Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
25/08 01:15 |
2 KT |
Getafe[8] Eibar[9] |
25/08 03:15 |
2 KT |
Leganes[17] Real Sociedad[11] |
Lịch thi đấu Đức |
||
25/08 01:30 |
1 KT |
Bayern Munich[1] Hoffenheim[3] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
25/08 01:45 |
3 KT |
Lyon[10] Strasbourg[6] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
25/08 01:45 |
5 KT |
Middlesbrough[1] West Bromwich[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
25/08 02:00 |
1 KT |
Brescia[2] Perugia[6] |
Lịch thi đấu Nga |
||
24/08 23:30 |
5 KT |
Arsenal Tula[10] FK Rostov[4] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
25/08 01:00 |
3 KT |
ADO Den Haag[16] Fortuna Sittard[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
25/08 03:00 |
2 KT |
Extremadura[SPA D34-4] Deportivo La Coruna[SPA D1-18] |
25/08 03:00 |
2 KT |
Malaga[SPA D1-20] Alcorcon[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
24/08 23:30 |
3 KT |
Darmstadt[12] MSV Duisburg[17] |
24/08 23:30 |
3 KT |
Bochum[10] SV Sandhausen[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
25/08 01:00 |
5 KT |
Clermont Foot Sochaux |
25/08 01:00 |
5 KT |
ES Troyes AC[16] Metz[3] |
25/08 01:00 |
5 KT |
Red Star 93[18] Auxerre[9] |
25/08 01:00 |
5 KT |
Ajaccio[15] Lorient[2] |
25/08 01:00 |
5 KT |
Orleans US 45[19] Paris Fc[4] |
25/08 01:00 |
5 KT |
Stade Brestois[13] Le Havre[12] |
25/08 01:00 |
5 KT |
Grenoble[8] Chateauroux[14] |
25/08 01:00 |
5 KT |
Nancy[20] Chamois Niortais[5] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
25/08 02:30 |
3 KT |
Maritimo[11] Chaves[12] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
25/08 05:00 |
3 KT |
Belgrano[18] Estudiantes La Plata[25] |
25/08 05:00 |
3 KT |
Patronato Parana[21] Racing Club[2] |
25/08 07:15 |
3 KT |
Independiente[19] Defensa Y Justicia[15] |
25/08 07:15 |
3 KT |
Atletico Tucuman[14] Colon[16] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
25/08 01:30 |
5 KT |
Oostende[8] Zulte-Waregem[9] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
25/08 00:00 |
7 KT |
Hobro I.K.[13] Aarhus AGF[7] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
24/08 22:30 |
25 KT |
VPS Vaasa[6] IFK Mariehamn[11] |
Lịch thi đấu Séc |
||
24/08 23:30 |
6 KT |
Bohemians 1905[9] Sparta Praha[2] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/08 23:15 |
3 KT |
Rizespor[12] Erzurum BB[16] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
25/08 09:00 |
apertura KT |
Atlas[(a)-18] Chivas Guadalajara[(a)-12] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
25/08 07:00 |
loại KT |
Orlando City[11] Atlanta United[1] |
25/08 09:30 |
loại KT |
Los Angeles Galaxy Los Angeles FC |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
24/08 22:59 |
6 KT |
Piast Gliwice[5] Cracovia Krakow[15] |
25/08 01:30 |
6 KT |
Korona Kielce[8] Arka Gdynia[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
25/08 01:00 |
2 KT |
Den Bosch[11] RKC Waalwijk[18] |
25/08 01:00 |
2 KT |
Helmond Sport[19] Twente Enschede[HOL D1-18] |
25/08 01:00 |
2 KT |
Oss[15] Jong PSV Eindhoven[5] |
25/08 01:00 |
2 KT |
Telstar[6] MVV Maastricht[10] |
25/08 01:00 |
2 KT |
Eindhoven[12] Go Ahead Eagles[17] |
25/08 01:00 |
2 KT |
Jong Ajax Amsterdam[1] Dordrecht 90[13] |
25/08 01:00 |
2 KT |
Cambuur Leeuwarden[8] Jong AZ[16] |
25/08 01:00 |
2 KT |
Almere City FC[9] Roda JC Kerkrade[HOL D1-16] |
25/08 01:00 |
2 KT |
Sparta Rotterdam[HOL D1-17] Volendam[14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
25/08 01:00 |
4 KT |
US Boulogne[7] Cholet So[4] |
25/08 01:00 |
4 KT |
Bourg Peronnas[9] Lyon la Duchere[6] |
25/08 01:00 |
4 KT |
Drancy[16] Stade Lavallois MFC[10] |
25/08 01:00 |
4 KT |
Quevilly[14] Entente Sannois[12] |
25/08 01:00 |
4 KT |
Tours FC[3] Chambly[13] |
25/08 01:00 |
4 KT |
Villefranche[11] Avranches[2] |
25/08 01:00 |
4 KT |
Pau FC[17] Dunkerque[18] |
25/08 01:00 |
4 KT |
Rodez Aveyron[15] Marignane Gignac[8] |
Lịch thi đấu Iran |
||
24/08 21:05 |
5 KT |
Padideh Mashhad[1] Peykan[6] |
24/08 22:30 |
5 KT |
Sepahan[2] Teraktor-Sazi[9] |
24/08 22:45 |
5 KT |
Esteghlal Khozestan[12] Sepidroud Rasht[16] |
24/08 22:45 |
5 KT |
Saipa[11] Pars Jonoubi Jam[4] |
Lịch thi đấu Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||
25/08 01:00 |
1 KT |
Al Ittihad Al-Wasl |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
25/08 01:00 |
5 KT |
Dessel Sport[BEL FAD-3] Oud Heverlee[BEL D2-2] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
24/08 17:00 |
24 KT |
Kashima Antlers[7] Jubilo Iwata[10] |
Lịch thi đấu Romania |
||
25/08 01:00 |
6 KT |
Concordia Chiajna[12] Astra Ploiesti[4] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
24/08 22:45 |
6 KT |
Dunav Ruse[13] Septemvri Sofia[11] |
25/08 01:00 |
6 KT |
Lokomotiv Plovdiv[5] Cherno More Varna[10] |
Lịch thi đấu Wales |
||
25/08 01:35 |
3 KT |
Llanelli[9] Barry Town Afc[8] |
25/08 01:45 |
3 KT |
Bala Town[5] Newi Cefn Druids[12] |
25/08 01:45 |
3 KT |
Connah's QN Aberystwyth Town |
Lịch thi đấu Serbia |
||
25/08 01:00 |
6 KT |
Proleter Novi Sad[5] Vojvodina[8] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
25/08 01:00 |
5 KT |
ZNK Osijek[4] Slaven Belupo Koprivnica[7] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
24/08 22:45 |
19 KT |
FC Minsk[10] Torpedo Zhodino[6] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
24/08 18:35 |
20 KT |
Tianjin Quanjian[12] Guizhou Zhicheng[16] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
24/08 23:30 |
24 KT |
Flora Tallinn[2] Tartu JK Tammeka[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
25/08 01:00 |
5 KT |
Servette[4] Winterthur[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
25/08 05:15 |
23 KT |
Coritiba[10] Oeste FC[11] |
25/08 05:15 |
23 KT |
Figueirense (SC)[9] Brasil De Pelotas Rs[17] |
25/08 07:30 |
23 KT |
Atletico Clube Goianiense[3] CRB AL[18] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
24/08 22:59 |
6 KT |
Olimpic Donetsk[6] Shakhtar Donetsk[1] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
24/08 21:00 |
19 KT |
FK Ventspils[2] Riga Fc[3] |
24/08 21:00 |
19 KT |
Jelgava[6] Liepajas Metalurgs[5] |
24/08 22:59 |
19 KT |
Rigas Futbola Skola[1] Spartaks Jurmala[4] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
25/08 08:00 |
clausura KT |
Macara[8] Tecnico Universitario[12] |
Lịch thi đấu Canada |
||
25/08 06:00 |
7 KT |
Serbian White Eagles Real Mississauga Sc |
25/08 08:00 |
9 KT |
Csc Mississauga Sc Waterloo |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
24/08 21:00 |
4 KT |
El Mokawloon Enppi |
24/08 23:15 |
4 KT |
El Ismaily[14] Misr El Maqasah[13] |
25/08 02:00 |
4 KT |
Haras El Hedoud[16] Al Ahly[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
25/08 05:00 |
KT |
Sportivo San Lorenzo[5] Martin Ledesma[16] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
24/08 23:30 |
2 KT |
Senglea Athletic[9] Mosta[11] |
25/08 00:00 |
2 KT |
Floriana[12] Sliema Wanderers FC[2] |
25/08 01:45 |
2 KT |
St Andrews[3] Tarxien Rainbows[13] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
24/08 22:59 |
tháng 8 KT |
AEP Paphos[CYP D1-9] Nea Salamis[CYP D1-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
24/08 22:00 |
4 KT |
Metaloglobus[19] Petrolul Ploiesti[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
25/08 01:45 |
3 KT |
Ballyclare Comrades Limavady United |
25/08 01:45 |
3 KT |
Loughgall Larne |
Lịch thi đấu Ireland FAI Cup |
||
25/08 01:45 |
2 KT |
Limerick FC[IRE PR-9] Cabinteely[IRE D1-7] |
25/08 01:45 |
2 KT |
Drogheda United[IRE D1-4] Waterford United[IRE PR-3] |
25/08 01:45 |
2 KT |
Dundalk[IRE PR-1] Finn Harps[IRE D1-2] |
25/08 01:45 |
2 KT |
Derry City[IRE PR-5] St Patrick's[IRE PR-6] |
25/08 01:45 |
2 KT |
Galway United[IRE D1-6] Bohemians[IRE PR-7] |
25/08 01:45 |
2 KT |
Cie Ranch UC Dublin UCD |
25/08 01:45 |
2 KT |
Cork City Maynooth University |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
25/08 00:00 |
KT |
Sc Gleisdorf[M-5] Atsv Stadl Paura[M-1] |
25/08 00:00 |
KT |
SC Weiz[M-2] SV Allerheiligen[M-10] |
25/08 00:00 |
KT |
Vst Volkermarkt[M-11] Wolfsberger Ac Amateure[M-4] |
25/08 00:00 |
KT |
Sv Lendorf[M-16] Sturm Graz Amat.[M-9] |
25/08 00:00 |
KT |
Vocklamarkt[M-12] Union Gurten[M-7] |
25/08 00:30 |
KT |
SC Kalsdorf[M-13] Grazer AK[M-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
24/08 19:00 |
25 KT |
Zhetysu Ii Aktobe Zhas |
24/08 19:00 |
25 KT |
Baykonur Okzhetpes |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
25/08 00:00 |
18 KT |
Dalstorps If Lindsdals IF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
25/08 00:00 |
5 KT |
Uerdingen SG Sonnenhof Grobaspach |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
25/08 01:45 |
4 KT |
Ards[11] Newry City[9] |
25/08 01:45 |
4 KT |
Coleraine[2] Institute[5] |
25/08 01:45 |
4 KT |
Glenavon Lurgan[4] Ballymena United[3] |
Lịch thi đấu Chile |
||
25/08 06:00 |
21 KT |
Curico Unido Universidad de Concepcion |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
25/08 07:00 |
apertura KT |
Mineros De Zacatecas[(a)-5] Cimarrones De Sonora[(a)-4] |
25/08 09:00 |
apertura KT |
Venados[(a)-10] Cf Indios De Ciudad Juarez[(a)-3] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
24/08 17:30 |
25 KT |
Oakleigh Cannons[5] Pascoe Vale Sc[4] |
24/08 17:30 |
25 KT |
Kingston City[9] Heidelberg United[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
25/08 01:30 |
KT |
Tristan Suarez[12] Deportivo Espanol |
25/08 01:30 |
KT |
Defensores Unidos[11] Estudiantes de Caseros |
25/08 01:35 |
KT |
CA Fenix Pilar All Boys[8] |
25/08 06:05 |
KT |
Talleres Rem De Escalada Deportivo Riestra[2] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
25/08 04:00 |
clausura KT |
Sol De America[8] Libertad Asuncion[9] |
25/08 06:10 |
clausura KT |
3 De Febrero[5] Guarani CA[4] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
25/08 01:45 |
26 KT |
Athlone[10] Cobh Ramblers[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
24/08 23:30 |
6 KT |
Vysocina Jihlava[2] Vitkovice[7] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
24/08 17:30 |
22 KT |
Brisbane Knights[10] Bayside United[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/08 23:15 |
3 KT |
Boluspor[3] Umraniyespor[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
24/08 22:59 |
6 KT |
Lokomotiv Moscow B Chertanovo Moscow Ii |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
25/08 00:10 |
5 KT |
Floridsdorfer AC Wien[10] Austria Lustenau[5] |
25/08 00:10 |
5 KT |
Austria Wien Amateure[12] Lafnitz[15] |
25/08 00:10 |
5 KT |
SV Horn[13] SK Vorwarts Steyr[16] |
25/08 00:10 |
5 KT |
Liefering[4] Kapfenberg Superfund[2] |
25/08 00:10 |
5 KT |
WSG Wattens[6] Blau Weiss Linz[3] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
25/08 06:00 |
clausura KT |
La Equidad[(a)-11] Atletico Huila[(a)-4] |
25/08 08:00 |
clausura KT |
Atletico Nacional[(a)-1] Alianza Petrolera[(a)-15] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
24/08 17:00 |
20 KT |
Cheonan City[3] Incheon Korail[5] |
24/08 17:30 |
20 KT |
Gimhae City[2] Busan Transpor Tation[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
24/08 22:30 |
19 KT |
AC Oulu[5] Ac Kajaani[8] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
24/08 21:00 |
1 KT |
Al-Baq'a Al Hussein Irbid |
24/08 23:30 |
1 KT |
Ramtha SC AL-Sareeh |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
24/08 20:00 |
22 KT |
Gagra[4] Norchi Dinamoeli Tbilisi[2] |
24/08 20:00 |
22 KT |
Spartaki Tskhinvali[8] Samgurali Tskh[10] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
24/08 16:00 |
26 KT |
Redlands United FC[12] Queensland Lions SC[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
24/08 22:00 |
3 KT |
FK Bezanija[2] Sloboda Uzice Sevojno[14] |
25/08 00:00 |
3 KT |
Novi Pazar[13] Borac Cacak[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
24/08 21:30 |
6 KT |
Partizan Bardejov[15] Slavoj Trebisov[13] |
25/08 01:00 |
6 KT |
Mfk Skalica[1] Msk Zilina B[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
25/08 01:00 |
18 KT |
Leiknir Reykjavik[7] Vikingur Olafsvik[4] |
25/08 01:00 |
18 KT |
IA Akranes[1] HK Kopavog[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
24/08 18:00 |
3 KT |
Banants C[6] Gandzasar Kapan B[4] |
24/08 18:00 |
3 KT |
Shirak Gjumri B[12] Pyunik B[9] |
24/08 20:00 |
3 KT |
Erebuni[10] Banants B[2] |
24/08 20:00 |
3 KT |
Lokomotiv Yerevan[7] Ararat Yerevan 2[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
24/08 22:00 |
18 KT |
Banga Gargzdai[2] Nevezis[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
25/08 00:00 |
18 KT |
Dalstorps If Lindsdals IF |
Lịch thi đấu U17 Châu Phi |
||
24/08 20:00 |
KT |
Marốc U17 Libya U17 |
Lịch thi đấu Albania |
||
25/08 00:45 |
2 KT |
KF Tirana[8] Teuta Durres[6] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
24/08 16:00 |
3 KT |
Banik Ostrava u19[5] Mlada Boleslav U19[6] |
24/08 17:00 |
3 KT |
Pribram U19[10] Pardubice U19[14] |
24/08 19:00 |
3 KT |
Ceske Budejovice u19[16] Hradec Kralove u19[8] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
24/08 18:00 |
5 KT |
Arsenal Tula Youth[2] Fk Rostov Youth[4] |
24/08 18:00 |
5 KT |
Spartak Moscow Youth[15] Dynamo Moscow Youth[3] |
24/08 19:30 |
5 KT |
Fk Ural Youth[11] Akhmat Grozny Youth[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
24/08 22:30 |
1 KT |
Hrvatski Dragovoljac Zadar |
24/08 22:30 |
1 KT |
Radnik Sesvete Dinamo Zagreb B |
25/08 01:00 |
1 KT |
Medjimurje Solin |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
24/08 15:00 |
6 KT |
Chernomorets Odessa U21[7] Dynamo Kyiv U21[4] |
24/08 21:00 |
6 KT |
Pfc Oleksandria U21 Vorskla U21 |
Lịch thi đấu nam Asiad |
||
24/08 16:00 |
2 KT |
Indonesia U23 United Arab Emirates U23 |
24/08 16:00 |
2 KT |
Trung Quốc U23 Saudi Arabia U23 |
24/08 19:30 |
2 KT |
Bangladesh U23 Bắc Triều Tiên U23 |
24/08 19:30 |
2 KT |
Malaysia U23 Nhật Bản U23 |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
25/08 01:45 |
3 KT |
Mickleover Sports[13] North Ferriby United[ENG CN-22] |
Lịch thi đấu nữ Asiad |
||
24/08 16:00 |
tứ kết KT |
Nữ Hàn Quốc Nữ Hồng Kong |
24/08 19:30 |
tứ kết KT |
Nữ Đài Loan Nữ Trung Quốc |
24/08 19:30 |
tứ kết KT |
Nữ Đài Loan Nữ Việt Nam |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
25/08 05:00 |
21 KT |
Csyd Barnechea Valdivia Huadiwei sub |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
24/08 22:59 |
2 KT |
Portimonense U23 Belenenses U23 |
24/08 23:30 |
2 KT |
Academica Coimbra U23 Sporting Braga U23 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |