Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
22/04 02:00 |
32 KT |
Arsenal[1] Southampton[20] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
22/04 02:00 |
30 KT |
Espanyol[19] Cadiz[16] |
Lịch thi đấu Italia |
||
22/04 01:45 |
31 KT |
Hellas Verona[18] Bologna[8] |
Lịch thi đấu Đức |
||
22/04 01:30 |
29 KT |
Augsburg[14] VfB Stuttgart[16] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
22/04 02:00 |
32 KT |
Angers SCO[20] Paris Saint Germain[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
22/04 01:30 |
34 KT |
Reggina[5] Brescia[19] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
22/04 01:00 |
30 KT |
Volendam[14] Cambuur Leeuwarden[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
22/04 02:00 |
37 KT |
Eibar[1] Zaragoza[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
21/04 23:30 |
29 KT |
Darmstadt[1] Karlsruher SC[9] |
21/04 23:30 |
29 KT |
Hamburger[3] St Pauli[5] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
22/04 02:15 |
29 KT |
Casa Pia Ac[9] Sporting Braga[3] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
22/04 06:30 |
1st phase KT |
Colon[23] Velez Sarsfield[16] |
Lịch thi đấu Úc |
||
21/04 16:45 |
25 KT |
Western Sydney[4] Wellington Phoenix[5] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
22/04 00:00 |
relegation round KT |
Silkeborg IF[7] Aalborg BK[12] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
22/04 01:45 |
11 KT |
Drogheda United[7] Bohemians[1] |
22/04 01:45 |
11 KT |
Shelbourne[5] Dundalk[8] |
22/04 01:45 |
11 KT |
St Patrick's[2] Shamrock Rovers[4] |
22/04 01:45 |
11 KT |
Cork City[9] Derry City[3] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
22/04 08:00 |
clausura KT |
Mazatlan[(a)-18] Monterrey[(a)-1] |
22/04 08:05 |
clausura KT |
Necaxa[(a)-16] Atlas[(a)-11] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
21/04 22:59 |
29 KT |
Wisla Plock[9] Jagiellonia Bialystok[13] |
22/04 01:30 |
29 KT |
Warta Poznan[5] Legia Warszawa[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
22/04 01:00 |
34 KT |
Almere City FC[3] Zwolle[1] |
22/04 01:00 |
34 KT |
Eindhoven[7] NAC Breda[8] |
22/04 01:00 |
34 KT |
De Graafschap[9] ADO Den Haag[11] |
22/04 01:00 |
34 KT |
Helmond Sport[16] Heracles Almelo[2] |
22/04 01:00 |
34 KT |
Roda JC Kerkrade[13] Den Bosch[19] |
22/04 01:00 |
34 KT |
Telstar[12] VVV Venlo[5] |
22/04 01:00 |
34 KT |
Willem II[4] Oss[17] |
22/04 01:15 |
34 KT |
Dordrecht 90[18] Jong AZ[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
22/04 00:00 |
29 KT |
CD Nacional[15] Feirense[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
21/04 20:00 |
30 KT |
Paris 13 Atletico[17] Nancy[12] |
22/04 00:30 |
30 KT |
Avranches[7] Concarneau[1] |
22/04 00:30 |
30 KT |
Bourg Peronnas[10] Le Mans[9] |
22/04 00:30 |
30 KT |
Le Puy Foot 43 Auvergne[16] Orleans US 45[11] |
22/04 00:30 |
30 KT |
Red Star 93[4] Bastia CA[18] |
22/04 00:30 |
30 KT |
Sedan[8] Versailles 78[5] |
22/04 00:30 |
30 KT |
Stade Briochin[15] Chateauroux[6] |
22/04 00:30 |
30 KT |
Villefranche[14] Cholet So[13] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
21/04 23:00 |
31 KT |
AEK Larnaca[2] Omonia Nicosia FC[6] |
21/04 23:00 |
31 KT |
Apollon Limassol FC[5] AEP Paphos[4] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
22/04 01:00 |
28 KT |
Budapest Honved[11] Ujpesti TE[7] |
Lịch thi đấu Romania |
||
22/04 00:30 |
vô địch KT |
Sepsi[6] CS Universitatea Craiova[4] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
21/04 20:15 |
27 KT |
Botev Vratsa[12] Cherno More Varna[5] |
21/04 22:45 |
27 KT |
Ludogorets Razgrad[2] Lokomotiv Sofia[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
21/04 23:30 |
28 KT |
Arsenal Tula[6] Rubin Kazan[2] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
21/04 22:00 |
xuống hạng KT |
Radnicki Nis[11] Mladost Novi Sad[16] |
22/04 00:00 |
vô địch KT |
FK Vozdovac Beograd[7] Radnicki 1923 Kragujevac[8] |
22/04 00:00 |
xuống hạng KT |
Kolubara[9] Mladost Lucani[14] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
21/04 22:30 |
relegation round KT |
MFK Ruzomberok[7] Trencin[10] |
Lịch thi đấu Áo |
||
22/04 00:30 |
xuống hạng KT |
Wolfsberger AC[9] TSV Hartberg[11] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
21/04 21:00 |
30 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[8] HNK Sibenik[9] |
21/04 23:10 |
30 KT |
Slaven Belupo Koprivnica[7] ZNK Osijek[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
22/04 00:00 |
promotion round KT |
Elite 3000 Helsingor[3] Sonderjyske[4] |
22/04 00:00 |
relegation round KT |
Nykobing Falster[12] Fremad Amager[10] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
21/04 21:30 |
5 KT |
Smorgon FC[13] Slutsksakhar Slutsk[10] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
22/04 00:30 |
26 KT |
Maritzburg United[16] Richards Bay[9] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
21/04 16:30 |
2 KT |
Tianjin Teda[7] Zhejiang Professional[15] |
21/04 16:30 |
2 KT |
Meizhou Hakka[10] ShenHua SVA FC[5] |
21/04 18:35 |
2 KT |
Shandong Taishan[14] Nantong Zhiyun[13] |
21/04 18:35 |
2 KT |
Chengdu Rongcheng[11] Shijiazhuang Ever Bright[9] |
21/04 18:35 |
2 KT |
HeNan Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
Lịch thi đấu Armenia |
||
21/04 17:00 |
28 KT |
Van[5] Lernayin Artsakh[8] |
21/04 19:00 |
28 KT |
Alashkert[4] Artsakh Noah[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
22/04 01:00 |
30 KT |
Yverdon[1] Bellinzona[9] |
22/04 01:15 |
30 KT |
Wil 1900[3] Schaffhausen[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
22/04 02:30 |
2 KT |
Atletico Clube Goianiense[BRA CGD-2] CRB AL[11] |
22/04 05:00 |
2 KT |
Botafogo Sp[BRA SP-10] Sampaio Correa[5] |
22/04 07:30 |
2 KT |
Ponte Preta[12] Criciuma[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
22/04 06:10 |
group a KT |
Estudiantes Rio Cuarto[A-9] Club Atletico Guemes[A-12] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
21/04 19:00 |
22 KT |
Kolos Kovalivka[6] Zorya[3] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Phi |
||
22/04 04:00 |
tứ kết KT |
Js Kabylie[ALG D1-15] Esperance Sportive de Tunis[TUN D1A-1] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
22/04 07:00 |
apertura KT |
Guayaquil City[(a)-16] Delfin SC[(a)-7] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
22/04 05:00 |
10 KT |
Independiente Petrolero[(a)-11] Nacional Potosi[(a)-5] |
22/04 07:00 |
10 KT |
Royal Pari[(a)-10] Blooming[(a)-16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
21/04 17:00 |
11 KT |
Roasso Kumamoto[13] JEF United Ichihara[20] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
22/04 01:45 |
5 KT |
Atyra Club Fernando De La Mora |
22/04 01:45 |
5 KT |
Atletico Colegiales 3 De Febrero |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
21/04 22:59 |
26 KT |
Floriana Hibernians FC |
21/04 22:59 |
26 KT |
Balzan Birkirkara FC |
21/04 22:59 |
26 KT |
Mosta Santa Lucia |
21/04 22:59 |
26 KT |
Gzira United Zebbug Rangers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
21/04 21:30 |
promotion round KT |
Unirea Dej[4] Otelul Galati[3] |
Lịch thi đấu Champions League UEFA U19 |
||
21/04 18:00 |
KT |
Sporting Lisbon U19 Az Alkmaar U19 |
21/04 23:00 |
KT |
Hajduk Split U19 AC Milan U19 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
22/04 00:00 |
3 KT |
Valmieras Fk Ii[5] Beitar[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
21/04 16:00 |
3 KT |
Arys[10] Tarlan Shymkent[8] |
21/04 16:00 |
3 KT |
Taraz Aktobe B |
21/04 18:00 |
3 KT |
Kairat Academy[3] Astana 64[7] |
21/04 20:00 |
3 KT |
Astana B[15] Ekibastuzets[14] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
21/04 16:30 |
12 KT |
Sydney FC U21[6] Western Sydney Wanderers Am[16] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
21/04 17:00 |
7 KT |
New Lambton[9] Cooks Hill United[8] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
21/04 17:00 |
8 KT |
Adelaide Raiders SC[1] Adelaide Victory[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
22/04 00:00 |
33 KT |
Hallescher[16] VfL Osnabruck[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
21/04 16:30 |
KT |
Bnei Eilat[S-15] Hapoel Holon Yaniv[S-9] |
21/04 17:00 |
KT |
Hapoel Kfar Shalem[S-2] Sport Club Dimona[S-4] |
21/04 17:00 |
KT |
Hapoel Bikat Hayarden[S-6] Shimshon Kafr Qasim[S-13] |
21/04 17:00 |
KT |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot[S-7] Hapoel Herzliya[S-3] |
21/04 17:00 |
KT |
Hapoel Kafr Kanna[N-13] Tzeirey Kafr Kana[N-2] |
21/04 17:00 |
KT |
Hapoel Qalansawe[N-15] Hapoel Ironi Baka El Garbiya[N-3] |
21/04 17:00 |
KT |
Maccabi Nujeidat Ahmed[N-10] Ironi Nesher[N-9] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
22/04 01:45 |
championship round KT |
Larne[1] Linfield FC[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
22/04 06:00 |
clausura KT |
Tlaxcala[(a)-9] Correcaminos Uat[(a)-12] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
21/04 16:30 |
10 KT |
Heidelberg United[10] North Geelong Warriors[14] |
21/04 17:30 |
10 KT |
Oakleigh Cannons[3] Altona Magic[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
21/04 17:00 |
relegation round KT |
Balashikha Peresvet Podolsk |
21/04 17:00 |
relegation round KT |
Khimki Reserve Tambov |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
21/04 19:00 |
31 KT |
FK Inter Baku[9] Fk Kapaz Ganca[7] |
21/04 22:59 |
31 KT |
Qarabag[1] Zira[5] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
22/04 04:00 |
11 KT |
Rayo Zuliano Zamora Barinas |
Lịch thi đấu Georgia |
||
21/04 19:00 |
9 KT |
Torpedo Kutaisi[3] Dinamo Batumi[1] |
21/04 22:00 |
9 KT |
Telavi[8] Dila Gori[6] |
22/04 00:00 |
9 KT |
Dinamo Tbilisi[2] Saburtalo Tbilisi[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
22/04 01:45 |
10 KT |
Cobh Ramblers[4] Treaty United[9] |
22/04 01:45 |
10 KT |
Kerry[10] Galway United[1] |
22/04 01:45 |
10 KT |
Wexford Youths[6] Finn Harps[7] |
22/04 01:45 |
10 KT |
Waterford United[2] Athlone[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
21/04 20:00 |
34 KT |
Hapoel Acco[5] Maccabi Kabilio Jaffa[6] |
21/04 20:00 |
34 KT |
Hapoel Kfar Saba[7] Bnei Yehuda Tel Aviv[8] |
21/04 20:00 |
34 KT |
Hapoel Petah Tikva[2] Ironi Tiberias[3] |
21/04 20:00 |
34 KT |
Hapoel Afula[9] Ironi Ramat Hasharon[12] |
21/04 20:00 |
34 KT |
Hapoel Natzrat Illit[15] As Ashdod[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
21/04 23:10 |
24 KT |
SKU Amstetten[8] Sturm Graz Amat.[12] |
21/04 23:10 |
24 KT |
Floridsdorfer AC Wien[7] Liefering[10] |
21/04 23:10 |
24 KT |
SV Horn[4] Austria Wien Amateure[15] |
21/04 23:10 |
24 KT |
Kapfenberg Superfund[16] First Vienna[6] |
21/04 23:10 |
24 KT |
Rapid Vienna Amateure[13] SK Vorwarts Steyr[14] |
22/04 01:30 |
24 KT |
St.Polten[1] Trenkwalder Admira[11] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
22/04 07:40 |
apertura KT |
Deportivo Pasto[(a)-5] Aguilas Doradas[(a)-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
21/04 22:59 |
28 KT |
Chrobry Glogow[9] Arka Gdynia[7] |
22/04 01:30 |
28 KT |
LKS Lodz[1] Podbeskidzie[6] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
22/04 01:45 |
34 KT |
Ayr Utd[4] Queens Park[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
21/04 22:00 |
2 KT |
Sjk Akatemia[5] Salon Palloilijat Salpa[4] |
21/04 22:30 |
2 KT |
HIFK[12] Mp Mikkeli[11] |
21/04 22:30 |
2 KT |
Gnistan[2] Jyvaskyla JK[7] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
21/04 19:00 |
7 KT |
Termez Surkhon[8] Kuruvchi Bunyodkor[2] |
21/04 20:40 |
7 KT |
Buxoro[13] Neftchi Fargona[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
22/04 01:00 |
relegation round KT |
Dender[10] Standard Liege Ii[11] |
22/04 01:00 |
relegation round KT |
Genk Ii[9] KVSK Lommel[7] |
22/04 01:00 |
promotion round KT |
Club Brugge Ii Anderlecht Ii |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
21/04 19:00 |
8 KT |
Lokomotiv Tbilisi[7] Kolkheti Poti[4] |
21/04 19:00 |
8 KT |
Merani Martvili[10] Sioni Bolnisi[2] |
21/04 19:00 |
8 KT |
Spaeri[3] Norchi Dinamoeli Tbilisi[8] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
21/04 17:00 |
8 KT |
Campbelltown City SC[3] Adelaide Panthers[8] |
21/04 17:45 |
8 KT |
Adelaide City FC[5] North Eastern Metrostars[2] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
21/04 15:15 |
10 KT |
Oakleigh Cannons U21[3] Altona Magic U21[8] |
22/04 09:00 |
10 KT |
South Melbourne U21[4] Port Melbourne Sharks Sc U21[1] |
22/04 09:15 |
10 KT |
Avondale Fc U21[6] St Albans Saints U21[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
21/04 22:00 |
KT |
SC Znojmo[M-14] Zlin B[M-8] |
21/04 23:00 |
KT |
Karlovy Vary Dvory[A-12] Fk Banik Sokolov[A-16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
21/04 20:00 |
promotion group KT |
Dacia Buiucani[MOL D1-7] Floresti[A-1] |
21/04 20:00 |
promotion group KT |
Dinamo-Auto[MOL D1-8] Cf Sparta Selemet[B-1] |
21/04 20:00 |
promotion group KT |
Flacara Falesti[A-2] Victoria Bardar[B-2] |
21/04 20:00 |
xuống hạng KT |
Real Succes[B-6] Sheriff B[A-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
21/04 22:59 |
8 KT |
Nomme United[1] Elva[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
21/04 21:00 |
30 KT |
Jedinstvo Ub Proleter Novi Sad |
21/04 21:00 |
30 KT |
Vrsac Trajal Krusevac |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
21/04 21:30 |
26 KT |
Jadran Dekani[10] NK Aluminij[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
21/04 16:45 |
10 KT |
Dandenong City Sc[7] Kingston City[3] |
21/04 17:15 |
10 KT |
Pascoe Vale Sc[5] Fc Bulleen Lions[10] |
21/04 17:15 |
10 KT |
Werribee City Sc[11] Melbourne Heart Youth[14] |
21/04 17:30 |
10 KT |
Preston Lions[1] Northcote City[8] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
21/04 17:00 |
KT |
Changwon City[9] Paju Citizen Fc[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
22/04 00:00 |
26 KT |
TJ Spartak Myjava[7] 1. Tatran Presov[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
21/04 18:45 |
staffel sud KT |
Pao Rouf Olympiakos Piraeus Ii |
21/04 19:15 |
staffel sud KT |
AS Egaleo Aigaleo Athens[S-9] Panahaiki-2005[S-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
21/04 18:00 |
6 KT |
West Armenia[1] Pyunik B[7] |
Lịch thi đấu Namibia |
||
22/04 00:30 |
1 KT |
Black Africa Civics Fc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
21/04 21:00 |
7 KT |
Nevezis[3] Ekranas Panevezys[10] |
21/04 21:30 |
7 KT |
Kauno Zalgiris Ii[13] Minija[8] |
21/04 22:59 |
7 KT |
Neptuna Klaipeda[12] Fk Zalgiris Vilnius 2[14] |
Lịch thi đấu Cúp Đảo Faroe |
||
22/04 00:00 |
1 KT |
NSI Runavik Mb Midvagur |
22/04 00:00 |
1 KT |
Vikingur Gotu[FAR D1-4] HB Torshavn[FAR D1-2] |
22/04 01:00 |
1 KT |
Hoyvik EB Streymur |
22/04 01:00 |
1 KT |
Skala Itrottarfelag B71 Sandur |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
21/04 22:00 |
27 KT |
Accra Lions[7] Medeama Sc[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
21/04 19:15 |
6 KT |
Mashal Muborak[A-9] Unired[A-8] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
21/04 20:00 |
6 KT |
Zpc Kariba Manica Diamonds |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
21/04 23:00 |
KT |
Pipinsried[B-19] Tsv Buchbach[B-11] |
21/04 23:00 |
KT |
TSV Aubstadt[B-8] Wacker Burghausen[B-7] |
21/04 23:15 |
KT |
Atlas Delmenhorst[N-18] Ssv Jeddeloh[N-10] |
22/04 00:00 |
KT |
Lokomotive Leipzig[NE-4] Lichtenberg 47[NE-16] |
22/04 00:00 |
KT |
Tennis Borussia Berlin[NE-18] Chemie Leipzig[NE-8] |
22/04 00:00 |
KT |
SV Babelsberg 03[NE-9] Germania Halberstadt[NE-17] |
22/04 00:00 |
KT |
Kickers Offenbach[S-5] Stuttgart Amateure[S-9] |
22/04 00:00 |
KT |
FSV Frankfurt[S-6] VfR Wormatia Worms[S-16] |
22/04 00:30 |
KT |
Fortuna Koln[W-6] Sv Straelen[W-18] |
22/04 00:30 |
KT |
Drochtersen/assel[N-6] Sc Weiche Flensburg 08[N-5] |
22/04 00:30 |
KT |
BSV Rehden[N-15] VfB Lubeck[N-1] |
Lịch thi đấu USA National Premier Soccer League |
||
22/04 06:00 |
KT |
Carolina RailHawks Chattanooga Red Wolves |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
22/04 00:00 |
KT |
TSV 1860 Rosenheim Ingolstadt 04 Am |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
21/04 17:30 |
7 KT |
Brisbane Wolves[1] Logan Lightning[2] |
Lịch thi đấu Australia Victoria State League |
||
21/04 17:15 |
KT |
Essendon Royals Beaumaris |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
21/04 17:15 |
5 KT |
Kingborough Lions[5] Glenorchy Knights[2] |
Lịch thi đấu Tajikistan Vysshaya Liga |
||
21/04 18:30 |
5 KT |
Eskhata[2] Esteghlal Dushanbe[1] |
21/04 18:30 |
5 KT |
Faizkand[7] Khatlon[3] |
21/04 18:30 |
5 KT |
Khosilot Parkhar[5] Khujand[8] |
Lịch thi đấu Tanzania Premier League |
||
21/04 20:00 |
27 KT |
Polisi Tanzania Ihefu Sc |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
21/04 20:00 |
27 KT |
Mm Platinum[13] Pretoria Callies[7] |
21/04 20:00 |
27 KT |
Jdr Stars[4] Polokwane City[1] |
21/04 20:00 |
27 KT |
Ajax Cape Town[2] Platinum City[14] |
Lịch thi đấu Syrian League |
||
21/04 19:00 |
KT |
Al-Jaish Damascus Al-Ittihad Aleppo |
21/04 19:00 |
KT |
Al-Karamah Tishreen Sc |
21/04 19:00 |
KT |
Jableh Sc Al Wathba Homs |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
21/04 18:00 |
KT |
Vysocina Jihlava U19[12] Pribram U19[16] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
21/04 15:00 |
championship playoff KT |
Cska Moscow Youth[A-3] Fk Rostov Youth[B-1] |
21/04 15:00 |
championship playoff KT |
Fk Ural Youth[A-5] Lokomotiv Moscow Youth[B-2] |
21/04 15:00 |
xuống hạng KT |
Orenburg Youth[A-10] Akhmat Grozny Youth[B-9] |
21/04 16:00 |
xuống hạng KT |
Krylya Sovetov Samara Youth[A-7] Pfc Sochi Youth[B-7] |
21/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Nizhny Novgorod Youth[A-6] Fakel Youth[B-8] |
21/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Torpedo Moscow Youth[A-8] Khimki Youth[B-10] |
21/04 17:00 |
championship playoff KT |
Strogino Moscow Youth Dynamo Moscow Youth |
21/04 20:00 |
xuống hạng KT |
Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth[A-9] Kuban Krasnodar Youth[B-6] |
21/04 21:00 |
championship playoff KT |
Spartak Moscow Youth[A-2] Chertanovo Moscow Youth[B-4] |
22/04 00:00 |
championship playoff KT |
Zenit St.petersburg Youth[A-1] Fk Krasnodar Youth[B-3] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
22/04 01:00 |
division 1 KT |
Brighton Hove Albion U21[A-6] Manchester United U21[A-9] |
22/04 01:00 |
division 1 KT |
Arsenal U21[A-7] Fulham U21[A-4] |
22/04 01:00 |
division 2 KT |
Nottingham Forest U21[B-3] Aston Villa U21[B-4] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
21/04 15:00 |
22 KT |
Vorskla U21[5] Metalist Kharkiv U21[13] |
21/04 17:00 |
22 KT |
Dynamo Kyiv U21[2] Shakhtar Donetsk U21[3] |
21/04 17:00 |
7 KT |
Inhulets Petrove U21[15] Pfc Oleksandria U21[4] |
21/04 18:00 |
22 KT |
Veres Rivne U21[11] Mynai U21[16] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Pháp |
||
22/04 00:00 |
KT |
Les Herbiers[D-1] Romorantin[D-5] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
22/04 05:00 |
apertura KT |
Cerro Largo[5] Racing Club Montevideo[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền tây |
||
21/04 23:30 |
KT |
SV Grodig[WS-11] Salzburger Ak 1914[WS-10] |
22/04 00:30 |
KT |
Sv Fugen[WT-7] Sc Schwaz[WT-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
22/04 00:00 |
9 KT |
HIK[A-8] Roskilde[A-10] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
22/04 00:30 |
KT |
Staal Jorpeland Djerv 1919 |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
21/04 14:00 |
KT |
Nữ Busan Sangmu[8] Hwacheon Kspo Womens[3] |
21/04 17:00 |
KT |
Changnyeong Womens[7] Nữ Suwon Fcm[1] |
21/04 17:00 |
KT |
Gyeongju Khnp Womens[5] Nữ Hyundai Steel Redangels[4] |
21/04 17:00 |
KT |
Nữ Seoul Amazones[2] Gumi Sportstoto Womens[6] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
22/04 00:15 |
18 KT |
Nữ Bayer Leverkusen[5] Nữ Hoffenheim[4] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
21/04 19:00 |
16 KT |
Ipswich U21[13] Coventry U21[11] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
21/04 22:00 |
KT |
Necaxa U20[(a)-6] Atlas U20[(a)-3] |
21/04 23:00 |
KT |
Mazatlan U20[(a)-15] Monterrey U20[(a)-14] |
22/04 05:45 |
KT |
Club Tijuana U20[(a)-11] Leon U20[(a)-17] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
22/04 03:00 |
26 KT |
Alfalah Atbra[14] Hay Al Arab[4] |
22/04 03:00 |
26 KT |
Rabita Kosti[18] Ahli Shandi[12] |
22/04 03:00 |
26 KT |
Hay Al Wadi[8] Ahli Marawi[17] |
22/04 03:00 |
26 KT |
Kober Khartoum[15] Hilal Al Fasher[9] |
22/04 03:00 |
26 KT |
Al Shorta Algadarf[5] Al Zuma Sc[16] |
22/04 03:00 |
26 KT |
Al Hilal Omdurman[1] Tuti Sc Khartoum[13] |
22/04 03:00 |
26 KT |
Haidoub[3] Al Merreikh[2] |
22/04 03:00 |
26 KT |
Wad Nobawi[10] Ahli Al Khartoum[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Peru |
||
22/04 01:00 |
KT |
Union Huaral Juan Aurich |
Lịch thi đấu Peru |
||
22/04 03:30 |
apertura KT |
Utc Cajamarca[(a)-11] Atletico Grau[(a)-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
22/04 07:30 |
9 KT |
San Luis Quillota[1] Deportes Recoleta[13] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |