Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
19/02 03:00 |
24 KT |
SD Huesca[20] Athletic Bilbao[13] |
Lịch thi đấu Italia |
||
19/02 02:30 |
24 KT |
AS Roma[6] Bologna[17] |
Lịch thi đấu Đức |
||
19/02 02:30 |
22 KT |
Nurnberg[18] Borussia Dortmund[1] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
19/02 02:30 |
Round 5 KT |
Chelsea[ENG PR-6] Manchester United[ENG PR-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
19/02 03:00 |
24 KT |
Crotone[17] Pescara[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
19/02 02:45 |
25 KT |
Metz[1] AS Beziers[18] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
19/02 03:15 |
22 KT |
Aves[14] SL Benfica[2] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
19/02 05:00 |
19 KT |
Argentinos Juniors[26] Estudiantes La Plata[16] |
19/02 07:10 |
19 KT |
Racing Club[1] Godoy Cruz[10] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
19/02 01:00 |
22 KT |
Midtjylland[2] Aalborg BK[6] |
Lịch thi đấu Séc |
||
19/02 00:00 |
21 KT |
Dukla Praha[16] Sparta Praha[4] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
19/02 00:00 |
22 KT |
Antalyaspor[9] Basaksehir FK[1] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
19/02 00:00 |
22 KT |
Wisla Krakow Slask Wroclaw |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
19/02 02:00 |
25 KT |
Jong PSV Eindhoven[4] Twente Enschede[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
19/02 01:00 |
Group stage KT |
Hammarby[SWE D1-5] Varbergs BoIS FC[SWE D2-14] |
19/02 01:00 |
Group stage KT |
Eskilsminne IF[SWE D1 SNS-4] Dalkurd Ff[SWE D1-15] |
Lịch thi đấu Israel |
||
19/02 02:00 |
23 KT |
Hapoel Beer Sheva[7] Beitar Jerusalem[9] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
19/02 00:00 |
21 KT |
Apollon Smirnis[16] PAOK Saloniki[1] |
19/02 00:30 |
21 KT |
OFI Crete[14] Lamia[12] |
Lịch thi đấu Romania |
||
19/02 01:00 |
24 KT |
Concordia Chiajna[13] Steaua Bucuresti[2] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
18/02 21:00 |
17 KT |
Goa[4] Kerala Blasters[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
18/02 18:30 |
19 KT |
Shillong Lajong FC[11] Chennai City[1] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
19/02 01:00 |
18 KT |
HUSA Hassania Agadir[2] Forces Armee Royales[9] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
18/02 19:30 |
18 KT |
Kf Flamurtari Pristina Kos Kf Prishtina |
18/02 19:30 |
18 KT |
Kf Liria Kf Feronikeli |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
19/02 07:15 |
2 KT |
Independiente Jose Teran[10] Tecnico Universitario[12] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
19/02 00:00 |
23 KT |
Misr El Maqasah[5] Wadi Degla SC[17] |
Lịch thi đấu U22 Đông Nam Á |
||
18/02 15:30 |
bảng KT |
Myanmar U23 Indonesia U23 |
18/02 18:30 |
bảng KT |
Campuchia U23 Malaysia U23 |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
18/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Hacken[SWE D1-11] Elfsborg[SWE D1-7] |
18/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Viking[NOR AL-1] Sandefjord[NOR D1-16] |
18/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Dinamo Minsk Tom Tomsk |
18/02 20:15 |
tháng 2 KT |
United Arab Emirates U23 Trung Quốc U23 |
18/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Akhmat Grozny[RUS PR-8] Cs Petrocub[MOL D1-3] |
18/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Arsenal Tula Kairat Almaty |
18/02 22:30 |
tháng 2 KT |
FK Rostov[RUS PR-7] FK Ventspils[LAT D1-2] |
19/02 01:30 |
tháng 2 KT |
Reno 1868[USL D1-8] Colorado Springs Switchbacks[USL D1-24] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
19/02 01:00 |
24 KT |
Munchen 1860[12] VfR Aalen[20] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
18/02 20:00 |
KT |
Hapoel Azor[S-13] Hapoel Kfar Shalem[S-11] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
19/02 02:45 |
29 KT |
Glentoran[7] Glenavon Lurgan[4] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Carioca |
||
19/02 05:30 |
relegation round KT |
Goytacaz Rj Macae |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
19/02 03:30 |
7 KT |
Oeste FC[7] Sao Bento[16] |
19/02 06:00 |
7 KT |
Santos[1] Guarani Sp[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
18/02 22:15 |
10 KT |
Qalali[7] Al Ittihad Bhr[5] |
18/02 22:59 |
10 KT |
Al Ahli Bhr[1] Al Tadhmon[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
18/02 19:30 |
2 KT |
Al Karmel Ethad Al-Ramtha |
18/02 19:30 |
2 KT |
Blama Sama Al Sarhan |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
19/02 04:00 |
apertura KT |
Monagas SC Zamora Barinas |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
19/02 03:00 |
KT |
Sacachispas[17] Ca San Miguel[16] |
19/02 03:00 |
KT |
Deportivo Espanol[20] Deportivo Riestra[4] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
19/02 04:45 |
apertura KT |
General Diaz[9] Deportivo Capiata[5] |
19/02 06:45 |
apertura KT |
Nacional Asuncion[10] Sol De America[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
19/02 00:00 |
24 KT |
Hapoel Afula[5] Hapoel Ashkelon[6] |
19/02 00:00 |
24 KT |
Hapoel Kfar Saba[2] Hapoel Natzrat Illit[1] |
19/02 00:00 |
24 KT |
Maccabi Ahi Nazareth[13] Hapoel Ramat Gan FC[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
18/02 22:59 |
22 KT |
Eskisehirspor[14] Denizlispor[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
19/02 02:00 |
apertura KT |
Bogota[16] Barranquilla[14] |
19/02 06:00 |
apertura KT |
Leones[10] Atletico Clube Purtugal[15] |
19/02 08:00 |
apertura KT |
Boyaca Chico[9] Fortaleza CEIF[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
18/02 16:30 |
1 KT |
Fc Bulleen Lions Manningham United Blues |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
19/02 08:35 |
27 KT |
Cavalier Waterhouse |
Lịch thi đấu South Africa League Cup |
||
18/02 22:59 |
2 KT |
Black Leopards Bidvest Wits |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
19/02 03:00 |
18 KT |
Central Ballester Argentino De Merlo |
19/02 03:00 |
18 KT |
Defensores De Cambaceres Puerto Nuevo |
19/02 03:00 |
18 KT |
Ca Lugano Liniers |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
18/02 20:30 |
KT |
IFK Norrkoping U21 Orebro U21 |
18/02 22:00 |
KT |
Brommapojkarna U21 Djurgardens U21[N-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Indonesia |
||
18/02 15:00 |
4 KT |
Persib Bandung Arema Malang |
18/02 19:00 |
4 KT |
Persela Lamongan Bali United |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia IRAN |
||
18/02 20:45 |
tứ kết KT |
Persepolis[IRN PR-2] Padideh Mashhad[IRN PR-3] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
18/02 21:00 |
KT |
Aberdeen U20[15] Hearts U20[7] |
18/02 21:00 |
KT |
Dunfermline U20[12] Glasgow Rangers U20[2] |
18/02 21:00 |
KT |
Falkirk U20[13] St Mirren U20[6] |
18/02 21:00 |
KT |
Hibernian Fc U20[8] Dundee U20[9] |
18/02 21:00 |
KT |
Partick Thistle U20[17] Motherwell Fc U20[4] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
19/02 06:00 |
7 KT |
Ec Pelotas Rs Aimore Rs |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
19/02 00:00 |
groups a KT |
Khartoum Al Watani Khartoum Al Watani |
19/02 00:00 |
groups a KT |
Ahli Al Khartoum Khartoum Al Watani |
Lịch thi đấu Peru |
||
19/02 03:30 |
apertura KT |
Molinos El Pirata Cusco FC |
19/02 08:00 |
apertura KT |
Alianza Huanuco Academia Cantolao |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |