Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
25/04 01:45 |
31 KT |
Wolves[8] Arsenal[4] |
25/04 02:00 |
31 KT |
Manchester United[6] Manchester City[2] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
25/04 00:30 |
34 KT |
Atletico Madrid[2] Valencia[6] |
25/04 01:30 |
34 KT |
Leganes[12] Athletic Bilbao[7] |
25/04 01:30 |
34 KT |
Espanyol[11] Celta Vigo[18] |
25/04 02:30 |
34 KT |
Levante[16] Real Betis[9] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
25/04 01:45 |
Semifinal KT |
AC Milan[ITA D1-4] Lazio[ITA D1-7] |
Lịch thi đấu Nga |
||
24/04 22:59 |
25 KT |
Akhmat Grozny[7] Krasnodar FK[2] |
24/04 22:59 |
25 KT |
FK Rostov[6] Lokomotiv Moscow[3] |
24/04 23:30 |
25 KT |
Rubin Kazan[10] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[14] |
24/04 23:30 |
25 KT |
CSKA Moscow[4] FK Anzhi[15] |
25/04 01:00 |
25 KT |
Zenit St.Petersburg[1] Dynamo Moscow[13] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
25/04 00:45 |
32 KT |
Utrecht[6] Fortuna Sittard[14] |
25/04 01:45 |
32 KT |
NAC Breda[18] Feyenoord Rotterdam[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đức |
||
25/04 01:45 |
Semifinal KT |
Werder Bremen[GER D1-7] Bayern Munich[GER D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
25/04 00:00 |
Semifinal KT |
Akhisar Bld.Geng[TUR D1-18] Umraniyespor[TUR D2-6] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
24/04 17:00 |
bảng KT |
Kashima Antlers[JPN D1-7] Gyeongnam FC[KOR D1-8] |
24/04 17:00 |
bảng KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[KOR D1-3] Urawa Red Diamonds[JPN D1-8] |
24/04 19:00 |
bảng KT |
Beijing Guoan[CHA CSL-1] Buriram United[THA PR-2] |
24/04 19:45 |
bảng KT |
Johor FC[MAS SL-1] Shandong Taishan[CHA CSL-6] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
25/04 05:15 |
bảng KT |
Palestino[CHI D1-6] River Plate[ARG D1-4] |
25/04 05:15 |
bảng KT |
Jorge Wilstermann[BOL D1(a)-5] Atletico Paranaense[BRA D1-7] |
25/04 05:15 |
bảng KT |
Rosario Central[ARG D1-20] Univ Catolica[CHI D1-1] |
25/04 07:30 |
bảng KT |
Alianza Lima[PER D1-10] Internacional[BRA D1-3] |
25/04 07:30 |
bảng KT |
Liga Dep. Universitaria Quito[ECU D1-9] Flamengo[BRA D1-2] |
25/04 07:30 |
bảng KT |
San Jose[BOL D1(a)-6] CA Penarol[URU D1(A)-1] |
25/04 07:30 |
bảng KT |
Deportes Tolima[COL D1(a)-2] Boca Juniors[ARG D1-3] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
25/04 00:00 |
5 KT |
Elfsborg[7] Orebro[12] |
25/04 00:00 |
5 KT |
Malmo FF[11] Hammarby[15] |
25/04 00:00 |
5 KT |
Falkenbergs FF[14] IK Sirius FK[3] |
25/04 00:00 |
5 KT |
AIK Solna[5] Hacken[2] |
25/04 00:00 |
5 KT |
AFC United[9] Ostersunds FK[8] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
25/04 06:00 |
loại KT |
New York City Fc[11] Chicago Fire[8] |
25/04 06:35 |
loại KT |
Columbus Crew[3] Washington DC United[1] |
25/04 06:35 |
loại KT |
New England Revolution[12] Montreal Impact[4] |
25/04 07:00 |
loại KT |
Minnesota United[6] Los Angeles Galaxy[3] |
25/04 09:30 |
loại KT |
Seattle Sounders[2] San Jose Earthquakes[10] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
24/04 22:59 |
vô địch KT |
Pogon Szczecin Lechia Gdansk |
25/04 01:30 |
vô địch KT |
Lech Poznan Legia Warszawa |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
24/04 16:00 |
33 KT |
Luch-Energiya[12] Sochi[3] |
24/04 16:00 |
33 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[6] FK Khimki[11] |
24/04 19:00 |
33 KT |
FK Tyumen[18] Spartak Moscow II[14] |
24/04 19:00 |
33 KT |
Sibir[19] Tom Tomsk[2] |
24/04 20:00 |
33 KT |
Krasnodar II[10] Rotor Volgograd[9] |
24/04 22:00 |
33 KT |
Mordovia Saransk[13] Fakel Voronezh[15] |
24/04 22:15 |
33 KT |
Tambov[1] Shinnik Yaroslavl[8] |
24/04 22:30 |
33 KT |
Torpedo Armavir[17] Zenit-2 St.Petersburg[20] |
24/04 22:59 |
33 KT |
Chertanovo Moscow[7] Avangard[4] |
24/04 22:59 |
33 KT |
Pari Nizhny Novgorod[5] Baltika[16] |
Lịch thi đấu Áo |
||
25/04 00:00 |
championship playoff KT |
Red Bull Salzburg[1] Wolfsberger AC[5] |
25/04 00:00 |
championship playoff KT |
LASK Linz[2] Sturm Graz[4] |
25/04 00:00 |
championship playoff KT |
Austria Wien[8] St.Polten[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
24/04 22:30 |
23 KT |
Naestved[3] Fremad Amager[6] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
24/04 20:00 |
20 KT |
Kairat Almaty[3] FK Atyrau[11] |
Lịch thi đấu UAE |
||
24/04 20:55 |
22 KT |
Emirate[12] Al Ahli Dubai[3] |
24/04 21:10 |
22 KT |
Al-Dhafra[8] Al Nasr Dubai[9] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
24/04 22:00 |
28 KT |
FK Sarajevo[1] Mladost Doboj Kakanj[8] |
24/04 22:00 |
28 KT |
GOSK Gabela[11] Radnik Bijeljina[6] |
24/04 22:00 |
28 KT |
Krupa[12] Tuzla City[9] |
24/04 22:00 |
28 KT |
Zrinjski Mostar[2] Sloboda[5] |
24/04 22:00 |
28 KT |
Zvijezda 09 Brgule[10] NK Celik[7] |
25/04 01:00 |
28 KT |
FK Zeljeznicar[4] NK Siroki Brijeg[3] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
24/04 22:59 |
16 KT |
Free State Stars[13] Baroka[14] |
25/04 00:30 |
16 KT |
AmaZulu[9] Supersport United[4] |
25/04 00:30 |
16 KT |
Bidvest Wits[2] Black Leopards[12] |
25/04 00:30 |
16 KT |
Polokwane City[5] Bloemfontein Celtic[11] |
25/04 00:30 |
16 KT |
Maritzburg United[16] Orlando Pirates[1] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
24/04 22:00 |
24 KT |
Renaissance Sportive de Berkane[11] Cayb Club Athletic Youssoufia[5] |
24/04 22:00 |
17 KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic[2] HUSA Hassania Agadir[3] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
24/04 20:00 |
24 KT |
Al Semawah[18] Al Bahri[20] |
24/04 20:00 |
24 KT |
Al Quwa Al Jawiya[2] Al Hussein Irbid[19] |
24/04 20:00 |
24 KT |
Al-Hudod[13] Alsinaat Alkahrabaiya[16] |
24/04 20:00 |
24 KT |
Al Karkh[3] Naft Alwasat[6] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
24/04 21:00 |
vô địch KT |
Zorya Lviv |
24/04 21:00 |
vô địch KT |
PFC Oleksandria Illichivets mariupol |
24/04 22:30 |
vô địch KT |
Dynamo Kyiv Shakhtar Donetsk |
Lịch thi đấu Singapore |
||
24/04 18:45 |
8 KT |
Home United FC[7] Geylang United FC[5] |
24/04 18:45 |
8 KT |
Singapore Warriors[9] Tampines Rovers FC[3] |
24/04 18:45 |
8 KT |
Hougang United FC[2] Albirex Niigata FC[4] |
24/04 19:15 |
8 KT |
DPMM FC[1] Young Lions[8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nhật Bản |
||
24/04 17:00 |
bảng KT |
V-Varen Nagasaki[JPN D2-13] Consadole Sapporo[JPN D1-11] |
24/04 17:00 |
bảng KT |
Vegalta Sendai[JPN D1-17] Sagan Tosu[JPN D1-18] |
24/04 17:00 |
bảng KT |
Tokyo[JPN D1-1] Kashiwa Reysol[JPN D2-4] |
24/04 17:00 |
bảng KT |
Oita Trinita[JPN D1-3] Nagoya Grampus Eight[JPN D1-4] |
24/04 17:00 |
bảng KT |
Shimizu S-Pulse[JPN D1-16] Matsumoto Yamaga FC[JPN D1-12] |
24/04 17:00 |
bảng KT |
Gamba Osaka[JPN D1-15] Jubilo Iwata[JPN D1-14] |
24/04 17:30 |
bảng KT |
Yokohama F Marinos[JPN D1-6] Shonan Bellmare[JPN D1-10] |
24/04 17:30 |
bảng KT |
Cerezo Osaka[JPN D1-13] Vissel Kobe[JPN D1-9] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
24/04 21:30 |
8 KT |
FK Ventspils[4] Rigas Futbola Skola[1] |
24/04 22:00 |
8 KT |
Riga Fc Liepajas Metalurgs |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
25/04 04:30 |
Clausura KT |
Aguila[(c)-2] Santa Tecla[(c)-7] |
25/04 04:30 |
Clausura KT |
Cd Audaz[(c)-9] Sonsonate[(c)-12] |
25/04 04:30 |
Clausura KT |
CD FAS[(c)-6] Cd Pasaquina[(c)-8] |
25/04 04:30 |
Clausura KT |
Municipal Limeno[(c)-3] Isidro Metapan[(c)-5] |
25/04 07:30 |
Clausura KT |
Cd Chalatenango[(c)-4] Luis Angel Firpo[(c)-11] |
25/04 08:30 |
Clausura KT |
Alianza[(c)-1] Jocoro[(c)-10] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
25/04 02:00 |
apertura KT |
Always Ready[(a)-8] Nacional Potosi[(a)-2] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
25/04 01:00 |
clausura KT |
Siquinala FC Guastatoya |
25/04 01:00 |
clausura KT |
CD Malacateco Antigua Gfc |
25/04 04:45 |
clausura KT |
Deportivo Sanarate Deportivo Petapa |
25/04 07:00 |
clausura KT |
Club Comunicaciones Coban Imperial |
25/04 07:00 |
clausura KT |
Deportivo Chiantla CSD Municipal |
25/04 09:00 |
clausura KT |
Xelaju MC CD Puerto de Iztapa |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
24/04 18:30 |
tháng 4 KT |
KSC Lokeren[BEL D1-16] KV Mechelen[BEL D2-1] |
25/04 03:00 |
tháng 4 KT |
Sociedad Deportivo Quito[ECU D1-15] Pottu via HO[ECU D2-4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
25/04 05:15 |
4 KT |
Vasco da Gama[BRA D1-16] Santos[BRA D1-10] |
25/04 07:30 |
4 KT |
Corinthians Paulista[BRA D1-13] Chapecoense SC[BRA CCD1-3] |
25/04 07:30 |
4 KT |
Juventude[BRA CGD1-10] Vila Nova (GO)[BRA D2-7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
24/04 22:00 |
30 KT |
Elana Torun[5] Skra Czestochowa[9] |
24/04 22:00 |
30 KT |
Gornik Leczna[6] Pogon Siedlce[10] |
24/04 22:00 |
30 KT |
Blekitni Stargard Szczecinski[14] Siarka Tarnobrzeg[12] |
24/04 22:00 |
30 KT |
Resovia Rzeszow[11] Ruch Chorzow[17] |
24/04 22:00 |
30 KT |
KS Energetyk ROW[16] Belchatow[4] |
24/04 22:00 |
30 KT |
Gryf Wejherowo[15] Olimpia Grudziadz[3] |
24/04 22:00 |
30 KT |
Stal Stalowa Wola[7] Olimpia Elblag[13] |
25/04 00:00 |
30 KT |
Znicz Pruszkow[8] Rozwoj Katowice[18] |
25/04 00:05 |
30 KT |
Widzew lodz[2] Radomiak Radom[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||
24/04 22:59 |
bán kết KT |
CSKA Sofia[BUL D1-2] Botev Plovdiv[BUL D1-4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary |
||
24/04 20:00 |
KT |
Soroksar[HUN D2E-7] Budapest Honved[HUN D1-5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
24/04 22:00 |
bán kết KT |
Banik Ostrava[CZE D1-5] Bohemians 1905[CZE D1-13] |
25/04 00:30 |
bán kết KT |
Slavia Praha[CZE D1-1] Sparta Praha[CZE D1-3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
24/04 19:00 |
KT |
Hapoel Azor[S-12] Hapoel Mahane Yehuda[S-15] |
24/04 22:00 |
KT |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC[S-2] Maccabi Yavne[S-6] |
24/04 22:00 |
KT |
Maccabi Herzliya[S-5] Maccabi Kabilio Jaffa[S-7] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
25/04 05:10 |
round 1 KT |
Colon[ARG D1-24] Club Atletico Acassuso[ARG B M-5] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
24/04 22:00 |
bán kết KT |
Cr Belouizdad[ALG D1-10] Cs Constantine[ALG D1-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
24/04 21:30 |
30 KT |
Berane Bokelj Kotor |
24/04 21:30 |
30 KT |
Ofk Igalo Mladost Podgorica |
24/04 21:30 |
30 KT |
Jezero Plav Jedinstvo Bijelo Polje |
24/04 21:30 |
30 KT |
Kom Podgorica Decic Tuzi |
24/04 21:30 |
30 KT |
Arsenal Tivat Otrant |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Albania |
||
24/04 21:00 |
bán kết KT |
KS Perparimi Kukesi[ALB D1-2] Skenderbeu Korca[ALB D1-6] |
24/04 21:00 |
bán kết KT |
Luftetari Gjirokaster KF Tirana |
Lịch thi đấu Coppa Italia Lega PRO |
||
24/04 22:59 |
KT |
Ac Monza[ITA C1B-6] Viterbese[ITA C1C-12] |
Lịch thi đấu Angola |
||
24/04 21:00 |
27 KT |
Cuando Cubango Bravos Do Maquis |
24/04 21:00 |
27 KT |
Sagrada Esperanca Primeiro 1 De Agosto |
24/04 21:00 |
27 KT |
Recreativo Caala Kabuscorp Do Palanca |
24/04 21:00 |
27 KT |
Sporting Cabinda Interclube Luanda |
24/04 21:00 |
27 KT |
Saurimo Desportivo Huila |
24/04 21:00 |
27 KT |
Recreativo Libolo Santa Rita |
24/04 22:59 |
27 KT |
Petro Atletico De Luanda Asa Luanda |
24/04 22:59 |
27 KT |
Progresso Sambizanga Academica Lobito |
Lịch thi đấu Macao |
||
24/04 18:05 |
11 KT |
Mfa Development[10] Benfica De Macau[2] |
24/04 20:15 |
11 KT |
Chao Pak Kei Hang Sai |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
25/04 07:00 |
semifinal(c) KT |
Venados[(c)-4] Atletico San Luis[(c)-1] |
25/04 09:00 |
semifinal(c) KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[(c)-3] Mineros De Zacatecas[(c)-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
25/04 00:30 |
16 KT |
Undy Athletic[12] Cwmamman United[3] |
25/04 01:30 |
16 KT |
Goytre United[6] Cambrian Clydach[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
24/04 20:00 |
11 KT |
Mansheiat Bani Hasan Sahab Sc |
24/04 20:00 |
11 KT |
Shabab Al Hussein Blama |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
25/04 02:00 |
2 KT |
Volsungur Husavik[ICE D2-5] Tindastoll Sauda[ICE D2-8] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
24/04 22:00 |
10 KT |
Metalurgi Rustavi[10] Lokomotiv Tbilisi[9] |
25/04 00:00 |
10 KT |
Dinamo Batumi[2] Saburtalo Tbilisi[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Croatia |
||
24/04 22:59 |
bán kết KT |
Zapresic[CRO D1-7] NK Rijeka[CRO D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
25/04 00:00 |
2 KT |
Odd Grenland B Fram Larvik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
24/04 22:59 |
relegation playoff KT |
Hapoel Acco Hapoel Marmorek Irony Rehovot |
24/04 22:59 |
relegation playoff KT |
Hapoel Petah Tikva Maccabi Ahi Nazareth |
24/04 22:59 |
relegation playoff KT |
Hapoel Rishon Letzion Ironi Ramat Hasharon |
24/04 22:59 |
relegation playoff KT |
Hapoel Iksal Hapoel Bnei Lod |
Lịch thi đấu Colombia |
||
25/04 04:30 |
apertura KT |
La Equidad[(a)-15] Aguilas Doradas[(a)-20] |
25/04 06:30 |
apertura KT |
Deportiva Once Caldas[(a)-9] Deportivo Cali[(a)-6] |
25/04 08:30 |
apertura KT |
Atletico Nacional[(a)-8] Dep.Independiente Medellin[(a)-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
24/04 22:00 |
30 KT |
Wigry Suwalki[16] LKS Lodz[2] |
24/04 22:30 |
30 KT |
Rakow Czestochowa[1] Podbeskidzie[5] |
24/04 22:59 |
30 KT |
Gks Jastrzebie[6] Bytovia Bytow[15] |
24/04 22:59 |
30 KT |
Chrobry Glogow[13] Garbarnia Krakow[18] |
25/04 00:00 |
30 KT |
Puszcza Niepolomice[9] LKS Nieciecza[7] |
25/04 00:00 |
30 KT |
Odra Opole[11] Stal Mielec[3] |
25/04 00:40 |
30 KT |
Sandecja[4] GKS Tychy[10] |
25/04 01:00 |
30 KT |
Chojniczanka Chojnice[8] Warta Poznan[14] |
25/04 01:00 |
30 KT |
GKS Katowice[17] Stomil Olsztyn OKS 1945[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
24/04 17:00 |
7 KT |
Gangneung[1] Incheon Korail[2] |
24/04 17:00 |
7 KT |
Changwon City[5] Busan Transpor Tation[3] |
24/04 17:00 |
7 KT |
Cheonan City[4] Gyeongju KHNP[7] |
24/04 17:30 |
7 KT |
Gimhae City[6] Mokpo City[8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
24/04 22:59 |
Quarterfinals KT |
Trans Narva[EST D1-6] Maardu Fc Starbunker[EST D1-8] |
24/04 22:59 |
Quarterfinals KT |
Paide Linnameeskond[EST D1-3] Levadia Tallinn[EST D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
24/04 23:30 |
2 KT |
Lifosa Kedainiai Atmosfera Mazeikiai |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
24/04 16:15 |
12 KT |
Peninsula Power Sunshine Coast |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
24/04 22:00 |
33 KT |
Pisek Fk Loko Vltavin |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovenia |
||
25/04 00:30 |
Semifinal KT |
NK Mura 05[SLO D1-5] NK Maribor[SLO D1-1] |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
24/04 21:00 |
30 KT |
Rabotnicki Skopje[5] Pobeda Prilep[10] |
24/04 21:00 |
30 KT |
Renova Cepciste[6] Sileks[8] |
24/04 21:00 |
30 KT |
FK Makedonija[7] Vardar Skopje[2] |
24/04 21:00 |
30 KT |
Korzo Prilep[4] Academy Pandev[3] |
24/04 21:00 |
30 KT |
Belasica Strumica[9] FK Shkendija 79[1] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Luxembourg |
||
25/04 01:00 |
bán kết KT |
F91 Dudelange[LUX D1-1] Progres Niedercorn[LUX D1-5] |
25/04 01:00 |
bán kết KT |
Union Mertert Wasserbillig Etzella Ettelbruck |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
24/04 23:45 |
Semifinal KT |
Astra Ploiesti[ROM D1-4] CFR Cluj[ROM D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
24/04 21:30 |
25 KT |
Artmedia Petrzalka[7] Odeva Lipany[16] |
24/04 21:30 |
25 KT |
Partizan Bardejov[12] Mfk Nova Dubnica[5] |
24/04 21:30 |
25 KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[4] Dukla Banska Bystrica[8] |
24/04 21:30 |
25 KT |
Slavoj Trebisov[14] 1. Tatran Presov[13] |
24/04 21:30 |
25 KT |
Stk 1914 Samorin[10] Lokomotiva Kosice[11] |
24/04 21:30 |
25 KT |
KFC Komarno[6] Msk Zilina B[9] |
25/04 00:00 |
25 KT |
FK Pohronie[1] Mfk Skalica[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
24/04 22:00 |
8 KT |
Hegelmann Litauen[5] Trakai Ii[9] |
24/04 22:30 |
5 KT |
Kupiskis[14] Pakruojis[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
24/04 18:00 |
league a KT |
Oktepa[8] Xorazm Urganch[1] |
24/04 18:00 |
league a KT |
Istiklol Fergana[3] Mashal Muborak[2] |
24/04 18:00 |
league a KT |
Shurtan Guzor[4] Sherdor Samarqand[6] |
24/04 18:00 |
league a KT |
Iftixor Oltiariq[7] Neftchi Fargona[5] |
Lịch thi đấu League Cup Thái Lan |
||
24/04 15:30 |
playoffs KT |
Muang Loei United Udon Thani |
24/04 15:30 |
playoffs KT |
Ranong United Ubon Umt United |
24/04 15:30 |
playoffs KT |
Rayong United Lampang Fc |
24/04 15:30 |
playoffs KT |
Thonburi Universidad Thai Honda Fc |
24/04 15:30 |
playoffs KT |
Grakcu Sai Mai United Jl Chiangmai United |
24/04 15:30 |
playoffs KT |
Surat Thani City Air Force Central |
24/04 15:30 |
playoffs KT |
Sing Ubon Khonkaen FC |
24/04 18:00 |
playoffs KT |
Phattalung Customs Department FC |
24/04 18:00 |
playoffs KT |
Lamphun Warrior BEC Tero Sasana |
24/04 18:00 |
playoffs KT |
Samut Sakhon Sisaket |
24/04 18:00 |
playoffs KT |
Phrae United Kasetsart University FC |
24/04 18:00 |
playoffs KT |
Singburi Bangrajun Ayutthaya Fc |
24/04 18:30 |
playoffs KT |
Chachoengsao Rayong |
24/04 19:00 |
playoffs KT |
Bangkok Glass Pathum Army United |
24/04 19:00 |
playoffs KT |
Nakhon Pathom FC Nong Bua Pitchaya |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
24/04 20:00 |
28 KT |
Stellenbosch Ts Galaxy |
Lịch thi đấu U17 Châu Phi |
||
24/04 20:00 |
KT |
Nigeria U17 Guinea U17 |
Lịch thi đấu Oman |
||
24/04 20:50 |
21 KT |
Sur Club Mrbat |
24/04 20:50 |
21 KT |
Al Rustaq Oman Club |
24/04 23:05 |
21 KT |
AL-Nahda Dhufar |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
24/04 12:00 |
25 KT |
Yenisey Krasnoyarsk Youth Orenburg Youth |
24/04 17:00 |
25 KT |
Arsenal Tula Youth[3] Spartak Moscow Youth[2] |
24/04 21:00 |
25 KT |
Krylya Sovetov Samara Youth[8] Fk Ural Youth[13] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Indonesia |
||
24/04 15:30 |
quarterfinals KT |
Pusamania Borneo Persib Bandung |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
24/04 19:50 |
34 KT |
Abha[1] Al Nahdha[10] |
24/04 19:50 |
34 KT |
Al Mojzel[12] Al Jabalain[15] |
24/04 19:50 |
34 KT |
Al Washm[18] Al Shoalah[19] |
24/04 20:10 |
34 KT |
Al-Ansar[14] Al Orubah[20] |
24/04 22:50 |
34 KT |
Al Jeel[6] Jeddah[7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
25/04 02:30 |
bảng KT |
Fortaleza CEIF[COL D2-9] Llaneros FC[COL D2-5] |
25/04 03:00 |
bảng KT |
Valledupar[COL D2-10] Alianza Petrolera[COL D1(a)-17] |
25/04 03:30 |
bảng KT |
Deportivo Pereira[COL D2-4] Jaguares De Cordoba[COL D1(a)-14] |
25/04 03:30 |
bảng KT |
Real Cartagena[COL D2-1] Union Magdalena[COL D1(a)-10] |
25/04 04:00 |
bảng KT |
Envigado[COL D1(a)-16] Leones[COL D2-8] |
25/04 07:00 |
bảng KT |
America de Cali[COL D1(a)-5] Deportivo Pasto[COL D1(a)-4] |
25/04 07:30 |
bảng KT |
Boyaca Chico[COL D2-6] Bogota[COL D2-12] |
25/04 07:30 |
bảng KT |
Independiente Santa Fe[COL D1(a)-18] Patriotas[COL D1(a)-12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
25/04 06:35 |
loại KT |
Atlanta United Fc Ii[10] Tampa Bay Rowdies[5] |
25/04 07:00 |
loại KT |
Tulsa Roughneck[8] Colorado Springs Switchbacks[25] |
25/04 09:30 |
KT |
Phoenix Rising Arizona U[20] Tacoma Defiance[28] |
25/04 09:30 |
loại KT |
Los Angeles Galaxy 2[14] Rio Grande Valley Fc Toros[31] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
24/04 17:00 |
xuống hạng KT |
Maritimo U23 Feirense U23 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |