Lịch thi đấu Euro |
||
17/06 20:00 |
loại KT |
Lithuania[146] Bulgaria[76] |
17/06 20:00 |
loại KT |
Luxembourg[91] Liechtenstein[199] |
17/06 23:00 |
loại KT |
Na Uy[44] Scotland[36] |
17/06 23:00 |
loại KT |
Azerbaijan[124] Estonia[108] |
17/06 23:00 |
loại KT |
Montenegro[69] Hungary[33] |
18/06 01:45 |
loại KT |
Đảo Síp[111] Georgia[77] |
18/06 01:45 |
loại KT |
Đảo Faroe[125] Séc[38] |
18/06 01:45 |
loại KT |
Albania[68] Moldova[171] |
18/06 01:45 |
loại KT |
Bỉ[4] Áo[32] |
18/06 01:45 |
loại KT |
Bồ Đào Nha[9] Bosnia Herzegovina[57] |
18/06 01:45 |
loại KT |
Iceland[64] Slovakia[51] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
18/06 02:00 |
promotion playoff final KT |
Levante[3] Alaves[4] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
18/06 01:30 |
1st phase KT |
Union Santa Fe[24] Lanus[7] |
18/06 04:00 |
1st phase KT |
Racing Club[18] Velez Sarsfield[25] |
18/06 07:00 |
1st phase KT |
River Plate[1] Defensa Y Justicia[5] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
18/06 02:30 |
regular season KT |
New York City Fc[13] Columbus Crew[6] |
18/06 06:30 |
regular season KT |
Washington DC United[8] Real Salt Lake[11] |
18/06 06:30 |
regular season KT |
New England Revolution[4] Orlando City[7] |
18/06 07:30 |
regular season KT |
Nashville Sc[2] Saint Louis City[1] |
18/06 07:30 |
regular season KT |
Sporting Kansas City[9] Los Angeles FC[3] |
Lịch thi đấu Cúp bóng đá Châu Phi |
||
17/06 20:00 |
qualifying groups KT |
Central African Republic[122] Angola[118] |
17/06 20:00 |
qualifying groups KT |
Zambia[86] Bờ Biển Ngà[45] |
17/06 21:00 |
qualifying groups KT |
Lesotho[150] Comoros[131] |
17/06 22:00 |
qualifying groups KT |
Equatorial Guinea[94] Tunisia[28] |
17/06 22:00 |
qualifying groups KT |
Nam Phi[66] Ma rốc[11] |
17/06 22:59 |
qualifying groups KT |
Botswana[152] Libya[121] |
18/06 02:00 |
qualifying groups KT |
Benin[92] Senegal[18] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
18/06 02:00 |
28 KT |
MCO Mouloudia Oujda[13] RCA Raja Casablanca Atlhletic[6] |
18/06 02:00 |
28 KT |
Renaissance Sportive de Berkane[5] Uts Union Touarga Sport Rabat[9] |
18/06 02:00 |
28 KT |
Maghreb Fez[7] Forces Armee Royales[1] |
18/06 02:00 |
28 KT |
Js Soualem[8] HUSA Hassania Agadir[10] |
18/06 02:00 |
28 KT |
IRT Itihad de Tanger[16] Difaa Hassani Jdidi[14] |
18/06 02:00 |
28 KT |
Wydad Casablanca[2] Olympique de Safi[4] |
18/06 02:00 |
28 KT |
OCK Olympique de Khouribga[15] Maghrib Association Tetouan[11] |
18/06 02:00 |
28 KT |
Union Touarga Sport Rabat[3] SCCM Chabab Mohamedia[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
18/06 01:00 |
group b KT |
Tristan Suarez[B-16] Atletico Rafaela[B-5] |
18/06 01:05 |
group b KT |
Chacarita Juniors[B-3] Deportivo Madryn[B-12] |
18/06 03:00 |
group b KT |
Independiente Rivadavia[B-1] Aldosivi[B-14] |
18/06 05:00 |
group a KT |
Deportivo Moron[A-9] Agropecuario De Carlos Casares[A-1] |
18/06 05:00 |
group a KT |
Alvarado Mar Del Plata[A-16] Flandria[A-19] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
18/06 01:00 |
apertura KT |
Cumbaya[(a)-13] Libertad Asuncion[(a)-14] |
18/06 03:30 |
apertura KT |
Gualaceo SC[(a)-11] Guayaquil City[(a)-15] |
18/06 06:00 |
apertura KT |
Mushuc Runa[(a)-16] Liga Dep. Universitaria Quito[(a)-4] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
18/06 03:00 |
16 KT |
Always Ready[(a)-3] Blooming[(a)-16] |
18/06 03:00 |
16 KT |
Bolivar[(a)-5] Real Santa Cruz[(a)-4] |
18/06 03:00 |
16 KT |
Independiente Petrolero[(a)-10] Club Guabira[(a)-12] |
18/06 03:00 |
16 KT |
Nacional Potosi[(a)-2] The Strongest[(a)-1] |
18/06 03:00 |
16 KT |
Atletico Palmaflor[(a)-11] Real Tomayapo[(a)-9] |
18/06 03:00 |
16 KT |
Univ De Vinto[(a)-7] Royal Pari[(a)-13] |
18/06 03:00 |
16 KT |
Jorge Wilstermann[(a)-17] Oriente Petrolero[(a)-8] |
Lịch thi đấu Canada |
||
18/06 01:00 |
4 KT |
Weston United Ooty Black Pearl |
18/06 03:00 |
4 KT |
Toronto Falcons Dynamo Toronto |
18/06 05:00 |
4 KT |
Hamilton City[3] Serbian White Eagles[1] |
Lịch thi đấu Central Asian Cup of Nations |
||
17/06 20:30 |
KT |
Turkmenistan[137] Oman[73] |
17/06 22:30 |
KT |
Uzbekistan[74] Tajikistan[109] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
17/06 12:00 |
21 KT |
Fujieda Myfc[12] Roasso Kumamoto[13] |
17/06 16:00 |
21 KT |
Zweigen Kanazawa FC[18] Mito Hollyhock[17] |
17/06 17:00 |
21 KT |
Oita Trinita[2] Okayama FC[9] |
17/06 17:00 |
21 KT |
Tokushima Vortis[15] Yamagata Montedio[11] |
17/06 17:00 |
21 KT |
V-Varen Nagasaki[6] Omiya Ardija[22] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
17/06 18:00 |
12 KT |
Zhodino Yuzhnoe[10] Ostrovets[9] |
17/06 19:00 |
12 KT |
Vitebsk[5] Fc Molodechno[7] |
17/06 21:00 |
12 KT |
Dnepr Mogilev[4] Kommunalnik Slonim[13] |
17/06 22:59 |
12 KT |
Volna Pinsk[8] Shakhtyor Petrikov[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
17/06 21:00 |
13 KT |
Club Fernando De La Mora[5] Atletico Colegiales[13] |
17/06 21:00 |
13 KT |
Deportivo Recoleta[4] Deportivo Santani[2] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
17/06 15:00 |
tháng 6 KT |
Persik Kediri[IDN ISL-11] Madura United[IDN ISL-8] |
17/06 15:30 |
tháng 6 KT |
Shakhter Soligorsk[BLR D1-13] Isloch Minsk[BLR D1-7] |
17/06 16:00 |
tháng 6 KT |
DAC Dunajska Streda[SVK D1-1] FK Pohronie[SVK D2-7] |
17/06 18:00 |
tháng 6 KT |
Slutsksakhar Slutsk[BLR D1-4] Belshina Babruisk[BLR D1-14] |
17/06 19:00 |
tháng 6 KT |
Djibouti[193] Pakistan[195] |
17/06 19:00 |
tháng 6 KT |
Smorgon FC[BLR D1-9] Neman Grodno[BLR D1-2] |
17/06 19:30 |
tháng 6 KT |
Persis Solo[IDN ISL-10] Jeonbuk Hyundai Motors[KOR D1-5] |
17/06 20:00 |
tháng 6 KT |
Carmarthen[WAL FAWCS-4] Haverfordwest County[Welsh PR-7] |
17/06 21:00 |
tháng 6 KT |
Andorra Womens[180] Saudi Arabia Womens[171] |
17/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Eendracht Wervik Kortrijk[BEL D1-14] |
17/06 23:00 |
tháng 6 KT |
Thổ Nhĩ Kỳ U21 Azerbaijan U21 |
17/06 23:00 |
tháng 6 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-7] Domzale[SLO D1-4] |
17/06 23:00 |
tháng 6 KT |
Glentoran Womens Wexford Youths Womens |
18/06 02:30 |
tháng 6 KT |
Brazil[3] Guinea[79] |
18/06 06:00 |
tháng 6 KT |
Ecuador[41] Bolivia[83] |
18/06 06:00 |
tháng 6 KT |
Nữ Panama[52] Nữ Colombia[26] |
Lịch thi đấu Canadian Premier League |
||
18/06 01:00 |
tháng 6 KT |
Atletico Ottawa[7] Vancouver Whitecaps FC[8] |
18/06 01:00 |
tháng 6 KT |
Hfx Wanderers[6] Cavalry[4] |
Lịch thi đấu U17 Châu Á |
||
17/06 17:00 |
bảng KT |
Nhật Bản U17 Uzbekistan U17 |
17/06 19:00 |
bảng KT |
India U17 Viet Nam U17 |
Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup |
||
18/06 03:40 |
qualifying 1 KT |
French Guyana Sint Maarten |
18/06 07:20 |
qualifying 1 KT |
Suriname[141] Puerto Rico[166] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales SL |
||
17/06 14:00 |
20 KT |
Central Coast United[16] Blacktown Spartans[6] |
17/06 16:00 |
20 KT |
Bonnyrigg White Eagles[2] Canterbury Bankstown[5] |
17/06 16:00 |
20 KT |
Dulwich Hill Sc[12] Northern Tiger[7] |
17/06 16:00 |
20 KT |
Hills Brumbies[1] Rydalmere Lions[9] |
17/06 16:00 |
20 KT |
Macarthur Rams[10] Sd Raiders[3] |
17/06 16:00 |
20 KT |
St George Saints[4] Hakoah Sydney[13] |
17/06 16:00 |
20 KT |
Bankstown City Lions[11] Inter Lions[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
17/06 15:00 |
south KT |
Hainan Star[S-7] Yunnan Yukun[S-2] |
17/06 15:00 |
south KT |
Jiangxi Dark Horse[S-4] Hunan Billows[S-6] |
17/06 15:00 |
north KT |
Qingdao Red Lions[N-2] Wuhan Jiangcheng[N-6] |
17/06 15:00 |
north KT |
Haimen Codion[N-4] Taian Tiankuang[N-5] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
17/06 11:30 |
20 KT |
Toronto Awaba Wallsend |
17/06 11:30 |
20 KT |
Singleton Strikers South Cardiff |
17/06 12:00 |
20 KT |
Bulls Academy[16] Sydney FC U21[4] |
17/06 15:30 |
20 KT |
Sutherland Sharks[8] Rockdale City Suns[3] |
17/06 16:00 |
20 KT |
Marconi Stallions[2] A.p.i.a. Leichhardt Tigers[1] |
17/06 16:00 |
20 KT |
Mt Druitt Town Rangers[14] Blacktown City Demons[6] |
17/06 16:00 |
20 KT |
Western Sydney Wanderers Am[15] Wollongong Wolves[10] |
17/06 16:15 |
20 KT |
Manly United[13] Sydney United[7] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
17/06 11:30 |
14 KT |
Lambton Jarvis[6] Edgeworth Eagles[5] |
17/06 11:30 |
14 KT |
New Lambton[11] Adamstown Rosebuds[10] |
17/06 12:00 |
14 KT |
Cooks Hill United[9] Broadmeadow Magic[3] |
17/06 12:15 |
14 KT |
Hamilton Olympic[7] Weston Workers[2] |
17/06 14:00 |
14 KT |
Valentine[8] Maitland[4] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
17/06 12:30 |
17 KT |
Adelaide Blue Eagles[7] Para Hills Knights[5] |
17/06 12:30 |
17 KT |
Adelaide Cobras[3] Eastern United[11] |
17/06 12:30 |
17 KT |
Adelaide Raiders SC[1] Poet Adelarde Pirates[12] |
17/06 12:30 |
17 KT |
Cumberland United[8] West Torrens Birkalla[4] |
17/06 12:30 |
17 KT |
Fulham United[9] Adelaide Victory[6] |
17/06 12:30 |
17 KT |
Playford City Patriots[2] Adelaide Vipers[10] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
17/06 11:25 |
9 KT |
Woden Weston[8] Canberra[6] |
17/06 12:00 |
9 KT |
Canberra Olympic[2] Tuggeranong United[7] |
17/06 12:00 |
9 KT |
Gungahlin United[3] Cooma Tigers[1] |
17/06 14:45 |
9 KT |
Monaro Panthers[5] Oconnor Knights[4] |
Lịch thi đấu Chile |
||
17/06 23:30 |
16 KT |
Huachipato[1] Cd Magallanes[16] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
17/06 12:00 |
18 KT |
Moreland City[12] Avondale Heights[1] |
17/06 12:00 |
18 KT |
Dandenong Thunder[8] Bentleigh Greens[13] |
17/06 15:30 |
18 KT |
Hume City[10] North Geelong Warriors[14] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
17/06 14:00 |
13 KT |
Armadale[4] Perth Glory Am[9] |
17/06 14:00 |
13 KT |
Balcatta[2] Inglewood United[12] |
17/06 14:00 |
13 KT |
Bayswater City[5] Cockburn City[11] |
17/06 14:00 |
13 KT |
Floreat Athena[8] Olympic Kingsway Sc[10] |
17/06 14:00 |
13 KT |
Sorrento[6] Perth SC[7] |
17/06 14:00 |
13 KT |
Stirling Lions[3] Perth Redstar[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
17/06 22:10 |
clausura KT |
Comunicaciones BsAs[(a)-13] Ituzaingo[(a)-10] |
18/06 01:30 |
clausura KT |
Club Atletico Acassuso[(a)-14] Club Atletico Colegiales[(a)-5] |
18/06 01:30 |
clausura KT |
Canuelas[(a)-9] Deportivo Merlo[(a)-3] |
18/06 01:30 |
clausura KT |
UAI Urquiza[(a)-16] Deportivo Armenio[(a)-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
17/06 18:00 |
13 KT |
Stockholm Internazionale[N-5] Vasalunds IF[N-8] |
17/06 21:00 |
13 KT |
Taby[N-4] Dalkurd Ff[N-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
17/06 14:30 |
10 KT |
Shenzhen Peng City[4] Guangxi Baoyun[1] |
17/06 14:30 |
10 KT |
Nanjing Fengfan[3] Dandong Tengyue[9] |
17/06 14:30 |
10 KT |
Dongguan Guanlian[11] Suzhou Dongwu[5] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
18/06 05:15 |
quadrangular(a) KT |
America de Cali[(a)-4] Boyaca Chico[(a)-5] |
18/06 05:15 |
quadrangular(a) KT |
Millonarios[(a)-2] Dep.Independiente Medellin[(a)-7] |
18/06 08:00 |
quadrangular(a) KT |
Atletico Nacional[(a)-3] Deportivo Pasto[(a)-8] |
18/06 08:00 |
quadrangular(a) KT |
Aguilas Doradas[(a)-1] Alianza Petrolera[(a)-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
17/06 20:00 |
11 KT |
Jyvaskyla JK[12] Jaro[9] |
17/06 20:00 |
11 KT |
Ekenas IF Fotboll[3] Kpv[11] |
17/06 20:00 |
11 KT |
Kapa Helsinki[10] Japs[7] |
17/06 20:00 |
11 KT |
Sjk Akatemia[4] HIFK[5] |
17/06 20:00 |
11 KT |
Salon Palloilijat Salpa[8] Gnistan[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
17/06 18:00 |
13 KT |
Tvaakers IF[S-8] IK Oddevold[S-2] |
17/06 21:00 |
13 KT |
Eskilsminne IF[S-4] Falkenbergs FF[S-5] |
17/06 21:00 |
KT |
Bk Olympic[S-12] Ljungskile SK[S-15] |
17/06 21:00 |
13 KT |
Lunds BK[S-3] Norrby IF[S-9] |
17/06 21:00 |
13 KT |
Oskarshamns AIK[S-16] Ahlafors If[S-11] |
17/06 21:00 |
13 KT |
Atvidabergs FF[S-7] Vanersborgs If[S-14] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
17/06 20:00 |
55 KT |
Dinamo Samarkand[A-1] Andijan Ii[A-9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
17/06 15:00 |
14 KT |
Tegevajaro Miyazaki[15] Imabari FC[8] |
17/06 16:00 |
14 KT |
Ehime FC[3] Nara Club[4] |
17/06 16:00 |
14 KT |
Grulla Morioka[12] Kataller Toyama[1] |
17/06 16:00 |
14 KT |
Matsumoto Yamaga FC[5] Kamatamare Sanuki[16] |
17/06 17:00 |
14 KT |
Gainare Tottori[17] Giravanz Kitakyushu[20] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
17/06 12:30 |
17 KT |
Campbelltown City SC[2] Croydon Kings[7] |
17/06 12:30 |
17 KT |
Modbury Jets[5] Adelaide United Fc Youth[3] |
17/06 12:30 |
17 KT |
North Eastern Metrostars[1] Adelaide Panthers[11] |
17/06 12:45 |
17 KT |
Sturt Lions[12] Adelaide City FC[4] |
17/06 14:30 |
17 KT |
Adelaide Comets FC[6] Adelaide Olympic[9] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
17/06 13:15 |
14 KT |
Eastern Suburbs[11] Gold Coast United[2] |
17/06 15:00 |
14 KT |
Brisbane City SC[4] Queensland Lions SC[5] |
17/06 16:15 |
14 KT |
Moreton Bay United[3] Gold Coast Knights[1] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
17/06 12:00 |
18 KT |
Green Gully Cavaliers U21[11] Altona Magic U21[12] |
17/06 12:30 |
18 KT |
Hume City U21[4] North Geelong Warriors U21[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
17/06 15:15 |
KT |
Viktoria Zizkov Domazlice |
17/06 22:00 |
KT |
Slavia Kromeriz[M-1] Unicov[M-3] |
17/06 22:30 |
KT |
Velke Mezirici[M-17] Frydek-mistek[M-12] |
17/06 22:30 |
KT |
Sardice[M-6] Frydlant[M-16] |
17/06 22:30 |
KT |
Zlin B[M-9] Vrchovina[M-15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
17/06 12:00 |
18 KT |
Eastern Lions Sc[5] Moreland Zebras[14] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
17/06 15:00 |
15 KT |
Hwaseong Fc[1] Gyeongju KHNP[15] |
17/06 15:00 |
15 KT |
Pocheon Fc[8] Changwon City[10] |
17/06 15:00 |
15 KT |
Yangpyeong[14] Ulsan Citizen[4] |
17/06 17:00 |
15 KT |
Incheon Korail[9] Gimhae City[5] |
17/06 17:00 |
KT |
Goyang Kh[16] Yangju Citizen Fc[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
17/06 21:00 |
8 KT |
Hottur Huginn[7] Throttur Vogur[2] |
17/06 21:00 |
8 KT |
Vikingur Olafsvik[5] Sindri[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
17/06 21:00 |
staffel nord KT |
Veria FC Iraklis Larisa |
17/06 21:00 |
staffel nord KT |
Larisa Diagoras Rodos |
17/06 21:00 |
staffel nord KT |
Iraklis Saloniki Thesprotos |
17/06 21:00 |
staffel nord KT |
Panathinaikos B Niki Volou |
17/06 21:00 |
staffel nord KT |
Apollon Kalamaria[N-11] Anagenisi Karditsa[N-6] |
17/06 21:00 |
staffel nord KT |
Makedonikos[N-10] Paok Saloniki B[N-3] |
Lịch thi đấu Spain Primera Division RFEF |
||
18/06 00:30 |
KT |
Real Madrid Castilla[A-3] Eldense[B-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
17/06 19:00 |
playoffs KT |
Chigatoy Bunyodkor 2 |
17/06 22:00 |
4 KT |
Dinamo Samarkand Andijan Ii |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
18/06 02:00 |
KT |
Altos/pi[15] Tucanes Amazonas[2] |
18/06 02:00 |
KT |
America Natal Rn[16] Confianca Se[10] |
18/06 02:30 |
KT |
Pouso Alegre/mg[11] Remo Belem (PA)[19] |
18/06 05:00 |
KT |
Brusque[9] Figueirense (SC)[12] |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
18/06 03:00 |
12 KT |
San Diego Wave Womens[1] Angel City Fc Womens[11] |
18/06 06:00 |
12 KT |
North Carolina Courage Womens[6] Orlando Pride Womens[8] |
18/06 07:30 |
12 KT |
Houston Dash Womens Ol Reign Womens |
Lịch thi đấu USA National Premier Soccer League |
||
18/06 06:00 |
KT |
Richmond Kickers Forward Madison |
18/06 06:30 |
KT |
South Georgia Tormenta Northern Colorado |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 2 |
||
18/06 05:00 |
KT |
Uniao Frederiquense Rs Veranopolis Rs |
Lịch thi đấu Hạng 3 Chile |
||
17/06 23:00 |
KT |
Concon National Santiago City |
17/06 23:00 |
KT |
Deportes Ovalle Ac Colina |
18/06 03:00 |
KT |
Chimbarongo Deportes Quillon |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
17/06 14:00 |
14 KT |
Surfers Paradise[1] Sunshine Coast[9] |
17/06 14:00 |
14 KT |
Logan Lightning[3] Albany Creek[5] |
17/06 15:15 |
14 KT |
Capalaba[8] Brisbane Wolves[2] |
17/06 15:15 |
14 KT |
Mitchelton[10] SWQ Thunder[11] |
Lịch thi đấu Australia Victoria State League |
||
17/06 12:00 |
KT |
Doveton Goulburn Valley Suns |
17/06 12:00 |
KT |
Boroondara Beaumaris |
17/06 12:00 |
KT |
Ballarat City Melbourne Victory Fc Am |
17/06 13:00 |
KT |
Box Hill United Sc Nunawading City |
17/06 16:00 |
KT |
Essendon Royals Geelong Sc |
Lịch thi đấu Tasmania Premier Championship Úc |
||
17/06 11:30 |
3 KT |
Hobart Olympia Warriors Beach City |
17/06 11:30 |
3 KT |
University Of Tasmania Sc Taroona |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
17/06 11:00 |
10 KT |
South Hobart[4] Launceston United[8] |
17/06 11:30 |
10 KT |
Riverside Olympic[7] Glenorchy Knights[2] |
17/06 13:45 |
10 KT |
Launceston City[3] Devonport City Striker[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
17/06 15:00 |
14 KT |
Bayside United[1] Virginia United[2] |
17/06 15:00 |
14 KT |
Acacia Ridge[11] North Brisbane[10] |
17/06 15:00 |
14 KT |
Acacia Ridge North Brisbane |
17/06 15:00 |
14 KT |
Bayside United Virginia United |
17/06 16:00 |
14 KT |
Redcliffe Pcyc[5] North Pine[4] |
17/06 16:15 |
14 KT |
University of Queensland[7] Newmarket Sfc[9] |
17/06 16:15 |
14 KT |
University of Queensland Newmarket Sfc |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
17/06 16:30 |
KT |
Parnu Jk[10] Jk Welco Elekter[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
17/06 22:30 |
32 KT |
Zrinski Jurjevac Kustosija |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan |
||
17/06 20:30 |
35 KT |
VVSB Noordwijkerhout Stedoco[NLD D4-14] |
17/06 23:00 |
35 KT |
Gelders Veenendaalse VV Usv Hercules |
Lịch thi đấu Hạng 2 Uruguay |
||
17/06 22:30 |
KT |
Ca Progreso Oriental Lisboa |
18/06 01:00 |
KT |
Albion Fc Uru Ca Atenas |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
17/06 20:00 |
torneo intermedio KT |
Centro Atletico Fenix[16] Cerro Montevideo[10] |
18/06 01:00 |
torneo intermedio KT |
Boston River[15] La Luz[9] |
18/06 04:00 |
torneo intermedio KT |
Nacional Montevideo[2] Deportivo Maldonado[8] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
17/06 17:00 |
KT |
Skjold Vb 1968 |
17/06 19:00 |
KT |
Bronshoj Avarta |
17/06 19:00 |
KT |
Holbaek Frederikssund Ik |
17/06 19:00 |
KT |
Marienlyst Odder IGF |
17/06 19:00 |
KT |
Vejgaard Bk Ringkobing |
17/06 19:00 |
KT |
Kjellerup IF Djursland |
17/06 19:00 |
KT |
Viby Asa Aarhus |
17/06 19:00 |
KT |
Tarnby Ff Greve |
17/06 19:00 |
KT |
Kfum Roskilde Gentofte Vangede If/gvi |
17/06 19:00 |
KT |
Karlslunde B 1908 |
17/06 19:00 |
KT |
Slagelse Bi Allerod |
17/06 19:00 |
KT |
Herlev IF Kfum Kobenhavn |
17/06 19:00 |
KT |
B 1909 Odense Tarup Paarup If |
17/06 19:00 |
KT |
Varde IF Otterup |
17/06 19:00 |
KT |
Hedensted BK B 1913 Odense |
Lịch thi đấu Austria Landesliga |
||
17/06 20:30 |
KT |
Simmeringer Sc Sv Schwechat |
17/06 21:00 |
KT |
Fv Austria Xiii Sv Wienerberger |
17/06 23:30 |
KT |
Sv Innsbruck Sv Kematen |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
17/06 19:00 |
17 KT |
Aarhus Fremad[A-2] AB Kobenhavn[A-5] |
17/06 19:00 |
17 KT |
B93 Copenhagen[A-1] Thisted[A-6] |
17/06 19:00 |
17 KT |
Kolding IF[A-3] Esbjerg FB[A-4] |
17/06 19:00 |
17 KT |
BK Frem[A-11] Brabrand IF[A-7] |
17/06 19:00 |
17 KT |
Roskilde[A-10] HIK[A-8] |
17/06 19:00 |
17 KT |
Skive IK[A-9] Jammerbugt[A-12] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
17/06 17:30 |
KT |
Stjordals Blink[B-10] Ullern[B-14] |
17/06 18:00 |
KT |
Floy Flekkeroy Il[A-14] Vard Haugesund[A-8] |
17/06 19:30 |
KT |
Kvik Halden[B-9] Sotra Sk[B-4] |
17/06 20:00 |
KT |
Ullensaker/Kisa IL[B-3] Stromsgodset B[B-12] |
17/06 20:00 |
KT |
Grorud IL[A-7] Kjelsas IL[A-5] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
17/06 18:00 |
KT |
Gjelleraasen Il Os Turn Fotball |
17/06 18:00 |
KT |
Honefoss Floro |
17/06 18:00 |
KT |
Bjarg Stord IL |
17/06 18:00 |
KT |
IF Floya Mjolner |
17/06 19:00 |
KT |
Hamkam B Eidsvold TF |
17/06 19:00 |
KT |
Spjelkavik Forde IL |
17/06 19:00 |
KT |
Brodd Djerv 1919 |
17/06 19:00 |
KT |
Sprint-Jeloy Eik Tonsberg |
17/06 20:00 |
KT |
Lillestrom B Lokomotiv Oslo |
17/06 20:00 |
KT |
Skjetten Skedsmo |
17/06 20:00 |
KT |
Molde B Volda Ti Fotball |
17/06 20:00 |
KT |
Mandalskameratene Fredrikstad 2 |
17/06 20:30 |
KT |
Eiger Froya |
17/06 22:00 |
KT |
Madla Il Fyllingsdalen |
17/06 22:30 |
KT |
Frigg FK Stabaek B |
17/06 23:00 |
KT |
Skjervoy Asker |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
17/06 11:00 |
KT |
Nữ Nippon Sport Science University[7] Orca Kamogawa Fc Womens[2] |
17/06 12:00 |
KT |
Nữ Iga Kunoichi[4] Nữ Ehime Fc[9] |
Lịch thi đấu Jordan Sh Cup |
||
17/06 22:00 |
6 KT |
Al Jalil[JOR D2-4] Sahab Sc[JOR D1-8] |
18/06 01:30 |
6 KT |
Al Hussein Irbid[JOR D1-3] Al-Faisaly[JOR D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
18/06 06:00 |
regular season KT |
Hartford Athletic[23] Charleston Battery[4] |
18/06 06:00 |
regular season KT |
Miami[18] Loudoun United[19] |
18/06 06:30 |
regular season KT |
Birmingham Legion[15] Indy Eleven[14] |
18/06 07:05 |
regular season KT |
Tulsa Roughneck[17] Orange County Fc[20] |
18/06 07:30 |
regular season KT |
Memphis 901[8] Detroit City[21] |
18/06 08:00 |
regular season KT |
Colorado Springs Switchbacks[12] Las Vegas Lights[24] |
18/06 08:00 |
regular season KT |
New Mexico United[16] Rio Grande Valley Fc Toros[22] |
18/06 08:30 |
regular season KT |
El Paso Locomotive[3] Tampa Bay Rowdies[6] |
18/06 09:00 |
regular season KT |
Oakland Roots[9] Pittsburgh Riverhounds[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
18/06 04:30 |
16 KT |
Deportes Santa Cruz[13] Santiago Wanderers[8] |
18/06 07:00 |
16 KT |
San Marcos De Arica[9] Cobreloa[6] |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
17/06 11:00 |
12 KT |
Maruyasu Industries[6] Sony Sendai FC[2] |
17/06 11:00 |
12 KT |
Verspah Oita[8] Criacao Shinjuku[1] |
17/06 11:00 |
12 KT |
Tiamo Hirakata[5] Mio Biwako Shiga[3] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |