Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
18/04 01:45 |
35 KT |
Brighton[13] Tottenham Hotspur[4] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
18/04 00:30 |
33 KT |
Deportivo La Coruna[18] Sevilla[7] |
18/04 02:00 |
33 KT |
Celta Vigo[9] Barcelona[1] |
18/04 02:30 |
33 KT |
Villarreal[6] Leganes[15] |
Lịch thi đấu Italia |
||
18/04 01:45 |
33 KT |
Inter Milan[5] Cagliari[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
18/04 01:30 |
36 KT |
Venezia[8] Virtus Entella[19] |
18/04 01:30 |
36 KT |
Avellino[16] Frosinone[3] |
18/04 01:30 |
36 KT |
Bari[5] Novara[15] |
18/04 01:30 |
36 KT |
Pro Vercelli[21] Pescara[17] |
18/04 01:30 |
36 KT |
Ternana[22] Foggia[9] |
18/04 01:30 |
36 KT |
Cremonese[13] Salernitana[12] |
18/04 01:30 |
36 KT |
Cesena[18] Empoli[1] |
18/04 01:30 |
36 KT |
Spezia[11] Brescia[14] |
18/04 01:30 |
36 KT |
Carpi[10] Perugia[6] |
18/04 01:30 |
36 KT |
Cittadella[7] Palermo[2] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
17/04 23:30 |
32 KT |
Twente Enschede[18] Zwolle[6] |
18/04 01:45 |
32 KT |
SC Heerenveen[8] ADO Den Haag[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đức |
||
18/04 01:45 |
Semifinal KT |
Bayer Leverkusen[GER D1-4] Bayern Munich[GER D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
18/04 01:45 |
17 KT |
Shrewsbury Town[3] Charlton Athletic[6] |
18/04 01:45 |
30 KT |
Wigan Athletic[1] Oxford United[18] |
18/04 01:45 |
34 KT |
Rochdale[21] Oldham Athletic[20] |
18/04 01:45 |
36 KT |
Bradford AFC[12] Portsmouth[7] |
18/04 01:45 |
36 KT |
Doncaster Rovers[16] Bury[24] |
18/04 01:45 |
36 KT |
Gillingham[15] Rotherham United[4] |
Lịch thi đấu Cúp bóng đá nữ châu Á |
||
17/04 20:45 |
bán kết KT |
Nữ Úc Nữ Thái Lan |
18/04 00:00 |
bán kết KT |
Nữ Trung Quốc Nữ Nhật Bản |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
18/04 01:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Kortrijk[7] Oud Heverlee[BEL D2-3] |
18/04 01:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Lierse[BEL D2-2] Zulte-Waregem[9] |
18/04 01:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Royal Excel Mouscron[14] Beveren[12] |
18/04 01:30 |
championship playoff KT |
Gent[4] Genk[5] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
17/04 17:00 |
bảng KT |
Sydney FC[AUS D1-1] ShenHua SVA FC[CHA CSL-3] |
17/04 17:00 |
bảng KT |
Kashima Antlers[JPN D1-13] Suwon Samsung Bluewings[KOR D1-3] |
17/04 18:00 |
bảng KT |
Guangzhou Evergrande FC[CHA CSL-2] Cerezo Osaka[JPN D1-4] |
17/04 18:00 |
bảng KT |
Jeju United FC[KOR D1-6] Buriram United[THA PR-1] |
17/04 21:00 |
bảng KT |
Lokomotiv Tashkent[UZB D1-9] Zob Ahan[IRN PR-3] |
17/04 21:00 |
bảng KT |
Al Duhail Lekhwia Al Wehda UAE |
17/04 21:30 |
bảng KT |
Teraktor-Sazi[IRN PR-10] Al-Garrafa[QAT D1-5] |
17/04 21:30 |
bảng KT |
Al-Jazira UAE[UAE LP-7] Al Ahli Jeddah[KSA PR-2] |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
17/04 22:00 |
bảng KT |
Al Quwa Al Jawiya[IRQ D1-2] Malkia[BHR D1-3] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
18/04 00:00 |
relegation round KT |
Elite 3000 Helsingor[14] Aarhus AGF[10] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
18/04 05:15 |
bảng KT |
Defensor SC[URU D1(C)-3] Monagas SC[VEN D1-15] |
18/04 07:30 |
bảng KT |
Cerro Porteno[PAR D1-4] Gremio[BRA CGD1-6] |
18/04 07:30 |
bảng KT |
Millonarios[COL D1(a)-10] Deportivo Lara[VEN D1-7] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
18/04 01:45 |
12 KT |
Cork City[2] Sligo Rovers[9] |
18/04 01:45 |
12 KT |
Limerick FC[8] Dundalk[1] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
18/04 00:00 |
4 KT |
GIF Sundsvall[12] Trelleborgs FF[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
18/04 00:00 |
3 KT |
Landskrona BoIS[7] Orgryte[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Pháp |
||
18/04 02:00 |
bán kết KT |
Les Herbiers[FRA D3-10] Chambly[FRA D3-14] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
17/04 22:59 |
Semifinal KT |
PAOK Saloniki Panionios |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
17/04 21:30 |
relegation round KT |
Pirin Blagoevgrad Cherno More Varna |
18/04 00:00 |
relegation round KT |
Vitosha Bistritsa Slavia Sofia |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
18/04 01:45 |
36 KT |
Exeter City[6] Chesterfield[23] |
18/04 01:45 |
39 KT |
Accrington Stanley[1] Yeovil Town[17] |
18/04 01:45 |
42 KT |
Lincoln City[6] Wycombe Wanderers[3] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
18/04 01:00 |
30 KT |
Istra 1961[9] NK Rijeka[3] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
18/04 00:30 |
27 KT |
Mamelodi Sundowns[1] Lamontville Golden Arrows[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
18/04 05:15 |
2 KT |
Boa Esporte Clube[18] Fortaleza[4] |
18/04 07:30 |
2 KT |
Coritiba[20] Atletico Clube Goianiense[3] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
17/04 19:15 |
4 KT |
DPMM FC[6] Geylang United FC[9] |
Lịch thi đấu Litva |
||
17/04 22:00 |
8 KT |
Lietava Jonava[7] Palanga[4] |
18/04 00:00 |
8 KT |
Stumbras[5] Suduva[1] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
18/04 01:00 |
clausura KT |
Siquinala FC Club Comunicaciones |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
17/04 20:30 |
32 KT |
El Daklyeh[14] Tanta[16] |
17/04 22:30 |
32 KT |
Al Ahly[1] Wadi Degla SC[15] |
17/04 22:30 |
32 KT |
El Entag El Harby Smouha SC |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
17/04 22:59 |
1 KT |
Moss[NOR D2A-13] Krakeroy IL |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
18/04 06:30 |
tháng 4 KT |
Trinidad & Tobago[79] Panama[53] |
Lịch thi đấu CONCACAF Champions League |
||
18/04 07:15 |
KT |
Toronto FC[MLS-10] Chivas Guadalajara[MEX D1(c)-15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary |
||
18/04 00:00 |
KT |
Ujpesti TE[HUN D1-4] Balmazujvaros[HUN D1-10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
18/04 00:45 |
promotion round KT |
Harland Wolff Welders Institute |
18/04 00:45 |
relegation round KT |
Lurgan Celtic Limavady United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
17/04 21:00 |
eastern group KT |
Belasica Strumica Osogovo |
17/04 21:00 |
eastern group KT |
Bregalnica Stip Pobeda Valandovo |
17/04 21:00 |
eastern group KT |
Kozuv Tikves Kavadarci |
17/04 21:00 |
eastern group KT |
Plackovica Kamenica Sasa |
17/04 21:00 |
western group KT |
Struga Trim Lum Labunishta |
17/04 21:00 |
western group KT |
Fk Gorno Lisice FK Teteks Tetovo |
17/04 21:00 |
western group KT |
Fk Rinija Gostivar Lokomotiva Skopje |
17/04 21:00 |
western group KT |
FK Makedonija Zajazi Zajas |
17/04 21:00 |
western group KT |
Vlazrimi Kicevo Novaci |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
18/04 00:00 |
KT |
SK Austria Klagenfurt[M-8] Superfund Pasching[M-6] |
18/04 00:00 |
KT |
Wolfsberger Ac Amateure[M-13] Sturm Graz Amat.[M-10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
18/04 01:00 |
bán kết KT |
Slavia Praha[CZE D1-2] Mlada Boleslav[CZE D1-9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
18/04 01:30 |
Semifinal KT |
Arka Gdynia[POL D1-9] Korona Kielce[POL D1-6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
18/04 00:00 |
30 KT |
Carl Zeiss Jena[16] 1. Magdeburg[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
17/04 19:30 |
32 KT |
Mashin Sazi[15] Mes Rafsanjan[10] |
17/04 19:30 |
32 KT |
Naft Masjed Soleyman[1] Nassaji Mazandaran[4] |
17/04 19:30 |
32 KT |
Fajr Sepasi[2] Mes Krman[7] |
17/04 19:30 |
32 KT |
Malavan[6] Rah Ahan[18] |
17/04 19:30 |
32 KT |
Gol Gohar[8] Shahrdari Tabriz[14] |
17/04 19:30 |
32 KT |
Aluminium Arak Bargh shiraz |
17/04 19:30 |
32 KT |
Iran Javan Bushehr Oxin Alborz |
17/04 19:30 |
32 KT |
Baderan Tehran Saba Battery |
17/04 19:30 |
32 KT |
Khouneh Be Khouneh Shahrdari Mahshahr |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
18/04 01:45 |
relegation playoff KT |
Glentoran[7] Dungannon Swifts[8] |
18/04 02:00 |
relegation playoff KT |
Ballinamallard United[12] Carrick Rangers[11] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
17/04 16:25 |
qualifying KT |
Preston Lions Richmond |
17/04 16:30 |
qualifying KT |
Northcote City[AUS VPL-12] Green Gully Cavaliers[AUS VPL-4] |
17/04 16:30 |
qualifying KT |
Dandenong Thunder Moreland Zebras |
17/04 16:30 |
qualifying KT |
Port Melbourne Sharks Sunshine George Cross |
17/04 17:00 |
qualifying KT |
Cairnlea Murray United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
17/04 22:30 |
18 KT |
Al-hala Al Tadhmon |
17/04 22:30 |
18 KT |
Busaiteen Qalali |
17/04 22:30 |
18 KT |
Isa Town[4] Al Budaiya[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
18/04 00:30 |
28 KT |
Undy Athletic Goytre Afc |
18/04 01:30 |
22 KT |
Goytre United[4] Llanelli[1] |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
18/04 01:45 |
KT |
Berwick Rangers[9] Stenhousemuir[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
18/04 01:30 |
KT |
Barracas Central[6] Talleres Rem De Escalada[7] |
18/04 01:30 |
KT |
Tristan Suarez[9] Defensores de Belgrano[4] |
18/04 07:05 |
KT |
Estudiantes de Caseros[1] Sacachispas[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
17/04 22:00 |
18 KT |
Frydek-mistek[16] SC Znojmo[6] |
17/04 22:00 |
18 KT |
Sk Slovan Varnsdorf[12] Fk Graffin Vlasim[10] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
17/04 16:30 |
3 KT |
Centenary Stormers Bayside United |
17/04 17:30 |
1 KT |
Brisbane Knights[10] Mount Gravatt[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
17/04 22:00 |
20 KT |
Dynamo Stavropol[S-16] Krasnodar II[S-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
17/04 16:00 |
16 KT |
FK Chita[E-2] Zenit Irkutsk[E-5] |
17/04 18:30 |
16 KT |
Dinamo Barnaul[E-3] Smena Komsomolsk[E-1] |
17/04 19:00 |
16 KT |
Irtysh 1946 Omsk[E-6] Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[E-4] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
18/04 06:00 |
apertura KT |
Leones[(a)-20] Deportes Tolima[(a)-6] |
18/04 08:00 |
apertura KT |
Boyaca Chico[(a)-19] Atletico Bucaramanga[(a)-12] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
18/04 01:45 |
27 KT |
St Mirren[1] Falkirk[8] |
18/04 01:45 |
29 KT |
Brechin City[10] Dundee United[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
17/04 22:00 |
Quarterfinals KT |
Nomme JK Kalju[EST D1-2] Levadia Tallinn[EST D1-1] |
17/04 22:59 |
Quarterfinals KT |
Trans Narva[EST D1-5] FCI Tallinn |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
18/04 00:25 |
21 KT |
Nafta[3] Zarica Kranj[12] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
17/04 21:00 |
Semifinal KT |
Hermannstadt Gaz Metan Medias |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
17/04 22:05 |
1 KT |
Dainava Alytus[4] Trakai Ii[10] |
17/04 22:59 |
1 KT |
Banga Gargzdai Nfa Aisciai Kaunas |
18/04 00:30 |
1 KT |
Koralas Fk Zalgiris Vilnius 2 |
Lịch thi đấu Cúp Armenia |
||
17/04 19:00 |
bán kết KT |
Alashkert Banants |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
17/04 17:45 |
19 KT |
Mfk Karvina U19[6] Sparta Praha U19[3] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
18/04 01:45 |
39 KT |
Bromley[10] Dagenham and Redbridge[11] |
18/04 01:45 |
41 KT |
Dover Athletic[7] Tranmere Rovers[3] |
18/04 01:45 |
41 KT |
Eastleigh[12] Ebbsfleet United[9] |
18/04 01:45 |
30 KT |
Guiseley[24] Barrow[20] |
18/04 01:45 |
32 KT |
Aldershot Town[2] Gateshead[14] |
18/04 01:45 |
32 KT |
Hartlepool United FC[18] Leyton Orient[17] |
18/04 01:45 |
41 KT |
Maidenhead United[13] Sutton United[2] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
18/04 01:45 |
33 KT |
Poole Town[20] Hampton & Richmond[3] |
18/04 01:45 |
33 KT |
Truro City[10] Hungerford Town[18] |
18/04 01:45 |
34 KT |
Concord Rangers[17] Bognor Regis Town[21] |
18/04 01:45 |
37 KT |
Gloucester City[13] St Albans City[4] |
18/04 01:45 |
38 KT |
East Thurrock United[12] Dartford[2] |
18/04 01:45 |
35 KT |
Braintree Town[7] Whitehawk[22] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
18/04 01:45 |
30 KT |
Spennymoor Town[5] Kidderminster[4] |
18/04 01:45 |
33 KT |
Boston United[13] Harrogate Town[1] |
18/04 01:45 |
33 KT |
Brackley Town[3] Bradford Park Avenue[9] |
18/04 01:45 |
33 KT |
Chorley[8] Stockport County[10] |
18/04 01:45 |
37 KT |
Blyth Spartans[8] AFC Telford United[20] |
18/04 01:45 |
38 KT |
Southport FC[12] Salford City[1] |
18/04 01:45 |
38 KT |
Fc United Of Manchester[16] York City[4] |
18/04 01:45 |
38 KT |
North Ferriby United[22] Gainsborough Trinity[21] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
18/04 01:45 |
39 KT |
Barwell[7] Lancaster City[12] |
18/04 01:45 |
24 KT |
Matlock Town[18] Rushall Olympic[19] |
18/04 01:45 |
27 KT |
Ashton United[4] Stalybridge Celtic[21] |
18/04 01:45 |
35 KT |
Buxton FC[15] Altrincham[1] |
18/04 01:45 |
37 KT |
Mickleover Sports[10] Marine[21] |
18/04 01:45 |
38 KT |
Coalville[22] Halesowen Town[23] |
18/04 01:45 |
38 KT |
Grantham Town[6] Hednesford Town[9] |
18/04 01:45 |
34 KT |
Warrington Town AFC Shaw Lane Association |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
17/04 20:00 |
KT |
Hibernian Fc U20[1] Aberdeen U20[3] |
18/04 00:00 |
KT |
Dundee U20[2] Hearts U20[4] |
18/04 00:00 |
KT |
St Johnstone U20[9] Hamilton Fc U20[6] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
18/04 01:45 |
37 KT |
St Neots Town[12] Banbury United[9] |
18/04 01:45 |
13 KT |
Biggleswade Town[18] Hereford[1] |
18/04 01:45 |
34 KT |
Basingstoke Town[10] Bishop's Stortford[18] |
18/04 01:45 |
38 KT |
Gosport Borough[24] Kettering Town[4] |
18/04 01:45 |
38 KT |
St Ives Town[22] Stratford Town[14] |
18/04 01:45 |
42 KT |
Tiverton Town[6] Dorchester Town[20] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
17/04 21:00 |
groups b KT |
Merreikh Nyala Hay Al Arab |
17/04 21:00 |
groups b KT |
Wad Hashem Senar Al Merreikh |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |