Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
26/08 19:30 |
3 KT |
Watford[3] Crystal Palace[8] |
26/08 22:00 |
3 KT |
Fulham[18] Burnley[15] |
26/08 22:00 |
3 KT |
Newcastle United[12] Chelsea[2] |
Lịch thi đấu Italia |
||
26/08 22:59 |
2 KT |
Spal[17] Parma[ITA D2-2] |
Lịch thi đấu Đức |
||
26/08 20:30 |
1 KT |
Mainz 05[14] VfB Stuttgart[7] |
26/08 22:59 |
1 KT |
Borussia Dortmund[4] RB Leipzig[6] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
26/08 20:00 |
3 KT |
Lille[5] Guingamp[17] |
26/08 22:00 |
3 KT |
Bordeaux[19] Monaco[7] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
26/08 18:30 |
5 KT |
Rotherham United[15] Millwall[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
26/08 22:59 |
1 KT |
Hellas Verona[9] Padova[14] |
Lịch thi đấu Nga |
||
26/08 18:00 |
5 KT |
Gazovik Orenburg[3] Krasnodar FK[5] |
26/08 20:30 |
5 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[9] Zenit St.Petersburg[1] |
26/08 22:59 |
5 KT |
Lokomotiv Moscow[8] FK Anzhi[14] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
26/08 17:15 |
3 KT |
Willem II[8] Heracles Almelo[4] |
26/08 19:30 |
3 KT |
Utrecht[13] VVV Venlo[9] |
26/08 19:30 |
3 KT |
SC Heerenveen[5] Feyenoord Rotterdam[7] |
26/08 21:45 |
3 KT |
AZ Alkmaar[1] Vitesse Arnhem[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
26/08 18:30 |
3 KT |
Union Berlin[6] St Pauli[1] |
26/08 18:30 |
3 KT |
SSV Jahn Regensburg[11] Holstein Kiel[2] |
26/08 18:30 |
3 KT |
Dynamo Dresden[9] Heidenheimer[13] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
26/08 22:00 |
3 KT |
Feirense[5] Boavista[9] |
26/08 22:00 |
3 KT |
Vitoria Setubal[6] CD Nacional[17] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
26/08 18:15 |
3 KT |
Motherwell FC[12] Glasgow Rangers[3] |
26/08 21:00 |
3 KT |
Celtic[6] Hamilton FC[8] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
26/08 21:00 |
3 KT |
Velez Sarsfield[7] CA Banfield[10] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
26/08 19:30 |
5 KT |
Club Brugge[3] Anderlecht[1] |
26/08 22:59 |
5 KT |
Gent[7] KSC Lokeren[14] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
26/08 21:00 |
5 KT |
Zurich Basel |
26/08 21:00 |
5 KT |
St. Gallen Luzern |
26/08 21:00 |
5 KT |
Thun Lugano |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
26/08 17:00 |
7 KT |
Nordsjaelland[6] Horsens[12] |
26/08 19:00 |
7 KT |
Vejle[11] Odense BK[14] |
26/08 21:00 |
7 KT |
Vendsyssel[10] Brondby[4] |
26/08 22:59 |
7 KT |
Copenhagen[1] Sonderjyske[9] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
26/08 22:30 |
25 KT |
KuPS[3] HJK Helsinki[1] |
Lịch thi đấu Séc |
||
26/08 20:00 |
6 KT |
Viktoria Plzen[1] Mlada Boleslav[10] |
26/08 22:59 |
6 KT |
FK Baumit Jablonec[8] SK Sigma Olomouc[13] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
26/08 21:00 |
18 KT |
KR Reykjavik[4] IBV Vestmannaeyjar[8] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
26/08 20:00 |
19 KT |
Malmo FF[5] IK Sirius FK[12] |
26/08 20:00 |
19 KT |
Ostersunds FK[4] GIF Sundsvall[8] |
26/08 20:00 |
19 KT |
Hacken[6] Brommapojkarna[14] |
26/08 22:30 |
19 KT |
Djurgardens[7] Elfsborg[13] |
26/08 22:30 |
19 KT |
AIK Solna[1] Trelleborgs FF[16] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
26/08 22:59 |
20 KT |
Sandefjord[16] Lillestrom[14] |
26/08 22:59 |
20 KT |
FK Haugesund[3] Stabaek[13] |
26/08 22:59 |
20 KT |
Sarpsborg 08 FF[5] Kristiansund BK[9] |
26/08 22:59 |
20 KT |
Rosenborg[2] Stromsgodset[10] |
26/08 22:59 |
20 KT |
Molde[4] Ranheim IL[6] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
26/08 20:30 |
6 KT |
Jagiellonia Bialystok[2] Miedz Legnica[12] |
26/08 20:30 |
6 KT |
Legia Warszawa[4] Wisla Plock[14] |
26/08 22:59 |
6 KT |
Zaglebie Lubin[6] Lech Poznan[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
26/08 20:00 |
20 KT |
Ik Frej Taby[10] Halmstads[4] |
26/08 20:00 |
20 KT |
IK Brage[7] Landskrona BoIS[14] |
26/08 22:30 |
20 KT |
Norrby IF[12] AFC United[3] |
26/08 22:30 |
20 KT |
Falkenbergs FF[2] Degerfors IF[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
26/08 17:15 |
3 KT |
GD Estoril-Praia[1] Leixoes[14] |
26/08 22:59 |
3 KT |
Academico Viseu[7] Arouca[9] |
26/08 22:59 |
3 KT |
Pacos Ferreira[4] Famalicao[8] |
26/08 22:59 |
3 KT |
Vitoria Guimaraes B[16] Academica Coimbra[12] |
26/08 22:59 |
3 KT |
UD Oliveirense[13] CD Cova Piedade[11] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
26/08 17:00 |
26 KT |
Daegu FC[10] Gangwon FC[5] |
26/08 17:00 |
26 KT |
Chunnam Dragons[11] Pohang Steelers[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
26/08 21:00 |
5 KT |
Givry Royal Knokke[BEL FAD-2] |
26/08 21:00 |
5 KT |
Olsa Brakel[BEL D3A-10] Eendracht Aalst[BEL FAD-8] |
26/08 21:00 |
5 KT |
Kvk Ieper Excelsior Virton[BEL FAD-10] |
26/08 21:00 |
5 KT |
KSK Heist[BEL FAD-6] Menen |
26/08 21:00 |
5 KT |
Kfc Duffel Westerlo |
26/08 21:05 |
5 KT |
Royal Olympic Club Charleroi Roeselare |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
26/08 16:00 |
24 KT |
Nagoya Grampus Eight[14] Urawa Red Diamonds[9] |
26/08 16:00 |
24 KT |
Vissel Kobe[4] Yokohama F Marinos[15] |
26/08 17:00 |
24 KT |
Sagan Tosu[16] Gamba Osaka[17] |
26/08 17:00 |
24 KT |
Shonan Bellmare[12] Tokyo[3] |
Lịch thi đấu Israel |
||
26/08 22:59 |
1 KT |
Hapoel Bnei Sakhnin FC[9] Hapoel Raanana[11] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
26/08 22:59 |
1 KT |
Doxa Katokopias[7] Anorthosis Famagusta FC[3] |
Lịch thi đấu Romania |
||
26/08 22:00 |
6 KT |
Gaz Metan Medias[7] CFR Cluj[1] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
26/08 21:00 |
21 KT |
Sao Paulo[1] Ceara[19] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
26/08 22:45 |
6 KT |
Slavia Sofia[6] Ludogorets Razgrad[3] |
Lịch thi đấu Wales |
||
26/08 20:30 |
3 KT |
Cardiff Metropolitan[2] Caernarfon[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
26/08 15:00 |
8 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[8] Luch-Energiya[15] |
26/08 16:00 |
8 KT |
Sibir[14] FK Khimki[13] |
26/08 18:00 |
8 KT |
FK Tyumen[11] Tambov[5] |
26/08 18:30 |
8 KT |
Zenit-2 St.Petersburg[20] Spartak Moscow II[4] |
26/08 21:30 |
8 KT |
Mordovia Saransk[10] Chertanovo Moscow[12] |
26/08 22:00 |
8 KT |
Rotor Volgograd[18] Fakel Voronezh[16] |
26/08 22:00 |
8 KT |
Pari Nizhny Novgorod[3] Avangard[9] |
26/08 22:00 |
8 KT |
Baltika[17] Shinnik Yaroslavl[7] |
26/08 22:59 |
8 KT |
Torpedo Armavir[19] Sochi[6] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
26/08 22:30 |
6 KT |
Slovan Bratislava[1] Trencin[4] |
Lịch thi đấu Áo |
||
26/08 22:00 |
5 KT |
Rapid Wien[7] Wacker Innsbruck[9] |
26/08 22:00 |
5 KT |
Trenkwalder Admira[10] Mattersburg[11] |
26/08 22:00 |
5 KT |
TSV Hartberg[8] LASK Linz[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
26/08 18:45 |
6 KT |
Elite 3000 Helsingor[5] Lyngby[9] |
26/08 18:45 |
6 KT |
Herfolge Boldklub Koge[1] Hvidovre IF[3] |
26/08 18:45 |
6 KT |
Nykobing Falster[7] Fremad Amager[11] |
26/08 18:45 |
6 KT |
Roskilde[12] Thisted[4] |
26/08 18:45 |
6 KT |
Silkeborg IF[10] Naestved[8] |
26/08 18:45 |
6 KT |
Viborg[6] Fredericia[2] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
26/08 19:30 |
6 KT |
NK Mura 05[6] NK Aluminij[2] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
26/08 19:45 |
19 KT |
Vigvam Smolevichy[12] Dinamo Brest[7] |
26/08 21:45 |
19 KT |
Shakhter Soligorsk[4] Dnepr Mogilev[15] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
26/08 20:00 |
24 KT |
Kairat Almaty[2] FK Atyrau[9] |
26/08 21:00 |
24 KT |
Astana[1] Kyzylzhar Petropavlovsk[10] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
26/08 22:00 |
7 KT |
GOSK Gabela[9] NK Siroki Brijeg[2] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
26/08 20:00 |
KT |
Supersport United[4] Kaizer Chiefs FC[13] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
26/08 22:59 |
1 KT |
Cayb Club Athletic Youssoufia HUSA Hassania Agadir |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
26/08 17:00 |
20 KT |
Changchun YaTai[10] Hebei Hx Xingfu[9] |
26/08 18:35 |
20 KT |
Jiangsu Suning[5] Guangzhou R&F[8] |
26/08 18:35 |
20 KT |
ShenHua SVA FC[7] Beijing Renhe[11] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
26/08 19:00 |
5 KT |
Alashkert[1] Avan Academy[7] |
26/08 22:00 |
5 KT |
Pyunik[4] Artsakh Noah[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
26/08 19:30 |
5 KT |
Sc Kriens[8] Wil 1900[2] |
26/08 21:00 |
5 KT |
Rapperswil-jona[6] Vaduz[7] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
26/08 21:45 |
2 KT |
KF Trepca 89 Kf Prishtina |
26/08 21:45 |
2 KT |
Kf Ferizaj Kf Liria |
26/08 21:45 |
2 KT |
Kf Drita Gjilan Kf Flamurtari Pristina Kos |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
26/08 17:00 |
25 KT |
Daejeon Citizen[7] Ansan Greeners[9] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
26/08 21:00 |
4 KT |
Smouha SC[11] Tala Al Jaish[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
26/08 16:00 |
30 KT |
Okayama FC[10] Mito Hollyhock[12] |
26/08 16:00 |
30 KT |
Machida Zelvia[2] Gifu[18] |
26/08 16:00 |
30 KT |
Albirex Niigata Japan[19] Avispa Fukuoka[7] |
26/08 17:00 |
30 KT |
Roasso Kumamoto[20] Tochigi SC[13] |
26/08 17:00 |
30 KT |
Omiya Ardija[5] Renofa Yamaguchi[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
26/08 21:00 |
KT |
Club Fernando De La Mora[4] 2 De Mayo[2] |
26/08 21:00 |
KT |
General Caballero[11] Deportivo Liberacion[10] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
26/08 16:00 |
tháng 8 KT |
Nakhon Ratchasima[THA PR-8] Muang Thong United[THA PR-4] |
26/08 16:00 |
tháng 8 KT |
BEC Tero Sasana[THA PR-14] Ang Thong Fc[THA D1-15] |
26/08 17:00 |
tháng 8 KT |
Suphanburi FC[THA PR-13] Khonkaen FC[THA D1-2] |
26/08 18:00 |
tháng 8 KT |
Nong Bua Pitchaya[THA D1-5] Buriram United[THA PR-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
26/08 15:00 |
4 KT |
Sportul Snagov[3] Farul Constanta[13] |
26/08 17:30 |
4 KT |
Politehnica Timisoara[17] Universitaea Cluj[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
26/08 20:00 |
7 KT |
Elana Torun Gornik Leczna |
26/08 21:00 |
7 KT |
Blekitni Stargard Szczecinski[7] KS Energetyk ROW[14] |
26/08 22:00 |
7 KT |
Radomiak Radom[4] Znicz Pruszkow[11] |
26/08 22:59 |
7 KT |
Ruch Chorzow[12] Olimpia Elblag[15] |
26/08 22:59 |
7 KT |
Belchatow[8] Olimpia Grudziadz[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
26/08 21:30 |
18 KT |
Gute Karlbergs BK |
26/08 22:00 |
18 KT |
Vasalunds IF Taby |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
26/08 21:30 |
western group KT |
Labunishta Korab Debar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
26/08 14:30 |
north KT |
Yanbian Beiguo Ningxia Qidongli |
26/08 15:00 |
north KT |
Beijing Tech Jilin Baijia |
26/08 18:35 |
north KT |
Zibo Cuju Dalian Chanjoy |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
26/08 22:00 |
15 KT |
Super Nova[3] Staiceles Bebri[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
26/08 20:00 |
18 KT |
Hassleholms If Asarums If Fk |
26/08 22:00 |
18 KT |
Assyriska Turab Ik Jkp Raslatt SK |
26/08 22:00 |
18 KT |
Nosaby If Nassjo Ff |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
26/08 14:00 |
major semifinal KT |
Sydney Olympic Sydney United |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
26/08 11:30 |
semifinal KT |
Maitland Broadmeadow Magic |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
26/08 18:00 |
5 KT |
Sportfreunde Lotte[20] Hallescher[8] |
26/08 19:00 |
5 KT |
Eintr. Braunschweig[18] Fortuna Koln[19] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
26/08 20:30 |
3 KT |
Mes Rafsanjan[3] Malavan[4] |
26/08 20:30 |
3 KT |
Navad Urmia Gol Gohar |
26/08 21:45 |
3 KT |
Aluminium Arak[6] Mes Krman[9] |
26/08 21:45 |
3 KT |
Oxin Alborz[1] Baderan Tehran[12] |
26/08 22:30 |
3 KT |
Shahin Bushehr[10] Shahrdari Tabriz[8] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
26/08 22:50 |
1 KT |
Al Ttadamon Al Kuwait SC |
26/08 22:50 |
1 KT |
Al Shabab Kuw Al Salmiyah |
Lịch thi đấu Chile |
||
26/08 22:00 |
21 KT |
Palestino San Luis Quillota |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
26/08 22:00 |
3 KT |
Bokelj Kotor Berane |
26/08 22:00 |
3 KT |
Decic Tuzi Kom Podgorica |
26/08 22:00 |
3 KT |
Jedinstvo Bijelo Polje Jezero Plav |
26/08 22:00 |
3 KT |
Mladost Podgorica Ofk Igalo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
26/08 20:00 |
6 KT |
Torpedo Moscow Kvant Obninsk |
26/08 21:00 |
6 KT |
Saturn[C-9] FK Kaluga[C-13] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
26/08 21:00 |
3 KT |
FK Inter Baku[6] Sabail[8] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
26/08 21:30 |
clausura KT |
Deportivo La Guaira Carabobo |
Lịch thi đấu Georgia |
||
26/08 20:00 |
22 KT |
Samtredia[10] Kolkheti Poti[9] |
26/08 22:00 |
22 KT |
Dila Gori[4] Sioni Bolnisi[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
26/08 22:59 |
17 KT |
Bryne FK Vidar |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
26/08 18:00 |
17 KT |
Fram Larvik Alta |
26/08 19:00 |
17 KT |
Mjolner Fredrikstad |
26/08 21:00 |
17 KT |
Raufoss Grorud IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
26/08 21:00 |
6 KT |
Balkany Zorya[9] Zirka Kirovohrad[16] |
26/08 21:00 |
6 KT |
Kolos Kovalivka[4] Mfk Vodnyk Mikolaiv[3] |
26/08 21:00 |
6 KT |
Fk Avanhard Kramatorsk[6] Sumy[10] |
26/08 22:30 |
6 KT |
Prykarpattya Ivano Frankivsk[13] Rukh Vynnyky[12] |
26/08 22:59 |
6 KT |
Dnipro-1[2] Volyn[1] |
26/08 22:59 |
6 KT |
Inhulets Petrove[8] Hirnyk Sport[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
26/08 22:59 |
21 KT |
Floro[14] Ham-Kam[11] |
26/08 22:59 |
21 KT |
Levanger[16] Kongsvinger[5] |
26/08 22:59 |
21 KT |
Notodden FK[9] Jerv[12] |
26/08 22:59 |
21 KT |
Strommen[15] Ullensaker/Kisa IL[7] |
26/08 22:59 |
21 KT |
Aalesund FK[1] Nest-Sotra[8] |
26/08 22:59 |
21 KT |
Asane Fotball[13] Tromsdalen UIL[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
26/08 20:00 |
19 KT |
Sandvikens IF Tegs Thoren ff |
26/08 20:00 |
19 KT |
Sollentuna United FF Assyriska FF |
26/08 20:00 |
19 KT |
Carlstad United BK Vasteras SK FK |
26/08 21:00 |
19 KT |
Syrianska FC Rynninge IK |
26/08 21:00 |
19 KT |
Nykopings BIS Akropolis IF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
26/08 15:15 |
6 KT |
Viktoria Zizkov[10] SC Znojmo[13] |
26/08 22:00 |
6 KT |
Fk Graffin Vlasim Pardubice |
26/08 22:00 |
6 KT |
Budejovice[3] Usti nad Labem[1] |
26/08 22:00 |
6 KT |
Sk Slovan Varnsdorf[9] Hradec Kralove[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
26/08 18:00 |
21 KT |
Dalian Chaoyue[15] Meizhou Hakka[4] |
26/08 18:30 |
21 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[6] Shenzhen[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
26/08 19:00 |
6 KT |
Nosta Novotroitsk[U-9] Lada Togliatti[U-3] |
26/08 20:00 |
6 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[U-2] Chelyabinsk[U-11] |
26/08 20:00 |
6 KT |
Kamaz[U-1] Ural 2[U-7] |
26/08 21:00 |
6 KT |
Zenit-Izhevsk[U-8] Syzran-2003[U-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
26/08 20:00 |
5 KT |
Legion Dynamo[S-11] FK Biolog[S-6] |
26/08 21:00 |
5 KT |
Dynamo Stavropol[S-14] SKA Rostov[S-13] |
26/08 21:00 |
5 KT |
Mashuk-KMV[S-10] Druzhba Maykop[S-2] |
26/08 21:00 |
5 KT |
Akademia FK Angusht Nazran |
26/08 22:00 |
5 KT |
Alania[S-12] Chayka K Sr[S-1] |
26/08 22:30 |
3 KT |
Kuban Volgar-Gazprom Astrachan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
26/08 22:00 |
6 KT |
Torpedo Vladimir[W-2] Murom[W-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
26/08 15:00 |
5 KT |
FK Chita[E-6] Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[E-3] |
26/08 15:00 |
5 KT |
Zenit Irkutsk[E-5] Sibir B[E-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
26/08 15:30 |
5 KT |
SKU Amstetten[8] SV Ried[1] |
26/08 22:00 |
5 KT |
Superfund Pasching[11] SK Austria Klagenfurt[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
26/08 22:00 |
7 KT |
Odra Opole[7] Puszcza Niepolomice[9] |
26/08 22:00 |
7 KT |
Garbarnia Krakow[18] Sandecja[11] |
26/08 22:00 |
7 KT |
Wigry Suwalki[8] Stomil Olsztyn OKS 1945[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
26/08 19:00 |
19 KT |
Eskilsminne IF Torns IF |
26/08 20:00 |
19 KT |
Utsiktens BK Skovde AIK |
26/08 21:00 |
19 KT |
Husqvarna FF Oskarshamns AIK |
26/08 21:00 |
19 KT |
Kristianstads FF Ljungskile SK |
26/08 21:00 |
19 KT |
Angelholms FF Grebbestads If |
Lịch thi đấu Jordan |
||
26/08 21:00 |
1 KT |
Al Salt Al Wihdat Amman |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
26/08 13:00 |
20 KT |
Blaublitz Akita[9] Fujieda Myfc[14] |
26/08 17:00 |
20 KT |
Gamba Osaka U23[6] Yokohama Scc[10] |
26/08 17:00 |
20 KT |
Cerezo Osaka U23[8] Kagoshima United[3] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
26/08 12:00 |
26 KT |
Brisbane Olympic United FC[2] North Queensland Fury[13] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
26/08 22:00 |
1 KT |
Cs. Hammam-lif[TTLdB-4] Club Africain[3] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
26/08 21:00 |
4 KT |
Jeunesse Esch Etzella Ettelbruck |
26/08 21:00 |
4 KT |
Us Rumelange Victoria Rosport |
26/08 21:00 |
4 KT |
Progres Niedercorn Hostert |
26/08 21:00 |
4 KT |
Racing Union Luxemburg Hamm Rm Benfica |
26/08 21:00 |
4 KT |
CS Petange Differdange 03 |
26/08 22:59 |
4 KT |
Una Strassen Fola Esch |
26/08 22:59 |
4 KT |
F91 Dudelange Us Mondorf-les-bains |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
26/08 22:30 |
5 KT |
Balmazujvaros Mte Mosonmagyarovar |
26/08 22:30 |
5 KT |
Dorogi Gyirmot Se |
26/08 22:30 |
5 KT |
Duna Aszfalt Tvse Budaorsi Sc |
26/08 22:30 |
5 KT |
Vac-Dunakanyar Kazincbarcika |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
26/08 15:30 |
3 KT |
Karlovy Vary Dvory Stechovice |
26/08 22:00 |
3 KT |
Benesov Slavoj Vysehrad |
26/08 22:00 |
3 KT |
Sokol Zapy Jiskra Usti Nad Orlici |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
26/08 21:30 |
13 KT |
Cahul 2005 Cs Sparta Chisinau |
26/08 21:30 |
13 KT |
Abus Ungheni Singerei |
26/08 21:30 |
13 KT |
Iskra-stal Ribnita Granicerul Glodeni |
26/08 21:30 |
13 KT |
Sireti Codru Lozova |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
26/08 20:00 |
25 KT |
Rakvere Flora[3] Tallinna Levadia 2[4] |
26/08 20:00 |
25 KT |
Elva[5] Maardu Fc Starbunker[1] |
26/08 20:00 |
25 KT |
Flora Tallinn Ii Jk Tallinna Kalev Iii |
26/08 20:00 |
25 KT |
Jk Welco Elekter Nomme Jk Kalju Ii |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
26/08 22:00 |
4 KT |
Brda NK Krka |
26/08 22:00 |
4 KT |
Nd Beltinci Nafta |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
26/08 21:30 |
3 KT |
Brera Strumica[1] Korzo Prilep[7] |
26/08 21:30 |
3 KT |
Pobeda Prilep[3] Rabotnicki Skopje[4] |
26/08 21:30 |
3 KT |
Sileks[8] Renova Cepciste[5] |
26/08 21:30 |
3 KT |
Vardar Skopje FK Makedonija |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
26/08 12:00 |
26 KT |
Melbourne Victory Fc Am[8] Whittlesea Ranges Fc[13] |
26/08 12:00 |
26 KT |
Nunawading City[20] Dandenong City Sc[2] |
26/08 12:00 |
26 KT |
St Albans Saints[4] Moreland Zebras[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
26/08 15:30 |
6 KT |
Artmedia Petrzalka[6] FK Pohronie[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
26/08 17:00 |
18 KT |
Varbergs Gif Lindome GIF |
26/08 18:10 |
18 KT |
Savedalens IF Vinbergs If |
26/08 19:00 |
18 KT |
Ifk Malmo Assyriska Bk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
26/08 21:00 |
18 KT |
Skoftebyns If Vargarda Ik |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
26/08 19:00 |
18 KT |
Varmdo IF Enskede Ik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
26/08 20:00 |
18 KT |
Trakai Ii Baltija Panevezys |
26/08 21:00 |
18 KT |
Dziugas Telsiai[4] Taip Vilnius[7] |
26/08 21:00 |
18 KT |
Koralas Dainava Alytus |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
26/08 21:00 |
KT |
Nữ Hafnarfjordur[10] Nữ Breidablik[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
26/08 19:00 |
league a KT |
Naryn Termez Surkhon |
26/08 20:00 |
league a KT |
Dinamo Samarkand Xorazm Urganch |
26/08 20:30 |
league a KT |
Mashal Muborak Istiklol Fergana |
26/08 20:45 |
league a KT |
Andijon Shurtan Guzor |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
26/08 20:00 |
24 KT |
Mutare City Ngezi Platinum Stars |
26/08 20:00 |
24 KT |
Chicken Inn Zpc Kariba |
26/08 20:00 |
24 KT |
Nichrut Yadah |
26/08 20:00 |
24 KT |
Triangle Fc Bulawayo City |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
26/08 11:05 |
20 KT |
Hobart Olympia Warriors South Hobart |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
26/08 15:00 |
22 KT |
Moggill Pine Hills |
26/08 15:00 |
22 KT |
St George Willawong New Farm |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
26/08 20:00 |
2 KT |
Mbombela United Cape Town |
26/08 20:00 |
2 KT |
Richards Bay Stellenbosch |
26/08 20:00 |
2 KT |
Ts Galaxy Jomo Cosmos |
26/08 20:00 |
2 KT |
Marumo Gallants Real Kings |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
26/08 20:00 |
18 KT |
Hassleholms If Asarums If Fk |
26/08 22:00 |
18 KT |
Nosaby If Nassjo Ff |
26/08 22:00 |
18 KT |
Assyriska Turab Ik Jkp Raslatt SK |
Lịch thi đấu Albania |
||
26/08 21:45 |
2 KT |
Kastrioti Kruje Skenderbeu Korca |
Lịch thi đấu Oman |
||
26/08 20:55 |
2 KT |
Dhufar Mrbat |
26/08 22:45 |
2 KT |
Muscat Oman Club |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
26/08 12:00 |
5 KT |
Orenburg Youth Fk Krasnodar Youth |
26/08 13:00 |
5 KT |
Yenisey Krasnoyarsk Youth Krylya Sovetov Samara Youth |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
26/08 20:00 |
KT |
PDRM[MAS PL-3] Melaka United[MAS SL-7] |
26/08 20:00 |
KT |
Johor FC[MAS SL-1] Kelantan FA[MAS SL-11] |
26/08 20:00 |
KT |
Misc Mifa Petaling [MAS PL-5] Kedah[MAS SL-6] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
26/08 18:00 |
KT |
Zaglebie Lubin Youth[3] Gornik Zabrze Youth[13] |
26/08 19:00 |
KT |
Pogon Szczecin Youth[1] Lech Poznan Youth[3] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
26/08 21:00 |
relegation playoff KT |
Merreikh Nyala Alamal Atbara |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
26/08 10:00 |
loại KT |
Las Vegas Lights[27] Fresno[19] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
26/08 22:00 |
21 KT |
Cobreloa[1] Coquimbo Unido[3] |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
26/08 13:00 |
20 KT |
Veertien Mie[7] Tegevajaro Miyazaki[14] |
26/08 13:00 |
20 KT |
Maruyasu Industries[13] Imabari FC[5] |
26/08 13:00 |
20 KT |
Verspah Oita[12] Sony Sendai FC[2] |
26/08 13:00 |
20 KT |
Cobaltore Onagawa[15] Vanraure Hachinohe[3] |
26/08 15:00 |
20 KT |
Honda Osaka |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |