Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
19/08 19:30 |
2 KT |
Burnley[11] Watford[5] |
19/08 19:30 |
2 KT |
Manchester City[3] Huddersfield Town[19] |
19/08 22:00 |
2 KT |
Brighton[15] Manchester United[8] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
19/08 23:15 |
1 KT |
Eibar[9] SD Huesca[SPA D2-2] |
Lịch thi đấu Italia |
||
19/08 22:59 |
1 KT |
Torino[9] AS Roma[3] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
19/08 20:00 |
2 KT |
Strasbourg[6] Saint-Etienne[9] |
19/08 22:00 |
2 KT |
Toulouse[20] Bordeaux[18] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
19/08 21:00 |
3 KT |
Brentford[6] Sheffield Wed[18] |
Lịch thi đấu Nga |
||
19/08 20:30 |
4 KT |
Krylya Sovetov Samara[8] Lokomotiv Moscow[14] |
19/08 22:59 |
4 KT |
Zenit St.Petersburg[3] Ural Yekaterinburg[15] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
19/08 17:15 |
2 KT |
Utrecht[13] Zwolle[8] |
19/08 19:30 |
2 KT |
Feyenoord Rotterdam[9] SBV Excelsior[5] |
19/08 19:30 |
2 KT |
Emmen[HOL D2-7] AZ Alkmaar[1] |
19/08 21:45 |
2 KT |
SC Heerenveen[8] Vitesse Arnhem[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
20/08 00:00 |
1 KT |
Mallorca[SPA D33-1] Osasuna[9] |
20/08 00:00 |
1 KT |
Real Oviedo[7] Extremadura[SPA D34-4] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
19/08 22:00 |
2 KT |
CD Nacional[POR D2-1] Moreirense[14] |
19/08 22:00 |
2 KT |
Rio Ave[5] Maritimo[7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đức |
||
19/08 20:30 |
Round 1 KT |
Viktoria Koln[GER RegW-5] RB Leipzig[GER D1-6] |
19/08 20:30 |
Round 1 KT |
Karlsruher SC[GER D3-9] Hannover 96[GER D1-13] |
19/08 20:30 |
Round 1 KT |
Lok Stendal Arminia Bielefeld |
19/08 20:30 |
Round 1 KT |
Tsv Steinbach Haiger Augsburg |
19/08 20:30 |
Round 1 KT |
Tus Rot Weiss Koblenz Fortuna Dusseldorf |
19/08 20:30 |
Round 1 KT |
Sc Weiche Flensburg 08 Bochum |
19/08 20:30 |
Round 1 KT |
Chemie Leipzig SSV Jahn Regensburg |
19/08 20:30 |
Round 1 KT |
Berliner Fc Dynamo Koln |
19/08 20:30 |
Round 1 KT |
Ssv Jeddeloh Heidenheimer |
19/08 23:30 |
Round 1 KT |
Munchen 1860[GER D3-12] Holstein Kiel[GER D2-2] |
19/08 23:30 |
Round 1 KT |
Carl Zeiss Jena[GER D3-6] Union Berlin[GER D2-7] |
19/08 23:30 |
Round 1 KT |
Bsc Hastedt Monchengladbach |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
19/08 21:00 |
3 KT |
Sunderland[6] Scunthorpe United[8] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
19/08 21:00 |
2 KT |
San Martin San Juan[18] Patronato Parana[19] |
19/08 23:15 |
2 KT |
Colon[11] Tigre[24] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||
19/08 19:00 |
qualifying 1 KT |
JOS Watergraafsmeer Rkvv Westlandia |
19/08 19:30 |
qualifying 1 KT |
Rksv Bekkerveld Usv Hercules |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
19/08 19:30 |
4 KT |
Royal Antwerp[4] Club Brugge[2] |
19/08 22:59 |
4 KT |
Genk[3] Sporting Charleroi[9] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
19/08 17:00 |
6 KT |
Nordsjaelland[9] Vejle[7] |
19/08 19:00 |
6 KT |
Randers FC[8] Hobro I.K.[12] |
19/08 21:00 |
6 KT |
Aarhus AGF[5] Copenhagen[1] |
19/08 22:59 |
6 KT |
Brondby[4] Esbjerg FB[13] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
19/08 17:00 |
24 KT |
HJK Helsinki[1] Ps Kemi[11] |
19/08 22:59 |
24 KT |
IFK Mariehamn[10] Honka[3] |
Lịch thi đấu Séc |
||
19/08 20:00 |
5 KT |
Mfk Karvina[15] Viktoria Plzen[3] |
19/08 22:59 |
5 KT |
Sparta Praha[2] Pribram[4] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
19/08 22:59 |
17 KT |
Ka Akureyri[7] KR Reykjavik[4] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
19/08 20:00 |
18 KT |
GIF Sundsvall[8] Hacken[7] |
19/08 20:00 |
18 KT |
Elfsborg[13] IFK Norrkoping[4] |
19/08 22:30 |
18 KT |
Brommapojkarna[14] AIK Solna[1] |
19/08 22:30 |
18 KT |
Djurgardens[5] Kalmar FF[9] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
19/08 23:15 |
2 KT |
Akhisar Bld.Geng[11] Rizespor[TUR D2-1] |
19/08 23:15 |
2 KT |
Erzurum BB[TUR D2-6] Besiktas[4] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
20/08 00:00 |
apertura KT |
Toluca[(a)-6] Club Tijuana[(a)-11] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
19/08 22:59 |
19 KT |
Kristiansund BK[8] Rosenborg[2] |
19/08 22:59 |
19 KT |
Stabaek[14] Molde[3] |
19/08 22:59 |
19 KT |
Brann[1] Sarpsborg 08 FF[4] |
19/08 22:59 |
19 KT |
Stromsgodset[11] Start Kristiansand[15] |
19/08 22:59 |
19 KT |
Ranheim IL[6] Sandefjord[16] |
19/08 22:59 |
19 KT |
Lillestrom[13] FK Haugesund[5] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
19/08 20:30 |
5 KT |
Legia Warszawa[5] Zaglebie Sosnowiec[12] |
19/08 22:59 |
5 KT |
Lech Poznan[1] Wisla Krakow[8] |
19/08 22:59 |
5 KT |
Jagiellonia Bialystok[2] Piast Gliwice[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
19/08 20:00 |
19 KT |
GAIS[9] Varbergs BoIS FC[14] |
19/08 22:30 |
19 KT |
Helsingborg IF[2] Landskrona BoIS[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
19/08 17:15 |
2 KT |
Arouca[3] SL Benfica B[4] |
19/08 22:00 |
2 KT |
Leixoes[12] Varzim[15] |
19/08 22:59 |
2 KT |
Academico Viseu[10] UD Oliveirense[9] |
19/08 22:59 |
2 KT |
Famalicao[16] Penafiel[13] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
19/08 17:00 |
24 KT |
Chunnam Dragons[12] Suwon Samsung Bluewings[3] |
19/08 17:00 |
24 KT |
Seoul[7] Jeonbuk Hyundai Motors[1] |
19/08 17:00 |
24 KT |
Gangwon FC[8] Incheon United FC[11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
19/08 21:00 |
4 KT |
Rupel Boom[BEL D3B-9] Sint Niklaas[BEL D3A-13] |
19/08 21:00 |
4 KT |
Royal Cappellen[BEL D3B-11] Ksv Temse[BEL D3A-7] |
19/08 21:00 |
4 KT |
Ksc City Pirates Brustem Centrum |
19/08 21:00 |
4 KT |
Dessel Sport[BEL FAD-3] Solieres Sport |
19/08 21:00 |
4 KT |
Kfc Duffel Kfc De Kempen |
19/08 21:00 |
4 KT |
Givry Merelbeke |
19/08 21:00 |
4 KT |
Rrc Hamoir[BEL D3B-8] Eendracht Aalst[BEL FAD-8] |
19/08 21:00 |
4 KT |
Royal Knokke[BEL FAD-2] Spouwen Mopertingen |
19/08 21:00 |
4 KT |
Sporting West Harelbeke Vigor Wuitens Hamme[BEL FAD-14] |
19/08 21:00 |
4 KT |
Kfc Nijlen ASV Geel[BEL FAD-9] |
19/08 21:00 |
4 KT |
Olsa Brakel[BEL D3A-10] Gullegem[BEL D3A-11] |
19/08 21:00 |
4 KT |
Royal Stade Brainois Gent Zeehaven[BEL D3A-12] |
19/08 21:00 |
4 KT |
Kvk Ieper Oudenaarde[BEL FAD-7] |
19/08 21:00 |
4 KT |
Sint Eloois Winkel[BEL D3A-2] Acren[BEL D3A-17] |
19/08 21:00 |
4 KT |
Kfc Houtvenne Royal Olympic Club Charleroi |
19/08 21:00 |
4 KT |
Genly Quevy Royal Aubel |
19/08 21:00 |
4 KT |
Wellen Kfc Mandel United |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
19/08 11:00 |
23 KT |
Consadole Sapporo[5] Tokyo[2] |
19/08 16:00 |
23 KT |
Nagoya Grampus Eight[18] Sagan Tosu[15] |
19/08 16:00 |
23 KT |
Shimizu S-Pulse[11] Urawa Red Diamonds[9] |
19/08 16:00 |
23 KT |
V-Varen Nagasaki[16] Cerezo Osaka[6] |
19/08 16:30 |
23 KT |
Kashima Antlers[7] Yokohama F Marinos[13] |
19/08 17:00 |
23 KT |
Jubilo Iwata[10] Kashiwa Reysol[14] |
19/08 17:00 |
23 KT |
Sanfrecce Hiroshima[1] Kawasaki Frontale[3] |
19/08 17:00 |
23 KT |
Shonan Bellmare[12] Vissel Kobe[4] |
19/08 17:00 |
23 KT |
Vegalta Sendai[8] Gamba Osaka[17] |
Lịch thi đấu Romania |
||
19/08 22:00 |
5 KT |
Steaua Bucuresti[2] Sepsi[3] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
19/08 21:00 |
19 KT |
Internacional[4] Parana PR[20] |
19/08 21:00 |
19 KT |
Atletico Paranaense[19] Flamengo[2] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
19/08 22:15 |
5 KT |
Levski Sofia[2] Septemvri Sofia[9] |
Lịch thi đấu Wales |
||
19/08 20:30 |
2 KT |
Barry Town Afc[11] Bala Town[3] |
19/08 22:00 |
2 KT |
Connah's QN The New Saints |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
19/08 20:30 |
7 KT |
Spartak Moscow II[6] Rotor Volgograd[16] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
19/08 22:00 |
5 KT |
Spartak Subotica[14] Radnicki Nis[2] |
20/08 00:00 |
KT |
Partizan Belgrade[6] FK Rad Beograd[7] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
19/08 22:59 |
5 KT |
MFK Ruzomberok[3] Slovan Bratislava[1] |
20/08 00:00 |
5 KT |
Trencin[5] DAC Dunajska Streda[2] |
Lịch thi đấu Áo |
||
19/08 22:00 |
4 KT |
LASK Linz[6] Rapid Wien[4] |
19/08 22:00 |
4 KT |
Austria Wien[9] Trenkwalder Admira[11] |
19/08 22:00 |
4 KT |
Sturm Graz[3] Rheindorf Altach[12] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
19/08 23:30 |
4 KT |
Rudes[8] NK Rijeka[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||
19/08 19:00 |
1 KT |
Sc Buochs Grasshoppers |
19/08 19:30 |
1 KT |
Freienbach Schaffhausen |
19/08 20:00 |
1 KT |
Gland Luzern |
19/08 20:00 |
1 KT |
Dietikon Lugano |
19/08 20:00 |
1 KT |
Ueberstorf St. Gallen |
19/08 20:30 |
1 KT |
Fleurier Nidau |
19/08 20:30 |
1 KT |
Klingnau Bramois |
19/08 21:00 |
1 KT |
Yverdon Neuchatel Xamax |
Lịch thi đấu Moldova |
||
19/08 21:30 |
17 KT |
Olimpia Balti[7] Zimbru Chisinau[6] |
19/08 21:30 |
17 KT |
Sfintul Gheorghe[5] Cs Petrocub[3] |
19/08 21:30 |
17 KT |
Speranta Nisporeni[4] Dinamo-Auto[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
19/08 19:45 |
4 KT |
Elite 3000 Helsingor[2] Fredericia[6] |
19/08 19:45 |
4 KT |
Hvidovre IF[7] Naestved[4] |
19/08 19:45 |
4 KT |
Herfolge Boldklub Koge[1] Nykobing Falster[3] |
19/08 19:45 |
4 KT |
Roskilde[12] Silkeborg IF[11] |
19/08 19:45 |
4 KT |
Thisted[10] Lyngby[5] |
19/08 19:45 |
4 KT |
Viborg[8] Fremad Amager[9] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
19/08 21:00 |
5 KT |
NK Mura 05[4] Krsko Posavlje[8] |
19/08 23:15 |
5 KT |
Gorica[6] Domzale[2] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
19/08 18:00 |
18 KT |
Vitebsk[3] Luch Minsk[16] |
19/08 20:00 |
18 KT |
Slutsksakhar Slutsk[5] Shakhter Soligorsk[4] |
19/08 22:00 |
18 KT |
Dinamo Minsk[2] Gorodeya[13] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
19/08 21:25 |
3 KT |
Al-Sadd[1] Al-Garrafa[7] |
19/08 23:35 |
3 KT |
Al Duhail Lekhwia Al Rayyan |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
19/08 19:00 |
23 KT |
Kaisar Kyzylorda Ordabasy |
19/08 19:00 |
23 KT |
Zhetysu Taldykorgan Irtysh Pavlodar |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
20/08 00:00 |
6 KT |
Tuzla City FK Zeljeznicar |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
19/08 20:00 |
8 KT |
Bloemfontein Celtic[2] Orlando Pirates[6] |
19/08 20:00 |
8 KT |
AmaZulu[9] Free State Stars[11] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
19/08 18:35 |
19 KT |
Hebei Hx Xingfu[11] ShenHua SVA FC[7] |
19/08 18:35 |
19 KT |
Guangzhou Evergrande FC[4] Tianjin Quanjian[8] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
19/08 19:30 |
3 KT |
Ararat Yerevan[4] Shirak[5] |
19/08 22:00 |
3 KT |
Gandzasar Kapan[9] Alashkert[2] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
19/08 17:00 |
23 KT |
Parnu Linnameeskond[10] Levadia Tallinn[3] |
19/08 22:59 |
23 KT |
Flora Tallinn[2] JK Tallinna Kalev[7] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
19/08 21:00 |
5 KT |
Desna Chernihiv[9] Karpaty Lviv[8] |
19/08 23:30 |
5 KT |
Zorya[5] Olimpic Donetsk[6] |
19/08 23:30 |
5 KT |
Vorskla Poltava[11] Illichivets mariupol[10] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
19/08 16:30 |
8 KT |
Balestier Khalsa FC Singapore Warriors |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
19/08 21:45 |
1 KT |
Kf Drita Gjilan Klubi Futbollistik Kek U |
19/08 21:45 |
1 KT |
Kf Liria Ballkani |
19/08 21:45 |
1 KT |
Kf Llapi Kf Drenica Srbica |
19/08 21:45 |
1 KT |
Kf Flamurtari Pristina Kos Kf Ferizaj |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
19/08 17:00 |
24 KT |
Gwangju Fc[4] Seoul E Land[8] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
20/08 00:00 |
Apertura KT |
Cartagines Deportiva SA[(A)-8] Ad San Carlos[(A)-5] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
19/08 20:00 |
18 KT |
Fk Valmiera[8] Rigas Futbola Skola[1] |
19/08 22:00 |
18 KT |
Spartaks Jurmala[4] FK Ventspils[3] |
Lịch thi đấu Litva |
||
19/08 17:00 |
22 KT |
Atlantas Klaipeda[6] Trakai Riteriai[4] |
19/08 22:00 |
22 KT |
FK Zalgiris Vilnius[2] Spyris Kaunas[5] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
20/08 00:00 |
clausura KT |
Delfin SC[5] Independiente Jose Teran[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
19/08 16:00 |
29 KT |
Gifu[17] Roasso Kumamoto[21] |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
19/08 18:30 |
2 KT |
Kilmarnock[SCO PR-4] Glasgow Rangers[SCO PR-3] |
19/08 21:00 |
2 KT |
Hibernian FC[SCO PR-2] Ross County[SCO CH-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
19/08 17:00 |
3 KT |
Scm Argesul Pitesti[3] Metaloglobus[16] |
19/08 19:00 |
3 KT |
Universitaea Cluj[8] Acs Energeticianul[1] |
19/08 22:00 |
3 KT |
Politehnica Timisoara[19] Luceafarul Oradea[18] |
Lịch thi đấu Israel Ligat Al Toto Cup |
||
19/08 23:30 |
56th place match KT |
Hapoel Beer Sheva Maccabi Netanya |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
19/08 22:00 |
4 KT |
Arda[7] Pirin Blagoevgrad[11] |
19/08 22:00 |
4 KT |
Dobrudzha[8] Lokomotiv Sofia[14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
19/08 21:00 |
17 KT |
Ifk Mora Skiljebo SK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
19/08 22:00 |
western group KT |
Labunishta Vlazrimi Kicevo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
19/08 15:00 |
south KT |
Shenzhen Pengcheng Lijiang FC |
19/08 16:00 |
north KT |
Inner Mongolia Caoshangfei Shenyang Urban |
19/08 18:35 |
north KT |
Zibo Cuju Beijing Tech |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
19/08 21:00 |
14 KT |
Preilu[9] Rigas Tehniska Universitate[6] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
19/08 11:30 |
22 KT |
Valentine Edgeworth Eagles |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
19/08 12:00 |
1 KT |
Canberra Olympic Canberra |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
19/08 20:30 |
2 KT |
Mes Rafsanjan Arvand Khorramshahr |
19/08 22:00 |
2 KT |
Malavan Qashqai Shiraz |
19/08 22:00 |
2 KT |
Havadar SC Navad Urmia |
19/08 22:30 |
2 KT |
Baderan Tehran[5] Shahin Bushehr[IRN D2-1] |
19/08 22:45 |
2 KT |
Shahrdari Mahshahr Oxin Alborz |
Lịch thi đấu Chile |
||
19/08 22:00 |
20 KT |
Deportes Iquique Colo Colo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
19/08 22:30 |
2 KT |
Ofk Igalo Bokelj Kotor |
19/08 22:30 |
2 KT |
Jezero Plav Mladost Podgorica |
19/08 22:30 |
2 KT |
Kom Podgorica Jedinstvo Bijelo Polje |
19/08 22:30 |
2 KT |
Arsenal Tivat Decic Tuzi |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
19/08 13:00 |
9 KT |
Heidelberg United[1] South Melbourne[8] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
19/08 21:30 |
2 KT |
Neftci Baku[2] Gilan Gabala[1] |
19/08 23:30 |
2 KT |
Sabah Fk Baku Standard Sumqayit |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
19/08 21:30 |
clausura KT |
Deportivo La Guaira Deportivo Lara |
Lịch thi đấu Georgia |
||
19/08 22:00 |
21 KT |
Saburtalo Tbilisi[1] Dila Gori[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
19/08 18:30 |
16 KT |
Floy Flekkeroy Il Nardo |
19/08 20:30 |
16 KT |
Skeid Oslo Stjordals Blink |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
19/08 21:00 |
16 KT |
Moss Mjolner |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
19/08 20:00 |
20 KT |
Sogndal[4] Floro[14] |
19/08 22:59 |
20 KT |
Tromsdalen UIL[5] Aalesund FK[1] |
19/08 22:59 |
20 KT |
Nest-Sotra[9] Ham-Kam[10] |
19/08 22:59 |
20 KT |
Viking[3] Strommen[15] |
19/08 22:59 |
20 KT |
Kongsvinger[6] Notodden FK[8] |
19/08 22:59 |
20 KT |
Jerv[12] Sandnes Ulf[11] |
19/08 22:59 |
20 KT |
Ullensaker/Kisa IL[7] Levanger[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
19/08 20:00 |
18 KT |
Skelleftea Ff Carlstad United BK |
19/08 21:00 |
18 KT |
Arameisk-syrianska If Umea FC |
19/08 21:00 |
18 KT |
Assyriska FF Karlslunds If Hfk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
19/08 22:00 |
5 KT |
Fk Mas Taborsko Fk Graffin Vlasim |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
19/08 13:00 |
21 KT |
Taringa Rovers[5] Brisbane Knights[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
19/08 18:00 |
20 KT |
Dalian Chaoyue[14] Guangdong Southern Tigers[13] |
19/08 18:30 |
20 KT |
Shenzhen[5] Wuhan ZALL[1] |
19/08 18:30 |
20 KT |
Shanghai Shenxin[12] Yan Bian Changbaishan[11] |
19/08 18:30 |
20 KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[9] Zhejiang Professional[2] |
19/08 18:30 |
20 KT |
Yiteng FC[8] Shijiazhuang Ever Bright[4] |
19/08 19:00 |
20 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard[16] Beijing Beikong[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
19/08 23:15 |
2 KT |
Adana Demirspor[14] Denizlispor[15] |
19/08 23:15 |
2 KT |
Afjet Afyonspor Altay Spor Kulubu |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
19/08 15:30 |
4 KT |
Lafnitz[14] SV Horn[16] |
19/08 19:30 |
4 KT |
Kapfenberg Superfund[4] SK Vorwarts Steyr[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
19/08 22:30 |
18 KT |
Ekenas IF Fotboll[1] Klubi 04[10] |
19/08 22:30 |
18 KT |
HIFK[2] Ac Kajaani[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
19/08 20:00 |
18 KT |
Atvidabergs FF Tvaakers IF |
19/08 21:00 |
18 KT |
Karlskrona Angelholms FF |
19/08 22:00 |
18 KT |
IK Oddevold Eskilsminne IF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
19/08 21:00 |
3 KT |
Oud Heverlee Beerschot AC |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
19/08 15:00 |
25 KT |
Brisbane Olympic United FC[3] Sunshine Coast[14] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
19/08 22:00 |
1 KT |
Stade Gabesien[12] Etoile Metlaoui[7] |
19/08 22:00 |
1 KT |
C. A. Bizertin[5] Club Sportif Sfaxien[4] |
19/08 22:10 |
1 KT |
Us Ben Guerdane[13] As Gabes[10] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
19/08 21:00 |
3 KT |
Us Mondorf-les-bains Jeunesse Esch |
19/08 21:00 |
3 KT |
Etzella Ettelbruck Us Rumelange |
19/08 21:00 |
3 KT |
Hamm Rm Benfica CS Petange |
19/08 22:59 |
3 KT |
Differdange 03 Una Strassen |
19/08 22:59 |
3 KT |
Victoria Rosport Progres Niedercorn |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
19/08 22:30 |
4 KT |
Budaorsi Sc Kaposvar |
19/08 22:30 |
4 KT |
Cegled Nyiregyhaza |
19/08 22:30 |
4 KT |
Kazincbarcika Balmazujvaros |
19/08 22:30 |
4 KT |
Monori Se ETO Gyori FC |
19/08 22:30 |
4 KT |
Mte Mosonmagyarovar Duna Aszfalt Tvse |
19/08 22:30 |
4 KT |
Soroksar Dorogi |
19/08 22:59 |
4 KT |
Zalaegerszegi TE Bekescsaba |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
19/08 22:00 |
2 KT |
Sokol Brozany Karlovy Vary Dvory |
19/08 22:00 |
2 KT |
Stechovice Slovan Velvary |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
19/08 21:30 |
12 KT |
Saxan Ceadir Lunga Singerei |
19/08 21:30 |
12 KT |
Granicerul Glodeni Cahul 2005 |
19/08 21:30 |
12 KT |
Abus Ungheni Iskra-stal Ribnita |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
19/08 22:30 |
2 KT |
Indjija[5] FK Metalac Gornji Milanovac[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
19/08 21:30 |
3 KT |
ND Ilirija 1911 Nk Radomlje |
19/08 22:00 |
3 KT |
Rogaska NK Ptuj Drava |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
19/08 22:00 |
2 KT |
Belasica Strumica[10] Brera Strumica[2] |
19/08 22:00 |
2 KT |
Renova Cepciste[1] Vardar Skopje[4] |
19/08 22:00 |
2 KT |
Korzo Prilep[6] Pobeda Prilep[3] |
19/08 22:00 |
2 KT |
FK Makedonija FK Shkendija 79 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
19/08 15:30 |
5 KT |
Msk Zilina B[7] 1. Tatran Presov[4] |
19/08 21:30 |
5 KT |
Slavoj Trebisov[10] Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
19/08 21:00 |
17 KT |
Fram Reykjavik[6] Umf Njardvik[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
19/08 19:00 |
17 KT |
Bk Olympic Savedalens IF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
19/08 20:00 |
17 KT |
Orebro Syrianska If Torslanda IK |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
19/08 21:00 |
17 KT |
Eskilstuna City FK Varmdo IF |
19/08 22:59 |
17 KT |
IK Sleipner IF Sylvia |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
19/08 21:00 |
17 KT |
Baltija Panevezys[1] Taip Vilnius[7] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
19/08 21:00 |
19 KT |
Ab Argir[9] B36 Torshavn[5] |
19/08 21:00 |
19 KT |
HB Torshavn[1] Tb Tuoroyri[8] |
19/08 21:00 |
19 KT |
Ki Klaksvik[2] EB Streymur[6] |
19/08 21:00 |
19 KT |
NSI Runavik[3] Skala Itrottarfelag[7] |
19/08 21:00 |
19 KT |
Vikingur Gotu[4] 07 Vestur Sorvagur[10] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
19/08 20:00 |
22 KT |
Mutare City Shabanie Mine |
19/08 20:00 |
22 KT |
Dynamos Fc Zpc Kariba |
19/08 20:00 |
22 KT |
Triangle Fc Yadah |
19/08 20:00 |
22 KT |
Bulawayo Chiefs Harare City |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
19/08 21:00 |
8 KT |
North Carolina Courage Womens Orlando Pride Womens |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
19/08 11:00 |
19 KT |
Clarence United Kingborough Lions |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
19/08 20:00 |
1 KT |
Pretoria Univ Mbombela United |
19/08 20:00 |
1 KT |
Jomo Cosmos Ajax Cape Town |
19/08 20:00 |
1 KT |
Richards Bay Cape Town |
19/08 20:00 |
1 KT |
Ts Galaxy Cape Umoya United |
Lịch thi đấu Albania |
||
19/08 21:45 |
1 KT |
KS Perparimi Kukesi[2] KF Laci[4] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
19/08 14:00 |
4 KT |
Krylya Sovetov Samara Youth[14] Lokomotiv Moscow Youth[3] |
19/08 16:00 |
4 KT |
Zenit St.petersburg Youth[16] Fk Ural Youth[6] |
19/08 18:00 |
4 KT |
Dynamo Moscow Youth[8] Ufa Youth[15] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
19/08 21:00 |
17 KT |
Pitea If Ifk Umea |
Lịch thi đấu nam Asiad |
||
19/08 16:00 |
1 KT |
Pakistan U23 Nepal U23 |
19/08 16:00 |
1 KT |
Nhật Bản U23 Viet Nam U23 |
19/08 19:00 |
1 KT |
Thái Lan U23 Uzbekistan U23 |
19/08 19:00 |
1 KT |
Đông Timo U23 Syria U23 |
19/08 19:00 |
1 KT |
United Arab Emirates U23 Trung Quốc U23 |
19/08 19:00 |
1 KT |
Bangladesh U23 Qatar U23 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
19/08 20:00 |
KT |
Kuala Lumpur[MAS SL-10] Perak |
19/08 20:00 |
KT |
Selangor PKNS[MAS SL-3] Felda United FC[MAS PL-1] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
19/08 17:00 |
KT |
Gornik Zabrze Youth[9] Cracovia Krakow Youth[8] |
Lịch thi đấu Lebanon Elite Cup |
||
19/08 20:00 |
bán kết KT |
Al-Nejmeh Al-Ahed |
19/08 20:00 |
bán kết KT |
Al Akhaahli Alay Salam Zgharta |
Lịch thi đấu Peru |
||
19/08 23:15 |
apertura KT |
Dep. San Martin[A-4] Comerciantes Unidos[A-6] |
Lịch thi đấu nữ Asiad |
||
19/08 15:00 |
bảng KT |
Maldives Womens Nữ Hàn Quốc |
19/08 18:30 |
bảng KT |
Nữ Việt Nam Nữ Thái Lan |
19/08 18:30 |
bảng KT |
Nữ Indonesia Nữ Đài Loan |
19/08 18:30 |
bảng KT |
Nữ Trung Quốc Nữ Nhật Bản |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
19/08 10:00 |
loại KT |
Las Vegas Lights[26] Phoenix Rising Arizona U[7] |
19/08 10:00 |
loại KT |
Sacramento Republic Fc[6] Los Angeles Galaxy 2[27] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
19/08 22:59 |
1 KT |
Cd Aves U23 Academica Coimbra U23 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |