Lịch thi đấu Việt Nam |
||
24/06 18:00 |
12 KT |
Nam Định[8] Thanh Hóa[1] |
24/06 19:15 |
12 KT |
Hải Phòng[6] Đà Nẵng[14] |
24/06 19:15 |
12 KT |
Công An Hà Nội[2] Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[4] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
25/06 03:00 |
1st phase KT |
Union Santa Fe[24] Independiente[22] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
24/06 21:00 |
12 KT |
IBV Vestmannaeyjar[11] Valur[2] |
25/06 00:00 |
13 KT |
KR Reykjavik[7] Ka Akureyri[5] |
25/06 02:15 |
13 KT |
Vikingur Reykjavik[1] Stjarnan[8] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
24/06 22:59 |
11 KT |
Viking[4] Brann[2] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
24/06 14:30 |
19 KT |
Suwon Samsung Bluewings[12] Seoul[3] |
24/06 16:00 |
19 KT |
Jeju United FC[4] Daejeon Citizen[7] |
24/06 17:00 |
19 KT |
Gwangju Fc[8] Jeonbuk Hyundai Motors[5] |
24/06 17:30 |
19 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[1] Daegu FC[6] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
24/06 12:00 |
18 KT |
Consadole Sapporo[8] Cerezo Osaka[6] |
24/06 17:00 |
18 KT |
Tokyo[12] Nagoya Grampus Eight[2] |
24/06 17:00 |
18 KT |
Gamba Osaka[15] Kashima Antlers[7] |
24/06 17:00 |
18 KT |
Kashiwa Reysol[18] Albirex Niigata Japan[13] |
24/06 17:00 |
18 KT |
Kyoto Purple Sanga[14] Yokohama FC[16] |
24/06 17:00 |
18 KT |
Sanfrecce Hiroshima[5] Yokohama F Marinos[1] |
24/06 17:00 |
18 KT |
Shonan Bellmare[17] Sagan Tosu[10] |
24/06 17:30 |
18 KT |
Urawa Red Diamonds[4] Kawasaki Frontale[9] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
25/06 02:00 |
12 KT |
Atletico Paranaense[7] Corinthians Paulista[16] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
24/06 20:00 |
13 KT |
Slutsksakhar Slutsk[4] Neman Grodno[2] |
24/06 22:00 |
13 KT |
Isloch Minsk[7] Gomel[8] |
25/06 00:00 |
13 KT |
Slavia Mozyr[5] Shakhter Soligorsk[13] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
24/06 17:00 |
13 KT |
Kaspyi Aktau[12] Astana[1] |
24/06 19:00 |
14 KT |
Kairat Almaty[5] Kyzylzhar Petropavlovsk[4] |
24/06 19:00 |
14 KT |
Astana[1] Kaspyi Aktau[12] |
24/06 20:00 |
13 KT |
FK Atyrau[7] Tobol Kostanai[6] |
24/06 21:00 |
13 KT |
Shakhtyor Karagandy[10] Zhetysu Taldykorgan[9] |
24/06 22:00 |
13 KT |
Aksu[14] Ordabasy[2] |
Lịch thi đấu SAFF CUP |
||
24/06 17:00 |
bảng KT |
Pakistan Kuwait |
24/06 21:00 |
bảng KT |
Ấn Độ Nepal |
Lịch thi đấu Iraq |
||
24/06 21:00 |
33 KT |
Al Diwaniya[20] Newroz Sc Irq[13] |
24/06 21:00 |
33 KT |
Al-Hudod[11] Karbalaa[7] |
24/06 23:15 |
33 KT |
Al Qasim Sport Club[17] Duhok[9] |
24/06 23:15 |
33 KT |
Naft Misan[12] Al Kahrabaa[4] |
25/06 01:30 |
33 KT |
Al Quwa Al Jawiya[2] Al Zawraa[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
24/06 21:00 |
13 KT |
Botafogo Sp[9] Vila Nova (GO)[4] |
25/06 02:00 |
13 KT |
Avai[19] Londrina (PR)[17] |
25/06 03:00 |
13 KT |
Chapecoense SC[16] Criciuma[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
24/06 22:10 |
group b KT |
Villa Dalmine[B-17] Chacarita Juniors[B-3] |
25/06 01:00 |
group b KT |
Deportivo Madryn[B-12] Tristan Suarez[B-16] |
25/06 01:00 |
group a KT |
Almagro[A-17] Defensores de Belgrano[A-11] |
25/06 01:10 |
group a KT |
Agropecuario De Carlos Casares[A-1] Almirante Brown[A-2] |
25/06 01:30 |
group a KT |
San Telmo[A-16] Estudiantes Rio Cuarto[A-15] |
25/06 02:10 |
group b KT |
Independiente Rivadavia[B-1] Chaco For Ever[B-18] |
25/06 02:30 |
group a KT |
San Martin San Juan[A-6] Patronato Parana[A-10] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
24/06 17:00 |
12 KT |
DPMM FC[8] Young Lions[9] |
24/06 17:00 |
12 KT |
Albirex Niigata FC[1] Tanjong Pagar Utd[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
24/06 14:00 |
18 KT |
Busan I'Park[2] Cheongju Jikji Fc[10] |
24/06 16:30 |
18 KT |
Seongnam FC[8] Bucheon 1995[5] |
24/06 18:00 |
18 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[6] Cheonan City[13] |
Lịch thi đấu Litva |
||
24/06 17:00 |
19 KT |
Hegelmann Litauen[5] Dainava Alytus[6] |
24/06 22:59 |
19 KT |
Siauliai[3] Trakai Riteriai[9] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
25/06 02:00 |
17 KT |
Nacional Potosi[(a)-2] The Strongest[(a)-1] |
Lịch thi đấu Canada |
||
25/06 03:00 |
5 KT |
Weston United Serbian White Eagles |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
24/06 12:00 |
22 KT |
Blaublitz Akita[14] Fujieda Myfc[13] |
24/06 16:00 |
22 KT |
Ventforet Kofu[5] Okayama FC[11] |
24/06 16:00 |
22 KT |
Mito Hollyhock[18] Machida Zelvia[1] |
24/06 16:00 |
22 KT |
Omiya Ardija[22] Ban Di Tesi Iwaki[21] |
24/06 16:00 |
22 KT |
Tochigi SC[20] Renofa Yamaguchi[19] |
24/06 17:00 |
22 KT |
JEF United Ichihara[17] Oita Trinita[2] |
24/06 17:00 |
22 KT |
Yamagata Montedio[12] Tokyo Verdy[3] |
24/06 17:00 |
22 KT |
V-Varen Nagasaki[4] Zweigen Kanazawa FC[15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
24/06 18:00 |
13 KT |
Fc Baranovichi[3] Arsenal Dzyarzhynsk[1] |
24/06 20:00 |
13 KT |
Ostrovets Niva Dolbizno |
24/06 22:00 |
13 KT |
Kommunalnik Slonim[14] Lida[15] |
25/06 00:00 |
13 KT |
Fk Orsha[11] Bumprom Gomel[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
25/06 01:30 |
14 KT |
Atyra[14] Deportivo Carapegua[12] |
25/06 01:30 |
14 KT |
Martin Ledesma[15] Club Fernando De La Mora[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
25/06 03:00 |
14 KT |
Csd Vargas Torres[6] Guayaquil Sc[7] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
24/06 16:30 |
9 KT |
Shan United[1] Yadanabon[5] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
24/06 14:00 |
KT |
Arda Maritsa 1921[BUL D2-7] |
24/06 14:30 |
KT |
Lokomotiv Sofia Marek Dupnica |
24/06 15:00 |
tháng 6 KT |
Humenne[SVK D2-14] Zemplin Michalovce[SVK D1-9] |
24/06 15:30 |
tháng 6 KT |
Zaglebie Lubin[POL PR-9] Miedz Legnica |
24/06 15:30 |
tháng 6 KT |
SKM Puchov[SVK D2-10] Trencin[SVK D1-10] |
24/06 15:30 |
tháng 6 KT |
Szombathelyi Haladas Stk 1914 Samorin[SVK D2-9] |
24/06 15:30 |
tháng 6 KT |
Synot Slovacko[CZE D1-5] Prostejov[CZE D2-12] |
24/06 15:30 |
KT |
Persik Kediri[IDN ISL-11] PSM Makassar[IDN ISL-1] |
24/06 16:00 |
tháng 6 KT |
Widzew lodz[POL PR-14] Odra Opole[POL D1-15] |
24/06 16:00 |
tháng 6 KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D1-12] Sandecja[POL D1-18] |
24/06 16:00 |
tháng 6 KT |
SK Sigma Olomouc[CZE D1-6] Dolny Kubin[SVK D2-13] |
24/06 16:00 |
tháng 6 KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-3] Dukla Praha[CZE D2-4] |
24/06 16:00 |
tháng 6 KT |
Bohemians 1905[CZE D1-4] Chrudim[CZE D2-8] |
24/06 16:00 |
tháng 6 KT |
Zurich[SUI SL-8] Asc Kreuzlingen[SUI PL3-8] |
24/06 16:00 |
tháng 6 KT |
Zlin[CZE D1-7] Fotbal Trinec |
24/06 16:00 |
KT |
Slovan Liberec[CZE D1-2] Mlada Boleslav[CZE D1-3] |
24/06 16:00 |
KT |
FK Pohronie[SVK D2-7] MFK Kosice[SVK D2-1] |
24/06 16:30 |
tháng 6 KT |
DAC Dunajska Streda[SVK D1-1] Brno[CZE D1-14] |
24/06 18:00 |
tháng 6 KT |
Legia Warszawa[POL PR-2] Lechia Gdansk |
24/06 18:00 |
tháng 6 KT |
Vysocina Jihlava Sigma Olomouc B |
24/06 18:00 |
KT |
Team Wiener Linien[AUS D3E-2] NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-1] |
24/06 18:00 |
KT |
Litex Lovech[BUL D2-8] Botev Vratsa |
24/06 18:00 |
KT |
LKS Lodz[POL D1-1] Resovia Rzeszow[POL D1-14] |
24/06 18:30 |
KT |
Slovan Liberec[CZE D1-2] Fk Mas Taborsko |
24/06 19:00 |
tháng 6 KT |
Pogon Szczecin[POL PR-4] Chojniczanka Chojnice[POL D1-17] |
24/06 19:00 |
tháng 6 KT |
Fortuna Koln Wuppertaler Sv |
24/06 19:00 |
KT |
Schweinfurt[GER RegB-6] Eintr. Bamberg |
24/06 19:00 |
KT |
Ksv Baunatal LR Ahlen[GER RegW-16] |
24/06 19:00 |
KT |
Wacker Burghausen[GER RegB-7] Pipinsried[GER RegB-20] |
24/06 19:00 |
KT |
Uzwil[SUI PL3-15] Wil 1900[SUI CL-5] |
24/06 19:30 |
KT |
Thun[SUI CL-6] Bellinzona[SUI CL-9] |
24/06 19:30 |
KT |
Psis Semarang[IDN ISL-14] Phnom penh |
24/06 19:30 |
KT |
Persis Solo[IDN ISL-10] Persebaya Surabaya[IDN ISL-6] |
24/06 20:00 |
tháng 6 KT |
Carmarthen[WAL FAWCS-4] Goytre Afc[WAL D1-15] |
24/06 20:00 |
tháng 6 KT |
Shelbourne Womens Linfield Womens |
24/06 20:00 |
KT |
MTK Hungaria FC[HUN D2E-2] Kaposvar |
24/06 20:00 |
KT |
Zulte-Waregem[BEL D1-16] Racing Waregem |
24/06 20:00 |
KT |
Oud Heverlee[BEL D1-9] KRC Mechelen[BEL D3A-18] |
24/06 20:00 |
KT |
Akron Togliatti[RUS D1-8] Saturn[RUS D2CB-5] |
24/06 20:30 |
tháng 6 KT |
Linlithgow Rose Raith Rovers |
24/06 21:00 |
tháng 6 KT |
Olimpia Grudziadz Wigry Suwalki |
24/06 21:00 |
tháng 6 KT |
East Kilbride Queen of South |
24/06 21:00 |
tháng 6 KT |
Lausanne Sports Yverdon |
24/06 21:00 |
tháng 6 KT |
AS Eupen Royal Fc Liege |
24/06 21:00 |
KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[RUS D1-6] Kamaz[RUS D1-11] |
24/06 21:00 |
KT |
Tempo Overijse[BEL D3B-14] KV Mechelen[BEL D1-13] |
24/06 21:00 |
KT |
Strakonice Budejovice[CZE D1-8] |
24/06 21:30 |
KT |
Arbroath[SCO CH-8] Brechin City[SCO HL-1] |
24/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Slavia Kromeriz MFK Ruzomberok |
24/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Banik Ostrava Mfk Skalica |
24/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Hradec Kralove Fk Graffin Vlasim |
24/06 22:00 |
KT |
Concordia Knurow Gornik Zabrze[POL PR-6] |
24/06 22:00 |
KT |
Atlas[MEX D1(a)-9] Leones Univ Guadalajara[MEX D2(a)-12] |
24/06 22:00 |
KT |
Dunav Ruse[BUL D2-6] Dobrudzha[BUL D2-13] |
24/06 22:00 |
KT |
Mladost Lucani[SER D1-14] Cukaricki[SER D1-3] |
24/06 22:00 |
KT |
Kortrijk[BEL D1-14] Sporting West Harelbeke |
24/06 22:00 |
KT |
Slovan Bratislava[SVK D1-2] Universitaea Cluj[ROM D1-10] |
24/06 22:00 |
KT |
Omarska Borac Banja Luka[BOS PL-2] |
24/06 22:00 |
KT |
Vojvodina[SER D1-5] FK Vozdovac Beograd[SER D1-7] |
24/06 22:30 |
tháng 6 KT |
Radnicki 1923 Kragujevac FK Napredak Krusevac |
24/06 22:30 |
tháng 6 KT |
Grasshoppers Vaduz |
24/06 23:00 |
tháng 6 KT |
Dugo Selo Dinamo Zagreb[CRO D1-1] |
24/06 23:00 |
KT |
FK Zeljeznicar[BOS PL-3] Arsenal Tivat[MNE D1-4] |
24/06 23:00 |
KT |
NK Varteks[CRO D1-6] Zrinjski Mostar[BOS PL-1] |
24/06 23:00 |
KT |
NK Rijeka[CRO D1-4] Spartak Trnava[SVK D1-3] |
24/06 23:00 |
KT |
Mladost Zdralovi Slaven Belupo Koprivnica[CRO D1-8] |
24/06 23:15 |
tháng 6 KT |
Nữ Đức Nữ Việt Nam |
24/06 23:30 |
tháng 6 KT |
Larne[NIR D1-1] Haverfordwest County[Welsh PR-7] |
25/06 00:00 |
KT |
Maccabi Haifa[ISR D1-1] Aris Thessaloniki[GRE D1-5] |
25/06 00:00 |
KT |
St-Truidense VV[BEL D1-12] Dessel Sport[BEL FAD-14] |
25/06 00:30 |
KT |
Oudenaarde Anderlecht[BEL D1-11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
24/06 17:00 |
9 KT |
Bình Phước[9] Huế[3] |
24/06 17:00 |
9 KT |
Đồng Tâm Long An[4] Hòa Bình[8] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales SL |
||
24/06 14:00 |
21 KT |
Central Coast United[16] Macarthur Rams[10] |
24/06 14:00 |
21 KT |
Hakoah Sydney[13] Bankstown City Lions[11] |
24/06 16:00 |
21 KT |
Blacktown Spartans[6] St George Saints[5] |
24/06 16:00 |
21 KT |
Canterbury Bankstown[4] Dulwich Hill Sc[12] |
24/06 16:00 |
21 KT |
Dunbar Rovers[14] Hills Brumbies[1] |
24/06 16:00 |
21 KT |
Northern Tiger[7] Bonnyrigg White Eagles[2] |
24/06 16:00 |
21 KT |
Rydalmere Lions[9] Mounties Wanderers[15] |
24/06 16:00 |
21 KT |
Sd Raiders[3] Inter Lions[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
24/06 15:00 |
south KT |
Guangxi Lanhang[S-3] Hainan Star[S-5] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
24/06 11:30 |
21 KT |
Toronto Awaba Singleton Strikers |
24/06 13:00 |
21 KT |
Sydney Olympic[13] Western Sydney Wanderers Am[15] |
24/06 14:30 |
21 KT |
Spirit[11] Mt Druitt Town Rangers[14] |
24/06 14:45 |
21 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers[1] Sutherland Sharks[9] |
24/06 16:00 |
21 KT |
St George City[6] Manly United[12] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
24/06 11:30 |
15 KT |
Adamstown Rosebuds[10] Charleston City Blues[1] |
24/06 12:00 |
15 KT |
Hamilton Olympic[7] Cooks Hill United[9] |
24/06 14:00 |
15 KT |
Valentine[8] New Lambton[11] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
24/06 12:00 |
10 KT |
Cooma Tigers[1] Canberra Olympic[2] |
24/06 14:00 |
10 KT |
Tuggeranong United[7] Woden Weston[8] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
24/06 12:00 |
KT |
Campbelltown City SC[AUS SASL-2] North Eastern Metrostars[AUS SASL-1] |
Lịch thi đấu Macao |
||
24/06 18:00 |
14 KT |
Benfica De Macau[3] Windsor Arch Ka I[5] |
24/06 20:10 |
14 KT |
Chao Pak Kei[1] Hang Sai[6] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
24/06 12:00 |
19 KT |
Bentleigh Greens[13] Heidelberg United[9] |
24/06 12:00 |
19 KT |
North Geelong Warriors[14] Moreland City[12] |
24/06 14:30 |
19 KT |
Port Melbourne Sharks[5] Dandenong Thunder[7] |
24/06 15:15 |
19 KT |
Altona Magic[8] Melbourne Knights[4] |
24/06 15:30 |
19 KT |
Hume City[10] Oakleigh Cannons[3] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
25/06 03:00 |
16 KT |
Rayo Zuliano Universidad Central Venezuela |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
24/06 14:00 |
14 KT |
Balcatta[2] Olympic Kingsway Sc[6] |
24/06 14:00 |
14 KT |
Cockburn City[11] Perth SC[5] |
24/06 14:00 |
14 KT |
Inglewood United[12] Armadale[4] |
24/06 14:00 |
14 KT |
Perth Glory Am[10] Bayswater City[7] |
24/06 14:00 |
14 KT |
Perth Redstar[1] Sorrento[8] |
24/06 14:00 |
14 KT |
Stirling Lions[3] Floreat Athena[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
25/06 01:30 |
clausura KT |
Ca San Miguel[(a)-14] Argentino De Merlo[(a)-12] |
25/06 01:30 |
clausura KT |
Deportivo Merlo[(a)-3] Comunicaciones BsAs[(a)-4] |
25/06 01:30 |
clausura KT |
Deportivo Armenio[(a)-16] Canuelas[(a)-9] |
25/06 01:30 |
clausura KT |
Sacachispas[(a)-11] CA Fenix Pilar[(a)-1] |
25/06 01:30 |
clausura KT |
Villa San Carlos[(a)-7] Club Atletico Acassuso[(a)-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
24/06 20:00 |
13 KT |
Ranheim IL[5] Mjondalen[10] |
24/06 20:00 |
13 KT |
IL Hodd[11] Bryne[14] |
25/06 01:00 |
13 KT |
Sogndal[4] Fredrikstad[2] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
24/06 22:00 |
13 KT |
Nasaf Qarshi[4] OTMK Olmaliq[5] |
24/06 22:00 |
13 KT |
Turon Nukus[14] Qizilqum Zarafshon[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
24/06 13:00 |
KT |
Nara Club[5] Azul Claro Numazu[11] |
24/06 15:00 |
KT |
Yokohama Scc[12] Osaka[7] |
24/06 16:00 |
KT |
Ehime FC[3] Sc Sagamihara[19] |
24/06 16:00 |
KT |
Giravanz Kitakyushu[20] AC Nagano Parceiro[8] |
24/06 16:00 |
KT |
Grulla Morioka[14] Matsumoto Yamaga FC[4] |
24/06 16:00 |
KT |
Imabari FC[10] Kamatamare Sanuki[16] |
24/06 16:00 |
KT |
Kataller Toyama[1] Vanraure Hachinohe[9] |
24/06 16:30 |
KT |
Ryukyu[15] Tegevajaro Miyazaki[13] |
24/06 17:00 |
KT |
Fukushima United FC[17] Gifu[6] |
24/06 17:00 |
KT |
Kagoshima United[2] Gainare Tottori[18] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
24/06 13:15 |
15 KT |
Eastern Suburbs[12] Moreton Bay United[3] |
24/06 16:00 |
15 KT |
Gold Coast United[2] Peninsula Power[9] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
24/06 22:30 |
championship round KT |
Esperance Sportive de Tunis[A-1] Club Sportif Sfaxien[A-4] |
24/06 22:30 |
championship round KT |
Es Du Sahel[A-2] Club Africain[B-4] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
24/06 12:00 |
19 KT |
Green Gully Cavaliers U21[12] Avondale Fc U21[7] |
24/06 12:30 |
19 KT |
Hume City U21[5] Oakleigh Cannons U21[2] |
24/06 14:30 |
19 KT |
Bentleigh Greens U21[4] Heidelberg United U21[8] |
24/06 16:30 |
19 KT |
Port Melbourne Sharks Sc U21[1] Dandenong Thunder U21[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
24/06 12:00 |
19 KT |
Eastern Lions Sc[5] Kingston City[1] |
24/06 12:00 |
19 KT |
Langwarrin[9] Pascoe Vale Sc[12] |
24/06 12:00 |
19 KT |
Manningham United Blues[6] Dandenong City Sc[4] |
24/06 14:00 |
19 KT |
Western United Fc Npl[3] Werribee City Sc[7] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
24/06 15:00 |
16 KT |
Chuncheon Citizen[7] Busan Transpor Tation[13] |
24/06 15:00 |
16 KT |
Gyeongju KHNP[15] Pocheon Fc[8] |
24/06 15:00 |
16 KT |
Yangpyeong[14] Yangju Citizen Fc[12] |
24/06 17:00 |
16 KT |
Incheon Korail[9] Siheung City[6] |
24/06 17:00 |
KT |
Mokpo City[2] Goyang Kh[16] |
24/06 17:00 |
16 KT |
Paju Citizen Fc[3] Gimhae City[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
24/06 21:00 |
8 KT |
Fjolnir[2] Vestri[10] |
24/06 21:00 |
8 KT |
Umf Njardvik[9] Thor Akureyri[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
24/06 23:00 |
9 KT |
Sindri[12] Kf Gardabaer[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
24/06 21:00 |
14 KT |
Nfa Aisciai Kaunas[7] Transinvest Vilnius[1] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
25/06 01:00 |
14 KT |
Tb Tuoroyri[9] Ab Argir[10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
24/06 23:30 |
3 KT |
Coquimbo Unido[CHI D1-2] La Serena[CHI D2-1] |
25/06 02:00 |
3 KT |
Cd Magallanes[CHI D1-16] Deportes Santa Cruz[CHI D2-13] |
25/06 03:00 |
3 KT |
Everton CD[CHI D1-7] Union San Felipe[CHI D2-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
24/06 22:30 |
KT |
Nogoom El Mostakbal Smouha SC[EGY D1-10] |
Lịch thi đấu Spain Primera Division RFEF |
||
25/06 01:00 |
KT |
Alcorcon[A-2] CD Castellon[B-3] |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
24/06 17:00 |
KT |
Torpedo Zhodino Reserves Energetik Bgu Minsk Reserves |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
24/06 20:00 |
playoffs KT |
Lokomotiv Bfk Olimpiya Fa |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
25/06 02:00 |
KT |
Manaus Fc Am[19] Confianca Se[7] |
25/06 02:30 |
KT |
Remo Belem (PA)[13] Figueirense (SC)[9] |
25/06 03:00 |
KT |
Brusque[14] Floresta/ce[16] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 2 |
||
25/06 01:00 |
KT |
CE Lajeadense Santa Maria FC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Chile |
||
24/06 23:00 |
KT |
Deportes Quillon Municipal Puente Alto |
25/06 02:30 |
KT |
Quintero Unido Brujas De Salamanca |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
24/06 15:00 |
15 KT |
SWQ Thunder[9] Caboolture[6] |
24/06 15:00 |
15 KT |
Brisbane Wolves[3] Surfers Paradise[1] |
24/06 15:00 |
15 KT |
Southside Eagles[11] Albany Creek[5] |
24/06 15:15 |
15 KT |
Western Pride[7] Capalaba[8] |
Lịch thi đấu Australia Victoria State League |
||
24/06 12:00 |
KT |
Beaumaris Doveton |
24/06 12:00 |
KT |
Goulburn Valley Suns Ballarat City |
24/06 12:00 |
KT |
Boroondara North Sunshine Eagles |
24/06 15:00 |
KT |
Geelong Sc Box Hill United Sc |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
24/06 11:30 |
11 KT |
Hobart Zebras[4] Launceston United[8] |
24/06 13:30 |
11 KT |
Devonport City Striker[1] Riverside Olympic[7] |
24/06 13:45 |
11 KT |
Launceston City[5] Kingborough Lions[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
24/06 14:00 |
15 KT |
Newmarket Sfc[10] Redcliffe Pcyc[5] |
24/06 15:00 |
15 KT |
Bayside United[1] Pine Hills[6] |
24/06 15:00 |
15 KT |
Centenary Stormers[2] University of Queensland[7] |
24/06 15:00 |
15 KT |
North Pine[4] Acacia Ridge[11] |
24/06 15:00 |
15 KT |
Western Spirit[12] Virginia United[3] |
24/06 15:00 |
15 KT |
North Brisbane[9] Mount Gravatt[8] |
24/06 15:00 |
15 KT |
Bayside United Pine Hills |
24/06 15:00 |
15 KT |
Centenary Stormers University of Queensland |
Lịch thi đấu Tajikistan Vysshaya Liga |
||
24/06 19:30 |
14 KT |
Regar-TadAZ Tursunzoda[10] Ravshan Kulob[3] |
24/06 20:00 |
11 KT |
Cska Pamir Dushanbe[5] Kuktosh[4] |
24/06 20:00 |
14 KT |
Cska Pamir Dushanbe Kuktosh |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
25/06 01:30 |
4 KT |
Argentino De Rosario[(a)-4] Ca Lugano[(a)-3] |
25/06 01:30 |
clausura KT |
Mercedes[(a)-9] Sportivo Barracas[(a)-1] |
25/06 01:30 |
clausura KT |
Argentino De Rosario Ca Lugano |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
24/06 23:45 |
KT |
Ulfarnir Hordur Isafjordur |
Lịch thi đấu Hạng 3 Iceland |
||
24/06 18:30 |
KT |
Augnablik Kfs Vestmannaeyjar |
24/06 21:00 |
KT |
Arbaer Kormakur |
Lịch thi đấu VCK U21 Châu Âu |
||
24/06 23:00 |
bảng KT |
Bồ Đào Nha U21 Hà Lan U21 |
24/06 23:00 |
bảng KT |
Georgia U21 Bỉ U21 |
24/06 23:00 |
bảng KT |
Romania U21 Ukraine U21 |
25/06 01:45 |
bảng KT |
Tây Ban Nha U21 Croatia U21 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan |
||
24/06 19:30 |
36 KT |
Gelders Veenendaalse VV Stedoco[NLD D4-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Uruguay |
||
24/06 20:00 |
KT |
Rampla Juniors Ca Progreso |
25/06 01:00 |
KT |
Oriental Lisboa Miramar Misiones |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
24/06 22:30 |
torneo intermedio KT |
Ca River Plate[7] Defensor SC[3] |
25/06 01:00 |
torneo intermedio KT |
Plaza Colonia[11] Centro Atletico Fenix[16] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
24/06 19:00 |
KT |
Vard Haugesund[A-7] Notodden FK[A-3] |
24/06 20:00 |
KT |
Baerum SK[B-7] Gjovik Ff[B-13] |
24/06 20:00 |
KT |
Strommen[B-6] Kvik Halden[B-8] |
24/06 20:00 |
KT |
Kjelsas IL[A-5] Fram Larvik[A-9] |
24/06 20:00 |
KT |
Orn-Horten[A-10] Floy Flekkeroy Il[A-14] |
24/06 21:00 |
KT |
Sotra Sk[B-4] Levanger[B-1] |
Lịch thi đấu Nữ Na uy |
||
24/06 20:00 |
KT |
Brann Womens[4] Lsk Kvinner Womens[3] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
24/06 18:00 |
KT |
Gneist Frigg FK |
24/06 18:00 |
KT |
Skedsmo Sandvikens IF |
24/06 18:00 |
KT |
Volda Ti Fotball Elverum |
24/06 18:00 |
KT |
Strindheim IL Rana |
24/06 19:00 |
KT |
Os Turn Fotball Lillestrom B |
24/06 19:00 |
KT |
Djerv 1919 FK Vidar |
24/06 19:00 |
KT |
Stord IL Madla Il |
24/06 19:00 |
KT |
Pors Grenland Randesund Il |
24/06 20:00 |
KT |
Funnefoss/vormsund Brumunddal |
24/06 20:00 |
KT |
Froya Brodd |
24/06 20:00 |
KT |
Loddefjord Bjarg |
24/06 20:00 |
KT |
Mandalskameratene Askollen |
24/06 20:00 |
KT |
Mosjoen Nardo |
24/06 20:00 |
KT |
Orkla Verdal |
24/06 21:00 |
KT |
Lokomotiv Oslo Lysekloster |
24/06 21:00 |
KT |
Eik Tonsberg Vindbjart |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
24/06 12:00 |
KT |
Nữ Jfa Academy Fukushima[2] Tsukuba Fc Womens[6] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
24/06 11:00 |
KT |
Nữ Ehime Fc[10] Yamato Sylphid Womens[11] |
Lịch thi đấu Jordan Sh Cup |
||
24/06 22:00 |
7 KT |
Maan[JOR D1-7] Al Wihdat Amman[JOR D1-2] |
25/06 01:30 |
7 KT |
Al Salt[JOR D1-9] Shabab AlOrdon[JOR D1-4] |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
24/06 11:00 |
13 KT |
Mio Biwako Shiga[2] Veertien Mie[5] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |