Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Anh |
||
19/12 02:45 |
tứ kết KT |
Middlesbrough[ENG LCH-6] Burton Albion FC[ENG L1-14] |
19/12 02:45 |
tứ kết KT |
Leicester City[ENG PR-12] Manchester City[ENG PR-2] |
Lịch thi đấu Italia |
||
19/12 02:30 |
16 KT |
Bologna[18] AC Milan[4] |
Lịch thi đấu Đức |
||
19/12 00:30 |
16 KT |
Monchengladbach[2] Nurnberg[15] |
19/12 02:30 |
16 KT |
Fortuna Dusseldorf[18] Borussia Dortmund[1] |
19/12 02:30 |
16 KT |
Hertha Berlin[6] Augsburg[14] |
19/12 02:30 |
16 KT |
Wolfsburg[9] VfB Stuttgart[16] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
19/12 01:30 |
18 KT |
Caen[18] Toulouse[15] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
19/12 02:45 |
Round 2 Playoff KT |
Blackpool[ENG L1-8] Solihull Moors[ENG Conf-5] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
19/12 02:45 |
15 KT |
Aberdeen[6] Dundee[11] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Pháp |
||
19/12 03:00 |
1/16 KT |
Orleans US 45[FRA D2-11] Paris Saint Germain[FRA D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
18/12 17:00 |
5 KT |
1461 Trabzon Karadenizspor[TUR 3BC-10] Umraniyespor[TUR D2-4] |
18/12 17:45 |
5 KT |
Ankaragucu[TUR D1-10] Bodrumspor[TUR D3LB-7] |
18/12 19:00 |
5 KT |
Balikesirspor[TUR D2-10] Rizespor[TUR D1-18] |
18/12 21:00 |
5 KT |
Goztepe[TUR D1-12] Nazillispor[TUR 3BA-5] |
18/12 22:59 |
5 KT |
Basaksehir FK[TUR D1-1] Adana Demirspor[TUR D2-7] |
19/12 00:30 |
5 KT |
Galatasaray[TUR D1-7] Keciorengucu[TUR D3LB-4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||
19/12 00:30 |
Round of 16 KT |
Willem II AFC Amsterdam |
19/12 01:45 |
Round of 16 KT |
Twente Enschede[HOL D2-4] RKC Waalwijk[HOL D2-15] |
19/12 02:45 |
Round of 16 KT |
AZ Alkmaar[HOL D1-6] Zwolle[HOL D1-15] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
19/12 02:00 |
Round 5 KT |
Vitoria Setubal Sporting Braga |
19/12 03:00 |
Round 5 KT |
Leixoes Desportivo de Tondela |
19/12 03:45 |
Round 5 KT |
Porto Moreirense |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
19/12 02:45 |
tứ kết KT |
St-Truidense VV[BEL D1-5] Gent[BEL D1-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
18/12 20:00 |
KT |
Irodotos[GRE D2-9] Panionios[GRE D1-10] |
19/12 00:30 |
KT |
Iraklis Saloniki[GRE D2-9] Pas Giannina[GRE D1-12] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
18/12 22:59 |
12 KT |
Renaissance Sportive de Berkane[14] Olympique de Safi[5] |
19/12 00:00 |
12 KT |
HUSA Hassania Agadir[2] MCO Mouloudia Oujda[11] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
18/12 18:00 |
13 KT |
Al Talaba[8] Al Semawah[13] |
18/12 18:00 |
13 KT |
Arbil[12] Baghdad[16] |
18/12 18:00 |
13 KT |
Al Diwaniya[20] Al Najaf[15] |
18/12 18:00 |
13 KT |
Naft Misan[5] Al Bahri[17] |
18/12 20:15 |
13 KT |
Naft Alwasat[9] Al Kahrabaa[19] |
Lịch thi đấu Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi |
||
18/12 22:30 |
round 1 KT |
Togo U23 Ghana U23 |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
19/12 02:45 |
KT |
Weymouth[ENG-S PR-2] Needham Market[ENG-S CE-7] |
19/12 02:45 |
KT |
Salford City[ENG Conf-2] Gateshead[ENG Conf-7] |
19/12 02:45 |
KT |
Salisbury City[ENG-S PR-3] Braintree Town[ENG Conf-24] |
19/12 02:45 |
KT |
Maidenhead United[ENG Conf-22] Oxford City[ENG CS-10] |
19/12 02:45 |
KT |
Ramsbottom United[ENG UD1-2] Workington[ENG-N PR-21] |
19/12 02:45 |
KT |
Bedford Town[ENG SD1-2] Aldershot Town[ENG Conf-17] |
19/12 02:45 |
KT |
Havant and Waterlooville[ENG Conf-19] Dover Athletic[ENG Conf-21] |
19/12 02:45 |
KT |
Maidstone United[ENG Conf-23] Woking[ENG CS-3] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
18/12 19:30 |
tháng 12 KT |
Iran U23 Syria U23 |
18/12 19:45 |
tháng 12 KT |
Pahang[MAS SL-4] Selangor PB[MAS SL-8] |
Lịch thi đấu FIFA Club World Cup |
||
18/12 20:30 |
5th place KT |
Esperance Sportive de Tunis[TUN D1-3] Chivas Guadalajara[MEX D1(a)-11] |
18/12 23:30 |
semi finals KT |
Al Ain[UAE LP-3] River Plate[ARG D1-11] |
Lịch thi đấu Cúp Italia U19 |
||
18/12 20:30 |
KT |
Inter Milan U19[ITA YTHLP1-5] Palermo U19[ITA YTHLP1-8] |
18/12 22:59 |
KT |
AC Milan U19[ITA YTHLP1-15] Verona U19[ITA YTHLP2-A-5] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Bắc Ireland |
||
19/12 02:45 |
KT |
Ballymena United[NIR D1-1] Linfield FC[NIR D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
18/12 20:00 |
1 KT |
Usm Blida[ALG D2-16] Paradou Ac[ALG D1-7] |
18/12 20:00 |
1 KT |
Gc Mascara Ca Bordj Bou Arreridj[ALG D1-13] |
18/12 20:00 |
1 KT |
Sa Mohamadia USM Setif |
18/12 20:00 |
1 KT |
Ca Batna Es Besbes |
18/12 20:00 |
1 KT |
Arb Ghriss Js Kabylie |
18/12 20:00 |
1 KT |
Us Beni Douala Ics Tlemcen |
18/12 21:00 |
1 KT |
Mc Oran Asb Maghnia |
18/12 21:00 |
1 KT |
Mcb Oued Sly Usm Annaba |
18/12 22:00 |
1 KT |
Wa Tlemcen Usmd Ben Khedda |
18/12 22:59 |
1 KT |
Drb Tadjenant[ALG D1-15] Cr Belouizdad[ALG D1-16] |
19/12 00:00 |
1 KT |
Usm Alger[ALG D1-1] Asm Oran[ALG D2-13] |
19/12 00:00 |
1 KT |
Mo Bejaia Oued Magrane |
Lịch thi đấu Angola |
||
18/12 22:00 |
7 KT |
Academica Lobito Interclube Luanda |
18/12 22:00 |
7 KT |
Cuando Cubango Asa Luanda |
18/12 22:00 |
7 KT |
Progresso Sambizanga Kabuscorp Do Palanca |
18/12 22:00 |
7 KT |
Santa Rita Desportivo Huila |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
18/12 22:00 |
1/16 KT |
Al Jazeera Matroh Petrojet |
Lịch thi đấu Libya |
||
18/12 20:00 |
group a KT |
Shabab Al Jabal Khaleej Sirte |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
19/12 02:45 |
2 KT |
Oxford United[ENG L1-19] Tottenham Hotspur U21[ENG U21A-8] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
19/12 02:45 |
23 KT |
Halifax Town[16] Boreham Wood[11] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
19/12 02:45 |
19 KT |
Ashton United[21] Stockport County[11] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
18/12 21:00 |
KT |
Ross County U20[2] Falkirk U20[13] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
18/12 19:05 |
17 KT |
Al Qaisoma[20] Al Adalh[6] |
18/12 19:35 |
17 KT |
Dhamk[3] Al Tai[11] |
18/12 21:35 |
17 KT |
Al Nahdha[19] Al Mojzel[12] |
18/12 21:35 |
17 KT |
Hajer[5] Al Kawkab[18] |
18/12 21:35 |
17 KT |
Al Khaleej Club Al Ain Ksa |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
19/12 02:45 |
KT |
Kings Langley[11] Metropolitan Police[4] |
19/12 02:45 |
17 KT |
Walton Casuals[13] Wimborne Town[19] |
19/12 02:45 |
14 KT |
Harrow Borough[6] Beaconsfield Sycob[8] |
19/12 02:45 |
KT |
Poole Town[9] Tiverton Town[12] |
19/12 02:45 |
17 KT |
Dorchester Town[16] Swindon Supermarine[17] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
19/12 00:00 |
groups a KT |
Khartoum Al Watani Khartoum Al Watani |
19/12 00:00 |
groups a KT |
Khartoum Al Watani Ahli Al Khartoum |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
18/12 22:00 |
18 KT |
Vitoria Guimaraes U23 Sporting Clube De Portugal U23 |
18/12 22:00 |
18 KT |
Cova Piedade U23 Vitoria Fc Setubal U23 |
18/12 22:00 |
18 KT |
Academica Coimbra U23 Benfica U23 |
18/12 22:59 |
18 KT |
Belenenses U23 Feirense U23 |
19/12 00:00 |
18 KT |
Rio Ave U23 Cd Aves U23 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |