D3NG-2] Gefle IF[SWE D2-15] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
15/08 17:00 |
23 KT |
Jeju United FC[5] Daegu FC[10] |
15/08 17:00 |
23 KT |
Chunnam Dragons[12] Gangwon FC[8] |
15/08 17:00 |
23 KT |
Suwon Samsung Bluewings[3] Seoul[7] |
15/08 17:00 |
23 KT |
Pohang Steelers[6] Jeonbuk Hyundai Motors[1] |
15/08 17:30 |
23 KT |
Incheon United FC[11] Sangju Sangmu Phoenix[9] |
15/08 17:30 |
23 KT |
Gyeongnam FC[2] Ulsan Hyundai Horang-i[4] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
15/08 17:00 |
22 KT |
Cerezo Osaka[6] Shimizu S-Pulse[11] |
15/08 17:00 |
22 KT |
Tokyo[2] Kashiwa Reysol[14] |
15/08 17:00 |
22 KT |
Gamba Osaka[17] Consadole Sapporo[5] |
15/08 17:00 |
22 KT |
Kawasaki Frontale[3] Sagan Tosu[15] |
15/08 17:00 |
22 KT |
Urawa Red Diamonds[9] Jubilo Iwata[10] |
15/08 17:00 |
22 KT |
V-Varen Nagasaki[16] Kashima Antlers[7] |
15/08 17:00 |
22 KT |
Vegalta Sendai[8] Shonan Bellmare[12] |
15/08 17:00 |
22 KT |
Vissel Kobe[4] Sanfrecce Hiroshima[1] |
15/08 17:30 |
22 KT |
Yokohama F Marinos[13] Nagoya Grampus Eight[18] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
15/08 22:00 |
5 KT |
Mladost Doboj Kakanj[12] NK Siroki Brijeg[2] |
15/08 22:30 |
5 KT |
Radnik Bijeljina[5] NK Celik[7] |
15/08 22:30 |
5 KT |
Sloboda Krupa |
15/08 22:30 |
5 KT |
GOSK Gabela Tuzla City |
16/08 01:15 |
5 KT |
FK Zeljeznicar[1] FK Sarajevo[3] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
16/08 00:30 |
8 KT |
Orlando Pirates[6] Bidvest Wits[1] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
15/08 17:00 |
18 KT |
Shanghai East Asia FC[3] Guangzhou R&F[9] |
15/08 18:35 |
18 KT |
Tianjin Quanjian[8] Tianjin Teda[6] |
15/08 18:35 |
18 KT |
Shandong Taishan[2] Hebei Hx Xingfu[11] |
15/08 18:35 |
18 KT |
Beijing Renhe[12] Changchun YaTai[10] |
15/08 18:35 |
18 KT |
Jiangsu Suning Chongqing Lifan |
15/08 19:00 |
18 KT |
HeNan[13] Guangzhou Evergrande FC[4] |
15/08 19:00 |
18 KT |
ShenHua SVA FC[7] Guizhou Zhicheng[16] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
15/08 18:45 |
6 KT |
Young Lions DPMM FC |
15/08 18:45 |
8 KT |
Geylang United FC Home United FC |
15/08 18:45 |
8 KT |
Hougang United FC Balestier Khalsa FC |
15/08 18:45 |
8 KT |
Singapore Warriors Tampines Rovers FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
15/08 17:00 |
10 KT |
Seoul E Land[8] Daejeon Citizen[7] |
Lịch thi đấu Litva |
||
15/08 22:00 |
17 KT |
Atlantas Klaipeda[4] Spyris Kaunas[7] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
16/08 08:00 |
apertura KT |
Juticalpa[(a)-8] Marathon[(a)-7] |
16/08 08:00 |
apertura KT |
Real Espana[(a)-5] Honduras Progreso[(a)-6] |
16/08 08:15 |
apertura KT |
CD Olimpia Upnfm |
16/08 08:15 |
apertura KT |
Platense Real De Minas |
16/08 08:30 |
apertura KT |
CD Vida[(a)-1] CD Motagua[(a)-3] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
16/08 04:30 |
Apertura KT |
Municipal Limeno Cd Pasaquina |
16/08 05:00 |
Apertura KT |
Cd Audaz Isidro Metapan |
16/08 07:00 |
Apertura KT |
Jocoro Alianza |
16/08 08:00 |
Apertura KT |
Sonsonate Luis Angel Firpo |
16/08 08:15 |
Apertura KT |
Santa Tecla Aguila |
16/08 08:15 |
Apertura KT |
CD FAS Cd Chalatenango |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
16/08 02:00 |
clausura KT |
Jorge Wilstermann[(c)-10] Club Guabira[(c)-3] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
16/08 09:10 |
apertura KT |
Xelaju MC[5] Antigua Gfc[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
15/08 22:59 |
Round 1 KT |
Greve Roskilde[DEN D1-12] |
15/08 22:59 |
Round 1 KT |
Hundested Ik Bk Union |
15/08 23:30 |
Round 1 KT |
Hvidovre IF[DEN D1-7] Fremad Amager[DEN D1-9] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
16/08 01:00 |
3 KT |
Nogoom El Mostakbal El Mokawloon |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
15/08 22:59 |
tháng 8 KT |
Domzale[SLO D1-2] Hermannstadt[ROM D1-12] |
15/08 22:59 |
tháng 8 KT |
Hamburger[GER D2-8] Bayern Munich[GER D1-1] |
15/08 23:15 |
tháng 8 KT |
Barcelona[SPA D1-1] Boca Juniors[ARG D1-1] |
16/08 07:40 |
tháng 8 KT |
Wolfsberger AC[AUT D1-5] Videoton Puskas Akademia[HUN D1-10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
16/08 05:30 |
tứ kết KT |
Cruzeiro[BRA D1-8] Santos[BRA D1-17] |
16/08 07:45 |
tứ kết KT |
Chapecoense SC[BRA D1-12] Corinthians Paulista[BRA D1-7] |
16/08 07:45 |
tứ kết KT |
Flamengo[BRA D1-2] Gremio[BRA D1-3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
16/08 07:00 |
KT |
Celaya[MEX D2(a)-12] Santos Laguna[MEX D1(a)-4] |
16/08 07:00 |
KT |
CDSyC Cruz Azul[MEX D1(a)-3] Zacatepec[MEX D2(a)-9] |
16/08 09:00 |
KT |
Club Tijuana[MEX D1(a)-11] Cf Indios De Ciudad Juarez[MEX D2(a)-1] |
16/08 09:00 |
KT |
Tigres UANL[MEX D1(a)-8] Atletico San Luis[MEX D2(a)-4] |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
15/08 22:30 |
3 KT |
Ofk Titograd Podgorica FK Buducnost Podgorica |
15/08 22:30 |
3 KT |
Grbalj Radanovici[4] Rudar Pljevlja[7] |
15/08 22:30 |
3 KT |
Zeta[6] Iskra Danilovgrad[10] |
15/08 22:30 |
3 KT |
Mornar[9] Lovcen Cetinje[2] |
16/08 00:00 |
3 KT |
FK Sutjeska Niksic[5] OFK Petrovac[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
15/08 14:30 |
north KT |
Yanbian Beiguo Beijing Tech |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
15/08 22:00 |
KT |
Union Gurten[M-8] SC Weiz[M-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
15/08 18:00 |
23 KT |
Ekibastuzets[8] Altay Spor Kulubu[4] |
15/08 19:00 |
23 KT |
Kaspyi Aktau[11] Okzhetpes[1] |
15/08 19:00 |
23 KT |
Maktaaral[6] Aktobe Zhas[12] |
15/08 20:00 |
23 KT |
Kairat Academy[7] Zhetysu Ii[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
15/08 22:00 |
2 KT |
Frydlant Frydek-mistek[CZE CFLM-4] |
15/08 22:00 |
2 KT |
Lisen[CZE CFLM-2] Prostejov[CZE D2-7] |
15/08 22:00 |
2 KT |
Sumperk Unicov[CZE CFLM-8] |
15/08 22:00 |
2 KT |
Polna Humpolec |
15/08 22:00 |
2 KT |
Sokol Tasovice Velke Mezirici |
15/08 22:30 |
2 KT |
Slavicin Valasske Mezirici[CZE CFLM-15] |
15/08 22:59 |
2 KT |
Admira Praha Kraluv Dvur[CZE CFLC-2] |
15/08 22:59 |
2 KT |
Ostra Sokol Zapy[CZE CFLC-3] |
15/08 22:59 |
2 KT |
Mfk Havirov Odra Petrkovice[CZE CFLM-10] |
15/08 22:59 |
2 KT |
Kladno Karlovy Vary Dvory[CZE CFLC-6] |
15/08 22:59 |
2 KT |
Litomerice[CZE CFLC-13] Sk Slovan Varnsdorf[CZE D2-6] |
15/08 22:59 |
2 KT |
Slovan Rosice Sardice[CZE CFLM-7] |
15/08 22:59 |
2 KT |
Nachod Destne Prevysov[CZE CFLC-18] |
15/08 22:59 |
2 KT |
Spartak Sobeslav Pisek[CZE CFLC-17] |
15/08 22:59 |
2 KT |
Spolana Neratovice Slovan Velvary |
15/08 22:59 |
2 KT |
Hranice Kunz Bohumin |
15/08 22:59 |
2 KT |
Rakovnik Fk Banik Sokolov |
15/08 22:59 |
2 KT |
Tachov Olympia Radotin |
15/08 22:59 |
2 KT |
Sokol Hostoun Slavoj Vysehrad |
15/08 22:59 |
2 KT |
Zenit Caslav Fk Graffin Vlasim |
15/08 22:59 |
2 KT |
Benatky Nad Jizerou Benesov |
15/08 22:59 |
2 KT |
Horky Nad Jizerou Dobrovice |
15/08 22:59 |
2 KT |
Pencin Turnov Stechovice |
15/08 22:59 |
2 KT |
Prestice Domazlice |
15/08 22:59 |
2 KT |
Mostecky Sokol Brozany |
15/08 22:59 |
2 KT |
Tj Dvur Kralove Sokol Zivanice |
15/08 22:59 |
2 KT |
Vysoke Myto Jiskra Usti Nad Orlici |
15/08 22:59 |
2 KT |
Slavoj Olympia Dolni Benesov |
15/08 22:59 |
2 KT |
Sokol Lanzho Slavia Kromeriz |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
15/08 17:00 |
17 KT |
Canberra Olympic Cooma Tigers |
Lịch thi đấu Scotland Bells Challenge Cup |
||
16/08 01:45 |
1 KT |
Elgin City[SCO L2-5] Arbroath[SCO L1-1] |
16/08 01:45 |
1 KT |
Dundee United[SCO CH-5] St Johnstone U20[SCO U20-10] |
16/08 01:45 |
1 KT |
East Kilbride[SCO LL-3] Spartans[SCO LL-6] |
16/08 01:45 |
1 KT |
Cove Rangers[SCO HL-2] Montrose[SCO L1-8] |
16/08 01:45 |
1 KT |
Dundee United St Johnstone U21 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
16/08 02:15 |
bán kết KT |
Stjarnan[ICE PR-1] Hafnarfjordur FH[ICE PR-5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
15/08 18:30 |
19 KT |
Yan Bian Changbaishan[11] Dalian Chaoyue[14] |
15/08 18:30 |
19 KT |
Shijiazhuang Ever Bright[4] Shanghai Shenxin[12] |
15/08 18:30 |
19 KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[9] Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[6] |
15/08 18:30 |
19 KT |
Liaoning Whowin[7] Wuhan ZALL[1] |
15/08 18:30 |
19 KT |
Beijing Beikong[10] Shenzhen[5] |
15/08 18:35 |
19 KT |
Inner Mongolia Zhongyou[15] Guangdong Southern Tigers[13] |
15/08 18:35 |
19 KT |
Zhejiang Professional[2] Yiteng FC[8] |
15/08 19:00 |
19 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard[16] Meizhou Hakka[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
15/08 17:00 |
3 KT |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[E-3] Irtysh 1946 Omsk[E-1] |
15/08 18:00 |
3 KT |
Sibir B[E-5] Dinamo Barnaul[E-2] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
16/08 05:30 |
2.2 KT |
Deportes Temuco[CHI D1-11] San Lorenzo[ARG D1-3] |
16/08 07:45 |
2.2 KT |
Millonarios[COL D1(a)-9] General Diaz[PAR D1-12] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovenia |
||
15/08 21:00 |
Round 1 KT |
Nafta Ankaran Hrvatini Mas Tech |
15/08 21:00 |
Round 1 KT |
Akumulator Mezica Brda |
15/08 21:00 |
Round 1 KT |
Grad NK Aluminij |
15/08 21:00 |
Round 1 KT |
NK Ptuj Drava Ask Bravo |
15/08 21:00 |
Round 1 KT |
Videm Triglav Gorenjska |
15/08 21:00 |
Round 1 KT |
Sij Acroni Jesenice Koper |
15/08 21:00 |
Round 1 KT |
Plama Podgrad Gorica |
15/08 21:00 |
Round 1 KT |
Simer Sampion Celje Livar Ivancna Gorica |
15/08 21:00 |
Round 1 KT |
Bilje NK Publikum Celje |
15/08 22:59 |
Round 1 KT |
Korotan Prevalje Zarica Kranj |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
15/08 21:30 |
2 KT |
Rapid Bucuresti Bragadiru |
15/08 21:30 |
2 KT |
Csm Focsani Targu Secuiesc |
15/08 21:30 |
2 KT |
Agricola Borcea Oltenita |
15/08 21:30 |
2 KT |
Unirea Mircesti Ceahlaul Piatra Neamt |
15/08 21:30 |
2 KT |
Unirea Bascov Sporting Rosiorii |
15/08 21:30 |
2 KT |
Sportul Petresti Metalurgistul Cugir |
15/08 21:30 |
2 KT |
Avrig Unirea Alba Iulia |
15/08 21:30 |
2 KT |
Victoria Zabrani Soimii Lipova |
15/08 21:30 |
2 KT |
Cs Gloria Lunca Teuz Cermei National Sebis |
15/08 21:30 |
2 KT |
Sanatatea Darabani Bucovina Radauti |
15/08 21:30 |
2 KT |
Cetate Deva Cs Municipal Lugoj |
15/08 21:30 |
2 KT |
Petrofac Ticleni Acso Filiasi |
15/08 21:30 |
2 KT |
Css Slatina U Craiova 1948 |
15/08 21:30 |
2 KT |
Sticla Ariesu Turda Cs Sanatatea Cluj |
15/08 21:30 |
2 KT |
Minaur Baia Mare Unirea Tasnad |
15/08 21:30 |
2 KT |
Dunarea Galati Sporting Liesti |
15/08 21:30 |
2 KT |
Pescarusul Sarichioi Otelul Galati |
15/08 21:30 |
2 KT |
Inainte Modelu Csa Axiopolis Sport Cernavoda |
15/08 21:30 |
2 KT |
Victoria Traian Unirea 2004 Slobozia |
15/08 21:30 |
2 KT |
Csm Ramnicu Sarat Metalul Buzau |
15/08 21:30 |
2 KT |
Sacele Acs Olimpic Cetate Rasnov |
15/08 21:30 |
2 KT |
Unirea Cristuru Secuiesc Afc Harman |
15/08 21:30 |
2 KT |
Industria Galda Performanta Ighiu |
15/08 21:30 |
2 KT |
Cs Gloria Cornesti Csm Flacara Moreni |
15/08 21:30 |
2 KT |
Viitorul Liteni Sc Municipal Petrotub Roman |
15/08 21:45 |
2 KT |
Gloria Bistrita Avantul Reghin |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
16/08 02:15 |
KT |
Nữ Breidablik[1] Kr Reykjavik Womens[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
15/08 20:00 |
league a KT |
Naryn[8] Istiklol Fergana[4] |
15/08 20:00 |
league a KT |
Dinamo Samarkand[7] Mashal Muborak[2] |
15/08 20:30 |
league a KT |
Aral Nukus[9] Termez Surkhon[3] |
15/08 21:00 |
league a KT |
Andijon Xorazm Urganch |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
16/08 09:30 |
8 KT |
Ol Reign Womens Chicago Red Stars Womens |
Lịch thi đấu Hạng nhất Indonesia |
||
15/08 13:30 |
bảng miền đông KT |
Psbs Biak Gresik United |
Lịch thi đấu Venezuela Cup |
||
16/08 02:30 |
2 KT |
Metropolitanos Academia Puerto Cabello |
16/08 02:30 |
2 KT |
Atletico Venezuela Estudiantes Caracas SC |
16/08 02:30 |
2 KT |
Aragua Libertador |
16/08 03:00 |
2 KT |
Caracas FC Deportivo Petare FC |
16/08 03:00 |
2 KT |
Trujillanos FC Deportivo Jbl Del Zulia |
16/08 03:00 |
2 KT |
Deportivo Lara Yaracuy |
16/08 03:00 |
2 KT |
Zulia Titanes |
16/08 03:00 |
2 KT |
Portuguesa de Desportos Llaneros Guanare |
16/08 04:00 |
2 KT |
Deportivo Anzoategui Margarita |
16/08 04:00 |
2 KT |
Deportivo Tachira Real Frontera |
16/08 05:00 |
2 KT |
Monagas SC Lala |
16/08 05:00 |
2 KT |
Estudiantes Merida Urena Sc |
16/08 06:05 |
2 KT |
Zamora Barinas Union Local Andina Ula |
Lịch thi đấu nam Asiad |
||
15/08 16:00 |
1 KT |
Hong Kong U23 Chinese Taipei U23 |
15/08 16:00 |
1 KT |
Malaysia U23 Kyrgyzstan U23 |
15/08 16:00 |
1 KT |
Saudi Arabia U23 Iran U23 |
15/08 19:00 |
1 KT |
Indonesia U23 Palestine U23 |
15/08 19:00 |
1 KT |
Bahrain U23 Hàn Quốc U23 |
15/08 19:00 |
1 KT |
Bắc Triều Tiên U23 Myanmar U23 |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
16/08 01:45 |
4 KT |
Darlington[10] Blyth Spartans[13] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
15/08 22:00 |
3 KT |
Podluzany Dvory Nad Zitavou |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
16/08 01:00 |
KT |
Cr Flamengo Rj Youth[BRA CPY-64] Coritiba Youth Pr[BRA CPY-147] |
Lịch thi đấu Peru |
||
16/08 03:30 |
apertura KT |
Comerciantes Unidos[A-6] Academia Cantolao[B-6] |
16/08 05:45 |
apertura KT |
Cusco FC[B-5] Dep. San Martin[A-4] |
16/08 08:00 |
apertura KT |
Deportivo Municipal[B-4] Universitario de Deportes[A-8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
16/08 07:30 |
1/16 KT |
Jaguares De Cordoba[COL D1(a)-14] Atletico Bucaramanga[COL D1(a)-16] |
16/08 07:30 |
1/16 KT |
America de Cali[COL D1(a)-17] Leones[COL D1(a)-20] |
16/08 07:30 |
1/16 KT |
Atletico Junior Barranquilla[COL D1(a)-5] Deportes Quindio[COL D2-10] |
16/08 07:30 |
1/16 KT |
Atletico Nacional Patriotas |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
16/08 06:00 |
loại KT |
Indy Eleven[17] Carolina RailHawks[21] |
16/08 06:00 |
loại KT |
Ottawa Fury[19] Richmond Kickers[29] |
16/08 07:30 |
loại KT |
St Louis Lions[16] Sacramento Republic Fc[6] |
16/08 09:00 |
loại KT |
Orange County Fc[3] Las Vegas Lights[26] |
16/08 09:30 |
loại KT |
Portland Timbers B[10] San Antonio[13] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |