Lịch thi đấu Italia |
||
25/07 02:45 |
36 KT |
AC Milan[7] Atalanta[3] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
24/07 17:00 |
11 KT |
Quảng Nam[14] Sài Gòn FC[1] |
24/07 17:00 |
11 KT |
Hải Phòng[13] Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[11] |
24/07 18:00 |
11 KT |
Quảng Ninh[5] Sông Lam Nghệ An[10] |
24/07 19:15 |
11 KT |
Tp Hồ Chí Minh[3] Hà Nội[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
24/07 23:45 |
36 KT |
Livorno[20] Crotone[2] |
25/07 02:00 |
36 KT |
Virtus Entella[11] Perugia[15] |
25/07 02:00 |
36 KT |
Salernitana[7] Empoli[9] |
25/07 02:00 |
36 KT |
Chievo[10] Cittadella[6] |
25/07 02:00 |
36 KT |
Ascoli[12] Pordenone[4] |
25/07 02:00 |
36 KT |
Cosenza[18] Pisa[8] |
25/07 02:00 |
36 KT |
Cremonese[13] Spezia[3] |
25/07 02:00 |
36 KT |
Frosinone[5] Benevento[1] |
25/07 02:00 |
36 KT |
Venezia[14] Juve Stabia[17] |
25/07 02:00 |
36 KT |
Trapani[19] Pescara[16] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
25/07 01:00 |
34 KT |
Santa Clara[10] Vitoria Guimaraes[7] |
25/07 03:15 |
34 KT |
Gil Vicente[9] Pacos Ferreira[13] |
Lịch thi đấu Úc |
||
24/07 16:30 |
25 KT |
Central Coast Mariners FC[11] Newcastle Jets FC[9] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
25/07 01:00 |
34 KT |
Antalyaspor[8] Galatasaray[5] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
25/07 07:30 |
apertura KT |
Necaxa[(a)-17] Tigres UANL[(a)-3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
25/07 00:00 |
8 KT |
AFC United[16] GAIS[10] |
25/07 00:00 |
8 KT |
Orgryte[14] Degerfors IF[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Pháp |
||
25/07 02:10 |
KT |
Paris Saint Germain[FRA D1-1] Saint-Etienne[FRA D1-17] |
Lịch thi đấu Iran |
||
24/07 23:15 |
26 KT |
Naft Masjed Soleyman[8] Persepolis[1] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
24/07 23:55 |
36 KT |
Dinamo Zagreb[1] NK Varteks[8] |
25/07 02:05 |
36 KT |
Hnk Gorica[6] Slaven Belupo Koprivnica[7] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
24/07 22:00 |
19 KT |
Ruh Brest[9] Slavia Mozyr[11] |
25/07 00:00 |
19 KT |
Vitebsk[8] Slutsksakhar Slutsk[12] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
24/07 20:45 |
18 KT |
Al-Garrafa[4] Al-Arabi SC[5] |
24/07 22:59 |
18 KT |
Qatar SC[9] Al Rayyan[2] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
24/07 22:59 |
14 KT |
Viljandi Jk Tulevik[5] Tartu JK Tammeka[6] |
24/07 23:30 |
14 KT |
Flora Tallinn[1] Nomme JK Kalju[2] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
24/07 23:15 |
34 KT |
Sc Kriens[4] Grasshoppers[2] |
25/07 00:00 |
34 KT |
Schaffhausen[9] Stade Lausanne Ouchy[7] |
25/07 01:30 |
34 KT |
Lausanne Sports[1] Winterthur[5] |
25/07 01:30 |
34 KT |
Wil 1900[6] Aarau[8] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
24/07 13:15 |
tháng 7 KT |
Beitar Tel Aviv Ramla[ISR D2-8] Hapoel Ramat Gan FC[ISR D2-6] |
24/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Almere City FC[HOL D2-9] Jong Utrecht[HOL D2-12] |
24/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Anderlecht[BEL D1-6] Lyon[FRA D1-7] |
24/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Borec Veles[MKD D1-9] Belasica Strumica[MKD D2East-1] |
24/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Kortrijk[BEL D1-10] Standard Wetteren[BEL FAD-6] |
24/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Amiens[FRA D2-13] US Boulogne[FRA D3-5] |
24/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Metallurg Lipetsk Fakel Voronezh |
24/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Metz[FRA D1-15] Sporting Charleroi[BEL D1-1] |
24/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Enppi[EGY D1-7] Tala Al Jaish[EGY D1-14] |
24/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Royal Antwerp[BEL D1-14] Lyon[FRA D1-7] |
24/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Al Ahly[EGY D1-1] Smouha SC[EGY D1-6] |
24/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Concordia Chiajna CS Universitatea Craiova |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Slavia Kromeriz[CZE CFLM-7] Slovacko Ii[CZE CFLM-16] |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Rabotnicki Skopje[MKD D1-8] FK Shkendija 79[MKD D1-3] |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-2] Fk Banik Sokolov[CZE D2-14] |
24/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Chambly[FRA D2-20] Dunkerque[FRA D2-19] |
24/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Nimes[FRA D1-18] Strasbourg[FRA D1-11] |
24/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Sparta Kutna Hora Havlickuv Brod |
24/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Blois F.41 Tours FC |
24/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Villefranche Martigues |
24/07 23:30 |
tháng 7 KT |
First Vienna SC Wiener Neustadt[AUS D3E-4] |
24/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Sv Hallwang Usk Anif |
25/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Wallern Vocklamarkt[AUS D3M-1] |
25/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Hannover 96 Am[GER RegN-13] Arminia Hannover |
25/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Nosteria Hnk Vukovar 91 |
25/07 00:00 |
tháng 7 KT |
U.s.monastir Ss Sfaxien |
25/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Aviron Bayonnais Ajaccio |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
24/07 23:30 |
promotion playoff KT |
Scm Argesul Pitesti[6] CS Mioveni[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
24/07 17:00 |
9 KT |
Cần Thơ FC[12] Đồng Tâm Long An[10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
25/07 01:00 |
Final KT |
Cracovia Krakow[POL PR-5] Lechia Gdansk[POL PR-8] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
24/07 16:30 |
19 KT |
White City Woodville[6] Western Strikers SC[8] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
25/07 00:00 |
7 KT |
Torpedo Kutaisi[8] Saburtalo Tbilisi[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
24/07 21:00 |
26 KT |
Balkany Zorya[14] Mfk Vodnyk Mikolaiv[11] |
24/07 21:00 |
26 KT |
Kremin Kremenchuk[12] Obolon Kiev[5] |
24/07 22:00 |
26 KT |
Ahrobiznes Volochysk[4] Volyn[3] |
24/07 22:59 |
26 KT |
Metalist 1925 Kharkiv[7] Prykarpattya Ivano Frankivsk[13] |
24/07 22:59 |
26 KT |
Rukh Vynnyky[6] Hirnyk Sport[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
25/07 01:30 |
29 KT |
Wacker Innsbruck[5] Austria Lustenau[10] |
25/07 01:30 |
29 KT |
Superfund Pasching[9] Liefering[3] |
25/07 01:30 |
29 KT |
SKU Amstetten[8] SK Austria Klagenfurt[1] |
25/07 01:30 |
29 KT |
Lafnitz[7] Blau Weiss Linz[11] |
25/07 01:30 |
29 KT |
SV Horn[13] SV Ried[2] |
25/07 01:30 |
29 KT |
Dornbirn[12] Austria Wien Amateure[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
24/07 22:30 |
5 KT |
VPS Vaasa[8] Sjk Akatemia[12] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
24/07 17:45 |
19 KT |
Modbury Jets[7] Adelaide Olympic[5] |
24/07 17:45 |
19 KT |
Croydon Kings[8] Cumberland United[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
24/07 22:00 |
1 KT |
Sheriff B[4] Iskra-stal Ribnita[1] |
24/07 22:00 |
1 KT |
Sucleia[13] Cahul 2005[3] |
24/07 22:00 |
1 KT |
Granicerul Glodeni Csf Baliti |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
24/07 22:59 |
14 KT |
Parnu Linnameeskond[3] Tallinna Levadia 2[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
24/07 21:30 |
8 KT |
Trakai Ii[9] Fk Zalgiris Vilnius 2[10] |
24/07 21:30 |
8 KT |
Nevezis Panevezys Ii |
24/07 22:00 |
8 KT |
Lietava Jonava Kauno Zalgiris Ii |
24/07 22:59 |
8 KT |
Siauliai Dainava Alytus |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
25/07 01:00 |
4 KT |
Nữ Thor Ka Akureyri Nữ Fylkir |
25/07 02:15 |
4 KT |
Kr Reykjavik Womens[10] Nữ Hafnarfjordur[9] |
25/07 02:15 |
KT |
Trottur Reykjavik Womens[8] Nữ Breidablik[1] |
25/07 02:15 |
KT |
Nữ Breidablik[2] Trottur Reykjavik Womens[6] |
25/07 02:15 |
4 KT |
Nữ Breidablik Throttur Reykjavik Womens |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
24/07 17:00 |
KT |
Isloch Reserves[1] Dinamo Brest Reserves[14] |
24/07 18:00 |
KT |
Dinamo Minsk Reserves[2] Gorodeya Reserves[16] |
24/07 19:00 |
KT |
Belshina Babruisk Reserve[13] Neman Grodno Reserves[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
24/07 17:30 |
1 KT |
Brisbane Athletic Annerley |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
25/07 03:00 |
KT |
Ih Hafnarfjordur Ymir |
25/07 03:00 |
KT |
Kh Hlidarendi Hviti Riddarinn |
25/07 03:00 |
KT |
Smari 2020 Kria |
Lịch thi đấu Albania |
||
24/07 22:45 |
35 KT |
Ks Bylis[7] Luftetari Gjirokaster[10] |
24/07 22:45 |
35 KT |
Flamurtari[9] Teuta Durres[4] |
24/07 22:45 |
35 KT |
KF Laci[3] KF Tirana[1] |
24/07 22:45 |
35 KT |
Partizani Tirana[6] Vllaznia Shkoder[8] |
25/07 01:45 |
35 KT |
KS Perparimi Kukesi[2] Skenderbeu Korca[5] |
Lịch thi đấu Nữ Thụy Điển |
||
25/07 00:00 |
KT |
Rosengard Womens[2] Orebro Womens[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||
24/07 22:30 |
KT |
Pepo[A-7] Honka Akatemia[A-5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
25/07 07:05 |
loại KT |
Charleston Battery[19] Atlanta United Fc Ii[26] |
25/07 08:30 |
loại KT |
El Paso Locomotive[10] New Mexico United[15] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |