Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
17/04 18:30 |
32 KT |
Newcastle United[17] West Ham United[6] |
Lịch thi đấu Italia |
||
17/04 20:00 |
31 KT |
Crotone[20] Udinese[12] |
17/04 20:00 |
31 KT |
Sampdoria[10] Hellas Verona[8] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
17/04 17:45 |
33 KT |
Angers SCO[11] Stade Rennais FC[8] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
17/04 17:00 |
10 KT |
Sông Lam Nghệ An[12] Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[13] |
17/04 17:00 |
10 KT |
Bình Định[7] Thanh Hóa[8] |
17/04 19:15 |
10 KT |
Sài Gòn FC[12] Hải Phòng[11] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
17/04 18:30 |
42 KT |
Sheffield Wed[23] Bristol City[14] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Brentford[3] Millwall[9] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Swansea City[4] Wycombe Wanderers[24] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Stoke City[12] Preston North End[16] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Luton Town[13] Watford[2] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Nottingham Forest[15] Huddersfield Town[19] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Middlesbrough[10] Queens Park Rangers[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
17/04 19:00 |
34 KT |
Empoli[1] Brescia[9] |
17/04 19:00 |
34 KT |
Vicenza[11] Lecce[2] |
17/04 19:00 |
34 KT |
Ac Monza[4] Cremonese[10] |
17/04 19:00 |
34 KT |
Pescara[19] Virtus Entella[20] |
17/04 19:00 |
34 KT |
Pisa[13] Cosenza[17] |
17/04 19:00 |
34 KT |
Reggina[12] Reggiana[18] |
17/04 19:00 |
34 KT |
Salernitana[3] Venezia[5] |
Lịch thi đấu Nga |
||
17/04 18:00 |
26 KT |
Akhmat Grozny[11] FK Khimki[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
17/04 19:00 |
35 KT |
CD Lugo[17] Alcorcon[20] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
17/04 18:00 |
29 KT |
Karlsruher SC[6] Erzgebirge Aue[10] |
17/04 18:00 |
29 KT |
Nurnberg[13] Holstein Kiel[4] |
17/04 18:00 |
29 KT |
St Pauli[8] Wurzburger Kickers[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
17/04 20:00 |
33 KT |
Clermont Foot[4] Le Havre[11] |
17/04 20:00 |
33 KT |
ES Troyes AC[1] Caen[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
17/04 18:30 |
42 KT |
Hull City[1] Fleetwood Town[13] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Rochdale[24] Accrington Stanley[12] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Burton Albion FC[18] Plymouth Argyle[16] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Blackpool[4] Sunderland[3] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Shrewsbury Town[17] Doncaster Rovers[11] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Wigan Athletic[21] Crewe Alexandra[15] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Milton Keynes Dons[14] Portsmouth[5] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Charlton Athletic[7] Ipswich[8] |
17/04 18:30 |
42 KT |
Bristol Rovers[22] Lincoln City[6] |
Lịch thi đấu Úc |
||
17/04 14:05 |
4 KT |
Western United[8] Central Coast Mariners FC[1] |
17/04 16:10 |
4 KT |
Melbourne City[2] Melbourne Victory FC[12] |
Lịch thi đấu Séc |
||
17/04 19:00 |
27 KT |
Mlada Boleslav[14] Opava[17] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
17/04 20:00 |
2 KT |
Hammarby[8] Mjallby AIF[5] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
17/04 17:30 |
35 KT |
Denizlispor[21] Erzurum BB[20] |
17/04 20:00 |
35 KT |
Trabzonspor[4] Hatayspor[7] |
17/04 20:00 |
35 KT |
Yeni Malatyaspor[15] Alanyaspor[6] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
17/04 20:00 |
25 KT |
Lechia Gdansk[4] Piast Gliwice[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
17/04 18:00 |
2 KT |
AFC United[14] Akropolis IF[13] |
17/04 20:00 |
2 KT |
IK Brage[4] Falkenbergs FF[15] |
17/04 20:00 |
2 KT |
GAIS[2] Vasteras SK FK[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
17/04 17:00 |
29 KT |
Feirense[4] Varzim[16] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
17/04 12:00 |
10 KT |
Suwon FC[12] Gangwon FC[6] |
17/04 14:30 |
10 KT |
Seoul[5] Daegu FC[11] |
17/04 14:30 |
10 KT |
Incheon United FC[10] Jeju United FC[9] |
17/04 17:00 |
10 KT |
Gwangju Fc[8] Pohang Steelers[7] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
17/04 12:00 |
10 KT |
Oita Trinita[16] Kashiwa Reysol[17] |
17/04 12:00 |
10 KT |
Tokushima Vortis[9] Kashima Antlers[14] |
17/04 12:00 |
10 KT |
Avispa Fukuoka[11] Tokyo[8] |
17/04 12:00 |
10 KT |
Yokohama FC[20] Vegalta Sendai[19] |
17/04 13:00 |
10 KT |
Shonan Bellmare[12] Vissel Kobe[5] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
17/04 19:00 |
relegation round KT |
OFI Crete[13] PAE Atromitos[10] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
17/04 19:45 |
29 KT |
Ujpesti TE[8] Mezokovesd-Zsory[5] |
Lịch thi đấu Romania |
||
17/04 19:00 |
xuống hạng KT |
Chindia Targoviste Hermannstadt |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
17/04 16:00 |
37 KT |
Tom Tomsk[20] Veles Moscow[8] |
17/04 17:00 |
37 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[12] Gazovik Orenburg[3] |
17/04 18:00 |
37 KT |
Krylya Sovetov Samara[1] Fakel Voronezh[10] |
17/04 18:00 |
37 KT |
Spartak Moscow II[15] Volgar-Gazprom Astrachan[9] |
17/04 18:00 |
37 KT |
Irtysh 1946 Omsk[18] Baltika[6] |
17/04 19:00 |
37 KT |
Chertanovo Moscow[21] SKA Energiya Khabarovsk[11] |
17/04 19:00 |
37 KT |
Tekstilshchik Ivanovo[14] Shinnik Yaroslavl[22] |
17/04 20:00 |
37 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[7] Akron Togliatti[17] |
17/04 20:00 |
37 KT |
Dinamo Briansk[19] Krasnodar II[16] |
17/04 20:00 |
37 KT |
Pari Nizhny Novgorod[2] Chayka K Sr[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
17/04 18:30 |
KT |
Tranmere Rovers[4] Salford City[9] |
17/04 18:30 |
KT |
Leyton Orient[12] Barrow[21] |
17/04 18:30 |
KT |
Newport County[6] Cambridge United[2] |
17/04 18:30 |
KT |
Carlisle[10] Port Vale[13] |
17/04 18:30 |
KT |
Forest Green Rovers[7] Scunthorpe United[18] |
17/04 18:30 |
KT |
Harrogate Town[17] Bradford AFC[11] |
17/04 18:30 |
KT |
Exeter City[8] Southend United[23] |
17/04 18:30 |
KT |
Stevenage Borough[14] Mansfield Town[19] |
17/04 18:30 |
KT |
Grimsby Town[24] Bolton Wanderers[3] |
17/04 18:30 |
KT |
Morecambe[5] Oldham Athletic[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
17/04 18:15 |
promotion round KT |
Herfolge Boldklub Koge Silkeborg IF |
17/04 19:00 |
relegation round KT |
Vendsyssel Hvidovre IF |
17/04 20:00 |
relegation round KT |
Fremad Amager Hobro I.K. |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
17/04 20:00 |
28 KT |
Ask Bravo[6] Domzale[4] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
17/04 18:00 |
5 KT |
Torpedo Zhodino[7] Dinamo Brest[2] |
17/04 20:00 |
5 KT |
Neman Grodno[13] FC Minsk[10] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
17/04 20:00 |
26 KT |
Krupa[12] Sloboda[8] |
17/04 20:00 |
26 KT |
Mladost Doboj Kakanj[9] Tuzla City[7] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
17/04 20:00 |
28 KT |
Al Qasim Sport Club Al Kahrabaa |
17/04 20:00 |
28 KT |
Zakho Naft Al Basra |
Lịch thi đấu Estonia |
||
17/04 20:00 |
7 KT |
Flora Tallinn[9] Trans Narva[4] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
17/04 14:00 |
13 KT |
Eastern A.A Football Team[2] Leeman[4] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
17/04 18:00 |
22 KT |
Mynai[12] Desna Chernihiv[3] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
17/04 19:30 |
7 KT |
Hougang United FC[2] Young Lions[8] |
17/04 19:30 |
7 KT |
Tanjong Pagar Utd[6] Albirex Niigata FC[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
17/04 11:30 |
7 KT |
Daejeon Citizen[3] Seoul E Land[1] |
17/04 14:00 |
7 KT |
Bucheon 1995[9] Ansan Greeners[5] |
17/04 16:30 |
7 KT |
Gyeongnam FC[10] Busan I'Park[7] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
17/04 19:00 |
5 KT |
Riga Fc[1] Daugava Daugavpils[2] |
Lịch thi đấu Litva |
||
17/04 17:00 |
8 KT |
Baltija Panevezys[1] Nevezis[8] |
17/04 19:00 |
8 KT |
Hegelmann Litauen[6] Banga Gargzdai[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
17/04 11:00 |
8 KT |
Blaublitz Akita[7] Yamagata Montedio[19] |
17/04 12:00 |
8 KT |
Renofa Yamaguchi[21] Thespa Kusatsu Gunma[18] |
17/04 12:00 |
8 KT |
Matsumoto Yamaga FC[20] Ventforet Kofu[6] |
17/04 12:00 |
8 KT |
V-Varen Nagasaki[9] Machida Zelvia[14] |
17/04 12:00 |
8 KT |
Omiya Ardija[12] Ehime FC[22] |
17/04 12:00 |
8 KT |
JEF United Ichihara[15] Tochigi SC[8] |
17/04 12:00 |
8 KT |
Albirex Niigata Japan[1] Zweigen Kanazawa FC[3] |
17/04 12:00 |
8 KT |
Kyoto Purple Sanga[4] Giravanz Kitakyushu[16] |
17/04 14:00 |
8 KT |
Okayama FC[13] Mito Hollyhock[11] |
17/04 15:00 |
8 KT |
Ryukyu[2] Tokyo Verdy[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
17/04 18:00 |
1 KT |
Naftan Novopolock[BLR D2-12] Fc Baranovichi[BLR D3UPO-5] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
17/04 19:00 |
KT |
Haka[FIN D1-4] KTP Kotka[FIN D1-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
17/04 15:00 |
relegation group A KT |
Farul Constanta[11] Comuna Recea[15] |
17/04 15:00 |
relegation group A KT |
Metaloglobus[10] Css Slatina[19] |
17/04 15:00 |
relegation group B KT |
Scolar Resita[18] Concordia Chiajna[14] |
17/04 15:00 |
relegation group B KT |
Cs Aerostar Bacau Acs Energeticianul |
17/04 16:30 |
relegation group B KT |
Petrolul Ploiesti[9] Gloria Buzau[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
17/04 17:00 |
5 KT |
Quảng Nam[11] Cần Thơ FC[7] |
17/04 18:00 |
5 KT |
PVF CAND[9] Phù Đổng Ninh Bình[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
17/04 18:00 |
KT |
Kadino[7] Drita[9] |
17/04 18:00 |
KT |
Tikves Kavadarci[MKD D2-8] Osogovo[5] |
17/04 18:00 |
eastern group KT |
Kamenica Sasa Pobeda Prilep |
17/04 18:00 |
eastern group KT |
Sloga 1934 Vinica Plackovica |
17/04 18:00 |
eastern group KT |
Bregalnica Stip Rosoman 83 |
17/04 18:00 |
eastern group KT |
Tikves Kavadarci Osogovo |
17/04 18:00 |
eastern group KT |
Pehchevo Kozuv |
17/04 18:00 |
western group KT |
Vlazrimi Kicevo FK Teteks Tetovo |
17/04 18:00 |
western group KT |
Kadino Drita |
17/04 18:00 |
western group KT |
Kf Veleshta Korab Debar |
17/04 18:00 |
western group KT |
Fk Rinija Gostivar Ohrid 2004 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
17/04 18:00 |
promotion playoff final KT |
Khonkaen United[4] Nakhon Pathom FC[3] |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
17/04 19:00 |
30 KT |
Rudar Pljevlja[5] Zeta[7] |
17/04 19:00 |
30 KT |
Jezero Plav[8] Decic Tuzi[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
17/04 15:00 |
2 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk Ii Kairat Academy |
17/04 16:00 |
2 KT |
Ekibastuzets Tarlan Shymkent |
17/04 17:00 |
2 KT |
Baykonur Igilik |
17/04 17:00 |
2 KT |
Bolat Temirtau Maktaaral |
17/04 17:00 |
2 KT |
Lashyn Karatau Okzhetpes |
17/04 18:00 |
2 KT |
Akademiya Ontustik[9] Aksu[10] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
17/04 12:00 |
KT |
North Shore Mariners[6] Manly United[3] |
17/04 12:30 |
KT |
Sutherland Sharks[11] Rockdale City Suns[1] |
17/04 15:00 |
KT |
Marconi Stallions[8] Sydney Olympic[7] |
17/04 16:00 |
KT |
Mt Druitt Town Rangers[4] Sydney United[2] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
17/04 11:30 |
KT |
Lambton Jarvis[3] Lake Macquarie[5] |
17/04 11:30 |
KT |
Adamstown Rosebuds[10] Valentine[9] |
17/04 14:00 |
KT |
Edgeworth Eagles[8] Hamilton Olympic[6] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
17/04 12:00 |
2 KT |
West Torrens Birkalla[4] Adelaide Victory[7] |
17/04 12:30 |
2 KT |
Eastern United[6] Fulham United[12] |
17/04 12:30 |
2 KT |
Western Strikers SC[2] Playford City Patriots[8] |
17/04 12:30 |
2 KT |
Para Hills Knights[3] Adelaide Cobras[11] |
17/04 13:30 |
2 KT |
White City Woodville[1] Adelaide Hills[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
17/04 19:00 |
32 KT |
Turkgucu Munchen[8] Munchen 1860[4] |
17/04 19:00 |
KT |
Dynamo Dresden[1] MSV Duisburg[13] |
17/04 19:00 |
32 KT |
1. Magdeburg[14] Fsv Zwickau[9] |
17/04 19:00 |
32 KT |
Sc Verl[6] Uerdingen[15] |
17/04 19:00 |
32 KT |
Viktoria Koln[10] Hallescher[12] |
17/04 19:00 |
32 KT |
Kaiserslautern[18] Saarbrucken[5] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
17/04 12:00 |
KT |
Canberra Olympic[1] Belconnen United[4] |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
17/04 17:45 |
4 KT |
Kilmarnock[SCO PR-11] Montrose[SCO L1-4] |
Lịch thi đấu Macao |
||
17/04 18:00 |
4 KT |
Sporting Macau[10] Benfica De Macau[3] |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
17/04 18:00 |
KT |
Annan Athletic[9] Brechin City[10] |
17/04 18:00 |
KT |
Cowdenbeath[8] Stirling Albion[3] |
17/04 18:00 |
KT |
Edinburgh City[2] Queens Park[1] |
17/04 18:00 |
KT |
Elgin City[4] Albion Rovers[7] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
17/04 12:00 |
8 KT |
Eastern Lions Sc[10] Heidelberg United[5] |
17/04 14:00 |
8 KT |
South Melbourne[1] St Albans Saints[11] |
17/04 16:00 |
8 KT |
Dandenong Thunder[9] Hume City[6] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
17/04 17:00 |
9 KT |
Shukura Kobuleti[6] Telavi[8] |
17/04 19:00 |
9 KT |
Samgurali Tskh[7] Torpedo Kutaisi[9] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
17/04 14:00 |
5 KT |
Armadale[8] Balcatta[7] |
17/04 14:00 |
5 KT |
Bayswater City[5] Floreat Athena[1] |
17/04 14:00 |
5 KT |
Cockburn City[12] Perth SC[4] |
17/04 14:00 |
5 KT |
ECU Joondalup[2] Rockingham City[10] |
17/04 14:00 |
5 KT |
Gwelup Croatia Sc[6] Perth Glory Am[9] |
17/04 14:00 |
5 KT |
Inglewood United[11] Sorrento[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
17/04 18:00 |
KT |
Las Palmas Atletico[4-14] Ejido[4-16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
17/04 20:00 |
22 KT |
Krystal Kherson[16] Fk Avanhard Kramatorsk[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
17/04 19:30 |
19 KT |
Chrudim[5] Lisen[2] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
17/04 15:00 |
2 KT |
Acacia Ridge[6] Albany Creek[1] |
17/04 15:00 |
3 KT |
The Gap BPL[12] Western Spirit[7] |
17/04 15:10 |
3 KT |
The Gap BPL[12] Western Spirit[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
17/04 20:00 |
31 KT |
Keciorengucu[7] Tuzlaspor Kulubu[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
17/04 17:00 |
19 KT |
Dinamo Barnaul[U-8] Volna Nizhegorodskaya[U-7] |
17/04 17:00 |
19 KT |
Novosibirsk[U-2] Volga Ulyanovsk[U-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
17/04 13:00 |
20 KT |
FK Chita Zvezda Sint Petersburg |
17/04 17:00 |
20 KT |
FK Kolomna Leningradets |
17/04 18:00 |
20 KT |
Znamya Truda Dynamo Moscow B |
17/04 20:00 |
20 KT |
Zenit Irkutsk Zenit-2 St.Petersburg |
17/04 20:00 |
20 KT |
Murom Dolgiye Prudy |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
17/04 19:30 |
24 KT |
SKU Amstetten[8] Liefering[2] |
17/04 19:30 |
24 KT |
Austria Wien Amateure[14] Wacker Innsbruck[5] |
17/04 19:30 |
24 KT |
Blau Weiss Linz[3] SK Vorwarts Steyr[12] |
17/04 19:30 |
24 KT |
Superfund Pasching[9] Floridsdorfer AC Wien[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
17/04 17:40 |
25 KT |
Gornik Leczna[2] Puszcza Niepolomice[8] |
17/04 20:00 |
25 KT |
Resovia Rzeszow[15] Stomil Olsztyn OKS 1945[14] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
17/04 18:00 |
25 KT |
Alloa Athletic[10] Raith Rovers[2] |
17/04 18:00 |
25 KT |
Arbroath[8] Ayr Utd[7] |
17/04 18:00 |
25 KT |
Dunfermline[5] Queen of South[6] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
17/04 18:00 |
17 KT |
Cove Rangers[2] Falkirk[1] |
17/04 18:00 |
17 KT |
East Fife[5] Peterhead[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
17/04 18:00 |
KT |
Tvaakers IF[S-12] Qviding FIF[S-8] |
17/04 18:00 |
KT |
Ifk Malmo[S-14] Lindome GIF[S-2] |
17/04 18:00 |
KT |
Assyriska Turab Ik Jkp[S-4] Vanersborgs If[S-1] |
17/04 20:00 |
KT |
Oskarshamns AIK[S-7] Torns IF[S-3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
17/04 17:00 |
8 KT |
Norchi Dinamoeli Tbilisi[5] Shevardeni[9] |
17/04 18:00 |
8 KT |
Metalurgi Rustavi[8] Baia Zugdidi[4] |
17/04 18:00 |
8 KT |
Gagra[2] Sioni Bolnisi[1] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
17/04 11:00 |
2 KT |
Adelaide United Fc Youth[7] Croydon Kings[11] |
17/04 12:30 |
2 KT |
Adelaide Raiders SC[6] Adelaide Comets FC[5] |
17/04 12:30 |
2 KT |
Sturt Lions[3] Campbelltown City SC[10] |
17/04 14:30 |
2 KT |
Adelaide City FC[2] Adelaide Blue Eagles[8] |
17/04 15:30 |
2 KT |
Adelaide Olympic[12] Adelaide Panthers[9] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
17/04 13:15 |
6 KT |
Logan Lightning[9] Gold Coast Knights[2] |
17/04 15:00 |
6 KT |
Moreton Bay United[5] Eastern Suburbs[10] |
17/04 15:30 |
6 KT |
Gold Coast United[12] Queensland Lions SC[6] |
17/04 16:30 |
6 KT |
Magpies Crusaders[11] Peninsula Power[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
17/04 19:00 |
KT |
Tighina[6] Granicerul Glodeni[10] |
17/04 19:00 |
KT |
Cf Sparta Selemet[4] Sheriff B[3] |
17/04 19:00 |
KT |
Flacara Falesti[13] Sucleia[6] |
17/04 19:00 |
KT |
Iskra-stal Ribnita[9] Csf Baliti[1] |
17/04 19:00 |
KT |
Sireti[14] Victoria Bardar[12] |
17/04 19:00 |
KT |
Cahul 2005[2] Real Succes[11] |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
17/04 18:00 |
28 KT |
Renova Cepciste[10] Sileks[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
17/04 12:00 |
4 KT |
Moreland City[6] North Geelong Warriors[4] |
17/04 12:00 |
4 KT |
Langwarrin[2] Werribee City Sc[12] |
17/04 12:15 |
4 KT |
Manningham United Blues[11] Pascoe Vale Sc[8] |
17/04 13:00 |
4 KT |
Goulburn Valley Suns[1] Kingston City[7] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
17/04 13:00 |
KT |
Gimpo Fc[6] Busan Transpor Tation[7] |
17/04 13:00 |
KT |
Gyeongju KHNP[4] Incheon Korail[13] |
17/04 13:00 |
KT |
Mokpo City[5] Cheonan City[1] |
17/04 13:00 |
KT |
Ulsan Citizen[11] Yangju Citizen Fc[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
17/04 16:00 |
25 KT |
Partizan Bardejov[13] Slovan Bratislava B[14] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
17/04 20:00 |
14 KT |
Cailungo S.S Pennarossa |
17/04 20:00 |
14 KT |
Sp Cosmos AC Juvenes/Dogana |
17/04 20:00 |
14 KT |
Folgore/falciano Fiorentino |
17/04 20:00 |
14 KT |
Tre Penne SP Domagnano |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
17/04 18:45 |
regular season KT |
Diagoras Rodos[6] Trikala[9] |
17/04 18:45 |
regular season KT |
PAE Levadiakos[2] Ionikos[1] |
17/04 18:45 |
regular season KT |
Ierapetra[11] Xanthi[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
17/04 17:30 |
5 KT |
Trakai Ii Siauliai[LIT D2-2] |
17/04 18:00 |
5 KT |
Minija Kauno Zalgiris Ii[LIT D2-13] |
17/04 18:00 |
5 KT |
Babrungas Neptuna Klaipeda |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
17/04 18:00 |
group a KT |
Oktepa Aral Nukus |
17/04 20:00 |
group a KT |
Neftchi Fargona Xorazm Urganch |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
17/04 19:00 |
KT |
TSV Alemannia Aachen[13] Wegberg Beeck[15] |
17/04 19:00 |
KT |
Sv Rodinghausen[5] Bonner sc[20] |
17/04 19:00 |
KT |
Sv Straelen[11] RW Essen[2] |
17/04 19:00 |
KT |
VfR Aalen[S-13] 08 Homburg[S-7] |
17/04 19:00 |
KT |
FSV Frankfurt[S-5] Tus Rot Weiss Koblenz[S-11] |
17/04 19:00 |
KT |
Mainz Am[S-12] Ksv Hessen Kassel[S-14] |
17/04 19:00 |
KT |
Kickers Offenbach[S-2] Stuttgart Amateure[S-9] |
17/04 19:00 |
KT |
Tsv Steinbach Haiger[S-4] Bayern Alzenau[S-21] |
17/04 19:00 |
KT |
Astoria Walldorf[S-19] Sv Elversberg[S-6] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales L2 |
||
17/04 16:00 |
KT |
Blacktown Spartans Hakoah Sydney |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
17/04 14:15 |
KT |
Brisbane City SC Ipswich Knights Sc |
17/04 15:15 |
KT |
Rochedale Rovers SWQ Thunder |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
17/04 11:00 |
KT |
South Hobart[1] Riverside Olympic[7] |
17/04 11:15 |
KT |
Glenorchy Knights[2] Devonport City Striker[4] |
17/04 13:30 |
KT |
Hobart Zebras[5] Launceston City[8] |
17/04 15:30 |
KT |
Kingborough Lions[3] Hobart Olympia Warriors[6] |
Lịch thi đấu Tajikistan Vysshaya Liga |
||
17/04 18:30 |
3 KT |
Dushanbe 83[10] Khatlon[6] |
17/04 18:30 |
3 KT |
Khujand[1] Cska Pamir Dushanbe[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
17/04 17:00 |
KT |
Tallinna Jk Legion B Viimsi Mrjk[5] |
17/04 17:00 |
KT |
Nomme Jk Kalju Ii[9] Laanemaa Haapsalu[6] |
17/04 17:00 |
KT |
Vandra Jk Vaprus[EST D2-9] Tabasalu Charma[4] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
17/04 16:00 |
22 KT |
Illichivets U21[9] Olimpic Donetsk U21[14] |
17/04 19:00 |
22 KT |
Inhulets Petrove U21[13] Rukh Vynnyky U21[3] |
17/04 19:00 |
22 KT |
Kolos Kovalivka U21[7] Dnipro 1 U21[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan |
||
17/04 19:30 |
KT |
Noordwijk[17] Kozakken Boys[7] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
17/04 17:00 |
KT |
Taastrup Allerod |
17/04 17:00 |
KT |
Valby Bk Kfum |
17/04 18:00 |
KT |
IF Skjold Birkerod Otterup |
17/04 18:00 |
KT |
Frederikssund Ik Karlslunde |
17/04 18:00 |
KT |
Greve Herlev IF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
17/04 18:00 |
19 KT |
Sfb Oure[A-13] Holstebro Bk[A-14] |
17/04 18:30 |
19 KT |
Vsk Aarhus[A-7] Sydvest[A-11] |
17/04 19:00 |
19 KT |
Jammerbugt[A-1] Aarhus Fremad[A-6] |
17/04 19:00 |
19 KT |
Middelfart[A-5] Dalum[A-9] |
17/04 19:00 |
19 KT |
Naesby BK[A-10] B93 Copenhagen[A-2] |
17/04 19:00 |
19 KT |
Holbaek[A-12] BK Frem[A-3] |
17/04 19:00 |
B group KT |
Hillerod Fodbold[B-6] Skovshoved[B-13] |
17/04 19:00 |
B group KT |
Ab Tarnby[B-14] Roskilde[B-8] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
17/04 11:00 |
KT |
Yamato Sylphid Womens[11] Orca Kamogawa Fc Womens[7] |
17/04 11:00 |
KT |
Nữ Angeviolet Hiroshima[12] Nữ Fc Takatsuki[10] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
17/04 18:15 |
39 KT |
Halifax Town[7] Kings Lynn[21] |
17/04 18:30 |
39 KT |
Barnet[22] Aldershot Town[12] |
17/04 18:30 |
39 KT |
Chesterfield[6] Bromley[9] |
17/04 18:30 |
39 KT |
Dagenham and Redbridge[17] Solihull Moors[14] |
17/04 18:30 |
39 KT |
Notts County[5] Eastleigh[10] |
17/04 18:30 |
39 KT |
Stockport County[4] Maidenhead United[16] |
17/04 18:30 |
39 KT |
Wealdstone[19] Hartlepool United FC[1] |
17/04 18:30 |
39 KT |
Woking[18] Wrexham[8] |
17/04 18:30 |
39 KT |
Yeovil Town[15] Boreham Wood[11] |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
17/04 17:30 |
KT |
Bari Womens[12] Inter Milan Womens[8] |
17/04 17:30 |
KT |
Nữ Fiorentina[5] Gs Roma Womens[4] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
17/04 17:00 |
KT |
Pogon Szczecin Youth[3] Jagiellonia Bialystok Youth[11] |
17/04 17:00 |
KT |
Sms Lodz Youth[12] Cracovia Krakow Youth[9] |
17/04 17:00 |
KT |
Gornik Zabrze Youth[5] Lechia Gdansk Youth[14] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |