Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
20/04 02:00 |
33 KT |
Alaves[8] Valladolid[18] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
20/04 00:00 |
33 KT |
Dijon[18] Stade Rennais FC[11] |
20/04 01:45 |
33 KT |
Lyon[3] Angers SCO[12] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
19/04 17:00 |
6 KT |
Đà Nẵng[9] Sông Lam Nghệ An[4] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
19/04 18:00 |
43 KT |
Bristol City[6] Reading[19] |
19/04 18:30 |
43 KT |
Sheffield United[3] Nottingham Forest[11] |
19/04 19:00 |
43 KT |
Millwall[20] Brentford[15] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Birmingham[14] Derby County[8] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Bolton Wanderers[23] Aston Villa[5] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Leeds United[2] Wigan Athletic[21] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Middlesbrough[7] Stoke City[17] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Preston North End[12] Ipswich[24] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Queens Park Rangers[18] Blackburn Rovers[16] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Swansea City[13] Rotherham United[22] |
19/04 21:00 |
43 KT |
West Bromwich[4] Hull City[9] |
20/04 01:45 |
43 KT |
Norwich City[1] Sheffield Wed[10] |
Lịch thi đấu Nga |
||
19/04 23:30 |
24 KT |
FK Anzhi[15] Akhmat Grozny[10] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
20/04 01:00 |
31 KT |
Heracles Almelo[6] SC Heerenveen[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
20/04 02:00 |
35 KT |
Alcorcon[11] Malaga[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
20/04 01:00 |
33 KT |
Ajaccio GFCO[13] Metz[1] |
20/04 01:00 |
33 KT |
Lorient[5] ES Troyes AC[3] |
20/04 01:00 |
33 KT |
Auxerre[14] Sochaux[17] |
20/04 01:00 |
33 KT |
Valenciennes[12] AS Beziers[19] |
20/04 01:00 |
33 KT |
Clermont Foot[10] Ajaccio[15] |
20/04 01:00 |
33 KT |
Chateauroux[16] Chamois Niortais[11] |
20/04 01:00 |
33 KT |
Le Havre[8] Paris Fc[4] |
20/04 01:00 |
33 KT |
Stade Brestois[2] Orleans US 45[7] |
20/04 01:00 |
33 KT |
Red Star 93[20] Nancy[18] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
19/04 21:30 |
30 KT |
Vitoria Setubal[13] Portimonense[11] |
19/04 21:30 |
30 KT |
Desportivo de Tondela[15] Boavista[12] |
20/04 00:00 |
30 KT |
CD Nacional[16] Sporting Lisbon[3] |
20/04 02:30 |
30 KT |
Vitoria Guimaraes[6] Aves[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
19/04 19:00 |
43 KT |
Coventry[8] Bradford AFC[24] |
19/04 19:00 |
43 KT |
Oxford United[12] Charlton Athletic[5] |
19/04 21:00 |
43 KT |
AFC Wimbledon[21] Bristol Rovers[14] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Barnsley[2] Shrewsbury Town[13] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Burton Albion FC[9] Portsmouth[4] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Fleetwood Town[11] Peterborough United[7] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Gillingham[15] Plymouth Argyle[18] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Rochdale[20] Wycombe Wanderers[17] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Scunthorpe United[19] Blackpool[10] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Walsall[23] Southend United[22] |
19/04 23:15 |
43 KT |
Sunderland[3] Doncaster Rovers[6] |
Lịch thi đấu Úc |
||
19/04 16:50 |
26 KT |
Adelaide United FC[4] Melbourne Victory FC[3] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
20/04 01:30 |
championship playoff KT |
Standard Liege[3] Genk[1] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
20/04 01:00 |
30 KT |
Lugano Zurich |
20/04 01:00 |
30 KT |
Sion Basel |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
19/04 21:00 |
relegation round KT |
Randers FC[8] Hobro I.K.[13] |
19/04 22:59 |
championship round KT |
Odense BK[3] Nordsjaelland[6] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
19/04 22:30 |
3 KT |
Lahti[8] Inter Turku[7] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
20/04 01:45 |
11 KT |
Derry City[3] Shamrock Rovers[1] |
20/04 01:45 |
11 KT |
Waterford United[7] Cork City[6] |
20/04 01:45 |
11 KT |
Bohemians[2] UC Dublin UCD[9] |
20/04 01:45 |
11 KT |
St Patrick's[5] Sligo Rovers[8] |
20/04 01:45 |
11 KT |
Dundalk[4] Finn Harps[10] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
19/04 18:30 |
4 KT |
Ostersunds FK[9] Elfsborg[8] |
19/04 21:00 |
4 KT |
Orebro[16] AIK Solna[3] |
19/04 21:00 |
4 KT |
IFK Norrkoping[15] Falkenbergs FF[12] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
20/04 00:30 |
29 KT |
Kasimpasa[9] Bursaspor[15] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
20/04 08:00 |
clausura KT |
Veracruz[(c)-18] Monterrey[(c)-3] |
20/04 09:06 |
clausura KT |
Club Tijuana[(c)-8] Lobos Buap[(c)-11] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
20/04 06:30 |
loại KT |
Cincinnati[7] Real Salt Lake[8] |
20/04 07:05 |
loại KT |
Toronto FC[4] Minnesota United[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
20/04 01:00 |
35 KT |
Volendam[16] NEC Nijmegen[12] |
20/04 01:00 |
KT |
Jong Ajax Amsterdam[11] Twente Enschede[1] |
20/04 01:00 |
35 KT |
Jong AZ[18] MVV Maastricht[14] |
20/04 01:00 |
35 KT |
Eindhoven[13] Cambuur Leeuwarden[10] |
20/04 01:00 |
35 KT |
Den Bosch[5] Jong Utrecht[20] |
20/04 01:00 |
35 KT |
RKC Waalwijk[7] Dordrecht 90[17] |
20/04 01:00 |
35 KT |
Almere City FC[6] Telstar[15] |
20/04 01:00 |
35 KT |
Roda JC Kerkrade[9] Oss[8] |
20/04 01:00 |
35 KT |
Go Ahead Eagles[3] Jong PSV Eindhoven[4] |
20/04 01:00 |
35 KT |
Sparta Rotterdam[2] Helmond Sport[19] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
19/04 21:00 |
4 KT |
GAIS[4] IK Brage[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
19/04 17:15 |
30 KT |
SC Covilha[9] Porto B[6] |
19/04 22:00 |
30 KT |
GD Estoril-Praia[4] UD Oliveirense[14] |
19/04 22:00 |
30 KT |
CD Cova Piedade[11] Leixoes[10] |
20/04 00:00 |
30 KT |
SC Farense[8] Penafiel[7] |
20/04 00:00 |
30 KT |
Varzim[16] Sporting Braga B[17] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
20/04 01:00 |
31 KT |
US Boulogne[9] Quevilly[11] |
20/04 01:00 |
31 KT |
Bourg Peronnas[12] Rodez Aveyron[1] |
20/04 01:00 |
31 KT |
Concarneau[13] Chambly[2] |
20/04 01:00 |
31 KT |
Drancy[18] Tours FC[14] |
20/04 01:00 |
31 KT |
Stade Lavallois MFC[3] Villefranche[7] |
20/04 01:00 |
31 KT |
Lyon la Duchere[6] Pau FC[8] |
20/04 01:00 |
31 KT |
Marignane Gignac[16] Avranches[10] |
20/04 01:00 |
31 KT |
Entente Sannois[17] Dunkerque[15] |
Lịch thi đấu Iran |
||
19/04 18:30 |
26 KT |
Nassaji Mazandaran[11] Padideh Mashhad[5] |
19/04 19:30 |
26 KT |
Teraktor-Sazi[4] Peykan[12] |
19/04 20:00 |
26 KT |
Foolad Khozestan[6] Sanat-Naft[13] |
19/04 21:30 |
26 KT |
Pars Jonoubi Jam[9] Sepidroud Rasht[15] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
19/04 17:00 |
8 KT |
Kawasaki Frontale[8] Shonan Bellmare[9] |
19/04 17:00 |
8 KT |
Sanfrecce Hiroshima[1] Tokyo[2] |
Lịch thi đấu Romania |
||
19/04 22:00 |
xuống hạng KT |
Hermannstadt Voluntari |
20/04 01:00 |
vô địch KT |
Astra Ploiesti CS Universitatea Craiova |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
19/04 21:30 |
relegation round KT |
Dunav Ruse Lokomotiv Plovdiv |
20/04 00:00 |
relegation round KT |
Septemvri Sofia Slavia Sofia |
Lịch thi đấu Wales |
||
19/04 20:30 |
championship playoff KT |
Newtown[4] Bala Town[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
19/04 22:59 |
32 KT |
FK Khimki[13] Krasnodar II[10] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
19/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Zemun[16] Spartak Subotica[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
19/04 19:00 |
43 KT |
Exeter City[7] Crawley Town[20] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Cambridge United[21] Swindon[10] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Carlisle[8] Lincoln City[1] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Cheltenham Town[16] Oldham Athletic[13] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Colchester United[9] Grimsby Town[17] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Crewe Alexandra[14] Yeovil Town[23] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Mansfield Town[3] Morecambe[19] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Newport County[12] Bury[2] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Northampton Town[15] Macclesfield Town[22] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Notts County[24] Milton Keynes Dons[4] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Port Vale[18] Stevenage Borough[11] |
19/04 21:00 |
43 KT |
Tranmere Rovers[5] Forest Green Rovers[6] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
19/04 21:30 |
30 KT |
Istra 1961[9] ZNK Osijek[3] |
20/04 00:00 |
30 KT |
Slaven Belupo Koprivnica[8] Dinamo Zagreb[1] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
19/04 20:00 |
8 KT |
Buriram United[2] Trat Fc[13] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
19/04 21:00 |
28 KT |
NK Olimpija Ljubljana[2] Gorica[9] |
19/04 23:15 |
28 KT |
NK Publikum Celje[6] NK Aluminij[5] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
19/04 22:45 |
4 KT |
FC Minsk[10] Dnepr Mogilev[17] |
20/04 00:45 |
4 KT |
Neman Grodno[12] Vitebsk[9] |
Lịch thi đấu UAE |
||
19/04 20:55 |
21 KT |
Ajman[7] Ittihad Kalba[11] |
19/04 21:00 |
21 KT |
Al-Jazira UAE[3] Dabba Al-Fujairah[14] |
19/04 23:30 |
21 KT |
Al Nasr Dubai[9] Emirate[12] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
20/04 02:00 |
25 KT |
Kawkab de Marrakech[15] OCK Olympique de Khouribga[11] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
19/04 19:30 |
23 KT |
Naft Al Basra[9] Al-Hudod[13] |
19/04 19:30 |
23 KT |
Baghdad[12] Al-Naft[7] |
19/04 21:45 |
23 KT |
Al Quwa Al Jawiya[2] Al Semawah[19] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
19/04 18:35 |
6 KT |
Tianjin Quanjian[16] Shanghai East Asia FC[2] |
19/04 18:35 |
6 KT |
Guangzhou Evergrande FC[3] Shandong Taishan[6] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
19/04 18:00 |
28 KT |
Alashkert[3] Ararat Yerevan[9] |
19/04 19:00 |
28 KT |
Shirak[6] Banants[2] |
19/04 19:00 |
28 KT |
Avan Academy[1] Lori Vanadzor[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
20/04 03:30 |
25 KT |
Independiente Rivadavia[8] Atletico Rafaela[17] |
20/04 06:00 |
25 KT |
Chacarita Juniors[24] Central Cordoba Sde[6] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
19/04 20:00 |
10 KT |
Pulau Pinang[9] Johor Darul Takzim II[1] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
19/04 20:00 |
10 KT |
Terengganu[9] Felda United FC[11] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
19/04 18:00 |
7 KT |
Spartaks Jurmala[9] Fk Valmiera[3] |
19/04 20:00 |
7 KT |
Liepajas Metalurgs[6] Daugava Daugavpils[7] |
19/04 22:00 |
7 KT |
Jelgava[5] Metta/LU Riga[8] |
Lịch thi đấu Litva |
||
19/04 21:30 |
7 KT |
Baltija Panevezys[8] Suduva[4] |
19/04 22:59 |
7 KT |
FK Zalgiris Vilnius[1] Spyris Kaunas[3] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
20/04 07:15 |
10 KT |
Olmedo Riobamba[6] Deportivo Cuenca[7] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
19/04 22:30 |
30 KT |
El Entag El Harby[8] El Mokawloon[5] |
19/04 22:30 |
30 KT |
Ittihad Alexandria Misr El Maqasah |
20/04 01:00 |
30 KT |
El Gounah Tala Al Jaish |
20/04 01:00 |
30 KT |
El Daklyeh Smouha SC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
20/04 08:00 |
7 KT |
Pottu via HO Gualaceo SC |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
19/04 18:00 |
tháng 4 KT |
Dynamo Moscow Vorskla Poltava |
19/04 19:00 |
tháng 4 KT |
Klubi 04 Salon Palloilijat Salpa[FIN D3 AB-2] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
19/04 20:55 |
17 KT |
Al Oruba Uae Al Hamriyah |
19/04 20:55 |
17 KT |
Al Taawon Al Thaid |
19/04 20:55 |
17 KT |
Hatta Masafi |
19/04 20:55 |
17 KT |
Masfut Khor Fakkan |
19/04 20:55 |
17 KT |
Al Arabi Dubba Al-Husun |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
19/04 19:00 |
3 KT |
Taby Enkoping |
19/04 19:00 |
3 KT |
Karlbergs BK Skiljebo SK |
19/04 19:00 |
3 KT |
Kungsangens If Hudiksvalls Forenade FF |
19/04 20:00 |
3 KT |
Kvarnsvedens IK Ifk Stocksund |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
19/04 21:00 |
western group KT |
Gench Kalemler Struga Trim Lum |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
19/04 19:00 |
10 KT |
Sisaket[4] Rayong[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
19/04 14:30 |
south KT |
Wuhan Three Towns Zhejiang Yiwu |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
20/04 00:00 |
KT |
SV Allerheiligen[M-8] Union Gurten[M-12] |
20/04 00:00 |
KT |
Deutschlandsberger Sc[M-7] SC Kalsdorf[M-13] |
20/04 00:00 |
KT |
Sturm Graz Amat.[M-9] Sc Gleisdorf[M-4] |
20/04 00:30 |
KT |
Grazer AK[M-1] Wels[M-14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
19/04 18:00 |
3 KT |
Almeboda/linneryd IFK Hassleholm |
19/04 19:00 |
3 KT |
Rappe Goif Ifk Berga |
19/04 19:00 |
3 KT |
Osterlen Ff Ifo Bromolla If |
19/04 19:00 |
3 KT |
Hassleholms If Husqvarna FF |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
19/04 13:00 |
7 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Blacktown City Demons |
19/04 13:45 |
7 KT |
Sydney Olympic Manly United |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
19/04 11:30 |
7 KT |
Lake Macquarie Adamstown Rosebuds |
19/04 11:30 |
7 KT |
Maitland Edgeworth Eagles |
19/04 13:30 |
7 KT |
Lambton Jarvis Weston Workers |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
20/04 04:00 |
round 1 KT |
Boca Juniors[ARG D1-3] Estudiantes Rio Cuarto |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
20/04 01:45 |
relegation round KT |
Newry City[12] Glentoran[7] |
Lịch thi đấu Chile |
||
20/04 02:30 |
9 KT |
Universidad de Concepcion[14] Deportes Iquique[7] |
20/04 05:00 |
9 KT |
O Higgins[6] Cobresal[15] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
19/04 11:30 |
qualifying KT |
Croydon Kings The Cove |
19/04 12:00 |
qualifying KT |
South Melbourne Essendon Royals |
19/04 13:00 |
qualifying KT |
Kingborough Lions Devonport City Striker |
19/04 16:00 |
qualifying KT |
Altona Magic[AUS VPL-5] Box Hill United Sc[Aus VD1-13] |
19/04 16:00 |
qualifying KT |
Sydenham Park Banyule City |
19/04 16:00 |
qualifying KT |
Hobart Olympia Warriors Glenorchy Knights |
20/04 09:05 |
qualifying KT |
Caulfield United Cobras Boroondara |
Lịch thi đấu Macao |
||
19/04 18:05 |
10 KT |
Hang Sai Sporting Macau |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
19/04 19:00 |
25 KT |
Gilan Gabala[3] Zira[5] |
19/04 21:30 |
25 KT |
Sabah Fk Baku[6] Neftci Baku[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
20/04 01:30 |
KT |
Club Atletico Acassuso[5] CA Fenix Pilar[12] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
20/04 01:45 |
9 KT |
Wexford Youths[9] Cabinteely[2] |
20/04 01:45 |
9 KT |
Athlone[8] Galway United[10] |
20/04 01:45 |
9 KT |
Bray Wanderers[6] Drogheda United[4] |
20/04 01:45 |
9 KT |
Shelbourne[5] Limerick FC[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
19/04 22:00 |
23 KT |
Rukh Vynnyky[10] Mfk Vodnyk Mikolaiv[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
19/04 19:00 |
3 KT |
Carlstad United BK Sollentuna United FF |
19/04 20:00 |
3 KT |
Sandvikens IF Rynninge IK |
19/04 20:00 |
3 KT |
Fc Linkoping City Bk Forward |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
19/04 22:59 |
30 KT |
Elazigspor[17] Osmanlispor[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
19/04 20:00 |
20 KT |
Murom[W-7] Dnepr Smolensk[W-12] |
19/04 22:00 |
20 KT |
Luki Energiya[W-11] Pskov 747[W-8] |
19/04 22:30 |
20 KT |
Tekstilshchik Ivanovo[W-2] Torpedo Vladimir[W-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
20/04 00:10 |
23 KT |
Blau Weiss Linz[3] Kapfenberg Superfund[8] |
20/04 00:10 |
23 KT |
Floridsdorfer AC Wien[10] Wacker Innsbruck Amateure[4] |
20/04 00:10 |
23 KT |
SV Horn[15] SKU Amstetten[12] |
20/04 00:10 |
23 KT |
Lafnitz[13] Austria Lustenau[5] |
20/04 00:10 |
23 KT |
Liefering[9] Superfund Pasching[7] |
20/04 01:30 |
23 KT |
Austria Wien Amateure[14] SV Ried[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
20/04 01:30 |
29 KT |
LKS Lodz[2] Sandecja[4] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
20/04 01:05 |
34 KT |
Ayr Utd[3] Ross County[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
19/04 20:00 |
3 KT |
Assyriska Turab Ik Jkp Trollhattan |
19/04 20:00 |
3 KT |
Utsiktens BK Lunds BK |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
19/04 20:30 |
5 KT |
Qizilqum Zarafshon[8] Kuruvchi Kokand Qoqon[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
20/04 01:30 |
relegation playoffs KT |
Tubize[8] Oud Heverlee[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
19/04 15:15 |
24 KT |
Olympia Radotin Slovan Velvary |
19/04 15:15 |
24 KT |
Fk Loko Vltavin Kraluv Dvur |
19/04 15:30 |
24 KT |
Litomerice Karlovy Vary Dvory |
19/04 16:00 |
24 KT |
Sokol Zivanice Dobrovice |
19/04 22:00 |
24 KT |
Jiskra Usti Nad Orlici Domazlice |
19/04 22:00 |
24 KT |
Stechovice Sokol Brozany |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
19/04 21:30 |
24 KT |
Lokomotiva Kosice[12] KFC Komarno[5] |
19/04 21:30 |
24 KT |
Dukla Banska Bystrica[8] Slavoj Trebisov[14] |
19/04 22:59 |
24 KT |
Poprad[2] Stk 1914 Samorin[9] |
19/04 22:59 |
24 KT |
Mfk Skalica[3] Inter Bratislava[15] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
19/04 18:30 |
3 KT |
Ullared Bk Olympic |
19/04 19:00 |
3 KT |
Onsala Bk Eslovs Bk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
19/04 19:00 |
3 KT |
Grebbestads If IFK Uddevalla |
19/04 19:00 |
3 KT |
Stenungsunds If Ifk Amal |
19/04 19:00 |
3 KT |
Ik Gauthiod Ifk Tidaholm |
19/04 19:00 |
3 KT |
Vanersborgs If Savedalens IF |
19/04 21:00 |
3 KT |
Lidkopings Fk Nordvarmland Ff |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
19/04 22:59 |
5 KT |
Hegelmann Litauen[3] Dainava Alytus[9] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
19/04 20:00 |
4 KT |
Yadah Telone |
19/04 20:00 |
4 KT |
Bulawayo Chiefs Zpc Kariba |
19/04 20:00 |
4 KT |
Ngezi Platinum Stars Chicken Inn |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
19/04 18:00 |
1 KT |
Almeboda/linneryd IFK Hassleholm |
19/04 19:00 |
1 KT |
Rappe Goif Ifk Berga |
19/04 19:00 |
1 KT |
Osterlen Ff Ifo Bromolla If |
19/04 19:00 |
1 KT |
Hassleholms If Husqvarna FF |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
19/04 16:00 |
24 KT |
Orenburg Youth[15] Fk Rostov Youth[9] |
19/04 17:00 |
24 KT |
Fk Krasnodar Youth[4] Zenit St.petersburg Youth[6] |
19/04 17:00 |
24 KT |
Ufa Youth[14] Arsenal Tula Youth[3] |
19/04 17:00 |
24 KT |
Lokomotiv Moscow Youth[7] Cska Moscow Youth[1] |
19/04 18:00 |
24 KT |
Spartak Moscow Youth Yenisey Krasnoyarsk Youth |
19/04 19:00 |
24 KT |
Dynamo Moscow Youth[5] Krylya Sovetov Samara Youth[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
19/04 21:30 |
21 KT |
Bijelo Brdo Radnik Sesvete |
Lịch thi đấu England Conference |
||
19/04 21:00 |
44 KT |
Boreham Wood[18] Salford City[2] |
19/04 21:00 |
44 KT |
Bromley[13] Solihull Moors[3] |
19/04 21:00 |
44 KT |
Dagenham and Redbridge[17] Eastleigh[7] |
19/04 21:00 |
44 KT |
Dover Athletic[19] Aldershot Town[22] |
19/04 21:00 |
44 KT |
AFC Fylde[5] Barnet[14] |
19/04 21:00 |
44 KT |
Gateshead[10] Chesterfield[12] |
19/04 21:00 |
44 KT |
Hartlepool United FC[16] Halifax Town[15] |
19/04 21:00 |
44 KT |
Havant and Waterlooville[21] Ebbsfleet United[8] |
19/04 21:00 |
44 KT |
Leyton Orient[1] Harrogate Town[6] |
19/04 21:00 |
44 KT |
Maidenhead United[20] Barrow[11] |
19/04 21:00 |
44 KT |
Maidstone United[24] Braintree Town[23] |
19/04 21:00 |
44 KT |
Wrexham[4] Sutton United[9] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
19/04 21:00 |
40 KT |
Chippenham Town[13] Torquay United[1] |
19/04 21:00 |
40 KT |
Hungerford Town[20] Bath City[5] |
19/04 21:00 |
40 KT |
St Albans City[8] East Thurrock United[21] |
19/04 21:00 |
40 KT |
Welling United[3] Chelmsford City[4] |
19/04 21:00 |
40 KT |
Woking[2] Concord Rangers[7] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
19/04 21:00 |
40 KT |
Ashton United[20] Chester FC[10] |
19/04 21:00 |
40 KT |
Blyth Spartans[8] Guiseley[19] |
19/04 21:00 |
40 KT |
Brackley Town[3] Boston United[11] |
19/04 21:00 |
40 KT |
Curzon Ashton[15] Southport FC[13] |
19/04 21:00 |
40 KT |
Darlington[18] Bradford Park Avenue[6] |
19/04 21:00 |
40 KT |
Kidderminster[9] Leamington[16] |
19/04 21:00 |
40 KT |
York City[12] Spennymoor Town[4] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
19/04 22:45 |
28 KT |
Al Qadasiya[14] Al Baten[15] |
20/04 00:30 |
28 KT |
Al-Raed[10] Uhud Medina[16] |
20/04 00:45 |
28 KT |
Al Ahli Jeddah[5] Al Wehda Mecca[7] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
19/04 21:00 |
40 KT |
Gainsborough Trinity[5] Hednesford Town[13] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
19/04 20:00 |
KT |
Shabab Sahel[5] Salam Zgharta[7] |
Lịch thi đấu Peru |
||
20/04 03:30 |
apertura KT |
Cusco FC[3] Sporting Cristal[2] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |