Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
22/10 23:55 |
bảng KT |
Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] Dinamo Zagreb[CRO D1-2] |
22/10 23:55 |
bảng KT |
Atletico Madrid[SPA D1-3] Bayer Leverkusen[GER D1-7] |
23/10 02:00 |
bảng KT |
Galatasaray[TUR D1-10] Real Madrid[SPA D1-1] |
23/10 02:00 |
bảng KT |
Club Brugge[BEL D1-1] Paris Saint Germain[FRA D1-1] |
23/10 02:00 |
bảng KT |
Olympiakos[GRE D1-1] Bayern Munich[GER D1-3] |
23/10 02:00 |
bảng KT |
Tottenham Hotspur[ENG PR-9] Crvena Zvezda[SER D1-1] |
23/10 02:00 |
bảng KT |
Manchester City[ENG PR-2] Atalanta[ITA D1-3] |
23/10 02:00 |
bảng KT |
Juventus[ITA D1-1] Lokomotiv Moscow[RUS PR-3] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
23/10 01:45 |
Round 4 Qualifying Playoff KT |
Wealdstone[ENG CS-1] Maidenhead United[ENG Conf-16] |
23/10 01:45 |
Round 4 Qualifying Playoff KT |
Billericay Town[ENG CS-9] Sutton United[ENG Conf-20] |
23/10 01:45 |
Round 4 Qualifying Playoff KT |
Eastleigh[ENG Conf-13] Welling United[ENG CS-15] |
23/10 01:45 |
Round 4 Qualifying Playoff KT |
Woking[ENG Conf-7] Ebbsfleet United[ENG Conf-24] |
23/10 01:45 |
Round 4 Qualifying Playoff KT |
Wrexham[ENG Conf-21] Chesterfield[ENG Conf-18] |
23/10 01:45 |
Round 4 Qualifying Playoff KT |
Barnet[ENG Conf-10] Potters Bar Town[ENG RYM-10] |
23/10 02:00 |
Round 4 Qualifying Playoff KT |
Poole Town[ENG-S PR-3] Hayes&Yeading[ENG-S PR-13] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
23/10 01:45 |
13 KT |
Preston North End[3] Leeds United[5] |
23/10 01:45 |
13 KT |
Queens Park Rangers[9] Reading[22] |
23/10 01:45 |
13 KT |
Millwall[15] Cardiff City[11] |
23/10 01:45 |
13 KT |
Swansea City[4] Brentford[17] |
23/10 01:45 |
13 KT |
Birmingham[12] Blackburn Rovers[14] |
23/10 01:45 |
13 KT |
Sheffield Wed[8] Stoke City[24] |
23/10 02:00 |
13 KT |
West Bromwich[1] Barnsley[23] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
23/10 01:45 |
15 KT |
Bristol Rovers[4] Bolton Wanderers[23] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Shrewsbury Town[13] Gillingham[15] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Blackpool[6] Wycombe Wanderers[2] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Burton Albion FC[14] AFC Wimbledon[21] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Sunderland[9] Tranmere Rovers[18] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Portsmouth[16] Lincoln City[12] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Rochdale[17] Milton Keynes Dons[19] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Southend United[22] Doncaster Rovers[11] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
22/10 23:15 |
bán kết KT |
Al Hilal[KSA PR-1] Al-Sadd[QAT D1-3] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
23/10 07:45 |
bán kết KT |
Boca Juniors[ARG D1-1] River Plate[ARG D1-3] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
23/10 01:45 |
34 KT |
Derry City[4] St Patrick's[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
23/10 00:00 |
28 KT |
Orgryte[6] Degerfors IF[5] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
22/10 21:00 |
1 KT |
Jamshedpur Delhi Dynamos |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
23/10 01:45 |
15 KT |
Cambridge United[16] Grimsby Town[10] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Oldham Athletic[21] Walsall[19] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Plymouth Argyle[11] Leyton Orient[17] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Crewe Alexandra[1] Colchester United[8] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Bradford AFC[3] Port Vale[13] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Mansfield Town[15] Salford City[14] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Carlisle[20] Northampton Town[18] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Scunthorpe United[22] Exeter City[2] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Swindon[7] Stevenage Borough[23] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Morecambe[24] Forest Green Rovers[4] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Newport County[5] Crawley Town[9] |
23/10 01:45 |
15 KT |
Cheltenham Town[6] Macclesfield Town[12] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Maroc |
||
22/10 22:00 |
tứ kết KT |
IRT Itihad de Tanger HUSA Hassania Agadir |
Lịch thi đấu Iraq |
||
22/10 19:00 |
groups a KT |
Al-Naft[11] Al Diwaniya[10] |
22/10 19:00 |
groups a KT |
Naft Alwasat[9] Al Semawah[14] |
22/10 20:00 |
groups a KT |
Arbil[15] Zakho[20] |
22/10 21:15 |
groups a KT |
Al Zawraa[3] Al Minaa[6] |
22/10 21:15 |
groups a KT |
Naft Misan[19] Al Shorta[12] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
22/10 18:30 |
24 KT |
Bali United[1] Perseru Serui[12] |
22/10 18:30 |
24 KT |
Pusamania Borneo[4] Kalteng Putra[18] |
22/10 18:30 |
24 KT |
Barito Putera[17] Psis Semarang[14] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
22/10 19:00 |
11 KT |
Kosova Vushtrri Kf Feronikeli |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
22/10 20:00 |
5 KT |
Aswan[17] Enppi[18] |
22/10 22:50 |
5 KT |
Wadi Degla SC[16] Misr El Maqasah[6] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
22/10 17:30 |
tháng 10 KT |
Chennai City[IND D1-1] Terengganu[MAS SL-7] |
22/10 20:00 |
tháng 10 KT |
Crikvenica NK Rijeka[CRO D1-3] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
22/10 18:00 |
loại KT |
Iceland U17 Croatia U17 |
22/10 19:00 |
loại KT |
Pháp U17 Gibraltar U17 |
22/10 19:00 |
loại KT |
Đảo Síp U17 Slovakia U17 |
23/10 00:00 |
loại KT |
Scotland U17 Armenia U17 |
Lịch thi đấu Champions League UEFA U19 |
||
22/10 17:00 |
bảng KT |
Shakhtar Donetsk U19 Dinamo Zagreb U19 |
22/10 19:00 |
bảng KT |
Galatasaray U19[TUR U19-1] Real Madrid U19[SPA LU19-1] |
22/10 19:00 |
bảng KT |
Atletico Madrid U19[SPA LU19-9] Bayer Leverkusen U19[GER U19W-6] |
22/10 19:00 |
bảng KT |
Juventus U19 Lokomotiv Moscow U19 |
22/10 21:00 |
bảng KT |
Olympiakos Piraeus U19 Bayern Munich U19[GER U19S-2] |
22/10 21:00 |
bảng KT |
Manchester City U19 Atalanta U19 |
22/10 21:00 |
bảng KT |
Club Brugge U19 Paris Saint Germain U19 |
22/10 21:00 |
bảng KT |
Tottenham Hotspur U19 Crvena Zvezda U19 |
22/10 23:05 |
1 domestic champions KT |
Domzale U19 Viitorul Constanta U19 |
23/10 01:00 |
1 domestic champions KT |
Derby County U19 Minsk U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
23/10 07:00 |
KT |
Veracruz[MEX D1(a)-19] Alebrijes De Oaxaca[MEX D2(a)-4] |
23/10 09:00 |
KT |
Club Tijuana[MEX D1(a)-10] Mineros De Zacatecas[MEX D2(a)-11] |
23/10 09:00 |
KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[MEX D2(a)-5] Necaxa[MEX D1(a)-1] |
23/10 09:00 |
KT |
Correcaminos Uat[MEX D2(a)-13] Santos Laguna[MEX D1(a)-2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
23/10 00:00 |
KT |
SC Weiz[M-3] Wolfsberger Ac Amateure[M-11] |
23/10 00:00 |
KT |
Wsc Hertha Wels[M-2] Sturm Graz Amat.[M-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
22/10 18:30 |
9 KT |
Arman Gohar Sirjan Sepidroud Rasht |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
23/10 01:45 |
4 KT |
Linfield FC[4] Warrenpoint Town[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
22/10 22:30 |
13 KT |
GKS Tychy[11] Miedz Legnica[5] |
22/10 22:59 |
13 KT |
Gks Jastrzebie[9] Wigry Suwalki[15] |
23/10 00:00 |
13 KT |
Puszcza Niepolomice[13] Warta Poznan[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
23/10 08:00 |
clausura fase 2 KT |
Deportes Quindio[off-1] Deportivo Pereira[off-5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
22/10 22:59 |
1/8 Finals KT |
Trans Narva[EST D1-6] Eston Villa Ii |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
22/10 19:00 |
27 KT |
Cf Sparta Selemet[4] Abus Ungheni[9] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovenia |
||
22/10 22:00 |
KT |
NK Publikum Celje[SLO D1-5] Nk Radomlje[SLO D2-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
22/10 18:30 |
12 KT |
Ani Yerevan[17] Torpedo Yerevan[11] |
22/10 18:30 |
12 KT |
Lernayin Artsakh[14] Ararat Armenia B[7] |
22/10 18:30 |
12 KT |
Dilijan[16] Alashkert B Martuni[6] |
22/10 18:30 |
12 KT |
Shirak Gjumri B[13] Ararat Yerevan 2[10] |
22/10 20:30 |
12 KT |
Banants B[5] Bkma[8] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Uzbekistan |
||
22/10 17:00 |
semifinal KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon Pakhtakor Tashkent |
22/10 20:00 |
semifinal KT |
OTMK Olmaliq Dinamo Samarkand |
Lịch thi đấu Hong Kong Elite Cup |
||
22/10 19:00 |
groups KT |
Wofoo Tai Po Guangzhou Rf U19 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
22/10 17:30 |
league b east zone KT |
Rubin Uzb Bunyodkor 2 |
22/10 20:00 |
league b east zone KT |
Chigatoy Turon Nukus |
22/10 20:00 |
league b east zone KT |
Yashnobod Rash Milk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ |
||
23/10 01:00 |
KT |
Bavois Koniz |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
22/10 20:00 |
KT |
Djurgardens U21[N-5] Brommapojkarna U21[N-8] |
Lịch thi đấu Oman |
||
22/10 19:55 |
6 KT |
Oman Club[7] Fnjaa SC[8] |
22/10 20:15 |
6 KT |
Mrbat[14] Saham[1] |
22/10 22:10 |
6 KT |
Al Oruba Sur[13] Al Nasr (OMA)[12] |
22/10 22:30 |
6 KT |
Al-Suwaiq Club[10] Al Seeb[5] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
22/10 16:00 |
KT |
Sk Sigma Olomouc u19[2] Synot Slovacko U19[12] |
22/10 17:15 |
KT |
Ceske Budejovice u19[16] Brno U19[7] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
23/10 00:00 |
KT |
Allerod Taastrup |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền đông |
||
23/10 00:00 |
KT |
Rapid Vienna Amateure[E-4] SC Mannsdorf[E-1] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
23/10 01:45 |
KT |
Southport FC[11] Hereford[8] |
23/10 01:45 |
KT |
Kidderminster[17] Farsley Celtic[3] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
22/10 21:50 |
10 KT |
Al Jeel[13] Jeddah[16] |
22/10 22:00 |
10 KT |
Al Shoalah[14] Al Baten[8] |
22/10 22:05 |
10 KT |
Al Mojzel[19] Al-Ansar[17] |
22/10 22:20 |
10 KT |
Al Tai[3] Najran[10] |
22/10 22:25 |
10 KT |
Hottain[18] Al Khaleej Club[15] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
23/10 01:30 |
KT |
Hartley Wintney[13] Chesham United[4] |
23/10 01:45 |
KT |
Gosport Borough[8] Beaconsfield Sycob[22] |
23/10 01:45 |
KT |
Harrow Borough[11] Metropolitan Police[19] |
23/10 01:45 |
KT |
Hendon[21] Walton Casuals[15] |
23/10 01:45 |
KT |
Merthyr Town[9] Salisbury City[5] |
23/10 01:45 |
KT |
Weston Super Mare[10] Tiverton Town[1] |
23/10 01:45 |
KT |
Wimborne Town[17] Dorchester Town[20] |
23/10 01:45 |
KT |
Yate Town[16] Farnborough Town[18] |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
23/10 02:00 |
1/16 final KT |
Fluminense Rj Youth Cr Flamengo Rj Youth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
22/10 21:00 |
6 KT |
Usm El Harrach[16] Jsm Bejaia[15] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
22/10 21:00 |
6 KT |
Hay Al Wadi Al Merreikh |
23/10 00:00 |
7 KT |
Alamal Atbara Alfalah Atbra |
23/10 00:00 |
6 KT |
Khartoum Al Watani Ahli Al Khartoum |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
22/10 21:00 |
KT |
Nữ Bồ Đào Nha U17 Nữ Israel U17 |
22/10 22:00 |
KT |
Nữ Hà Lan U17 Nữ Latvia U17 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |