Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
21/07 00:00 |
37 KT |
Brighton[15] Newcastle United[13] |
21/07 00:00 |
37 KT |
Sheffield United[8] Everton[11] |
21/07 02:15 |
37 KT |
Wolves[6] Crystal Palace[14] |
Lịch thi đấu Italia |
||
21/07 02:45 |
34 KT |
Juventus[1] Lazio[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
20/07 23:30 |
42 KT |
Las Palmas[13] Extremadura[21] |
21/07 02:00 |
42 KT |
Alcorcon[12] Girona[4] |
21/07 02:00 |
42 KT |
Almeria[3] Malaga[15] |
21/07 02:00 |
42 KT |
Cadiz[1] Albacete[17] |
21/07 02:00 |
KT |
Deportivo La Coruna[19] Fuenlabrada[6] |
21/07 02:00 |
42 KT |
Elche[7] Real Oviedo[14] |
21/07 02:00 |
42 KT |
CD Lugo[18] CD Mirandes[9] |
21/07 02:00 |
42 KT |
Numancia[20] Tenerife[10] |
21/07 02:00 |
42 KT |
Racing de Santander[22] Rayo Vallecano[8] |
21/07 02:00 |
42 KT |
Sporting de Gijon[11] SD Huesca[2] |
21/07 02:00 |
42 KT |
Zaragoza[5] SD Ponferradina[16] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
20/07 22:59 |
33 KT |
Pacos Ferreira[13] Portimonense[15] |
21/07 01:15 |
33 KT |
Desportivo de Tondela[16] Sporting Braga[4] |
21/07 03:15 |
33 KT |
Porto[1] Moreirense[8] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
21/07 00:00 |
relegation p/o KT |
Lyngby[10] Hobro I.K.[12] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
21/07 00:00 |
9 KT |
Hammarby[10] IFK Goteborg[11] |
21/07 00:00 |
9 KT |
Orebro[12] Mjallby AIF[6] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
20/07 20:00 |
mls is back tournament KT |
Inter Miami[24] New York City Fc[26] |
21/07 07:00 |
mls is back tournament KT |
Philadelphia Union[20] Orlando City[19] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
21/07 00:00 |
7 KT |
Akropolis IF[9] Vasteras SK FK[6] |
Lịch thi đấu Romania |
||
21/07 00:00 |
xuống hạng KT |
Politehnica Iasi[12] Viitorul Constanta[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
20/07 17:00 |
11 KT |
Ansan Greeners[10] Gyeongnam FC[7] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
20/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Irtysh 1946 Omsk[RUS D2E-1] Baltika[RUS D1-7] |
20/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Chertanovo Moscow[RUS D1-3] Dolgiye Prudy[RUS D2W-2] |
20/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Shinnik Yaroslavl[RUS D1-8] Saturn[RUS D2C-10] |
20/07 18:30 |
tháng 7 KT |
Chertanovo Moscow[RUS D1-3] FK Zvezda Ryazan[RUS D2C-6] |
20/07 20:00 |
tháng 7 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac[SER D2-4] Crvena Zvezda[SER D1-1] |
20/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Pelister Bitola[MKD D2west-1] Vardar Forino[MKD D2west-6] |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Cadca Tatran Turzovka |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Struga Trim Lum[MKD D1-10] Borec Veles[MKD D1-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
20/07 21:30 |
promotion playoff KT |
CS Mioveni[2] UTA Arad[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
20/07 18:00 |
KT |
Rosenborg B[B-7] Vard Haugesund[B-2] |
20/07 23:00 |
KT |
Odd Grenland B[B-14] Asker[B-6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
20/07 23:00 |
KT |
Brattvag[A-10] Valerenga B[A-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
20/07 22:59 |
25 KT |
Obolon Kiev[5] Rukh Vynnyky[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
20/07 22:59 |
4 KT |
Kongsvinger[12] Grorud IL[10] |
20/07 22:59 |
4 KT |
Sogndal[4] Sandnes Ulf[6] |
20/07 22:59 |
4 KT |
Lillestrom[3] Stjordals Blink[8] |
20/07 22:59 |
4 KT |
Ullensaker/Kisa IL[7] KFUM Oslo[5] |
20/07 22:59 |
4 KT |
Jerv[15] Ham-Kam[16] |
20/07 22:59 |
4 KT |
Strommen[14] Asane Fotball[13] |
20/07 22:59 |
4 KT |
Oygarden Raufoss |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
20/07 21:00 |
4 KT |
Aragvi Dusheti[9] Shukura Kobuleti[1] |
20/07 21:00 |
4 KT |
Metalurgi Rustavi[4] Gagra[8] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
21/07 01:00 |
7 KT |
Nữ Hafnarfjordur[8] Nữ Ibv Vestmannaeyjar[9] |
21/07 02:15 |
7 KT |
Nữ Fylkir[3] Nữ Stjarnan[6] |
21/07 02:15 |
KT |
Kr Reykjavik Womens[10] Trottur Reykjavik Womens[7] |
21/07 02:15 |
7 KT |
Kr Reykjavik Womens Throttur Reykjavik Womens |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
20/07 21:00 |
KT |
Torpedo Zhodino Reserves[6] Dinamo Minsk Reserves[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
21/07 00:00 |
KT |
Duzyurtspor[LB-3] Sancaktepe Belediye Spor[LB-4] |
21/07 00:00 |
KT |
Manisa Bb Spor[LB-2] Inegolspor[LB-5] |
21/07 02:00 |
KT |
Ankara Demirspor[BG-2] Sakaryaspor[BG-3] |
21/07 02:00 |
KT |
Kastamonuspor[BG-4] Tuzlaspor Kulubu[BG-5] |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
20/07 16:00 |
KT |
Nữ Seoul Amazones[7] Hwacheon Kspo Womens[6] |
20/07 16:00 |
KT |
Changnyeong Womens[5] Nữ Busan Sangmu[8] |
20/07 16:00 |
KT |
Nữ Suwon Fcm[3] Nữ Hyundai Steel Redangels[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
21/07 06:07 |
loại KT |
Hartford Athletic[24] Loudoun United[25] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |