Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
20/03 02:30 |
31 KT |
Carpi[10] Pro Vercelli[20] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
20/03 03:00 |
31 KT |
SD Huesca[1] Sporting de Gijon[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
20/03 02:30 |
27 KT |
Erzgebirge Aue[16] Greuther Furth[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
20/03 02:45 |
30 KT |
Stade Brestois[9] Nimes[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
20/03 02:45 |
38 KT |
Doncaster Rovers[16] Bradford AFC[10] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
20/03 05:00 |
20 KT |
CA Banfield[14] Union Santa Fe[7] |
20/03 07:15 |
20 KT |
Tigre[24] Independiente[3] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
19/03 22:00 |
4 KT |
Cork City[1] Bohemians[9] |
20/03 01:30 |
4 KT |
Limerick FC[6] Shamrock Rovers[4] |
Lịch thi đấu Romania |
||
20/03 01:45 |
xuống hạng KT |
Sepsi Voluntari |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
19/03 22:30 |
26 KT |
Slavia Sofia[10] Pirin Blagoevgrad[11] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
20/03 02:00 |
25 KT |
Winterthur[9] Servette[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
20/03 07:05 |
19 KT |
Aldosivi[2] Quilmes[17] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
20/03 07:30 |
apertura KT |
Universidad Catolica Quito[5] Club Sport Emelec[1] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
19/03 20:00 |
30 KT |
Alrga[17] Tala Al Jaish[10] |
19/03 20:00 |
30 KT |
Pyramids Smouha SC |
19/03 22:15 |
30 KT |
Al Nasr Cairo[18] Misr El Maqasah[14] |
19/03 22:15 |
30 KT |
El Mokawloon Wadi Degla SC |
20/03 00:30 |
30 KT |
Ittihad Alexandria Petrojet |
20/03 00:30 |
30 KT |
El Entag El Harby Enppi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
20/03 04:45 |
KT |
Sociedad Deportivo Quito CD Clan Juvenil |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
19/03 16:00 |
tháng 3 KT |
FK Khimik Novomoskovsk[RUS D2C-11] Strogino Moscow[RUS D2C-6] |
19/03 17:35 |
tháng 3 KT |
Victoria Bardar[MOL D2-1] Olimpia Balti[MOL D1-5] |
19/03 21:00 |
tháng 3 KT |
Odd Grenland[NOR D1-14] Fram Larvik[NOR D2A-7] |
19/03 21:00 |
tháng 3 KT |
Nest-Sotra[NOR D2B-1] Asane Fotball[NOR AL-12] |
20/03 00:00 |
tháng 3 KT |
Stabaek[NOR D1-9] Skeid Oslo[NOR D2B-2] |
20/03 02:45 |
tháng 3 KT |
Dundalk[IRE PR-2] Portadown FC[NIR CH-6] |
20/03 02:45 |
tháng 3 KT |
Metropolitan Police[ENG RYM-9] Leatherhead[ENG RYM-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
19/03 22:59 |
25 KT |
CS Mioveni Politehnica Timisoara |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
19/03 20:00 |
21 KT |
Sozopol[15] Tsarsko Selo[1] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
19/03 16:40 |
5 KT |
Adelaide Blue Eagles The Cove |
Lịch thi đấu Kazakhstan Cup |
||
19/03 16:00 |
bảng KT |
Maktaaral Cska Almaty |
19/03 16:15 |
bảng KT |
Tarlan Shymkent Kaspyi Aktau |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
19/03 18:30 |
28 KT |
Khouneh Be Khouneh[3] Gol Gohar[8] |
19/03 18:30 |
28 KT |
Aluminium Arak Shahrdari Tabriz |
Lịch thi đấu Chile |
||
20/03 06:00 |
6 KT |
Huachipato Union La Calera |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
19/03 20:00 |
KT |
Al Asalah Al-Arabi (jordan) |
19/03 20:00 |
4 KT |
Ethad Al-Ramtha Al Jalil |
19/03 20:00 |
4 KT |
Al Karmel Al Wehda |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
20/03 06:00 |
apertura KT |
Zamora Barinas Deportivo Tachira |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
20/03 01:05 |
KT |
Tristan Suarez[3] Ca San Miguel[10] |
20/03 02:00 |
KT |
Barracas Central[9] Almirante Brown[18] |
20/03 02:00 |
KT |
Talleres Rem De Escalada[7] Deportivo Espanol[17] |
20/03 02:00 |
KT |
UAI Urquiza[6] Villa San Carlos[15] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
20/03 03:45 |
apertura KT |
Sportivo Luqueno Deportivo Santani |
20/03 06:00 |
apertura KT |
Olimpia Asuncion Sol De America |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
19/03 22:00 |
2 KT |
Athlone[10] Cabinteely[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
19/03 20:00 |
23 KT |
Arsenal Kyiv[1] Fk Poltava[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
20/03 00:00 |
28 KT |
Hapoel Bnei Lod[11] Maccabi Herzliya[15] |
20/03 00:00 |
28 KT |
Ironi Ramat Hasharon[13] Hapoel Katamon Jerusalem[6] |
20/03 00:00 |
28 KT |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot[10] Hapoel Kfar Saba[4] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
20/03 03:15 |
apertura KT |
Leones[(a)-11] Dep.Independiente Medellin[(a)-4] |
20/03 08:10 |
apertura KT |
Deportiva Once Caldas[(a)-1] Aguilas Doradas[(a)-7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
20/03 05:30 |
regular season KT |
Real Cartagena[(a)-14] Deportes Quindio[(a)-7] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Ireland |
||
20/03 00:00 |
1 KT |
Galway United[IRE D1-2] Cockhill Celtic |
20/03 00:30 |
KT |
Mochtas[Ire LSL-5] Drogheda United[IRE D1-3] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
19/03 16:00 |
5 KT |
Para Hills Knights[7] Campbelltown City SC[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
19/03 20:00 |
17 KT |
Radnicki 1923 Kragujevac[7] FK Metalac Gornji Milanovac[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
19/03 17:00 |
17 KT |
Lori Vanadzor Alashkert B Martuni |
19/03 17:00 |
17 KT |
Shirak Gjumri B Artsakh Noah |
19/03 17:00 |
17 KT |
Ararat Yerevan 2[6] Gandzasar Kapan B[9] |
19/03 17:00 |
17 KT |
Banants B[4] Avan Academy[3] |
19/03 17:00 |
17 KT |
Erebuni[8] Pyunik B[7] |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
20/03 02:00 |
23 KT |
Ca Lugano Deportivo Muniz |
20/03 02:00 |
23 KT |
Real Pilar Claypole |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
19/03 22:59 |
KT |
Hacken U21[S-2] Goteborg U21[S-5] |
19/03 22:59 |
KT |
Helsingborg U21[S-7] Kalmar FF U21[S-6] |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
19/03 20:00 |
KT |
Hammarby U21[N-4] Ik Sirius U21[N-5] |
Lịch thi đấu Albania |
||
19/03 20:00 |
26 KT |
KS Perparimi Kukesi[2] Vllaznia Shkoder[8] |
19/03 22:59 |
26 KT |
Partizani Tirana[6] Flamurtari[4] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
19/03 22:00 |
13 KT |
Kano Pillars Niger Tornadoes |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
19/03 20:00 |
KT |
Hibernian Fc U20[1] Dundee United U20[11] |
19/03 21:00 |
KT |
St Mirren U20[13] Aberdeen U20[3] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
19/03 23:35 |
groups a KT |
Khartoum Al Watani Ahli Marawi |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
19/03 21:00 |
KT |
Nữ Áo U17 Nữ Thổ Nhĩ Kỳ U17 |
19/03 21:00 |
KT |
Nữ Bosnia And Herzegovina U17[90] Nữ Ba Lan U17 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
20/03 03:30 |
6 KT |
Cd Magallanes[6] Cobresal[8] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |