Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
17/08 18:30 |
2 KT |
Arsenal[7] Burnley[4] |
17/08 21:00 |
2 KT |
Aston Villa[15] AFC Bournemouth[9] |
17/08 21:00 |
2 KT |
Everton[13] Watford[17] |
17/08 21:00 |
2 KT |
Norwich City[16] Newcastle United[14] |
17/08 21:00 |
2 KT |
Southampton[18] Liverpool[3] |
17/08 21:00 |
2 KT |
Brighton[5] West Ham United[20] |
Lịch thi đấu Đức |
||
17/08 20:30 |
1 KT |
Wolfsburg[6] Koln[GER D2-1] |
17/08 20:30 |
1 KT |
Freiburg[13] Mainz 05[12] |
17/08 20:30 |
1 KT |
Bayer Leverkusen[4] SC Paderborn 07[GER D2-2] |
17/08 20:30 |
1 KT |
Borussia Dortmund[2] Augsburg[15] |
17/08 20:30 |
1 KT |
Werder Bremen[8] Fortuna Dusseldorf[10] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
17/08 17:00 |
21 KT |
Nam Định[5] Quảng Nam[9] |
17/08 18:00 |
21 KT |
Viettel[7] Sài Gòn FC[12] |
17/08 19:00 |
21 KT |
Tp Hồ Chí Minh[2] Quảng Ninh[3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
17/08 21:00 |
3 KT |
Wigan Athletic[16] Leeds United[3] |
17/08 21:00 |
3 KT |
Stoke City[23] Derby County[7] |
17/08 21:00 |
3 KT |
Blackburn Rovers[24] Middlesbrough[18] |
17/08 21:00 |
3 KT |
Millwall[8] Sheffield Wed[1] |
Lịch thi đấu Nga |
||
17/08 18:00 |
6 KT |
Ural Yekaterinburg[9] Krylya Sovetov Samara[14] |
17/08 20:30 |
6 KT |
Tambov[12] Krasnodar FK[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
17/08 18:00 |
3 KT |
Arminia Bielefeld[11] Erzgebirge Aue[2] |
17/08 18:00 |
3 KT |
VfB Stuttgart[7] St Pauli[15] |
17/08 18:00 |
3 KT |
SV Wehen Wiesbaden[17] Hannover 96[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
17/08 20:00 |
4 KT |
Lens[3] Le Havre[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
17/08 18:30 |
3 KT |
Sunderland[15] Portsmouth[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||
17/08 19:00 |
KT |
Vv Hoogland Jodan Boys Gouda |
17/08 19:30 |
KT |
Vv Dovo Ofc Oostzaan[NLD D4-5] |
17/08 19:30 |
KT |
Sv Huizen Vv Goes |
17/08 19:30 |
KT |
Odin 59 Vv Gemert |
17/08 19:30 |
KT |
Achilles Veen Usv Hercules |
17/08 19:30 |
KT |
DVS'33 Ermelo[NLD D4-4] Hvcv Quick |
17/08 19:30 |
KT |
BVV Barendrecht[HOL D3-18] Rksv Wittenhorst |
17/08 19:30 |
KT |
VVSB Noordwijkerhout[HOL D3-11] Harkemase Boys[NLD D4-1] |
17/08 19:30 |
KT |
Rijnvogels Oss 20 |
17/08 19:30 |
KT |
Lisse Ajax Amateurs |
17/08 20:00 |
KT |
Sparta Nijkerk Uitspanning Na |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
17/08 20:00 |
5 KT |
Slask Wroclaw Cracovia Krakow |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
17/08 18:30 |
20 KT |
Vasteras SK FK[9] Halmstads[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
17/08 17:00 |
2 KT |
Academico Viseu[11] Academica Coimbra[5] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
17/08 17:00 |
26 KT |
Seongnam FC[8] Seoul[3] |
17/08 17:00 |
26 KT |
Gangwon FC[4] Suwon Samsung Bluewings[7] |
17/08 17:30 |
26 KT |
Daegu FC[6] Gyeongnam FC[10] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
17/08 16:00 |
23 KT |
Shimizu S-Pulse[12] Consadole Sapporo[7] |
17/08 17:00 |
23 KT |
Oita Trinita[6] Kashima Antlers[2] |
17/08 17:00 |
23 KT |
Yokohama F Marinos[4] Cerezo Osaka[8] |
17/08 17:00 |
23 KT |
Shonan Bellmare[11] Sagan Tosu[16] |
17/08 17:00 |
23 KT |
Tokyo[1] Sanfrecce Hiroshima[5] |
17/08 17:00 |
23 KT |
Vissel Kobe[15] Urawa Red Diamonds[10] |
17/08 17:00 |
23 KT |
Vegalta Sendai[14] Kawasaki Frontale[3] |
Lịch thi đấu Wales |
||
17/08 20:30 |
1 KT |
Connah's QN[3] Cardiff Metropolitan[7] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
17/08 17:45 |
24 KT |
Prachuap Khiri Khan[13] Bangkok United FC[4] |
17/08 18:00 |
24 KT |
Buriram United[1] Ratchaburi FC[8] |
17/08 19:00 |
24 KT |
Chainat FC[14] Samut Prakan City[5] |
17/08 20:00 |
24 KT |
Chiangrai United[2] Sukhothai[12] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
17/08 20:00 |
18 KT |
Torpedo Minsk Vitebsk |
17/08 20:45 |
18 KT |
Slavia Mozyr[10] Dnepr Mogilev[15] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
17/08 18:00 |
23 KT |
Okzhetpes Ordabasy |
17/08 19:00 |
23 KT |
Irtysh Pavlodar Tobol Kostanai |
17/08 20:00 |
23 KT |
Taraz Kairat Almaty |
Lịch thi đấu Armenia |
||
17/08 20:15 |
3 KT |
Alashkert[8] Banants[10] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
17/08 20:00 |
24 KT |
Maardu Fc Starbunker[10] Kuressaare[7] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
17/08 18:00 |
4 KT |
Vorskla Poltava[9] Dnipro-1[6] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
17/08 16:30 |
22 KT |
Singapore Warriors[7] Home United FC[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
17/08 17:00 |
24 KT |
Gwangju Fc[1] Busan I'Park[2] |
17/08 17:00 |
24 KT |
Suwon FC[6] Ansan Greeners[5] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
17/08 20:00 |
26 KT |
Fk Valmiera[5] Jelgava[7] |
Lịch thi đấu AFF Cup Nữ |
||
17/08 15:00 |
bảng KT |
Timor Leste Womens Nữ Philippines |
17/08 18:00 |
bảng KT |
Nữ Thái Lan Nữ Singapore |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
17/08 16:00 |
28 KT |
Tochigi SC[21] Machida Zelvia[19] |
17/08 16:00 |
28 KT |
Ventforet Kofu[7] Renofa Yamaguchi[16] |
17/08 16:00 |
28 KT |
Zweigen Kanazawa FC[8] Gifu[22] |
17/08 16:00 |
28 KT |
V-Varen Nagasaki[11] Kashiwa Reysol[1] |
17/08 16:00 |
28 KT |
Mito Hollyhock[6] Kyoto Purple Sanga[2] |
17/08 17:00 |
28 KT |
Ryukyu[15] Yokohama FC[5] |
17/08 17:00 |
28 KT |
Albirex Niigata Japan[10] Okayama FC[9] |
17/08 17:00 |
28 KT |
Kagoshima United[20] Ehime FC[14] |
17/08 17:00 |
28 KT |
Avispa Fukuoka[18] Tokushima Vortis[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
17/08 18:00 |
16 KT |
Naftan Novopolock Lida |
17/08 20:00 |
16 KT |
Kommunalnik Slonim Khimik Svetlogorsk |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
17/08 16:00 |
21 KT |
Southern Myanmar[9] Yangon United[2] |
17/08 16:30 |
21 KT |
Dagon[12] Mahar United[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
17/08 15:00 |
3 KT |
Scolar Resita[5] Pandurii[20] |
17/08 15:00 |
3 KT |
Gloria Buzau[3] Sportul Snagov[17] |
17/08 15:00 |
3 KT |
Metaloglobus[16] Ripensia Timisoara[12] |
17/08 15:00 |
3 KT |
UTA Arad[1] Csikszereda Miercurea[9] |
17/08 15:00 |
3 KT |
Acs Energeticianul CS Mioveni |
17/08 19:30 |
3 KT |
Scm Argesul Pitesti[8] Universitaea Cluj[11] |
Lịch thi đấu U19 Đông Nam Á |
||
17/08 16:30 |
bán kết KT |
Indonesia U19 Malaysia U19 |
17/08 19:30 |
bán kết KT |
Australia U19 Myanmar U19 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
17/08 15:30 |
18 KT |
An Giang[4] Cần Thơ FC[10] |
17/08 15:30 |
18 KT |
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[1] Phù Đổng Ninh Bình[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
17/08 18:00 |
18 KT |
Gute[NS-10] Kvarnsvedens IK[NS-8] |
17/08 18:00 |
18 KT |
Valbo Ff[NS-11] Ifk Mora[NS-13] |
17/08 19:00 |
18 KT |
Taby[NS-1] Karlbergs BK[NS-2] |
17/08 19:00 |
18 KT |
Enkoping[NS-9] Gamla Upsala[NS-4] |
17/08 19:00 |
18 KT |
Skiljebo SK[NS-12] Kungsangens If[NS-7] |
17/08 20:00 |
18 KT |
Hudiksvalls Forenade FF[NS-5] Sundbybergs[NS-14] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
17/08 17:45 |
26 KT |
Lampang Fc[7] Nong Bua Pitchaya[11] |
17/08 18:00 |
26 KT |
Navy[14] Army United[4] |
17/08 19:00 |
26 KT |
Samut Sakhon[13] Air Force Central[15] |
17/08 19:00 |
26 KT |
Ubon Umt United[17] Bangkok Glass Pathum[1] |
17/08 20:00 |
26 KT |
Udon Thani[5] Khonkaen FC[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
17/08 14:30 |
north KT |
Qingdao Jonoon Qingdao Red Lions |
17/08 14:30 |
north KT |
Ningxia Qidongli Jilin Baijia |
17/08 14:30 |
north KT |
Dalian Chanjoy Yanbian Beiguo |
17/08 15:00 |
south KT |
Shenzhen Peng City Chengdu Rongcheng |
17/08 15:00 |
south KT |
Shenzhen Pengcheng Suzhou Dongwu |
17/08 15:00 |
south KT |
Guangxi Baoyun Zhejiang Yiwu |
17/08 15:00 |
north KT |
Hebei Elite Xian Daxing Chongde |
17/08 15:00 |
north KT |
Inner Mongolia Caoshangfei Beijing Tech |
17/08 15:00 |
north KT |
Taizhou Yuanda Zibo Cuju |
17/08 18:00 |
south KT |
Jiangxi Beidamen Yunnan Kunglu |
17/08 18:00 |
north KT |
Shenyang Urban Fujian Transcend |
17/08 18:30 |
south KT |
Fujian Tianxin Wuhan Three Towns |
17/08 18:30 |
south KT |
Yiteng FC Nanjing Shaye |
17/08 18:30 |
south KT |
Hunan Billows Hubei Chufeng Heli |
17/08 18:30 |
south KT |
Kun Shan Lhasa Urban Construction Investment |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
17/08 19:00 |
16 KT |
Fk Auda Riga[2] Tukums-2000[1] |
17/08 20:00 |
16 KT |
Fk Smiltene Bjss Balvu Vilki |
17/08 20:00 |
16 KT |
Jdfs Alberts[4] Super Nova[5] |
17/08 20:00 |
16 KT |
Rezekne / Bjss[6] New Project[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
17/08 18:00 |
17 KT |
Zhetysu Ii[8] Altay Spor Kulubu[1] |
17/08 18:00 |
17 KT |
Ekibastuzets[13] Astana B[9] |
17/08 18:00 |
17 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[3] Aktobe Zhas[14] |
17/08 18:30 |
17 KT |
Tarlan Shymkent[10] Akzhayik Oral[4] |
17/08 19:00 |
17 KT |
Bolat Temirtau[12] Kairat Academy[7] |
17/08 19:30 |
17 KT |
Maktaaral[11] Baykonur[5] |
17/08 20:00 |
17 KT |
Kaspyi Aktau[2] Akademiya Ontustik[6] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
17/08 13:00 |
KT |
Sydney United[4] Marconi Stallions[5] |
17/08 16:00 |
KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers[2] Blacktown City Demons[3] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
17/08 11:30 |
KT |
Edgeworth Eagles[2] Weston Workers[5] |
17/08 14:00 |
KT |
Newcastle Jets Fc Youth[8] Broadmeadow Magic[6] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
17/08 12:30 |
22 KT |
Cumberland United[5] Noarlunga United[11] |
17/08 12:30 |
22 KT |
Playford City Patriots[8] White City Woodville[2] |
17/08 12:30 |
22 KT |
Adelaide Victory[10] Western Strikers SC[7] |
17/08 12:30 |
22 KT |
Salisbury United[12] Fulham United[9] |
17/08 12:30 |
22 KT |
Sturt Lions[3] Modbury Jets[1] |
17/08 12:30 |
22 KT |
West Torrens Birkalla Seaford Rangers |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
17/08 19:00 |
5 KT |
MSV Duisburg[2] Fsv Zwickau[8] |
17/08 19:00 |
5 KT |
Hansa Rostock[13] SG Sonnenhof Grobaspach[14] |
17/08 19:00 |
5 KT |
Munchen 1860[16] Sv Meppen[15] |
17/08 19:00 |
5 KT |
Uerdingen[11] Ingolstadt 04[1] |
17/08 19:00 |
5 KT |
Viktoria Koln[6] SpVgg Unterhaching[5] |
17/08 19:00 |
5 KT |
Wurzburger Kickers[17] Preuben Munster[7] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
17/08 12:00 |
KT |
Woden Weston[8] Monaro Panthers[7] |
17/08 14:00 |
KT |
Riverina Rhinos[9] Tuggeranong United[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
17/08 20:00 |
1 KT |
Khouneh Be Khouneh Damash Gilan FC |
17/08 20:00 |
1 KT |
Qashqai Shiraz Mes Krman |
17/08 20:00 |
1 KT |
Aluminium Arak Fajr Sepasi |
17/08 20:30 |
1 KT |
Arman Gohar Sirjan Oxin Alborz |
17/08 20:30 |
1 KT |
Niroye Zamini Khooshe Talaee Saveh |
17/08 20:30 |
1 KT |
Shahrdari Tabriz Navad Urmia |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
17/08 11:45 |
25 KT |
Avondale Heights[1] Heidelberg United[2] |
17/08 12:00 |
25 KT |
Green Gully Cavaliers[4] Dandenong Thunder[12] |
17/08 15:00 |
25 KT |
Port Melbourne Sharks[9] Bentleigh Greens[3] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
17/08 14:00 |
20 KT |
Armadale[11] Perth SC[1] |
17/08 14:00 |
20 KT |
Balcatta[4] Sorrento[5] |
17/08 14:00 |
20 KT |
Floreat Athena[2] ECU Joondalup[10] |
17/08 14:00 |
20 KT |
Inglewood United[3] Stirling Lions[12] |
17/08 14:00 |
20 KT |
Bayswater City Rockingham City |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
17/08 19:00 |
KT |
Sotra Sk[B-4] Baerum SK[B-7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
17/08 19:00 |
KT |
Levanger[A-6] Brattvag[A-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
17/08 20:30 |
18 KT |
Sogndal[6] Aalesund FK[1] |
17/08 20:30 |
18 KT |
Skeid Oslo[14] Sandefjord[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
17/08 19:00 |
KT |
Bk Forward[N-14] Fc Linkoping City[N-6] |
17/08 19:00 |
18 KT |
Anundsjo If Pitea If |
17/08 19:00 |
18 KT |
Gottne If Umea Fc Academy |
17/08 19:00 |
18 KT |
Sandviks Ik Ifk Timra |
17/08 19:00 |
18 KT |
Taftea Ik Skelleftea Ff |
17/08 19:00 |
18 KT |
Ifk Umea IFK Lulea |
17/08 20:00 |
18 KT |
Ytterhogdal Ik Kramfors Alliansen |
17/08 20:00 |
18 KT |
IFK Ostersund Friska Viljor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
17/08 15:15 |
5 KT |
Fk Banik Sokolov[16] Fk Graffin Vlasim[12] |
17/08 15:15 |
5 KT |
Dukla Praha[6] Brno[5] |
17/08 15:15 |
5 KT |
Chrudim[4] Viktoria Zizkov[8] |
17/08 15:15 |
5 KT |
Fotbal Trinec[11] Hradec Kralove[9] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
17/08 14:00 |
21 KT |
The Gap BPL[6] Taringa Rovers[5] |
17/08 14:30 |
21 KT |
Grange Thistle Sc[4] Bayside United[3] |
17/08 16:00 |
21 KT |
North Pine[12] Albany Creek[1] |
17/08 16:00 |
21 KT |
Toowong[2] University of Queensland[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
17/08 18:30 |
KT |
Beijing Beikong[5] Changchun YaTai[1] |
17/08 18:30 |
KT |
Guangdong Southern Tigers[10] Nantong Zhiyun[13] |
17/08 18:30 |
KT |
Guizhou Zhicheng[4] Heilongjiang heilongjiang Ice City[8] |
17/08 18:30 |
KT |
Shanghai Shenxin[16] Shaanxi Chang an Athletic[9] |
17/08 18:30 |
KT |
Shijiazhuang Ever Bright[6] Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
17/08 16:00 |
4 KT |
Dinamo Barnaul[RUS D1-21] Zenit Irkutsk[RUS D1-20] |
17/08 17:00 |
4 KT |
Novosibirsk[E-6] Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[RUS D1-16] |
17/08 18:00 |
4 KT |
Irtysh 1946 Omsk[RUS D1-19] FK Chita[RUS D1-17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
17/08 20:00 |
4 KT |
Zaglebie Sosnowiec[16] Miedz Legnica[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
17/08 18:00 |
19 KT |
Lindome GIF[S-10] Lunds BK[S-15] |
17/08 19:00 |
19 KT |
Eskilsminne IF[S-14] IK Oddevold[S-11] |
17/08 19:00 |
19 KT |
Torns IF[S-7] IFK Varnamo[S-9] |
17/08 20:00 |
19 KT |
Oskarshamns AIK[S-13] Landskrona BoIS[S-5] |
17/08 20:00 |
19 KT |
Utsiktens BK[S-3] Kristianstads FF[S-16] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
17/08 19:00 |
17 KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon[13] Termez Surkhon[7] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
17/08 16:30 |
22 KT |
Para Hills Knights[9] Adelaide Olympic[4] |
17/08 16:30 |
22 KT |
Adelaide United Fc Youth[8] Adelaide Panthers[12] |
17/08 16:30 |
22 KT |
West Adelaide[11] North Eastern Metrostars[7] |
17/08 16:30 |
22 KT |
Campbelltown City SC[1] Croydon Kings[5] |
17/08 16:30 |
22 KT |
Adelaide Raiders SC[2] Adelaide Blue Eagles[6] |
17/08 16:30 |
22 KT |
Adelaide City FC[10] Adelaide Comets FC[3] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
17/08 13:30 |
28 KT |
Gold Coast United[7] Sunshine Coast[15] |
17/08 15:00 |
28 KT |
Brisbane Strikers[5] Brisbane Olympic United FC[4] |
17/08 15:00 |
28 KT |
Moreton Bay United[11] Redlands United FC[10] |
17/08 15:00 |
28 KT |
Queensland Lions SC[1] SWQ Thunder[14] |
17/08 15:30 |
28 KT |
Brisbane City SC[6] Magpies Crusaders[12] |
17/08 16:00 |
28 KT |
Western Pride[13] Eastern Suburbs[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
17/08 15:15 |
2 KT |
Motorlet Praha[CZE CFLC-18] Karlovy Vary Dvory[CZE CFLC-16] |
17/08 15:15 |
2 KT |
Pisek[CZE CFLC-15] Domazlice[CZE CFLC-4] |
17/08 15:30 |
KT |
Prepere[13] Sokol Brozany[CZE CFLC-17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
17/08 12:00 |
25 KT |
Moreland Zebras[4] Fc Bulleen Lions[2] |
17/08 12:00 |
25 KT |
Murray United[15] Werribee City Sc[5] |
17/08 12:00 |
25 KT |
North Geelong Warriors[6] Box Hill United Sc[18] |
17/08 12:00 |
25 KT |
Springvale White Eagles[19] Brunswick City[12] |
17/08 12:00 |
25 KT |
Whittlesea Ranges Fc[13] Melbourne Heart Youth[16] |
17/08 12:15 |
25 KT |
Northcote City[7] Melbourne Victory Fc Am[17] |
17/08 13:00 |
25 KT |
Ballarat Red Devils[20] Langwarrin[9] |
17/08 13:00 |
25 KT |
Manningham United Blues[10] Moreland City[8] |
17/08 14:30 |
25 KT |
Geelong Sc[14] Goulburn Valley Suns[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
17/08 20:30 |
16 KT |
Throttur Vogur[8] Leiknir F[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
17/08 20:00 |
3 KT |
Ararat Yerevan 2[13] Van[5] |
17/08 20:00 |
3 KT |
Lokomotiv Yerevan[8] Torpedo Yerevan[16] |
17/08 20:00 |
3 KT |
Pyunik B[14] West Armenia[2] |
17/08 20:00 |
3 KT |
Shirak Gjumri B[17] Ani Yerevan[18] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
17/08 17:30 |
KT |
Qviding FIF[VG-3] Onsala Bk[VG-4] |
17/08 18:30 |
KT |
Vinbergs If[VG-12] Ksf Prespa Birlik[VG-13] |
17/08 19:00 |
KT |
Bk Olympic[VG-1] Hittarps Ik[VG-9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
17/08 19:00 |
KT |
Ifk Amal[NG-10] Vanersborgs If[NG-12] |
17/08 19:00 |
KT |
Ifk Tidaholm[NG-9] Grebbestads If[NG-2] |
17/08 20:00 |
KT |
Nordvarmland Ff[NG-8] Vargarda Ik[NG-11] |
17/08 20:00 |
KT |
Vanersborg[NG-7] Ik Gauthiod[NG-4] |
17/08 20:00 |
KT |
Savedalens IF[NG-5] Orebro Syrianska If[NG-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
17/08 19:00 |
KT |
Tyreso Ff[SS-11] Stockholm Internazionale[SS-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
17/08 18:00 |
20 KT |
Fk Zalgiris Vilnius 2[15] Siauliai[9] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
17/08 20:00 |
19 KT |
Telone Bulawayo Chiefs |
17/08 20:00 |
19 KT |
Black Rhinos Fc Chapungu United |
17/08 20:00 |
19 KT |
Harare City Manica Diamonds |
17/08 20:00 |
19 KT |
Chicken Inn Yadah |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
17/08 19:00 |
KT |
Reutlingen Villingen |
17/08 19:00 |
KT |
Ingolstadt 04 Am Munchen 1860 Am |
17/08 20:30 |
KT |
Neckarsulmer Sport-Union Nottingen |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
17/08 11:20 |
KT |
Devonport City Striker[1] Riverside Olympic[8] |
17/08 13:15 |
KT |
Glenorchy Knights[5] Launceston City[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
17/08 14:15 |
21 KT |
Ipswich City[6] Mount Gravatt[7] |
17/08 15:00 |
21 KT |
Annerley[5] Western Spirit[4] |
17/08 15:00 |
21 KT |
North Star[3] New Farm[9] |
17/08 15:00 |
21 KT |
Pine Hills[12] St George Willawong[1] |
17/08 15:20 |
21 KT |
Virginia United[10] Moggill[11] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
17/08 20:00 |
1 KT |
Ajax Cape Town Free State Stars |
17/08 20:00 |
1 KT |
Marumo Gallants Cape Umoya United |
17/08 20:00 |
1 KT |
Moroka Swallows Ts Sporting |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
17/08 19:00 |
KT |
Ifk Berga[OG-3] Osterlen Ff[OG-6] |
17/08 19:00 |
KT |
IFK Hassleholm[OG-9] Dalstorps If[OG-4] |
17/08 19:00 |
KT |
Husqvarna FF[OG-2] Asarums If Fk[OG-10] |
17/08 19:00 |
KT |
Nosaby If[OG-7] Nassjo Ff[OG-14] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
17/08 15:15 |
2 KT |
Pardubice U19[7] Meteor Praha U19[16] |
17/08 16:00 |
2 KT |
Viktoria Plzen U19[4] Hradec Kralove u19[3] |
17/08 16:00 |
2 KT |
Sk Sigma Olomouc u19[11] Mfk Karvina U19[8] |
17/08 16:00 |
2 KT |
Slavia Praha u19[1] Pribram U19[5] |
17/08 16:00 |
2 KT |
Synot Slovacko U19[15] Opava U19[10] |
17/08 16:00 |
2 KT |
Sparta Praha U19[6] Ceske Budejovice u19[9] |
17/08 17:00 |
2 KT |
Brno U19[12] Zlin U19[14] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
17/08 12:00 |
6 KT |
Fk Ural Youth[10] Krylya Sovetov Samara Youth[3] |
17/08 18:00 |
6 KT |
Dynamo Moscow Youth[9] Lokomotiv Moscow Youth[1] |
17/08 18:00 |
6 KT |
Spartak Moscow Youth Cska Moscow Youth |
17/08 20:00 |
6 KT |
Rubin Kazan Youth[14] Arsenal Tula Youth[6] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
17/08 16:00 |
4 KT |
Zorya U21 Pfc Oleksandria U21 |
17/08 17:00 |
4 KT |
Lviv U21 Shakhtar Donetsk U21 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
17/08 19:00 |
KT |
Anundsjo If[NL-14] Pitea If[NL-4] |
17/08 19:00 |
KT |
Gottne If[NL-7] Umea Fc Academy[NL-8] |
17/08 19:00 |
KT |
Sandviks Ik[NL-12] Ifk Timra[NL-9] |
17/08 19:00 |
KT |
Taftea Ik[NL-11] Skelleftea Ff[NL-5] |
17/08 19:00 |
KT |
Ifk Umea[NL-10] IFK Lulea[NL-1] |
17/08 20:00 |
KT |
Ytterhogdal Ik[NL-3] Kramfors Alliansen[NL-13] |
17/08 20:00 |
KT |
IFK Ostersund[NL-6] Friska Viljor[NL-2] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
17/08 17:00 |
KT |
Avedore IF Gentofte Vangede If/gvi |
17/08 17:30 |
KT |
Valby Bk Tarnby Ff |
Lịch thi đấu Thai Division 3 League |
||
17/08 17:00 |
KT |
Army United Raj Pracha Fc |
17/08 18:00 |
KT |
Ranong United Kasem Bundit University |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
17/08 18:00 |
KT |
Vestfossen Djerv 1919 |
17/08 18:30 |
KT |
Krakeroy IL Sunndal |
17/08 19:00 |
KT |
Halsen Lyn Oslo |
17/08 19:00 |
KT |
Ready Lokomotiv Oslo |
17/08 19:00 |
KT |
Ullern Tonsberg |
17/08 19:00 |
KT |
Flint Madla Il |
17/08 20:00 |
KT |
Spjelkavik Lorenskog |
17/08 20:00 |
KT |
Vindbjart Brodd |
17/08 20:00 |
KT |
Lysekloster Fjora |
17/08 20:00 |
KT |
Stord IL Bergen Nord |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
17/08 18:00 |
KT |
Nữ Ff Usv Jena Nữ Hoffenheim |
17/08 18:00 |
KT |
Nữ Sc Freiburg Nữ Bayern Munich |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
17/08 19:15 |
KT |
Sabah FA[MAS PL-1] Pahang[MAS SL-2] |
17/08 20:00 |
KT |
Terengganu[MAS SL-7] Negeri Sembilan[MAS PL-7] |
17/08 20:00 |
KT |
Perak[MAS SL-5] Pulau Pinang[MAS PL-4] |
17/08 20:00 |
KT |
Felda United FC[MAS SL-10] Melaka United[MAS SL-6] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
17/08 17:00 |
KT |
Cracovia Krakow Youth[13] Korona Kielce Youth[7] |
17/08 17:00 |
KT |
Lech Poznan Youth[2] Gornik Zabrze Youth[10] |
17/08 19:00 |
KT |
Legia Warszawa Youth[1] Arka Gdynia Youth[8] |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
17/08 18:00 |
2 KT |
Ngozi City Bs Dynamic |
17/08 18:30 |
2 KT |
Bumamuru Flambeau Du Centre |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |