Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
17/03 03:00 |
29 KT |
Levante[17] Eibar[9] |
Lịch thi đấu Đức |
||
17/03 02:30 |
27 KT |
Freiburg[14] VfB Stuttgart[10] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
17/03 02:45 |
30 KT |
Monaco Lille |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
16/03 17:00 |
2 KT |
Becamex Bình Dương[10] Nam Định[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
17/03 02:30 |
31 KT |
Foggia[13] Cesena[18] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
17/03 02:00 |
28 KT |
SBV Excelsior[10] ADO Den Haag[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
17/03 03:00 |
31 KT |
Sevilla[22] Albacete[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
17/03 00:30 |
27 KT |
Fortuna Dusseldorf[1] Arminia Bielefeld[5] |
17/03 00:30 |
27 KT |
Holstein Kiel[3] Heidenheimer[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
17/03 02:00 |
30 KT |
Quevilly[19] Auxerre[12] |
17/03 02:00 |
30 KT |
Clermont Foot[6] Nancy[18] |
17/03 02:00 |
30 KT |
Ajaccio GFCO[16] Ajaccio[3] |
17/03 02:00 |
30 KT |
Lorient[4] Orleans US 45[11] |
17/03 02:00 |
30 KT |
Bourg Peronnas[17] Chamois Niortais[14] |
17/03 02:00 |
30 KT |
Sochaux[10] Tours FC[20] |
17/03 02:00 |
30 KT |
Valenciennes[13] Paris Fc[5] |
17/03 02:00 |
30 KT |
Chateauroux[7] Le Havre[8] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
17/03 03:30 |
27 KT |
Vitoria Setubal[14] Portimonense[9] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
17/03 02:45 |
31 KT |
St Johnstone[8] Hibernian FC[4] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
17/03 05:00 |
20 KT |
Rosario Central[16] Chacarita Juniors[26] |
17/03 07:15 |
20 KT |
Colon[8] Lanus[22] |
Lịch thi đấu Úc |
||
16/03 15:50 |
23 KT |
Adelaide United FC[6] Melbourne City[3] |
Lịch thi đấu Séc |
||
17/03 02:15 |
21 KT |
Slovan Liberec[4] Brno[15] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
17/03 02:30 |
7 KT |
Limerick FC[6] Cork City[1] |
17/03 02:45 |
7 KT |
Bohemians[9] Sligo Rovers[8] |
17/03 02:45 |
7 KT |
Derry City[7] Bray Wanderers[10] |
17/03 02:45 |
7 KT |
Dundalk[3] Waterford United[2] |
17/03 03:00 |
7 KT |
Shamrock Rovers[4] St Patrick's[5] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
17/03 00:00 |
26 KT |
Karabukspor[18] Osmanlispor[16] |
17/03 00:00 |
26 KT |
Kasimpasa[11] Antalyaspor[15] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
17/03 08:00 |
clausura KT |
Puebla[(c)-6] Santos Laguna[(c)-1] |
17/03 09:00 |
clausura KT |
Club Tijuana[(c)-7] Morelia[(c)-5] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
17/03 00:00 |
28 KT |
Piast Gliwice[12] Zaglebie Lubin[8] |
17/03 02:30 |
28 KT |
Lech Poznan[3] Lechia Gdansk[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
17/03 02:00 |
30 KT |
Cambuur Leeuwarden[13] NEC Nijmegen[1] |
17/03 02:00 |
30 KT |
Den Bosch[12] Dordrecht 90[8] |
17/03 02:00 |
30 KT |
Emmen[5] Helmond Sport[16] |
17/03 02:00 |
30 KT |
De Graafschap[6] Jong Ajax Amsterdam[2] |
17/03 02:00 |
30 KT |
Jong PSV Eindhoven[7] Volendam[14] |
17/03 02:00 |
30 KT |
Oss[9] Fortuna Sittard[3] |
17/03 02:00 |
30 KT |
RKC Waalwijk[19] MVV Maastricht[10] |
17/03 02:00 |
30 KT |
Jong AZ Almere City FC |
17/03 02:00 |
30 KT |
Go Ahead Eagles Telstar |
17/03 02:00 |
30 KT |
Eindhoven Jong Utrecht |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
17/03 02:00 |
26 KT |
Pau FC Chambly |
17/03 02:00 |
26 KT |
Avranches[15] Grenoble[1] |
17/03 02:00 |
26 KT |
US Boulogne[8] Rodez Aveyron[2] |
17/03 02:00 |
26 KT |
Cholet So[7] AS Beziers[5] |
17/03 02:00 |
26 KT |
Creteil[17] Concarneau[6] |
17/03 02:00 |
26 KT |
Dunkerque[9] Entente Sannois[10] |
17/03 02:00 |
26 KT |
Red Star 93[3] Les Herbiers[12] |
Lịch thi đấu Romania |
||
16/03 22:59 |
xuống hạng KT |
Juventus Bucharest ACS Poli Timisoara |
17/03 01:45 |
vô địch KT |
Viitorul Constanta CS Universitatea Craiova |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
16/03 22:30 |
26 KT |
Septemvri Sofia[8] FC Vereya[6] |
Lịch thi đấu Wales |
||
17/03 02:45 |
championship playoff KT |
The New Saints[1] Bala Town[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
16/03 19:00 |
28 KT |
Sochi FK Khimki |
Lịch thi đấu Serbia |
||
16/03 22:59 |
28 KT |
FK Vozdovac Beograd[7] Radnicki Nis[3] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
16/03 22:59 |
relegation round KT |
1. Tatran Presov[12] FK Senica[11] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
17/03 00:00 |
26 KT |
Istra 1961[8] Slaven Belupo Koprivnica[5] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
16/03 20:00 |
6 KT |
Samut Prakan City[6] Bangkok United FC[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
17/03 00:45 |
22 KT |
Vejle[1] Skive IK[12] |
Lịch thi đấu UAE |
||
16/03 20:40 |
19 KT |
Dabba Al-Fujairah[9] Al Ahli Dubai[6] |
16/03 20:45 |
19 KT |
Al Nasr Dubai[4] Hatta[11] |
16/03 23:30 |
19 KT |
Al Wehda UAE[2] Emirate[10] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
17/03 01:00 |
24 KT |
Maritzburg United[4] Polokwane City[11] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
16/03 19:00 |
19 KT |
Al Bahri Al-Hudod |
16/03 21:00 |
19 KT |
Al Quwa Al Jawiya Naft Alwasat |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
16/03 18:35 |
3 KT |
Dalian Yifang Aerbin[16] Beijing Guoan[10] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
17/03 00:30 |
5 KT |
Trans Narva[3] Paide Linnameeskond[8] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
17/03 02:00 |
25 KT |
Wil 1900[8] Aarau[6] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
17/03 08:00 |
apertura KT |
Deportivo Cuenca[7] Independiente Jose Teran[3] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
17/03 09:00 |
clausura KT |
Deportivo Petapa CD Suchitepequez |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
17/03 01:30 |
round 1 KT |
Svelvik Husoy & Foynland |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
17/03 01:00 |
23 KT |
Tarxien Rainbows[11] Birkirkara FC[4] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
17/03 01:00 |
22 KT |
San Gwann[5] Rabat Ajax[14] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
16/03 14:30 |
tháng 3 KT |
Canberra Olympic[AUS CGP-1] Tuggeranong United[AUS CGP-7] |
16/03 17:00 |
tháng 3 KT |
Rezekne / Bjss[LAT D2-6] Rigas Tehniska Universitate[LAT D2-9] |
16/03 18:05 |
tháng 3 KT |
Jdfs Alberts[LAT D2-8] Daugava Daugavpils[LAT D2-2] |
16/03 18:30 |
tháng 3 KT |
TPS Turku[FIN D2-1] Salon Palloilijat Salpa[FIN D3 AB-3] |
16/03 21:00 |
tháng 3 KT |
Lierse[BEL D2-5] Westerlo[BEL D2-7] |
16/03 22:00 |
tháng 3 KT |
Arendal[NOR D2B-9] Jerv[NOR AL-13] |
16/03 22:59 |
tháng 3 KT |
IFK Goteborg[SWE D1-10] Brommapojkarna[SWE D2-1] |
16/03 22:59 |
tháng 3 KT |
Elfsborg[SWE D1-8] Landskrona BoIS[SWE D1 SNS-1] |
16/03 22:59 |
tháng 3 KT |
AEK Athens[GRE D1-1] Lamia[GRE D1-13] |
17/03 00:30 |
tháng 3 KT |
Osters IF[SWE D2-5] GAIS[SWE D2-9] |
17/03 01:00 |
tháng 3 KT |
Torns IF[SWE D1 SNS-15] Kvarnby IK[SWE D3OG-10] |
17/03 01:30 |
tháng 3 KT |
Raufoss[NOR D2A-4] Nybergsund IL Trysil[NOR D2A-14] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
16/03 20:35 |
17 KT |
Al Thaid Ittihad Kalba |
16/03 20:40 |
17 KT |
Al Arabi Dubba Al-Husun |
16/03 20:40 |
17 KT |
Masfut Banni Yas |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
17/03 00:00 |
KT |
Mks Kluczbork[16] Warta Poznan[4] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
16/03 20:30 |
21 KT |
Ludogorets Razgrad Ii[9] Litex Lovech[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
17/03 02:45 |
promotion round KT |
Portadown FC Loughgall |
17/03 03:00 |
promotion round KT |
Ballyclare Comrades Newry City |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
16/03 18:00 |
6 KT |
Rayong[10] Lampang Fc[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
17/03 01:00 |
KT |
SV Allerheiligen[M-7] SC Weiz[M-12] |
17/03 01:00 |
KT |
Sturm Graz Amat.[M-4] Union St.florian[M-16] |
17/03 01:00 |
KT |
Lafnitz[M-1] SC Kalsdorf[M-15] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
17/03 01:00 |
30 KT |
SV Wehen Wiesbaden[4] Rot-weiss Erfurt[20] |
17/03 01:00 |
30 KT |
Fortuna Koln[5] SG Sonnenhof Grobaspach[16] |
17/03 01:00 |
30 KT |
Hallescher Sportfreunde Lotte |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
16/03 17:00 |
KT |
Hapoel Mahane Yehuda[S-14] Maccabi Kiryat Gat[S-13] |
16/03 18:00 |
KT |
Maccabi Daliyat Karmel[N-16] Maccabi Ironi Kiryat Ata[N-10] |
16/03 18:00 |
KT |
Hapoel Asi Gilboa[N-11] Hapoel Jerusalem[N-5] |
16/03 19:00 |
KT |
Hapoel Migdal Haemek[N-14] Ironi Tiberias[N-6] |
16/03 19:00 |
KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[S-4] Maccabi Yavne[S-2] |
16/03 19:00 |
KT |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC[S-12] Hapoel Hod Hasharon[S-16] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
16/03 21:10 |
16 KT |
Al Salmiyah[2] Al Ttadamon[8] |
16/03 23:35 |
16 KT |
Kazma[5] Al-Qadsia SC[3] |
Lịch thi đấu Chile |
||
17/03 06:15 |
6 KT |
Deportes Temuco Palestino |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||
17/03 05:15 |
14 KT |
Criciuma Brusque |
Lịch thi đấu Macao |
||
16/03 20:00 |
7 KT |
Macao Alfandega Cheng Fung |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
17/03 08:00 |
clausura KT |
Uaem Potros Correcaminos Uat |
17/03 08:00 |
clausura KT |
CF Atlante Venados |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
17/03 08:00 |
KT |
Hawkes Bay United[7] Southern United[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
17/03 02:30 |
30 KT |
Llanelli[2] Goytre Afc[7] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
16/03 16:15 |
4 KT |
Pascoe Vale Sc[3] South Melbourne[5] |
16/03 16:15 |
4 KT |
Bentleigh Greens[2] Northcote City[13] |
16/03 16:30 |
4 KT |
Oakleigh Cannons[8] Heidelberg United[4] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
17/03 06:00 |
apertura KT |
Carabobo Monagas SC |
Lịch thi đấu Georgia |
||
16/03 20:00 |
3 KT |
Dinamo Tbilisi[4] Samtredia[7] |
16/03 22:00 |
3 KT |
Torpedo Kutaisi[5] Lokomotiv Tbilisi[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
17/03 02:45 |
4 KT |
Athlone[10] UC Dublin UCD[4] |
17/03 02:45 |
4 KT |
Galway United[2] Cabinteely[9] |
17/03 02:45 |
4 KT |
Shelbourne[8] Longford Town[1] |
17/03 03:00 |
4 KT |
Wexford Youths[6] Drogheda United[5] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
16/03 22:00 |
23 KT |
Na Hussein Dey[8] Drb Tadjenant[15] |
16/03 22:00 |
23 KT |
Usm Blida[16] Usm El Harrach[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
16/03 20:00 |
28 KT |
Hapoel Hadera[3] Beitar Tel Aviv Ramla[7] |
16/03 20:00 |
28 KT |
Hapoel Rishon Letzion[2] Hapoel Afula[5] |
16/03 20:00 |
28 KT |
Hapoel Petah Tikva[12] Maccabi Ahi Nazareth[9] |
16/03 20:00 |
28 KT |
Hapoel Ramat Gan FC[14] Ironi Nesher[16] |
16/03 20:00 |
28 KT |
Hapoel Natzrat Illit[8] Hapoel Tel Aviv[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
16/03 21:00 |
19 KT |
Fk Graffin Vlasim[10] Frydek-mistek[16] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
16/03 17:30 |
4 KT |
Grange Thistle Sc Brisbane Knights |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
16/03 22:00 |
28 KT |
Adana Demirspor[12] Umraniyespor[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
16/03 20:00 |
22 KT |
Chayka K Sr[S-4] Druzhba Maykop[S-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
17/03 00:30 |
24 KT |
Liefering[4] Floridsdorfer AC Wien[9] |
17/03 00:30 |
24 KT |
WSG Wattens[8] Austria Lustenau[6] |
17/03 00:30 |
24 KT |
Kapfenberg Superfund[7] SC Wiener Neustadt[2] |
17/03 00:30 |
24 KT |
Blau Weiss Linz[10] TSV Hartberg[5] |
17/03 02:30 |
24 KT |
SV Ried[3] Wacker Innsbruck[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
17/03 02:45 |
22 KT |
Miedz Legnica[1] Wigry Suwalki[7] |
Lịch thi đấu Malaysia FA Cup |
||
16/03 15:15 |
KT |
PKNP[MAS SL-10] Kuantan FA[MAS PL-8] |
16/03 20:00 |
KT |
Terengganu[MAS SL-5] Selangor PB[MAS SL-8] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
16/03 21:00 |
19 KT |
Mansheiat Bani Hasan[11] Al Wihdat Amman[1] |
16/03 23:30 |
19 KT |
Ramtha SC[3] Al Hussein Irbid[10] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
16/03 20:00 |
3 KT |
Metallurg Bekobod[8] Kuruvchi Kokand Qoqon[5] |
16/03 22:00 |
3 KT |
Buxoro[7] Sogdiana Jizak[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
16/03 17:00 |
2 KT |
Yokohama Scc[14] Tokyo U23[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
16/03 17:00 |
3 KT |
WIT Georgia Tbilisi Merani Martvili |
16/03 17:00 |
3 KT |
Telavi Gagra |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
16/03 21:00 |
25 KT |
Budafoki Mte MTK Hungaria FC |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
16/03 14:15 |
KT |
Bentleigh Greens U21[1] Northcote City U21[9] |
16/03 14:15 |
KT |
Oakleigh Cannons U21[5] Heidelberg United U21[7] |
16/03 14:15 |
KT |
Pascoe Vale Sc U21[11] South Melbourne U21[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
16/03 22:59 |
17 KT |
Sloboda Uzice Sevojno[9] FK Bezanija[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
16/03 16:30 |
5 KT |
Dandenong City Sc[6] Moreland City[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
16/03 21:00 |
20 KT |
Mfk Skalica[1] Msk Zilina B[4] |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
16/03 16:00 |
1 KT |
Hobart Zebras South Hobart |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
16/03 17:30 |
4 KT |
Annerley New Farm |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
16/03 18:00 |
23 KT |
Arsenal Tula Youth[13] Fk Rostov Youth[5] |
16/03 19:30 |
23 KT |
Fk Anzhi Youth Tosno Youth |
17/03 08:00 |
23 KT |
Ska Khabarovsk Youth Fk Ural Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
16/03 17:00 |
xuống hạng KT |
Chernomorets Odessa U21 Stal Kamianske U21 |
16/03 19:00 |
xuống hạng KT |
Olimpic Donetsk U21 Zirka Kirovohrad U21 |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
17/03 00:30 |
18 KT |
Al-Raed[13] Al Ahli Jeddah[2] |
17/03 00:30 |
18 KT |
Al Qadasiya[12] Al Hilal[1] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
17/03 01:00 |
KT |
Celtic U20[9] Kilmarnock U20[13] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
16/03 19:15 |
20 KT |
Salam Zgharta Al Akhaahli Alay |
16/03 21:00 |
20 KT |
Al-Ahed[2] Al-Safa[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Oman |
||
16/03 20:35 |
bán kết KT |
Al Shabab Oma[OMA PL-2] Al Nasr (OMA)[OMA PL-3] |
16/03 22:59 |
bán kết KT |
Sohar Club[OMA PL-12] Al Seeb[OMA D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
16/03 22:00 |
23 KT |
Crb Ain Fakroun[16] Asm Oran[8] |
16/03 22:00 |
23 KT |
Rc Relizane[7] Mo Bejaia[2] |
16/03 22:00 |
23 KT |
Rc Kouba[11] Ca Bordj Bou Arreridj[4] |
16/03 22:00 |
23 KT |
Jsm Bejaia[3] Mc Saida[9] |
16/03 22:00 |
23 KT |
As Ain Mlila[1] Jsm Skikda[5] |
16/03 22:00 |
23 KT |
Aso Chlef[6] Ca Batna[14] |
16/03 22:00 |
23 KT |
Wa Tlemcen Mc El Eulma |
16/03 22:00 |
23 KT |
Gc Mascara A Bou Saada |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
17/03 07:30 |
loại KT |
Rio Grande Valley Fc Toros[2] St Louis Lions[1] |
17/03 09:00 |
loại KT |
Tacoma Defiance Portland Timbers B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
17/03 06:00 |
6 KT |
Csyd Barnechea[5] Rangers Talca[16] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |