Lịch thi đấu Pháp |
||
25/04 23:45 |
33 KT |
Caen[15] Toulouse[17] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
26/04 01:45 |
Semifinal KT |
Bayern Munich[GER D1-1] Real Madrid[SPA D1-3] |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
25/04 15:00 |
bảng KT |
Alay Osh Esteghlal Dushanbe[TAJ L1-1] |
25/04 17:00 |
bảng KT |
Ceres[PH UFL-7] Home United FC[SIN D1-6] |
25/04 17:00 |
bảng KT |
Shan United Boeung Ket Angkor |
25/04 17:30 |
bảng KT |
Abahani Limited Dhaka Aizawl |
25/04 18:00 |
bảng KT |
Thanh Hóa[VIE D1-6] Yangon United[MYA D1-1] |
25/04 18:00 |
bảng KT |
New Radiant[Maldives P L-4] Bengaluru[ISL-1] |
25/04 18:00 |
bảng KT |
Bali United Global FC |
25/04 18:00 |
bảng KT |
Hang Yuen Hwaebul |
25/04 19:00 |
bảng KT |
Benfica De Macau April 25 Sports Club |
25/04 19:30 |
bảng KT |
Altyn Asyr Ahal |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
26/04 05:15 |
bảng KT |
Atletico Tucuman[ARG D1-15] The Strongest[BOL D1(a)-5] |
26/04 05:15 |
bảng KT |
Nacional Montevideo[URU D1(C)-1] Cusco FC[PER D1B-3] |
26/04 07:45 |
bảng KT |
Monagas SC[VEN D1-15] Defensor SC[URU D1(C)-4] |
26/04 07:45 |
bảng KT |
Independiente Santa Fe[COL D1(a)-13] Flamengo[BRA RJB-1] |
26/04 07:45 |
bảng KT |
Boca Juniors[ARG D1-1] Palmeiras[BRA SP-1] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
25/04 22:30 |
19 KT |
VPS Vaasa[6] Ilves Tampere[10] |
25/04 22:30 |
19 KT |
RoPS Rovaniemi[1] Lahti[3] |
25/04 22:30 |
20 KT |
Inter Turku[7] HJK Helsinki[2] |
25/04 22:59 |
19 KT |
IFK Mariehamn[12] KuPS[5] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
25/04 23:30 |
1 KT |
Ranheim IL[3] Brann[1] |
25/04 23:30 |
2 KT |
Stabaek[16] Start Kristiansand[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
25/04 22:00 |
33 KT |
Academica Coimbra[6] Porto B[5] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
25/04 17:30 |
9 KT |
Suwon Samsung Bluewings[2] Gyeongnam FC[3] |
25/04 17:30 |
9 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[9] Incheon United FC[10] |
25/04 17:30 |
9 KT |
Pohang Steelers[4] Jeju United FC[6] |
25/04 17:30 |
9 KT |
Chunnam Dragons[12] Seoul[8] |
25/04 17:30 |
9 KT |
Daegu FC[11] Sangju Sangmu Phoenix[7] |
25/04 18:00 |
9 KT |
Gangwon FC[5] Jeonbuk Hyundai Motors[1] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
25/04 17:00 |
10 KT |
Cerezo Osaka[5] Vegalta Sendai[6] |
25/04 17:00 |
10 KT |
Consadole Sapporo[4] Yokohama F Marinos[14] |
25/04 17:00 |
10 KT |
Tokyo[2] Sanfrecce Hiroshima[1] |
25/04 17:00 |
10 KT |
Jubilo Iwata[8] V-Varen Nagasaki[15] |
25/04 17:00 |
10 KT |
Kashima Antlers[11] Vissel Kobe[7] |
25/04 17:00 |
10 KT |
Kashiwa Reysol[10] Urawa Red Diamonds[9] |
25/04 17:00 |
10 KT |
Nagoya Grampus Eight[18] Shimizu S-Pulse[12] |
25/04 17:00 |
10 KT |
Sagan Tosu[16] Kawasaki Frontale[3] |
25/04 17:00 |
10 KT |
Shonan Bellmare[13] Gamba Osaka[17] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Đảo Sip |
||
25/04 22:00 |
KT |
AEP Paphos[CYP D1-9] Apollon Limassol FC[CYP D1-2] |
25/04 22:00 |
KT |
APOEL Nicosia[CYP D1-1] AEK Larnaca[CYP D1-4] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
25/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Zemun[11] Borac Cacak[15] |
25/04 22:59 |
vô địch KT |
Spartak Subotica[5] FK Napredak Krusevac[7] |
25/04 22:59 |
vô địch KT |
FK Vozdovac Beograd[6] Vojvodina[8] |
25/04 22:59 |
vô địch KT |
Crvena Zvezda[1] Cukaricki[3] |
25/04 22:59 |
xuống hạng KT |
Radnik Surdulica[9] Backa Backa Palanka[13] |
25/04 22:59 |
xuống hạng KT |
Macva Sabac[12] FK Rad Beograd[16] |
25/04 22:59 |
xuống hạng KT |
Mladost Lucani[10] FK Javor Ivanjica[14] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
25/04 17:45 |
12 KT |
Prachuap Khiri Khan[3] Chiangrai United[7] |
25/04 17:45 |
12 KT |
Chainat FC[16] Port[4] |
25/04 18:00 |
12 KT |
Sukhothai[6] Suphanburi FC[10] |
25/04 18:00 |
12 KT |
Samut Prakan City[8] Ubon Umt United[17] |
25/04 19:00 |
12 KT |
Air Force Central[18] Chonburi Shark FC[12] |
25/04 19:00 |
12 KT |
Ratchaburi FC[9] Bangkok Glass Pathum[13] |
25/04 19:00 |
12 KT |
Buriram United[1] Nakhon Ratchasima[11] |
25/04 20:00 |
12 KT |
Bangkok United FC[2] Navy[15] |
25/04 20:00 |
12 KT |
Muang Thong United[5] BEC Tero Sasana[14] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
25/04 22:00 |
20 KT |
NK Aluminij[8] Krsko Posavlje[7] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
25/04 16:00 |
19 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[10] Astana[1] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
26/04 00:30 |
28 KT |
Maritzburg United[3] Mamelodi Sundowns[1] |
26/04 00:30 |
28 KT |
Polokwane City[13] Cape Town City[6] |
26/04 00:30 |
28 KT |
Supersport United[14] Free State Stars[5] |
26/04 00:30 |
28 KT |
Platinum Stars[16] AmaZulu[11] |
26/04 00:30 |
28 KT |
Orlando Pirates[2] Bidvest Wits[10] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
25/04 22:00 |
22 KT |
Chabab Atlas Khenifra[15] RCA Raja Casablanca Atlhletic[7] |
26/04 01:30 |
22 KT |
Wydad Casablanca[5] Renaissance Sportive de Berkane[9] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
25/04 20:00 |
24 KT |
Karbalaa Al Najaf |
25/04 21:00 |
17 KT |
Al Minaa Naft Misan |
Lịch thi đấu Litva |
||
25/04 22:00 |
9 KT |
Atlantas Klaipeda[7] Lietava Jonava[4] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
26/04 01:00 |
clausura KT |
CD Marquense Antigua Gfc |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
25/04 22:30 |
Semifinal KT |
Fredericia[DEN D1-7] Silkeborg IF[DEN SASL-11] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
25/04 20:45 |
34 KT |
Enppi[6] Tanta[16] |
25/04 20:45 |
34 KT |
El Daklyeh[14] Wadi Degla SC[15] |
25/04 22:59 |
34 KT |
EL Masry[3] Smouha SC[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
26/04 04:00 |
KT |
Manta Olmedo Riobamba |
26/04 07:30 |
KT |
Mushuc Runa Sociedad Deportivo Quito |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
25/04 22:59 |
tháng 4 KT |
Al Nassr[KSA PR-3] Valencia[SPA D1-4] |
26/04 00:00 |
tháng 4 KT |
Đan Mạch U19 Đức U19 |
26/04 05:30 |
tháng 4 KT |
Trinidad Tobago Womens Nữ Suriname |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
26/04 05:30 |
5 KT |
Goias[BRA CGD-1] Gremio[BRA CGD1-6] |
26/04 05:30 |
5 KT |
Vitoria Salvador BA[BRA CBD-1] Corinthians Paulista[BRA SP-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
25/04 15:00 |
31 KT |
Balotesti Ripensia Timisoara |
25/04 15:00 |
31 KT |
Afumati Luceafarul Oradea |
25/04 21:00 |
31 KT |
Pandurii Sportul Snagov |
25/04 21:00 |
31 KT |
CS Mioveni Dacia Unirea Braila |
25/04 21:00 |
31 KT |
Hermannstadt FCM Targu Mures |
25/04 21:00 |
31 KT |
Dunarea Calarasi Acs Foresta Suceava |
25/04 21:00 |
31 KT |
Olimpia Satu Mare Stiinta Miroslava |
25/04 21:00 |
31 KT |
Metaloglobus Chindia Targoviste |
Lịch thi đấu CONCACAF Champions League |
||
26/04 08:30 |
KT |
Chivas Guadalajara[MEX D1(c)-16] Toronto FC[MLS-11] |
Lịch thi đấu UAE Cup |
||
25/04 21:00 |
semi final KT |
Al Ahli Dubai Al Ain |
25/04 23:30 |
semi final KT |
Al Wehda UAE Al-Wasl |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
25/04 22:00 |
22 KT |
Gryf Wejherowo[13] Olimpia Elblag[5] |
25/04 22:00 |
23 KT |
Siarka Tarnobrzeg[6] Ks Legionovia Legionowo[17] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||
25/04 22:30 |
bán kết KT |
Levski Sofia[BUL D1-3] CSKA Sofia[BUL D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
25/04 21:00 |
western group KT |
Vlazrimi Kicevo Struga Trim Lum |
25/04 21:00 |
western group KT |
FK Makedonija Labunishta |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
25/04 22:59 |
bán kết KT |
Zlin[CZE D1-12] FK Baumit Jablonec[CZE D1-4] |
Lịch thi đấu Kuwait Emir Cup |
||
25/04 22:55 |
1 KT |
Yarmouk Al Sahel |
25/04 22:55 |
1 KT |
Al Salmiyah Kazma |
25/04 22:55 |
1 KT |
Al-Qadsia SC Al-Arabi Club |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
25/04 12:00 |
qualifying KT |
Croydon Kings[AUS SASL-8] North Eastern Metrostars[AUS SASL-1] |
25/04 12:00 |
qualifying KT |
Adelaide Blue Eagles Noarlunga United |
25/04 12:00 |
qualifying KT |
Modbury Vista Cumberland United |
25/04 12:30 |
qualifying KT |
West Adelaide[AUS SASL-5] Adelaide Comets FC[AUS SASL-4] |
25/04 13:30 |
qualifying KT |
Balcatta[WAUS D1-8] Armadale[WAUS D1-12] |
25/04 13:30 |
qualifying KT |
Bayswater City[WAUS D1-2] Floreat Athena[WAUS D1-10] |
25/04 13:30 |
qualifying KT |
Gwelup Croatia Sc Cockburn City |
25/04 14:15 |
qualifying KT |
Subiaco AFC[WAUS D1-11] Stirling Lions[WAUS D1-10] |
25/04 14:15 |
qualifying KT |
Joondalup United Forrestfield United |
25/04 16:30 |
qualifying KT |
Seaford Rangers Western Strikers SC |
25/04 16:30 |
qualifying KT |
ECU Joondalup Uwa Nedlands |
25/04 16:45 |
qualifying KT |
Sorrento[WAUS D1-7] Perth SC[WAUS D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
26/04 01:30 |
23 KT |
Taffs Well[9] Haverfordwest County[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
25/04 20:30 |
10 KT |
Al Wehda Ethad Al-Ramtha |
25/04 20:30 |
10 KT |
Al Karmel Al-Arabi (jordan) |
25/04 20:30 |
KT |
Al Asalah Sahab Sc |
25/04 20:30 |
10 KT |
Dar al Dawa Al Jalil |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
25/04 22:59 |
17 KT |
Saturn[C-7] Metallurg Lipetsk[C-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
25/04 22:00 |
24 KT |
Pardubice[4] Fk Mas Taborsko[12] |
25/04 22:00 |
24 KT |
Frydek-mistek[14] Pribram[2] |
25/04 22:00 |
24 KT |
Fk Banik Sokolov[9] Sk Slovan Varnsdorf[13] |
25/04 22:00 |
24 KT |
Vitkovice[16] Budejovice[6] |
25/04 22:00 |
24 KT |
SC Znojmo[7] Fotbal Trinec[5] |
25/04 22:59 |
24 KT |
Opava[1] Viktoria Zizkov[10] |
25/04 22:59 |
24 KT |
Usti nad Labem[15] Fk Graffin Vlasim[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
25/04 19:00 |
21 KT |
FK Angusht Nazran[S-13] Alania[S-14] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
26/04 06:00 |
apertura KT |
Atletico Huila[(a)-5] Jaguares De Cordoba[(a)-14] |
26/04 08:00 |
apertura KT |
Atletico Junior Barranquilla[(a)-8] Atletico Nacional[(a)-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
25/04 22:00 |
20 KT |
Puszcza Niepolomice[12] GKS Katowice[2] |
25/04 22:59 |
20 KT |
Chojniczanka Chojnice[3] Rakow Czestochowa[10] |
25/04 22:59 |
21 KT |
Bytovia Bytow[14] GKS Tychy[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
25/04 13:00 |
7 KT |
Gyeongju KHNP[2] Gimhae City[1] |
25/04 13:00 |
7 KT |
Incheon Korail[4] Changwon City[6] |
25/04 17:00 |
7 KT |
Mokpo City[5] Cheonan City[3] |
25/04 17:00 |
7 KT |
Busan Transpor Tation[7] Gangneung[8] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
25/04 20:30 |
8 KT |
Pakhtakor Tashkent[2] Navbahor Namangan[5] |
25/04 22:30 |
8 KT |
Sogdiana Jizak[11] Kuruvchi Kokand Qoqon[6] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
25/04 12:00 |
22 KT |
Far North Queensland Bulls Magpies Crusaders |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
26/04 01:00 |
18 KT |
Us Mondorf-les-bains Rodange 91 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
25/04 22:00 |
25 KT |
Csakvari Tk Varda Se |
25/04 22:00 |
25 KT |
Cegled Zalaegerszegi TE |
25/04 22:00 |
25 KT |
Vac-Dunakanyar Mte Mosonmagyarovar |
25/04 22:00 |
25 KT |
Szolnoki MAV Soproni Svse-gysev |
25/04 22:00 |
25 KT |
Budaorsi Sc Szegedi Ak |
25/04 22:00 |
25 KT |
Dorogi Soroksar |
26/04 00:00 |
25 KT |
Gyirmot Se Siofok |
26/04 00:00 |
25 KT |
Nyiregyhaza Kazincbarcika |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
25/04 22:00 |
25 KT |
Nk Roltek Dob[9] NK Mura 05[1] |
25/04 22:00 |
25 KT |
Jadran Dekani[8] Zarica Kranj[14] |
25/04 22:00 |
25 KT |
Nk Verzej ND Ilirija 1911 |
25/04 22:00 |
25 KT |
Brezice Nk Radomlje |
25/04 22:00 |
25 KT |
Brda Fuzinar |
25/04 22:00 |
25 KT |
Ask Bravo Tabor Sezana |
25/04 22:00 |
25 KT |
NK Krka NK Ptuj Drava |
26/04 00:00 |
25 KT |
Nafta Rogaska |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
25/04 20:00 |
30 KT |
Vardar Skopje[2] Rabotnicki Skopje[4] |
25/04 21:00 |
30 KT |
Academy Pandev[7] FK Shkendija 79[1] |
25/04 21:00 |
30 KT |
Korzo Prilep[6] Pobeda Prilep[8] |
25/04 21:00 |
30 KT |
Pelister Bitola[9] Sileks[3] |
25/04 21:00 |
30 KT |
Renova Cepciste[5] Skopje[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
25/04 22:00 |
26 KT |
Sport Podbrezova B[16] Lokomotiva Kosice[4] |
25/04 22:00 |
26 KT |
Msk Zilina B[5] Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[11] |
25/04 22:00 |
26 KT |
Slavoj Trebisov[7] Inter Bratislava[6] |
25/04 22:00 |
26 KT |
Stk 1914 Samorin[10] FK Pohronie[8] |
25/04 22:00 |
26 KT |
Nove Mesto[14] Mfk Lokomotiva Zvolen[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
25/04 19:00 |
28 KT |
Panserraikos[14] Aiginiakos[13] |
25/04 19:00 |
28 KT |
Aharnaikos[18] Ergotelis[12] |
25/04 19:00 |
28 KT |
Anagenisi Karditsa[11] Kissamikos[4] |
25/04 19:00 |
28 KT |
Veria FC[16] Kallithea[17] |
25/04 21:00 |
28 KT |
Aris Thessaloniki[2] Apollon Larissas[9] |
25/04 21:00 |
28 KT |
Doxa Dramas[5] Apollon Kalamaria[6] |
25/04 21:00 |
28 KT |
Panahaiki-2005 Giorgos Karaiskakis |
25/04 21:00 |
28 KT |
Athletic Union Of Sparta Trikala |
Lịch thi đấu Cúp Đảo Faroe |
||
25/04 21:00 |
1 KT |
Toftir B68 HB Torshavn |
25/04 21:00 |
1 KT |
B71 Sandur Giza Hoyvik |
25/04 21:00 |
1 KT |
Tb Tuoroyri Ki Klaksvik |
25/04 22:00 |
1 KT |
Undrid Ff Torshavn EB Streymur |
25/04 22:00 |
1 KT |
IF Fuglafjordur B36 Torshavn |
25/04 22:59 |
1 KT |
NSI Runavik Ab Argir |
26/04 00:00 |
1 KT |
Skala Itrottarfelag 07 Vestur Sorvagur |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
26/04 03:00 |
1 KT |
Lautaro De Buin La Serena |
26/04 03:00 |
1 KT |
Municipal Santiago Santiago Wanderers |
26/04 05:00 |
1 KT |
Deportes Linares Valdivia Huadiwei sub |
26/04 05:00 |
1 KT |
Deportes Limache Cd Copiapo S.a. |
26/04 05:00 |
1 KT |
Tomas Greig Cd Magallanes |
Lịch thi đấu Hạng nhất Indonesia |
||
25/04 15:00 |
bảng miền đông KT |
Dewa United Persiwa Wamena |
25/04 15:00 |
bảng miền đông KT |
Kalteng Putra Persiba Balikpapan |
25/04 15:30 |
bảng miền tây KT |
Perserang Serang Persita Tangerang |
25/04 15:30 |
bảng miền tây KT |
Persika Karawang Cilegon United |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
25/04 12:00 |
5 KT |
Hobart Zebras Hobart Olympia Warriors |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
25/04 19:00 |
18 KT |
Mfk Karvina U19[8] Ceske Budejovice u19[15] |
Lịch thi đấu Libya |
||
25/04 21:30 |
2nd phase KT |
Al Sharara Asswehly Sc |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
25/04 22:30 |
KT |
Nữ Ff Usv Jena[12] Nữ Wolfsburg[1] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
26/04 01:45 |
33 KT |
Havant and Waterlooville[2] East Thurrock United[15] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
26/04 01:45 |
KT |
Nuneaton Town[14] Boston United[13] |
26/04 01:45 |
35 KT |
Brackley Town[3] Chorley[6] |
26/04 01:45 |
37 KT |
Darlington[12] Southport FC[19] |
26/04 01:45 |
38 KT |
Nuneaton Town Boston United |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
25/04 22:00 |
13 KT |
Enyimba International Go Round Omoku |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
26/04 01:45 |
KT |
Stalybridge Celtic[22] Workington[11] |
26/04 01:45 |
KT |
Altrincham[1] Marine[19] |
26/04 01:45 |
42 KT |
Mickleover Sports[16] Halesowen Town[23] |
26/04 01:45 |
42 KT |
Altrincham Marine |
26/04 02:00 |
38 KT |
Stalybridge Celtic Workington |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
25/04 19:00 |
KT |
Hearts U20[3] Kilmarnock U20[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
25/04 19:30 |
16 KT |
Mutual Football Club[5] South China[12] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
26/04 01:45 |
41 KT |
Frome Town[13] Banbury United[9] |
26/04 01:50 |
37 KT |
Hitchin Town[11] Hereford[1] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||
26/04 05:15 |
KT |
Sampaio Correa River Pi |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
26/04 00:00 |
groups b KT |
Al Merreikh Hay Al Arab |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
26/04 06:05 |
loại KT |
Richmond Kickers[25] Toronto Fc II[32] |
26/04 07:00 |
loại KT |
Rio Grande Valley Fc Toros[28] Orange County Fc[2] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |