Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
20/10 18:30 |
9 KT |
Chelsea[2] Manchester United[8] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
20/10 18:00 |
9 KT |
Real Madrid[4] Levante[11] |
Lịch thi đấu Italia |
||
20/10 20:00 |
9 KT |
AS Roma[6] Spal[14] |
Lịch thi đấu Đức |
||
20/10 20:30 |
8 KT |
Augsburg[10] RB Leipzig[2] |
20/10 20:30 |
8 KT |
Bayer Leverkusen[14] Hannover 96[16] |
20/10 20:30 |
8 KT |
Nurnberg[12] Hoffenheim[13] |
20/10 20:30 |
8 KT |
VfB Stuttgart[18] Borussia Dortmund[1] |
20/10 20:30 |
8 KT |
Wolfsburg[9] Bayern Munich[6] |
Lịch thi đấu U19 Châu Á |
||
20/10 16:00 |
KT |
Saudi Arabia U19 Malaysia U19 |
20/10 19:00 |
KT |
Tajikistan U19 Trung Quốc U19 |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
20/10 18:30 |
Round 4 Qualifying KT |
Dunston Uts Gateshead |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
20/10 18:00 |
13 KT |
Blackburn Rovers[10] Leeds United[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
20/10 20:00 |
8 KT |
Cittadella[7] Brescia[9] |
20/10 20:00 |
8 KT |
Ascoli[14] Carpi[16] |
20/10 20:00 |
8 KT |
Cosenza[18] Foggia[3] |
Lịch thi đấu Nga |
||
20/10 15:30 |
11 KT |
Gazovik Orenburg[8] Yenisey Krasnoyarsk[16] |
20/10 18:00 |
11 KT |
Ural Yekaterinburg[10] Krylya Sovetov Samara[14] |
20/10 20:30 |
11 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[15] Rubin Kazan[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
20/10 18:00 |
10 KT |
Holstein Kiel[11] Koln[1] |
20/10 18:00 |
10 KT |
Arminia Bielefeld[12] Greuther Furth[4] |
20/10 18:00 |
10 KT |
Heidenheimer[10] 1. Magdeburg[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
20/10 20:00 |
11 KT |
Stade Brestois[3] Lorient[4] |
Lịch thi đấu Úc |
||
20/10 15:50 |
1 KT |
Melbourne Victory FC[4] Melbourne City[3] |
Lịch thi đấu Séc |
||
20/10 20:00 |
12 KT |
SK Sigma Olomouc[14] Zlin[5] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
20/10 18:00 |
26 KT |
Malmo FF[4] Hammarby[2] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
20/10 17:30 |
9 KT |
Kasimpasa[4] Akhisar Bld.Geng[17] |
20/10 20:00 |
9 KT |
Basaksehir FK[2] Kayserispor[13] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
20/10 20:30 |
26 KT |
Molde[3] Sarpsborg 08 FF[10] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
20/10 20:30 |
12 KT |
Zaglebie Sosnowiec[15] Miedz Legnica[12] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
20/10 12:00 |
33 KT |
Jeju United FC[6] Seoul[9] |
20/10 12:00 |
33 KT |
Suwon Samsung Bluewings[5] Pohang Steelers[4] |
20/10 12:00 |
33 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[3] Gangwon FC[7] |
20/10 12:00 |
33 KT |
Gyeongnam FC[2] Sangju Sangmu Phoenix[10] |
20/10 12:00 |
33 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[1] Incheon United FC[12] |
20/10 12:00 |
33 KT |
Daegu FC[8] Chunnam Dragons[11] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
20/10 12:00 |
30 KT |
Shimizu S-Pulse[9] Sanfrecce Hiroshima[2] |
20/10 12:00 |
30 KT |
Vegalta Sendai[7] Sagan Tosu[17] |
20/10 13:00 |
30 KT |
Gamba Osaka[12] Yokohama F Marinos[10] |
20/10 14:00 |
30 KT |
Shonan Bellmare[13] Consadole Sapporo[5] |
20/10 14:00 |
30 KT |
Urawa Red Diamonds[6] Kashima Antlers[3] |
20/10 17:00 |
30 KT |
Tokyo[4] Cerezo Osaka[8] |
20/10 17:00 |
30 KT |
Kawasaki Frontale[1] Vissel Kobe[11] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
20/10 20:00 |
7 KT |
Panathinaikos[2] Panionios[9] |
Lịch thi đấu Romania |
||
20/10 20:00 |
12 KT |
Hermannstadt[13] Astra Ploiesti[5] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
20/10 19:00 |
12 KT |
Slavia Sofia[9] Septemvri Sofia[13] |
Lịch thi đấu Wales |
||
20/10 20:30 |
11 KT |
Carmarthen[11] Bala Town[4] |
20/10 20:30 |
11 KT |
Newi Cefn Druids[9] Cardiff Metropolitan[6] |
20/10 20:30 |
11 KT |
Llandudno[10] Aberystwyth Town[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
20/10 18:30 |
17 KT |
Spartak Moscow II[3] Chertanovo Moscow[10] |
20/10 19:00 |
17 KT |
Shinnik Yaroslavl[7] Luch-Energiya[12] |
20/10 20:00 |
17 KT |
Avangard[4] Tom Tomsk[2] |
20/10 20:00 |
17 KT |
Pari Nizhny Novgorod[6] Torpedo Armavir[19] |
20/10 20:00 |
17 KT |
Fakel Voronezh[14] Tambov[1] |
20/10 20:00 |
17 KT |
FK Khimki[15] FK Tyumen[16] |
20/10 20:00 |
17 KT |
Rotor Volgograd[11] Mordovia Saransk[8] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
20/10 18:45 |
12 KT |
Spartak Trnava[9] FK Senica[12] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
20/10 20:00 |
11 KT |
Rudes[10] ZNK Osijek[2] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
20/10 19:00 |
24 KT |
Dinamo-Auto[7] Speranta Nisporeni[5] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
20/10 19:00 |
13 KT |
NK Mura 05[6] NK Rudar Velenje[9] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
20/10 19:00 |
25 KT |
FC Minsk[11] Dinamo Minsk[3] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
20/10 20:00 |
30 KT |
Astana[1] Ordabasy[6] |
Lịch thi đấu UAE |
||
20/10 20:00 |
6 KT |
Al-Sharjah[1] Ajman[9] |
20/10 20:05 |
6 KT |
Al Wehda UAE[3] Al-Dhafra[14] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
20/10 20:00 |
14 KT |
Tuzla City Mladost Doboj Kakanj |
20/10 20:00 |
14 KT |
Zvijezda 09 Brgule[12] GOSK Gabela[11] |
20/10 20:00 |
14 KT |
Zrinjski Mostar[2] FK Zeljeznicar[3] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
20/10 19:00 |
5 KT |
Alsinaat Alkahrabaiya Al-Hudod |
20/10 19:00 |
5 KT |
Naft Misan Al Diwaniya |
20/10 19:00 |
5 KT |
Baghdad Al Talaba |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
20/10 18:35 |
26 KT |
ShenHua SVA FC[7] Tianjin Quanjian[13] |
20/10 18:35 |
26 KT |
Shandong Taishan[4] Tianjin Teda[12] |
20/10 18:35 |
26 KT |
Guangzhou Evergrande FC[2] Beijing Renhe[6] |
20/10 18:35 |
26 KT |
Guizhou Zhicheng[16] Dalian Yifang Aerbin[9] |
20/10 18:35 |
26 KT |
Chongqing Lifan Hebei Hx Xingfu |
Lịch thi đấu Armenia |
||
20/10 17:00 |
12 KT |
Artsakh Noah[8] Lori Vanadzor[1] |
20/10 18:00 |
12 KT |
Shirak[7] Ararat Yerevan[9] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
20/10 17:00 |
33 KT |
Kuressaare[9] JK Tallinna Kalev[8] |
20/10 17:00 |
33 KT |
Paide Linnameeskond[5] Parnu Linnameeskond[10] |
20/10 20:00 |
33 KT |
Trans Narva[4] Flora Tallinn[3] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
20/10 13:30 |
5 KT |
Southern District[1] Eastern A.A Football Team[2] |
20/10 13:30 |
5 KT |
Guangzhou Rf U19 Leeman |
20/10 16:30 |
5 KT |
Yuen Long[6] Hong Kong Sapling[9] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
20/10 18:00 |
12 KT |
Illichivets mariupol[6] Zorya[5] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
20/10 15:30 |
26 KT |
Arema Malang[11] Bali United[7] |
20/10 18:30 |
26 KT |
Madura United[4] Persipura Jayapura[9] |
20/10 18:30 |
26 KT |
Persib Bandung[1] Persebaya Surabaya[13] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
20/10 19:45 |
11 KT |
Kf Drenica Srbica Kf Liria |
20/10 19:45 |
11 KT |
Ballkani Kf Flamurtari Pristina Kos |
20/10 19:45 |
11 KT |
Kf Ferizaj Kf Drita Gjilan |
20/10 20:00 |
11 KT |
Kf Prishtina Klubi Futbollistik Kek U |
Lịch thi đấu Latvia |
||
20/10 17:10 |
25 KT |
Riga Fc[1] Jelgava[6] |
20/10 19:00 |
25 KT |
FK Ventspils[2] Spartaks Jurmala[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
20/10 13:00 |
38 KT |
Kyoto Purple Sanga[19] Albirex Niigata Japan[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
20/10 18:00 |
27 KT |
Naftan Novopolock Lokomotiv Gomel |
20/10 18:00 |
27 KT |
Energetik Bgu Minsk Volna Pinsk |
20/10 19:00 |
27 KT |
Lida Khimik Svetlogorsk |
20/10 19:00 |
27 KT |
Belshina Babruisk Slavia Mozyr |
20/10 19:00 |
27 KT |
Zhitkovichi Smorgon FC |
20/10 19:00 |
27 KT |
Granit Mikashevichi Kommunalnik Slonim |
20/10 19:30 |
27 KT |
Fc Baranovichi Zabudova 2007 Chist |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
20/10 20:00 |
7 KT |
Pieta Hotspurs[12] Valletta FC[3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
20/10 20:00 |
6 KT |
Zejtun Corinthians Mqabba |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
20/10 15:00 |
13 KT |
Balotesti[18] Pandurii[7] |
20/10 15:00 |
13 KT |
Dacia Unirea Braila[20] Cs Aerostar Bacau[17] |
20/10 15:00 |
13 KT |
CS Mioveni[9] Luceafarul Oradea[15] |
20/10 15:00 |
13 KT |
ACS Poli Timisoara[19] Politehnica Timisoara[11] |
20/10 15:00 |
13 KT |
Sportul Snagov[2] Metaloglobus[13] |
20/10 15:00 |
13 KT |
UTA Arad[10] Acs Energeticianul[8] |
20/10 16:00 |
13 KT |
Clinceni[1] Chindia Targoviste[3] |
Lịch thi đấu UAE Cup |
||
20/10 20:05 |
preliminary round KT |
Hatta Al Thaid |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
20/10 16:00 |
loại KT |
Đảo Faroe u17 Israel U17 |
20/10 20:15 |
loại KT |
Macedonia U17 Tây Ban Nha U17 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
20/10 20:00 |
15 KT |
Siarka Tarnobrzeg[9] Gornik Leczna[8] |
20/10 20:00 |
15 KT |
Radomiak Radom[5] Pogon Siedlce[13] |
20/10 20:00 |
15 KT |
Rozwoj Katowice[18] Gryf Wejherowo[12] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
20/10 20:00 |
11 KT |
Chernomorets Balchik[10] Strumska Slava[11] |
20/10 20:00 |
11 KT |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[8] Pirin Blagoevgrad[13] |
20/10 20:00 |
11 KT |
Lokomotiv Sofia[12] Litex Lovech[6] |
20/10 20:00 |
11 KT |
Pfc Nesebar[9] Cska 1948 Sofia[5] |
20/10 20:00 |
11 KT |
Tsarsko Selo[1] Chernomorets Pomorie[4] |
Lịch thi đấu Cúp Wales |
||
20/10 20:30 |
KT |
Briton Ferry Athletic Caerau |
20/10 20:30 |
KT |
Cambrian Clydach Port Talbot |
20/10 20:30 |
KT |
Cwmamman United Dinas Powys |
20/10 20:30 |
KT |
Cwmbran Celtic Ammanford |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
20/10 18:00 |
26 KT |
Taby Stromsbergs IF |
20/10 18:00 |
26 KT |
Karlbergs BK BKV Norrtalje |
20/10 18:00 |
26 KT |
Sundbybergs Ifk Lidingo |
20/10 18:00 |
26 KT |
Ifk Mora Bollnas Gif Ff |
20/10 18:00 |
26 KT |
Gute Gamla Upsala |
20/10 18:00 |
26 KT |
Vasalunds IF Ifk Stocksund |
20/10 18:00 |
26 KT |
Skiljebo SK Valbo Ff |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
20/10 19:30 |
western group KT |
Vlazrimi Kicevo Labunishta |
20/10 19:30 |
western group KT |
Fk Rinija Gostivar Korab Debar |
20/10 19:30 |
western group KT |
Pelister Bitola Skopje |
20/10 19:30 |
western group KT |
FK Teteks Tetovo Gench Kalemler |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
20/10 18:30 |
12 KT |
OFK Petrovac[6] FK Sutjeska Niksic[3] |
20/10 18:30 |
12 KT |
Iskra Danilovgrad[5] Zeta[4] |
20/10 18:30 |
12 KT |
Lovcen Cetinje[9] Mornar[10] |
20/10 18:30 |
12 KT |
Rudar Pljevlja[7] Grbalj Radanovici[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
20/10 14:00 |
bán kết KT |
Fujian Transcend Sichuan Longfor |
20/10 18:35 |
bán kết KT |
Nantong Zhiyun Shaanxi Chang an Athletic |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
20/10 20:30 |
KT |
SC Weiz[M-8] SC Kalsdorf[M-13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
20/10 19:00 |
12 KT |
Fortuna Koln[10] Energie Cottbus[15] |
20/10 19:00 |
12 KT |
Hallescher[7] SpVgg Unterhaching[5] |
20/10 19:00 |
12 KT |
Kaiserslautern[9] Uerdingen[2] |
20/10 19:00 |
12 KT |
Sportfreunde Lotte[14] VfL Osnabruck[1] |
20/10 19:00 |
12 KT |
Munchen 1860[12] Eintr. Braunschweig[20] |
20/10 19:00 |
12 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach[18] Sv Meppen[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
20/10 18:00 |
14 KT |
Kvant Obninsk Dinamo Briansk |
20/10 18:00 |
14 KT |
FK Kaluga[C-11] Metallurg Lipetsk[C-3] |
20/10 18:30 |
14 KT |
Sokol[C-2] Rotor Volgograd B[C-10] |
20/10 19:00 |
14 KT |
FK Zvezda Ryazan[C-7] Zorkyi Krasnogorsk[C-4] |
20/10 19:00 |
14 KT |
Salyut-Energia Belgorod[C-8] Saturn[C-12] |
20/10 20:00 |
14 KT |
Strogino Moscow[C-14] Torpedo Moscow[C-1] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
20/10 20:00 |
8 KT |
Gilan Gabala[6] Neftci Baku[1] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
20/10 18:30 |
29 KT |
Sioni Bolnisi Samtredia |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
20/10 20:00 |
25 KT |
IL Hodd Kjelsas IL |
20/10 20:00 |
25 KT |
Egersunds IK Vard Haugesund |
20/10 20:00 |
25 KT |
FK Vidar Stjordals Blink |
20/10 20:00 |
25 KT |
Brattvag Nardo |
20/10 20:00 |
25 KT |
Valerenga B KFUM Oslo |
20/10 20:00 |
25 KT |
Arendal Floy Flekkeroy Il |
20/10 20:00 |
25 KT |
Skeid Oslo Bryne |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
20/10 20:00 |
25 KT |
Raufoss Fram Larvik |
20/10 20:00 |
25 KT |
Elverum Odd Grenland B |
20/10 20:00 |
25 KT |
Nybergsund IL Trysil Honefoss |
20/10 20:00 |
25 KT |
Stabaek B Mjolner |
20/10 20:00 |
25 KT |
Grorud IL Fredrikstad |
20/10 20:00 |
25 KT |
Asker Baerum SK |
20/10 20:00 |
25 KT |
Alta Moss |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
20/10 17:00 |
14 KT |
Fk Avanhard Kramatorsk[7] Balkany Zorya[10] |
20/10 19:00 |
14 KT |
Hirnyk Sport[11] Ahrobiznes Volochysk[14] |
20/10 19:00 |
14 KT |
Kolos Kovalivka[2] Dnipro-1[1] |
20/10 19:00 |
14 KT |
Zirka Kirovohrad[15] Metalist 1925 Kharkiv[4] |
20/10 19:00 |
14 KT |
Rukh Vynnyky[13] Volyn[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
20/10 19:00 |
27 KT |
Sandvikens IF Umea FC |
20/10 19:00 |
27 KT |
Nykopings BIS Carlstad United BK |
20/10 20:00 |
27 KT |
Sollentuna United FF Rynninge IK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
20/10 15:15 |
12 KT |
Fotbal Trinec[16] Chrudim[13] |
20/10 20:30 |
12 KT |
Prostejov[7] Vitkovice[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
20/10 14:30 |
28 KT |
Zhejiang Professional[2] Yan Bian Changbaishan[10] |
20/10 14:30 |
28 KT |
Guangdong Southern Tigers[14] Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[4] |
20/10 14:30 |
28 KT |
Beijing Beikong[6] Inner Mongolia Zhongyou[13] |
20/10 14:30 |
28 KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[12] Yiteng FC[11] |
20/10 15:00 |
28 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard[16] Shijiazhuang Ever Bright[5] |
20/10 18:30 |
28 KT |
Liaoning Whowin[9] Shanghai Shenxin[8] |
20/10 18:30 |
28 KT |
Wuhan ZALL[1] Meizhou Hakka[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
20/10 18:00 |
9 KT |
Genclerbirligi[1] Adanaspor[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
20/10 17:00 |
14 KT |
Znamya Truda Veles Moscow |
20/10 18:00 |
14 KT |
FK Kolomna[W-8] Torpedo Vladimir[W-4] |
20/10 18:00 |
14 KT |
Pskov 747 Lokomotiv Moscow B |
20/10 19:00 |
14 KT |
Leningradets Dnepr Smolensk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
20/10 19:30 |
11 KT |
Wacker Innsbruck Amateure[12] Kapfenberg Superfund[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
20/10 20:00 |
15 KT |
LKS Lodz[6] Gks Jastrzebie[7] |
20/10 20:30 |
15 KT |
Stomil Olsztyn OKS 1945[17] Puszcza Niepolomice[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
20/10 18:00 |
26 KT |
Ekenas IF Fotboll[4] AC Oulu[3] |
20/10 18:00 |
26 KT |
Haka[5] Klubi 04[10] |
20/10 18:00 |
26 KT |
HIFK[2] Kpv[1] |
20/10 18:00 |
26 KT |
Jyvaskyla JK[9] Ac Kajaani[8] |
20/10 18:00 |
26 KT |
KTP Kotka[7] Jaro[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
20/10 19:00 |
27 KT |
Lunds BK Husqvarna FF |
20/10 20:00 |
27 KT |
IK Oddevold Ljungskile SK |
20/10 20:00 |
27 KT |
Mjallby AIF Karlskrona |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
20/10 18:00 |
vô địch KT |
Navbahor Namangan[4] Buxoro[6] |
20/10 18:00 |
vô địch KT |
Metallurg Bekobod[5] Kuruvchi Bunyodkor[3] |
20/10 20:00 |
vô địch KT |
Pakhtakor Tashkent[1] Lokomotiv Tashkent[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
20/10 11:00 |
28 KT |
Yokohama Scc[12] Fujieda Myfc[15] |
20/10 16:00 |
28 KT |
Gainare Tottori[5] Ryukyu[1] |
20/10 17:00 |
28 KT |
Kagoshima United[2] Grulla Morioka[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
20/10 18:00 |
28 KT |
Spartaki Tskhinvali WIT Georgia Tbilisi |
20/10 18:00 |
28 KT |
Norchi Dinamoeli Tbilisi Shukura Kobuleti |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
20/10 20:30 |
5 KT |
U.s.monastir[14] Cs. Hammam-lif[12] |
20/10 20:30 |
5 KT |
Stade Gabesien[7] Es Du Sahel[4] |
20/10 20:30 |
5 KT |
Us Tataouine[8] C. A. Bizertin[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
20/10 15:15 |
11 KT |
Pisek Slavoj Vysehrad |
20/10 15:15 |
11 KT |
Prevysov Sokol Zapy |
20/10 20:30 |
11 KT |
Dobrovice Fk Loko Vltavin |
20/10 20:30 |
11 KT |
Slovan Velvary Kraluv Dvur |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
20/10 19:00 |
21 KT |
Victoria Bardar Singerei |
20/10 19:00 |
21 KT |
Cs Sparta Chisinau Floresti |
20/10 19:00 |
21 KT |
Iskra-stal Ribnita Cahul 2005 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
20/10 17:00 |
33 KT |
Rakvere Flora[4] Jk Welco Elekter[6] |
20/10 17:00 |
33 KT |
Maardu Fc Starbunker[1] Keila Jk[9] |
20/10 17:00 |
KT |
Tartu FS Santos[8] Elva[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
20/10 19:30 |
12 KT |
Buducnost Dobanovci FK Javor Ivanjica |
20/10 19:30 |
12 KT |
Radnicki 1923 Kragujevac Backa Topola |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
20/10 20:00 |
12 KT |
Ankaran Hrvatini Mas Tech[9] Nd Beltinci[11] |
20/10 20:00 |
12 KT |
Ask Bravo[2] Brda[13] |
20/10 20:00 |
12 KT |
Fuzinar[8] Jadran Dekani[12] |
20/10 20:00 |
12 KT |
Brezice[16] Nk Radomlje[7] |
20/10 20:00 |
12 KT |
Bilje[15] ND Ilirija 1911[14] |
20/10 20:00 |
12 KT |
Rogaska[10] NK Krka[5] |
20/10 20:00 |
12 KT |
Nk Roltek Dob[6] Nafta[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
20/10 19:30 |
14 KT |
Odeva Lipany[15] Dukla Banska Bystrica[12] |
20/10 19:30 |
14 KT |
1. Tatran Presov[10] Mfk Nova Dubnica[8] |
20/10 19:30 |
14 KT |
KFC Komarno[3] FK Pohronie[2] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
20/10 20:00 |
1a fase KT |
SP Domagnano Fiorentino |
20/10 20:00 |
1a fase KT |
AC Juvenes/Dogana SS Murata |
20/10 20:00 |
1a fase KT |
Tre Fiori Folgore/falciano |
20/10 20:00 |
1a fase KT |
Cailungo Sp Cosmos |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
20/10 18:00 |
11 KT |
Junior Sevan[1] Banants C[8] |
20/10 18:30 |
11 KT |
Pyunik B[9] Gandzasar Kapan B[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
20/10 20:00 |
26 KT |
Vanersborgs If Nordvarmland Ff |
20/10 20:00 |
26 KT |
Orebro Syrianska If Vanersborg |
20/10 20:00 |
26 KT |
Trollhattan Karlstad BK |
20/10 20:00 |
26 KT |
Stenungsunds If Vargarda Ik |
20/10 20:00 |
26 KT |
Ik Gauthiod Hisingsbacka |
20/10 20:00 |
26 KT |
Fbk Karlstad Skoftebyns If |
20/10 20:00 |
26 KT |
IFK Uddevalla Torslanda IK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
20/10 18:00 |
26 KT |
Nfa Aisciai Kaunas Koralas |
20/10 18:00 |
26 KT |
Pakruojis Fk Zalgiris Vilnius 2 |
20/10 18:00 |
26 KT |
Dainava Alytus[3] Kupiskis[13] |
20/10 18:00 |
26 KT |
Dziugas Telsiai[6] Utenis Utena[7] |
20/10 18:00 |
26 KT |
Nevezis[2] Baltija Panevezys[1] |
20/10 18:00 |
26 KT |
Trakai Ii[11] Taip Vilnius[5] |
20/10 18:00 |
26 KT |
Banga Gargzdai[4] Stumbras Ii[9] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
20/10 20:00 |
30 KT |
Zpc Kariba Caps United Fc |
20/10 20:00 |
30 KT |
Ngezi Platinum Stars Chapungu United |
20/10 20:00 |
30 KT |
Nichrut Platinum |
20/10 20:00 |
30 KT |
Chicken Inn Bulawayo Chiefs |
Lịch thi đấu League Cup Thái Lan |
||
20/10 20:15 |
chung kết KT |
Chiangrai United Bangkok Glass Pathum |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
20/10 20:00 |
8 KT |
Marumo Gallants Mbombela United |
Lịch thi đấu Albania |
||
20/10 19:00 |
9 KT |
Kastrioti Kruje[10] KS Perparimi Kukesi[4] |
20/10 19:00 |
9 KT |
KF Laci[3] Teuta Durres[6] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
20/10 16:00 |
11 KT |
Hradec Kralove u19 Dukla Praha U19 |
20/10 16:00 |
11 KT |
Mlada Boleslav U19[10] Slavia Praha u19[1] |
20/10 16:00 |
11 KT |
Ceske Budejovice u19[11] Pribram U19[6] |
20/10 17:30 |
11 KT |
Viktoria Plzen U19[4] Brno U19[3] |
20/10 18:00 |
11 KT |
Synot Slovacko U19[14] Pardubice U19[12] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
20/10 12:00 |
11 KT |
Fk Ural Youth[11] Krylya Sovetov Samara Youth[5] |
20/10 18:00 |
11 KT |
Dynamo Moscow Youth[7] Zenit St.petersburg Youth[6] |
20/10 18:00 |
11 KT |
Fk Krasnodar Youth[8] Akhmat Grozny Youth[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
20/10 18:00 |
9 KT |
Kustosija Medjimurje |
20/10 20:00 |
9 KT |
NK Lucko Radnik Sesvete |
20/10 20:00 |
9 KT |
NK Varteks Zadar |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
20/10 16:00 |
12 KT |
Olimpic Donetsk U21[11] Chernomorets Odessa U21[10] |
20/10 16:00 |
12 KT |
Lviv U21 Arsenal Kyiv U21 |
20/10 19:00 |
12 KT |
Pfc Oleksandria U21 Karpaty Lviv U21 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
20/10 19:00 |
26 KT |
Hudiksvalls Forenade FF IFK Lulea |
20/10 19:00 |
26 KT |
Taftea Ik Ifk Timra |
20/10 19:00 |
26 KT |
Gallivare Malmbergets Ff Friska Viljor |
20/10 19:00 |
26 KT |
Pitea If Bodens BK |
20/10 19:00 |
26 KT |
Harnosands FF Kramfors Alliansen |
20/10 19:00 |
26 KT |
IFK Ostersund Gottne If |
20/10 19:00 |
26 KT |
Ifk Umea Ytterhogdal Ik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
20/10 11:00 |
KT |
Nữ As Elfen Sayama[4] Nữ Setagaya Sfida[8] |
20/10 11:00 |
KT |
Nữ Iga Kunoichi[1] Nữ B Kyoto[9] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
20/10 11:00 |
16 KT |
Nữ Cerezo Osaka Sakai[9] Nữ Urawa Reds[4] |
20/10 12:00 |
16 KT |
Nữ Beleza[1] Nữ Inac Kobe[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
20/10 20:00 |
KT |
Johor FC[MAS SL-1] Terengganu[MAS SL-5] |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
20/10 19:30 |
KT |
Mozzanica Womens[8] Agsm Verona Womens[4] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
20/10 19:30 |
4 KT |
Al-Safa Trables Sports Club |
20/10 20:00 |
4 KT |
Al-Ahed Shabab Al Ghazieh |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
20/10 17:00 |
KT |
Pogon Szczecin Youth[2] Arka Gdynia Youth[7] |
20/10 17:00 |
KT |
Wisla Krakow Youth[5] Gks Belchatow Youth[15] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
20/10 17:00 |
10 KT |
Maritimo U23 Vitoria Fc Setubal U23 |
20/10 17:00 |
10 KT |
Cd Aves U23 Sporting Braga U23 |
20/10 17:00 |
10 KT |
Belenenses U23 Sporting Clube De Portugal U23 |
20/10 17:00 |
10 KT |
Portimonense U23 Vitoria Guimaraes U23 |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
20/10 11:00 |
26 KT |
Verspah Oita[10] Nara Club[8] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |