Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
25/10 23:55 |
bảng KT |
Zurich[SUI Sl-3] Bayer Leverkusen[GER D1-13] |
25/10 23:55 |
bảng KT |
AEK Larnaca[CYP D1-3] Ludogorets Razgrad[BUL D1-1] |
25/10 23:55 |
bảng KT |
Red Bull Salzburg[AUT D1-1] Rosenborg[NOR D1-1] |
25/10 23:55 |
bảng KT |
RB Leipzig[GER D1-4] Celtic[SCO PR-2] |
25/10 23:55 |
bảng KT |
Zenit St.Petersburg[RUS PR-1] Bordeaux[FRA D1-8] |
25/10 23:55 |
bảng KT |
Copenhagen[DEN SASL-2] Slavia Praha[CZE D1-2] |
25/10 23:55 |
bảng KT |
Anderlecht[BEL D1-4] Fenerbahce[TUR D1-15] |
25/10 23:55 |
bảng KT |
Spartak Trnava[SVK D1-9] Dinamo Zagreb[CRO D1-1] |
25/10 23:55 |
bảng KT |
Qarabag[AZE D1-2] Vorskla Poltava[UKR D1-4] |
25/10 23:55 |
bảng KT |
Sporting Lisbon[POR D1-5] Arsenal[ENG PR-5] |
25/10 23:55 |
bảng KT |
AC Milan[ITA D1-11] Real Betis[SPA D1-9] |
25/10 23:55 |
bảng KT |
F91 Dudelange[LUX D1-2] Olympiakos[GRE D1-5] |
26/10 02:00 |
bảng KT |
Glasgow Rangers[SCO PR-6] Spartak Moscow[RUS PR-6] |
26/10 02:00 |
bảng KT |
Villarreal[SPA D1-14] Rapid Wien[AUT D1-8] |
26/10 02:00 |
bảng KT |
Eintr Frankfurt[GER D1-7] Apollon Limassol FC[CYP D1-1] |
26/10 02:00 |
bảng KT |
Marseille[FRA D1-4] Lazio[ITA D1-4] |
26/10 02:00 |
bảng KT |
Sarpsborg 08 FF[NOR D1-9] Malmo FF[SWE D1-4] |
26/10 02:00 |
bảng KT |
Besiktas[TUR D1-4] Genk[BEL D1-1] |
26/10 02:00 |
bảng KT |
Standard Liege[BEL D1-5] Krasnodar FK[RUS PR-3] |
26/10 02:00 |
bảng KT |
Sevilla[SPA D1-3] Akhisar Bld.Geng[TUR D1-18] |
26/10 02:00 |
bảng KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-5] Astana[KAZ PR-1] |
26/10 02:00 |
bảng KT |
Stade Rennais FC[FRA D1-11] Dynamo Kyiv[UKR D1-2] |
26/10 02:00 |
bảng KT |
Chelsea[ENG PR-3] BATE Borisov[BLR D1-1] |
26/10 02:00 |
bảng KT |
PAOK Saloniki[GRE D1-2] Fehervar Videoton[HUN D1-3] |
Lịch thi đấu U19 Châu Á |
||
25/10 16:00 |
KT |
Nhật Bản U19 Iraq U19 |
25/10 16:00 |
KT |
Thái Lan U19 Bắc Triều Tiên U19 |
25/10 19:00 |
KT |
Việt Nam U19 Hàn quốc U19 |
25/10 19:00 |
KT |
Australia U19 Jordan U19 |
Lịch thi đấu Iran |
||
25/10 19:45 |
10 KT |
Zob Ahan[9] Peykan[4] |
25/10 20:00 |
10 KT |
Nassaji Mazandaran[14] Mashin Sazi[11] |
25/10 20:30 |
10 KT |
Naft Masjed Soleyman[15] Padideh Mashhad[1] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
26/10 01:30 |
4 KT |
Encamp[8] Ue Engordany[7] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
25/10 21:00 |
4 KT |
Northeast United Jamshedpur |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
25/10 23:30 |
13 KT |
Fredericia[4] Viborg[1] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
25/10 21:20 |
10 KT |
Al Duhail Lekhwia Al-Khuraitiat |
25/10 23:30 |
10 KT |
Al-Sailiya[4] Al Rayyan[5] |
Lịch thi đấu UAE |
||
25/10 20:05 |
7 KT |
Al-Dhafra[11] Emirate[13] |
25/10 22:30 |
7 KT |
Al-Jazira UAE[2] Ittihad Kalba[6] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
25/10 13:30 |
27 KT |
Persipura Jayapura[9] Persija Jakarta[3] |
25/10 18:30 |
27 KT |
Bali United[4] Pusamania Borneo[7] |
25/10 18:30 |
27 KT |
Persebaya Surabaya[12] Madura United[6] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
26/10 08:30 |
Apertura KT |
Alianza[(a)-1] Municipal Limeno[(a)-8] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
26/10 02:00 |
clausura KT |
Destroyers[(c)-11] Nacional Potosi[(c)-7] |
26/10 07:30 |
clausura KT |
Club Guabira[(c)-10] Blooming[(c)-9] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
25/10 15:00 |
loại KT |
Bulgaria U19 Azerbaijan U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
25/10 22:59 |
Round 6 KT |
Rubin Kazan[RUS PR-5] Dynamo Moscow[RUS PR-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
25/10 21:45 |
14 KT |
Universitaea Cluj[5] ACS Poli Timisoara[19] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
25/10 17:00 |
loại KT |
Bắc Ireland U17 Slovakia U17 |
25/10 18:00 |
loại KT |
Phần Lan U17 Ba Lan U17 |
25/10 19:00 |
loại KT |
Latvia U17 Hy Lạp U17 |
25/10 19:00 |
loại KT |
Moldova u17 Bỉ U17 |
25/10 19:30 |
loại KT |
Thổ Nhĩ Kỳ U17 San Marino U17 |
25/10 22:59 |
loại KT |
Pháp U17 Luxembourg U17 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
26/10 00:00 |
KT |
Sc Gleisdorf[M-2] SC Weiz[M-7] |
26/10 00:00 |
KT |
Deutschlandsberger Sc[M-3] SV Allerheiligen[M-9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
25/10 21:30 |
KT |
Maccabi Herzliya[S-10] Hapoel Kfar Shalem[S-11] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
25/10 21:40 |
7 KT |
Al-Nasar[6] Al Jahra[10] |
25/10 21:40 |
7 KT |
Al Fahaheel Sc[9] Al Salmiyah[2] |
26/10 00:30 |
7 KT |
Al Kuwait SC[1] Al-Qadsia SC[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
25/10 23:45 |
10 KT |
Hapoel Ramat Gan FC[10] Hapoel Katamon Jerusalem[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
25/10 17:00 |
26 KT |
Gimhae City[2] Changwon City[7] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
25/10 20:00 |
7 KT |
Al Salt[3] Al-Jazeera (Jordan)[1] |
25/10 22:30 |
7 KT |
AL-Sareeh[11] Al-Ahli[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
25/10 18:00 |
29 KT |
Samgurali Tskh Gagra |
25/10 18:00 |
29 KT |
Shevardeni Norchi Dinamoeli Tbilisi |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
26/10 07:45 |
quarterfinal KT |
Atletico Junior Barranquilla[COL D1(c)-6] Defensa Y Justicia[ARG D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
25/10 22:59 |
34 KT |
Rakvere Flora[4] Nomme Jk Kalju Ii[10] |
25/10 22:59 |
34 KT |
Jk Tallinna Kalev Iii[7] Maardu Fc Starbunker[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
25/10 18:00 |
11 KT |
Banants B[2] Shirak Gjumri B[10] |
25/10 18:00 |
11 KT |
Ararat Armenia B[5] Ararat Yerevan 2[11] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
25/10 20:00 |
31 KT |
Herentals College Dynamos Fc |
25/10 20:00 |
31 KT |
Black Rhinos Fc Nichrut |
25/10 20:00 |
31 KT |
Chapungu United Highlanders Fc |
25/10 20:00 |
31 KT |
Bulawayo City Zpc Kariba |
Lịch thi đấu Cúp Armenia |
||
25/10 21:00 |
tứ kết KT |
Pyunik Lori Vanadzor |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
25/10 21:40 |
7 KT |
Al-Ettifaq[5] Al Hazm[9] |
25/10 22:30 |
7 KT |
Al Ahli Jeddah[3] Al-Fath[7] |
26/10 00:30 |
7 KT |
Al Hilal[2] Al Ittihad[16] |
Lịch thi đấu CONCACAF League |
||
26/10 09:00 |
chung kết KT |
Herediano CD Motagua |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
25/10 17:00 |
KT |
Nữ Italia U17 Nữ Romania U17 |
25/10 17:00 |
KT |
Nữ Ireland U17 Nữ Wales U17 |
25/10 17:00 |
KT |
Nữ Phần Lan U17 Nữ Montenegro U17 |
25/10 19:00 |
KT |
Nữ Nga U17 Nữ Nauy U17 |
25/10 19:00 |
KT |
Nữ Israel U17 Nữ Croatia U17 |
Lịch thi đấu Peru |
||
26/10 08:00 |
clausura KT |
Melgar[(c)-1] Deportivo Municipal[(c)-5] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |