Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
20/10 17:00 |
9 KT |
Alaves[17] Celta Vigo[15] |
20/10 19:00 |
9 KT |
Real Sociedad[5] Real Betis[16] |
20/10 21:00 |
9 KT |
Espanyol[19] Villarreal[9] |
Lịch thi đấu Italia |
||
20/10 17:30 |
8 KT |
US Sassuolo Calcio[15] Inter Milan[2] |
20/10 20:00 |
8 KT |
Sampdoria[20] AS Roma[5] |
20/10 20:00 |
8 KT |
Cagliari[7] Spal[17] |
20/10 20:00 |
8 KT |
Udinese[14] Torino[9] |
Lịch thi đấu Đức |
||
20/10 20:30 |
8 KT |
Koln[17] SC Paderborn 07[18] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
20/10 20:00 |
KT |
Bordeaux[4] Saint-Etienne[13] |
20/10 22:00 |
KT |
Monaco[16] Stade Rennais FC[10] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
20/10 20:00 |
12 KT |
Wigan Athletic[19] Nottingham Forest[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
20/10 20:00 |
8 KT |
Pisa[13] Crotone[2] |
20/10 20:00 |
8 KT |
Chievo[10] Ascoli[6] |
Lịch thi đấu Nga |
||
20/10 15:30 |
13 KT |
Gazovik Orenburg[8] Krylya Sovetov Samara[7] |
20/10 18:00 |
13 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[6] CSKA Moscow[5] |
20/10 20:30 |
13 KT |
Arsenal Tula[10] Sochi[13] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
20/10 17:15 |
10 KT |
Zwolle[14] ADO Den Haag[16] |
20/10 19:30 |
10 KT |
Emmen[15] Fortuna Sittard[17] |
20/10 19:30 |
10 KT |
Groningen[12] Sparta Rotterdam[5] |
20/10 21:45 |
10 KT |
Feyenoord Rotterdam[9] Heracles Almelo[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
20/10 17:00 |
12 KT |
Fuenlabrada[6] Albacete[10] |
20/10 21:00 |
12 KT |
Deportivo La Coruna[22] Malaga[21] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
20/10 18:30 |
10 KT |
Bochum[15] Karlsruher SC[9] |
20/10 18:30 |
10 KT |
Hannover 96[11] VfL Osnabruck[13] |
20/10 18:30 |
10 KT |
VfB Stuttgart[2] Holstein Kiel[16] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
20/10 18:15 |
9 KT |
Hearts[9] Glasgow Rangers[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
20/10 18:00 |
14 KT |
Accrington Stanley[20] Ipswich[1] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
20/10 21:00 |
KT |
Aldosivi[22] Defensa Y Justicia[18] |
Lịch thi đấu Úc |
||
20/10 12:00 |
2 KT |
Melbourne City[5] Adelaide United FC[4] |
20/10 14:00 |
2 KT |
Sydney FC[2] Wellington Phoenix[6] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
20/10 19:30 |
11 KT |
KV Mechelen[6] Royal Antwerp[4] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
20/10 21:00 |
11 KT |
Lugano Zurich |
20/10 21:00 |
11 KT |
Luzern Sion |
20/10 21:00 |
11 KT |
Servette St. Gallen |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
20/10 17:00 |
13 KT |
Horsens[12] Hobro I.K.[11] |
20/10 19:00 |
13 KT |
Sonderjyske[7] Nordsjaelland[8] |
20/10 19:10 |
13 KT |
Aarhus AGF[5] Silkeborg IF[14] |
20/10 21:00 |
13 KT |
Copenhagen[2] Esbjerg FB[13] |
Lịch thi đấu Séc |
||
20/10 20:30 |
13 KT |
Bohemians 1905[11] Opava[16] |
20/10 20:30 |
13 KT |
Mfk Karvina[12] Synot Slovacko[6] |
20/10 20:30 |
13 KT |
Viktoria Plzen[2] Banik Ostrava[4] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
20/10 20:00 |
28 KT |
Falkenbergs FF[15] AIK Solna[4] |
20/10 20:00 |
28 KT |
Hammarby[3] Malmo FF[1] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
20/10 18:00 |
8 KT |
Kayserispor[18] Kasimpasa[16] |
20/10 20:30 |
8 KT |
Alanyaspor[1] Rizespor[15] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
20/10 20:00 |
12 KT |
Arka Gdynia Lechia Gdansk |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
20/10 20:00 |
28 KT |
IK Brage[4] Jonkopings Sodra IF[3] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
20/10 20:00 |
Round 3 KT |
Aguias Do Moradal Vitoria Setubal[POR D1-13] |
20/10 21:00 |
Round 3 KT |
UD Oliveirense[POR D2-17] Santa Clara[POR D1-8] |
20/10 21:00 |
Round 3 KT |
Lusitania Lourosa Famalicao[POR D1-1] |
20/10 21:00 |
Round 3 KT |
Varzim[POR D2-13] GD Estoril-Praia[POR D2-5] |
20/10 21:00 |
Round 3 KT |
CD Mafra[POR D2-10] Fafe |
20/10 21:00 |
Round 3 KT |
Marinhense Fatima |
20/10 21:00 |
Round 3 KT |
GD Vitoria Sernache Sertanense |
20/10 21:00 |
Round 3 KT |
Loures Benfica Castelo Branco |
20/10 21:00 |
Round 3 KT |
Pedras Salgadas Agueda |
20/10 21:00 |
Round 3 KT |
Casa Pia Ac[POR D2-18] Vizela |
20/10 21:00 |
Round 3 KT |
Arouca Merelinense |
20/10 21:00 |
Round 3 KT |
Olimpico Montijo Anadia |
20/10 21:00 |
Round 3 KT |
Assoc.Desportiva Oliveirense Santa Clara |
20/10 22:00 |
Round 3 KT |
Chaves[POR D2-6] Boavista[POR D1-7] |
Lịch thi đấu African Nations Championship |
||
20/10 20:30 |
3 KT |
Lesotho[137] Zimbabwe[118] |
20/10 21:30 |
2 KT |
Democratic Rep Congo Central African Republic |
20/10 21:30 |
2 KT |
Congo Equatorial Guinea |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
20/10 12:00 |
championship round KT |
Gangwon FC[6] Seoul[3] |
20/10 14:00 |
championship round KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[2] Pohang Steelers[5] |
20/10 16:00 |
championship round KT |
Daegu FC[4] Ulsan Hyundai Horang-i[1] |
Lịch thi đấu Iran |
||
20/10 19:30 |
7 KT |
Mashin Sazi[10] Foolad Khozestan[6] |
20/10 21:30 |
7 KT |
Pars Jonoubi Jam[11] Sanat-Naft[4] |
20/10 21:30 |
7 KT |
Persepolis[7] Peykan[13] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
20/10 20:45 |
regular season KT |
Panionios[12] Asteras Tripolis[13] |
20/10 21:00 |
regular season KT |
Xanthi[2] Aris Thessaloniki[9] |
20/10 22:00 |
regular season KT |
PAOK Saloniki[3] Lamia[11] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
20/10 21:00 |
6 KT |
EN Paralimni[10] Nea Salamis[8] |
20/10 22:00 |
6 KT |
Anorthosis Famagusta FC[1] Omonia Nicosia FC[2] |
Lịch thi đấu Romania |
||
20/10 19:30 |
13 KT |
Clinceni[13] Viitorul Constanta[2] |
20/10 21:45 |
13 KT |
Sepsi[8] Astra Ploiesti[7] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
20/10 17:00 |
5 KT |
UE Sant Julia Ce Carroi |
20/10 19:00 |
5 KT |
Ue Engordany Ordino |
20/10 21:00 |
5 KT |
Inter Club Escaldes Santa Coloma |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
20/10 21:45 |
13 KT |
Lokomotiv Plovdiv[2] CSKA Sofia[4] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
20/10 21:00 |
1 KT |
Kerala Blasters[5] Atletico De Kolkata[2] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
20/10 22:00 |
12 KT |
Trencin[6] FK Senica[10] |
Lịch thi đấu Áo |
||
20/10 19:30 |
11 KT |
St.Polten[11] Austria Wien[7] |
20/10 19:30 |
11 KT |
WSG Wattens[9] TSV Hartberg[6] |
20/10 22:00 |
11 KT |
Rapid Wien[4] Wolfsberger AC[3] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
20/10 20:00 |
12 KT |
Zapresic[9] ZNK Osijek[3] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
20/10 18:00 |
29 KT |
Muang Thong United[5] Chonburi Shark FC[7] |
20/10 18:00 |
29 KT |
Ratchaburi FC[8] Bangkok United FC[4] |
20/10 18:00 |
29 KT |
Buriram United[1] Port[2] |
20/10 18:00 |
29 KT |
Chiangrai United[3] Prachuap Khiri Khan[9] |
20/10 18:00 |
29 KT |
Ptt Rayong[11] Chiangmai Fc[16] |
20/10 18:00 |
29 KT |
Chainat FC[15] Nakhon Ratchasima[12] |
20/10 18:00 |
29 KT |
Sukhothai[14] Trat Fc[10] |
20/10 18:00 |
29 KT |
Samut Prakan City[6] Suphanburi FC[13] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
20/10 17:00 |
25 KT |
Codru Lozova[8] Speranta Nisporeni[6] |
20/10 18:00 |
25 KT |
Sfintul Gheorghe[2] Cs Petrocub[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
20/10 18:45 |
14 KT |
Naestved[10] Skive IK[6] |
20/10 19:00 |
14 KT |
Herfolge Boldklub Koge[11] Roskilde[12] |
20/10 19:00 |
14 KT |
Nykobing Falster[8] Fredericia[2] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
20/10 19:30 |
14 KT |
Tabor Sezana[7] NK Maribor[2] |
20/10 21:30 |
14 KT |
NK Aluminij[3] Ask Bravo[6] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
20/10 18:30 |
25 KT |
Torpedo Zhodino[5] Isloch Minsk[6] |
20/10 21:00 |
25 KT |
Dnepr Mogilev[14] Shakhter Soligorsk[3] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
20/10 21:25 |
7 KT |
Umm Salal[9] Al Duhail Lekhwia[1] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
20/10 15:00 |
30 KT |
Tobol Kostanai[2] Ordabasy[4] |
20/10 17:00 |
30 KT |
Taraz[10] Shakhtyor Karagandy[8] |
20/10 18:00 |
30 KT |
FK Aktobe Lento[11] Okzhetpes[7] |
20/10 21:00 |
30 KT |
Astana[3] Kairat Almaty[1] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
20/10 22:00 |
13 KT |
NK Siroki Brijeg[8] Sloboda[9] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
20/10 21:00 |
4 KT |
Forces Armee Royales[13] Rcoz Oued Zem[12] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
20/10 14:30 |
26 KT |
Tianjin Teda[9] Beijing Renhe[16] |
20/10 18:35 |
26 KT |
ShenHua SVA FC[12] Dalian Yifang Aerbin[7] |
20/10 18:35 |
26 KT |
Jiangsu Suning[5] Hebei Hx Xingfu[13] |
20/10 18:35 |
26 KT |
HeNan[10] Chongqing Lifan[8] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
20/10 18:00 |
11 KT |
Alashkert[4] Lori Vanadzor[5] |
20/10 20:30 |
11 KT |
Pyunik[7] Banants[8] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
20/10 17:00 |
33 KT |
Tartu JK Tammeka[5] Viljandi Jk Tulevik[8] |
20/10 19:00 |
33 KT |
Nomme JK Kalju[3] Flora Tallinn[1] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
20/10 13:30 |
5 KT |
Leeman[4] Hong Kong Rangers FC[6] |
20/10 13:30 |
5 KT |
Happy Valley[7] Sun Pegasus[10] |
20/10 16:30 |
5 KT |
Eastern A.A Football Team[1] Southern District[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
20/10 21:00 |
KT |
Guillermo Brown[7] Atletico Mitre De Salta[9] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
20/10 18:00 |
11 KT |
Illichivets mariupol[8] Dnipro-1[7] |
20/10 21:00 |
11 KT |
Dynamo Kyiv[2] PFC Oleksandria[4] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
20/10 16:00 |
23 KT |
Semen Padang[13] Madura United[2] |
20/10 18:30 |
23 KT |
Persipura Jayapura[6] Arema Malang[5] |
20/10 18:30 |
23 KT |
PSM Makassar[9] Persija Jakarta[16] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
20/10 19:00 |
10 KT |
Kf Drita Gjilan Ballkani |
20/10 19:00 |
10 KT |
Kf Ferizaj Kf Prishtina |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
20/10 11:00 |
33 KT |
Busan I'Park[2] Ansan Greeners[4] |
20/10 13:00 |
33 KT |
Suwon FC[7] Seoul E Land[10] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
20/10 18:00 |
33 KT |
Spartaks Jurmala[4] Metta/LU Riga[9] |
20/10 21:00 |
33 KT |
Liepajas Metalurgs[6] Fk Valmiera[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
20/10 11:00 |
37 KT |
Kagoshima United[20] Renofa Yamaguchi[14] |
20/10 12:00 |
37 KT |
Mito Hollyhock[5] Machida Zelvia[19] |
20/10 12:00 |
37 KT |
Tochigi SC[21] Ryukyu[15] |
20/10 12:00 |
37 KT |
Zweigen Kanazawa FC[12] Yamagata Montedio[3] |
20/10 12:00 |
37 KT |
Gifu[22] Ehime FC[16] |
20/10 13:00 |
37 KT |
JEF United Ichihara[17] Kashiwa Reysol[1] |
20/10 14:00 |
37 KT |
Okayama FC[9] V-Varen Nagasaki[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
20/10 19:00 |
KT |
Resistencia Sc[5] Guairena[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
20/10 21:45 |
30 KT |
Orense SC Cds Santa Rita |
20/10 22:00 |
30 KT |
Liga de Loja CD Independiente Juniors |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
20/10 20:00 |
7 KT |
Gudja United Valletta FC |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
20/10 20:00 |
6 KT |
Lija Athletic Fgura United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
20/10 15:00 |
13 KT |
Ripensia Timisoara[15] Juventus Bucharest[19] |
20/10 15:00 |
13 KT |
UTA Arad[3] Politehnica Timisoara[13] |
20/10 15:30 |
13 KT |
Universitaea Cluj[17] CS Mioveni[2] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
20/10 18:00 |
loại KT |
Áo U17 Bulgaria U17 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
20/10 17:00 |
14 KT |
Lech Poznan B Znicz Pruszkow |
20/10 18:05 |
14 KT |
Pogon Siedlce[12] Gornik Leczna[4] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
20/10 19:00 |
12 KT |
Septemvri Sofia[2] Lokomotiv Sofia[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hy Lạp |
||
20/10 19:00 |
4 KT |
Ialysos Niki Volou |
20/10 20:00 |
4 KT |
Aspropyrgos Enosis AS Egaleo Aigaleo Athens |
20/10 20:00 |
4 KT |
Ierapetra Diagoras Rodos |
20/10 20:00 |
4 KT |
Nea Kavala Veria FC |
20/10 20:00 |
4 KT |
Triglia Trikala |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
20/10 19:30 |
eastern group KT |
Tikves Kavadarci Belasica Strumica |
20/10 19:30 |
eastern group KT |
Pitu Guli Plackovica |
20/10 19:30 |
eastern group KT |
Osogovo Kamenica Sasa |
20/10 19:30 |
eastern group KT |
Pehchevo Pobeda Prilep |
20/10 19:30 |
western group KT |
Labunishta Pelister Bitola |
20/10 19:30 |
western group KT |
Vardar Forino Korab Debar |
20/10 19:30 |
western group KT |
Skopje Fk Rinija Gostivar |
20/10 19:30 |
western group KT |
Kadino Vlazrimi Kicevo |
20/10 19:30 |
western group KT |
Drita Ohrid 2004 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
20/10 15:00 |
24 KT |
Tarlan Shymkent[10] Kaspyi Aktau[2] |
20/10 16:00 |
24 KT |
Ekibastuzets[13] Maktaaral[6] |
20/10 16:00 |
24 KT |
Aktobe Zhas[14] Akademiya Ontustik[9] |
20/10 17:00 |
24 KT |
Bolat Temirtau[12] Zhetysu Ii[5] |
20/10 17:00 |
24 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[1] Altay Spor Kulubu[3] |
20/10 18:00 |
24 KT |
Akzhayik Oral[4] Baykonur[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
20/10 18:00 |
12 KT |
Fsv Zwickau[11] Bayern Munich II[8] |
20/10 19:00 |
12 KT |
Carl Zeiss Jena[20] Wurzburger Kickers[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
20/10 18:30 |
13 KT |
Jedinstvo Bijelo Polje[3] Bokelj Kotor[4] |
20/10 18:30 |
13 KT |
Jezero Plav[2] Ibar Rozaje[6] |
20/10 18:30 |
13 KT |
Arsenal Tivat[9] Otrant[7] |
20/10 18:30 |
13 KT |
Mornar[5] Lovcen Cetinje[10] |
20/10 18:30 |
13 KT |
Decic Tuzi[1] Drezga[8] |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
20/10 21:00 |
2 KT |
Stirling University[SCO LL-2] Linlithgow Rose |
Lịch thi đấu Angola |
||
20/10 21:00 |
9 KT |
Santa Rita Sporting Cabinda |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
20/10 17:00 |
14 KT |
Khimki Reserve[C-12] Saturn[C-7] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
20/10 20:00 |
8 KT |
Neftci Baku[3] Zira[5] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
20/10 18:00 |
31 KT |
Chikhura Sachkhere[7] Metalurgi Rustavi[8] |
20/10 20:00 |
31 KT |
WIT Georgia Tbilisi[10] Sioni Bolnisi[9] |
20/10 22:00 |
31 KT |
Dila Gori[6] Dinamo Batumi[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
20/10 20:00 |
14 KT |
Metalurh Zaporizhya[16] Mfk Vodnyk Mikolaiv[12] |
20/10 20:30 |
14 KT |
Rukh Vynnyky[6] Inhulets Petrove[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
20/10 20:00 |
27 KT |
Nest-Sotra[4] Sandnes Ulf[12] |
20/10 20:00 |
27 KT |
Strommen[14] Raufoss[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
20/10 20:00 |
KT |
Akropolis IF[N-1] Vasalunds IF[N-7] |
20/10 20:00 |
KT |
Bodens BK[N-15] Karlstad BK[N-3] |
20/10 20:00 |
KT |
Sollentuna United FF[N-12] Tegs Thoren ff[N-11] |
20/10 21:00 |
KT |
Umea FC[N-2] Rynninge IK[N-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
20/10 20:30 |
12 KT |
Fk Graffin Vlasim[15] Hradec Kralove[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
20/10 14:30 |
KT |
Shaanxi Chang an Athletic[9] Changchun YaTai[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
20/10 18:00 |
8 KT |
Keciorengucu[8] Balikesirspor[3] |
20/10 20:30 |
8 KT |
Boluspor[18] Giresunspor[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
20/10 16:00 |
15 KT |
Ural 2[U-4] Lada Togliatti[U-11] |
20/10 17:00 |
15 KT |
Chelyabinsk[U-3] Kamaz[U-1] |
20/10 17:00 |
15 KT |
Volga Ulyanovsk[U-6] Zenit-Izhevsk[U-9] |
20/10 17:00 |
15 KT |
Lada Sok Dimitrovgrad[U-8] Ufa B[U-12] |
20/10 18:00 |
15 KT |
Nosta Novotroitsk[U-7] Zvezda Perm[U-10] |
20/10 19:00 |
15 KT |
Akron Togliatti[U-2] FK Tyumen[U-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
20/10 18:30 |
14 KT |
Makhachkala[S-8] Dynamo Stavropol[S-5] |
20/10 19:00 |
14 KT |
Volgar-Gazprom Astrachan[S-1] Spartak Vladikavkaz[S-16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
20/10 15:30 |
11 KT |
Kapfenberg Superfund[16] Grazer AK[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
20/10 18:00 |
27 KT |
TPS Turku[2] Musa[5] |
20/10 18:00 |
27 KT |
Tpv Tampere[10] KTP Kotka[3] |
20/10 18:00 |
27 KT |
Haka[1] Mypa[9] |
20/10 18:00 |
27 KT |
Ekenas IF Fotboll[6] AC Oulu[7] |
20/10 18:00 |
27 KT |
Jaro[4] Ac Kajaani[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
20/10 21:00 |
28 KT |
Landskrona BoIS[S-2] Eskilsminne IF[S-11] |
20/10 21:00 |
28 KT |
IFK Varnamo[S-7] Assyriska Turab Ik Jkp[S-12] |
20/10 22:00 |
28 KT |
Trollhattan[S-5] Kristianstads FF[S-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
20/10 21:00 |
opening KT |
KVSK Lommel[7] Oud Heverlee[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
20/10 11:00 |
27 KT |
Vanraure Hachinohe[10] AC Nagano Parceiro[15] |
20/10 11:00 |
27 KT |
Yokohama Scc[16] Grulla Morioka[17] |
20/10 11:00 |
27 KT |
Azul Claro Numazu[11] Giravanz Kitakyushu[2] |
20/10 11:00 |
27 KT |
Gainare Tottori[6] Thespa Kusatsu Gunma[1] |
20/10 11:00 |
27 KT |
Kamatamare Sanuki[14] Gamba Osaka U23[13] |
20/10 12:00 |
27 KT |
Kataller Toyama[5] Cerezo Osaka U23[8] |
20/10 12:00 |
27 KT |
Tokyo U23[18] Sc Sagamihara[12] |
20/10 13:00 |
27 KT |
Roasso Kumamoto[4] Fujieda Myfc[3] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
20/10 21:00 |
9 KT |
Us Mondorf-les-bains Racing Union Luxemburg |
20/10 21:00 |
9 KT |
Fola Esch F91 Dudelange |
20/10 21:00 |
9 KT |
Etzella Ettelbruck CS Petange |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
20/10 19:30 |
13 KT |
Dorogi[11] Budaorsi Sc[18] |
20/10 19:30 |
13 KT |
Kazincbarcika[9] Gyirmot Se[6] |
20/10 19:30 |
13 KT |
Soroksar[10] Csakvari Tk[2] |
20/10 22:00 |
13 KT |
Ajka[13] Szegedi Ak[7] |
20/10 22:00 |
13 KT |
Bekescsaba[15] Szolnoki MAV[12] |
20/10 22:00 |
13 KT |
ETO Gyori FC[5] Vac-Dunakanyar[20] |
20/10 22:00 |
13 KT |
Vasas[8] Szombathelyi Haladas[14] |
20/10 22:00 |
13 KT |
Duna Aszfalt Tvse Siofok |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
20/10 15:15 |
KT |
Sparta Praha B[2] Pisek[5] |
20/10 15:30 |
KT |
Karlovy Vary Dvory[15] Domazlice[9] |
20/10 20:30 |
KT |
Sokol Hostoun[16] Kraluv Dvur[3] |
20/10 20:30 |
KT |
Fk Mas Taborsko[1] Rakovnik[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
20/10 19:00 |
27 KT |
Drochia[6] Tighina[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
20/10 17:00 |
33 KT |
Kohtla Jarve Jk Jarve[7] Tallinna Levadia 2[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
20/10 20:00 |
15 KT |
Kabel Novi Sad Dinamo Vranje |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
20/10 20:00 |
14 KT |
Brda[13] Brezice[16] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
20/10 20:00 |
1a fase group a KT |
SP La Fiorita SC Faetano |
20/10 20:00 |
1a fase group a KT |
Tre Fiori Folgore/falciano |
20/10 20:00 |
1a fase group a KT |
SS Murata S.S Pennarossa |
20/10 20:00 |
1a fase group a KT |
SP Domagnano AC Juvenes/Dogana |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
20/10 18:00 |
29 KT |
Lietava Jonava[8] Trakai Ii[12] |
20/10 18:00 |
29 KT |
Pakruojis[16] Dziugas Telsiai[1] |
20/10 19:00 |
29 KT |
Siauliai[6] Bfa[11] |
20/10 19:00 |
29 KT |
Atmosfera Mazeikiai[15] Taip Vilnius[5] |
20/10 20:00 |
29 KT |
Hegelmann Litauen[7] Fk Zalgiris Vilnius 2[13] |
20/10 22:00 |
29 KT |
Nevezis[3] Dainava Alytus[4] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
20/10 21:00 |
26 KT |
HB Torshavn[5] Tb Tuoroyri[7] |
20/10 21:00 |
26 KT |
Vikingur Gotu[4] B36 Torshavn[2] |
20/10 21:00 |
26 KT |
Ki Klaksvik[1] NSI Runavik[3] |
20/10 21:00 |
26 KT |
EB Streymur[8] Ab Argir[9] |
20/10 21:00 |
26 KT |
IF Fuglafjordur[10] Skala Itrottarfelag[6] |
Lịch thi đấu U21 Việt Nam |
||
20/10 16:00 |
chung kết KT |
U21 Phố Hiến U21 Hà Nội |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
20/10 20:00 |
27 KT |
Hwange Colliery Harare City |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
20/10 20:30 |
8 KT |
Richards Bay[4] Real Kings[9] |
20/10 20:30 |
8 KT |
Ts Galaxy Jdr Stars |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
20/10 21:00 |
apertura KT |
Central Ballester[8] Yupanqui[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
20/10 17:00 |
KT |
Keila Jk[7] Tabasalu Charma[8] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
20/10 12:00 |
13 KT |
Ufa Youth[16] Cska Moscow Youth[3] |
20/10 17:00 |
13 KT |
Dynamo Moscow Youth[1] Fk Krasnodar Youth[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
20/10 20:00 |
10 KT |
Bijelo Brdo[15] HNK Sibenik[1] |
20/10 20:00 |
10 KT |
Dinamo Zagreb B Kustosija |
Lịch thi đấu Amateur Bỉ |
||
20/10 20:00 |
8 KT |
Rupel Boom[6] Patro Eisden[8] |
20/10 20:00 |
8 KT |
Sint Eloois Winkel[14] Standard Wetteren[9] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
20/10 19:00 |
KT |
Herning Kfum Hedensted BK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
20/10 11:00 |
KT |
Nữ Cerezo Osaka Sakai[4] Nữ Shizuoka Sangyo University[10] |
20/10 11:00 |
KT |
Nữ As Harima Albion[7] Nữ Setagaya Sfida[5] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
20/10 19:00 |
KT |
Nữ Bayern Munich[3] Nữ Turbine Potsdam[8] |
20/10 19:00 |
KT |
Nữ Sc Freiburg[7] Nữ Ff Usv Jena[12] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
20/10 11:00 |
KT |
Nữ Vegalta Sendai[9] Nữ Nippon Sport Science University[10] |
20/10 11:00 |
KT |
Nữ Albirex Niigata[6] Nữ Urawa Reds[1] |
20/10 13:00 |
KT |
Nữ Beleza[2] Nữ Inac Kobe[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
20/10 12:30 |
1 KT |
Central Western District RSA[9] Hong Kong FC[3] |
20/10 12:30 |
7 KT |
Wing Yee Ft[6] Hong Kong Sapling[13] |
20/10 14:30 |
7 KT |
Eastern District Sa[2] South China[4] |
20/10 14:30 |
7 KT |
Wong Tai Sin District Rsc[8] Citizen[5] |
20/10 14:30 |
7 KT |
Tai Chung[1] Hoi King Sa[7] |
20/10 14:30 |
7 KT |
North District[12] Sham Shui Po[14] |
20/10 17:30 |
1 KT |
Dreams Metro Gallery Old[11] Shatin Sports[10] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
20/10 21:00 |
apertura KT |
Monterrey U20 Chivas Guadalajara U20 |
20/10 21:00 |
apertura KT |
Pumas Unam U20 Leon U20 |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
20/10 16:00 |
KT |
Cracovia Krakow Youth[15] Wisla Krakow Youth[12] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
20/10 17:00 |
KT |
Nữ Phần Lan U17 Nữ Estonia U17 |
20/10 18:30 |
KT |
Nữ Montenegro U17 Nữ Northern Ireland U17 |
20/10 18:30 |
KT |
Nữ Scotland U17 Nữ Italia U17 |
20/10 19:00 |
KT |
Nữ Nauy U17 Nữ Azerbaijan U17 |
20/10 22:00 |
KT |
Nữ Slovakia U17 Nữ Áo U17 |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
20/10 11:00 |
24 KT |
Osaka[12] Yokogawa Musashino[4] |
20/10 11:00 |
24 KT |
Imabari FC[3] Sony Sendai FC[2] |
20/10 11:00 |
24 KT |
Reinmeer Aomori[10] Ryutsu Keizai University[15] |
20/10 11:00 |
24 KT |
Veertien Mie[7] Honda[1] |
20/10 11:00 |
24 KT |
Maruyasu Industries[9] Tegevajaro Miyazaki[6] |
20/10 11:00 |
24 KT |
Kagura Shimane[16] Mio Biwako Shiga[11] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |