Lịch thi đấu Úc |
||
23/03 15:50 |
24 KT |
Adelaide United FC[5] Newcastle Jets FC[2] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
24/03 02:45 |
8 KT |
Waterford United[4] Shamrock Rovers[2] |
24/03 02:45 |
8 KT |
Bohemians[9] Bray Wanderers[10] |
24/03 02:45 |
8 KT |
St Patrick's[7] Limerick FC[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
24/03 02:00 |
31 KT |
Helmond Sport[17] Oss[11] |
24/03 02:00 |
31 KT |
MVV Maastricht[10] Eindhoven[16] |
24/03 02:00 |
31 KT |
NEC Nijmegen[2] De Graafschap[7] |
24/03 02:00 |
31 KT |
Fortuna Sittard[3] Cambuur Leeuwarden[12] |
24/03 02:00 |
31 KT |
Jong Utrecht Jong PSV Eindhoven |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
24/03 01:00 |
27 KT |
Les Herbiers Pau FC |
24/03 01:00 |
27 KT |
AS Beziers[3] GS Consolat Marseille[13] |
24/03 01:00 |
27 KT |
Chambly[16] Cholet So[10] |
24/03 01:00 |
27 KT |
Stade Lavallois MFC[4] Avranches[11] |
24/03 01:00 |
27 KT |
Lyon la Duchere[14] US Boulogne[7] |
24/03 01:00 |
27 KT |
Rodez Aveyron[2] Dunkerque[8] |
24/03 01:00 |
27 KT |
Entente Sannois[12] Creteil[17] |
Lịch thi đấu Wales |
||
24/03 02:45 |
championship playoff KT |
Bala Town Connah's QN |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
24/03 00:00 |
20 KT |
Deportivo Riestra[17] Guillermo Brown[19] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
23/03 18:30 |
1 KT |
Bhayangkara Surabaya United Persija Jakarta |
Lịch thi đấu Torneo Di Viareggio |
||
23/03 21:00 |
KT |
Inter Milan U19[ITA YTHLG1-2] Genoa U19[ITA YTHLG1-5] |
23/03 23:05 |
KT |
Fiorentina U19[ITA YTHLG1-4] Sassuolo Calcio Youth[ITA YTHLG1-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
24/03 05:00 |
2 KT |
Sportivo San Lorenzo[16] Deportivo Liberacion[5] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
23/03 15:00 |
tháng 3 KT |
Staiceles Bebri[LAT D2-14] Jdfs Alberts[LAT D2-8] |
23/03 15:45 |
tháng 3 KT |
Misc Mifa Petaling [MAS PL-6] Terengganu[MAS SL-5] |
23/03 16:00 |
tháng 3 KT |
Botev Plovdiv[BUL D1-5] Maritsa 1921[BUL D2-8] |
23/03 16:30 |
tháng 3 KT |
Cherno More Varna[BUL D1-10] Chernomorets Balchik[BUL D2-11] |
23/03 17:00 |
tháng 3 KT |
Mezokovesd-Zsory[HUN D1-8] Debreceni VSC[HUN D1-4] |
23/03 17:30 |
tháng 3 KT |
Rezekne / Bjss[LAT D2-6] Preilu[LAT D2-11] |
23/03 17:50 |
tháng 3 KT |
Luch Minsk[BLR D2-1] Lida[BLR D2-14] |
23/03 18:00 |
tháng 3 KT |
Ruch Chorzow[POL D2-17] Frydek-mistek[CZE D2-16] |
23/03 18:00 |
tháng 3 KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-5] Pribram[CZE D2-2] |
23/03 18:00 |
tháng 3 KT |
Rayong[THA D1-8] Navy[THA PR-15] |
23/03 18:00 |
tháng 3 KT |
Vitebsk[BLR D1-8] Dnepr Smolensk[RUS D2W-11] |
23/03 18:30 |
tháng 3 KT |
Singapore[173] Maldives[150] |
23/03 18:35 |
tháng 3 KT |
Uruguay[22] Séc[46] |
23/03 18:45 |
tháng 3 KT |
Valerenga[NOR D1-2] Nomme JK Kalju[EST D1-2] |
23/03 19:00 |
tháng 3 KT |
Zaglebie Sosnowiec[POL D2-9] Radomiak Radom[POL D4-2] |
23/03 19:00 |
tháng 3 KT |
Viitorul Constanta[ROM D1-4] Juventus Bucharest[ROM D1RG-2] |
23/03 19:00 |
tháng 3 KT |
Banants[ARM D1-4] Ararat Moscow[RUS D2C-1] |
23/03 19:00 |
tháng 3 KT |
WIT Georgia Tbilisi[GEO D2-1] Spartaki Tskhinvali[GEO D2-10] |
23/03 19:10 |
tháng 3 KT |
TPS Turku[FIN D2-1] Jyvaskyla JK[FIN D1-12] |
23/03 19:10 |
tháng 3 KT |
LKS Lodz[POL D4-3] GKS Tychy[POL D2-12] |
23/03 19:15 |
tháng 3 KT |
Saudi Arabia U19 Thái Lan U19 |
23/03 19:20 |
tháng 3 KT |
Nhật Bản[55] Mali[69] |
23/03 20:00 |
tháng 3 KT |
Brann[NOR D1-5] Sandnes Ulf[NOR AL-5] |
23/03 20:00 |
tháng 3 KT |
Budapest Honved[HUN D1-6] Trencin[SVK D1-5] |
23/03 20:30 |
tháng 3 KT |
Lugano[SUI Sl-7] Chiasso[SUI D1-7] |
23/03 21:00 |
tháng 3 KT |
FK Rostov[RUS PR-10] Akhmat Grozny[RUS PR-11] |
23/03 21:00 |
tháng 3 KT |
Erzgebirge Aue[GER D2-16] Mlada Boleslav[CZE D1-12] |
23/03 21:00 |
tháng 3 KT |
SC Wiener Neustadt[AUT D2-2] Rapid Wien |
23/03 21:30 |
tháng 3 KT |
Domzale[SLO D1-3] Udinese[ITA D1-12] |
23/03 21:30 |
tháng 3 KT |
Royal Excel Mouscron[BEL D1-14] Sporting Charleroi[BEL D1-3] |
23/03 22:00 |
tháng 3 KT |
Sarpsborg 08 FF[NOR D1-3] Strommen[NOR AL-11] |
23/03 22:00 |
tháng 3 KT |
Boluspor[TUR D2-6] Fenerbahce[TUR D1-4] |
23/03 22:00 |
tháng 3 KT |
Pháp U20 Mỹ U20 |
23/03 22:00 |
tháng 3 KT |
Royal Antwerp[BEL D1-8] IA Akranes |
23/03 22:00 |
tháng 3 KT |
Bodo Glimt[NOR D1-6] Aalesund FK[NOR D1-15] |
23/03 22:00 |
tháng 3 KT |
Mjondalen[NOR AL-3] Lillestrom[NOR D1-12] |
23/03 22:00 |
tháng 3 KT |
Molde[NOR D1-1] Ranheim IL[NOR D1-13] |
23/03 22:00 |
tháng 3 KT |
Cercle Brugge[BEL D2-3] Kortrijk[BEL D1-7] |
23/03 22:15 |
tháng 3 KT |
United Arab Emirates U19 Armenia U19 |
23/03 22:30 |
tháng 3 KT |
Ham-Kam[NOR D2A-1] Floro[NOR AL-8] |
23/03 22:59 |
tháng 3 KT |
Azerbaijan[119] Belarus[93] |
23/03 22:59 |
tháng 3 KT |
Nga[61] Brazil[2] |
23/03 22:59 |
tháng 3 KT |
Đảo Síp[92] Montenegro[44] |
23/03 22:59 |
tháng 3 KT |
Phần Lan[66] Macedonia[74] |
23/03 22:59 |
tháng 3 KT |
Sola FK Vidar[NOR D2B-7] |
23/03 23:30 |
tháng 3 KT |
Senegal[27] Uzbekistan[72] |
24/03 00:00 |
tháng 3 KT |
Bulgaria[40] Bosnia Herzegovina[41] |
24/03 00:00 |
tháng 3 KT |
Na Uy[56] Australia[36] |
24/03 00:00 |
tháng 3 KT |
Gambia[163] Central African Republic[122] |
24/03 00:00 |
tháng 3 KT |
Nurnberg[GER D2-2] SV Ried[AUT D2-4] |
24/03 00:00 |
tháng 3 KT |
Monaco[FRA D1-2] Genoa[ITA D1-13] |
24/03 00:00 |
tháng 3 KT |
Thụy Sỹ U19 Phần Lan U19 |
24/03 00:30 |
tháng 3 KT |
Thổ Nhĩ Kỳ[38] CH Ireland[31] |
24/03 01:00 |
tháng 3 KT |
Hungary[49] Kazakhstan[136] |
24/03 01:00 |
tháng 3 KT |
Hy Lạp[45] Thụy Sỹ[8] |
24/03 01:15 |
tháng 3 KT |
Tunisia[23] Iran[33] |
24/03 02:00 |
tháng 3 KT |
Ukraine[35] Saudi Arabia[64] |
24/03 02:30 |
tháng 3 KT |
Serbia[34] Ma rốc[42] |
24/03 02:45 |
tháng 3 KT |
Scotland[31] Costa Rica[25] |
24/03 02:45 |
tháng 3 KT |
Hà Lan[21] Anh[16] |
24/03 02:45 |
tháng 3 KT |
Ba Lan[7] Nigeria[52] |
24/03 02:45 |
tháng 3 KT |
Áo[29] Slovenia[63] |
24/03 02:45 |
tháng 3 KT |
Bồ Đào Nha[3] Ai Cập[43] |
24/03 02:45 |
tháng 3 KT |
Đức[1] Tây Ban Nha[6] |
24/03 02:45 |
tháng 3 KT |
Argentina[4] Italy[14] |
24/03 03:00 |
tháng 3 KT |
Pháp[9] Colombia[13] |
24/03 07:00 |
tháng 3 KT |
Guadeloupe Trinidad & Tobago[80] |
24/03 07:30 |
tháng 3 KT |
Peru[11] Croatia[15] |
24/03 09:30 |
tháng 3 KT |
Mexico[17] Iceland[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
23/03 16:00 |
26 KT |
FCM Targu Mures Scm Argesul Pitesti |
23/03 16:00 |
26 KT |
Olimpia Satu Mare Dunarea Calarasi |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
23/03 20:40 |
18 KT |
Ahli Al-Fujirah Al Thaid |
23/03 20:40 |
18 KT |
Ittihad Kalba Al Arabi |
23/03 20:40 |
18 KT |
Dubba Al-Husun Masfut |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
24/03 02:45 |
promotion round KT |
Portadown FC Newry City |
24/03 02:45 |
promotion round KT |
Loughgall Harland Wolff Welders |
24/03 02:45 |
relegation round KT |
Limavady United Larne |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
24/03 00:30 |
KT |
Union St.florian[M-16] Deutschlandsberger Sc[M-6] |
24/03 00:45 |
KT |
SV Allerheiligen[M-8] Lafnitz[M-1] |
24/03 00:45 |
KT |
Sc Gleisdorf[M-2] Atsv Stadl Paura[M-12] |
24/03 00:45 |
KT |
SC Weiz[M-13] SK Vorwarts Steyr[M-4] |
24/03 00:45 |
KT |
Wolfsberger Ac Amateure[M-14] Sturm Graz Amat.[M-3] |
24/03 00:45 |
KT |
Vocklamarkt[M-10] Union Gurten[M-11] |
24/03 01:00 |
KT |
SK Austria Klagenfurt[M-7] Superfund Pasching[M-5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
24/03 01:00 |
31 KT |
Fsv Zwickau VfR Aalen |
24/03 01:00 |
31 KT |
Werder Bremen Am SC Paderborn 07 |
Lịch thi đấu Kazakhstan Cup |
||
23/03 15:00 |
bảng KT |
Altay Spor Kulubu Ak Bet |
23/03 18:00 |
bảng KT |
Taraz Ekibastuzets |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
23/03 17:00 |
KT |
Hapoel Jerusalem[N-5] Hapoel Migdal Haemek[N-14] |
23/03 18:00 |
KT |
Maccabi Shaarayim[S-10] Hapoel Mahane Yehuda[S-14] |
23/03 18:30 |
KT |
Maccabi Tzur Shalom[N-13] Hapoel Beit Shean[N-15] |
23/03 19:00 |
KT |
Hapoel Herzliya[N-3] Maccabi Daliyat Karmel[N-16] |
23/03 19:00 |
KT |
Kfar Kasem[S-9] Maccabi Kabilio Jaffa[S-4] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
24/03 02:45 |
regular season KT |
Ballinamallard United[12] Linfield FC[4] |
24/03 02:45 |
regular season KT |
Glentoran[6] Ballymena United[7] |
24/03 02:45 |
regular season KT |
Dungannon Swifts[9] Glenavon Lurgan[3] |
24/03 02:45 |
regular season KT |
Coleraine[2] Carrick Rangers[11] |
24/03 02:45 |
regular season KT |
Cliftonville Ards |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
24/03 08:00 |
clausura KT |
Uaem Potros Venados |
24/03 09:00 |
clausura KT |
Correcaminos Uat[(c)-10] Mineros De Zacatecas[(c)-1] |
24/03 09:00 |
clausura KT |
Atletico San Luis[(c)-11] Csyd Dorados De Sinaloa[(c)-2] |
24/03 09:30 |
clausura KT |
Cafetaleros De Tapachula Cf Indios De Ciudad Juarez |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
23/03 16:15 |
5 KT |
Pascoe Vale Sc[4] Heidelberg United[3] |
23/03 16:15 |
5 KT |
Bentleigh Greens[2] Melbourne Knights[8] |
23/03 16:15 |
5 KT |
Avondale Heights[1] Fc Bulleen Lions[12] |
23/03 16:30 |
5 KT |
Green Gully Cavaliers[5] Oakleigh Cannons[11] |
23/03 16:30 |
5 KT |
Port Melbourne Sharks[9] Hume City[10] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
24/03 06:00 |
apertura KT |
Zamora Barinas Academia Puerto Cabello |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
24/03 02:45 |
5 KT |
Drogheda United[3] Galway United[1] |
24/03 02:45 |
5 KT |
Shelbourne[6] Cobh Ramblers[7] |
24/03 02:45 |
5 KT |
UC Dublin UCD[2] Cabinteely[8] |
24/03 03:00 |
5 KT |
Finn Harps[5] Wexford Youths[9] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
23/03 17:30 |
5 KT |
Brisbane Knights[10] The Gap BPL[12] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
24/03 07:00 |
apertura KT |
Deportivo Cali[(a)-7] Leones[(a)-16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
24/03 02:30 |
relegation playoffs KT |
Westerlo St Gilloise |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
23/03 16:00 |
8 KT |
Redlands United FC[8] Brisbane Strikers[7] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
23/03 14:15 |
KT |
Bentleigh Greens U21[4] Melbourne Knights U21[13] |
23/03 14:15 |
KT |
Green Gully Cavaliers U21[6] Oakleigh Cannons U21[1] |
23/03 14:15 |
KT |
Pascoe Vale Sc U21[9] Heidelberg United U21[11] |
23/03 14:30 |
KT |
Port Melbourne Sharks Sc U21[8] Hume City U21[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
23/03 16:35 |
6 KT |
Dandenong City Sc[3] Eastern Lions Sc[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
23/03 21:00 |
21 KT |
Msk Zilina B[4] Stk 1914 Samorin[10] |
24/03 00:00 |
21 KT |
FK Pohronie[12] Inter Bratislava[13] |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
23/03 20:00 |
bảng KT |
FYR Macedonia U21 Nga U21 |
23/03 20:00 |
bảng KT |
Kazakhstan U21 Pháp U21 |
23/03 21:00 |
bảng KT |
Thổ Nhĩ Kỳ U21 Thụy Điển U21 |
23/03 21:00 |
bảng KT |
Bosnia Herzegovina U21 Xứ Wales U21 |
23/03 22:00 |
bảng KT |
CH Séc U21 Croatia U21 |
23/03 22:00 |
bảng KT |
Georgia U21 Đảo Faroe U21 |
23/03 22:59 |
bảng KT |
Lithuania U21 Phần Lan U21 |
23/03 23:20 |
bảng KT |
Albania U21 Slovakia U21 |
24/03 00:00 |
bảng KT |
Andorra U21 Scotland U21 |
24/03 00:30 |
bảng KT |
Luxembourg U21 Montenegro U21 |
24/03 00:45 |
bảng KT |
Bồ Đào Nha U21 Liechtenstein U21 |
24/03 02:00 |
bảng KT |
Gibraltar U21 Serbia U21 |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
23/03 17:00 |
22 KT |
Teplice U19[17] Zlin U19[11] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
23/03 16:00 |
30 KT |
Arsenal Tula Youth[12] Lokomotiv Moscow Youth[4] |
Lịch thi đấu Libya |
||
23/03 20:30 |
2nd phase KT |
Al-ahli Tripoli Abilashehar |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
23/03 21:00 |
KT |
Nữ CH Séc U17 Nữ Serbia U17 |
23/03 21:00 |
KT |
Nữ Hungary U17 Nữ Italia U17 |
23/03 21:30 |
KT |
Nữ Bồ Đào Nha U17 Nữ Bỉ U17 |
24/03 01:00 |
KT |
Nữ Hà Lan U17 Nữ Romania U17 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |