Lịch thi đấu Việt Nam |
||
19/11 17:00 |
26 KT |
Bình Định[3] Tp Hồ Chí Minh[9] |
19/11 17:00 |
26 KT |
Hoàng Anh Gia Lai[5] Hà Nội[1] |
19/11 17:00 |
26 KT |
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[12] Thanh Hóa[7] |
19/11 17:00 |
26 KT |
Sài Gòn FC[13] Becamex Bình Dương[8] |
19/11 17:00 |
26 KT |
Sông Lam Nghệ An[6] Nam Định[11] |
19/11 17:00 |
26 KT |
Viettel[4] Đà Nẵng[10] |
Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
19/11 17:00 |
loại KT |
Israel U19 Đảo Faroe U19 |
19/11 18:00 |
loại KT |
Croatia U19 Phần Lan U19 |
19/11 22:00 |
loại KT |
Pháp U19 Iceland U19 |
19/11 22:00 |
loại KT |
Scotland U19 Kazakhstan U19 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
19/11 19:00 |
19 KT |
Exeter City[9] Ipswich[2] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Barnsley[8] Milton Keynes Dons[21] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Port Vale[15] Charlton Athletic[11] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Fleetwood Town[16] Bolton Wanderers[7] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Lincoln City[13] Morecambe[22] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Sheffield Wed[3] Shrewsbury Town[14] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Bristol Rovers[17] Peterborough United[4] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Burton Albion FC[23] Plymouth Argyle[1] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Cambridge United[18] Accrington Stanley[20] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Oxford United[12] Forest Green Rovers[24] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Cheltenham Town[19] Wycombe Wanderers[10] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||
19/11 18:00 |
bảng KT |
Leixoes[POR D2-8] UD Oliveirense[POR D2-14] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Pháp |
||
19/11 19:30 |
8 KT |
Linas Montlhery Paris 13 Atletico[FRA D3-15] |
19/11 19:30 |
8 KT |
Sc Marnaval Bastia[FRA D2-14] |
19/11 20:00 |
8 KT |
Oissel Loon Plage |
19/11 20:30 |
8 KT |
Granville[FRA D4A-10] L'Etoile de Morne-a-l'Eau |
19/11 20:30 |
8 KT |
Orvault Sf La Chataigneraie |
19/11 21:00 |
8 KT |
Feignies Valenciennes[FRA D2-6] |
19/11 21:00 |
8 KT |
Montauban Fc Tg Nimes[FRA D2-16] |
19/11 21:00 |
8 KT |
Grenoble[FRA D2-4] Villefranche[FRA D3-7] |
19/11 22:00 |
8 KT |
Haguenau[FRA D4B-11] ASM Belfortaine[FRA D4B-3] |
Lịch thi đấu Wales |
||
19/11 21:30 |
15 KT |
Airbus[12] Haverfordwest County[9] |
19/11 21:30 |
15 KT |
Cardiff Metropolitan[6] Bala Town[3] |
19/11 21:30 |
15 KT |
Flint Town United[7] Newtown[10] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
19/11 19:00 |
7 KT |
Chennai Titans[7] Jamshedpur[10] |
19/11 21:00 |
7 KT |
Hyderabad[1] Kerala Blasters[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
19/11 22:00 |
19 KT |
Newport County[19] Gillingham[22] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Swindon[5] Crewe Alexandra[16] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Harrogate Town[21] Mansfield Town[7] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Stockport County[12] Leyton Orient[1] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Colchester United[24] Doncaster Rovers[10] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Tranmere Rovers[11] AFC Wimbledon[15] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Sutton United[17] Rochdale[20] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Salford City[9] Carlisle[8] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Bradford AFC[4] Northampton Town[3] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Grimsby Town[14] Stevenage Borough[2] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Walsall[13] Crawley Town[18] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Barrow[6] Hartlepool United FC[23] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
19/11 15:30 |
2 KT |
Real Kashmir Rajasthan United |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
19/11 18:00 |
14 KT |
Bangkok United FC[3] Prachuap Khiri Khan[12] |
19/11 18:30 |
14 KT |
Chiangrai United[7] Muang Thong United[10] |
19/11 19:00 |
14 KT |
Sukhothai[9] Nong Bua Pitchaya[14] |
19/11 19:30 |
14 KT |
Port[5] Buriram United[1] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
19/11 19:00 |
19 KT |
FK Velez Mostar[6] Sloga Doboj[9] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
19/11 14:00 |
6 KT |
Tai Chung[3] Southern District[6] |
19/11 17:00 |
6 KT |
Eastern A.A Football Team[4] Leeman[2] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
19/11 18:00 |
14 KT |
Dnipro-1[1] Shakhtar Donetsk[2] |
19/11 19:00 |
14 KT |
Kolos Kovalivka[7] Vorskla Poltava[8] |
19/11 22:00 |
13 KT |
Rukh Vynnyky[11] Chernomorets Odessa[14] |
Lịch thi đấu Baltic Cup |
||
19/11 21:00 |
match KT |
Estonia Lithuania |
19/11 21:00 |
match KT |
Latvia Iceland |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
19/11 21:00 |
2 KT |
Ebbsfleet United[ENG CS-1] Eastbourne Borough[ENG CS-12] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
19/11 10:00 |
tháng 11 KT |
Ventura County Fusion Hamburger[GER D2-2] |
19/11 12:00 |
tháng 11 KT |
Gamba Osaka[JPN D1-15] Eintr Frankfurt[GER D1-4] |
19/11 17:00 |
tháng 11 KT |
Italy U19 Hungary U19 |
19/11 17:00 |
KT |
Tây Ban Nha U19 Nhật Bản U20 |
19/11 18:00 |
KT |
Gloria Buzau[ROM D2-5] Dinamo Bucuresti[ROM D2-8] |
19/11 20:00 |
KT |
SK Austria Klagenfurt[AUT D1-7] Grazer AK[AUT D2-4] |
19/11 21:00 |
KT |
Israel U21 Ukraine U21 |
19/11 21:00 |
KT |
Rwanda[137] Sudan[128] |
19/11 22:00 |
KT |
Hertha Berlin[GER D1-15] Munchen 1860[GER D3-6] |
19/11 22:00 |
KT |
Kuwait[149] Lebanon[99] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
19/11 19:40 |
11 KT |
Al Thaid[9] City[15] |
19/11 19:40 |
11 KT |
Baynounah[17] Dubba Al-Husun[1] |
19/11 19:40 |
11 KT |
Masfut[10] Al Oruba Uae[11] |
19/11 19:45 |
11 KT |
Al Arabi[8] Fursan Hispania[16] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||
19/11 18:30 |
KT |
Vihren Sandanski Levski Sofia[BUL D1-6] |
19/11 18:30 |
KT |
Dunav Ruse[BUL D2-10] Arda[BUL D1-9] |
19/11 18:30 |
KT |
Maritsa 1921[BUL D2-11] Hebar Pazardzhik[BUL D1-15] |
19/11 18:30 |
KT |
Vitosha Bistritsa[BUL D2-16] Botev Vratsa[BUL D1-13] |
19/11 18:30 |
KT |
Chavdar Etropole Pirin Blagoevgrad[BUL D1-14] |
19/11 18:30 |
KT |
Spartak Pleven[BUL D2-4] Lokomotiv Sofia[BUL D1-8] |
19/11 18:30 |
KT |
Sportist Svoge[BUL D2-6] Slavia Sofia[BUL D1-5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
19/11 21:00 |
16 KT |
Knockbreda[11] Annagh United[2] |
19/11 21:00 |
16 KT |
Newington[9] Loughgall[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
19/11 17:30 |
14 KT |
Ranong United[17] Nakhon Pathom FC[7] |
19/11 18:00 |
14 KT |
Ayutthaya Fc[1] Uthai Thani Forest[14] |
19/11 18:00 |
14 KT |
Raj Pracha Fc[10] Chiangmai Fc[9] |
19/11 18:30 |
14 KT |
Trat Fc[11] Samut Prakan City[8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
19/11 19:00 |
KT |
Slovan Liberec[CZE D1-9] SK Sigma Olomouc[CZE D1-4] |
19/11 21:00 |
4 KT |
Banik Ostrava[CZE D1-10] Sparta Praha[CZE D1-3] |
19/11 21:00 |
KT |
Budejovice[CZE D1-13] Hradec Kralove[CZE D1-5] |
19/11 22:00 |
4 KT |
Bohemians 1905[CZE D1-7] Hlucin[CZE CFLM-2] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
19/11 20:30 |
KT |
Mantova[A-16] Feralpisalo[A-4] |
19/11 20:30 |
KT |
Pordenone[A-1] Novara[A-3] |
19/11 20:30 |
KT |
Pro Vercelli[A-13] Us Pergolettese[A-11] |
19/11 20:30 |
KT |
Renate Ac[A-2] Pro Sesto[A-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
19/11 17:45 |
14 KT |
Kheybar Khorramabad[7] Khooshe Talaee Saveh[6] |
19/11 17:45 |
14 KT |
Kheybar Khorramabad Khooshe Talaee Saveh |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malta |
||
19/11 19:00 |
KT |
Nadur Youngster Vittoriosa Stars[MAL D2-17] |
19/11 21:30 |
preliminary round KT |
Xewkija Tigers Lija Athletic[MAL D2-8] |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
19/11 10:00 |
8 KT |
Melville United Napier City Rovers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
19/11 18:00 |
group a KT |
Nyva Ternopil[A-4] Epitsentr Dunayivtsi[A-3] |
19/11 18:00 |
group b KT |
Skoruk Tomakivka Lnz Cherkasy |
19/11 18:30 |
group a KT |
Polessya Zhitomir[A-1] Dinaz Vyshgorod[A-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
19/11 22:00 |
play off KT |
Kongsvinger[6] Sandefjord[NOR D1-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
19/11 17:30 |
14 KT |
Keciorengucu Denizlispor |
19/11 17:30 |
14 KT |
Manisa Bb Spor Erzurum BB |
19/11 20:00 |
14 KT |
Adanaspor Altinordu |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Singapore |
||
19/11 16:30 |
KT |
Tampines Rovers FC[SIN D1-3] Hougang United FC[SIN D1-5] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
19/11 22:00 |
16 KT |
Dundee[3] Hamilton FC[10] |
19/11 22:00 |
16 KT |
Partick Thistle[7] Arbroath[9] |
19/11 22:00 |
16 KT |
Raith Rovers[5] Queens Park[4] |
19/11 22:00 |
16 KT |
Inverness C.T.[6] Ayr Utd[1] |
19/11 22:00 |
16 KT |
Cove Rangers[8] Greenock Morton[2] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
19/11 22:00 |
16 KT |
Peterhead[10] Dunfermline[1] |
19/11 22:00 |
16 KT |
Clyde[9] Falkirk[2] |
19/11 22:00 |
16 KT |
Airdrie United[6] Kelty Hearts[8] |
19/11 22:00 |
16 KT |
Edinburgh City[5] Alloa Athletic[4] |
19/11 22:00 |
16 KT |
Queen of South[7] Montrose[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
19/11 22:00 |
14 KT |
Beerschot AC Club Brugge Ii |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
19/11 19:30 |
KT |
Frydek-mistek[M-11] Velke Mezirici[M-15] |
19/11 19:30 |
KT |
Frydlant[M-16] Sardice[M-8] |
19/11 19:30 |
KT |
Blansko[M-12] Vitkovice[M-18] |
19/11 19:30 |
KT |
Unicov[M-6] Slavia Kromeriz[M-1] |
19/11 21:30 |
KT |
Vrchovina[M-14] Zlin B[M-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
19/11 19:00 |
19 KT |
Imt Novi Beograd[1] Graficar Beograd[2] |
19/11 19:00 |
19 KT |
FK Rad Beograd[16] Sloboda Uzice Sevojno[9] |
19/11 19:00 |
19 KT |
Radnicki Sremska Mitrovica[5] FK Metalac Gornji Milanovac[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
19/11 19:25 |
17 KT |
Nk Roltek Dob[15] Bistrica[8] |
19/11 19:30 |
17 KT |
ND Ilirija 1911[4] NK Aluminij[2] |
19/11 19:30 |
17 KT |
Rogaska[1] NK Rudar Velenje[7] |
19/11 21:00 |
17 KT |
NK Krka[3] Nafta[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
19/11 18:45 |
staffel nord KT |
Panserraikos[N-3] Iraklis Saloniki[N-12] |
19/11 20:00 |
staffel nord KT |
Larisa[N-4] Niki Volou[N-14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
19/11 17:00 |
KT |
Agri 1970 Spor[A-7] Karsiyaka[A-2] |
19/11 18:00 |
KT |
Yeni Orduspor[A-4] Karaman Belediyesi Spor[A-3] |
19/11 18:00 |
KT |
Catalca Spor[A-11] Eskisehirspor[A-16] |
19/11 18:00 |
KT |
Elazigspor[A-10] Anadolu Selcukluspor[A-13] |
19/11 18:00 |
KT |
Icel Idman Yurdu[A-1] Hacettepe 1945[A-6] |
19/11 18:00 |
KT |
Kutahyaspor[A-8] Sile Yildizspor[A-14] |
19/11 18:00 |
KT |
Nevsehirspor Genclik[A-12] Belediye Derincespor[A-5] |
19/11 18:00 |
KT |
Yeni Amasya Spor[A-15] Kelkit Belediye Hurriyet[A-9] |
19/11 18:00 |
KT |
Yomraspor[A-17] Edirnespor Genclik[A-18] |
19/11 18:00 |
KT |
Ayvalikgucu Belediyespor[B-5] Orduspor[B-7] |
19/11 18:00 |
KT |
Ergene Velimese[B-15] Turgutluspor[B-8] |
19/11 18:00 |
KT |
Eynesil[B-4] Darica Genclerbirligi[B-12] |
19/11 18:00 |
KT |
Gumushanespor[B-9] Karaman Belediyespor[B-1] |
19/11 18:00 |
KT |
Turk Metal Kirikkale[B-11] 76 Igdir Belediye Spor[B-2] |
19/11 18:00 |
KT |
Kusadasispor[B-6] Ofspor[B-14] |
19/11 18:00 |
KT |
Aksarayspor[C-1] Tepecik Bld[C-12] |
19/11 18:00 |
KT |
Bergama Belediyespor[C-10] Erbaaspor S[C-13] |
19/11 18:00 |
KT |
Halide Edip Adivarspor[C-5] Osmaniyespor[C-4] |
19/11 18:00 |
KT |
Ankara Adliyespor[C-2] Yldrm Belediyesispor[C-6] |
19/11 18:00 |
KT |
Fatsa Belediyespor[C-17] Akhisar Bld.Geng[C-11] |
19/11 18:00 |
KT |
Artvin Hopaspor[C-14] Kepez Belediyespor[C-3] |
19/11 18:00 |
KT |
Nigde Belediyespor[C-18] Arguvan[C-16] |
19/11 18:00 |
KT |
Sapanca Genclikspor[C-9] Mus Spor[C-8] |
19/11 18:00 |
KT |
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[C-15] Efeler 09[C-7] |
19/11 18:00 |
KT |
Bulvarspor[B-10] Elazig Belediyespor[B-16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
19/11 19:00 |
relegation playoff KT |
Silute Trakai Ii |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
19/11 16:00 |
Group B KT |
Paktako 79 Nasaf Qarshi Ii |
19/11 16:00 |
Group B KT |
Navbahor Namangan B Andijan Ii |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
19/11 20:00 |
KT |
Turkgucu Munchen[B-8] Bayern Munich II[B-5] |
19/11 20:00 |
KT |
Tsv Buchbach[B-17] Tsv Rain Am Lech[B-16] |
19/11 20:00 |
KT |
Spvgg Ansbach[B-11] Greuther Furth 2[B-13] |
19/11 20:00 |
KT |
Vfb Eichstatt[B-15] TSV Aubstadt[B-6] |
19/11 20:00 |
KT |
Viktoria Aschaffenburg[B-4] Sv Heimstetten[B-20] |
19/11 20:00 |
KT |
Pipinsried[B-19] Wurzburger Kickers[B-2] |
19/11 20:00 |
KT |
SpVgg Unterhaching[B-1] Augsburg 2[B-12] |
19/11 20:00 |
KT |
Schweinfurt[B-10] Fv Illertissen[B-18] |
19/11 20:00 |
KT |
Wuppertaler Sv[W-3] Fortuna Koln[W-10] |
19/11 20:00 |
KT |
LR Ahlen[W-12] Preuben Munster[W-1] |
19/11 20:00 |
KT |
SC Wiedenbruck[W-16] Duren[W-13] |
19/11 20:00 |
KT |
Sv Straelen[W-18] Sv Rodinghausen[W-6] |
19/11 20:00 |
KT |
TSV Alemannia Aachen[W-4] Kaan Marienborn[W-5] |
19/11 20:00 |
KT |
VfR Aalen[S-11] FSV Frankfurt[S-9] |
19/11 20:00 |
KT |
Ssv Ulm 1846[S-1] Tsv Steinbach Haiger[S-2] |
19/11 20:00 |
KT |
Ksv Hessen Kassel[S-16] VfR Wormatia Worms[S-14] |
19/11 20:00 |
KT |
VfB Lubeck[N-1] Eintracht Norderstedt[N-8] |
19/11 20:00 |
KT |
Atlas Delmenhorst[N-12] Hannover 96 Am[N-3] |
19/11 21:00 |
KT |
BSV Rehden[N-14] Kickers Emden[N-19] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha |
||
19/11 19:00 |
KT |
Panaderia Pulido Tenerife B |
19/11 19:00 |
KT |
Elche Cf Ilicitano Cd Roda |
19/11 21:45 |
KT |
Valle de Egues Cd Cantolagua |
Lịch thi đấu Hạng nhất Indonesia |
||
19/11 13:15 |
KT |
Persipura Jayapura Sulut United |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
19/11 20:00 |
KT |
TuS Koblenz Tsg Pfeddersheim |
19/11 20:00 |
KT |
Neckarsulmer Sport-Union Fv Ravensburg |
19/11 20:30 |
KT |
FV Offenburg Sv Oberachern |
Lịch thi đấu Kenya Super League |
||
19/11 19:00 |
1 KT |
Ulinzi Stars Nakuru Afc Leopards |
19/11 19:00 |
1 KT |
Gor Mahia Nzoia United |
19/11 19:00 |
1 KT |
Kakamega Homeboyz Tusker |
Lịch thi đấu Hạng 3 Romania |
||
19/11 19:00 |
KT |
Tunari Csm Flacara Moreni |
19/11 19:00 |
KT |
Somuz Falticeni Ceahlaul Piatra Neamt |
19/11 19:00 |
KT |
Cs Dante Botosani Bucovina Radauti |
19/11 19:00 |
KT |
Afumati Agricola Borcea |
19/11 19:00 |
KT |
Acs Olimpic Cetate Rasnov Olimpic Zarnesti |
19/11 19:00 |
KT |
Cso Petrolul Potcoava Alexandria |
19/11 19:00 |
KT |
SC Bacau Stiinta Miroslava |
19/11 19:00 |
KT |
Progresul Pecica Scolar Resita |
19/11 19:00 |
KT |
Unirea Ungheni Acs Viitorul Cluj |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ |
||
19/11 20:15 |
KT |
Coffrane[1-5] Us Terre Sainte[1-10] |
19/11 21:00 |
KT |
Rotkreuz[2-10] Black Stars Basel[2-1] |
19/11 21:00 |
KT |
Naters[1-16] La Chaux De Fonds[1-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
19/11 19:00 |
15 KT |
Croatia Zmijavci[10] Hrvatski Dragovoljac[11] |
19/11 19:30 |
15 KT |
Bijelo Brdo[12] Orijent Rijeka[9] |
19/11 19:30 |
15 KT |
Cibalia[2] Hnk Vukovar 91[3] |
19/11 19:30 |
15 KT |
Dugopolje[4] Rudes[1] |
19/11 19:30 |
15 KT |
Jarun[8] Dubrava Tim Kabel[6] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
19/11 20:00 |
KT |
Blackburn Rovers U21[ENG U21A-10] Aston Villa U21[ENG U21B-8] |
19/11 20:00 |
KT |
Arsenal U21[ENG U21A-1] Stoke City U21[ENG U21B-10] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
19/11 17:00 |
KT |
Kryvbas U21[11] Metalist 1925 Kharkiv U21[8] |
Lịch thi đấu Libya |
||
19/11 20:00 |
group a KT |
Darnes Al Nasr Benghazi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan |
||
19/11 20:30 |
KT |
Lisse[12] HHC Hardenberg[2] |
19/11 20:30 |
KT |
Noordwijk[7] IJsselmeervogels[13] |
19/11 20:30 |
KT |
Ofc Oostzaan[18] Excelsior Maassluis[8] |
19/11 20:30 |
KT |
Scheveningen[15] de Treffers[3] |
19/11 21:00 |
KT |
Kozakken Boys[14] VV Katwijk[5] |
19/11 21:00 |
KT |
Quick Boys[4] AFC Amsterdam[1] |
19/11 21:00 |
KT |
Spakenburg[9] Rijnsburgse Boys[6] |
19/11 21:30 |
KT |
Volendam Am[16] TEC[17] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
19/11 18:00 |
KT |
Kfum Kobenhavn Slagelse Bi |
19/11 18:00 |
KT |
B 1908 Holbaek |
19/11 18:00 |
KT |
Gentofte Vangede If/gvi Bronshoj |
19/11 19:00 |
KT |
Allerod Avarta |
19/11 19:00 |
KT |
Karlslunde Kfum Roskilde |
19/11 19:00 |
KT |
Viby Odder IGF |
19/11 19:00 |
KT |
Otterup B 1913 Odense |
19/11 19:00 |
KT |
Vinder Vatanspor Vri Vejgaard Bk |
19/11 19:00 |
KT |
Tarup Paarup If Marienlyst |
19/11 19:30 |
KT |
Djursland Asa Aarhus |
19/11 20:00 |
KT |
Herlev IF Ledoje Smorum Fodbold |
19/11 20:00 |
KT |
Tarnby Ff Greve |
Lịch thi đấu Thai Division 3 League |
||
19/11 15:30 |
KT |
Samut Prakan Inter Bangkok |
19/11 15:30 |
KT |
Siam Army United |
19/11 15:30 |
KT |
Nan Uttaradit |
19/11 15:30 |
KT |
Maejo United Kamphaengphet |
19/11 15:30 |
KT |
Sakon Nakhon Khonkaen FC |
19/11 15:30 |
KT |
Khonkaen Mordindang Sisaket |
19/11 15:30 |
KT |
Muang Trang United Young Singh United |
19/11 15:30 |
KT |
Ang Thong Fc Ipe Samut Sakhon |
19/11 15:30 |
KT |
Hua Hin City Saraburi Fc |
19/11 16:00 |
KT |
Nara United Phuket Andaman |
19/11 17:00 |
KT |
Bangkok Fc Thonburi Universidad |
19/11 17:00 |
KT |
Sisaket Yasothon United |
19/11 17:30 |
KT |
Kanchanaburi City Assumption Thonburi |
19/11 18:00 |
KT |
Navy Pluak Daeng United |
19/11 18:00 |
KT |
Esan Pattaya Bankhai United |
19/11 18:00 |
KT |
Phitsanulok Nakhon Mae Sot United |
Lịch thi đấu Austria Landesliga |
||
19/11 18:30 |
KT |
Atus Ferlach ATSV Wolfsberg |
19/11 20:00 |
KT |
Sv Wienerberger Fv Austria Xiii |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
19/11 19:00 |
16 KT |
HIK[A-10] Aarhus Fremad[A-2] |
19/11 20:00 |
16 KT |
Brabrand IF[A-9] B93 Copenhagen[A-4] |
19/11 20:00 |
16 KT |
BK Frem[A-11] Kolding IF[A-5] |
19/11 20:00 |
16 KT |
Roskilde[A-7] Jammerbugt[A-12] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
19/11 20:00 |
19 KT |
Ashton United[9] Bamber Bridge[10] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Atherton Collieries[14] Stalybridge Celtic[18] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Belper Town[22] Whitby Town[20] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Fc United Of Manchester[3] Gainsborough Trinity[2] |
19/11 22:00 |
20 KT |
Guiseley[16] Lancaster City[17] |
19/11 22:00 |
20 KT |
Hyde United[1] Warrington Town AFC[8] |
19/11 22:00 |
20 KT |
Marske United[15] Liversedge[21] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Radcliffe Borough[5] Nantwich Town[19] |
19/11 22:00 |
19 KT |
South Shields[7] Stafford Rangers[11] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Warrington Rylands[12] Morpeth Town[13] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
19/11 22:00 |
19 KT |
Bracknell Town[10] Tiverton Town[7] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Dorchester Town[6] Beaconsfield Sycob[12] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Gosport Borough[18] Chesham United[3] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Hanwell Town[9] Harrow Borough[16] |
19/11 22:00 |
19 KT |
Merthyr Town[13] Plymouth Parkway[17] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
19/11 19:15 |
11 KT |
Shabab Al Ghazieh[9] Al Akhaahli Alay[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
19/11 21:00 |
west KT |
Crb Temouchent[W-7] Wa Boufarik[W-6] |
19/11 21:00 |
west KT |
Es Ben Aknoun[W-4] Mc Saida[W-12] |
19/11 21:00 |
west KT |
Gc Mascara[W-8] Om Medea[W-10] |
19/11 21:00 |
west KT |
Mcb Oued Sly[W-3] Rc Relizane[W-16] |
19/11 21:00 |
west KT |
Na Hussein Dey[W-15] Es Mostaganem[W-1] |
19/11 21:00 |
west KT |
Skaf Khemis Melina[W-9] Rc Kouba[W-13] |
19/11 21:00 |
west KT |
Wa Tlemcen[W-11] Asm Oran[W-14] |
19/11 21:00 |
east KT |
Usm Annaba[E-3] Es Sour El Ghozlane[E-4] |
19/11 21:00 |
east KT |
Mc El Eulma[E-10] As Khroub[E-1] |
19/11 21:00 |
east KT |
Irb Ouargla[E-11] Ib Khemis El Khechna[E-13] |
19/11 21:00 |
east KT |
Jsm Skikda[E-14] Us Chaouia[E-12] |
19/11 21:00 |
east KT |
Teleghma[E-7] Union Sportive Souf[E-2] |
19/11 21:00 |
east KT |
Usm El Harrach[E-5] Hamra Annaba[E-16] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
19/11 17:00 |
KT |
Wisla Krakow Youth[4] Jagiellonia Bialystok Youth[6] |
19/11 18:00 |
KT |
Gornik Zabrze Youth[1] Korona Kielce U19[5] |
19/11 18:00 |
KT |
Lech Poznan Youth[2] Zaglebie Lubin Youth[7] |
19/11 18:00 |
KT |
Legia Warszawa Youth[11] Escola Varsovia Warszawa Youth[10] |
19/11 18:00 |
KT |
Rakow Czestochowa Youth[3] Lechia Gdansk Youth[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ả rập Xê út |
||
19/11 18:50 |
group b KT |
Al Nahdha[A-14] Al Saqer[A-10] |
19/11 19:05 |
group b KT |
Al Kawkab[B-6] Al-Ansar[B-7] |
19/11 19:05 |
group b KT |
Al Sadd Fc Sa[A-9] Taweek[A-3] |
19/11 19:10 |
group b KT |
Sajer[B-15] Al Safa Ksa[B-5] |
19/11 19:15 |
group b KT |
Al Taqdom[A-5] Qilwah[A-16] |
19/11 19:20 |
group b KT |
Arar[A-7] Al Qous Club[A-13] |
19/11 19:25 |
group b KT |
Al Jandal[A-6] Al Taraji[A-1] |
19/11 19:30 |
group b KT |
Hottain[A-8] Al Draih[A-11] |
19/11 19:30 |
group b KT |
Jerash[A-12] Al Lewaa[A-4] |
19/11 19:40 |
group b KT |
Al Entesar[A-15] Al Bukayriyah[A-2] |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
19/11 20:00 |
KT |
Aigle Noir[1] Athletico Olympic[14] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |