Lịch thi đấu World Cup |
||
22/11 17:00 |
bảng KT |
Argentina[3] Saudi Arabia[51] |
22/11 20:00 |
bảng KT |
Đan Mạch[10] Tunisia[30] |
22/11 23:00 |
bảng KT |
Mexico[13] Ba Lan[26] |
23/11 02:00 |
bảng KT |
Pháp[4] Australia[38] |
Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
22/11 18:00 |
loại KT |
Israel U19 Croatia U19 |
22/11 18:00 |
loại KT |
Đảo Faroe U19 Phần Lan U19 |
22/11 20:00 |
loại KT |
Kazakhstan U19 Iceland U19 |
23/11 02:30 |
loại KT |
Scotland U19 Pháp U19 |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||
23/11 03:45 |
bảng KT |
Vizela[POR D1-13] Chaves[POR D1-8] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Đảo Sip |
||
23/11 00:00 |
2 KT |
Doxa Katokopias[CYP D1-12] Ethnikos Achnas[CYP D2-9] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
23/11 02:30 |
10 KT |
UE Sant Julia[7] UE Santa Coloma[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
23/11 02:45 |
8 KT |
Crawley Town[18] Gillingham[22] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
22/11 15:30 |
3 KT |
Real Kashmir[1] Gokulam[3] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
22/11 18:00 |
26 KT |
Shijiazhuang Ever Bright[13] Dalian Yifang Aerbin[12] |
22/11 18:30 |
26 KT |
HeNan[5] Wuhan ZALL[15] |
22/11 18:30 |
26 KT |
Zhejiang Professional[4] Shanghai East Asia FC[3] |
22/11 18:30 |
26 KT |
Shenzhen[14] Guangzhou Evergrande FC[17] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
22/11 17:00 |
18 KT |
Alashkert[3] Pyunik[4] |
22/11 19:00 |
18 KT |
Bkma[9] Avan Academy[2] |
22/11 21:00 |
18 KT |
Banants[1] Ararat Yerevan[7] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
22/11 16:30 |
tháng 11 KT |
Sparta Praha B[CZE D2-15] Teplice[CZE D1-12] |
22/11 17:00 |
tháng 11 KT |
Zlin[CZE D1-15] Brno[CZE D1-11] |
22/11 17:30 |
tháng 11 KT |
Aarhus AGF[DEN SASL-8] Hacken[SWE D1-1] |
22/11 18:00 |
tháng 11 KT |
Polonia Sroda Warta Poznan[POL PR-9] |
22/11 19:30 |
tháng 11 KT |
Serbia U21 FYR Macedonia U21 |
22/11 20:00 |
tháng 11 KT |
Bỉ U20 Na Uy U20 |
22/11 20:30 |
tháng 11 KT |
CH Séc U21 Na Uy U21 |
23/11 00:00 |
tháng 11 KT |
Zenit St.Petersburg[RUS PR-1] Crvena Zvezda[SER D1-1] |
23/11 00:00 |
KT |
Đức U20 Bồ Đào Nha U20 |
23/11 02:15 |
KT |
Bồ Đào Nha U21 Japan U21 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
22/11 19:00 |
rpl path groups KT |
Ural Yekaterinburg[RUS PR-10] CSKA Moscow[RUS PR-5] |
22/11 21:30 |
rpl path groups KT |
FK Khimki[RUS PR-15] Pari Nizhny Novgorod[RUS PR-12] |
23/11 00:00 |
rpl path groups KT |
Torpedo Moscow[RUS PR-16] Sochi[RUS PR-9] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
23/11 00:00 |
KT |
Kazakhstan U17[A3] Đảo Faroe u17[A4] |
23/11 00:00 |
KT |
Slovenia U17[A2] Bồ Đào Nha U17[A1] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
23/11 02:45 |
3 KT |
Linfield FC[4] Larne[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malta |
||
23/11 00:00 |
preliminary round KT |
Sannat Lions Qala Saints |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
22/11 13:30 |
30 KT |
Beijing Beikong[1] Shenzhen Peng City[5] |
22/11 13:30 |
30 KT |
Suzhou Dongwu[4] Zibo Cuju[3] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
23/11 06:00 |
clausura KT |
Atletico Junior Barranquilla[(a)-8] Deportivo Pereira[(a)-5] |
23/11 06:00 |
clausura KT |
Independiente Santa Fe[(a)-1] Millonarios[(a)-4] |
23/11 08:35 |
quadrangular(c) KT |
Dep.Independiente Medellin[(a)-3] Aguilas Doradas[(a)-2] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Azerbaijan |
||
22/11 17:00 |
1 KT |
Fk Moik Baku Sabail[AZE D1-7] |
22/11 17:00 |
1 KT |
FK Inter Baku[AZE D1-8] Turan Tovuz[AZE D1-6] |
22/11 18:00 |
1 KT |
Gilan Gabala[AZE D1-5] Araz Nakhchivan |
Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha |
||
22/11 23:00 |
KT |
Marino CD Mensajero |
Lịch thi đấu Tanzania Premier League |
||
22/11 20:05 |
13 KT |
Dodoma Jiji Young Africans |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
22/11 20:00 |
KT |
Wigan U21[11] Sheffield Wed U21[18] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
22/11 18:00 |
15 KT |
Shakhtar Donetsk U21[5] Vorskla U21[4] |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
23/11 02:00 |
2 KT |
Burton Albion FC[ENG L1-23] Tranmere Rovers[ENG L2-11] |
23/11 02:00 |
2 KT |
Forest Green Rovers[ENG L1-24] Cheltenham Town[ENG L1-19] |
23/11 02:00 |
2 KT |
Lincoln City[ENG L1-13] Morecambe[ENG L1-22] |
23/11 02:00 |
2 KT |
Milton Keynes Dons[ENG L1-21] Newport County[ENG L2-19] |
23/11 02:00 |
2 KT |
Plymouth Argyle[ENG L1-1] Charlton Athletic[ENG L1-11] |
23/11 02:00 |
2 KT |
Stevenage Borough[ENG L2-2] Arsenal U21[ENG U21A-1] |
23/11 02:00 |
2 KT |
Wolves U21[ENG U21A-9] Manchester United U21[ENG U21A-11] |
23/11 02:30 |
2 KT |
Grimsby Town[ENG L2-14] Accrington Stanley[ENG L1-20] |
23/11 02:30 |
2 KT |
Peterborough United[ENG L1-4] Chelsea U21[ENG U21A-4] |
23/11 02:30 |
2 KT |
Salford City[ENG L2-9] Bradford AFC[ENG L2-4] |
23/11 02:45 |
2 KT |
AFC Wimbledon[ENG L2-15] Sutton United[ENG L2-17] |
23/11 02:45 |
2 KT |
Bolton Wanderers[ENG L1-7] Barrow[ENG L2-6] |
23/11 02:45 |
2 KT |
Ipswich[ENG L1-2] Portsmouth[ENG L1-5] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
23/11 02:45 |
21 KT |
Halifax Town[14] Dorking[16] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
23/11 02:45 |
8 KT |
Worthing[7] Tonbridge Angels[10] |
23/11 02:45 |
20 KT |
Farnborough Town[15] Slough Town[18] |
23/11 02:45 |
13 KT |
Hemel Hempstead Town[14] Eastbourne Borough[12] |
23/11 02:45 |
20 KT |
Taunton Town[17] Dulwich Hamlet[20] |
23/11 02:45 |
17 KT |
Oxford City[9] Dartford[3] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
23/11 02:45 |
20 KT |
Kings Lynn[2] Buxton FC[18] |
23/11 02:45 |
13 KT |
AFC Fylde[8] Boston United[16] |
23/11 02:45 |
13 KT |
AFC Telford United[24] Kidderminster[15] |
23/11 02:45 |
13 KT |
Banbury United[10] Bradford Park Avenue[21] |
23/11 02:45 |
13 KT |
Curzon Ashton[19] Blyth Spartans[23] |
23/11 02:45 |
13 KT |
Farsley Celtic[22] Chester FC[6] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
23/11 02:45 |
13 KT |
South Shields[4] Bamber Bridge[10] |
23/11 02:45 |
14 KT |
Hyde United[2] Lancaster City[18] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
23/11 02:30 |
20 KT |
Hartley Wintney[19] Salisbury City[11] |
23/11 02:45 |
20 KT |
Chesham United[3] Hanwell Town[9] |
23/11 02:45 |
20 KT |
Harrow Borough[16] Bracknell Town[10] |
23/11 02:45 |
20 KT |
Hendon[21] Hayes&Yeading[14] |
23/11 02:45 |
20 KT |
Plymouth Parkway[17] Dorchester Town[6] |
23/11 02:45 |
20 KT |
Poole Town[4] Truro City[1] |
23/11 02:45 |
20 KT |
Winchester City[15] North Leigh[22] |
23/11 02:45 |
20 KT |
Yate Town[20] Weston Super Mare[2] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
22/11 23:30 |
KT |
Al Hilal Omdurman[1] Hay Al Arab[2] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
22/11 18:00 |
group a KT |
Maritimo U23[A-6] Vizela U23[A-1] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |