Lịch thi đấu World Cup |
||
24/11 17:00 |
bảng KT |
Thụy Sỹ[15] Cameroon[43] |
24/11 20:00 |
bảng KT |
Uruguay[14] Hàn Quốc[28] |
24/11 23:00 |
bảng KT |
Bồ Đào Nha[9] Ghana[61] |
25/11 02:00 |
bảng KT |
Brazil[1] Serbia[21] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||
24/11 22:30 |
qualifying KT |
Chaves[POR D1-8] Porto[POR D1-2] |
24/11 22:30 |
qualifying KT |
CD Mafra[POR D2-12] Vizela[POR D1-13] |
24/11 22:30 |
qualifying KT |
SC Farense[POR D2-2] Maritimo[POR D1-17] |
24/11 22:30 |
qualifying KT |
Rio Ave[POR D1-10] Sporting Lisbon[POR D1-4] |
24/11 22:30 |
qualifying KT |
Clube Desportivo Trofense[POR D2-17] Pacos Ferreira[POR D1-18] |
24/11 22:30 |
qualifying KT |
Casa Pia Ac[POR D1-5] Sporting Braga[POR D1-3] |
25/11 03:45 |
bảng KT |
Desportivo de Tondela[POR D2-10] SCU Torreense[POR D2-15] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
25/11 02:30 |
10 KT |
Ue Engordany[5] Inter Club Escaldes[3] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
24/11 21:00 |
8 KT |
Delhi Dynamos[5] Chennai Titans[7] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
25/11 00:30 |
10 KT |
Slovan Bratislava[1] Zlate Moravce[10] |
25/11 00:30 |
11 KT |
DAC Dunajska Streda[2] MFK Ruzomberok[5] |
25/11 00:30 |
16 KT |
Spartak Trnava[3] Zemplin Michalovce[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
24/11 15:30 |
3 KT |
Sreenidi Deccan[6] Trau[4] |
24/11 18:00 |
3 KT |
Kenkre[9] Churchill Brothers[10] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
24/11 22:00 |
6 KT |
Naft Al Basra[13] Naft Misan[6] |
24/11 22:59 |
6 KT |
Al Quwa Al Jawiya[1] Al-Hudod[3] |
24/11 22:59 |
6 KT |
Al Najaf[10] Newroz Sc Irq[9] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
25/11 00:00 |
promotion/relegation p/o KT |
Metta/LU Riga[10] Grobina |
Lịch thi đấu Honduras |
||
25/11 04:00 |
apertura playoff KT |
Marathon[(a)-6] Olancho[(a)-3] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
24/11 17:30 |
tháng 11 KT |
Fremad Amager[DEN D1-9] Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-7] |
24/11 19:00 |
KT |
Wisla Pulawy[POL D2-5] Resovia Rzeszow[POL D1-14] |
24/11 19:00 |
KT |
NK Mura 05[SLO D1-3] Ask Bravo[SLO D1-7] |
24/11 19:30 |
tháng 11 KT |
Home United FC[SIN D1-2] Borussia Dortmund[GER D1-6] |
24/11 20:00 |
tháng 11 KT |
AIK Solna[SWE D1-5] Vasteras SK FK[SWE D2-9] |
24/11 20:00 |
tháng 11 KT |
Kapfenberg Superfund[AUT D2-16] Mauerwerk[AUS D3E-3] |
24/11 22:00 |
tháng 11 KT |
Antequera Cf[SPA D34-1] Hammarby[SWE D1-3] |
24/11 23:30 |
tháng 11 KT |
Austria Lustenau[AUT D1-8] WSG Wattens[AUT D1-5] |
25/11 00:00 |
tháng 11 KT |
IFK Norrkoping[SWE D1-12] Motala AIF[SWE D1 SNN-7] |
25/11 03:00 |
KT |
Colombia U20 Ecuador U20 |
Lịch thi đấu Angola |
||
24/11 21:00 |
9 KT |
Dragao Interclube Luanda |
24/11 21:30 |
9 KT |
Academica Lobito Sporting Cabinda |
24/11 21:30 |
9 KT |
Sagrada Esperanca Recreativo Libolo |
24/11 21:30 |
KT |
Sagrada Esperanca[11] Recreativo Libolo[5] |
24/11 21:30 |
9 KT |
Primeiro 1 De Agosto[8] Sporting De Benguela[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
24/11 22:00 |
5 KT |
Buri[10] Al-Najma[2] |
24/11 22:00 |
5 KT |
Etehad Alreef[11] Al Tadhmon[12] |
24/11 22:00 |
5 KT |
Al Ali Csc Malkia |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
24/11 17:00 |
group b KT |
Hirnyk Sport Chernihiv |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
24/11 13:30 |
31 KT |
Guangxi Baoyun[4] Xinjiang Tianshan Leopard[3] |
24/11 13:30 |
31 KT |
Jiading Boji[6] Shaanxi Chang an Athletic[3] |
24/11 13:30 |
31 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical Qingdao West Coast |
Lịch thi đấu Cúp Armenia |
||
24/11 21:00 |
tứ kết KT |
Shirak[ARM D1-8] Van[ARM D1-5] |
Lịch thi đấu Rwanda National League |
||
24/11 20:00 |
KT |
Rayon Sports As Kigali |
Lịch thi đấu Nicaragua Apertura league |
||
25/11 08:00 |
KT |
Diriangen[(a)-1] Real Esteli[(a)-2] |
Lịch thi đấu Oman |
||
24/11 19:40 |
10 KT |
Bahla[7] Al Oruba Sur[12] |
24/11 19:40 |
10 KT |
Sohar Club[4] Al Msnaa[8] |
24/11 20:05 |
10 KT |
Al Ittehad Salalah[13] Al Seeb[6] |
24/11 21:45 |
10 KT |
Oman Club[10] Al-Suwaiq Club[3] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
24/11 16:30 |
15 KT |
Chernomorets Odessa U21[14] Metalist Kharkiv U21[8] |
Lịch thi đấu Libya |
||
24/11 20:00 |
group a KT |
Shabab Al Jabal Al Akhdhar |
24/11 20:00 |
group b KT |
Al-ahli Tripoli Alittihad Misurata |
25/11 00:00 |
group a KT |
Al-tahaddi Al Nasr Benghazi |
Lịch thi đấu Cúp Châu Âu nữ |
||
25/11 00:45 |
bảng KT |
Zurich Frauen Womens Lyonnais Womens[FRA WD1-1] |
25/11 00:45 |
bảng KT |
Nữ Barcelona[SPA WD1-1] Nữ Bayern Munich[GER WD1-3] |
25/11 03:00 |
bảng KT |
Nữ Juventus[IWD1-2] Arsenal Womens[ENG FAWSL-2] |
25/11 03:00 |
bảng KT |
Benfica Womens Rosengard Womens[SWE WD1-1] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
24/11 21:00 |
10 KT |
Haidoub[6] Ahli Al Khartoum[8] |
24/11 21:00 |
10 KT |
Kober Khartoum[18] Tuti Sc Khartoum[5] |
24/11 21:00 |
10 KT |
Rabita Kosti[11] Hay Al Wadi[9] |
24/11 23:30 |
10 KT |
Alamal Atbara[1] Ahli Marawi[14] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |