Lịch thi đấu World Cup |
||
20/06 19:00 |
bảng KT |
Bồ Đào Nha Ma rốc |
20/06 22:00 |
bảng KT |
Uruguay Saudi Arabia |
21/06 01:00 |
bảng KT |
Iran Tây Ban Nha |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
20/06 22:30 |
14 KT |
TPS Turku[12] Inter Turku[8] |
20/06 22:30 |
14 KT |
VPS Vaasa[7] IFK Mariehamn[10] |
20/06 22:30 |
14 KT |
Ilves Tampere[6] Lahti[4] |
20/06 22:30 |
14 KT |
KuPS[3] HJK Helsinki[1] |
20/06 22:30 |
14 KT |
Honka SJK Seinajoki |
Lịch thi đấu Iceland |
||
21/06 03:00 |
10 KT |
Valur[2] Hafnarfjordur FH[5] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
20/06 19:15 |
17 KT |
Sabah FA[4] Misc Mifa Petaling [5] |
20/06 20:00 |
17 KT |
Terengganu B DKTT-Team[11] Ukm[8] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
20/06 20:00 |
16 KT |
Johor FC[1] Terengganu[5] |
20/06 20:00 |
16 KT |
Kedah[4] Kuala Lumpur[8] |
Lịch thi đấu Litva |
||
20/06 22:00 |
17 KT |
FK Zalgiris Vilnius[2] Palanga[6] |
21/06 00:00 |
17 KT |
Suduva[1] Lietava Jonava[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
20/06 17:00 |
17 KT |
Albirex Niigata Japan[14] Ventforet Kofu[13] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
20/06 16:00 |
KT |
Malmo FF[SWE D1-10] Molde[NOR D1-8] |
20/06 19:00 |
KT |
Singapore U23 Myanmar U23 |
20/06 21:00 |
KT |
Zlin[CZE D1-10] SC Znojmo[CZE D2-9] |
20/06 21:00 |
KT |
Vysocina Jihlava[CZE D1-15] Spartak Trnava[SVK D1-1] |
20/06 21:00 |
KT |
Zemplin Michalovce[SVK D1-9] Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
20/06 21:30 |
KT |
Brno[CZE D1-16] Slovan Bratislava |
20/06 22:00 |
KT |
Teplice[CZE D1-8] Fk Mas Taborsko[CZE D2-14] |
20/06 22:00 |
KT |
Baltika[RUS D1-5] Vigvam Smolevichy[BLR D1-10] |
20/06 22:30 |
KT |
Wacker Innsbruck[AUT D2-1] Ludogorets Razgrad[BUL D1-1] |
20/06 22:59 |
KT |
Domzale[SLO D1-3] Vardar Skopje[MKD D1-2] |
20/06 22:59 |
KT |
Skf Sered[SVK D2-1] Zlate Moravce[SVK D1-8] |
20/06 22:59 |
KT |
Kapfenberg Superfund[AUT D2-8] Fehervar Videoton[HUN D1-1] |
21/06 00:00 |
KT |
Sandvikens IF Djurgardens[SWE D1-4] |
21/06 00:30 |
KT |
KSK Heist[BEL FAD-6] KV Mechelen[BEL D1-16] |
21/06 01:30 |
KT |
The New Saints[WAL PR-1] Newi Cefn Druids[WAL PR-6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
21/06 00:00 |
12 KT |
Karlbergs BK Ifk Lidingo |
21/06 01:00 |
12 KT |
Taby BKV Norrtalje |
21/06 01:00 |
12 KT |
Sundbybergs Bollnas Gif Ff |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Moldova |
||
20/06 22:30 |
3 KT |
Granicerul Glodeni[MOL D2-7] Milsami[MOL D1-2] |
20/06 22:30 |
3 KT |
Sfintul Gheorghe Cs Sparta Chisinau |
20/06 22:30 |
3 KT |
Cahul 2005 Dinamo-Auto |
20/06 22:30 |
3 KT |
Victoria Bardar Olimpia Balti |
20/06 22:30 |
3 KT |
Speranta Nisporeni Codru Lozova |
20/06 22:59 |
3 KT |
Sheriff[MOL D1-1] Iskra-stal Ribnita[MOL D2-10] |
20/06 22:59 |
3 KT |
Zimbru Chisinau Cf Sparta Selemet |
21/06 00:00 |
3 KT |
Cs Petrocub[MOL D1-3] Floresti[MOL D2-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
20/06 18:00 |
14 KT |
Ekibastuzets[5] Taraz[2] |
20/06 18:00 |
14 KT |
Bolat Temirtau Baykonur |
20/06 19:00 |
14 KT |
Tarlan Shymkent[1] Kairat Academy[6] |
20/06 19:00 |
14 KT |
Altay Spor Kulubu[3] Maktaaral[7] |
20/06 19:00 |
14 KT |
Okzhetpes[4] Kaspyi Aktau[12] |
20/06 19:00 |
14 KT |
Aktobe Zhas Zhetysu Ii |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
21/06 00:00 |
12 KT |
Hassleholms If Osterlen Ff |
21/06 00:00 |
12 KT |
Nosaby If IFK Hassleholm |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
20/06 16:00 |
7 KT |
Gungahlin United Canberra Olympic |
Lịch thi đấu Cúp Mỹ |
||
21/06 06:00 |
KT |
Washington DC United[MLS-11] Orlando City[MLS-7] |
21/06 06:30 |
KT |
Atlanta United[MLS-1] Chicago Fire[MLS-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
20/06 22:59 |
11 KT |
Viking[5] Floro[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
20/06 22:30 |
9 KT |
Ac Kajaani[7] HIFK[1] |
20/06 22:30 |
9 KT |
AC Oulu[6] Jyvaskyla JK[10] |
20/06 22:30 |
9 KT |
Jaro[2] Haka[4] |
20/06 22:30 |
9 KT |
Klubi 04[9] Ekenas IF Fotboll[5] |
20/06 22:30 |
9 KT |
Kpv[3] KTP Kotka[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
21/06 00:00 |
13 KT |
Karlskrona Torns IF |
21/06 00:00 |
13 KT |
Lunds BK Mjallby AIF |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
21/06 01:00 |
8 KT |
IA Akranes[1] Magni[12] |
21/06 02:15 |
8 KT |
Umf Njardvik[8] HK Kopavog[2] |
21/06 02:15 |
8 KT |
Fram Reykjavik[5] Ir Reykjavik[11] |
21/06 02:15 |
8 KT |
Thor Akureyri[3] Vikingur Olafsvik[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
21/06 00:30 |
12 KT |
Lindome GIF Bk Olympic |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
21/06 00:00 |
12 KT |
Trollhattan Vargarda Ik |
21/06 00:00 |
12 KT |
Fbk Karlstad Nordvarmland Ff |
21/06 00:00 |
12 KT |
Vanersborgs If Torslanda IK |
21/06 00:30 |
12 KT |
Stenungsunds If Hisingsbacka |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
21/06 00:30 |
12 KT |
Afk Linkoping Varmbols Fc |
21/06 00:30 |
12 KT |
Huddinge If IFK Aspudden-Tellus |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
20/06 22:59 |
13 KT |
Kupiskis Dainava Alytus |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
21/06 01:00 |
KT |
Nữ Stjarnan[4] Nữ Ibv Vestmannaeyjar[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
21/06 05:30 |
2 KT |
O Higgins Colchagua Cd |
21/06 07:00 |
2 KT |
Union La Calera[CHI D1C-3] Cd Magallanes[CHI D2-6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
21/06 00:00 |
12 KT |
Hassleholms If Osterlen Ff |
21/06 00:00 |
12 KT |
Nosaby If IFK Hassleholm |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
21/06 00:00 |
12 KT |
Taftea Ik Friska Viljor |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
20/06 22:00 |
KT |
Lech Poznan Youth[W-2] Cracovia Krakow Youth[E-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
21/06 04:05 |
loại KT |
Bethlehem Steel[19] New York Red Bulls B[15] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |