Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
24/01 03:00 |
24 KT |
Wolves[6] Liverpool[1] |
Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
24/01 01:00 |
KT |
CD Ebro[SPA D33-13] Leganes[SPA D1-19] |
24/01 01:00 |
KT |
CD Mirandes[SPA D2-9] Celta Vigo[SPA D1-17] |
24/01 03:00 |
KT |
UD Badajoz[SPA D34-3] Eibar[SPA D1-16] |
24/01 03:00 |
KT |
Rayo Vallecano[SPA D2-10] Real Betis[SPA D1-13] |
24/01 03:00 |
KT |
Cultural Leonesa[SPA D32-2] Atletico Madrid[SPA D1-3] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
24/01 02:45 |
Round 3 Playoff KT |
Tranmere Rovers[ENG L1-21] Watford[ENG PR-17] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
23/01 18:00 |
1/16 KT |
Yeni Malatyaspor[TUR D1-8] Sivasspor[TUR D1-1] |
23/01 21:00 |
1/16 KT |
Denizlispor[TUR D1-11] Trabzonspor[TUR D1-5] |
24/01 00:30 |
1/16 KT |
Galatasaray[TUR D1-7] Rizespor[TUR D1-12] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||
24/01 00:30 |
KT |
IJsselmeervogels Go Ahead Eagles[HOL D2-5] |
24/01 02:45 |
KT |
NAC Breda[HOL D2-6] PSV Eindhoven[HOL D1-3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
24/01 02:00 |
19 KT |
AS Beziers[12] Dunkerque[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
24/01 02:45 |
bán kết KT |
Royal Antwerp[BEL D1-4] Kortrijk[BEL D1-12] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
23/01 22:15 |
regular season KT |
Asteras Tripolis[12] Panionios[13] |
24/01 00:00 |
regular season KT |
Lamia[10] PAOK Saloniki[2] |
24/01 00:30 |
regular season KT |
Aris Thessaloniki[4] Xanthi[6] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
23/01 21:00 |
14 KT |
Chennai Titans[6] Jamshedpur[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
23/01 15:30 |
9 KT |
Neroca[8] Mohun Bagan[1] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
23/01 20:30 |
13 KT |
Al-Sailiya[6] Al-Ahli Doha[9] |
23/01 22:40 |
13 KT |
Al-Garrafa[4] Al Rayyan[2] |
Lịch thi đấu UAE |
||
23/01 21:30 |
13 KT |
Al-Wasl[7] Ittihad Kalba[9] |
23/01 21:30 |
13 KT |
Khor Fakkan[14] Al Ain[5] |
24/01 00:00 |
13 KT |
Ajman[10] Al-Jazira UAE[3] |
24/01 00:00 |
13 KT |
Al Nasr Dubai[4] Banni Yas[11] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
24/01 01:00 |
13 KT |
IRT Itihad de Tanger[14] Olympique de Safi[12] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
24/01 07:00 |
Clausura KT |
Santos De Guapiles[(a)-3] Jicaral[(a)-6] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
24/01 04:00 |
Clausura KT |
CD FAS[(a)-2] Santa Tecla[(a)-6] |
24/01 04:15 |
Clausura KT |
Aguila[(a)-5] Independiente San Vicente[(a)-10] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
24/01 07:00 |
1 KT |
Nacional Potosi Jorge Wilstermann |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
23/01 14:30 |
tháng 1 KT |
Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-3] Kaisar Kyzylorda[KAZ PR-6] |
23/01 15:00 |
tháng 1 KT |
Chertanovo Moscow[RUS D1-4] Voluntari[ROM D1-14] |
23/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Tajikistan U17 Georgia U17 |
23/01 16:30 |
tháng 1 KT |
Adelaide City FC Cumberland United |
23/01 16:30 |
tháng 1 KT |
Modbury Jets[FFSA PL-1] Adelaide Comets FC[AUS SASL-2] |
23/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Viktoria Plzen Viktoria Zizkov |
23/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Linense[SPA D34-7] Krasnodar II[RUS D1-12] |
23/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Slavoj Vysehrad Zarkovo[SER D2-10] |
23/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Bangladesh Burundi |
23/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Port[THA PR-3] Nakhon Ratchasima[THA PR-13] |
23/01 18:10 |
tháng 1 KT |
Iceland U17 Israel U17 |
23/01 18:15 |
tháng 1 KT |
Geylang United FC[SIN D1-5] Young Lions[SIN D1-8] |
23/01 19:00 |
tháng 1 KT |
SSV Jahn Regensburg Blau Weiss Linz |
23/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Borec Veles[MKD D1-8] Bregalnica Stip[MKD D2East-2] |
23/01 19:30 |
tháng 1 KT |
Politehnica Iasi[ROM D1-11] Mladost Lucani[SER D1-9] |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Vysocina Jihlava Sport Podbrezova |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Zaglebie Lubin CS Universitatea Craiova |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Cherno More Varna[BUL D1-6] SKA Energiya Khabarovsk[RUS D1-8] |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Clinceni[ROM D1-13] Kaspyi Aktau[KAZ D1-2] |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Chindia Targoviste[ROM D1-12] Rotor Volgograd[RUS D1-1] |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-2] Fk Banik Sokolov[CZE D2-16] |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Lviv[UKR D1-10] Mynai[UKR D2-5] |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Renova Cepciste[MKD D1-9] Labunishta[MKD D2west-4] |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Bangkok Glass Pathum[THA D1-1] Prachuap Khiri Khan[THA PR-9] |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Negeri Sembilan[MAS PL-7] Melaka United[MAS SL-6] |
23/01 20:20 |
tháng 1 KT |
Uzbekistan U17 Phần Lan U17 |
23/01 20:30 |
tháng 1 KT |
Istra 1961[CRO D1-9] Hnk Gorica[CRO D1-5] |
23/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Dynamo Kyiv Vardar Skopje |
23/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Arsenal Tula Sepsi |
23/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Astra Ploiesti[ROM D1-2] Kolos Kovalivka[UKR D1-7] |
23/01 21:00 |
tháng 1 KT |
FK Vozdovac Beograd[SER D1-6] Shakhtyor Karagandy[KAZ PR-9] |
23/01 21:00 |
tháng 1 KT |
A.s. Marsa Egs Gafsa[TTLdB-1] |
23/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Gaz Metan Medias Shonan Bellmare |
23/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Suduva Metta/LU Riga |
23/01 22:00 |
tháng 1 KT |
ZNK Osijek[CRO D1-4] Lokomotiv Moscow[RUS PR-5] |
23/01 22:30 |
tháng 1 KT |
Belarus U17 Bỉ U17 |
24/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Sokol Zivanice[CZE CFL-3] Trutnov |
24/01 00:30 |
tháng 1 KT |
VfB Lubeck Hamburger |
24/01 01:00 |
tháng 1 KT |
Wacker Burghausen SV Ried |
24/01 01:00 |
tháng 1 KT |
Wsc Hertha Wels[AUS D3M-4] Donau Linz[AUS L-42] |
24/01 01:15 |
tháng 1 KT |
Hoganas Bk Hogaborgs Bk |
24/01 02:00 |
tháng 1 KT |
Resende-RJ Bangu |
24/01 02:30 |
tháng 1 KT |
Drogheda United[IRE D1-2] Sligo Rovers[IRE PR-7] |
24/01 03:30 |
tháng 1 KT |
Cienciano[PER D2-4] Melgar[PER D1(c)-8] |
24/01 07:00 |
tháng 1 KT |
Carlos A Mannucci[PER D1(c)-5] Sporting Cristal[PER D1(c)-3] |
24/01 08:00 |
tháng 1 KT |
Sport Boys Association CA Penarol |
24/01 09:00 |
tháng 1 KT |
Vegalta Sendai V-Varen Nagasaki |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
23/01 10:00 |
KT |
Atlas[MEX D1(c)-3] Toluca[MEX D1(c)-6] |
23/01 10:00 |
KT |
Santos Laguna[MEX D1(c)-15] Pumas UNAM[MEX D1(c)-1] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
24/01 07:30 |
loại KT |
Club Cipolletti Ferrol Carril Oeste |
24/01 07:30 |
loại KT |
Club Cipolletti Ferro Carril Oeste Gp |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
23/01 20:30 |
11 KT |
Al Sahel[7] Al Ttadamon[8] |
23/01 22:59 |
11 KT |
Al Salmiyah[3] Al Shabab Kuw[5] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Carioca |
||
24/01 02:00 |
t.guanabara KT |
Resende-RJ Bangu |
24/01 06:00 |
t.guanabara KT |
Fluminense Portuguesa Rj |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
24/01 02:30 |
1 KT |
Ferroviaria Sp[7] Mirassol[13] |
24/01 05:00 |
1 KT |
Ponte Preta[6] EC Santo Andre[BRA SPB-6] |
24/01 05:15 |
1 KT |
Santos[3] Bragantino[14] |
24/01 07:30 |
1 KT |
Corinthians Paulista[4] Botafogo Sp[12] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||
24/01 05:00 |
primeira fase KT |
Joinville SC Atletico Tubarao Sc |
24/01 07:00 |
primeira fase KT |
Figueirense (SC) Juventus Sc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
23/01 22:00 |
10 KT |
Sitra[4] Bahrain Sc[3] |
23/01 22:00 |
10 KT |
Isa Town[5] Al Ittifaq[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
24/01 09:30 |
clausura KT |
Leones Univ Guadalajara[(c)-6] Alebrijes De Oaxaca[(c)-10] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
23/01 22:59 |
13 KT |
Paradou Ac[12] Cs Constantine[8] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
24/01 07:45 |
regular season KT |
Deportes Tolima[(c)-2] Dep.Independiente Medellin[(c)-9] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
23/01 21:55 |
15 KT |
Al-Fath[14] Dhamk[16] |
24/01 00:10 |
15 KT |
Al-Raed[4] Al Ahli Jeddah[3] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
24/01 02:00 |
1 KT |
Aimore Rs Brasil De Pelotas Rs[BRA D2-14] |
24/01 06:00 |
1 KT |
Sao Jose Poa Rs[BRA D3group-1] Esportivo Rs[Brazil DDL-29] |
24/01 07:30 |
1 KT |
Juventude[BRA D3group-4] Internacional[BRA D1-7] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||
24/01 05:30 |
KT |
Nautico PE River Pi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
24/01 06:00 |
playoff final KT |
La Serena[3] Deportes Temuco[8] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |