Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
26/02 03:00 |
25 KT |
Girona[15] Real Sociedad[7] |
Lịch thi đấu Đức |
||
26/02 02:30 |
23 KT |
RB Leipzig[4] Hoffenheim[8] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
26/02 02:45 |
34 KT |
Nottingham Forest[8] Derby County[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
26/02 02:45 |
26 KT |
Lens[5] Chamois Niortais[10] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
26/02 02:00 |
23 KT |
Maritimo[13] Sporting Lisbon[4] |
26/02 04:15 |
23 KT |
SL Benfica[2] Chaves[17] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
26/02 05:00 |
20 KT |
Aldosivi[9] Gimnasia LP[22] |
26/02 07:10 |
20 KT |
Newells Old Boys[15] San Martin San Juan[20] |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
25/02 22:15 |
bảng KT |
Al Kuwait SC Al-Ittihad Aleppo |
25/02 22:59 |
bảng KT |
Al-Najma Al-Jazeera (Jordan) |
25/02 22:59 |
bảng KT |
Al-Jaish Damascus Hilal Al Quds |
26/02 00:00 |
bảng KT |
Al Wihdat Amman Al-Nejmeh |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
26/02 01:00 |
23 KT |
Copenhagen[1] Vendsyssel[13] |
Lịch thi đấu Séc |
||
26/02 00:00 |
22 KT |
Opava[10] Viktoria Plzen[2] |
26/02 00:00 |
22 KT |
Slavia Praha[1] Synot Slovacko[8] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
26/02 02:45 |
3 KT |
Bohemians[3] Shamrock Rovers[2] |
26/02 02:45 |
3 KT |
Derry City[1] Waterford United[7] |
26/02 02:45 |
3 KT |
Dundalk[6] UC Dublin UCD[10] |
26/02 02:45 |
3 KT |
St Patrick's[4] Finn Harps[9] |
26/02 02:45 |
3 KT |
Sligo Rovers[5] Cork City[8] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
26/02 01:00 |
23 KT |
Besiktas[3] Fenerbahce[15] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
26/02 00:00 |
23 KT |
Slask Wroclaw Zaglebie Lubin |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
26/02 02:00 |
26 KT |
Jong Utrecht[20] Oss[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
26/02 01:00 |
Group stage KT |
Osters IF[SWE D2-8] Malmo FF[SWE D1-4] |
Lịch thi đấu Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||
25/02 22:00 |
tứ kết KT |
Ittihad Alexandria Al Hilal |
26/02 00:45 |
tứ kết KT |
Al Ahli Jeddah Al-Wasl |
Lịch thi đấu Israel |
||
26/02 02:00 |
24 KT |
Hapoel Haifa[7] Maccabi Haifa[3] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
25/02 22:15 |
22 KT |
Olympiakos[2] OFI Crete[14] |
26/02 00:00 |
22 KT |
Panaitolikos Agrinio[8] Pas Giannina[13] |
Lịch thi đấu Romania |
||
26/02 01:00 |
25 KT |
Concordia Chiajna[13] Voluntari[14] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
25/02 22:30 |
23 KT |
Septemvri Sofia Vitosha Bistritsa |
Lịch thi đấu Wales |
||
26/02 02:45 |
championship playoff KT |
Caernarfon The New Saints |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
25/02 18:30 |
20 KT |
East Bengal Aizawl |
Lịch thi đấu Maroc |
||
25/02 21:00 |
19 KT |
Cayb Club Athletic Youssoufia Union Touarga Sport Rabat |
Lịch thi đấu Iraq |
||
25/02 18:30 |
19 KT |
Naft Alwasat Al-Hudod |
25/02 20:45 |
19 KT |
Al Shorta Al Bahri |
25/02 20:45 |
19 KT |
Arbil Al Zawraa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
26/02 07:00 |
17 KT |
Temperley Ferrol Carril Oeste |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
25/02 23:30 |
19 KT |
Dynamo Kyiv[2] Zorya[4] |
26/02 00:00 |
19 KT |
Shakhtar Donetsk[1] PFC Oleksandria[3] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
26/02 07:15 |
3 KT |
Guayaquil City[5] Independiente Jose Teran[9] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
26/02 07:00 |
apertura KT |
San Jose The Strongest |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
25/02 20:30 |
24 KT |
El Daklyeh[13] Petrojet[18] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
25/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Lillestrom Kongsvinger |
26/02 00:00 |
tháng 2 KT |
Lokomotiv Moscow Sarpsborg 08 FF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
26/02 01:00 |
25 KT |
Uerdingen[5] Preuben Munster[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
25/02 17:45 |
25 KT |
Mes Rafsanjan Gol Gohar |
25/02 17:45 |
25 KT |
Arvand Khorramshahr Shahrdari Tabriz |
25/02 17:45 |
25 KT |
Malavan Shahrdari Mahshahr |
25/02 17:45 |
25 KT |
Qashqai Shiraz Baderan Tehran |
25/02 17:45 |
25 KT |
Khouneh Be Khouneh Mes Krman |
25/02 18:15 |
25 KT |
Navad Urmia Fajr Sepasi |
25/02 18:30 |
25 KT |
Shahin Bushehr Aluminium Arak |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
26/02 03:30 |
8 KT |
Ferroviaria Sp[11] Oeste FC[4] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
25/02 16:30 |
2 KT |
Kingston City[8] Dandenong Thunder[14] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
26/02 03:00 |
KT |
UAI Urquiza[12] Tristan Suarez[9] |
26/02 03:00 |
KT |
San Telmo[11] Club Atletico Colegiales[8] |
26/02 03:00 |
KT |
CA Fenix Pilar[10] Defensores Unidos[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
26/02 00:00 |
25 KT |
Hapoel Natzrat Illit Sektzia Nes Tziona |
26/02 00:00 |
25 KT |
Hapoel Katamon Jerusalem Hapoel Ramat Gan FC |
26/02 00:00 |
25 KT |
Hapoel Petah Tikva Maccabi Ahi Nazareth |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
26/02 02:00 |
apertura KT |
Bogota[16] Llaneros FC[8] |
26/02 06:00 |
apertura KT |
Leones[4] Barranquilla[9] |
26/02 08:00 |
apertura KT |
Boyaca Chico[5] Deportivo Pereira[1] |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
26/02 08:35 |
28 KT |
Waterhouse Reno |
Lịch thi đấu U19 Việt Nam |
||
25/02 13:30 |
groups KT |
U19 Đồng Nai U19 Phú Yên |
25/02 14:30 |
groups KT |
U19 Hà Tĩnh U19 Shb Đà Nẵng |
25/02 15:00 |
groups KT |
U19 Than Quảng Ninh U19 Phố Hiến |
25/02 15:00 |
groups KT |
U19 Hà Nội U19 Nam Định |
25/02 15:00 |
groups KT |
U19 Hoàng Anh Gia Lai U19 Lâm Đồng |
25/02 15:00 |
groups KT |
U19 Becamex Bình Dương U19 Đồng Tâm Long An |
25/02 15:00 |
groups KT |
U19 Tây Ninh U19 An Giang |
25/02 15:30 |
groups KT |
U19 Bình Định U19 Khatoco Khánh Hòa |
25/02 16:45 |
groups KT |
U19 Thanh Hóa U19 Sông Lam Nghệ An |
25/02 17:00 |
groups KT |
U19 TP Hồ Chí Minh U19 Bến Tre |
Lịch thi đấu Oman |
||
25/02 20:30 |
16 KT |
Saham Mjees |
25/02 21:45 |
16 KT |
Muscat Al Rustaq |
25/02 22:45 |
16 KT |
Al Oruba Sur Sur Club |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
26/02 02:45 |
29 KT |
Wealdstone Billericay Town |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
26/02 06:00 |
8 KT |
Gremio Veranopolis Rs |
Lịch thi đấu Peru |
||
26/02 03:30 |
apertura KT |
Cusco FC[14] Dep. San Martin[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
26/02 06:00 |
2 KT |
Deportes Santa Cruz Santiago Wanderers |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |