Lịch thi đấu FIFA World Cup Nữ |
||
20/06 02:00 |
bảng KT |
Nữ Nhật Bản Nữ Anh |
20/06 02:00 |
bảng KT |
Nữ Scotland Nữ Argentina |
Lịch thi đấu Copa America |
||
20/06 04:30 |
KT |
Colombia[12] Qatar[55] |
20/06 07:30 |
KT |
Argentina[11] Paraguay[36] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
19/06 17:30 |
1/16 final KT |
Urawa Red Diamonds[JPN D1-9] Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-2] |
19/06 19:00 |
1/16 final KT |
Shanghai East Asia FC[CHA CSL-3] Jeonbuk Hyundai Motors[KOR D1-1] |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
19/06 15:00 |
bảng KT |
April 25 Sports Club Hang Yuen |
19/06 16:30 |
bảng KT |
Minerva Punjab[IND D1-10] Chennai Titans[ISL-10] |
19/06 17:00 |
zonal semifinal KT |
Becamex Bình Dương[VIE D1-7] PSM Makassar[IDN ISL-3] |
19/06 18:45 |
bảng KT |
Abahani Limited Dhaka Manang Marshyangdi Club |
19/06 19:00 |
bảng KT |
Wofoo Tai Po[HK PR-1] Kitchee[HK PR-3] |
19/06 19:30 |
bảng KT |
Khujand Esteghlal Dushanbe |
19/06 21:00 |
bảng KT |
Altyn Asyr Dordoi-Dynamo Naryn |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
19/06 22:30 |
12 KT |
HJK Helsinki[2] Honka[4] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
20/06 02:15 |
9 KT |
KR Reykjavik[1] Valur[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
19/06 23:30 |
12 KT |
Jonkopings Sodra IF[8] Varbergs BoIS FC[1] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
19/06 21:00 |
32 KT |
Al Karkh[3] Al Quwa Al Jawiya[2] |
19/06 21:00 |
32 KT |
Alsinaat Alkahrabaiya[15] Al Zawraa[4] |
19/06 23:15 |
32 KT |
Al Najaf[12] Al Diwaniya[16] |
19/06 23:15 |
32 KT |
Al Minaa[17] Al Hussein Irbid[19] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
19/06 22:59 |
16 KT |
Paide Linnameeskond[4] Kuressaare[6] |
19/06 23:30 |
16 KT |
Levadia Tallinn[2] Trans Narva[5] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
19/06 19:15 |
17 KT |
Sarawak[11] Ukm[9] |
19/06 20:00 |
17 KT |
PDRM[7] Sabah FA[2] |
19/06 20:00 |
17 KT |
UiTM[3] Pulau Pinang[5] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
19/06 20:00 |
17 KT |
Johor FC[1] Selangor PB[3] |
19/06 20:00 |
17 KT |
Kuala Lumpur[10] Melaka United[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nhật Bản |
||
19/06 17:00 |
playoffs KT |
Jubilo Iwata[JPN D1-16] Consadole Sapporo[JPN D1-7] |
19/06 17:00 |
playoffs KT |
Nagoya Grampus Eight[JPN D1-5] Vegalta Sendai[JPN D1-13] |
19/06 17:00 |
playoffs KT |
Tokyo[JPN D1-1] Cerezo Osaka[JPN D1-10] |
19/06 17:00 |
playoffs KT |
V-Varen Nagasaki[JPN D2-6] Gamba Osaka[JPN D1-17] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
19/06 22:59 |
3 KT |
Grorud IL[NOR D2B-4] Mjondalen[NOR D1-13] |
19/06 22:59 |
3 KT |
Baerum SK[NOR D2B-8] Valerenga[NOR D1-5] |
19/06 22:59 |
3 KT |
Skeid Oslo[NOR AL-13] Ranheim IL[NOR D1-9] |
19/06 22:59 |
3 KT |
Strommen[NOR AL-14] Lillestrom[NOR D1-10] |
19/06 22:59 |
3 KT |
Ullensaker/Kisa IL[NOR AL-7] Rosenborg[NOR D1-11] |
19/06 22:59 |
3 KT |
Sandefjord[NOR AL-2] Odd Grenland[NOR D1-2] |
19/06 22:59 |
3 KT |
Fram Larvik[NOR D2B-3] Stromsgodset[NOR D1-12] |
19/06 22:59 |
3 KT |
Sandnes Ulf[NOR AL-9] Viking[NOR D1-8] |
19/06 22:59 |
3 KT |
Nest-Sotra[NOR AL-12] KFUM Oslo[NOR AL-4] |
19/06 22:59 |
3 KT |
Sogndal[NOR AL-11] Brann[NOR D1-3] |
19/06 22:59 |
3 KT |
Levanger[NOR D2A-13] Kristiansund BK[NOR D1-6] |
19/06 22:59 |
3 KT |
Tromsdalen UIL[NOR AL-16] Sarpsborg 08 FF[NOR D1-14] |
20/06 00:00 |
3 KT |
Bryne[NOR D2A-11] FK Haugesund[NOR D1-7] |
20/06 01:00 |
3 KT |
Aalesund FK[NOR AL-1] Molde[NOR D1-1] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
19/06 15:30 |
KT |
Opava[CZE D1-13] Vitkovice[CZE D2-8] |
19/06 16:00 |
KT |
Budejovice[CZE D2-1] Pribram[CZE D1-14] |
19/06 19:00 |
KT |
Zlin[CZE D1-9] Brno |
19/06 21:00 |
KT |
Skf Sered[SVK D1-6] Mfk Nova Dubnica[SVK D2-7] |
19/06 21:30 |
KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-2] Fk Banik Sokolov[CZE D2-11] |
19/06 22:00 |
KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-4] Vysocina Jihlava |
19/06 22:00 |
KT |
AIK Solna[SWE D1-3] Hacken[SWE D1-5] |
19/06 22:00 |
KT |
Sochi[RUS D1-2] Luch-Energiya[RUS D1-12] |
19/06 22:00 |
KT |
Triglav Gorenjska[SLO D1-8] Ludogorets Razgrad[BUL D1-1] |
19/06 22:30 |
KT |
Nam Phi[73] Angola[122] |
19/06 22:30 |
KT |
NK Maribor[SLO D1-1] Akhmat Grozny[RUS PR-8] |
19/06 22:59 |
KT |
Zambia[79] Bờ Biển Ngà[65] |
19/06 22:59 |
KT |
Kalmar FF[SWE D1-12] Hammarby[SWE D1-6] |
20/06 01:30 |
KT |
Cliftonville[NIR D1-5] Ards |
Lịch thi đấu Canadian Premier League |
||
20/06 05:00 |
spring season KT |
Hfx Wanderers Cavalry |
20/06 06:00 |
spring season KT |
York 9 Fc Edmonton |
Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup |
||
20/06 07:05 |
bảng KT |
Cuba[174] Martinique |
20/06 09:30 |
bảng KT |
Mexico[18] Canada[78] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
20/06 00:30 |
13 KT |
Skiljebo SK Valbo Ff |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
19/06 14:30 |
north KT |
Fujian Transcend Beijing Tech |
19/06 14:30 |
north KT |
Ningxia Qidongli Qingdao Jonoon |
19/06 14:30 |
north KT |
Dalian Chanjoy Shanxi Xindu |
19/06 14:30 |
north KT |
Yanbian Beiguo Jilin Baijia |
19/06 14:30 |
north KT |
Qingdao Red Lions Zibo Cuju |
19/06 15:00 |
south KT |
Lhasa Urban Construction Investment Suzhou Dongwu |
19/06 15:00 |
south KT |
Shenzhen Pengcheng Fujian Tianxin |
19/06 15:00 |
south KT |
Guangxi Baoyun Yiteng FC |
19/06 15:00 |
north KT |
Hebei Elite Inner Mongolia Caoshangfei |
19/06 15:00 |
north KT |
Xian Daxing Chongde Baoding Rongda FC |
19/06 15:30 |
south KT |
Hubei Chufeng Heli Wuhan Three Towns |
19/06 15:30 |
north KT |
Shenyang Urban Taizhou Yuanda |
19/06 18:00 |
south KT |
Jiangxi Beidamen Kun Shan |
19/06 18:00 |
south KT |
Zhejiang Yiwu Yunnan Kunglu |
19/06 18:30 |
south KT |
Chengdu Rongcheng Nanjing Shaye |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
20/06 00:00 |
13 KT |
IFK Hassleholm Nosaby If |
20/06 00:00 |
13 KT |
Ifo Bromolla If Ifk Berga |
20/06 00:30 |
13 KT |
Karlskrona Hassleholms If |
Lịch thi đấu Kazakhstan Cup |
||
19/06 19:00 |
bán kết KT |
Kaisar Kyzylorda Tobol Kostanai |
19/06 20:30 |
bán kết KT |
FK Atyrau Ordabasy |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
19/06 16:30 |
qualifying KT |
Fc Bulleen Lions St Albans Saints |
19/06 16:45 |
qualifying KT |
Altona Magic Moreland Zebras |
Lịch thi đấu Macao |
||
19/06 18:05 |
15 KT |
Benfica De Macau Cheng Fung |
19/06 20:30 |
15 KT |
Cd Tim Iec Hang Sai |
Lịch thi đấu Cúp Mỹ |
||
20/06 06:00 |
KT |
Washington DC United[MLS-2] New York City Fc[MLS-6] |
20/06 06:30 |
KT |
Orlando City[MLS-9] New England Revolution[MLS-11] |
20/06 07:00 |
KT |
Dallas[MLS-5] New Mexico United[USL D1-7] |
20/06 07:30 |
KT |
St Louis Lions[USL D1-21] Cincinnati[MLS-12] |
20/06 07:30 |
KT |
Atletico San Luis[MEX D2(c)-1] Cincinnati[MLS-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
20/06 00:00 |
13 KT |
Gottne If Ifk Umea |
20/06 00:00 |
13 KT |
Sandviks Ik Anundsjo If |
20/06 00:30 |
13 KT |
IFK Ostersund Kramfors Alliansen |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
19/06 22:30 |
10 KT |
Tpv Tampere[8] Haka[1] |
19/06 22:30 |
10 KT |
Mypa[9] TPS Turku[2] |
19/06 22:30 |
10 KT |
Ac Kajaani[10] Musa[5] |
19/06 22:30 |
10 KT |
Jaro[7] Ekenas IF Fotboll[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
20/06 00:00 |
14 KT |
Kristianstads FF Torns IF |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
19/06 22:59 |
Round 2 KT |
Viimsi Mrjk B Maarjamae Fc Igiliikur |
19/06 22:59 |
Round 2 KT |
Viimsi Mrjk B Viimsi FC Igiliikur |
20/06 00:30 |
Round 2 KT |
Eston Villa Metsis |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
19/06 22:59 |
4 KT |
FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-2] Stumbras[LIT D1-5] |
19/06 22:59 |
4 KT |
Marijampole City Suduva |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
19/06 19:40 |
2 KT |
Kuruvchi Bunyodkor Metallurg Bekobod |
19/06 19:45 |
2 KT |
Zaamin Xorazm Urganch |
19/06 19:45 |
2 KT |
Neftchi Fargona Zirabuloq |
19/06 20:00 |
2 KT |
Termez Surkhon Rash Milk |
19/06 20:00 |
2 KT |
Andijon Buxoro |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
20/06 02:15 |
8 KT |
Throttur[7] Fjolnir[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Georgia |
||
19/06 20:00 |
2 KT |
Gagra[GEO D2-7] Torpedo Kutaisi[GEO D1-4] |
19/06 20:00 |
2 KT |
Telavi[GEO D2-6] Lokomotiv Tbilisi[GEO D1-5] |
19/06 22:00 |
2 KT |
Norchi Dinamoeli Tbilisi[GEO D2-1] Dinamo Tbilisi[GEO D1-3] |
19/06 22:59 |
2 KT |
Metalurgi Rustavi[GEO D1-9] Sioni Bolnisi[GEO D1-7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
20/06 00:00 |
13 KT |
IS Halmia Vinbergs If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
20/06 00:00 |
13 KT |
Vanersborg Nordvarmland Ff |
20/06 00:00 |
13 KT |
Torslanda IK Vargarda Ik |
20/06 00:30 |
13 KT |
Ifk Tidaholm Stenungsunds If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
20/06 00:30 |
13 KT |
IFK Aspudden-Tellus Stockholm Internazionale |
20/06 00:45 |
13 KT |
Huddinge If Varmbols Fc |
Lịch thi đấu Cúp FA Thái Lan |
||
19/06 15:30 |
2 KT |
Rayong United[THA D3-7] Nakhon Ratchasima[THA PR-7] |
19/06 15:30 |
2 KT |
Bankhai United Sisaket |
19/06 15:30 |
2 KT |
Surat Thani City Huai Thalaeng United |
19/06 15:30 |
2 KT |
Nakhon Si United Songkhla Aslan Tsu |
19/06 16:30 |
2 KT |
Krabi Fc[THA D2-22] Thai Honda Fc[THA D1-8] |
19/06 18:00 |
2 KT |
Ratchaburi FC[THA PR-10] Chainat FC[THA PR-13] |
19/06 18:00 |
2 KT |
Air Force Central[THA D1-18] Chiangrai United[THA PR-6] |
19/06 18:00 |
2 KT |
Buriram United[THA PR-1] Lampang Fc[THA D1-4] |
19/06 18:00 |
2 KT |
Customs Department FC[THA D1-17] Ubon Umt United[THA D1-14] |
19/06 18:00 |
2 KT |
Singburi Bangrajun Muang Thong United |
19/06 19:00 |
2 KT |
Navy[THA D1-15] Trat Fc[THA PR-5] |
19/06 19:00 |
2 KT |
Bangkok Glass Pathum[THA D1-1] Bangkok United FC[THA PR-3] |
19/06 19:00 |
2 KT |
Samut Prakan City[THA PR-4] Army United[THA D1-3] |
19/06 19:00 |
2 KT |
Rayong[THA D1-9] Suphanburi FC[THA PR-15] |
19/06 19:00 |
2 KT |
BEC Tero Sasana[THA D1-6] Nong Bua Pitchaya[THA D1-5] |
19/06 19:00 |
2 KT |
Port[THA PR-2] Sukhothai[THA PR-12] |
Lịch thi đấu U21 Việt Nam |
||
19/06 13:55 |
qualifying round KT |
U21 Hà Nội U21 Nam Định |
19/06 14:30 |
qualifying round KT |
U21 Vĩnh Long U21 Đồng Tháp |
19/06 15:00 |
qualifying round KT |
U21 Đà Nẵng U21 Sqc Bình Định |
19/06 15:00 |
qualifying round KT |
U21 Đồng Nai U21 Bến Tre |
19/06 16:05 |
qualifying round KT |
Viettel U21 U21 Phố Hiến |
19/06 16:15 |
qualifying round KT |
U21 Sông Lam Nghệ An U21 Công An Nhân Dân |
19/06 16:40 |
qualifying round KT |
U21 Đồng Tâm Long An U21 Tp Hồ Chí Minh |
19/06 17:00 |
qualifying round KT |
U21 Đắk Lắk U21 Phù Đổng |
19/06 19:00 |
qualifying round KT |
U21 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh U21 Sanna Khánh Hòa |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
20/06 00:00 |
1 KT |
IFK Hassleholm Nosaby If |
20/06 00:00 |
1 KT |
Ifo Bromolla If Ifk Berga |
20/06 00:30 |
1 KT |
Karlskrona Hassleholms If |
Lịch thi đấu VCK U21 Châu Âu |
||
19/06 23:30 |
bảng KT |
Tây Ban Nha U21 Bỉ U21 |
20/06 02:00 |
bảng KT |
Italy U21 Ba Lan U21 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
20/06 00:00 |
13 KT |
Gottne If Ifk Umea |
20/06 00:00 |
13 KT |
Sandviks Ik Anundsjo If |
20/06 00:30 |
13 KT |
IFK Ostersund Kramfors Alliansen |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Indonesia |
||
19/06 16:00 |
quarterfinals KT |
Persebaya Surabaya Madura United |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |