Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
18/07 23:30 |
37 KT |
Norwich City[20] Burnley[10] |
Lịch thi đấu Italia |
||
18/07 22:15 |
34 KT |
Hellas Verona[9] Atalanta[4] |
19/07 00:30 |
34 KT |
Cagliari[11] US Sassuolo Calcio[8] |
19/07 02:45 |
34 KT |
AC Milan[7] Bologna[10] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
18/07 17:00 |
10 KT |
Becamex Bình Dương[4] Thanh Hóa[10] |
18/07 17:00 |
10 KT |
Sông Lam Nghệ An[9] Viettel[3] |
18/07 17:00 |
10 KT |
Đà Nẵng[7] Quảng Ninh[5] |
18/07 19:15 |
10 KT |
Sài Gòn FC[1] Nam Định[11] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
19/07 01:45 |
Semifinal KT |
Manchester City[ENG PR-2] Arsenal[ENG PR-9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
18/07 18:30 |
45 KT |
Charlton Athletic[21] Wigan Athletic[15] |
18/07 18:30 |
45 KT |
Stoke City[17] Brentford[3] |
18/07 21:00 |
45 KT |
Fulham[4] Sheffield Wed[14] |
18/07 21:00 |
45 KT |
Preston North End[8] Birmingham[18] |
18/07 21:00 |
45 KT |
Swansea City[7] Bristol City[11] |
18/07 21:00 |
45 KT |
Middlesbrough[19] Cardiff City[6] |
18/07 21:00 |
45 KT |
Blackburn Rovers[12] Reading[13] |
18/07 21:00 |
45 KT |
Hull City[22] Luton Town[23] |
18/07 21:00 |
45 KT |
Queens Park Rangers[16] Millwall[9] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
19/07 01:00 |
33 KT |
Rio Ave[6] Santa Clara[11] |
19/07 03:15 |
33 KT |
Famalicao[5] Boavista[12] |
Lịch thi đấu Úc |
||
18/07 14:00 |
29 KT |
Perth Glory FC[5] Central Coast Mariners FC[11] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
19/07 01:30 |
32 KT |
Zurich[6] Young Boys[2] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
18/07 17:00 |
4 KT |
Honka[6] TPS Turku[11] |
18/07 21:00 |
4 KT |
HIFK[7] Lahti[10] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
18/07 22:59 |
7 KT |
Fjolnir[12] Hafnarfjordur FH[8] |
18/07 22:59 |
7 KT |
Ka Akureyri[11] Grotta Seltjarnarnes[10] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
19/07 01:00 |
33 KT |
Galatasaray[5] Goztepe[10] |
19/07 01:00 |
33 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[8] Kasimpasa[11] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
18/07 22:59 |
9 KT |
Mjondalen[10] Bodo Glimt[1] |
19/07 01:30 |
9 KT |
FK Haugesund[11] Viking[13] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
19/07 07:05 |
mls is back tournament KT |
Portland Timbers[14] Houston Dynamo[22] |
19/07 09:30 |
mls is back tournament KT |
Los Angeles FC[6] Los Angeles Galaxy[18] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
18/07 22:30 |
xuống hạng KT |
Gornik Zabrze[9] Zaglebie Lubin[11] |
18/07 22:30 |
xuống hạng KT |
Korona Kielce[14] LKS Lodz[16] |
18/07 22:30 |
xuống hạng KT |
Rakow Czestochowa[10] Wisla Plock[12] |
18/07 22:30 |
xuống hạng KT |
Wisla Krakow[13] Arka Gdynia[15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
18/07 18:00 |
7 KT |
Ljungskile SK[15] Dalkurd Ff[11] |
18/07 20:00 |
7 KT |
GIF Sundsvall[1] Norrby IF[7] |
18/07 22:30 |
7 KT |
GAIS[10] Umea FC[14] |
18/07 22:30 |
7 KT |
Osters IF[4] Jonkopings Sodra IF[12] |
18/07 22:30 |
7 KT |
Degerfors IF[3] Trelleborgs FF[8] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
18/07 16:00 |
12 KT |
Busan I'Park[6] Gwangju Fc[10] |
18/07 17:00 |
12 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[3] Daegu FC[5] |
18/07 18:00 |
12 KT |
Seoul[11] Pohang Steelers[4] |
Lịch thi đấu Iran |
||
18/07 23:30 |
25 KT |
Persepolis Foolad Khozestan |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
18/07 16:00 |
5 KT |
Yokohama FC[10] Kawasaki Frontale[1] |
18/07 16:00 |
5 KT |
Nagoya Grampus Eight[5] Sagan Tosu[15] |
18/07 16:00 |
5 KT |
Vegalta Sendai[11] Consadole Sapporo[9] |
18/07 16:00 |
5 KT |
Kashima Antlers[18] Yokohama F Marinos[13] |
18/07 17:00 |
5 KT |
Vissel Kobe[12] Shimizu S-Pulse[17] |
18/07 17:00 |
5 KT |
Kashiwa Reysol[14] Shonan Bellmare[16] |
18/07 17:00 |
5 KT |
Gamba Osaka[8] Oita Trinita[7] |
18/07 17:00 |
5 KT |
Tokyo[4] Urawa Red Diamonds[2] |
18/07 17:00 |
5 KT |
Sanfrecce Hiroshima[6] Cerezo Osaka[3] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
18/07 23:15 |
relegation round KT |
Larisa[9] Xanthi[12] |
18/07 23:15 |
relegation round KT |
Asteras Tripolis[8] Lamia[10] |
18/07 23:15 |
relegation round KT |
PAE Atromitos[7] Panionios[14] |
18/07 23:15 |
relegation round KT |
Panaitolikos Agrinio[13] Volos Nfc[11] |
Lịch thi đấu Romania |
||
18/07 22:00 |
xuống hạng KT |
Hermannstadt[11] Sepsi[9] |
19/07 01:00 |
KT |
Steaua Bucuresti[4] CFR Cluj[1] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
19/07 00:00 |
relegation playoff KT |
Tsarsko Selo Septemvri Sofia |
Lịch thi đấu Croatia |
||
18/07 23:55 |
35 KT |
NK Varteks[8] ZNK Osijek[2] |
19/07 02:05 |
35 KT |
Istra 1961[9] Dinamo Zagreb[1] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
18/07 22:00 |
4 KT |
Dacia Buiucani[6] Floresti[7] |
19/07 00:30 |
4 KT |
Speranta Nisporeni[9] Dinamo-Auto[4] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
18/07 20:30 |
18 KT |
Vitebsk[9] Vigvam Smolevichy[15] |
19/07 00:30 |
18 KT |
Ruh Brest[8] BATE Borisov[2] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
18/07 17:00 |
13 KT |
JK Tallinna Kalev[10] Viljandi Jk Tulevik[5] |
18/07 20:00 |
13 KT |
Levadia Tallinn[3] Flora Tallinn[1] |
18/07 22:59 |
13 KT |
Tartu JK Tammeka[6] Trans Narva[8] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
18/07 23:15 |
32 KT |
Aarau[7] Stade Lausanne Ouchy[8] |
19/07 01:30 |
32 KT |
Wil 1900[6] Vaduz[3] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
18/07 22:00 |
31 KT |
Ballkani[2] Kf Prishtina[4] |
18/07 22:00 |
31 KT |
Kf Drita Gjilan[1] Gjilani[3] |
18/07 22:00 |
31 KT |
Kf Drenica Srbica[8] Kosova Vushtrri[11] |
18/07 22:00 |
31 KT |
Kf Flamurtari Pristina Kos[7] Kf Feronikeli[5] |
18/07 22:00 |
31 KT |
KF Trepca 89[9] Kf Llapi[6] |
18/07 22:00 |
31 KT |
Kf Ferizaj[10] Dukagjini[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
18/07 16:00 |
11 KT |
Chunnam Dragons[6] Bucheon 1995[4] |
18/07 17:00 |
11 KT |
Seoul E Land[5] Jeju United FC[3] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
18/07 22:00 |
8 KT |
Spartaks Jurmala[7] Jelgava[6] |
Lịch thi đấu Litva |
||
18/07 17:00 |
10 KT |
Spyris Kaunas[3] Trakai Riteriai[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
18/07 17:00 |
6 KT |
JEF United Ichihara[8] Tokyo Verdy[20] |
18/07 17:00 |
6 KT |
Renofa Yamaguchi[19] Ryukyu[21] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
18/07 21:00 |
13 KT |
Fk Orsha[10] Naftan Novopolock[13] |
18/07 21:00 |
13 KT |
Smorgon FC[5] Arsenal Dzyarzhynsk[4] |
18/07 21:30 |
13 KT |
Kommunalnik Slonim[11] Sputnik Rechitsa[1] |
18/07 22:00 |
13 KT |
Granit Mikashevichi[12] Lokomotiv Gomel[2] |
18/07 22:30 |
13 KT |
Gomel[6] Khimik Svetlogorsk[14] |
18/07 22:59 |
13 KT |
Lida[7] Volna Pinsk[9] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
18/07 14:00 |
tháng 7 KT |
Zenit Irkutsk[RUS D2E-6] Akron Togliatti[RUS D2U-1] |
18/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Pehchevo[MKD D2East-4] Bregalnica Stip[MKD D2East-2] |
18/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Siofok[HUN D2E-5] Csakvari Tk[HUN D2E-4] |
18/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Zenit Caslav Havlickuv Brod |
18/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Bkv Elore Ivancsa |
18/07 15:15 |
tháng 7 KT |
Admira Praha[CZE CFLA-10] Sokol Zapy[CZE CFLB-2] |
18/07 15:30 |
tháng 7 KT |
KV Mechelen[BEL D1-11] Westerlo[BEL D2-3] |
18/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Slavia Kromeriz[CZE CFLM-7] Brno B |
18/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Viktoria Otrokovice[CZE CFLM-12] Slavicin |
18/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Poprad[SVK D2-4] Odeva Lipany |
18/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Slovan Bratislava B[SVK D2-15] Artmedia Petrzalka[SVK D2-14] |
18/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Slovan Velvary[CZE CFLB-6] Kraluv Dvur[CZE CFLA-5] |
18/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Sokol Hostoun[CZE CFLA-14] Sokol Brozany[CZE CFLB-16] |
18/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Rekord Bielsko Hutnik Krakow |
18/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Oez Letohrad Sokol Zivanice[CZE CFLB-3] |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Lorient[FRA D2-1] Concarneau[FRA D3-11] |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Gyirmot Se[HUN D2E-7] Stk 1914 Samorin[SVK D2-12] |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Slovan Rosice[CZE CFLM-5] Vyskov[CZE CFLM-10] |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Mte Mosonmagyarovar Szombathelyi Haladas[HUN D2E-17] |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Zug 94[SUI D22-14] Kosova Zurich[SUI D23-8] |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
ETO Gyori FC[HUN D2E-6] Balatonfuredi |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Kaposvar Paksi SE[HUN D1-9] |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Backa Backa Palanka[SER D2-3] FK Rad Beograd[SER D1-9] |
18/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Ruch Chorzow Motor Lublin |
18/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Vardar Skopje[MKD D1-1] Sileks[MKD D1-2] |
18/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Oud Heverlee[BEL D2-1] Standard Wetteren[BEL FAD-6] |
18/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Kickers Offenbach[GER RegS-8] Greuther Furth 2[GER RegR.B-7] |
18/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Helmond Sport[HOL D2-20] MVV Maastricht[HOL D2-14] |
18/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Cukaricki[SER D1-6] Borac Banja Luka[BOS PL-8] |
18/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Rotor Volgograd[RUS D1-1] Legion Dynamo[RUS D2S-6] |
18/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Saint-Etienne[FRA D1-17] Anderlecht[BEL D1-6] |
18/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Yeovil Town[ENG Conf-4] Barnet[ENG Conf-11] |
18/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Kmsk Deinze[BEL FAD-1] Zulte-Waregem[BEL D1-13] |
18/07 21:00 |
tháng 7 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[RUS D1-6] FK Biolog[RUS D2S-8] |
18/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Nk Radomlje[SLO D2-3] MTK Hungaria FC[HUN D2E-1] |
18/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Kkpk Medyk Konin Womens[POL WD1-3] Lyonnais Womens[FRA WD1-1] |
18/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Nyiregyhaza[HUN D2E-9] MFK Kosice[SVK D2-10] |
18/07 21:00 |
tháng 7 KT |
AS Eupen[BEL D1-12] St Gilloise[BEL D2-4] |
18/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Kozlovice Sigma Olomouc B[CZE CFLM-8] |
18/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Avangard[RUS D1-13] Atom Novovoronezh |
18/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Sporting Charleroi[BEL D1-1] Fola Esch[LUX D1-12] |
18/07 21:30 |
tháng 7 KT |
SKA Rostov[RUS D2S-7] Chernomorets Novorossiysk[RUS D2S-4] |
18/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Renova Cepciste[MKD D1-4] Struga Trim Lum[MKD D1-10] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Stade Reims[FRA D1-5] Dunkerque[FRA D2-19] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Chambly[FRA D2-20] Beauvais |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Korzo Prilep[MKD D1-5] Borec Veles[MKD D1-9] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Belasica Strumica[MKD D2East-1] Tikves Kavadarci[MKD D2East-3] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Stade Nyonnais Nantes[FRA D1-13] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
St-Truidense VV[BEL D1-7] Beerschot AC[BEL D2-5] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Royal Excel Mouscron[BEL D1-15] Lille[FRA D1-4] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Wydad Fes[MAR D2-10] Renaissance Sportive de Berkane[MAR D1-4] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Karmiotissa Pano Polemidion[CYP D1-14] AEL Limassol[CYP D1-6] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Arda[BUL D1-8] Hebar Pazardzhik[BUL D2-6] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Ajka[HUN D2E-8] Szentlorinc Se |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Spartak Varna[BUL D2-16] Sozopol |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Nove Mesto Uhersky Brod[CZE CFLM-14] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Royal Antwerp[BEL D1-14] Utrecht[HOL D1-6] |
18/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Blansko[CZE CFLM-1] Vrchovina[CZE CFLM-9] |
18/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Rabotnicki Skopje[MKD D1-8] Pelister Bitola[MKD D2west-1] |
18/07 22:30 |
tháng 7 KT |
FK Javor Ivanjica[SER D1-7] Borac Banja Luka[BOS PL-8] |
18/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Brera Strumica[MKD D1-7] Sileks[MKD D1-2] |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Standard Liege[BEL D1-2] KV Mechelen[BEL D1-11] |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Paris Fc[FRA D2-16] Dijon[FRA D1-16] |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-3] Apollon Limassol FC[CYP D1-8] |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Caen[FRA D2-4] Quevilly[FRA D3-13] |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Club Brugge[BEL D1-5] Gent[BEL D1-3] |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
FK Napredak Krusevac[SER D1-10] Kolubara[SER D2-6] |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Sc Ostbahn Xi Team Wiener Linien[AUS D3E-10] |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Wels[AUS D3M-7] Donau Linz |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
AEK Larnaca[CYP D1-11] Omonia Aradippou[CYP D2-6] |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
APOEL Nicosia[CYP D1-1] Doxa Katokopias[CYP D1-12] |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Mladost Lucani[SER D1-12] Partizan Belgrade[SER D1-2] |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Hellas Kagran Stadlau |
18/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Atsv Stadl Paura[AUS D3M-12] Grun Weiss Micheldorf |
18/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Nice[FRA D1-6] Glasgow Rangers[SCO PR-2] |
18/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Plabennec Stade Brestois[FRA D1-14] |
19/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Cerro Largo[URU D1(A)-4] Tacuarembo |
19/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Vasas[HUN D2E-3] Backa Topola[SER D1-4] |
19/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Lyon[FRA D1-7] Celtic[SCO PR-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
18/07 15:30 |
8 KT |
An Giang[5] Bình Định[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
18/07 18:05 |
3 KT |
Fk Auda Riga[5] Super Nova[2] |
18/07 20:00 |
3 KT |
Fk Smiltene Bjss Lokomotiv Daugavpils |
18/07 20:00 |
3 KT |
Leevon Jdfs Alberts |
18/07 20:00 |
3 KT |
Rezekne / Bjss[9] Fk Dinamo Riga[7] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
18/07 11:30 |
KT |
Lambton Jarvis[4] Weston Workers[6] |
18/07 11:30 |
KT |
Hamilton Olympic[3] Valentine[10] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
18/07 12:30 |
18 KT |
Adelaide Victory[11] West Adelaide[1] |
18/07 12:30 |
18 KT |
White City Woodville[9] Fulham United[4] |
18/07 12:30 |
18 KT |
Seaford Rangers[12] Playford City Patriots[5] |
18/07 12:30 |
18 KT |
Sturt Lions Adelaide Vipers |
18/07 16:30 |
18 KT |
Adelaide Hills Western Strikers SC |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
18/07 12:00 |
KT |
Canberra Olympic[1] Belconnen United[5] |
18/07 14:30 |
KT |
Monaro Panthers[7] Canberra[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
18/07 21:30 |
30 KT |
Mes Rafsanjan[1] Oxin Alborz[6] |
18/07 21:50 |
30 KT |
Qashqai Shiraz[12] Khouneh Be Khouneh[16] |
18/07 22:00 |
30 KT |
Shahrdari Tabriz[18] Havadar SC[7] |
18/07 22:10 |
30 KT |
Niroye Zamini[15] Malavan[14] |
18/07 22:10 |
30 KT |
Aluminium Arak Arman Gohar Sirjan |
18/07 22:20 |
30 KT |
Sepidroud Rasht[17] Damash Gilan FC[13] |
18/07 22:40 |
30 KT |
Navad Urmia Khooshe Talaee Saveh |
18/07 23:15 |
30 KT |
Esteghlal Khozestan[9] Mes Krman[3] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
18/07 21:00 |
6 KT |
Saburtalo Tbilisi[3] Lokomotiv Tbilisi[5] |
19/07 00:00 |
6 KT |
Dinamo Batumi[4] Torpedo Kutaisi[7] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
18/07 14:00 |
3 KT |
Gwelup Croatia Sc[2] Perth Glory Am[6] |
18/07 14:00 |
3 KT |
Perth SC[11] Cockburn City[4] |
18/07 14:00 |
3 KT |
ECU Joondalup[9] Sorrento[8] |
18/07 14:00 |
3 KT |
Bayswater City[5] Inglewood United[3] |
18/07 14:00 |
3 KT |
Balcatta[7] Floreat Athena[1] |
18/07 14:00 |
3 KT |
Rockingham City[12] Armadale[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
18/07 19:00 |
KT |
Baerum SK[B-10] Levanger[B-8] |
18/07 21:00 |
KT |
Bryne[B-5] Floy Flekkeroy Il[B-1] |
18/07 21:00 |
KT |
Egersunds IK[B-13] Notodden FK[B-9] |
18/07 21:00 |
KT |
Arendal[B-4] Fram Larvik[B-11] |
18/07 23:00 |
KT |
Sotra Sk[B-3] Nardo[B-12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
18/07 18:00 |
KT |
Kvik Halden[A-4] Floro[A-8] |
18/07 19:00 |
KT |
Tromsdalen UIL[A-13] Senja[A-9] |
18/07 21:00 |
KT |
Moss[A-12] Eidsvold TF[A-11] |
18/07 21:00 |
KT |
Fredrikstad[A-1] IL Hodd[A-3] |
18/07 21:00 |
KT |
Kjelsas IL[A-5] Alta[A-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
18/07 18:00 |
9 KT |
Orebro Syrianska If[N-7] Sollentuna United FF[N-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
18/07 21:30 |
34 KT |
Adana Demirspor[3] Istanbulspor[12] |
18/07 21:30 |
34 KT |
Akhisar Bld.Geng[4] Keciorengucu[8] |
18/07 21:30 |
34 KT |
Erzurum BB[2] Umraniyespor[9] |
18/07 21:30 |
34 KT |
Giresunspor[11] Altay Spor Kulubu[7] |
18/07 21:30 |
34 KT |
Hatayspor[1] Bursaspor[5] |
18/07 21:30 |
34 KT |
Karagumruk[6] Adanaspor[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
18/07 20:00 |
28 KT |
SK Austria Klagenfurt[2] Floridsdorfer AC Wien[14] |
19/07 01:25 |
28 KT |
Dornbirn[13] SV Horn[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
18/07 17:40 |
33 KT |
Stomil Olsztyn OKS 1945[13] GKS Tychy[7] |
18/07 20:10 |
33 KT |
Sandecja[10] Podbeskidzie[1] |
18/07 22:40 |
33 KT |
Chojniczanka Chojnice[17] Warta Poznan[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
18/07 19:00 |
4 KT |
Sjk Akatemia[12] Musa[8] |
18/07 20:00 |
4 KT |
Ekenas IF Fotboll[3] Jaro[2] |
18/07 21:00 |
KT |
Mypa[10] Kpv[6] |
18/07 21:00 |
4 KT |
AC Oulu[1] VPS Vaasa[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
18/07 19:00 |
9 KT |
Karlskrona[S-16] Lindome GIF[S-5] |
18/07 20:00 |
9 KT |
Torns IF[S-4] Landskrona BoIS[S-3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
18/07 15:00 |
5 KT |
Sc Sagamihara[7] Vanraure Hachinohe[13] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
18/07 12:30 |
18 KT |
Cumberland United[10] Modbury Jets[5] |
18/07 12:30 |
18 KT |
Adelaide City FC[7] Croydon Kings[6] |
18/07 12:30 |
18 KT |
Adelaide Blue Eagles[12] Adelaide Olympic[2] |
18/07 12:30 |
18 KT |
Adelaide Comets FC[3] Campbelltown City SC[8] |
18/07 12:30 |
18 KT |
Para Hills Knights[11] Adelaide United Fc Youth[9] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
18/07 15:00 |
KT |
Cheongju Jikji Fc[6] Hwaseong Fc[7] |
18/07 15:00 |
KT |
Chuncheon Citizen[15] Busan Transpor Tation[4] |
18/07 15:00 |
KT |
Gimpo Fc[8] Jeonju Citizen[16] |
18/07 15:00 |
KT |
Gyeongju KHNP[2] Gyeongju Citizen Fc[14] |
18/07 17:00 |
KT |
Changwon City[12] Yangju Citizen Fc[13] |
18/07 17:00 |
KT |
Incheon Korail[5] Pyeongtaek Citizen[10] |
18/07 17:00 |
KT |
Gimhae City[1] Cheonan City[9] |
18/07 17:00 |
KT |
Mokpo City[11] Gangneung[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
18/07 21:00 |
6 KT |
Leiknir F[10] Vestri[7] |
18/07 21:00 |
6 KT |
Thor Akureyri[5] IBV Vestmannaeyjar[1] |
18/07 22:59 |
6 KT |
Leiknir Reykjavik[4] Magni[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
18/07 22:59 |
6 KT |
Kordrengir[1] Volsungur Husavik[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
18/07 21:00 |
7 KT |
Taip Vilnius[2] Minija[12] |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
18/07 17:00 |
KT |
Minsk Reserves[3] Energetik Bgu Minsk Reserves[11] |
18/07 18:00 |
KT |
Neman Grodno Reserves[4] Shakhter Soligorsk Reserves[5] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales L2 |
||
18/07 16:00 |
KT |
Blacktown Spartans Central Coast Mariners Fc Am |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
18/07 11:00 |
KT |
South Hobart[1] Launceston City[5] |
18/07 11:15 |
KT |
Riverside Olympic[7] Devonport City Striker[4] |
18/07 13:30 |
KT |
Hobart Zebras[3] Hobart Olympia Warriors[6] |
18/07 15:30 |
KT |
Kingborough Lions[2] Glenorchy Knights[8] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
18/07 21:00 |
KT |
Gg Grindavik Kfs Vestmannaeyjar |
18/07 21:00 |
KT |
Skautafelag Reykjavikur Kfr Hvolsvollur |
18/07 23:00 |
KT |
Berserkir Reykjavik Samherjar |
19/07 00:00 |
KT |
Kormakur Bjorninn |
Lịch thi đấu Hạng 3 Iceland |
||
18/07 20:00 |
KT |
Kf Gardabaer Einherji |
18/07 23:00 |
KT |
Kfr Aegir Tindastoll Sauda |
Lịch thi đấu Albania |
||
18/07 22:45 |
34 KT |
KF Tirana[1] Flamurtari[9] |
18/07 22:45 |
34 KT |
Luftetari Gjirokaster[10] Skenderbeu Korca[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||
18/07 19:00 |
KT |
Atlantis[B-6] P-iirot[B-10] |
18/07 19:00 |
KT |
Fc Espoo[B-11] Hjs Akatemia[B-4] |
18/07 19:00 |
KT |
Salon Palloilijat Salpa[B-5] Ilves Tampere Ii[B-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||
18/07 19:00 |
KT |
Viikingit[A-12] Kultsu[A-11] |
18/07 19:00 |
KT |
PK-35[A-3] Japs[A-1] |
18/07 21:00 |
KT |
Pepo[A-6] Eps Espoo[A-2] |
18/07 21:00 |
KT |
Njs Nurmijarvi[A-10] Pk Keski Uusimaa Pkku[A-9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm C |
||
18/07 19:00 |
KT |
Kiisto[C-12] Sc Kufu-98[C-9] |
18/07 21:00 |
KT |
JIPPO[C-1] Gbk Kokkola[C-4] |
18/07 22:30 |
KT |
Vaajakoski[C-10] Ps Kemi[C-7] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
18/07 21:00 |
loại KT |
Yeovil Town Barnet |
Lịch thi đấu Cúp NWSL Mỹ |
||
18/07 23:30 |
quarterfinal KT |
Washington Spirit Womens Gotham Fc Womens |
19/07 09:00 |
quarterfinal KT |
Ol Reign Womens Chicago Red Stars Womens |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
19/07 03:00 |
loại KT |
Real Monarchs Slc[32] Colorado Springs Switchbacks[14] |
19/07 06:00 |
loại KT |
Indy Eleven Sporting Kansas City ii |
19/07 06:35 |
loại KT |
Atlanta United Fc Ii[31] Memphis 901[30] |
19/07 06:35 |
loại KT |
Bethlehem Steel[26] Pittsburgh Riverhounds[7] |
19/07 07:05 |
loại KT |
Louisville City[16] St Louis Lions[8] |
19/07 07:05 |
loại KT |
Tacoma Defiance[22] Portland Timbers B[34] |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
18/07 13:00 |
16 KT |
Honda Lock SC[2] Osaka[9] |
18/07 16:00 |
16 KT |
Honda[1] Reinmeer Aomori[11] |
18/07 16:00 |
16 KT |
Ban Di Tesi Iwaki[12] Nara Club[5] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |