Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
19/04 02:00 |
tứ kết KT |
Chelsea[ENG PR-11] Real Madrid[SPA D1-2] |
19/04 02:00 |
tứ kết KT |
Napoli[ITA D1-1] AC Milan[ITA D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
19/04 01:45 |
43 KT |
Stoke City[15] Wigan Athletic[24] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Sunderland[10] Huddersfield Town[19] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Sheffield United[2] Bristol City[13] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Rotherham United[18] Burnley[1] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Blackpool[23] West Bromwich[11] |
19/04 02:00 |
43 KT |
Millwall[5] Birmingham[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
19/04 01:45 |
43 KT |
Exeter City[12] Derby County[7] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Bristol Rovers[14] Sheffield Wed[1] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Milton Keynes Dons[19] Charlton Athletic[10] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Burton Albion FC[18] Bolton Wanderers[6] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Lincoln City[13] Barnsley[4] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Forest Green Rovers[24] Fleetwood Town[15] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Cambridge United[22] Wycombe Wanderers[8] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Ipswich[3] Port Vale[17] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Accrington Stanley[21] Peterborough United[5] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Shrewsbury Town[11] Plymouth Argyle[2] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Oxford United[20] Portsmouth[9] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
19/04 05:00 |
bảng KT |
Internacional[BRA D1-2] Metropolitanos[VEN D1(a)-5] |
19/04 05:00 |
bảng KT |
Fluminense[BRA D1-3] The Strongest[BOL D1(a)-1] |
19/04 07:00 |
bảng KT |
Boca Juniors[ARG D1-18] Deportivo Pereira[COL D1(a)-12] |
19/04 07:00 |
bảng KT |
Atletico Paranaense[BRA D1-7] Atletico Mineiro[BRA MG-1] |
19/04 07:00 |
bảng KT |
Olimpia Asuncion[PAR D1(a)-4] Patronato Parana[ARG D2A-14] |
19/04 09:00 |
bảng KT |
Independiente Jose Teran[ECU D1(a)-1] Liverpool P.[URU D1-6] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
19/04 00:30 |
30 KT |
Alanyaspor[13] Galatasaray[1] |
19/04 00:30 |
30 KT |
Karagumruk[9] Umraniyespor[18] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
19/04 00:00 |
3 KT |
GIF Sundsvall[3] Ostersunds FK[9] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
18/04 23:00 |
31 KT |
Akritas Chloraka[14] Olympiakos Nicosia[13] |
18/04 23:00 |
31 KT |
Nea Salamis[7] Doxa Katokopias[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
19/04 01:45 |
43 KT |
Swindon[12] Bradford AFC[6] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Carlisle[4] Stockport County[3] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Harrogate Town[21] Walsall[13] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Newport County[18] Mansfield Town[8] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Gillingham[19] Leyton Orient[1] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Stevenage Borough[5] Doncaster Rovers[15] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Salford City[7] Hartlepool United FC[22] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Rochdale[24] Tranmere Rovers[11] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Sutton United[10] Northampton Town[2] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Grimsby Town[14] Barrow[9] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Crawley Town[23] Colchester United[20] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
19/04 01:45 |
15 KT |
Al Rayyan[9] Al Duhail Lekhwia[2] |
Lịch thi đấu UAE |
||
19/04 01:00 |
23 KT |
Al Nasr Dubai[9] Al Ahli Dubai[1] |
19/04 01:00 |
23 KT |
Al-Dhafra[14] Khor Fakkan[11] |
19/04 01:00 |
23 KT |
Al Bataeh Dabba Al-Fujairah |
19/04 01:00 |
23 KT |
Al Wehda UAE Al-Jazira UAE |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
19/04 00:30 |
27 KT |
Marumo Gallants[14] Supersport United[3] |
19/04 00:30 |
26 KT |
Mamelodi Sundowns[1] Richards Bay[9] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
19/04 01:45 |
23 KT |
Al-Naft[18] Al Diwaniya[20] |
19/04 01:45 |
23 KT |
Al Najaf[9] Zakho[15] |
19/04 01:45 |
23 KT |
Karbalaa[14] Al Karkh[8] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
18/04 22:00 |
2 KT |
Paide Linnameeskond[6] Levadia Tallinn[1] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
18/04 20:15 |
9 KT |
Kuching Fa[12] Pahang[3] |
18/04 21:00 |
9 KT |
Pulau Pinang[10] Kelantan United[14] |
18/04 21:00 |
9 KT |
Selangor PB[2] Terengganu[6] |
18/04 21:00 |
9 KT |
Kedah[4] Kuala Lumpur[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
18/04 17:00 |
8 KT |
Bucheon 1995[4] Seoul E Land[11] |
18/04 17:00 |
8 KT |
Cheongju Jikji Fc[9] Chungnam Asan[10] |
18/04 17:30 |
8 KT |
Gyeongnam FC[2] Anyang[1] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
19/04 07:00 |
clausura KT |
Santos De Guapiles[(a)-6] Sporting San Jose[(a)-4] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
18/04 21:30 |
7 KT |
Tukums-2000[10] Liepajas Metalurgs[6] |
Lịch thi đấu Litva |
||
18/04 22:00 |
9 KT |
Banga Gargzdai[8] Siauliai[2] |
19/04 00:00 |
9 KT |
Trakai Riteriai[9] Suduva[7] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
19/04 02:15 |
26 KT |
Enppi[12] Aswan[13] |
19/04 02:15 |
26 KT |
Pyramids[3] El Daklyeh[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
19/04 07:00 |
5 KT |
Macara[4] Manta[6] |
Lịch thi đấu Turkmenistan Premier League |
||
18/04 19:00 |
2 KT |
Energetik Mary[7] Kopetdag Asgabat[1] |
18/04 19:00 |
2 KT |
Arkadag[6] Merw[8] |
18/04 19:30 |
2 KT |
Nebitchi[3] Sagadam[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
18/04 22:59 |
promotion round KT |
Csa Steaua Bucureti Dinamo Bucuresti |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Paraguay |
||
19/04 03:00 |
1 KT |
Cristobal Colon Silvio Pettirossi |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
19/04 01:45 |
relegation round KT |
Dergview Ballinamallard United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
19/04 01:45 |
19 KT |
Buri[4] Isa Town[10] |
19/04 01:45 |
19 KT |
Al Ittifaq[7] Al-Najma[1] |
19/04 01:45 |
19 KT |
Al Tadhmon[12] Um Alhassam[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
19/04 06:05 |
clausura KT |
Alebrijes De Oaxaca[(a)-16] Pumas Tabasco[(a)-8] |
19/04 08:05 |
clausura KT |
Venados[(a)-10] Cancun[(a)-13] |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
19/04 01:45 |
34 KT |
Dumbarton[2] Stirling Albion[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
18/04 21:00 |
relegation round KT |
Kvant Obninsk Znamya Noginsk |
Lịch thi đấu Algeria |
||
18/04 21:45 |
19 KT |
Cs Constantine Paradou Ac |
19/04 04:00 |
20 KT |
Js Saoura Nc Magra |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
18/04 23:30 |
23 KT |
Trenkwalder Admira[11] Kapfenberg Superfund[16] |
18/04 23:30 |
23 KT |
SK Vorwarts Steyr[14] SKU Amstetten[7] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
19/04 06:00 |
apertura KT |
Deportiva Once Caldas[(a)-19] Alianza Petrolera[(a)-8] |
19/04 08:10 |
apertura KT |
Jaguares De Cordoba[(a)-15] La Equidad[(a)-16] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
19/04 01:45 |
35 KT |
Hamilton FC[9] Inverness C.T.[5] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
19/04 01:45 |
34 KT |
Falkirk[2] Edinburgh City[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
19/04 00:00 |
loại KT |
Top Kickers Vilnius Fortuna Kaunas |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
19/04 05:00 |
bảng KT |
Bragantino[BRA D1-14] Oriente Petrolero[BOL D1(a)-7] |
19/04 05:00 |
bảng KT |
Newells Old Boys[ARG D1-8] Blooming[BOL D1(a)-17] |
19/04 07:00 |
bảng KT |
Estudiantes La Plata[ARG D1-14] Tacuary FBC[PAR D1(a)-12] |
19/04 07:00 |
bảng KT |
Palestino[CHI D1-6] Estudiantes Merida[VEN D1(a)-8] |
19/04 07:30 |
bảng KT |
Sao Paulo[BRA D1-9] Academia Puerto Cabello[VEN D1(a)-1] |
19/04 09:00 |
bảng KT |
Independiente Santa Fe[COL D1(a)-11] Gimnasia LP[ARG D1-22] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
18/04 21:30 |
KT |
Frydlant[M-16] Slovan Rosice[M-5] |
18/04 22:00 |
KT |
Viktoria Otrokovice[M-15] Unicov[M-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
18/04 22:00 |
20 KT |
SKM Puchov[10] Slovan Bratislava B[3] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
18/04 20:10 |
bảng KT |
Lokomotiv Tashkent[UZB D1A-3] Zaamin |
18/04 20:20 |
bảng KT |
Dinamo Samarkand[UZB D1A-2] Qizilqum Zarafshon[UZB D1-10] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
18/04 22:00 |
bán kết KT |
Slavia Mozyr Torpedo Zhodino |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
18/04 18:45 |
staffel nord KT |
Paok Saloniki B[N-2] Diagoras Rodos[N-8] |
18/04 18:45 |
staffel sud KT |
Panahaiki-2005[S-2] Ilioupoli[S-8] |
18/04 18:45 |
staffel sud KT |
Olympiakos Piraeus Ii AS Egaleo Aigaleo Athens |
Lịch thi đấu Cúp Canada |
||
19/04 03:00 |
1 KT |
Forge Laval United |
19/04 03:00 |
1 KT |
Montreal Impact Vaughan Azzurri |
Lịch thi đấu Hong Kong Elite Cup |
||
18/04 19:00 |
KT |
Southern District Hong Kong Rangers FC |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
18/04 20:30 |
6 KT |
Fk Gijduvon[A-11] Andijan Ii[A-10] |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
19/04 00:00 |
KT |
Kickers Emden[N-19] Hannover 96 Am[N-4] |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
18/04 21:00 |
9 KT |
Malmo FF U21[S-4] Halmstads U21[S-3] |
Lịch thi đấu Oman |
||
19/04 01:00 |
22 KT |
AL-Nahda[1] Al Rustaq[3] |
19/04 01:00 |
22 KT |
Bahla[6] Sohar Club[8] |
19/04 01:00 |
22 KT |
Dhufar[5] Al-Suwaiq Club[2] |
19/04 01:00 |
22 KT |
Al Seeb[4] Al Oruba Sur[13] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
18/04 16:00 |
KT |
Pardubice U19[8] Viktoria Plzen U19[9] |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
18/04 14:00 |
KT |
Nữ Busan Sangmu[8] Changnyeong Womens[7] |
18/04 17:00 |
KT |
Hwacheon Kspo Womens[3] Gyeongju Khnp Womens[5] |
18/04 17:00 |
KT |
Nữ Hyundai Steel Redangels[4] Gumi Sportstoto Womens[6] |
18/04 17:00 |
KT |
Nữ Suwon Fcm[1] Nữ Seoul Amazones[2] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
19/04 01:45 |
27 KT |
Wrexham[1] Yeovil Town[22] |
19/04 01:45 |
28 KT |
Gateshead[13] Dorking[19] |
19/04 01:45 |
28 KT |
Oldham Athletic[16] Southend United[9] |
19/04 01:45 |
32 KT |
Chesterfield[5] Torquay United[22] |
19/04 01:45 |
32 KT |
Halifax Town[15] Bromley[8] |
19/04 01:45 |
38 KT |
Altrincham[14] Dagenham and Redbridge[10] |
19/04 01:45 |
38 KT |
Barnet[5] Solihull Moors[11] |
19/04 01:45 |
41 KT |
Wealdstone[12] Aldershot Town[20] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
19/04 01:45 |
32 KT |
Taunton Town[15] Hungerford Town[23] |
19/04 01:45 |
34 KT |
Concord Rangers[24] Dover Athletic[18] |
19/04 01:45 |
41 KT |
Farnborough Town[10] Worthing[7] |
19/04 01:45 |
41 KT |
Cheshunt[21] Chelmsford City[4] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
19/04 01:45 |
22 KT |
Banbury United[14] Alfreton Town[9] |
19/04 01:45 |
43 KT |
Farsley Celtic[20] Blyth Spartans[22] |
19/04 01:45 |
45 KT |
Banbury United[16] Alfreton Town[8] |
19/04 01:45 |
34 KT |
Southport FC[18] Spennymoor Town[14] |
19/04 01:45 |
37 KT |
Darlington[6] Curzon Ashton[11] |
19/04 01:45 |
45 KT |
Farsley Celtic[20] Blyth Spartans[22] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
19/04 02:00 |
25 KT |
Al Hilal[4] Al Nassr[2] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
19/04 01:45 |
22 KT |
Ashton United[15] Liversedge[21] |
19/04 01:45 |
38 KT |
Marske United[19] Stalybridge Celtic[18] |
19/04 01:45 |
42 KT |
Marske United[18] Stalybridge Celtic[20] |
19/04 01:45 |
42 KT |
Ashton United[15] Liversedge[21] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
18/04 18:00 |
KT |
Sheffield Wed U21[19] Queens Park Rangers U21[6] |
18/04 19:00 |
KT |
Barnsley U21[14] Swansea City U21[4] |
18/04 19:00 |
KT |
Sheffield Wed U21[1] Millwall U21[2] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
19/04 01:45 |
42 KT |
Plymouth Parkway[11] Winchester City[15] |
19/04 01:45 |
42 KT |
Weston Super Mare[1] Hendon[18] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
18/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Portimonense U23[B-5] Maritimo U23[A-5] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |