Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
26/01 18:00 |
21 KT |
Atletico Madrid[3] Leganes[19] |
26/01 20:00 |
21 KT |
Celta Vigo[18] Eibar[16] |
26/01 22:00 |
21 KT |
Getafe[5] Real Betis[11] |
27/01 00:30 |
21 KT |
Real Sociedad[6] Mallorca[17] |
27/01 03:00 |
21 KT |
Valladolid[15] Real Madrid[2] |
Lịch thi đấu Italia |
||
26/01 18:30 |
21 KT |
Inter Milan[2] Cagliari[6] |
26/01 21:00 |
21 KT |
Parma[7] Udinese[14] |
26/01 21:00 |
21 KT |
Sampdoria[16] US Sassuolo Calcio[15] |
26/01 21:00 |
21 KT |
Hellas Verona[10] Lecce[17] |
27/01 00:00 |
21 KT |
AS Roma[4] Lazio[3] |
27/01 02:45 |
21 KT |
Napoli[11] Juventus[1] |
Lịch thi đấu Đức |
||
26/01 21:30 |
19 KT |
Werder Bremen[16] Hoffenheim[8] |
27/01 00:00 |
19 KT |
Bayer Leverkusen[6] Fortuna Dusseldorf[17] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
26/01 21:00 |
KT |
Lyon[7] Toulouse[20] |
26/01 22:59 |
KT |
Nantes[4] Bordeaux[13] |
27/01 03:00 |
KT |
Lille[5] Paris Saint Germain[1] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
26/01 20:00 |
Round 4 KT |
Manchester City[ENG PR-2] Fulham[ENG LCH-3] |
26/01 22:00 |
Round 4 KT |
Tranmere Rovers Manchester United |
27/01 00:00 |
Round 4 KT |
Shrewsbury Town[ENG L1-16] Liverpool[ENG PR-1] |
Lịch thi đấu U23 Châu Á |
||
26/01 19:30 |
chung kết KT |
Hàn Quốc U23 Saudi Arabia U23 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
26/01 21:00 |
21 KT |
Venezia[15] Trapani[19] |
26/01 21:00 |
21 KT |
Crotone[3] Spezia[14] |
27/01 03:00 |
21 KT |
Ascoli[9] Frosinone[8] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
26/01 18:15 |
20 KT |
Vitesse Arnhem[6] Emmen[12] |
26/01 20:30 |
20 KT |
Groningen[10] Ajax Amsterdam[1] |
26/01 20:30 |
20 KT |
Willem II[3] Zwolle[15] |
26/01 22:45 |
20 KT |
PSV Eindhoven[4] Twente Enschede[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
26/01 18:00 |
25 KT |
Malaga[16] CD Mirandes[10] |
26/01 22:00 |
25 KT |
Albacete[15] Deportivo La Coruna[20] |
26/01 22:00 |
25 KT |
Almeria[1] Elche[9] |
27/01 00:15 |
25 KT |
Alcorcon[13] SD Ponferradina[12] |
27/01 00:15 |
25 KT |
Rayo Vallecano[11] Extremadura[21] |
27/01 02:30 |
25 KT |
Girona[7] Real Oviedo[19] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
26/01 22:00 |
18 KT |
Desportivo de Tondela[10] Vitoria Setubal[9] |
26/01 22:00 |
18 KT |
Famalicao[3] Santa Clara[14] |
26/01 22:00 |
18 KT |
Belenenses[16] Portimonense[17] |
27/01 00:30 |
18 KT |
Pacos Ferreira[15] SL Benfica[1] |
27/01 03:00 |
18 KT |
Aves[18] Boavista[12] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
26/01 19:30 |
23 KT |
St Mirren[10] Aberdeen[4] |
26/01 22:00 |
23 KT |
Hearts[12] Glasgow Rangers[2] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
27/01 03:35 |
KT |
CA Banfield[16] Patronato Parana[22] |
27/01 03:35 |
KT |
Defensa Y Justicia[14] Talleres Cordoba[12] |
27/01 05:40 |
KT |
Racing Club[8] Atletico Tucuman[11] |
27/01 07:45 |
KT |
Boca Juniors[3] Independiente[15] |
Lịch thi đấu Úc |
||
26/01 14:00 |
16 KT |
Western United[5] Adelaide United FC[6] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
26/01 20:30 |
23 KT |
Cercle Brugge[16] Anderlecht[9] |
27/01 00:00 |
23 KT |
Kortrijk[12] Club Brugge[1] |
27/01 02:00 |
23 KT |
Royal Antwerp[3] Zulte-Waregem[8] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
26/01 22:00 |
19 KT |
St. Gallen Lugano |
26/01 22:00 |
19 KT |
Thun Sion |
26/01 22:00 |
19 KT |
Young Boys Basel |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
26/01 17:30 |
19 KT |
Denizlispor[12] Antalyaspor[16] |
26/01 20:00 |
19 KT |
Goztepe[8] Besiktas[7] |
26/01 22:59 |
19 KT |
Konyaspor[14] Galatasaray[6] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
26/01 10:00 |
clausura KT |
Club Leon[(c)-4] Pachuca[(c)-15] |
26/01 10:05 |
clausura KT |
Chivas Guadalajara[(c)-1] Toluca[(c)-10] |
27/01 01:00 |
clausura KT |
Pumas UNAM[(c)-2] Monterrey[(c)-13] |
27/01 06:00 |
clausura KT |
Necaxa[(c)-6] Atletico San Luis[(c)-3] |
27/01 08:00 |
clausura KT |
Cf Indios De Ciudad Juarez[(c)-17] Morelia[(c)-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
26/01 20:30 |
23 KT |
Go Ahead Eagles[6] NAC Breda[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
26/01 18:15 |
18 KT |
Chaves[6] CD Nacional[2] |
26/01 18:15 |
18 KT |
CD Cova Piedade[17] CD Mafra[3] |
26/01 22:00 |
18 KT |
Leixoes[10] Academica Coimbra[8] |
26/01 22:00 |
18 KT |
Porto B[15] SC Covilha[4] |
26/01 22:00 |
18 KT |
Academico Viseu[11] Penafiel[9] |
26/01 22:00 |
18 KT |
Casa Pia Ac[18] SC Farense[1] |
26/01 22:00 |
18 KT |
UD Oliveirense[14] Varzim[5] |
27/01 00:15 |
18 KT |
Vilafranquense[16] Feirense[12] |
Lịch thi đấu Iran |
||
26/01 18:45 |
17 KT |
Persepolis Teraktor-Sazi |
26/01 19:00 |
17 KT |
Naft Masjed Soleyman[8] Sanat-Naft[4] |
Lịch thi đấu Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||
26/01 22:59 |
tứ kết KT |
El Ismaily Ittihad Alexandria |
Lịch thi đấu Israel |
||
27/01 00:00 |
20 KT |
Maccabi Netanya[9] Hapoel Hadera[6] |
27/01 01:15 |
20 KT |
Beitar Jerusalem[3] Sektzia Nes Tziona[13] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
26/01 20:00 |
regular season KT |
Panionios[13] PAE Atromitos[7] |
26/01 20:00 |
regular season KT |
Xanthi[8] OFI Crete[6] |
26/01 22:15 |
regular season KT |
Panaitolikos Agrinio[14] Aris Thessaloniki[5] |
27/01 00:30 |
regular season KT |
AEK Athens[3] Olympiakos[1] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
26/01 21:00 |
17 KT |
Apollon Limassol FC[3] Ethnikos Achnas[9] |
26/01 22:00 |
17 KT |
Omonia Nicosia FC[2] Anorthosis Famagusta FC[1] |
26/01 22:59 |
17 KT |
Nea Salamis[6] EN Paralimni[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
26/01 15:30 |
10 KT |
AIFF XI Arrows [11] Real Kashmir[10] |
26/01 20:30 |
10 KT |
Gokulam[5] Churchill Brothers[4] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
26/01 20:30 |
13 KT |
Baroka[14] Maritzburg United[6] |
26/01 21:00 |
KT |
Mamelodi Sundowns[2] Bloemfontein Celtic[7] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
26/01 21:00 |
14 KT |
Renaissance Zmamra[9] Forces Armee Royales[5] |
27/01 01:00 |
14 KT |
Union Touarga Sport Rabat[7] Difaa Hassani Jdidi[8] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
26/01 21:00 |
19 KT |
Vaduz[5] Wil 1900[4] |
26/01 22:00 |
19 KT |
Chiasso[10] Grasshoppers[2] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
26/01 20:00 |
bảng KT |
Honka HIFK |
27/01 00:00 |
bảng KT |
Musa[FIN D2-5] KTP Kotka[FIN D2-4] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
27/01 04:00 |
Clausura KT |
Jicaral[(a)-2] Ad San Carlos[(a)-3] |
27/01 04:00 |
Clausura KT |
Limon[(a)-12] Guadalupe[(a)-8] |
27/01 05:00 |
Clausura KT |
Herediano[(a)-4] Deportivo Saprissa[(a)-1] |
27/01 06:10 |
Clausura KT |
Santos De Guapiles[(a)-6] Universidad de Costa Rica[(a)-11] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Phi |
||
27/01 02:00 |
bảng KT |
Al Ahly Es Du Sahel |
Lịch thi đấu Confederation Cup Châu Phi |
||
26/01 20:00 |
bảng KT |
Zanaco Daring Club Motema Pembe |
26/01 20:00 |
bảng KT |
Esae Renaissance Sportive de Berkane |
26/01 22:59 |
bảng KT |
Pyramids Enugu Rangers International |
26/01 22:59 |
bảng KT |
Horoya Ac Bidvest Wits |
26/01 22:59 |
bảng KT |
Enyimba International HUSA Hassania Agadir |
27/01 02:00 |
bảng KT |
EL Masry Nouadhibou |
27/01 02:00 |
bảng KT |
Djoliba Al Nasr Benghazi |
27/01 02:00 |
bảng KT |
Paradou Ac San Pedro |
Lịch thi đấu Honduras |
||
27/01 04:00 |
clausura KT |
Real De Minas[(c)-2] Honduras Progreso[(c)-7] |
27/01 05:00 |
clausura KT |
Platense[(c)-10] Real Sociedad Tocoa[(c)-5] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
27/01 04:00 |
Clausura KT |
Municipal Limeno[(a)-3] Aguila[(a)-5] |
27/01 04:15 |
Clausura KT |
CD FAS[(a)-2] Once Municipal[(a)-12] |
27/01 04:15 |
Clausura KT |
Independiente San Vicente[(a)-10] Cd El Vencedor[(a)-7] |
27/01 05:30 |
Clausura KT |
Santa Tecla[(a)-6] Isidro Metapan[(a)-8] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
27/01 02:00 |
2 KT |
Real Potosi[BOL D1(c)-12] Blooming[BOL D1(c)-8] |
27/01 04:15 |
2 KT |
Jorge Wilstermann[BOL D1(c)-1] Club Guabira[BOL D1(c)-13] |
27/01 04:15 |
2 KT |
Oriente Petrolero[BOL D1(c)-6] Nacional Potosi[BOL D1(c)-7] |
27/01 08:00 |
2 KT |
Real Santa Cruz The Strongest |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
27/01 00:00 |
clausura KT |
Deportivo Sanarate Antigua Gfc |
27/01 01:00 |
clausura KT |
Santa Lucia Cotzumalguapa Siquinala FC |
27/01 02:00 |
clausura KT |
CD Puerto de Iztapa CD Malacateco |
27/01 03:30 |
clausura KT |
Guastatoya Coban Imperial |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
26/01 22:00 |
15 KT |
El Mokawloon[2] Tanta[13] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
26/01 21:00 |
13 KT |
Qormi Vittoriosa Stars |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
26/01 16:00 |
3 KT |
Yangon United[1] Yadanabon[3] |
26/01 16:00 |
3 KT |
Ayeyawady United[5] Zwekapin United[12] |
26/01 16:00 |
3 KT |
Rakhine United Ispe |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
26/01 10:30 |
tháng 1 KT |
Los Angeles FC[MLS-1] CA Penarol[URU D1(A)-1] |
26/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Kickers Emden VfB Oldenburg[GER RegN-10] |
26/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Kalinkovo Lamac |
26/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Bahon Msk Kralova Pri Senci |
26/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Legia Warszawa[POL PR-1] Kairat Almaty[KAZ PR-2] |
26/01 19:00 |
tháng 1 KT |
SC Victoria Hamburg[GER OBW-3] Eintracht Norderstedt[GER RegN-4] |
26/01 19:00 |
tháng 1 KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-3] Krasnodar FK[RUS PR-2] |
26/01 20:00 |
tháng 1 KT |
IFK Goteborg[SWE D1-5] Aalborg BK[DEN SASL-6] |
26/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] Vojvodina[SER D1-3] |
26/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Arsenal Tula[RUS PR-6] Mladost Lucani[SER D1-9] |
26/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Tranmere Rovers[ENG L1-21] Manchester United[ENG PR-5] |
27/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Slaven Belupo Koprivnica[CRO D1-7] ETO Gyori FC[HUN D2E-4] |
27/01 02:00 |
tháng 1 KT |
CRB AL[BRA D2-7] Murici |
27/01 03:00 |
tháng 1 KT |
River Pi Piaui Pi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hy Lạp |
||
26/01 18:30 |
17 KT |
Niki Volou Ialysos |
26/01 19:00 |
17 KT |
Diagoras Rodos Ierapetra |
26/01 20:00 |
17 KT |
AS Egaleo Aigaleo Athens Aspropyrgos Enosis |
26/01 20:00 |
17 KT |
Ionikos Kalamata Ao |
26/01 20:00 |
17 KT |
Trikala Triglia |
26/01 20:00 |
17 KT |
Thesprotos ASK Olympiakos Volou |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
27/01 02:00 |
KT |
Petrolina Pe[10] Nautico PE[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
26/01 19:00 |
21 KT |
Munchen 1860[10] Eintr. Braunschweig[4] |
26/01 20:00 |
21 KT |
Uerdingen[8] Bayern Munich II[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
26/01 17:30 |
21 KT |
Malavan Fajr Sepasi |
26/01 17:30 |
21 KT |
Niroye Zamini Mes Rafsanjan |
26/01 17:30 |
21 KT |
Qashqai Shiraz Oxin Alborz |
26/01 17:30 |
21 KT |
Havadar SC Mes Krman |
26/01 17:30 |
21 KT |
Khouneh Be Khouneh Navad Urmia |
26/01 17:30 |
21 KT |
Esteghlal Khozestan Sepidroud Rasht |
26/01 17:30 |
21 KT |
Aluminium Arak Khooshe Talaee Saveh |
26/01 17:30 |
21 KT |
Arman Gohar Sirjan Damash Gilan FC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
26/01 18:30 |
KT |
Maccabi Ironi Kiryat Ata[N-14] Moadon Sport Tira[N-4] |
Lịch thi đấu Iceland Reykjavik Tournament |
||
27/01 00:15 |
bảng KT |
Throttur[ICE D1-10] Fylkir[ICE PR-2] |
Lịch thi đấu Chile |
||
26/01 22:00 |
1 KT |
Santiago Wanderers[7] Univ Catolica[6] |
27/01 04:00 |
1 KT |
Huachipato[1] Universidad de Chile[10] |
27/01 06:30 |
1 KT |
Union Espanola[3] Deportes Iquique[16] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malta |
||
26/01 20:00 |
KT |
Swieqi United[MAL D2-8] Hamrun Spartans[MAL D1-8] |
26/01 21:00 |
KT |
Victoria Hotspurs Gudja United[MAL D1-10] |
26/01 22:15 |
KT |
Valletta FC[MAL D1-3] Sirens[MAL D1-5] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Carioca |
||
27/01 02:00 |
t.guanabara KT |
Bangu Fluminense |
27/01 02:00 |
t.guanabara KT |
Portuguesa Rj Resende-RJ |
27/01 05:00 |
t.guanabara KT |
Botafogo Macae |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
27/01 02:00 |
2 KT |
Botafogo Sp[12] Ponte Preta[6] |
27/01 02:00 |
2 KT |
Palmeiras[2] Sao Paulo[9] |
27/01 05:00 |
2 KT |
Mirassol[13] Corinthians Paulista[4] |
27/01 05:00 |
2 KT |
EC Santo Andre[BRA SPB-6] Ferroviaria Sp[7] |
Lịch thi đấu Angola |
||
26/01 21:00 |
17 KT |
Ferroviario Do Huambo Interclube Luanda |
26/01 21:00 |
17 KT |
Santa Rita Cuando Cubango |
26/01 22:00 |
17 KT |
Wiliete Recreativo Libolo |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||
27/01 02:00 |
primeira fase KT |
Atletico Tubarao Sc Figueirense (SC) |
27/01 02:00 |
primeira fase KT |
Juventus Sc Criciuma |
27/01 04:30 |
primeira fase KT |
Brusque Joinville SC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
26/01 10:00 |
clausura KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[(c)-2] Correcaminos Uat[(c)-5] |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
26/01 10:00 |
KT |
Eastern Suburbs AFC[5] Hamilton Wanderers Sc[4] |
26/01 10:00 |
KT |
Team Wellington[2] Auckland City[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
27/01 03:00 |
KT |
Defensores Unidos Deportivo Armenio |
27/01 03:05 |
KT |
CA Fenix Pilar Almirante Brown |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
27/01 04:00 |
apertura KT |
Sol De America[5] Sportivo Luqueno[10] |
27/01 06:15 |
apertura KT |
Guarani CA Cerro Porteno |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
26/01 18:00 |
19 KT |
Erzurum BB[3] Balikesirspor[10] |
26/01 18:00 |
19 KT |
Hatayspor[1] Menemen Belediye Spor[7] |
26/01 20:30 |
19 KT |
Eskisehirspor[16] Adanaspor[17] |
26/01 22:59 |
19 KT |
Adana Demirspor[8] Boluspor[18] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
27/01 03:15 |
regular season KT |
Patriotas[(c)-14] Cucuta[(c)-8] |
27/01 05:20 |
regular season KT |
Atletico Nacional[(c)-1] Deportivo Pereira[COL D2off-5] |
27/01 07:30 |
regular season KT |
Millonarios[(c)-11] Deportivo Pasto[(c)-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
26/01 22:00 |
closing KT |
St Gilloise[4] KVSK Lommel[7] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
26/01 21:00 |
2a fase group b KT |
Fiorentino Sp Cosmos |
26/01 21:00 |
2a fase group b KT |
SP Domagnano S.S Pennarossa |
26/01 21:00 |
2a fase group b KT |
San Giovanni AC Juvenes/Dogana |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
26/01 20:00 |
14 KT |
Apollon Kalamaria[11] Apollon Smirnis[2] |
26/01 20:00 |
14 KT |
Apollon Larissas[3] Doxa Dramas[10] |
26/01 22:00 |
14 KT |
Ergotelis[5] Pas Giannina[1] |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
27/01 03:00 |
24 KT |
Portmore United Vere United |
27/01 03:00 |
24 KT |
University Of West Indies Uwi Molynes United |
27/01 05:00 |
24 KT |
Cavalier Harbour View |
27/01 08:00 |
24 KT |
Arnett Gardens Tivoli Gardens |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
26/01 22:00 |
6 KT |
Accra Hearts Of Oak Asante Kotoko |
Lịch thi đấu Italy Serie D |
||
26/01 20:30 |
KT |
Ponsacco Grosseto |
26/01 20:30 |
KT |
Tamai Adriese |
26/01 20:30 |
KT |
Tritium Pro Sesto |
Lịch thi đấu Panama Liga Nacional de Ascenso |
||
27/01 06:00 |
apertura KT |
Plaza Amador Union Deportivo Universitario |
27/01 06:00 |
apertura KT |
Sporting San Miguelito Costa Del Este |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
26/01 20:30 |
19 KT |
Royal Eagles[16] Ajax Cape Town[1] |
26/01 20:30 |
19 KT |
Richards Bay[12] Marumo Gallants[5] |
26/01 20:30 |
19 KT |
Ts Galaxy[11] Mbombela United[14] |
26/01 20:30 |
19 KT |
Jomo Cosmos Jdr Stars |
Lịch thi đấu Nicaragua Apertura league |
||
27/01 07:00 |
KT |
Walter Ferretti Jalapa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đảo Sip |
||
26/01 19:30 |
KT |
Anagenisis Dherina[6] Othellos Athienou[3] |
Lịch thi đấu Albania |
||
26/01 22:00 |
19 KT |
KF Tirana[4] Luftetari Gjirokaster[9] |
26/01 22:00 |
19 KT |
Teuta Durres[6] Ks Bylis[2] |
27/01 01:00 |
19 KT |
KS Perparimi Kukesi[1] Partizani Tirana[5] |
Lịch thi đấu Amateur Bỉ |
||
26/01 21:00 |
19 KT |
La Louviere[13] Urs Lixhe Lanaye[11] |
Lịch thi đấu Bahrain Cup |
||
26/01 22:00 |
tứ kết KT |
Al-Hadd[BHR D1-1] Al-shabbab[BHR D1-10] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
26/01 22:00 |
17 KT |
Abia Warriors[10] Warri Wolves[14] |
26/01 22:00 |
17 KT |
Katsina United[11] Ifeanyi Ubah[6] |
26/01 22:00 |
17 KT |
Akwa United[7] Heartland[9] |
26/01 22:00 |
17 KT |
Sunshine Stars[4] Kano Pillars[12] |
26/01 22:00 |
17 KT |
Mfm[8] Plateau United[1] |
26/01 22:00 |
17 KT |
Rivers United[3] Wikki Tourist[13] |
26/01 22:00 |
17 KT |
Lobi Stars[2] Nasarawa United[19] |
26/01 22:00 |
17 KT |
Adamawa United Kwara United |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
26/01 18:30 |
KT |
Gs Roma Womens[3] Nữ Fiorentina[2] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
27/01 02:00 |
1 KT |
Brasil De Pelotas Rs[BRA D2-14] Gremio[BRA D1-4] |
27/01 02:00 |
1 KT |
Esportivo Rs[Brazil DDL-29] Aimore Rs |
27/01 03:00 |
1 KT |
Caxias Rs Sao Jose Poa Rs[BRA D3group-1] |
27/01 05:00 |
1 KT |
Novo Hamburgo RS Ypiranga Rs[BRA D3group-2] |
27/01 05:00 |
1 KT |
Internacional[BRA D1-7] Ec Pelotas Rs |
27/01 05:00 |
1 KT |
Sao Luiz(RS) Juventude[BRA D3group-4] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
26/01 22:00 |
clausura KT |
Pumas Unam U20 Monterrey U20 |
26/01 22:00 |
clausura KT |
Necaxa U20 San Luis U20 |
26/01 22:59 |
clausura KT |
Juarez U20 Monarcas Morelia U20 |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
26/01 18:30 |
19 KT |
Vitalo Bujumbura City |
26/01 21:00 |
19 KT |
Athletico Olympic Olympique Star |
26/01 21:00 |
19 KT |
Flambeau Du Centre Bs Dynamic |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |