Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
20/04 18:30 |
35 KT |
Manchester City Tottenham Hotspur |
20/04 21:00 |
35 KT |
AFC Bournemouth[12] Fulham[19] |
20/04 21:00 |
35 KT |
Huddersfield Town[20] Watford[10] |
20/04 21:00 |
35 KT |
West Ham United[11] Leicester City[7] |
20/04 21:00 |
35 KT |
Wolves[8] Brighton[17] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
20/04 18:00 |
33 KT |
Celta Vigo[17] Girona[14] |
Lịch thi đấu Italia |
||
20/04 17:30 |
33 KT |
Parma[14] AC Milan[4] |
20/04 20:00 |
33 KT |
Empoli[18] Spal[13] |
20/04 20:00 |
33 KT |
Udinese[16] US Sassuolo Calcio[11] |
20/04 20:00 |
33 KT |
Cagliari[12] Frosinone[19] |
20/04 20:00 |
33 KT |
Bologna[17] Sampdoria[9] |
20/04 20:00 |
33 KT |
Genoa[15] Torino[7] |
20/04 20:00 |
33 KT |
Lazio[8] Chievo[20] |
Lịch thi đấu Đức |
||
20/04 20:30 |
30 KT |
Augsburg[14] VfB Stuttgart[16] |
20/04 20:30 |
30 KT |
Bayer Leverkusen[8] Nurnberg[17] |
20/04 20:30 |
30 KT |
Bayern Munich[1] Werder Bremen[7] |
20/04 20:30 |
30 KT |
Mainz 05[12] Fortuna Dusseldorf[10] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
20/04 17:00 |
6 KT |
Thanh Hóa[14] Khánh Hòa[11] |
20/04 18:00 |
6 KT |
Quảng Ninh[7] Sài Gòn FC[5] |
20/04 19:00 |
6 KT |
Tp Hồ Chí Minh[1] Viettel[10] |
Lịch thi đấu Nga |
||
20/04 15:30 |
24 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[14] Arsenal Tula[7] |
20/04 18:00 |
24 KT |
Gazovik Orenburg[8] FK Rostov[6] |
20/04 20:30 |
24 KT |
Dynamo Moscow[13] Krylya Sovetov Samara[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
20/04 21:00 |
35 KT |
CD Lugo[18] Granada[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
20/04 18:00 |
30 KT |
Greuther Furth[11] Union Berlin[3] |
20/04 18:00 |
30 KT |
MSV Duisburg[18] SV Sandhausen[15] |
20/04 18:00 |
30 KT |
Holstein Kiel[5] SC Paderborn 07[4] |
20/04 18:00 |
30 KT |
Hamburger[2] Erzgebirge Aue[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
20/04 20:00 |
33 KT |
Grenoble[9] Lens[6] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
20/04 18:00 |
34 KT |
Hearts[6] Glasgow Rangers[2] |
20/04 21:00 |
34 KT |
Hamilton FC[10] Motherwell FC[8] |
20/04 21:00 |
34 KT |
Kilmarnock[3] Aberdeen[4] |
20/04 21:00 |
34 KT |
Livingston[9] St Mirren[11] |
20/04 21:00 |
34 KT |
St Johnstone[7] Dundee[12] |
Lịch thi đấu Úc |
||
20/04 14:35 |
26 KT |
Brisbane Roar FC[9] Newcastle Jets FC[7] |
20/04 16:50 |
26 KT |
Central Coast Mariners FC[10] Western Sydney[8] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
20/04 20:00 |
3 KT |
VPS Vaasa[10] Kpv[12] |
20/04 20:00 |
4 KT |
KuPS[7] Honka[9] |
20/04 21:00 |
3 KT |
IFK Mariehamn[6] RoPS Rovaniemi[5] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
20/04 18:30 |
4 KT |
GIF Sundsvall[7] Kalmar FF[14] |
20/04 21:00 |
4 KT |
IK Sirius FK[3] Malmo FF[8] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
20/04 20:00 |
29 KT |
Akhisar Bld.Geng[18] Antalyaspor[7] |
20/04 20:00 |
29 KT |
Trabzonspor[4] Yeni Malatyaspor[5] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
20/04 10:00 |
loại KT |
Los Angeles Galaxy[3] Houston Dynamo[4] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
20/04 20:30 |
vô địch KT |
Lechia Gdansk Piast Gliwice |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
20/04 18:30 |
4 KT |
Degerfors IF[4] Orgryte[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
20/04 17:00 |
30 KT |
Pacos Ferreira[1] Academico Viseu[15] |
Lịch thi đấu African Nations Championship |
||
20/04 20:00 |
1 KT |
Swaziland Malawi |
20/04 21:00 |
1 KT |
Botswana Seychelles |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
20/04 12:00 |
8 KT |
Daegu FC[5] Pohang Steelers[9] |
20/04 14:00 |
8 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[4] Jeonbuk Hyundai Motors[3] |
20/04 14:00 |
8 KT |
Gyeongnam FC[8] Suwon Samsung Bluewings[7] |
20/04 16:00 |
8 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[1] Seongnam FC[6] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
20/04 11:00 |
8 KT |
Urawa Red Diamonds[7] Vissel Kobe[10] |
20/04 11:00 |
8 KT |
Consadole Sapporo[11] Yokohama F Marinos[5] |
20/04 12:00 |
8 KT |
Nagoya Grampus Eight[4] Jubilo Iwata[14] |
20/04 12:00 |
8 KT |
Matsumoto Yamaga FC[12] Sagan Tosu[18] |
20/04 13:00 |
8 KT |
Kashima Antlers[6] Vegalta Sendai[17] |
20/04 13:00 |
8 KT |
Shimizu S-Pulse[16] Cerezo Osaka[13] |
20/04 14:00 |
8 KT |
Gamba Osaka[15] Oita Trinita[3] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
20/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Ermis Aradippou Alki Oroklini |
Lịch thi đấu Wales |
||
20/04 20:30 |
championship playoff KT |
Connah's QN[3] Barry Town Afc[1] |
20/04 20:30 |
xuống hạng KT |
Cardiff Metropolitan[7] Aberystwyth Town[8] |
20/04 20:30 |
xuống hạng KT |
Newi Cefn Druids[10] Carmarthen[9] |
20/04 20:30 |
xuống hạng KT |
Llanelli[11] Llandudno[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
20/04 16:00 |
32 KT |
Tom Tomsk[2] Luch-Energiya[11] |
20/04 17:00 |
32 KT |
Rotor Volgograd[9] Torpedo Armavir[17] |
20/04 18:00 |
32 KT |
Sochi[3] Chertanovo Moscow[7] |
20/04 19:00 |
32 KT |
Avangard[4] Tambov[1] |
20/04 19:00 |
32 KT |
Shinnik Yaroslavl[8] FK Tyumen[18] |
20/04 19:00 |
32 KT |
Zenit-2 St.Petersburg[20] Pari Nizhny Novgorod[5] |
20/04 20:00 |
32 KT |
Spartak Moscow II[14] Mordovia Saransk[12] |
20/04 21:00 |
32 KT |
Fakel Voronezh[15] SKA Energiya Khabarovsk[6] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
20/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Dinamo Vranje[15] FK Vozdovac Beograd[11] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
20/04 19:30 |
30 KT |
Rudes[10] NK Lokomotiva Zagreb[6] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
20/04 17:45 |
8 KT |
Ptt Rayong[9] Ratchaburi FC[14] |
20/04 18:00 |
8 KT |
Chiangrai United[3] Samut Prakan City[6] |
20/04 19:00 |
8 KT |
Chainat FC[12] Bangkok United FC[5] |
20/04 20:00 |
8 KT |
Muang Thong United[15] Port[1] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
20/04 18:00 |
6 KT |
Dinamo-Auto[5] Milsami[2] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
20/04 19:45 |
28 KT |
Triglav Gorenjska[8] NK Mura 05[4] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
20/04 19:00 |
4 KT |
Slavia Mozyr[11] BATE Borisov[5] |
20/04 21:00 |
4 KT |
Torpedo Minsk[8] Dinamo Minsk[3] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
20/04 18:00 |
6 KT |
Taraz[11] Shakhtyor Karagandy[8] |
20/04 18:00 |
6 KT |
Irtysh Pavlodar[7] FK Aktobe Lento[10] |
20/04 18:00 |
6 KT |
Kairat Almaty[3] Astana[1] |
20/04 18:00 |
6 KT |
Kaisar Kyzylorda[6] Ordabasy[4] |
20/04 18:00 |
6 KT |
FK Atyrau[9] Okzhetpes[12] |
20/04 18:00 |
6 KT |
Tobol Kostanai[2] Zhetysu Taldykorgan[5] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
20/04 20:00 |
16 KT |
Baroka[13] Mamelodi Sundowns[2] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
20/04 21:00 |
25 KT |
MCO Mouloudia Oujda Difaa Hassani Jdidi |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
20/04 14:30 |
6 KT |
Beijing Renhe[14] Shenzhen[8] |
20/04 18:35 |
6 KT |
HeNan[15] Tianjin Teda[7] |
20/04 18:35 |
6 KT |
Hebei Hx Xingfu[12] Beijing Guoan[1] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
20/04 17:00 |
28 KT |
Gandzasar Kapan[7] Pyunik[4] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
20/04 17:00 |
7 KT |
Maardu Fc Starbunker[8] Viljandi Jk Tulevik[9] |
20/04 17:00 |
7 KT |
Nomme JK Kalju[4] JK Tallinna Kalev[10] |
20/04 20:00 |
7 KT |
Tartu JK Tammeka[7] Trans Narva[6] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
20/04 13:30 |
16 KT |
Leeman[9] Sun Pegasus[6] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
20/04 15:45 |
10 KT |
PDRM[11] Terengganu B DKTT-Team[6] |
20/04 19:15 |
10 KT |
Sabah FA[2] Ukm[5] |
20/04 20:00 |
10 KT |
Kelantan FA[10] Negeri Sembilan[7] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
20/04 16:30 |
7 KT |
Hougang United FC[3] Geylang United FC[4] |
20/04 19:15 |
7 KT |
DPMM FC Singapore Warriors |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
20/04 20:00 |
10 KT |
Perak[8] Pahang[2] |
20/04 20:00 |
10 KT |
Selangor PB[4] PKNP[7] |
20/04 20:00 |
10 KT |
Kuala Lumpur[12] Misc Mifa Petaling [10] |
20/04 20:00 |
10 KT |
Johor FC Selangor PKNS |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
20/04 20:00 |
28 KT |
Gjilani Kf Prishtina |
20/04 20:00 |
28 KT |
Kf Drenica Srbica Kf Llapi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
20/04 13:00 |
7 KT |
Chungnam Asan[3] Anyang[9] |
20/04 15:00 |
7 KT |
Gwangju Fc[1] Suwon FC[4] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
20/04 20:00 |
7 KT |
Rigas Futbola Skola Riga Fc |
Lịch thi đấu Litva |
||
20/04 17:00 |
7 KT |
Palanga[7] Stumbras[2] |
20/04 19:00 |
7 KT |
Trakai Riteriai[5] Atlantas Klaipeda[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
20/04 12:00 |
10 KT |
Ventforet Kofu[5] Kyoto Purple Sanga[7] |
20/04 12:00 |
10 KT |
Tokyo Verdy[17] Albirex Niigata Japan[10] |
20/04 16:00 |
10 KT |
Tochigi SC[18] V-Varen Nagasaki[13] |
20/04 16:00 |
10 KT |
Ehime FC[14] Avispa Fukuoka[20] |
20/04 17:00 |
10 KT |
Okayama FC[12] Tokushima Vortis[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
20/04 19:00 |
2 KT |
Naftan Novopolock[13] Kommunalnik Slonim[9] |
20/04 20:00 |
2 KT |
Vigvam Smolevichy[1] Khimik Svetlogorsk[8] |
20/04 20:00 |
2 KT |
Granit Mikashevichi[15] Fc Baranovichi[16] |
20/04 20:00 |
2 KT |
Lida[3] Krumkachy[12] |
20/04 20:30 |
2 KT |
Volna Pinsk[10] Lokomotiv Gomel[4] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
20/04 20:00 |
25 KT |
Swieqi United Naxxar Lions |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
20/04 17:00 |
8 KT |
Chinland Yadanabon |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
20/04 19:00 |
tháng 4 KT |
Haka[FIN D2-5] TPS Turku[FIN D1-11] |
20/04 20:00 |
tháng 4 KT |
Swaziland[134] Malawi[129] |
20/04 21:00 |
tháng 4 KT |
IA Akranes[ICE D1-1] Breidablik[ICE PR-2] |
20/04 21:00 |
tháng 4 KT |
Grindavik[ICE PR-10] Fylkir[ICE PR-8] |
20/04 21:00 |
tháng 4 KT |
Botswana[145] Seychelles[189] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
20/04 15:00 |
31 KT |
Clinceni[1] Metaloglobus[11] |
20/04 15:00 |
31 KT |
Balotesti[18] Luceafarul Oradea[10] |
20/04 15:00 |
31 KT |
Juventus Bucharest[16] Scm Argesul Pitesti[6] |
20/04 15:00 |
31 KT |
Farul Constanta[14] Cs Aerostar Bacau[17] |
20/04 15:00 |
31 KT |
ACS Poli Timisoara[19] Acs Energeticianul[15] |
20/04 15:00 |
31 KT |
Sportul Snagov[4] Pandurii[13] |
20/04 17:00 |
31 KT |
UTA Arad[8] Chindia Targoviste[2] |
20/04 20:00 |
31 KT |
Ripensia Timisoara[9] Politehnica Timisoara[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
20/04 15:30 |
3 KT |
Phù Đổng Ninh Bình Đồng Tháp |
20/04 16:00 |
3 KT |
Huế[10] Bình Phước[5] |
20/04 17:00 |
3 KT |
PVF CAND Cần Thơ FC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
20/04 17:00 |
29 KT |
Skra Czestochowa[9] Resovia Rzeszow[11] |
20/04 18:00 |
29 KT |
Siarka Tarnobrzeg[16] Widzew lodz[2] |
20/04 18:05 |
29 KT |
Radomiak Radom[1] Elana Torun[5] |
20/04 18:30 |
29 KT |
Pogon Siedlce[10] Blekitni Stargard Szczecinski[13] |
20/04 20:00 |
29 KT |
Olimpia Elblag[12] Znicz Pruszkow[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
20/04 17:45 |
10 KT |
Bangkok Glass Pathum[1] Ubon Umt United[8] |
20/04 18:00 |
10 KT |
Nong Bua Pitchaya[6] Lampang Fc[3] |
20/04 19:00 |
10 KT |
Jl Chiangmai United[15] Thai Honda Fc[13] |
20/04 20:00 |
10 KT |
Ayutthaya Fc[17] Customs Department FC[18] |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
20/04 20:00 |
30 KT |
Iskra Danilovgrad[6] Zeta[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
20/04 14:00 |
north KT |
Qingdao Jonoon[N-7] Baoding Rongda FC[N-9] |
20/04 14:00 |
south KT |
Jiangxi Beidamen Shenzhen Pengcheng |
20/04 14:00 |
south KT |
Fujian Tianxin Chengdu Rongcheng |
20/04 14:00 |
south KT |
Shenzhen Peng City Suzhou Dongwu |
20/04 14:00 |
north KT |
Hebei Elite Zibo Cuju |
20/04 14:00 |
north KT |
Fujian Transcend Yanbian Beiguo |
20/04 14:00 |
north KT |
Shenyang Urban Beijing Tech |
20/04 14:00 |
north KT |
Inner Mongolia Caoshangfei Shanxi Xindu |
20/04 14:00 |
north KT |
Ningxia Qidongli Xian Daxing Chongde |
20/04 14:30 |
south KT |
Yunnan Kunglu Guangxi Baoyun |
20/04 14:30 |
south KT |
Hunan Billows Lhasa Urban Construction Investment |
20/04 14:30 |
north KT |
Dalian Chanjoy Qingdao Red Lions |
20/04 15:30 |
north KT |
Taizhou Yuanda Jilin Baijia |
20/04 18:30 |
south KT |
Kun Shan Nanjing Shaye |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
20/04 18:00 |
3 KT |
Tukums-2000 Rezekne / Bjss |
20/04 19:00 |
3 KT |
Grobina Balvu Vilki |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
20/04 16:00 |
7 KT |
Marconi Stallions Sutherland Sharks |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
20/04 11:30 |
7 KT |
Hamilton Olympic Newcastle Jets Fc Youth |
20/04 14:00 |
7 KT |
Broadmeadow Magic Valentine |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
20/04 19:00 |
34 KT |
Fortuna Koln[17] SpVgg Unterhaching[13] |
20/04 19:00 |
34 KT |
Hallescher[4] Munchen 1860[9] |
20/04 19:00 |
34 KT |
Carl Zeiss Jena[19] SV Wehen Wiesbaden[3] |
20/04 19:00 |
34 KT |
Karlsruher SC[2] Sv Meppen[12] |
20/04 19:00 |
34 KT |
Preuben Munster[7] SG Sonnenhof Grobaspach[15] |
20/04 19:00 |
34 KT |
VfL Osnabruck[1] VfR Aalen[20] |
20/04 19:00 |
34 KT |
Fsv Zwickau[11] Wurzburger Kickers[6] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
20/04 11:00 |
qualifying KT |
Pascoe Vale Sc Moreland City |
20/04 11:00 |
qualifying KT |
Werribee City Sc Green Gully Cavaliers |
20/04 11:00 |
qualifying KT |
Hobart United South Hobart |
20/04 11:00 |
qualifying KT |
Taroona Metro Claremont Sc |
20/04 11:00 |
qualifying KT |
Avondale Heights Mazenod Victory |
20/04 11:00 |
qualifying KT |
Preston Lions Dandenong City Sc |
20/04 12:00 |
qualifying KT |
North Eastern Metrostars Sturt Lions |
20/04 12:00 |
qualifying KT |
Para Hills Knights Salisbury United |
20/04 12:00 |
qualifying KT |
Adelaide Vipers Noarlunga United |
20/04 12:00 |
qualifying KT |
Epping City Brunswick City |
20/04 12:00 |
qualifying KT |
Whittlesea Ranges Fc Strathmore |
20/04 12:00 |
qualifying KT |
Warragul Utd Bentleigh Greens |
20/04 12:00 |
qualifying KT |
Pontian Eagles Adelaide Comets FC |
20/04 12:25 |
qualifying KT |
Fc Bulleen Lions Sandown Lions |
20/04 15:00 |
qualifying KT |
Port Melbourne Sharks[AUS VPL-8] St Albans Saints[Aus VD1-2] |
20/04 15:15 |
qualifying KT |
Fitzroy City Manningham United Blues |
20/04 16:30 |
qualifying KT |
Poet Adelarde Pirates Cumberland United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
20/04 20:30 |
16 KT |
Cwmamman United[6] Cambrian Clydach[2] |
20/04 20:30 |
11 KT |
Llantwit Major Briton Ferry Athletic |
20/04 20:30 |
16 KT |
Port Talbot Goytre Afc |
20/04 20:30 |
16 KT |
Undy Athletic Penybont |
20/04 20:30 |
16 KT |
Ammanford Afan Lido |
20/04 20:30 |
14 KT |
Ton Pentre Cwmbran Celtic |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
20/04 21:00 |
2 KT |
Kf Fjallabyggdar[LCE D3-9] Magni[ICE D1-10] |
20/04 21:00 |
2 KT |
Thor Akureyri Dalvik Reynir |
20/04 21:00 |
2 KT |
Vestri Kari Akranes |
20/04 21:00 |
2 KT |
Hottur Huginn Fjardabyggd |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
20/04 17:00 |
20 KT |
FK Khimik Novomoskovsk[C-6] Torpedo Moscow[C-1] |
20/04 18:00 |
20 KT |
Kvant Obninsk Salyut-Energia Belgorod |
20/04 18:00 |
20 KT |
FK Kaluga[C-10] Strogino Moscow[C-12] |
20/04 18:30 |
20 KT |
Sokol[C-2] FK Zvezda Ryazan[C-7] |
20/04 19:00 |
20 KT |
Dinamo Briansk[C-5] Zorkyi Krasnogorsk[C-4] |
20/04 20:00 |
20 KT |
Metallurg Lipetsk[C-3] Saturn[C-13] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
20/04 19:00 |
9 KT |
Sioni Bolnisi[6] Saburtalo Tbilisi[1] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
20/04 14:00 |
6 KT |
Floreat Athena[7] Cockburn City[9] |
20/04 14:00 |
6 KT |
Inglewood United[10] Balcatta[4] |
20/04 14:00 |
6 KT |
Stirling Lions[12] ECU Joondalup[11] |
20/04 14:00 |
6 KT |
Bayswater City[8] Armadale[5] |
20/04 14:00 |
6 KT |
Rockingham City Sorrento |
20/04 16:00 |
6 KT |
Perth Glory Am[2] Perth SC[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
20/04 21:00 |
3 KT |
Karlslunds If Hfk Akropolis IF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
20/04 15:15 |
24 KT |
Pardubice[6] Prostejov[14] |
20/04 15:15 |
24 KT |
Fk Banik Sokolov[10] Fk Graffin Vlasim[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
20/04 14:30 |
6 KT |
Guizhou Zhicheng[4] Shanghai Shenxin[15] |
20/04 18:30 |
6 KT |
Inner Mongolia Zhongyou[6] Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[2] |
20/04 18:30 |
6 KT |
Liaoning Whowin[7] Zhejiang Professional[3] |
20/04 18:30 |
6 KT |
Guangdong Southern Tigers Changchun YaTai |
20/04 18:35 |
6 KT |
Nantong Zhiyun[13] Meizhou Hakka[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
20/04 18:00 |
30 KT |
Umraniyespor[6] Eskisehirspor[14] |
20/04 18:00 |
30 KT |
Giresunspor[15] Denizlispor[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
20/04 20:00 |
24 KT |
Akademia Mashuk-KMV |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
20/04 19:00 |
20 KT |
Znamya Truda[W-9] FK Kolomna[W-10] |
20/04 20:00 |
20 KT |
Dolgiye Prudy Lokomotiv Moscow B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
20/04 19:30 |
23 KT |
SC Wiener Neustadt[6] SK Austria Klagenfurt[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
20/04 18:00 |
29 KT |
Garbarnia Krakow[18] Odra Opole[11] |
20/04 21:00 |
29 KT |
Warta Poznan[13] Gks Jastrzebie[6] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
20/04 21:00 |
34 KT |
Partick Thistle[10] Alloa Athletic[6] |
20/04 21:00 |
34 KT |
Falkirk[9] Greenock Morton[7] |
20/04 21:00 |
34 KT |
Inverness C.T.[4] Dundee United[2] |
20/04 21:00 |
34 KT |
Queen of South[8] Dunfermline[5] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
20/04 21:00 |
KT |
Dumbarton[7] East Fife[5] |
20/04 21:00 |
KT |
Montrose[4] Airdrie United[6] |
20/04 21:00 |
KT |
Stenhousemuir[10] Forfar Athletic[3] |
20/04 21:00 |
KT |
Stranraer[8] Brechin City[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
20/04 13:00 |
6 KT |
Cheonan City[4] Gimhae City[6] |
20/04 13:00 |
6 KT |
Busan Transpor Tation[3] Gangneung[1] |
20/04 13:00 |
6 KT |
Changwon City[5] Gyeongju KHNP[7] |
20/04 13:00 |
6 KT |
Incheon Korail[2] Mokpo City[8] |
Lịch thi đấu Malaysia FA Cup |
||
20/04 20:00 |
KT |
Johor FC[MAS SL-1] Selangor PKNS[MAS SL-5] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
20/04 19:15 |
5 KT |
OTMK Olmaliq[9] Kuruvchi Bunyodkor[6] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
20/04 21:00 |
20 KT |
Club Africain Us Ben Guerdane |
20/04 21:00 |
20 KT |
J.s. Kairouanaise C. A. Bizertin |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
20/04 15:15 |
24 KT |
Slavoj Vysehrad Prevysov |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
20/04 20:00 |
4 KT |
Drochia[3] Singerei[8] |
20/04 20:00 |
4 KT |
Floresti[2] Olimpia Balti[9] |
20/04 20:00 |
4 KT |
Cs Sparta Chisinau[11] Iskra-stal Ribnita[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
20/04 17:00 |
7 KT |
Elva[6] Parnu Linnameeskond[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
20/04 19:00 |
24 KT |
Ankaran Hrvatini Mas Tech Nk Radomlje |
20/04 20:30 |
24 KT |
Brezice Nafta |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
20/04 11:00 |
basic KT |
Pyeongchang Yangju Citizen Fc |
20/04 12:00 |
basic KT |
Goyang Fc Jeonju Citizen |
20/04 13:00 |
advanced KT |
Pocheon Fc Pyeongtaek Citizen |
20/04 13:00 |
advanced KT |
Icheon Citizen Fc Siheung City |
20/04 13:00 |
advanced KT |
Hwaseong Fc Cheongju Jikji Fc |
20/04 13:00 |
advanced KT |
Gyeongju Citizen Fc Gimpo Fc |
20/04 13:00 |
advanced KT |
Chungju Citizen Yangpyeong |
20/04 13:00 |
advanced KT |
Chuncheon Citizen Paju Citizen Fc |
20/04 13:00 |
basic KT |
Yeoju Sejong Ulsan Citizen |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
20/04 19:00 |
29 KT |
Trikala[12] Aittitos Spata[14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
20/04 19:00 |
3 KT |
Ksf Prespa Birlik IS Halmia |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
20/04 20:00 |
3 KT |
Orebro Syrianska If Torslanda IK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
20/04 18:00 |
5 KT |
Dziugas Telsiai[5] Banga Gargzdai[1] |
20/04 18:00 |
5 KT |
Siauliai[7] Fk Zalgiris Vilnius 2[15] |
20/04 18:00 |
5 KT |
Minija Atmosfera Mazeikiai |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
20/04 20:00 |
4 KT |
Black Rhinos Fc Caps United Fc |
20/04 20:00 |
4 KT |
Platinum Hwange Colliery |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
20/04 20:00 |
28 KT |
Pretoria Univ Jomo Cosmos |
20/04 20:00 |
28 KT |
Royal Eagles Ajax Cape Town |
20/04 20:00 |
28 KT |
Marumo Gallants Ts Sporting |
20/04 20:00 |
28 KT |
Cape Town Witbank Spurs |
20/04 20:00 |
28 KT |
Uthongathi Cape Umoya United |
Lịch thi đấu South Africa League Cup |
||
20/04 20:00 |
bán kết KT |
Lamontville Golden Arrows Ts Galaxy |
Lịch thi đấu Oman |
||
20/04 20:45 |
20 KT |
Al Oruba Sur Al Nasr (OMA) |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
20/04 15:00 |
24 KT |
Fk Ural Youth[13] Rubin Kazan Youth[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
20/04 11:00 |
KT |
Nữ Cerezo Osaka Sakai[7] Nữ As Elfen Sayama[3] |
20/04 12:00 |
KT |
Nữ Ehime Fc[4] Nữ Setagaya Sfida[2] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
20/04 20:00 |
KT |
Nữ Hoffenheim[5] Nữ Bayer Leverkusen[11] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
20/04 10:30 |
4 KT |
Nữ JEF United Ichihara[9] Nữ Vegalta Sendai[6] |
20/04 11:00 |
4 KT |
Nữ Nagano Parceiro[7] Nữ Nippon Sport Science University[10] |
20/04 11:00 |
4 KT |
Nữ Inac Kobe[2] Nữ Iga Kunoichi[5] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
20/04 19:00 |
40 KT |
Chorley[2] Stockport County[1] |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
20/04 17:30 |
KT |
Agsm Verona Womens[9] Nữ Juventus[2] |
20/04 17:30 |
KT |
Bari Womens[11] Mozzanica Womens[6] |
20/04 17:30 |
KT |
Nữ Fiorentina[1] Gs Roma Womens[4] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
20/04 20:00 |
22 KT |
Al Ansar Lib[3] Tadamon Sour[6] |
20/04 20:00 |
22 KT |
Al Akhaahli Alay[4] Shabab Al Ghazieh[9] |
20/04 20:00 |
22 KT |
Bekaa Sport Club[12] Al-Safa[11] |
20/04 20:00 |
22 KT |
Racing Beirut[8] Trables Sports Club[10] |
20/04 20:00 |
22 KT |
Shabab Sahel Salam Zgharta |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
20/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Belenenses U23 Maritimo U23 |
20/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Feirense U23 Vitoria Fc Setubal U23 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |