Lịch thi đấu Italia |
||
25/07 22:15 |
36 KT |
Brescia[19] Parma[14] |
Lịch thi đấu Úc |
||
25/07 14:00 |
26 KT |
Wellington Phoenix[3] Adelaide United FC[6] |
25/07 16:35 |
28 KT |
Melbourne Victory FC[10] Western United[7] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
25/07 23:15 |
34 KT |
Sion[9] Thun[8] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
25/07 21:00 |
5 KT |
TPS Turku[12] Lahti[8] |
25/07 22:30 |
5 KT |
HJK Helsinki[4] Ilves Tampere[3] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
25/07 22:59 |
10 KT |
Odd Grenland[7] Aalesund FK[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
25/07 18:00 |
8 KT |
Umea FC[13] Ljungskile SK[15] |
25/07 20:00 |
8 KT |
Osters IF[5] GIF Sundsvall[3] |
25/07 20:00 |
8 KT |
Vasteras SK FK[9] Norrby IF[7] |
25/07 22:30 |
8 KT |
Halmstads[1] Akropolis IF[6] |
25/07 22:30 |
8 KT |
Jonkopings Sodra IF[8] IK Brage[4] |
25/07 22:30 |
8 KT |
Trelleborgs FF[10] Dalkurd Ff[12] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
25/07 17:00 |
13 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[3] Ulsan Hyundai Horang-i[1] |
25/07 17:00 |
13 KT |
Seongnam FC[8] Gangwon FC[7] |
25/07 18:00 |
13 KT |
Gwangju Fc[9] Suwon Samsung Bluewings[10] |
Lịch thi đấu Romania |
||
25/07 22:00 |
xuống hạng KT |
Viitorul Constanta[7] Chindia Targoviste[10] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
25/07 23:55 |
36 KT |
Zapresic[10] Hajduk Split[5] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
25/07 22:00 |
6 KT |
Dacia Buiucani[5] Codru Lozova[10] |
25/07 22:00 |
6 KT |
Codru Lozova Dacia Buiucani |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
25/07 21:00 |
33 KT |
Fremad Amager[4] Vejle[1] |
25/07 21:00 |
33 KT |
Herfolge Boldklub Koge[9] Naestved[12] |
25/07 21:00 |
33 KT |
Hvidovre IF[8] Roskilde[11] |
25/07 21:00 |
33 KT |
Vendsyssel[7] Skive IK[5] |
25/07 21:00 |
33 KT |
Viborg[2] Kolding IF[6] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
25/07 20:30 |
19 KT |
Isloch Minsk[10] Dinamo Brest[7] |
25/07 22:30 |
19 KT |
Belshina Babruisk[16] Neman Grodno[3] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
25/07 20:45 |
18 KT |
Al Duhail Lekhwia[1] Umm Salal[11] |
25/07 22:59 |
18 KT |
Al-Sadd[3] Al Khor SC[10] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
25/07 17:15 |
group a KT |
Guangzhou Evergrande FC ShenHua SVA FC |
25/07 19:30 |
group b KT |
Wuhan ZALL[6] Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[CHA D1-1] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
25/07 20:00 |
14 KT |
Paide Linnameeskond[4] Levadia Tallinn[3] |
25/07 22:59 |
14 KT |
Trans Narva[8] Tallinna Jk Legion[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
25/07 23:15 |
34 KT |
Chiasso[10] Vaduz[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
25/07 17:00 |
12 KT |
Anyang[8] Suwon FC[1] |
25/07 17:00 |
12 KT |
Seoul E Land[6] Chungnam Asan[9] |
25/07 18:00 |
12 KT |
Bucheon 1995[5] Ansan Greeners[10] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
25/07 22:00 |
10 KT |
FK Ventspils[4] Rigas Futbola Skola[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
25/07 16:00 |
7 KT |
Ventforet Kofu[10] JEF United Ichihara[7] |
25/07 16:00 |
7 KT |
Tokyo Verdy[12] Yamagata Montedio[20] |
25/07 16:00 |
7 KT |
Albirex Niigata Japan[8] Mito Hollyhock[11] |
25/07 17:00 |
7 KT |
Ehime FC[19] Ryukyu[22] |
25/07 17:00 |
7 KT |
V-Varen Nagasaki[1] Kyoto Purple Sanga[3] |
25/07 17:00 |
7 KT |
Omiya Ardija[2] Matsumoto Yamaga FC[9] |
25/07 17:00 |
7 KT |
Jubilo Iwata[5] Tokushima Vortis[4] |
25/07 17:00 |
7 KT |
Giravanz Kitakyushu[14] Renofa Yamaguchi[18] |
25/07 17:00 |
7 KT |
Avispa Fukuoka[6] Okayama FC[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Belarus |
||
25/07 19:00 |
KT |
Fc Molodechno[A-5] Chayka Zelva[A-11] |
25/07 19:00 |
KT |
Stenles Pinsk[A-2] Bgu Minsk[A-9] |
25/07 19:00 |
KT |
Meliorator Zhitkovichi[A-3] Dinamo Brest Ii[A-4] |
25/07 19:00 |
KT |
Ostrovets[A-6] Ivatsevichi[A-7] |
25/07 19:00 |
KT |
Pershiy Regien[A-8] Kronon Stolbtsy[A-10] |
25/07 19:00 |
KT |
Energosbyt Bsatu[B-11] Osipovichy[B-2] |
25/07 19:00 |
KT |
Zhlobin[B-9] Gorki[B-4] |
25/07 19:00 |
KT |
Shakhtyor Petrikov[B-3] Smi Autotrans[B-6] |
25/07 19:00 |
KT |
Bumprom Gomel[B-7] Polotsk[B-10] |
25/07 19:00 |
KT |
Maxline Vitebsk[B-8] Victoria Maryina Gorka[B-5] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
25/07 14:00 |
tháng 7 KT |
Dobrudzha Sportist General Toshevo |
25/07 14:30 |
tháng 7 KT |
Sozopol Neftohimik[BUL D2-5] |
25/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Kolin Sokol Zapy[CZE CFLB-2] |
25/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Kladno Kraluv Dvur[CZE CFLA-5] |
25/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Paksi SE[HUN D1-9] Budaorsi Sc[HUN D2E-12] |
25/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Rekord Bielsko Gks Pniowek Pawlowice Slaskie |
25/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Tesla Stropkov Humenne |
25/07 15:15 |
tháng 7 KT |
Sigma Olomouc B[CZE CFLM-8] Rymarov |
25/07 15:15 |
tháng 7 KT |
Admira Praha[CZE CFLA-10] Meteor Praha |
25/07 15:15 |
tháng 7 KT |
Spolana Neratovice Fk Loko Vltavin[CZE CFLA-7] |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Sr Donaufeld Wien Rapid Vienna Amateure[AUS D3E-1] |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Seraing United[BEL FAD-3] KV Mechelen[BEL D1-11] |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Creteil[FRA D3-4] Poissy As[FRA D4B-13] |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
FK Senica[SVK D1-9] Malacky |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Slovan Galanta Slovan Ivanka Pri Dunaji[SVK D1-W-6] |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Sokol Zivanice[CZE CFLB-3] Chrudim[CZE D2-10] |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Sport Podbrezova[SVK D2-6] MFK Ruzomberok[SVK D1-6] |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Sumperk Jiskra Usti Nad Orlici[CZE CFLB-9] |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Partizan Bardejov[SVK D2-11] 1. Tatran Presov |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Valasske Mezirici Nove Sady |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Sokol Lanzho Cesky Brod |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Sokol Hostoun[CZE CFLA-14] Cesky Brod |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Zenit Caslav Brandys Nad Labem |
25/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D2-7] Mfk Banska Bystrica |
25/07 16:00 |
tháng 7 KT |
FSV Optik Rathenow[GER RegNE-15] TSG Neustrelitz |
25/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Mfk Skalica[SVK D2-3] Slovan Sahy |
25/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Slovan Rosice[CZE CFLM-5] Brno B |
25/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Ohrid 2004[MKD D2west-9] Korab Debar[MKD D2west-7] |
25/07 16:00 |
tháng 7 KT |
ETO Gyori FC[HUN D2E-6] Zalaegerszegi TE[HUN D1-6] |
25/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Btp Stal Brzeg Polonia Bytom |
25/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Hutnik Krakow Kszo Ostrowiec |
25/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Dunajska Luzna Uhersky Brod[CZE CFLM-14] |
25/07 17:00 |
tháng 7 KT |
AZ Alkmaar[HOL D1-2] Genk[BEL D1-4] |
25/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Germinal Beerschot Kortrijk[BEL D1-10] |
25/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Flota Swinoujscie Gwardia Koszalin |
25/07 17:00 |
tháng 7 KT |
FSV Frankfurt[GER RegS-12] Viktoria Aschaffenburg[GER RegR.B-5] |
25/07 17:30 |
tháng 7 KT |
Videoton Puskas Akademia[HUN D1-3] Soroksar[HUN D2E-10] |
25/07 17:30 |
tháng 7 KT |
Paksi SE[HUN D1-9] Pecs |
25/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Admira Praha[CZE CFLA-10] Louny |
25/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Fortuna Sittard[HOL D1-16] Dordrecht 90[HOL D2-19] |
25/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Kmsk Deinze[BEL FAD-1] Cercle Brugge[BEL D1-8] |
25/07 19:00 |
tháng 7 KT |
De Graafschap[HOL D2-2] Helmond Sport[HOL D2-20] |
25/07 19:00 |
tháng 7 KT |
FSV Frankfurt Energie Cottbus[GER RegNE-3] |
25/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Slavia Sofia[BUL D1-5] Arda[BUL D1-8] |
25/07 19:00 |
tháng 7 KT |
TSV Alemannia Aachen[GER RegW-6] Tsv Steinbach Haiger[GER RegS-3] |
25/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Vrchovina[CZE CFLM-9] Vysoke Myto |
25/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Rot-weiss Erfurt[GER RegNE-16] Ksv Hessen Kassel |
25/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Ludogorets Razgrad[BUL D1-1] PFK Montana[BUL D2-3] |
25/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Backa Backa Palanka[SER D1-18] Indjija[SER D1-11] |
25/07 19:00 |
tháng 7 KT |
FK Javor Ivanjica[SER D1-7] Zlatibor Cajetina[SER D1-20] |
25/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Sparta Nijkerk Noordwijk |
25/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Lisse AFC Amsterdam |
25/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Den Bosch[HOL D2-11] de Treffers |
25/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Anderlecht[BEL D1-6] Nantes[FRA D1-13] |
25/07 20:00 |
tháng 7 KT |
FK Makedonija[MKD D1-6] Vardar Forino[MKD D2west-6] |
25/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Academy Pandev[MKD D1-7] Kozuv[MKD D2East-5] |
25/07 20:00 |
tháng 7 KT |
VVSB Noordwijkerhout Rijnsburgse Boys |
25/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Ross County[SCO PR-10] Livingston[SCO PR-5] |
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Oostende[BEL D1-9] St Gilloise[BEL D2-4] |
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Torpedo Moscow[RUS D1-4] Dinamo Briansk[RUS D2C-1] |
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Zulte-Waregem[BEL D1-13] St-Truidense VV[BEL D1-7] |
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Enppi[EGY D1-7] El Entag El Harby[EGY D1-8] |
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Marseille[FRA D1-2] DAC Dunajska Streda[SVK D1-3] |
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
FK Pohronie[SVK D1-12] Spartak Trnava[SVK D1-4] |
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
FK Senica[SVK D1-9] Blansko[CZE CFLM-1] |
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Krasnodar II[RUS D1-14] Yenisey Krasnoyarsk[RUS D1-15] |
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Rabotnicki Skopje[MKD D1-8] Tikves Kavadarci[MKD D2East-3] |
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Salyut-Energia Belgorod[RUS D2C-5] Avangard[RUS D1-13] |
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Motherwell FC[SCO PR-3] Hamilton FC[SCO PR-11] |
25/07 21:00 |
tháng 7 KT |
DAC Dunajska Streda[SVK D1-3] Marseille[FRA D1-2] |
25/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Doxa Katokopias[CYP D1-12] Karmiotissa Pano Polemidion[CYP D1-14] |
25/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Chernomorets Burgas FC Vereya |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-3] AEK Larnaca[CYP D1-11] |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Telstar[HOL D2-10] ADO Den Haag[HOL D1-17] |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Wiener Sportklub[AUS D3E-3] Sturm Graz Amat.[AUS D3M-2] |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
KFC Komarno[SVK D2-13] Skf Sered[SVK D1-10] |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Pinzgau Saalfelden Kitzbuhel |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Pelister Bitola[MKD D2west-1] Renova Cepciste[MKD D1-4] |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Grenoble[FRA D2-14] Yverdon |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Rouen[FRA D4B-3] Oissel[FRA D4B-15] |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Rohoznik TJ Spartak Myjava |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Lorient[FRA D2-1] Avranches[FRA D3-6] |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Pehchevo[MKD D2East-4] Plackovica[MKD D2East-7] |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Slavoj Olympia Unicov[CZE CFLM-4] |
25/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Rodez Aveyron[FRA D2-15] Bourg Peronnas[FRA D3-13] |
25/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Sileks[MKD D1-2] Borec Veles[MKD D1-9] |
25/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Debreceni VSC Varda Se[HUN D1-8] |
25/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Slovan Velvary[CZE CFLB-6] Slavia Prague B[CZE CFLA-6] |
25/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Tsarsko Selo[BUL D1-11] Sportist Svoge |
25/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Litex Lovech[BUL D2-7] Etar Veliko Tarnovo[BUL D1-10] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
MSK Zilina[SVK D1-2] Trencin[SVK D1-7] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Apollon Limassol FC[CYP D1-8] AEL Limassol[CYP D1-6] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
APOEL Nicosia[CYP D1-1] Ermis Aradippou[CYP D1-13] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Angers SCO[FRA D1-10] Bordeaux[FRA D1-12] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Beerschot AC[BEL D2-5] Kortrijk[BEL D1-10] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Standard Liege[BEL D1-2] Nice[FRA D1-6] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Zlate Moravce[SVK D1-8] Synot Slovacko[CZE D1-8] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Beroe[BUL D1-6] Cska 1948 Sofia[BUL D2-1] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Belasica Strumica[MKD D2East-1] Vardar Skopje[MKD D1-1] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Sv Wals Grunau Union Gurten[AUS D3M-10] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Ethnikos Achnas[CYP D1-2] Omonia Aradippou[CYP D2-6] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Diosgyor[HUN D1-10] MFK Kosice[SVK D2-10] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Szegedi Ak[HUN D2E-11] Ujpesti TE[HUN D1-7] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Le Mans[FRA D3-2] St Pryve St Hilaire[FRA D4C-7] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Granville[FRA D4B-5] Saint Malo[FRA D4B-9] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Auxerre[FRA D2-2] Red Star 93[FRA D3-15] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Club Brugge[BEL D1-5] Lille[FRA D1-4] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Spartak Trnava[SVK D1-4] Poprad[SVK D2-4] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Koper[SLO D2-1] MTK Hungaria FC[HUN D2E-1] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Clermont Foot[FRA D2-8] ES Troyes AC[FRA D2-12] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac[SER D1-13] Novi Pazar[SER D1-5] |
25/07 23:00 |
tháng 7 KT |
Chamois Niortais[FRA D2-9] Stade Lavallois MFC[FRA D3-3] |
25/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Glasgow Rangers[SCO PR-2] Coventry[ENG L1-1] |
25/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Zwarte Leeuw Royal Antwerp[BEL D1-14] |
25/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Stade Briochin[FRA D3-18] Stade Brestois[FRA D1-14] |
25/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Krsko Posavlje[SLO D2-6] NK Krka[SLO D2-7] |
25/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Differdange 03[LUX D1-9] Nancy[FRA D2-6] |
25/07 23:30 |
tháng 7 KT |
HNK Sibenik[CRO D2-1] Hrvace |
26/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Oud Heverlee[BEL D2-1] KV Mechelen[BEL D1-11] |
26/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Sete FC[FRA D3-7] Montpellier[FRA D1-8] |
26/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Dessel Sport[BEL FAD-9] Westerlo[BEL D2-3] |
26/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Budapest Honved[HUN D1-5] MSK Zilina[SVK D1-2] |
26/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Solin Dugopolje |
26/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Asv Spratzern Stadlau |
26/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Szombathelyi Haladas[HUN D2E-17] Fehervar Videoton[HUN D1-2] |
26/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Crvena Zvezda[SER D1-1] FK Napredak Krusevac[SER D1-10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
25/07 21:00 |
Final KT |
FK Khimki[RUS D1-2] Zenit St.Petersburg[RUS PR-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
25/07 15:30 |
9 KT |
Đồng Tháp[9] An Giang[5] |
25/07 17:00 |
9 KT |
PVF CAND[2] Huế[6] |
25/07 17:00 |
9 KT |
Khánh Hòa[1] Bà Rịa Vũng Tàu[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
25/07 22:00 |
KT |
Elana Torun[16] Gryf Wejherowo[18] |
25/07 22:00 |
KT |
Garbarnia Krakow[10] Olimpia Elblag[6] |
25/07 22:00 |
KT |
GKS Katowice[3] Resovia Rzeszow[4] |
25/07 22:00 |
KT |
Gornik Polkowice[8] Bytovia Bytow[5] |
25/07 22:00 |
KT |
Lech Poznan B[9] Blekitni Stargard Szczecinski[15] |
25/07 22:00 |
KT |
Ks Legionovia Legionowo[17] Gornik Leczna[1] |
25/07 22:00 |
KT |
Stal Rzeszow[7] Skra Czestochowa[11] |
25/07 22:00 |
KT |
Widzew lodz[2] Znicz Pruszkow[14] |
25/07 22:00 |
KT |
Stal Stalowa Wola[12] Pogon Siedlce[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
25/07 20:00 |
4 KT |
Saldus Ss/leevon Lokomotiv Daugavpils |
25/07 22:00 |
4 KT |
Fk Dinamo Riga[8] Fk Auda Riga[5] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
25/07 12:30 |
19 KT |
Playford City Patriots[4] Adelaide Panthers[2] |
25/07 12:30 |
19 KT |
Seaford Rangers[12] Sturt Lions[3] |
25/07 12:30 |
19 KT |
West Adelaide Adelaide Hills |
25/07 12:30 |
19 KT |
Fulham United West Torrens Birkalla |
25/07 16:30 |
19 KT |
Adelaide Vipers Adelaide Victory |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
25/07 14:30 |
KT |
Belconnen United[4] Woden Weston[8] |
25/07 14:30 |
KT |
Monaro Panthers[6] Cooma Tigers[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
25/07 21:30 |
31 KT |
Mes Krman[2] Sepidroud Rasht[17] |
25/07 21:30 |
31 KT |
Arman Gohar Sirjan Esteghlal Khozestan |
25/07 21:45 |
31 KT |
Fajr Sepasi[10] Navad Urmia[5] |
25/07 22:00 |
31 KT |
Khouneh Be Khouneh[15] Aluminium Arak[3] |
25/07 22:10 |
31 KT |
Oxin Alborz[6] Baderan Tehran[8] |
25/07 22:10 |
31 KT |
Havadar SC[7] Qashqai Shiraz[12] |
25/07 22:10 |
31 KT |
Khooshe Talaee Saveh Mes Rafsanjan |
25/07 22:15 |
31 KT |
Damash Gilan FC[13] Niroye Zamini[14] |
25/07 22:15 |
31 KT |
Malavan[16] Shahrdari Tabriz[18] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
25/07 21:00 |
7 KT |
Samtredia[6] Dinamo Tbilisi[3] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
25/07 14:00 |
4 KT |
Perth Glory Am[9] ECU Joondalup[6] |
25/07 14:00 |
4 KT |
Armadale[7] Gwelup Croatia Sc[1] |
25/07 14:00 |
4 KT |
Floreat Athena[2] Rockingham City[12] |
25/07 14:00 |
4 KT |
Balcatta[8] Perth SC[11] |
25/07 14:00 |
4 KT |
Sorrento[10] Bayswater City[4] |
25/07 14:00 |
4 KT |
Inglewood United[5] Cockburn City[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
25/07 21:00 |
KT |
Asker[B-7] Baerum SK[B-9] |
25/07 21:00 |
KT |
Vard Haugesund[B-1] Sotra Sk[B-4] |
25/07 21:00 |
KT |
Fram Larvik[B-14] Egersunds IK[B-6] |
25/07 23:00 |
KT |
Nardo[B-10] Bryne[B-3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
25/07 21:00 |
KT |
Senja[A-8] Moss[A-12] |
25/07 21:00 |
KT |
Skeid Oslo[A-1] Kvik Halden[A-4] |
25/07 21:00 |
KT |
Alta[A-3] Brattvag[A-5] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
25/07 14:00 |
1 KT |
Bayside United[11] Brisbane Knights[7] |
25/07 16:00 |
1 KT |
Taringa Rovers[12] North Star[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
25/07 22:00 |
29 KT |
Floridsdorfer AC Wien[14] Kapfenberg Superfund[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
25/07 22:40 |
34 KT |
Miedz Legnica[5] Gks Jastrzebie[14] |
25/07 22:40 |
34 KT |
Olimpia Grudziadz[16] Sandecja[10] |
25/07 22:40 |
34 KT |
Podbeskidzie[1] Chrobry Glogow[7] |
25/07 22:40 |
34 KT |
Puszcza Niepolomice[8] Radomiak Radom[4] |
25/07 22:40 |
34 KT |
Stal Mielec[2] Chojniczanka Chojnice[17] |
25/07 22:40 |
34 KT |
Wigry Suwalki[18] Zaglebie Sosnowiec[13] |
25/07 22:40 |
34 KT |
LKS Nieciecza[6] Odra Opole[12] |
25/07 22:40 |
34 KT |
GKS Tychy[9] Belchatow[15] |
25/07 22:40 |
34 KT |
Warta Poznan[3] Stomil Olsztyn OKS 1945[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
25/07 20:00 |
5 KT |
KTP Kotka[3] Mp Mikkeli[9] |
25/07 21:00 |
5 KT |
Musa[7] Gnistan[10] |
25/07 21:00 |
5 KT |
Kpv[6] AC Oulu[1] |
25/07 21:00 |
5 KT |
Ac Kajaani[5] Ekenas IF Fotboll[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
25/07 11:00 |
6 KT |
Vanraure Hachinohe[12] Azul Claro Numazu[11] |
25/07 13:00 |
6 KT |
Fukushima United FC[13] Kataller Toyama[9] |
25/07 15:00 |
6 KT |
Fujieda Myfc[8] Blaublitz Akita[1] |
25/07 15:00 |
6 KT |
Sc Sagamihara[4] Grulla Morioka[18] |
25/07 16:00 |
6 KT |
Kamatamare Sanuki[17] Roasso Kumamoto[2] |
25/07 16:00 |
6 KT |
AC Nagano Parceiro[6] Yokohama Scc[15] |
25/07 16:00 |
6 KT |
Cerezo Osaka U23[14] Kagoshima United[10] |
25/07 17:00 |
6 KT |
Gainare Tottori[3] Imabari FC[5] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
25/07 12:30 |
19 KT |
Adelaide Raiders SC[3] Adelaide City FC[2] |
25/07 12:30 |
19 KT |
Campbelltown City SC[4] North Eastern Metrostars[1] |
25/07 12:30 |
19 KT |
Adelaide Blue Eagles[12] Para Hills Knights[10] |
25/07 12:30 |
19 KT |
Adelaide United Fc Youth[11] Adelaide Comets FC[6] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
25/07 14:00 |
21 KT |
Capalaba[9] Brisbane Olympic United FC[5] |
25/07 14:00 |
21 KT |
Redlands United FC[10] Moreton Bay United[6] |
25/07 15:30 |
21 KT |
Brisbane Strikers[11] Sunshine Coast Wanderers[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
25/07 22:00 |
1 KT |
Tighina[8] Olimp Comrat[11] |
25/07 22:00 |
1 KT |
Sireti[10] Cf Sparta Selemet[12] |
25/07 22:00 |
1 KT |
Drochia[6] Flacara Falesti[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
25/07 22:59 |
14 KT |
Kohtla Jarve Jk Jarve[10] Parnu Jk[9] |
25/07 22:59 |
14 KT |
Flora Tallinn Ii[5] Maardu Fc Starbunker[1] |
25/07 22:59 |
14 KT |
Vandra Jk Vaprus[6] Tartu JK Tammeka B[8] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
25/07 14:00 |
KT |
Jeonju Citizen[15] Mokpo City[11] |
25/07 15:00 |
KT |
Chuncheon Citizen[16] Gyeongju KHNP[2] |
25/07 15:00 |
KT |
Gyeongju Citizen Fc[14] Cheongju Jikji Fc[7] |
25/07 15:30 |
KT |
Gimpo Fc[8] Yangju Citizen Fc[13] |
25/07 17:00 |
KT |
Busan Transpor Tation[4] Incheon Korail[5] |
25/07 17:00 |
KT |
Changwon City[9] Hwaseong Fc[6] |
25/07 17:00 |
KT |
Cheonan City[10] Gangneung[3] |
25/07 17:00 |
KT |
Gimhae City[1] Pyeongtaek Citizen[12] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
25/07 16:00 |
1 KT |
Plavinas Dm Cesis |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
25/07 17:00 |
8 KT |
Hegelmann Litauen[3] Taip Vilnius[1] |
25/07 19:00 |
8 KT |
Bfa Atmosfera Mazeikiai |
25/07 21:00 |
8 KT |
Minija[13] Dziugas Telsiai[2] |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
25/07 17:30 |
KT |
Bate Borisov Reserves[9] Minsk Reserves[3] |
25/07 18:00 |
KT |
Energetik Bgu Minsk Reserves[12] Torpedo Zhodino Reserves[7] |
25/07 20:00 |
KT |
Shakhter Soligorsk Reserves[4] Smolevichi Reserves[11] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha |
||
25/07 23:30 |
KT |
Sd Laredo Gimnastica Torrelavega |
Lịch thi đấu Australia New South Wales L2 |
||
25/07 15:00 |
KT |
Bonnyrigg White Eagles Northern Tiger |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
25/07 15:00 |
KT |
SWQ Thunder Souths United |
25/07 15:15 |
KT |
Logan Lightning Southside Eagles |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
25/07 11:15 |
KT |
Kingborough Lions[1] Riverside Olympic[7] |
25/07 11:30 |
KT |
Hobart Zebras[3] South Hobart[2] |
25/07 13:30 |
KT |
Launceston City[5] Devonport City Striker[4] |
25/07 13:30 |
KT |
Glenorchy Knights[8] Hobart Olympia Warriors[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
25/07 14:00 |
KT |
Mount Gravatt[2] University of Queensland[5] |
25/07 14:00 |
KT |
New Farm[12] Ac Carina[4] |
25/07 14:00 |
KT |
Western Spirit[10] Virginia United[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
25/07 23:00 |
KT |
Viimsi Mrjk[4] Tabasalu Charma[8] |
25/07 23:00 |
KT |
Nomme Jk Kalju Ii[5] Jk Welco Elekter[2] |
25/07 23:00 |
KT |
Rakvere Flora[10] Keila Jk[7] |
25/07 23:00 |
KT |
Jk Tallinna Kalev Iii[1] Laanemaa Haapsalu[6] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
25/07 21:00 |
KT |
Kfs Vestmannaeyjar Uppsveitir |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm C |
||
25/07 21:00 |
KT |
Jyvaskyla JK[C-1] JIPPO[C-3] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
25/07 16:00 |
KT |
Nữ Albirex Niigata[3] Nữ Urawa Reds[1] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
25/07 20:30 |
bán kết KT |
Harrogate Town[2] Boreham Wood[5] |
25/07 22:59 |
bán kết KT |
Notts County[3] Barnet[11] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |