Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
24/05 01:30 |
upgrade playoffs KT |
Hamburger[3] Hertha Berlin[GER D1-16] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
23/05 22:00 |
9 KT |
HIFK[12] KuPS[1] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
24/05 01:45 |
17 KT |
St Patrick's[4] Bohemians[6] |
24/05 01:45 |
17 KT |
Shelbourne[7] UC Dublin UCD[10] |
24/05 01:45 |
17 KT |
Drogheda United[8] Shamrock Rovers[1] |
24/05 01:45 |
17 KT |
Sligo Rovers[5] Derry City[2] |
24/05 02:00 |
17 KT |
Finn Harps[9] Dundalk[3] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
24/05 00:00 |
9 KT |
GIF Sundsvall[16] Mjallby AIF[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
24/05 00:00 |
9 KT |
Halmstads[1] Brommapojkarna[4] |
24/05 00:00 |
9 KT |
Orebro[9] AFC United[3] |
24/05 00:00 |
9 KT |
Norrby IF[10] Utsiktens BK[7] |
Lịch thi đấu Romania |
||
24/05 00:30 |
vô địch KT |
Scm Argesul Pitesti[5] Voluntari[6] |
Lịch thi đấu Áo |
||
24/05 00:00 |
conference league play offs KT |
WSG Wattens[9] LASK Linz[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
24/05 00:00 |
promotion round KT |
Fredericia[5] Horsens[4] |
24/05 00:00 |
promotion round KT |
Hvidovre IF[3] Elite 3000 Helsingor[1] |
24/05 00:00 |
promotion round KT |
Nykobing Falster[6] Lyngby[2] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
23/05 20:00 |
30 KT |
Real Kings[3] Mamelodi Sundowns[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
24/05 01:35 |
16 KT |
Deportivo Riestra[18] Temperley[32] |
24/05 07:10 |
16 KT |
Chaco For Ever[7] Almagro[15] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
23/05 22:30 |
15 KT |
Metta/LU Riga[7] Riga Fc[4] |
24/05 00:00 |
15 KT |
Super Nova[10] Rigas Futbola Skola[1] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
24/05 07:00 |
apertura KT |
Deportivo Cuenca[(a)-6] Orense SC[(a)-10] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
23/05 23:30 |
20 KT |
Pharco[6] El Gounah[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
24/05 02:00 |
9 KT |
Ca River Plate Asuncion[14] 3 De Febrero[11] |
24/05 04:00 |
9 KT |
Sportivo Luqueno[3] Martin Ledesma[7] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
23/05 19:00 |
tháng 5 KT |
Paro Transport United |
23/05 23:00 |
tháng 5 KT |
Qatar U23 Jordan U23 |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
23/05 21:30 |
bảng KT |
Bỉ U17 Thổ Nhĩ Kỳ U17 |
23/05 21:30 |
bảng KT |
Tây Ban Nha U17 Serbia U17 |
24/05 00:00 |
bảng KT |
Bồ Đào Nha U17 Đan Mạch U17 |
24/05 00:00 |
bảng KT |
Thụy Điển U17 Scotland U17 |
Lịch thi đấu Angola |
||
23/05 21:00 |
29 KT |
Progresso Sambizanga Cd Lunda Sul |
23/05 21:00 |
29 KT |
Wiliete Kabuscorp Do Palanca |
23/05 21:00 |
29 KT |
Bravos Do Maquis Desportivo Huila |
23/05 21:00 |
29 KT |
Sporting Cabinda Primeiro 1 De Agosto |
23/05 21:00 |
29 KT |
Academica Lobito Cuando Cubango |
23/05 21:00 |
29 KT |
Recreativo Libolo Petro Atletico De Luanda |
23/05 21:00 |
29 KT |
Interclube Luanda Sporting De Benguela |
23/05 21:00 |
29 KT |
Sagrada Esperanca Recreativo Caala |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
23/05 22:59 |
7 KT |
Ranheim IL[8] Start Kristiansand[3] |
23/05 22:59 |
7 KT |
Sandnes Ulf[4] Mjondalen[1] |
23/05 22:59 |
7 KT |
KFUM Oslo[9] Kongsvinger[10] |
23/05 22:59 |
7 KT |
Grorud IL[12] Bryne[13] |
23/05 22:59 |
7 KT |
Skeid Oslo[16] Stjordals Blink[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
23/05 18:00 |
32 KT |
Essentuki Chernomorets Novorossiysk |
23/05 20:30 |
32 KT |
FK Anzhi Forte Taganrog |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
24/05 01:45 |
play off 3 KT |
St Johnstone Inverness C.T. |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
24/05 06:00 |
apertura fase 2 KT |
Deportes Quindio[(a)-3] Bogota[(a)-8] |
24/05 08:00 |
apertura fase 2 KT |
Fortaleza CEIF[(a)-2] Tigres FC[(a)-5] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
23/05 21:00 |
10 KT |
Dinamo Samarkand[12] OTMK Olmaliq[4] |
23/05 21:00 |
10 KT |
Lokomotiv Tashkent[7] Pakhtakor Tashkent[5] |
23/05 21:00 |
10 KT |
Qizilqum Zarafshon[6] Termez Surkhon[13] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
23/05 21:00 |
relegation round KT |
Esperance Sportive Zarzis[B-8] Olympique De Beja[B-6] |
23/05 21:00 |
relegation round KT |
Es Hamam Sousse[A-7] Etoile Metlaoui[A-6] |
23/05 21:00 |
relegation round KT |
Es Hamam Sousse Etoile Metlaoui |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
23/05 22:59 |
15 KT |
Viljandi Jk Tulevik Harju Jk Laagri |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
24/05 00:00 |
KT |
Fethiyespor[2] Icel Idman Yurdu[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
23/05 22:00 |
8 KT |
Panevezys Ii[15] Fk Zalgiris Vilnius 2[10] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
24/05 02:15 |
KT |
Keflavik Womens[6] Trottur Reykjavik Womens[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
24/05 02:00 |
bán kết KT |
El Zamalek[EGY D1-1] Aswan[EGY D1-16] |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
24/05 05:00 |
regular season KT |
Portmore United Montego Bay Utd |
24/05 07:30 |
regular season KT |
Molynes United Arnett Gardens |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
23/05 17:00 |
KT |
Slavia Mozyr Reserve Neman Grodno Reserves |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
24/05 06:00 |
KT |
Ypiranga Rs[14] Remo Belem (PA)[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Chile |
||
24/05 06:00 |
KT |
Deportes Limache San Antonio Unido |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
24/05 01:30 |
apertura KT |
Deportivo Muniz[(a)-1] Yupanqui[(a)-6] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
24/05 03:00 |
KT |
Kfb Isbjorninn |
24/05 03:00 |
KT |
Stokkseyri Kfk Kopavogur |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
23/05 20:00 |
KT |
Malmo FF U21[S-1] Kalmar FF U21[S-7] |
23/05 21:00 |
KT |
Helsingborg U21[S-2] Osters U21[S-4] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
24/05 05:00 |
apertura KT |
Ca Torque[(a)-11] Plaza Colonia[(a)-16] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
23/05 20:00 |
KT |
Odd Grenland B[A-6] Sotra Sk[A-8] |
23/05 22:00 |
KT |
Valerenga B[B-3] Ullensaker/Kisa IL[B-8] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
23/05 19:00 |
KT |
Senja Stromsgodset B |
23/05 22:00 |
KT |
Aalesund Fk B Floro |
23/05 23:00 |
KT |
Il Express Fredrikstad 2 |
24/05 00:00 |
KT |
Honefoss Brumunddal |
24/05 00:00 |
KT |
Brodd Sola |
24/05 00:00 |
KT |
Kolstad Rosenborg B |
24/05 01:15 |
KT |
Ready Stabaek B |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
23/05 14:00 |
KT |
Nữ Suwon Fcm[4] Nữ Busan Sangmu[8] |
23/05 16:00 |
KT |
Changnyeong Womens[5] Nữ Seoul Amazones[6] |
23/05 16:00 |
KT |
Nữ Hyundai Steel Redangels[1] Gyeongju Khnp Womens[2] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
24/05 01:45 |
promotion playoffs qualifying KT |
Notts County Grimsby Town |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
23/05 23:20 |
27 KT |
Al Feiha[6] Dhamk[5] |
24/05 01:00 |
27 KT |
Al Ittihad[1] Al Hilal[2] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
24/05 01:00 |
37 KT |
Al Adalh[2] Uhud Medina[6] |
24/05 01:00 |
37 KT |
Al Akhdoud[11] Al Shoalah[14] |
24/05 01:00 |
37 KT |
Al Jabalain[4] Al Jeel[16] |
24/05 01:00 |
37 KT |
Al Kawkab[19] Al Ain Ksa[15] |
24/05 01:00 |
37 KT |
Al Khaleej Club[1] Al Sahel[13] |
24/05 01:00 |
37 KT |
Al Nahdha[18] Al Kholood[8] |
24/05 01:00 |
37 KT |
Al Qadasiya[7] Najran[9] |
24/05 01:00 |
37 KT |
Al Wehda Mecca[5] Al Orubah[10] |
24/05 01:00 |
37 KT |
Hajer[3] Jeddah[12] |
24/05 01:45 |
37 KT |
Bisha[20] Al Draih[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
23/05 23:30 |
16 KT |
Csyd Barnechea[8] Deportes Temuco[10] |
24/05 05:00 |
16 KT |
Deportes Recoleta[16] San Luis Quillota[14] |
24/05 07:30 |
16 KT |
Rangers Talca[2] Cd Magallanes[1] |
24/05 07:30 |
16 KT |
Universidad de Concepcion[17] Cd Santiago Morning[7] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |