Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
18/09 18:30 |
5 KT |
Wolves[13] Brentford[10] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
18/09 19:00 |
5 KT |
Rayo Vallecano[12] Getafe[19] |
Lịch thi đấu Italia |
||
18/09 20:00 |
4 KT |
Genoa[13] Fiorentina[8] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
18/09 18:30 |
2 qualifying KT |
Sutton Common Rovers Jersey Bulls |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
18/09 18:30 |
8 KT |
Hull City[21] Sheffield United[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
18/09 19:00 |
4 KT |
Perugia[12] Cosenza[13] |
18/09 19:00 |
4 KT |
Ac Monza[9] Ternana[19] |
18/09 19:00 |
4 KT |
Ascoli[3] Benevento[11] |
18/09 19:00 |
4 KT |
Reggina[8] Spal[10] |
18/09 19:00 |
4 KT |
Lecce[16] Alessandria[18] |
Lịch thi đấu Nga |
||
18/09 18:00 |
8 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[14] FK Khimki[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
18/09 18:30 |
7 KT |
Holstein Kiel[15] Hannover 96[14] |
18/09 18:30 |
7 KT |
SV Sandhausen[16] Heidenheimer[10] |
18/09 18:30 |
7 KT |
Fortuna Dusseldorf[12] SSV Jahn Regensburg[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
18/09 20:00 |
8 KT |
Toulouse[1] Grenoble[14] |
18/09 20:00 |
8 KT |
Sochaux[6] Paris Fc[4] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
18/09 19:00 |
2 KT |
HIFK[5] IFK Mariehamn[10] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
18/09 20:00 |
19 KT |
Malmo FF[4] Djurgardens[1] |
18/09 20:00 |
19 KT |
Degerfors IF[13] IK Sirius FK[9] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
18/09 17:30 |
5 KT |
Sivasspor[16] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[14] |
18/09 20:00 |
5 KT |
Kasimpasa[13] Trabzonspor[2] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
18/09 17:30 |
8 KT |
Wisla Plock[13] Jagiellonia Bialystok[8] |
18/09 20:00 |
8 KT |
Pogon Szczecin[3] Cracovia Krakow[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
18/09 18:00 |
21 KT |
Norrby IF[5] Trelleborgs FF[3] |
18/09 20:00 |
21 KT |
AFC United[8] Vasalunds IF[16] |
18/09 20:00 |
21 KT |
IK Brage[11] GAIS[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
18/09 17:00 |
6 KT |
Rio Ave[1] Feirense[2] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
18/09 12:20 |
30 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[2] Suwon Samsung Bluewings[6] |
18/09 14:30 |
30 KT |
Gwangju Fc[9] Jeju United FC[8] |
18/09 17:00 |
30 KT |
Daegu FC[4] Ulsan Hyundai Horang-i[1] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
18/09 16:00 |
29 KT |
Kashima Antlers[7] Gamba Osaka[14] |
18/09 16:00 |
29 KT |
Vissel Kobe[5] Consadole Sapporo[10] |
18/09 16:00 |
29 KT |
Kashiwa Reysol[13] Sanfrecce Hiroshima[11] |
18/09 16:00 |
29 KT |
Shonan Bellmare[15] Avispa Fukuoka[8] |
18/09 16:30 |
29 KT |
Tokushima Vortis[17] Kawasaki Frontale[1] |
18/09 17:00 |
29 KT |
Sagan Tosu[3] Oita Trinita[19] |
18/09 17:00 |
29 KT |
Nagoya Grampus Eight[4] Yokohama F Marinos[2] |
18/09 17:00 |
29 KT |
Urawa Red Diamonds[6] Cerezo Osaka[12] |
18/09 17:00 |
29 KT |
Tokyo[9] Yokohama FC[20] |
18/09 17:00 |
29 KT |
Shimizu S-Pulse[16] Vegalta Sendai[18] |
Lịch thi đấu Romania |
||
18/09 18:30 |
9 KT |
Chindia Targoviste[11] Farul Constanta[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
18/09 20:00 |
8 KT |
Northampton Town[3] Swindon[8] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
18/09 17:30 |
3 KT |
Khonkaen United[8] Port[10] |
18/09 17:30 |
3 KT |
Port[10] Khonkaen United[8] |
18/09 18:00 |
3 KT |
Nong Bua Pitchaya[6] Chonburi Shark FC[11] |
18/09 18:00 |
3 KT |
Chiangrai United[3] Ratchaburi FC[7] |
18/09 18:00 |
3 KT |
Chonburi Shark FC[11] Nong Bua Pitchaya[6] |
18/09 18:30 |
3 KT |
Buriram United[1] Jl Chiangmai United[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
18/09 18:00 |
9 KT |
Esbjerg FB[9] Fremad Amager[8] |
18/09 19:00 |
9 KT |
Hobro I.K.[12] Horsens[5] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
18/09 19:00 |
23 KT |
Slutsksakhar Slutsk[13] Gomel[5] |
18/09 19:00 |
23 KT |
Sputnik Rechitsa[16] Ruh Brest[4] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
18/09 16:00 |
21 KT |
Zhetysu Taldykorgan[14] Akzhayik Oral[6] |
18/09 18:00 |
21 KT |
Astana[2] FK Aktobe Lento[10] |
18/09 19:00 |
21 KT |
Kaspyi Aktau[8] FK Atyrau[7] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
18/09 20:00 |
4 KT |
Chippa United FC[8] Orlando Pirates[4] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
18/09 17:00 |
24 KT |
Tallinna Jk Legion[5] Viljandi Jk Tulevik[6] |
18/09 20:00 |
24 KT |
Kuressaare[8] Parnu Linnameeskond[10] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
18/09 18:00 |
8 KT |
Inhulets Petrove[10] Kolos Kovalivka[14] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
18/09 16:30 |
19 KT |
Tampines Rovers FC[4] Young Lions[8] |
18/09 16:30 |
19 KT |
Tanjong Pagar Utd[5] Hougang United FC[3] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
18/09 15:15 |
3 KT |
Bhayangkara Surabaya United[4] Madura United[12] |
18/09 15:15 |
3 KT |
Psis Semarang[3] Persiraja Aceh[7] |
18/09 18:15 |
3 KT |
PSM Makassar[14] Persebaya Surabaya[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
18/09 11:30 |
30 KT |
Chunnam Dragons[4] Bucheon 1995[10] |
18/09 14:00 |
30 KT |
Gyeongnam FC[6] Sangju Sangmu Phoenix[1] |
18/09 16:30 |
30 KT |
Busan I'Park[7] Anyang[2] |
Lịch thi đấu Litva |
||
18/09 19:00 |
27 KT |
Dziugas Telsiai[7] FK Zalgiris Vilnius[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
18/09 16:00 |
30 KT |
Ventforet Kofu[5] Omiya Ardija[18] |
18/09 16:00 |
30 KT |
Tochigi SC[14] Mito Hollyhock[9] |
18/09 16:00 |
30 KT |
JEF United Ichihara[12] Ehime FC[20] |
18/09 17:00 |
30 KT |
Jubilo Iwata[1] Okayama FC[13] |
18/09 17:00 |
30 KT |
Machida Zelvia[4] V-Varen Nagasaki[7] |
18/09 17:00 |
30 KT |
Ryukyu[6] Thespa Kusatsu Gunma[16] |
18/09 17:00 |
30 KT |
Yamagata Montedio[8] Kyoto Purple Sanga[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
18/09 17:00 |
23 KT |
Dnepr Mogilev[4] Lida[10] |
18/09 19:00 |
23 KT |
Krumkachy[3] Lokomotiv Gomel[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
18/09 15:00 |
7 KT |
Astra Ploiesti[12] Unirea Dej[11] |
18/09 15:00 |
7 KT |
ASC Corona Brasov[15] Dunarea Calarasi[16] |
18/09 15:00 |
7 KT |
Hermannstadt[3] Dacia Unirea Braila[19] |
18/09 15:00 |
7 KT |
Gloria Buzau[7] Metaloglobus[8] |
18/09 15:00 |
7 KT |
Unirea Constanta[20] Politehnica Iasi[14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
18/09 17:30 |
KT |
Belchatow[11] Lech Poznan B[13] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
18/09 19:00 |
10 KT |
Minyor Pernik[5] PFK Montana[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
18/09 19:00 |
25 KT |
Enskede Ik[NS-9] Sandvikens Aik[NS-14] |
18/09 19:00 |
25 KT |
Karlbergs BK[NS-3] Enkoping[NS-13] |
18/09 20:00 |
25 KT |
Ifk Stocksund[NS-6] Kvarnsvedens IK[NS-8] |
18/09 20:00 |
25 KT |
Gamla Upsala[NS-12] Skiljebo SK[NS-4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary |
||
18/09 18:00 |
3 KT |
Senyo Carnifex MTK Hungaria FC[HUN D1-8] |
18/09 19:30 |
3 KT |
Dabas Szombathelyi Haladas[HUN D2E-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
18/09 17:00 |
4 KT |
Kasetsart University FC[10] Lampang Fc[6] |
18/09 17:30 |
4 KT |
Raj Pracha Fc[15] Trat Fc[1] |
18/09 18:00 |
4 KT |
Sukhothai[1] Lamphun Warrior[6] |
18/09 19:00 |
4 KT |
Udon Thani[10] Muangkan United[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
18/09 19:00 |
10 KT |
Fk Auda Riga[1] Tukums-2000[2] |
18/09 19:00 |
8 KT |
Fk Dinamo Riga[7] Albatroz[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
18/09 19:00 |
KT |
Asarums If Fk[SG-10] Kristianstads FF[SG-13] |
18/09 19:00 |
KT |
Nosaby If[SG-12] Rappe Goif[SG-2] |
18/09 19:00 |
KT |
Bk Olympic[SG-1] Karlskrona[SG-4] |
18/09 19:00 |
KT |
Rosengard[SG-3] Ifk Karlshamn[SG-15] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
18/09 14:30 |
22 KT |
Adelaide Hills[8] Modbury Jets[3] |
18/09 14:30 |
22 KT |
West Torrens Birkalla[2] Para Hills Knights[5] |
18/09 14:30 |
22 KT |
Adelaide Cobras[10] Eastern United[11] |
18/09 14:30 |
22 KT |
Playford City Patriots[4] West Adelaide[7] |
18/09 14:30 |
22 KT |
Adelaide Victory[6] White City Woodville[1] |
18/09 14:30 |
22 KT |
Fulham United[9] Western Strikers SC[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
18/09 19:00 |
9 KT |
MSV Duisburg[14] Eintr. Braunschweig[7] |
18/09 19:00 |
9 KT |
1. Magdeburg[1] Wurzburger Kickers[19] |
18/09 19:00 |
9 KT |
SV Waldhof Mannheim[6] Hallescher[8] |
18/09 19:00 |
9 KT |
Munchen 1860[12] Fsv Zwickau[18] |
18/09 19:00 |
9 KT |
Saarbrucken[9] Turkgucu Munchen[10] |
18/09 19:00 |
9 KT |
VfL Osnabruck[3] Sv Meppen[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
18/09 14:00 |
group a KT |
Ska Khabarovsk 2 Strogino Moscow |
18/09 17:00 |
group a KT |
Khimki Reserve Znamya Noginsk |
18/09 17:00 |
group a KT |
Metallurg Vidnoye Kvant Obninsk |
18/09 18:00 |
group b KT |
FK Zvezda Ryazan Fakel Voronezh Ii |
18/09 20:00 |
group a KT |
Saturn Saransk |
18/09 20:00 |
group b KT |
Zenit Penza FK Kaluga |
18/09 20:00 |
group b KT |
Sokol Salyut-Energia Belgorod |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
18/09 20:00 |
4 KT |
Gilan Gabala[2] Sabail[4] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
18/09 18:00 |
chung kết KT |
Perth SC[1] Floreat Athena[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
18/09 20:00 |
KT |
Vard Haugesund[B-6] Oygarden[B-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
18/09 17:15 |
9 KT |
Prykarpattya Ivano Frankivsk[9] Kryvbas[2] |
18/09 19:30 |
9 KT |
Volyn[10] Vpk Ahro Shevchenkivka[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
18/09 20:00 |
19 KT |
Grorud IL[15] Sogndal[5] |
18/09 20:00 |
19 KT |
Asane Fotball[8] Aalesund FK[4] |
18/09 20:00 |
19 KT |
Strommen[16] Ham-Kam[1] |
18/09 20:00 |
19 KT |
Raufoss[10] KFUM Oslo[6] |
18/09 20:00 |
19 KT |
Jerv[2] Sandnes Ulf[14] |
18/09 20:00 |
19 KT |
Bryne[13] Start Kristiansand[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
18/09 18:00 |
KT |
Brommapojkarna[N-1] Gefle IF[N-9] |
18/09 19:00 |
KT |
Haninge[N-11] IF Sylvia[N-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
18/09 15:15 |
8 KT |
Chrudim[15] Lisen[7] |
18/09 15:15 |
8 KT |
Fotbal Trinec[16] Vysocina Jihlava[9] |
18/09 15:15 |
8 KT |
Vyskov[11] Sparta Praha B[3] |
18/09 20:00 |
8 KT |
Opava[10] Fk Mas Taborsko[6] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
18/09 14:00 |
KT |
The Gap BPL[12] Acacia Ridge[7] |
18/09 15:00 |
KT |
Western Spirit[10] Bayside United[2] |
18/09 16:00 |
KT |
Toowong[6] Brisbane Knights[11] |
18/09 16:00 |
KT |
University of Queensland[9] St George Willawong[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
18/09 15:30 |
third stage KT |
Xinjiang Tianshan Leopard[A-6] Nantong Zhiyun[B-2] |
18/09 18:35 |
third stage KT |
Shenzhen Peng City[A-4] Kun Shan[B-3] |
18/09 18:35 |
third stage KT |
Wuhan Three Towns[C-1] Zibo Cuju[A-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
18/09 20:00 |
6 KT |
Eyupspor[2] Erzurum BB[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
18/09 16:00 |
10 KT |
Ural 2[U-7] Lada Togliatti[U-13] |
18/09 18:00 |
10 KT |
Chelyabinsk[U-1] Volga Ulyanovsk[U-2] |
18/09 18:00 |
10 KT |
Orenburg 2[U-11] Zvezda Perm[U-10] |
18/09 19:00 |
10 KT |
Nosta Novotroitsk[U-14] FK Tyumen[U-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
18/09 19:00 |
10 KT |
Alania-d Vladikavkaz[S-15] Legion Dynamo[S-11] |
18/09 19:30 |
10 KT |
FK Anzhi[S-2] Spartak Nalchik[S-7] |
18/09 20:00 |
10 KT |
Makhachkala[S-4] Chernomorets Novorossiysk[S-6] |
18/09 20:00 |
10 KT |
Forte Taganrog[S-5] Essentuki[S-17] |
18/09 20:00 |
10 KT |
Kuban Kholding[S-14] FK Biolog[S-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
18/09 13:00 |
group a KT |
FK Chita Krasava Odintsovo |
18/09 17:00 |
group a KT |
Zenit-2 St.Petersburg Baltika Bfu Kaliningrad |
18/09 18:00 |
group b KT |
Znamya Truda Olimp Dolgiye Prudy 2 |
18/09 20:00 |
group a KT |
Kairat Moskva Volga Tver |
18/09 20:00 |
group b KT |
Murom Lokomotiv Moscow B |
18/09 20:00 |
group b KT |
Volna Nizhegorodskaya Torpedo Vladimir |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
18/09 19:30 |
8 KT |
Dornbirn[12] Floridsdorfer AC Wien[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
18/09 17:40 |
9 KT |
LKS Lodz[4] Podbeskidzie[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
18/09 18:00 |
KT |
Lindome GIF[S-11] Tvaakers IF[S-4] |
18/09 18:00 |
KT |
Qviding FIF[S-10] Atvidabergs FF[S-15] |
18/09 19:00 |
KT |
Assyriska Turab Ik Jkp[S-12] Torns IF[S-14] |
18/09 20:00 |
KT |
Lunds BK[S-7] Ljungskile SK[S-6] |
18/09 20:00 |
KT |
Oskarshamns AIK[S-1] Ifk Malmo[S-8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
18/09 11:00 |
KT |
Yokohama Scc[12] Imabari FC[13] |
18/09 17:00 |
KT |
Gainare Tottori[14] Kagoshima United[9] |
18/09 17:00 |
KT |
Vanraure Hachinohe[8] Kataller Toyama[2] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
18/09 17:00 |
22 KT |
Adelaide Panthers[7] Sturt Lions[4] |
18/09 17:00 |
22 KT |
Adelaide Comets FC[2] Adelaide Olympic[6] |
18/09 17:00 |
22 KT |
Cumberland United[10] Adelaide United Fc Youth[9] |
18/09 17:00 |
22 KT |
Croydon Kings[8] Adelaide City FC[1] |
18/09 17:00 |
22 KT |
Campbelltown City SC[5] Adelaide Blue Eagles[12] |
18/09 17:00 |
22 KT |
North Eastern Metrostars[3] Adelaide Raiders SC[11] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
18/09 16:00 |
25 KT |
Magpies Crusaders[13] Queensland Lions SC[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
18/09 15:15 |
KT |
Frydek-mistek[M-14] Slavia Kromeriz[M-2] |
18/09 15:15 |
KT |
Viktoria Otrokovice[M-18] Blansko[M-6] |
18/09 15:15 |
KT |
Sigma Olomouc B[M-3] Velke Mezirici[M-12] |
18/09 15:15 |
KT |
Slavoj Vysehrad[A-3] Kraluv Dvur[A-2] |
18/09 15:15 |
KT |
Pisek[A-4] Motorlet Praha[A-5] |
18/09 15:15 |
KT |
Rakovnik[A-16] Karlovy Vary Dvory[A-11] |
18/09 15:15 |
KT |
Fk Loko Vltavin[A-6] Benesov[A-15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
18/09 20:00 |
5 KT |
Cf Sparta Selemet[1] Sheriff B[2] |
18/09 20:00 |
5 KT |
Olimp Comrat[7] Sucleia[9] |
18/09 20:00 |
5 KT |
Drochia[12] Fcm Ungheni[8] |
18/09 20:00 |
5 KT |
Cahul 2005[11] Victoria Bardar[5] |
18/09 20:00 |
5 KT |
Sporting Trestieni[3] Iskra-stal Ribnita[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
18/09 17:00 |
22 KT |
Tartu JK Tammeka B[9] JK Tallinna Kalev[2] |
18/09 17:00 |
22 KT |
Maardu Fc Starbunker[1] Jk Welco Elekter[10] |
18/09 17:00 |
22 KT |
Nomme United[5] Paide Linnameeskond B[3] |
18/09 17:00 |
22 KT |
Parnu Jk[8] Flora Tallinn Ii[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
18/09 19:45 |
8 KT |
NK Primorje[8] NK Rudar Velenje[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
18/09 20:00 |
9 KT |
Slovan Bratislava B[15] Partizan Bardejov[13] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
18/09 20:00 |
1 KT |
Cailungo Fiorentino |
18/09 20:00 |
1 KT |
Folgore/falciano SP Domagnano |
18/09 20:00 |
1 KT |
SP La Fiorita SP Libertas |
18/09 20:00 |
1 KT |
Tre Fiori SS Murata |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
18/09 18:00 |
KT |
Hoganas Bk[VG-8] Savedalens IF[VG-5] |
18/09 19:00 |
KT |
Torslanda IK[VG-6] Eskilsminne IF[VG-3] |
18/09 19:00 |
KT |
Varbergs Gif[VG-11] Vastra Frolunda[VG-15] |
18/09 20:00 |
KT |
Dalstorps If[VG-13] Angelholms FF[VG-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
18/09 20:00 |
KT |
Sancaktepe Belediye Spor[A-15] Kelkit Belediye Hurriyet[A-13] |
18/09 20:00 |
KT |
Halide Edip Adivarspor[B-12] Carsambaspor[B-14] |
18/09 20:00 |
KT |
Erokspor[C-10] Belediye Derincespor[C-11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
18/09 18:00 |
KT |
Vanersborg[NG-6] Bk Forward[NG-1] |
18/09 19:00 |
KT |
Angered Bk[NG-4] Ahlafors If[NG-3] |
18/09 19:00 |
KT |
Ik Gauthiod[NG-8] Nordvarmland Ff[NG-13] |
18/09 19:00 |
KT |
Grebbestads If[NG-14] Yxhults Ik[NG-7] |
18/09 19:00 |
KT |
Kumla[NG-10] Stenungsunds If[NG-5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
18/09 18:30 |
KT |
Tyreso Ff[SS-15] Rynninge IK[SS-14] |
18/09 19:00 |
KT |
Smedby Ais[SS-10] Huddinge If[SS-5] |
18/09 20:00 |
KT |
Varmbols Fc[SS-12] Mjolby Ai Ff[SS-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
18/09 18:00 |
20 KT |
Babrungas[7] Kazlu Ruda[4] |
18/09 18:00 |
22 KT |
Minija[11] Siauliai[2] |
18/09 18:00 |
22 KT |
Babrungas Kazlu Ruda |
18/09 19:00 |
22 KT |
Bfa Neptuna Klaipeda |
18/09 19:00 |
22 KT |
Suduva B Atmosfera Mazeikiai |
Lịch thi đấu Hong Kong Elite Cup |
||
18/09 14:30 |
match KT |
Eastern A.A Football Team Hong Kong Rangers FC |
18/09 17:00 |
match KT |
Leeman Kitchee |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
18/09 18:00 |
KT |
Chemie Leipzig[NE-7] FSV Optik Rathenow[NE-17] |
18/09 18:00 |
KT |
Chemnitzer[NE-11] Energie Cottbus[NE-8] |
18/09 18:00 |
KT |
Hannover 96 Am[N(s)-6] Werder Bremen Am[N(s)-2] |
18/09 19:00 |
KT |
Sv Elversberg[S-6] Mainz Am[S-1] |
18/09 19:00 |
KT |
FSV Frankfurt[S-14] Pirmasens[S-8] |
18/09 19:00 |
KT |
Tsv Steinbach Haiger[S-4] VfR Aalen[S-16] |
18/09 19:00 |
KT |
Greuther Furth 2[B-19] Vfb Eichstatt[B-10] |
18/09 19:00 |
KT |
Nurnberg Am[B-13] Augsburg 2[B-12] |
18/09 19:00 |
KT |
Tsv Rain Am Lech[B-18] Memmingen[B-15] |
18/09 19:00 |
KT |
Schweinfurt[B-4] Sv Schalding Heining[B-17] |
18/09 19:00 |
KT |
SpVgg Bayreuth[B-1] SpVgg Unterhaching[B-7] |
18/09 19:00 |
KT |
LR Ahlen[W-13] SV Lippstadt[W-6] |
18/09 19:00 |
KT |
Sv Straelen[W-10] Preuben Munster[W-2] |
18/09 19:00 |
KT |
Wegberg Beeck[W-20] Uerdingen[W-19] |
18/09 19:00 |
KT |
RW Oberhausen[W-5] Sv Rodinghausen[W-16] |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
18/09 18:00 |
KT |
Tus Dassendorf Sc Concordia Hamburg |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
18/09 15:00 |
KT |
Virginia United Caboolture |
18/09 15:15 |
KT |
North Star Taringa Rovers |
18/09 16:00 |
KT |
Rochedale Rovers Brisbane City SC |
18/09 16:00 |
KT |
Grange Thistle Sc Samford Rangers |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
18/09 13:00 |
20 KT |
New Farm[7] Annerley[8] |
18/09 15:00 |
20 KT |
Logan Metro Ipswich City |
18/09 16:00 |
20 KT |
Ac Carina[9] North Pine[3] |
18/09 16:00 |
20 KT |
Slack Creek Moggill |
Lịch thi đấu Tajikistan Vysshaya Liga |
||
18/09 18:00 |
19 KT |
Khatlon[7] Kuktosh[10] |
18/09 18:00 |
19 KT |
Khujand[2] Dushanbe 83[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
18/09 17:00 |
KT |
Tabasalu Charma[3] Kohtla Jarve Jk Jarve[6] |
Lịch thi đấu Czech Group D League |
||
18/09 15:15 |
KT |
Marianske Lazne Tatran Sedlcany |
18/09 15:30 |
KT |
Breclav Polna |
18/09 15:30 |
KT |
Chomutov Mondi Steti |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
18/09 19:00 |
KT |
Duzyurtspor[BG-6] Nigde Belediyespor[BG-20] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
18/09 15:30 |
KT |
Viktoria Plzen U19[1] Synot Slovacko U19[12] |
18/09 16:00 |
KT |
Brno U19[11] Sk Sigma Olomouc u19[5] |
18/09 16:00 |
KT |
Meteor Praha U19[13] Opava U19[16] |
18/09 16:00 |
KT |
Slavia Praha u19[3] Ceske Budejovice u19[10] |
18/09 16:00 |
KT |
Sparta Praha U19[2] Mlada Boleslav U19[7] |
18/09 18:30 |
KT |
Zlin U19[15] Hradec Kralove u19[4] |
18/09 18:30 |
KT |
Pardubice U19[6] Mfk Karvina U19[9] |
18/09 18:30 |
KT |
Pribram U19[14] Banik Ostrava u19[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
18/09 17:00 |
KT |
IFK Ostersund[NL-13] Notvikens Ik[NL-15] |
18/09 19:00 |
KT |
Bergnasets Aik[NL-10] Bodens BK[NL-5] |
18/09 19:00 |
KT |
Friska Viljor[NL-2] Storfors Aik[NL-8] |
18/09 19:00 |
KT |
Gottne If[NL-7] Umea Fc Academy[NL-11] |
18/09 19:00 |
KT |
Sandviks Ik[NL-6] Skelleftea Ff[NL-12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan |
||
18/09 19:30 |
KT |
Noordwijk[13] de Treffers[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||
18/09 19:00 |
KT |
Kaarinan Pojat[B-6] Vantaa[B-8] |
18/09 19:00 |
KT |
Salon Palloilijat Salpa[B-4] Grifk[B-5] |
18/09 19:00 |
KT |
Jazz[B-3] Ilves Tampere Ii[B-10] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
18/09 16:00 |
KT |
Gentofte Vangede If/gvi Ringsted |
18/09 18:00 |
KT |
Oks B 1913 Odense |
18/09 18:00 |
KT |
Sfb Oure B 1909 Odense |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền tây |
||
18/09 19:30 |
KT |
Wacker Innsbruck Amateure[WT-6] Kufstein[WT-4] |
Lịch thi đấu Thai Division 3 League |
||
18/09 15:30 |
KT |
Kanjanapat Group Ang Thong Fc |
18/09 15:30 |
KT |
Royal Thai Flee Maptaphut Rayong Fc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
18/09 19:00 |
8 KT |
Aarhus Fremad[A-9] Thisted[A-2] |
18/09 19:00 |
8 KT |
Brabrand IF[A-5] Kolding IF[A-10] |
18/09 19:00 |
8 KT |
Hillerod Fodbold[A-4] Fa 2000[A-7] |
18/09 19:00 |
8 KT |
Skive IK[A-12] AB Kobenhavn[A-6] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
18/09 18:00 |
KT |
Il Express Viking B |
18/09 18:00 |
KT |
Rodde Volda Ti Fotball |
18/09 18:00 |
KT |
Spjelkavik Melhus |
18/09 19:00 |
KT |
Krakeroy IL Flint |
18/09 19:00 |
KT |
Halsen Honefoss |
18/09 19:00 |
KT |
Assiden Eik Tonsberg |
18/09 19:00 |
KT |
Staal Jorpeland FK Vidar |
18/09 19:00 |
KT |
Sandvikens IF Lysekloster |
18/09 19:30 |
KT |
Os Turn Fotball Frigg FK |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
18/09 11:00 |
KT |
Yamato Sylphid Womens[12] Ngu Nagoya Womens[9] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
18/09 19:30 |
regular season KT |
Shabab Sahel[4] Al-Safa[7] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
18/09 16:00 |
KT |
Legia Warszawa Youth[5] Pogon Szczecin Youth[8] |
18/09 16:15 |
KT |
Wisla Krakow Youth[11] Zaglebie Lubin Youth[4] |
18/09 17:00 |
KT |
Jagiellonia Bialystok Youth[3] Warta Poznan Youth[12] |
18/09 17:00 |
KT |
Lech Poznan Youth[2] Cracovia Krakow Youth[1] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
18/09 17:00 |
group b KT |
Maritimo U23 Belenenses U23 |
18/09 17:00 |
group b KT |
Sporting Clube De Portugal U23 Gd Estoril Praia U23 |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
18/09 11:00 |
23 KT |
Maruyasu Industries[11] Mio Biwako Shiga[14] |
18/09 12:00 |
23 KT |
Osaka[10] Verspah Oita[4] |
18/09 13:00 |
23 KT |
Suzuka Unlimited[7] Kagura Shimane[9] |
18/09 13:00 |
23 KT |
Yokogawa Musashino[16] Sony Sendai FC[5] |
18/09 13:00 |
23 KT |
Honda Lock SC[15] Tiamo Hirakata[3] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |