Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
19/05 02:00 |
chung kết KT |
Eintr Frankfurt[GER D1-11] Glasgow Rangers[SCO PR-2] |
Lịch thi đấu Sea games (bóng đá nữ) |
||
18/05 16:00 |
bán kết KT |
Nữ Thái Lan[43] Nữ Philippines[54] |
18/05 19:00 |
bán kết KT |
Nữ Việt Nam[32] Nữ Myanmar[45] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
19/05 01:00 |
playoff semifinal KT |
Brescia[5] Ac Monza[4] |
Lịch thi đấu Úc |
||
18/05 16:05 |
semi final KT |
Adelaide United FC[4] Melbourne City[1] |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
18/05 18:00 |
bảng KT |
Gokulam[IND D1-1] Mohun Bagan[ISL-3] |
18/05 22:00 |
bảng KT |
Tishreen Sc Hilal Al Quds[PALL-3] |
18/05 22:00 |
bảng KT |
Bashundhara Kings[BGD D1-1] Maziya S&RC |
18/05 22:00 |
bảng KT |
Al-Riffa[BHR D1-1] Al-Arabi Club[BRA LNA(a)-11] |
18/05 22:00 |
bảng KT |
Al Seeb[OMA PL-1] Jableh Sc[A1] |
19/05 02:00 |
bảng KT |
Al Ansar Lib[LBN D1-4] Al Kuwait SC[KUW D1-1] |
19/05 02:00 |
bảng KT |
Shbab Alkhaleel[PALL-1] Dhufar[OMA PL-3] |
19/05 02:00 |
bảng KT |
Al-Nejmeh[LBN D1-8] East Riffa[BHR D1-6] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
19/05 05:00 |
bảng KT |
Palmeiras[BRA D1-5] Club Sport Emelec[ECU D1(a)-5] |
19/05 05:00 |
bảng KT |
Atletico Paranaense[BRA D1-15] Libertad Asuncion[PAR D1(a)-1] |
19/05 05:00 |
bảng KT |
Nacional Montevideo[URU D1(a)-2] Velez Sarsfield[ARG D1-14] |
19/05 07:00 |
bảng KT |
Deportivo Tachira[VEN D1(a)-7] Independiente Petrolero[BOL D1(a)-15] |
19/05 07:00 |
bảng KT |
Deportes Tolima[COL D1(a)-2] America MG[BRA D1-7] |
19/05 07:00 |
bảng KT |
Colon[ARG D1-18] Olimpia Asuncion[PAR D1(a)-4] |
19/05 09:00 |
bảng KT |
Alianza Lima[PER D1(a)-5] Fortaleza[BRA D1-20] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
19/05 09:00 |
semifinal(c) KT |
Atlas[(c)-3] Tigres UANL[(c)-2] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
19/05 06:30 |
regular season KT |
Philadelphia Union[1] Inter Miami[14] |
19/05 06:30 |
regular season KT |
Washington DC United[10] New York City Fc[6] |
19/05 06:30 |
regular season KT |
New York Red Bulls[4] Chicago Fire[13] |
19/05 06:30 |
tháng 5 KT |
Cincinnati[5] Toronto FC[12] |
19/05 07:00 |
regular season KT |
Minnesota United[8] Los Angeles Galaxy[4] |
19/05 07:30 |
regular season KT |
Sporting Kansas City[12] Colorado Rapids[6] |
19/05 07:30 |
regular season KT |
Nashville Sc[7] Montreal Impact[2] |
19/05 07:30 |
regular season KT |
Houston Dynamo[9] Seattle Sounders[14] |
19/05 09:00 |
regular season KT |
Vancouver Whitecaps FC[13] Dallas[3] |
19/05 09:30 |
regular season KT |
San Jose Earthquakes[11] Portland Timbers[10] |
19/05 09:30 |
regular season KT |
Los Angeles FC[1] Austin Aztex[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
18/05 23:45 |
nacompetitie r2 KT |
SBV Excelsior[6] Heracles Almelo[HOL D1-16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
19/05 00:00 |
8 KT |
Utsiktens BK[6] Landskrona BoIS[11] |
19/05 00:00 |
8 KT |
Skovde AIK[5] Orebro[7] |
19/05 00:00 |
8 KT |
Vasteras SK FK[15] Jonkopings Sodra IF[12] |
19/05 00:00 |
8 KT |
Orgryte[16] Trelleborgs FF[8] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
18/05 17:00 |
13 KT |
Pohang Steelers[3] Jeonbuk Hyundai Motors[5] |
18/05 17:00 |
13 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[1] Jeju United FC[4] |
18/05 17:30 |
13 KT |
Gangwon FC[11] Seoul[7] |
18/05 17:30 |
13 KT |
Seongnam FC[12] Suwon FC[10] |
Lịch thi đấu Iran |
||
18/05 21:30 |
28 KT |
Nassaji Mazandaran[12] Havadar SC[7] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
18/05 17:00 |
11 KT |
Vissel Kobe[17] Kawasaki Frontale[2] |
18/05 17:30 |
11 KT |
Urawa Red Diamonds[16] Yokohama F Marinos[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
19/05 01:45 |
47 KT |
Northampton Town[4] Mansfield Town[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
18/05 23:30 |
promotion round KT |
Elite 3000 Helsingor[1] Lyngby[2] |
18/05 23:30 |
promotion round KT |
Hvidovre IF[3] Fredericia[5] |
18/05 23:30 |
promotion round KT |
Nykobing Falster[6] Horsens[4] |
18/05 23:30 |
relegation round KT |
Esbjerg FB[10] Fremad Amager[11] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
18/05 22:59 |
29 KT |
NK Siroki Brijeg[7] Tuzla City[2] |
18/05 22:59 |
29 KT |
FK Zeljeznicar[6] Borac Banja Luka[3] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
19/05 00:15 |
23 KT |
Maghreb Fez[3] Wydad Casablanca[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Maroc |
||
18/05 22:59 |
28 KT |
Renaissance Zmamra[4] Maghrib Association Tetouan[1] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
18/05 21:30 |
14 KT |
Paide Linnameeskond[4] Trans Narva[7] |
18/05 22:00 |
14 KT |
Parnu Linnameeskond[9] Tallinna Jk Legion[8] |
18/05 23:30 |
14 KT |
Nomme JK Kalju[3] Levadia Tallinn[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
19/05 07:30 |
8 KT |
CRB AL[20] Londrina (PR)[13] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
18/05 19:15 |
9 KT |
Johor FC[1] Pahang[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
18/05 17:30 |
16 KT |
Ansan Greeners[11] Chungnam Asan[5] |
18/05 17:30 |
16 KT |
Bucheon 1995[2] Gyeongnam FC[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nhật Bản |
||
18/05 17:00 |
bảng KT |
Gamba Osaka[JPN D1-10] Kashima Antlers[JPN D1-1] |
18/05 17:00 |
bảng KT |
Oita Trinita[JPN D2-10] Cerezo Osaka[JPN D1-8] |
18/05 17:00 |
bảng KT |
Shimizu S-Pulse[JPN D1-15] Sanfrecce Hiroshima[JPN D1-6] |
18/05 17:00 |
bảng KT |
Tokushima Vortis[JPN D2-9] Nagoya Grampus Eight[JPN D1-13] |
18/05 17:00 |
bảng KT |
Consadole Sapporo[JPN D1-11] Sagan Tosu[JPN D1-5] |
18/05 17:00 |
bảng KT |
Kashiwa Reysol[JPN D1-4] Kyoto Purple Sanga[JPN D1-9] |
18/05 17:00 |
bảng KT |
Tokyo[JPN D1-7] Avispa Fukuoka[JPN D1-12] |
18/05 17:00 |
bảng KT |
Shonan Bellmare[JPN D1-18] Jubilo Iwata[JPN D1-14] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
18/05 22:00 |
14 KT |
Riga Fc[4] Daugava Daugavpils[6] |
18/05 22:00 |
14 KT |
Super Nova[9] Spartaks Jurmala[10] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
19/05 03:30 |
semifinal(c) KT |
Cd Platense Municipal Zacatecoluca[(c)-4] Alianza[(c)-1] |
19/05 08:30 |
semifinal(c) KT |
Isidro Metapan[(c)-6] Aguila[(c)-2] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
19/05 01:00 |
semifinal(c) KT |
CD Malacateco[(c)-4] Club Comunicaciones[(c)-1] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
19/05 01:00 |
19 KT |
National Bank Of Egypt Sc[7] Al Ahly[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
18/05 17:00 |
15 KT |
Omiya Ardija[20] Grulla Morioka[22] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
18/05 22:00 |
1 KT |
Junkeren Mjolner |
18/05 22:59 |
1 KT |
Rade Fredrikstad[NOR AL-7] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Ullern[NOR D2A-9] Asker[NOR D2B-12] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Baerum SK[NOR D2B-11] Kvik Halden[NOR D2A-10] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Skjetten Ullensaker/Kisa IL[NOR D2B-7] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Brumunddal Strommen[NOR D2A-2] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Pors Grenland Arendal[NOR D2A-3] |
18/05 22:59 |
1 KT |
SK Traeff[NOR D2B-8] Vard Haugesund[NOR D2A-11] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Os Turn Fotball Asane Fotball[NOR AL-13] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Voss Brann[NOR AL-3] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Herd Molde[NOR D1-3] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Trygg Lade Levanger[NOR D2B-10] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Orkla Stjordals Blink[NOR AL-14] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Finnsnes Tromsdalen UIL[NOR D2B-9] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Bossekop UL Alta[NOR D2B-5] |
18/05 22:59 |
1 KT |
Bremnes Oygarden |
18/05 23:30 |
1 KT |
Nordstrand Frigg FK[NOR D2B-13] |
19/05 00:00 |
1 KT |
Lokomotiv Oslo Eidsvold TF[NOR D2B-2] |
19/05 00:00 |
1 KT |
Harstad Senja |
19/05 00:30 |
1 KT |
Gjovik Ff[NOR D2B-4] Raufoss[NOR AL-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
18/05 21:00 |
8 KT |
Independiente Fbc[4] Atletico Colegiales[9] |
18/05 21:00 |
8 KT |
Sportivo Iteno[13] 2 De Mayo[17] |
19/05 02:00 |
8 KT |
Rubio Nu Asuncion[6] Ca River Plate Asuncion[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
19/05 07:00 |
11 KT |
Guayaquil Sc[7] Manta[10] |
19/05 07:30 |
11 KT |
Libertad Asuncion[5] Sociedad Deportivo Quito[4] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
18/05 20:00 |
tháng 5 KT |
Iran U16 Afghanistan U16 |
18/05 22:30 |
tháng 5 KT |
Sparta Praha Womens[CZE W1-2] Slavia Praha Womens[CZE W1-1] |
18/05 23:00 |
tháng 5 KT |
Tajikistan U16 Uzbekistan U16 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
18/05 22:00 |
chung kết KT |
Synot Slovacko[CZE D1-4] Sparta Praha[CZE D1-3] |
Lịch thi đấu Angola |
||
18/05 22:30 |
26 KT |
Petro Atletico De Luanda Sagrada Esperanca |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
18/05 15:00 |
KT |
Valentine[NSW-N TPL-9] Broadmeadow Magic[NSW-N TPL-2] |
18/05 15:30 |
KT |
Edgeworth Eagles[NSW-N TPL-7] Weston Workers[NSW-N TPL-6] |
18/05 15:30 |
KT |
Woden Weston[AUS CGP-8] Oconnor Knights[AUS CGP-6] |
18/05 16:00 |
KT |
Adamstown Rosebuds[NSW-N TPL-11] Lake Macquarie[NSW-N TPL-8] |
18/05 16:00 |
KT |
Maitland[NSW-N TPL-3] Lambton Jarvis[NSW-N TPL-5] |
18/05 16:00 |
KT |
Whittlesea United Upfield Sc |
18/05 16:30 |
KT |
Peninsula Power[AUS QSL-4] Gold Coast Knights[AUS QSL-3] |
18/05 16:30 |
KT |
Bentleigh Greens[AUS VPL-6] St Albans Saints[AUS VPL-9] |
18/05 16:30 |
KT |
Southside Eagles[QLD D1-8] Eastern Suburbs[AUS QSL-7] |
18/05 16:30 |
KT |
Bayside United[AUS BPLD1-5] Rochedale Rovers[QLD D1-1] |
18/05 16:30 |
KT |
Caboolture[QLD D1-5] Moreton Bay United[AUS QSL-8] |
18/05 16:30 |
KT |
North Pine Brisbane City SC[AUS QSL-11] |
18/05 16:30 |
KT |
Pine Hills[AUS BPLD1-4] Logan Lightning[AUS QSL-9] |
18/05 16:30 |
KT |
Peninsula Power[AUS QSL-4] Gold Coast United[AUS QSL-6] |
18/05 16:30 |
KT |
Western Pride[QLD D1-6] Broadbeach United |
18/05 16:30 |
KT |
St George City[AUS NSWSL-3] Dulwich Hill Sc |
18/05 16:30 |
KT |
Canterbury Bankstown Lindfield |
18/05 16:45 |
KT |
Blacktown City Demons[AUS NSW-7] Sutherland Sharks[AUS NSW-10] |
18/05 16:45 |
KT |
Redlands United FC[QLD D1-2] Sunshine Coast[QLD D1-9] |
18/05 17:00 |
KT |
Waverley Old Boys Wollongong Wolves[AUS NSW-8] |
18/05 18:00 |
KT |
Mandurah City Inglewood United[WAUS D1-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
19/05 07:00 |
championship finals KT |
CF Atlante[(c)-7] Morelia[(c)-4] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
18/05 22:00 |
22 KT |
Cr Belouizdad[1] Es Setif[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
18/05 18:30 |
27 KT |
Dinamo Barnaul Nosta Novotroitsk |
18/05 20:00 |
27 KT |
Irtysh 1946 Omsk Orenburg 2 |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
18/05 18:45 |
9 KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon[9] Pakhtakor Tashkent[5] |
18/05 18:45 |
9 KT |
Termez Surkhon[13] Sogdiana Jizak[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
18/05 22:00 |
KT |
Dainava Alytus[LIT D2-5] Baltija Panevezys[LIT D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
18/05 17:00 |
KT |
Gifu[14] Gainare Tottori[16] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
19/05 05:15 |
bảng KT |
Ca River Plate[URU D1(a)-6] Cuiaba[BRA D1-13] |
19/05 05:15 |
bảng KT |
Ayacucho Futbol Club[PER D1(a)-15] Everton CD[CHI D1-8] |
19/05 07:30 |
bảng KT |
Racing Club[ARG D1-1] Melgar[PER D1(a)-1] |
19/05 07:30 |
bảng KT |
Santos[BRA D1-3] Union La Calera[CHI D1-14] |
19/05 07:30 |
bảng KT |
Liga Dep. Universitaria Quito[ECU D1(a)-2] Defensa Y Justicia[ARG D1-5] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
18/05 21:00 |
relegation round KT |
Es Hamam Sousse[A-7] Esperance Sportive Zarzis[B-8] |
18/05 21:00 |
relegation round KT |
Olympique De Beja[B-6] Etoile Metlaoui[A-6] |
18/05 22:00 |
championship round KT |
Club Africain[B-1] Es Du Sahel[B-3] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
19/05 01:45 |
bán kết KT |
SP La Fiorita[1] S.S Pennarossa[5] |
19/05 01:45 |
bán kết KT |
Tre Penne[2] Tre Fiori[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
18/05 20:00 |
KT |
Iskenderunspor[B-2] Yeni Orduspor[B-5] |
Lịch thi đấu Cúp Đảo Faroe |
||
19/05 00:00 |
tứ kết KT |
HB Torshavn[FAR D1-4] Ab Argir[FAR D1-6] |
19/05 00:30 |
tứ kết KT |
Ki Klaksvik[FAR D1-1] IF Fuglafjordur |
19/05 00:45 |
tứ kết KT |
Tb Tuoroyri 07 Vestur Sorvagur[FAR D1-7] |
19/05 02:00 |
tứ kết KT |
B36 Torshavn[FAR D1-3] Vikingur Gotu[FAR D1-2] |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
18/05 22:00 |
29 KT |
Aduana Stars Elmina Sharks |
18/05 22:00 |
29 KT |
Berekum Chelsea Medeama Sc |
18/05 22:00 |
29 KT |
Accra Hearts Of Oak Bibiani Gold Stars |
18/05 22:00 |
29 KT |
Karela United Great Olympics |
18/05 22:00 |
29 KT |
King Faisal Babes Techiman Eleven Wonders |
18/05 22:00 |
29 KT |
Legon Cities Dreams Fc Gha |
18/05 22:00 |
29 KT |
Real Tamale United Bechem United |
18/05 22:00 |
29 KT |
Wafa Accra Lions |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
19/05 04:00 |
KT |
Campinense Pb[10] Ypiranga Rs[7] |
19/05 06:30 |
KT |
Vitoria Salvador BA[17] Botafogo PB[6] |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
19/05 06:00 |
5 KT |
North Carolina Courage Womens Orlando Pride Womens |
19/05 06:30 |
5 KT |
Racing Louisville Womens San Diego Wave Womens |
19/05 09:00 |
5 KT |
Portland Thorns Fc Womens Washington Spirit Womens |
Lịch thi đấu USA National Premier Soccer League |
||
19/05 06:30 |
KT |
Charlotte Independence Northern Colorado |
19/05 06:30 |
KT |
West Chester United Reading United |
Lịch thi đấu Italy Serie D |
||
18/05 21:00 |
KT |
Sassari Torres Latte Dolce |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 2 |
||
19/05 06:00 |
KT |
Veranopolis Rs Gloria Rs |
Lịch thi đấu Tajikistan Vysshaya Liga |
||
18/05 19:00 |
8 KT |
Khujand[6] Istaravshan[9] |
18/05 19:00 |
8 KT |
Faizkand[4] Cska Pamir Dushanbe[2] |
18/05 19:00 |
8 KT |
Khatlon Ravshan Zafarobod |
18/05 20:00 |
8 KT |
Esteghlal Dushanbe[10] Regar-TadAZ Tursunzoda[5] |
Lịch thi đấu Mongolia Premier League |
||
18/05 12:00 |
KT |
Khangarid klub[9] Erchim[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
18/05 23:00 |
KT |
Jk Tallinna Kalev Iii[3] Tabasalu Charma[1] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
19/05 03:00 |
KT |
Kfr Hvolsvollur Gg Grindavik |
19/05 03:00 |
KT |
Kria Hviti Riddarinn |
Lịch thi đấu Amateur Bỉ |
||
19/05 01:00 |
KT |
Royal Knokke[2] Dender[4] |
19/05 01:00 |
KT |
Royal Fc Liege[1] Dessel Sport[3] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
18/05 22:59 |
36 KT |
Hajer[5] Al Qadasiya[6] |
18/05 23:10 |
36 KT |
Al Draih[17] Al Jeel[16] |
18/05 23:20 |
36 KT |
Al Ain Ksa[15] Al Jabalain[3] |
18/05 23:45 |
36 KT |
Al Orubah[9] Al Akhdoud[11] |
19/05 01:00 |
36 KT |
Najran[10] Bisha[20] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
19/05 07:00 |
final(c) KT |
Tigres Uanl U20 Club America U20 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
19/05 06:00 |
regular season KT |
Miami Detroit City |
19/05 07:00 |
regular season KT |
Birmingham Legion Las Vegas Lights |
19/05 07:00 |
regular season KT |
Memphis 901 Los Angeles Galaxy 2 |
19/05 08:00 |
regular season KT |
El Paso Locomotive Sacramento Republic Fc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |