Lịch thi đấu Copa America |
||
19/06 04:00 |
bảng KT |
Chile[19] Bolivia[81] |
19/06 07:00 |
bảng KT |
Argentina[8] Uruguay[9] |
Lịch thi đấu Euro |
||
18/06 20:00 |
bảng KT |
Thụy Điển[18] Slovakia[36] |
18/06 22:59 |
bảng KT |
Croatia[14] Séc[40] |
19/06 02:00 |
bảng KT |
Anh[4] Scotland[44] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
18/06 22:00 |
11 KT |
HJK Helsinki[1] Ilves Tampere[7] |
18/06 22:30 |
11 KT |
Inter Turku[2] SJK Seinajoki[6] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
19/06 01:45 |
16 KT |
St Patrick's[2] Sligo Rovers[3] |
19/06 01:45 |
16 KT |
Dundalk[8] Longford Town[10] |
19/06 01:45 |
16 KT |
Waterford United[9] Shamrock Rovers[1] |
19/06 01:45 |
16 KT |
Bohemians[5] Drogheda United[4] |
19/06 02:00 |
16 KT |
Finn Harps[6] Derry City[7] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
19/06 07:00 |
regular season KT |
New York Red Bulls[9] Nashville Sc[5] |
19/06 09:00 |
regular season KT |
Real Salt Lake[6] Vancouver Whitecaps FC[11] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
18/06 22:00 |
13 KT |
Slutsksakhar Slutsk[12] Shakhter Soligorsk[1] |
19/06 00:00 |
13 KT |
Dinamo Brest[7] Smorgon FC[15] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
18/06 19:00 |
16 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[6] Akzhayik Oral[8] |
18/06 20:00 |
16 KT |
Shakhtyor Karagandy[13] Taraz[9] |
18/06 21:00 |
16 KT |
FK Atyrau[7] Astana[1] |
18/06 22:00 |
16 KT |
Ordabasy[5] FK Aktobe Lento[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Maroc |
||
18/06 22:59 |
27 KT |
Tas De Casablanca[14] Raja de Beni Mellal[10] |
18/06 22:59 |
27 KT |
Itihad Khemisset[6] KAC de Kenitra[11] |
18/06 22:59 |
27 KT |
Wydad Fes[4] ASS Association Sportive de Sale[8] |
18/06 22:59 |
27 KT |
Olympique Dcheira Chabab Atlas Khenifra |
18/06 22:59 |
27 KT |
Js Soualem Racing Casablanca |
18/06 22:59 |
27 KT |
Kawkab de Marrakech Wydad Temara |
18/06 22:59 |
27 KT |
OCK Olympique de Khouribga Chabab Ben Guerir |
18/06 22:59 |
27 KT |
Stade Marocain Du Rabat Uts Union Touarga Sport Rabat |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
19/06 07:30 |
5 KT |
Brasil De Pelotas Rs[17] Goias[5] |
Lịch thi đấu Litva |
||
18/06 22:00 |
18 KT |
Dziugas Telsiai[7] FK Zalgiris Vilnius[2] |
19/06 00:00 |
18 KT |
Nevezis[10] Banga Gargzdai[9] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
19/06 00:00 |
26 KT |
Wadi Degla SC[17] El Gounah[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
18/06 18:00 |
10 KT |
Naftan Novopolock[9] Fk Orsha[10] |
18/06 20:00 |
10 KT |
Dnepr Mogilev[3] Lokomotiv Gomel[5] |
18/06 22:00 |
10 KT |
Krumkachy[1] Arsenal Dzyarzhynsk[2] |
19/06 00:00 |
10 KT |
Volna Pinsk[7] Fc Baranovichi[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
19/06 01:45 |
KT |
Deportivo Capiata[16] Sportivo Iteno[12] |
19/06 02:00 |
KT |
Deportivo Santani[14] Fulgencio Yegros[17] |
19/06 02:00 |
KT |
Guarani De Trinidad[9] 3 De Febrero[5] |
19/06 02:00 |
KT |
Club Fernando De La Mora[15] 2 De Mayo[11] |
19/06 03:45 |
KT |
Resistencia Sc[4] Sportivo Trinidense[10] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
18/06 21:00 |
KT |
Slavia Kromeriz[CZE CFLM-4] Sardice |
18/06 22:00 |
KT |
Viktoria Otrokovice[CZE CFLM-8] Bzenec |
18/06 22:00 |
KT |
Slavicin Slovacko Ii[CZE CFLM-1] |
18/06 22:30 |
KT |
Oud Heverlee[BEL D1-11] Olympia Wijgmaal |
18/06 23:00 |
KT |
Hamrun Spartans[MAL D1-1] SK Vorwarts Steyr[AUT D2-16] |
18/06 23:00 |
KT |
SC Znojmo[CZE CFLM-16] Havlickuv Brod |
18/06 23:00 |
KT |
Nk Radomlje[SLO D2CR-2] Domzale[SLO D1-4] |
18/06 23:30 |
KT |
Fcm Traiskirchen[AUS D3E-4] Stripfing[AUS D3E-6] |
18/06 23:30 |
KT |
Asv Drassburg[AUS D3E-12] St Margarethen |
19/06 00:00 |
KT |
Sc Gleisdorf[AUS D3C-1] Wolfsberger Ac Amateure[AUS D3C-8] |
19/06 00:00 |
KT |
Wels[AUS D3C-16] Donau Linz |
19/06 00:00 |
KT |
Sv Heiligenkreuz Bad Gleichenberg[AUS D3C-5] |
19/06 00:00 |
KT |
K Kontich Germinal Beerschot |
19/06 00:00 |
KT |
SV Grodig[AUS D3WS-5] Union Gurten[AUS D3C-3] |
19/06 00:00 |
KT |
Langenrohr Sv Leobendorf[AUS D3E-3] |
19/06 00:00 |
KT |
Sc Dikkelvenne Gent[BEL D1-7] |
19/06 00:00 |
KT |
Pinzgau Saalfelden[AUS D3WS-7] Tsv St Johann |
19/06 00:30 |
KT |
Brustem Centrum St-Truidense VV[BEL D1-15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
18/06 19:10 |
9 KT |
Igilik[10] Bolat Temirtau[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
19/06 00:00 |
KT |
Eslovs Bk[SG-8] IFK Hassleholm[SG-2] |
19/06 00:00 |
KT |
Hassleholms If[SG-12] Bk Olympic[SG-1] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
18/06 17:00 |
KT |
Maitland[3] Lake Macquarie[6] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
18/06 16:30 |
qual KT |
Brisbane City SC Queensland Lions SC[AUS QSL-7] |
Lịch thi đấu Macao |
||
18/06 20:00 |
11 KT |
Hang Sai[10] Casa De Portugal[9] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
18/06 16:35 |
17 KT |
South Melbourne[3] Port Melbourne Sharks[8] |
18/06 17:40 |
17 KT |
Oakleigh Cannons[6] Altona Magic[13] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
19/06 03:00 |
occidental KT |
Zulia[W-6] Estudiantes Merida[W-2] |
19/06 06:05 |
oriental KT |
Universidad Central Venezuela[E-7] Atletico Venezuela[E-5] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
18/06 21:30 |
18 KT |
Telavi[10] Shukura Kobuleti[8] |
18/06 22:30 |
18 KT |
Torpedo Kutaisi[7] Samgurali Tskh[6] |
18/06 23:30 |
18 KT |
Dinamo Batumi[1] Dila Gori[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
19/06 01:30 |
12 KT |
Bray Wanderers[7] UC Dublin UCD[2] |
19/06 01:45 |
12 KT |
Wexford Youths[10] Shelbourne[1] |
19/06 01:45 |
12 KT |
Galway United[6] Cabinteely[4] |
19/06 01:45 |
12 KT |
Athlone[5] Cork City[9] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
18/06 22:59 |
26 KT |
As Ain Mlila[10] Cs Constantine[9] |
18/06 23:45 |
26 KT |
Aso Chlef[14] Na Hussein Dey[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
18/06 22:59 |
6 KT |
KFUM Oslo[10] Ranheim IL[13] |
18/06 22:59 |
6 KT |
Raufoss[11] Jerv[4] |
18/06 22:59 |
6 KT |
Stjordals Blink[15] Sandnes Ulf[12] |
18/06 22:59 |
6 KT |
Start Kristiansand[7] Ullensaker/Kisa IL[14] |
18/06 22:59 |
6 KT |
Bryne[6] Grorud IL[5] |
18/06 22:59 |
6 KT |
Sogndal[9] Aalesund FK[8] |
18/06 22:59 |
6 KT |
Strommen[16] Asane Fotball[2] |
19/06 01:00 |
6 KT |
Fredrikstad[1] Ham-Kam[3] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
18/06 17:30 |
13 KT |
Centenary Stormers[10] Toowong[5] |
18/06 17:30 |
13 KT |
Western Spirit[11] Brisbane Knights[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
19/06 00:00 |
KT |
Lunds BK[S-11] Torns IF[S-10] |
19/06 00:00 |
KT |
Qviding FIF[S-6] Vanersborgs If[S-7] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
18/06 22:00 |
10 KT |
Qizilqum Zarafshon[10] Termez Surkhon[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
18/06 20:00 |
17 KT |
Baia Zugdidi[8] Metalurgi Rustavi[9] |
18/06 20:00 |
17 KT |
Sioni Bolnisi[1] Gagra[2] |
18/06 20:00 |
17 KT |
Merani Martvili[3] WIT Georgia Tbilisi[6] |
18/06 20:00 |
17 KT |
Shevardeni[7] Norchi Dinamoeli Tbilisi[4] |
18/06 20:00 |
17 KT |
Gareji Sagarejo[5] Chikhura Sachkhere[10] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
18/06 17:00 |
4 KT |
Gold Coast United[10] Eastern Suburbs[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
18/06 17:30 |
KT |
Moreland Zebras[8] Brunswick City[1] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
18/06 17:00 |
KT |
Pyeongtaek Citizen[15] Mokpo City[2] |
18/06 17:00 |
KT |
Cheongju Jikji Fc[11] Incheon Korail[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
19/06 01:00 |
7 KT |
IBV Vestmannaeyjar[5] Fjolnir[2] |
19/06 01:00 |
7 KT |
Thor Akureyri[8] Kordrengir[4] |
19/06 02:15 |
7 KT |
Umf Afturelding[9] UMF Selfoss[11] |
19/06 02:15 |
7 KT |
Grindavik[3] Grotta Seltjarnarnes[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
19/06 01:00 |
KT |
Haukar[8] Umf Njardvik[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
19/06 00:00 |
KT |
Vanersborg[NG-8] Ahlafors If[NG-1] |
19/06 00:00 |
KT |
Ifk Skovde[NG-6] IK Oddevold[NG-5] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
19/06 01:00 |
14 KT |
NSI Runavik[4] Toftir B68[9] |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
18/06 21:00 |
KT |
Dinamo Minsk Reserves Bate Borisov Reserves |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
19/06 06:00 |
KT |
Tombense[A-8] Ferroviario Ce[A-1] |
Lịch thi đấu USA National Premier Soccer League |
||
19/06 06:00 |
KT |
Ac Connecticut Seacoast Utd Phantoms |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
18/06 17:30 |
13 KT |
Ipswich City[11] Moggill[6] |
18/06 17:30 |
13 KT |
Annerley Ripley Valley |
18/06 17:30 |
13 KT |
Slack Creek Ac Carina |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
19/06 03:00 |
KT |
Alafoss Ymir |
19/06 03:00 |
KT |
Vatnaliljur Kb Ice |
19/06 03:15 |
KT |
Lettir Reykjavik Vaengir Jupiters |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ |
||
19/06 00:00 |
KT |
Bellinzona Black Stars Basel |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
19/06 02:00 |
KT |
Bodens BK[NL-4] Umea Fc Academy[NL-13] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
18/06 22:45 |
apertura KT |
Ca Rentistas[(a)-13] Ca Torque[(a)-5] |
19/06 01:00 |
apertura KT |
Centro Atletico Fenix[(a)-9] Cs Cerrito[(a)-12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||
18/06 23:00 |
KT |
Japs[A-1] Atlantis[A-7] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
18/06 23:30 |
KT |
Tarnby Ff Vordingborg |
19/06 00:00 |
KT |
Taastrup Avedore IF |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
19/06 06:05 |
regular season KT |
Charleston Battery[24] Miami[14] |
19/06 09:00 |
regular season KT |
Real Monarchs Slc[26] El Paso Locomotive[6] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |