Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
17/01 19:00 |
19 KT |
Aston Villa[8] Everton[4] |
17/01 21:00 |
19 KT |
Sheffield United[20] Tottenham Hotspur[5] |
17/01 23:30 |
19 KT |
Liverpool[2] Manchester United[1] |
18/01 02:15 |
19 KT |
Manchester City[6] Crystal Palace[13] |
Lịch thi đấu Italia |
||
17/01 18:30 |
18 KT |
Napoli[6] Fiorentina[12] |
17/01 21:00 |
18 KT |
Crotone[20] Benevento[10] |
17/01 21:00 |
18 KT |
US Sassuolo Calcio[7] Parma[19] |
18/01 00:00 |
18 KT |
Atalanta[5] Genoa[17] |
18/01 02:45 |
18 KT |
Inter Milan[2] Juventus[4] |
Lịch thi đấu Đức |
||
17/01 21:30 |
16 KT |
Bayern Munich[1] Freiburg[8] |
18/01 00:00 |
16 KT |
Eintr Frankfurt[9] Schalke 04[17] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
17/01 19:00 |
20 KT |
Stade Brestois[11] Stade Rennais FC[5] |
17/01 21:00 |
20 KT |
Lorient[19] Dijon[18] |
17/01 21:00 |
20 KT |
Nantes[17] Lens[9] |
17/01 21:00 |
20 KT |
Nice[13] Bordeaux[10] |
17/01 21:00 |
20 KT |
Strasbourg[15] Saint-Etienne[16] |
17/01 23:00 |
20 KT |
Lille[3] Stade Reims[14] |
18/01 03:00 |
20 KT |
Lyon[1] Metz[12] |
Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
17/01 18:00 |
3 KT |
Espanyol[SPA D2-1] Osasuna[SPA D1-19] |
17/01 18:00 |
3 KT |
Malaga[SPA D2-11] Granada[SPA D1-7] |
17/01 22:00 |
3 KT |
CD Artistico Navalcarnero[SPA D35-6] Eibar[SPA D1-15] |
17/01 22:00 |
3 KT |
Sporting de Gijon[SPA D2-4] Real Betis[SPA D1-10] |
18/01 00:00 |
3 KT |
Alcorcon[SPA D2-17] Valencia[SPA D1-14] |
18/01 00:00 |
3 KT |
Tenerife[SPA D2-16] Villarreal[SPA D1-4] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
17/01 17:00 |
1 KT |
Đà Nẵng[9] Tp Hồ Chí Minh[5] |
17/01 18:00 |
1 KT |
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[8] Quảng Ninh[3] |
17/01 19:15 |
1 KT |
Sài Gòn FC[1] Hoàng Anh Gia Lai[7] |
Lịch thi đấu Siêu cúp Tây Ban Nha |
||
18/01 03:00 |
2020 KT |
Barcelona[SPA D1-3] Athletic Bilbao[SPA D1-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
17/01 21:00 |
18 KT |
Pescara[15] Cremonese[17] |
18/01 03:00 |
18 KT |
Empoli[1] Salernitana[5] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
17/01 18:15 |
17 KT |
RKC Waalwijk[14] Willem II[17] |
17/01 20:30 |
17 KT |
VVV Venlo[15] SC Heerenveen[8] |
17/01 20:30 |
17 KT |
Groningen[7] Twente Enschede[6] |
17/01 22:45 |
17 KT |
Ajax Amsterdam[1] Feyenoord Rotterdam[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
17/01 19:30 |
16 KT |
Heidenheimer[10] Darmstadt[13] |
17/01 19:30 |
16 KT |
Holstein Kiel[3] Karlsruher SC[8] |
17/01 19:30 |
16 KT |
SSV Jahn Regensburg[14] SV Sandhausen[15] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
17/01 22:00 |
14 KT |
CD Nacional[11] Moreirense[9] |
18/01 00:30 |
14 KT |
Santa Clara[7] Famalicao[18] |
18/01 01:00 |
14 KT |
Vitoria Guimaraes[6] SC Farense[13] |
18/01 03:00 |
14 KT |
Gil Vicente[12] Maritimo[8] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
17/01 19:00 |
24 KT |
Motherwell FC[10] Glasgow Rangers[1] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
18/01 08:10 |
chung kết KT |
CA Banfield Boca Juniors |
Lịch thi đấu Úc |
||
17/01 12:05 |
1 KT |
Newcastle Jets FC[12] Macarthur[3] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
17/01 19:30 |
20 KT |
Gent[12] Royal Antwerp[6] |
17/01 22:00 |
20 KT |
Cercle Brugge[17] Standard Liege[10] |
18/01 00:15 |
20 KT |
Beerschot AC[8] Club Brugge[1] |
18/01 02:45 |
20 KT |
St-Truidense VV[15] Oud Heverlee[5] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
17/01 22:00 |
10 KT |
Sion[9] Lugano[5] |
Lịch thi đấu Séc |
||
17/01 20:00 |
15 KT |
Pardubice[5] Budejovice[13] |
17/01 22:00 |
15 KT |
Pribram[17] Viktoria Plzen[9] |
18/01 00:30 |
15 KT |
Banik Ostrava[7] Sparta Praha[3] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
17/01 17:30 |
19 KT |
Denizlispor[20] Hatayspor[6] |
17/01 20:00 |
19 KT |
Yeni Malatyaspor[14] Rizespor[15] |
17/01 22:59 |
19 KT |
Besiktas[1] Galatasaray[3] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
17/01 10:06 |
clausura KT |
Monterrey[(c)-3] Club America[(c)-5] |
18/01 01:00 |
clausura KT |
Pumas UNAM[(c)-11] Mazatlan[(c)-4] |
18/01 08:05 |
clausura KT |
Santos Laguna[(c)-6] Tigres UANL[(c)-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
17/01 18:15 |
20 KT |
NEC Nijmegen[5] Cambuur Leeuwarden[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
17/01 18:15 |
16 KT |
Feirense[3] Porto B[17] |
17/01 18:45 |
16 KT |
Academico Viseu[13] UD Oliveirense[16] |
17/01 21:00 |
16 KT |
Arouca[7] CD Mafra[8] |
18/01 00:00 |
16 KT |
Varzim[18] Casa Pia Ac[9] |
Lịch thi đấu African Nations Championship |
||
17/01 22:59 |
bảng KT |
Libya[101] Niger[112] |
18/01 02:00 |
bảng KT |
Democratic Rep Congo[56] Congo[89] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
17/01 20:00 |
regular season KT |
Olympiakos[1] Pas Giannina[11] |
17/01 22:15 |
regular season KT |
Volos Nfc[8] Lamia[14] |
17/01 22:15 |
regular season KT |
OFI Crete[7] PAOK Saloniki[3] |
18/01 00:30 |
regular season KT |
Aris Thessaloniki[2] Panathinaikos[5] |
18/01 02:30 |
regular season KT |
AEK Athens[4] PAE Atromitos[9] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
17/01 21:00 |
20 KT |
AEP Paphos[7] APOEL Nicosia[10] |
17/01 23:30 |
20 KT |
Apollon Limassol FC[1] Olympiakos Nicosia[9] |
Lịch thi đấu Romania |
||
17/01 19:30 |
17 KT |
Scm Argesul Pitesti[16] Gaz Metan Medias[8] |
17/01 21:45 |
17 KT |
Sepsi[4] CFR Cluj[3] |
18/01 00:00 |
17 KT |
Clinceni[5] Hermannstadt[13] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
18/01 02:00 |
30 KT |
Atletico Paranaense[11] Sao Paulo[1] |
18/01 02:00 |
30 KT |
Santos[8] Botafogo[19] |
18/01 04:00 |
KT |
Bahia[17] Corinthians Paulista[10] |
18/01 04:15 |
30 KT |
Atletico Mineiro[3] Atletico Clube Goianiense[12] |
18/01 06:30 |
30 KT |
Internacional[2] Fortaleza[14] |
18/01 06:30 |
30 KT |
Ceara[9] Bragantino[13] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
17/01 17:30 |
2 KT |
Ue Engordany[4] Atletic Escaldes[5] |
17/01 17:30 |
KT |
Atletic Escaldes Ue Engordany |
17/01 17:30 |
KT |
Ue Engordany[6] Atletic Escaldes[3] |
17/01 22:30 |
2 KT |
UE Sant Julia[5] Santa Coloma[3] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
17/01 18:30 |
13 KT |
Jamshedpur[5] Northeast United[7] |
17/01 21:00 |
13 KT |
Goa[4] Mohun Bagan[2] |
Lịch thi đấu Áo |
||
17/01 22:59 |
7 KT |
Wolfsberger AC[6] Sturm Graz[2] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
17/01 20:30 |
11 KT |
AmaZulu[9] Maritzburg United[13] |
17/01 20:30 |
11 KT |
Black Leopards[16] Orlando Pirates[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Maroc |
||
17/01 21:00 |
6 KT |
Uts Union Touarga Sport Rabat Chabab Atlas Khenifra |
17/01 21:00 |
6 KT |
Wydad Temara Chabab Ben Guerir |
17/01 23:15 |
6 KT |
Wydad Fes Stade Marocain Du Rabat |
Lịch thi đấu Iraq |
||
17/01 17:45 |
14 KT |
Naft Al Basra[15] Al Najaf[7] |
17/01 18:00 |
14 KT |
Al-Hudod[16] Al Karkh[14] |
17/01 20:00 |
14 KT |
Al Quwa Al Jawiya[2] Arbil[9] |
17/01 22:15 |
14 KT |
Naft Alwasat[1] Al Zawraa[4] |
18/01 00:30 |
14 KT |
Al Talaba[13] Al Shorta[3] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
17/01 14:00 |
4 KT |
Tai Chung[8] Hong Kong Rangers FC[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
18/01 02:00 |
35 KT |
Ponte Preta[8] Nautico PE[15] |
18/01 02:00 |
35 KT |
Vitoria Salvador BA[16] Chapecoense SC[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
18/01 03:10 |
promotion playoffs 1st round KT |
Defensores de Belgrano[UR(b)-3] Instituto[LR(b)-2] |
18/01 03:10 |
promotion playoffs 1st round KT |
Atletico Atlanta[UR(a)-5] San Martin Tucuman[UR(b)-8] |
18/01 03:10 |
promotion playoffs 1st round KT |
Gimnasia Mendoza[UR(b)-5] Ferrol Carril Oeste[UR(a)-8] |
18/01 03:10 |
promotion playoffs 1st round KT |
Deportivo Moron[UR(a)-6] Villa Dalmine[UR(b)-7] |
18/01 05:10 |
promotion playoffs 1st round KT |
Estudiantes de Caseros[UR(a)-3] Barracas Central[LR(a)-2] |
18/01 05:15 |
promotion playoffs 1st round KT |
Tigre[UR(b)-4] San Martin San Juan[LR(a)-1] |
18/01 06:00 |
promotion playoffs 1st round KT |
Deportivo Riestra[UR(b)-6] Temperley[UR(a)-7] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
18/01 00:00 |
clausura KT |
Cartagines Deportiva SA[(a)-9] Guadalupe[(a)-1] |
18/01 04:00 |
clausura KT |
Santos De Guapiles[(a)-10] Perez Zeledon[(a)-7] |
18/01 04:00 |
clausura KT |
AD grecia[(a)-3] Sporting San Jose[(a)-4] |
18/01 07:00 |
clausura KT |
Ad San Carlos[(a)-11] Herediano[(a)-8] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
18/01 00:00 |
grand fina KT |
Marathon CD Olimpia |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
18/01 03:30 |
quarterfinals(a) KT |
Municipal Limeno[(a)-7] Jocoro[(a)-2] |
18/01 04:00 |
quarterfinals(a) KT |
CD FAS[(a)-4] Sonsonate[(a)-12] |
18/01 04:00 |
quarterfinals(a) KT |
Alianza[(a)-1] Once Municipal[(a)-6] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
18/01 07:00 |
quarterfinals(a) KT |
Club Comunicaciones Antigua Gfc |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
17/01 19:30 |
6 KT |
El Entag El Harby[16] Smouha SC[10] |
17/01 22:00 |
8 KT |
National Bank Of Egypt Sc Al Ahly |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
17/01 20:00 |
KT |
Birkirkara FC[6] Valletta FC[9] |
17/01 20:00 |
16 KT |
Santa Lucia[7] Zejtun Corinthians[12] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
17/01 20:00 |
16 KT |
Pieta Hotspurs[7] Pembroke Athleta[2] |
17/01 21:00 |
16 KT |
Mqabba[10] Zebbug Rangers[12] |
18/01 00:00 |
16 KT |
Naxxar Lions[9] Qormi[14] |
18/01 01:00 |
16 KT |
Vittoriosa Stars[5] Marsa[1] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
17/01 17:00 |
tháng 1 KT |
KVSK Lommel[BEL D2-6] KV Mechelen[BEL D1-14] |
17/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Vejle[DEN SASL-10] Aarhus Fremad[DEN D2A-4] |
17/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Gomel[BLR D2-2] Belshina Babruisk[BLR D1-15] |
17/01 19:30 |
tháng 1 KT |
FK Napredak Krusevac[SER D1-15] Stal Mielec[POL PR-15] |
17/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Slaven Belupo Koprivnica[CRO D1-6] Cibalia[CRO D2-13] |
17/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Zurich[SUI Sl-4] Winterthur[SUI D1-5] |
17/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Baltika[RUS D1-8] Cukaricki[SER D1-4] |
17/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Zaglebie Lubin[POL PR-6] Partizan Belgrade[SER D1-2] |
17/01 20:30 |
tháng 1 KT |
Opatija[CRO D2-3] Backa Backa Palanka[SER D1-20] |
17/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Sc Kriens[SUI D1-7] Luzern[SUI Sl-8] |
17/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Dynamo Moscow[RUS PR-7] Lech Poznan[POL PR-9] |
17/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Arsenal Tula[RUS PR-13] Backa Topola[SER D1-8] |
17/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Jagiellonia Bialystok[POL PR-7] Radnicki Nis[SER D1-7] |
Lịch thi đấu Bangladesh |
||
17/01 21:00 |
1 KT |
Mohammedan Dhaka Arambagh Ks |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
17/01 19:00 |
19 KT |
Uerdingen[10] SV Waldhof Mannheim[15] |
17/01 20:00 |
19 KT |
MSV Duisburg[20] Sv Meppen[12] |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
17/01 21:00 |
19 KT |
Perugia[B-3] Feralpisalo[B-9] |
17/01 21:00 |
19 KT |
Sambenedettese[B-6] Padova[B-2] |
17/01 21:00 |
19 KT |
Sudtirol[B-5] Vis Pesaro[B-16] |
17/01 23:30 |
19 KT |
Carpi[B-13] Ravenna[B-18] |
17/01 23:30 |
19 KT |
Modena[B-1] Usd Virtus Verona[B-11] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
17/01 18:30 |
19 KT |
Olbia[A-16] Grosseto[A-11] |
17/01 21:00 |
19 KT |
Albinoleffe[A-9] Calcio Lecco[A-7] |
17/01 21:00 |
19 KT |
Como[A-2] Novara[A-15] |
17/01 21:00 |
19 KT |
Us Pergolettese[A-14] Pontedera[A-10] |
17/01 21:00 |
19 KT |
Pro Sesto[A-12] Livorno[A-17] |
17/01 21:00 |
19 KT |
Pro Vercelli[A-6] Carrarese[A-5] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
17/01 18:30 |
19 KT |
Palermo[C-9] Virtus Francavilla[C-12] |
17/01 21:00 |
19 KT |
Ss Monopoli 1966[C-13] Catanzaro[C-6] |
17/01 21:00 |
19 KT |
Catania[C-8] Foggia[C-5] |
17/01 23:30 |
19 KT |
Juve Stabia[C-10] Ternana[C-1] |
17/01 23:30 |
19 KT |
Paganese[C-18] Us Casertana 1908[C-16] |
17/01 23:30 |
19 KT |
Viterbese[C-15] Teramo[C-4] |
17/01 23:30 |
KT |
Bisceglie 1913[C-17] Bari[C-2] |
Lịch thi đấu Chile |
||
18/01 04:00 |
31 KT |
Colo Colo[17] Universidad de Chile[7] |
Lịch thi đấu Angola |
||
17/01 21:00 |
4 KT |
Santa Rita Petro Atletico De Luanda |
17/01 21:00 |
4 KT |
Wiliete Recreativo Caala |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
18/01 06:00 |
clausura KT |
Leones Univ Guadalajara[(c)-15] Tlaxcala[(c)-11] |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
17/01 10:00 |
8 KT |
Wellington Phoenix Reserve[5] Waitakere United[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
17/01 17:30 |
KT |
Orihuela CF[3-12] Cf La Nucia[3-19] |
17/01 18:00 |
KT |
Cd Covadonga[1-17] Cd Lealtad[1-9] |
17/01 18:00 |
KT |
Hercules CF[3-2] Alcoyano[3-7] |
17/01 18:00 |
KT |
Las Palmas Atletico[4-17] Cadiz B[4-12] |
17/01 18:00 |
KT |
Recreativo Huelva[4-11] Athletic Sanluqueno[4-3] |
17/01 18:00 |
KT |
Granada Cf B[4-8] Murcia[4-6] |
17/01 18:00 |
KT |
Lorca Deportiva FC[4-20] Cordoba C.F.[4-5] |
17/01 18:00 |
KT |
UCAM Murcia[4-1] Sevilla Atletico[4-16] |
17/01 18:00 |
KT |
Inter De Madrid[5-12] Atletico Baleares[5-14] |
17/01 18:00 |
KT |
UD Badajoz[5-1] Ud Socuellamos[5-16] |
17/01 18:00 |
KT |
Talavera CF[5-5] UD Merida[5-9] |
17/01 18:00 |
KT |
CP Villarrobledo[5-20] UD Melilla[5-11] |
17/01 18:00 |
KT |
SD Ejea[2-20] CD Tudelano[2-14] |
17/01 18:00 |
KT |
Gimnastic Tarragona[3-3] Barcelona B[3-4] |
17/01 18:00 |
KT |
AE Prat[3-16] Espanyol B[3-14] |
17/01 22:30 |
KT |
Zamora CF[1-6] Coruxo[1-15] |
17/01 22:30 |
KT |
Osasuna B[2-16] Sd Tarazona[2-8] |
17/01 22:30 |
KT |
UE Olot[3-16] Ue Cornella[3-11] |
17/01 22:30 |
KT |
Union Langreo[1-4] Real Oviedo B[1-14] |
17/01 22:30 |
KT |
Calahorra[2-4] Haro Deportivo[2-19] |
17/01 23:00 |
KT |
Pontevedra[1-10] Racing de Ferrol[1-11] |
17/01 23:00 |
KT |
UD Marbella[4-14] Algeciras[4-2] |
17/01 23:00 |
KT |
Yeclano Deportivo[4-18] CD Linares[4-4] |
17/01 23:00 |
KT |
Extremadura[5-7] Don Benito[5-10] |
17/01 23:00 |
KT |
Villanovense[5-4] Villarrubia Cf[5-13] |
17/01 23:00 |
KT |
CD Izarra[2-17] UD Mutilve[2-13] |
17/01 23:00 |
KT |
SD Logrones[2-7] CD Ebro[2-6] |
17/01 23:00 |
KT |
Andorra CF[3-6] UE Llagostera[3-8] |
18/01 00:00 |
KT |
L'Hospitalet[3-5] CF Badalona[3-13] |
18/01 00:30 |
KT |
Real Betis B[4-10] Ejido[4-15] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
18/01 02:00 |
apertura KT |
Deportivo Pasto[(a)-5] La Equidad[(a)-8] |
18/01 03:00 |
1 KT |
Patriotas[(a)-17] America de Cali[(a)-7] |
18/01 06:05 |
apertura KT |
Atletico Nacional[(a)-3] Independiente Santa Fe[(a)-1] |
18/01 08:10 |
apertura KT |
Deportivo Cali[(a)-4] Jaguares De Cordoba[(a)-16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
18/01 03:00 |
apertura KT |
Universitario De Popayan[(a)-12] Atletico Clube Purtugal[(a)-13] |
18/01 04:00 |
apertura KT |
Deportes Quindio[(a)-3] Valledupar[(a)-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
17/01 19:00 |
regular season KT |
Ergotelis[3] Ionikos[2] |
17/01 19:45 |
regular season KT |
Apollon Larissas[10] Xanthi[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
17/01 17:00 |
KT |
Kozan Bldspor[D-14] Silivrispor[D-15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
17/01 19:00 |
2 KT |
Sporting Alexandria Pharco |
17/01 19:00 |
2 KT |
Al Jazeera Matroh Shabab Aldabaa |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
17/01 22:00 |
9 KT |
Aduana Stars Legon Cities |
17/01 22:00 |
9 KT |
Ashanti Gold Medeama Sc |
17/01 22:00 |
9 KT |
Bechem United Dreams Fc Gha |
17/01 22:00 |
9 KT |
Karela United Berekum Chelsea |
17/01 22:00 |
9 KT |
King Faisal Babes Elmina Sharks |
17/01 22:00 |
9 KT |
Wafa Asante Kotoko |
18/01 01:00 |
9 KT |
Accra Hearts Of Oak Techiman Eleven Wonders |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
17/01 21:00 |
KT |
Dortmund AM[W-2] TSV Alemannia Aachen[W-10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
18/01 04:00 |
KT |
Ituano Sp[group-2] Vila Nova (GO)[group-3] |
18/01 04:00 |
KT |
Santa Cruz (PE)[group-1] Brusque[group-4] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha |
||
17/01 17:30 |
KT |
Epila Cf Ad Almudevar |
17/01 18:00 |
KT |
Aguilas CF Cd Plus Ultra |
17/01 18:00 |
KT |
Cacereno Ud Fuente De Cantos |
17/01 18:00 |
KT |
Ud Montijo Up Plasencia |
17/01 18:00 |
KT |
Ca Vianes Cd Varea |
17/01 18:00 |
KT |
Eg El Palmar Atletico Pulpileno |
17/01 21:45 |
KT |
Cordoba Cf B Cd Gerena |
17/01 21:45 |
KT |
Teruel CA Monzon |
17/01 22:00 |
KT |
Silva Sd Bergantinos Cf |
17/01 22:00 |
KT |
Villanueva Barbastro |
17/01 22:30 |
KT |
Cd Madridejos UB Conquense |
17/01 23:00 |
KT |
CD Tropezon Cd Guarnizo |
18/01 00:00 |
KT |
Anaitasuna Cultural de Durango |
18/01 00:00 |
KT |
SD Gernika Tolosa |
18/01 00:00 |
KT |
Lorca Deportiva FC Mar Menor |
18/01 00:00 |
KT |
Racing Murcia Cartagena B |
18/01 00:00 |
KT |
Extremadura B Cp Valdivia |
18/01 00:00 |
KT |
Moralo Cp Cd Coria |
18/01 00:00 |
KT |
Ca Cirbonero Cd Ardoi |
18/01 00:00 |
KT |
Cd Anguiano CD Tudelano |
18/01 00:00 |
KT |
Elche Cf Ilicitano Eldense |
18/01 00:00 |
KT |
CD Olimpic Xativa Crevillente |
18/01 00:00 |
KT |
Atletico Saguntino Acero |
18/01 00:00 |
KT |
Alcobendas Sport Ad Union Adarve |
18/01 00:00 |
KT |
Atletico Pinto Cf Trival Valderas |
18/01 01:00 |
KT |
Tenisca CD Mensajero |
Lịch thi đấu Italy Serie D |
||
17/01 20:30 |
KT |
Sc Caronnese Ac Legnano |
17/01 20:30 |
KT |
A.S. Varese Pomigliano |
Lịch thi đấu Brazil Serie D |
||
18/01 01:00 |
KT |
Juventus Sc Atletico Tubarao Sc |
18/01 02:00 |
KT |
Mirassol Altos/pi |
18/01 03:00 |
KT |
Joinville SC Concordia Sc |
Lịch thi đấu Kenya Super League |
||
17/01 19:00 |
8 KT |
Afc Leopards Kcb Sc |
17/01 19:00 |
8 KT |
Bidco United Wazito |
17/01 19:00 |
8 KT |
Vihiga United Posta Rangers |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
17/01 20:30 |
9 KT |
Pretoria Callies[15] Polokwane City[8] |
17/01 20:30 |
9 KT |
Pretoria Univ[12] Uthongathi[5] |
17/01 20:30 |
9 KT |
Richards Bay[4] Ts Sporting[10] |
Lịch thi đấu Gibraltar Premier Division |
||
17/01 22:00 |
KT |
St Joseph's GIB College Europa |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
17/01 17:00 |
KT |
Kahramanmaras[LB-11] Corum Belediyespor[LB-10] |
17/01 17:00 |
KT |
Surfaspor[LB-19] Kocaelispor[LB-6] |
Lịch thi đấu Oman |
||
17/01 20:50 |
6 KT |
AL-Nahda[8] Dhufar[2] |
17/01 22:59 |
6 KT |
Al Ittehad Salalah[11] Al Nasr (OMA)[5] |
17/01 22:59 |
6 KT |
Al-Suwaiq Club[7] Saham[13] |
Lịch thi đấu Amateur Bỉ |
||
17/01 21:00 |
KT |
Rupel Boom[12] Urs Lixhe Lanaye[8] |
17/01 21:00 |
KT |
Francs Borains[7] Patro Eisden[10] |
17/01 21:00 |
KT |
Royal Fc Liege[11] Royal Knokke[6] |
17/01 21:00 |
KT |
Sint Eloois Winkel[5] KSK Heist[3] |
17/01 21:00 |
KT |
Kvk Tienen[2] Royal Olympic Club Charleroi[9] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
17/01 20:00 |
clausura KT |
Ca Progreso[(C)-16] Ca Torque[(C)-15] |
18/01 03:00 |
clausura KT |
Centro Atletico Fenix[(C)-6] Ca River Plate[(C)-3] |
18/01 05:30 |
clausura KT |
Nacional Montevideo[(C)-11] Ca Rentistas[(C)-5] |
18/01 07:45 |
clausura KT |
Defensor SC[(C)-7] Wanderers FC[(C)-10] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
17/01 22:00 |
5 KT |
Lobi Stars Dakkada |
17/01 22:00 |
5 KT |
Enyimba International[1] Kano Pillars[6] |
17/01 22:00 |
5 KT |
Ifeanyi Ubah[6] Abia Warriors[19] |
17/01 22:00 |
5 KT |
Mfm[16] Enugu Rangers International[9] |
17/01 22:00 |
5 KT |
Rivers United[17] Heartland[5] |
17/01 22:00 |
5 KT |
Jigawa Golden Stars[8] Kwara United[15] |
17/01 22:00 |
5 KT |
Sunshine Stars[14] Warri Wolves[9] |
17/01 22:00 |
5 KT |
Nasarawa United[4] Katsina United[11] |
17/01 22:00 |
5 KT |
Plateau United[13] Adamawa United[19] |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
17/01 18:30 |
11 KT |
Inter Milan Womens[8] Nữ Juventus[1] |
17/01 20:30 |
11 KT |
Gs Roma Womens[6] Napoli Womens[12] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
17/01 22:00 |
clausura KT |
Queretaro U20 Atlas U20 |
17/01 22:00 |
clausura KT |
Pumas Unam U20 Mazatlan U20 |
18/01 00:00 |
clausura KT |
Santos Laguna U20 Tigres Uanl U20 |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
18/01 06:00 |
chung kết KT |
Atletico Mineiro Youth Mg Atletico Paranaense Youth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
17/01 20:00 |
30 KT |
San Marcos De Arica[6] Nublense[1] |
17/01 20:00 |
30 KT |
Puerto Montt[7] Cd Magallanes[5] |
17/01 20:00 |
30 KT |
Deportes Santa Cruz[15] Valdivia Huadiwei sub[13] |
17/01 20:00 |
30 KT |
Union San Felipe[3] Melipilla[4] |
17/01 20:00 |
30 KT |
Deportes Temuco[8] Cobreloa[9] |
17/01 20:00 |
30 KT |
Csyd Barnechea[14] Rangers Talca[2] |
17/01 20:00 |
30 KT |
Cd Copiapo S.a.[10] San Luis Quillota[11] |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
17/01 20:00 |
17 KT |
Vitalo Bs Dynamic |
17/01 20:00 |
17 KT |
Flambeau Du Centre Bumamuru |
17/01 20:00 |
17 KT |
Olympique Star Royal Muramvya |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |