Lịch thi đấu World Cup |
||
26/11 17:00 |
bảng KT |
Tunisia[30] Australia[38] |
26/11 20:00 |
bảng KT |
Ba Lan[26] Saudi Arabia[51] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
26/11 19:45 |
2 KT |
Kings Lynn[ENG CN-2] Stevenage Borough[ENG L2-2] |
26/11 22:00 |
2 KT |
Barnsley[ENG L1-6] Crewe Alexandra[ENG L2-15] |
26/11 22:00 |
2 KT |
Charlton Athletic[ENG L1-14] Stockport County[ENG L2-14] |
26/11 22:00 |
2 KT |
Forest Green Rovers[ENG L1-24] Alvechurch[ENG-S CE-20] |
26/11 22:00 |
2 KT |
Portsmouth[ENG L1-7] Milton Keynes Dons[ENG L1-21] |
26/11 22:00 |
2 KT |
Sheffield Wed[ENG L1-3] Mansfield Town[ENG L2-8] |
26/11 22:00 |
2 KT |
Walsall[ENG L2-11] Carlisle[ENG L2-6] |
26/11 22:00 |
2 KT |
Accrington Stanley[ENG L1-19] Barnet[ENG Conf-6] |
26/11 22:00 |
2 KT |
AFC Wimbledon[ENG L2-13] Chesterfield[ENG Conf-3] |
26/11 22:00 |
2 KT |
Cambridge United[ENG L1-20] Grimsby Town[ENG L2-16] |
26/11 22:00 |
2 KT |
Hartlepool United FC[ENG L2-24] Harrogate Town[ENG L2-20] |
26/11 22:00 |
2 KT |
Oxford United[ENG L1-13] Exeter City[ENG L1-11] |
26/11 22:00 |
2 KT |
Shrewsbury Town[ENG L1-16] Peterborough United[ENG L1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
26/11 21:00 |
14 KT |
Parma[5] Modena[16] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||
26/11 18:00 |
bảng KT |
UD Oliveirense[POR D2-14] Feirense[POR D2-7] |
26/11 22:00 |
bảng KT |
Famalicao[POR D1-15] Academico Viseu[POR D2-6] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
26/11 22:00 |
12 KT |
Karmiotissa Pano Polemidion[10] Doxa Katokopias[12] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
26/11 20:00 |
5 KT |
Slavia Sofia[5] Ludogorets Razgrad[2] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
26/11 19:00 |
8 KT |
Goa[3] Bengaluru[10] |
26/11 21:00 |
8 KT |
Mohun Bagan[6] Hyderabad[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
26/11 15:30 |
4 KT |
Sudeva Delhi Rajasthan United |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
26/11 18:00 |
15 KT |
Muang Thong United[11] Bangkok United FC[4] |
26/11 19:00 |
15 KT |
Bangkok Glass Pathum[7] Chiangrai United[5] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
26/11 14:00 |
27 KT |
Changchun YaTai[10] Shijiazhuang Ever Bright[13] |
26/11 14:00 |
27 KT |
Dalian Yifang Aerbin[14] Meizhou Hakka[9] |
26/11 16:30 |
27 KT |
Shandong Taishan[2] Wuhan ZALL[15] |
26/11 18:00 |
27 KT |
Hebei Hx Xingfu[18] Zhejiang Professional[7] |
26/11 18:30 |
27 KT |
Shenzhen[12] Wuhan Three Towns[1] |
26/11 18:30 |
27 KT |
Guangzhou Evergrande FC[17] HeNan[4] |
26/11 19:00 |
27 KT |
Tianjin Teda[11] Shanghai East Asia FC[5] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
26/11 14:00 |
7 KT |
Hong Kong U23[9] Hong Kong Rangers FC[7] |
26/11 14:00 |
7 KT |
Southern District[5] Sham Shui Po[10] |
26/11 17:00 |
7 KT |
Kitchee[1] Eastern A.A Football Team[6] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
26/11 18:00 |
15 KT |
Inhulets Petrove[14] Veres Rivne[7] |
26/11 19:00 |
15 KT |
Dynamo Kyiv[4] Metalist 1925 Kharkiv[8] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
26/11 19:00 |
18 KT |
Kf Drenica Srbica[9] Kf Drita Gjilan[1] |
26/11 19:00 |
18 KT |
Kf Ferizaj[10] Dukagjini[6] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
26/11 17:00 |
tháng 11 KT |
Scm Argesul Pitesti[ROM D1-10] Tunari |
26/11 17:00 |
tháng 11 KT |
Garbarnia Krakow[POL D2-16] Wisla Plock[POL PR-5] |
26/11 17:30 |
tháng 11 KT |
Cracovia Krakow[POL PR-8] Dukla Banska Bystrica[SVK D1-7] |
26/11 18:00 |
tháng 11 KT |
St.Polten[AUT D2-1] Budejovice[CZE D1-13] |
26/11 18:00 |
tháng 11 KT |
Aarhus AGF[DEN SASL-8] Horsens[DEN SASL-9] |
26/11 20:00 |
tháng 11 KT |
Millwall[ENG LCH-6] Brondby[DEN SASL-10] |
26/11 20:00 |
KT |
Hibernian FC[SCO PR-8] Middlesbrough[ENG LCH-14] |
26/11 21:00 |
tháng 11 KT |
Đức U19 Áo U19 |
26/11 21:00 |
tháng 11 KT |
Malta U19 Đức U19 |
26/11 21:00 |
KT |
Farul Constanta[ROM D1-1] Panaitolikos Agrinio[GRE D1-7] |
Lịch thi đấu Turkmenistan Premier League |
||
26/11 16:30 |
22 KT |
Energetik Mary[7] Altyn Asyr[2] |
26/11 17:00 |
22 KT |
HTTU Asgabat[6] Sagadam[5] |
26/11 17:00 |
22 KT |
Nebitchi[8] Ahal[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
26/11 20:00 |
rpl path groups KT |
Sochi[RUS PR-9] CSKA Moscow[RUS PR-5] |
26/11 20:00 |
rpl path groups KT |
Torpedo Moscow[RUS PR-16] Ural Yekaterinburg[RUS PR-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
26/11 16:00 |
15 KT |
Csc Dumbravita[18] Unirea Constanta[19] |
26/11 16:00 |
15 KT |
Css Slatina[9] Politehnica Timisoara[20] |
26/11 16:00 |
15 KT |
Metaloglobus[17] Progresul Spartac[16] |
26/11 16:00 |
15 KT |
Minaur Baia Mare Acs Energeticianul |
26/11 18:45 |
15 KT |
Unirea 2004 Slobozia[2] Unirea Dej[6] |
26/11 21:00 |
15 KT |
Politehnica Iasi[4] Dinamo Bucuresti[8] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
26/11 19:40 |
12 KT |
Ahli Al-Fujirah[13] Al Taawon[10] |
26/11 19:40 |
12 KT |
Al Oruba Uae[11] Al Thaid[8] |
26/11 19:45 |
12 KT |
Fursan Hispania[17] Al Rams[14] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||
26/11 18:30 |
1 KT |
Minyor Pernik[BUL D2-13] Beroe[BUL D1-11] |
26/11 18:30 |
1 KT |
Sevlievo Cska 1948 Sofia[BUL D1-3] |
26/11 18:30 |
KT |
Levski Karlovo Septemvri Sofia[BUL D1-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
26/11 19:00 |
13 KT |
Belasica Strumica[8] Kozuv[13] |
26/11 19:00 |
13 KT |
Fk Rinija Gostivar[1] Detonit Plachkovica[4] |
26/11 19:00 |
13 KT |
Lokomotiva Skopje[12] Pelister Bitola[5] |
26/11 19:00 |
13 KT |
Kamenica Sasa[10] Karaorman[7] |
26/11 19:00 |
13 KT |
Sloga 1934 Vinica[14] Kf Arsimi[9] |
26/11 19:00 |
13 KT |
FK Teteks Tetovo[15] Vardar Skopje[2] |
26/11 19:00 |
13 KT |
Voska Sport[3] Ohrid 2004[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
26/11 17:30 |
15 KT |
Uthai Thani Forest[14] Trat Fc[9] |
26/11 18:00 |
15 KT |
Samut Prakan City[10] Udon Thani[18] |
26/11 18:30 |
15 KT |
Nakhon Si United[1] Kasetsart University FC[11] |
26/11 19:00 |
15 KT |
Chiangmai Fc[12] Chainat FC[15] |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
26/11 18:00 |
17 KT |
Decic Tuzi[3] Jedinstvo Bijelo Polje[7] |
26/11 18:00 |
17 KT |
Rudar Pljevlja[8] Arsenal Tivat[5] |
26/11 18:00 |
17 KT |
Iskra Danilovgrad[10] Mornar[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
26/11 21:00 |
4 KT |
Slovan Liberec[CZE D1-9] SK Sigma Olomouc[CZE D1-4] |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
26/11 20:30 |
15 KT |
Ancona[B-7] Sassari Torres[B-12] |
26/11 20:30 |
15 KT |
Us Fiorenzuola[B-8] Alessandria[B-17] |
26/11 20:30 |
15 KT |
Olbia[B-19] Cesena[B-4] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
26/11 19:30 |
1 KT |
Crb El Milia Nrb Tougourt |
26/11 20:00 |
1 KT |
Us Chaouia[ALG D2E-8] Na Hussein Dey[ALG D2W-15] |
26/11 20:00 |
1 KT |
Azazga Js Ghir Abadla |
26/11 20:00 |
1 KT |
Crb Temouchent[ALG D2W-6] Js Bordj Menaiel[ALG D2E-6] |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
26/11 21:30 |
3 KT |
Hamilton FC[SCO CH-10] East Kilbride |
26/11 22:00 |
3 KT |
Albion Rovers[SCO L2-7] Stirling University |
26/11 22:00 |
3 KT |
Cove Rangers[SCO CH-8] Dunipace |
26/11 22:00 |
3 KT |
Dundee[SCO CH-3] Airdrie United[SCO L1-6] |
26/11 22:00 |
3 KT |
Dunfermline[SCO L1-1] Forfar Athletic[SCO L2-10] |
26/11 22:00 |
3 KT |
Formartine United[SCO HL-4] Stenhousemuir[SCO L2-5] |
26/11 22:00 |
3 KT |
Fraserburgh[SCO HL-5] Arbroath[SCO CH-9] |
26/11 22:00 |
3 KT |
Hill Of Beath Elgin City[SCO L2-3] |
26/11 22:00 |
3 KT |
Inverness C.T.[SCO CH-6] Stirling Albion[SCO L2-2] |
26/11 22:00 |
3 KT |
Linlithgow Rose Sauchie Juniors |
26/11 22:00 |
3 KT |
Montrose[SCO L1-4] Darvel |
26/11 22:00 |
3 KT |
Partick Thistle[SCO CH-5] Kelty Hearts[SCO L1-8] |
26/11 22:00 |
3 KT |
Peterhead[SCO L1-10] Queens Park[SCO CH-4] |
26/11 22:00 |
3 KT |
Raith Rovers[SCO CH-7] Auchinleck Talbot |
26/11 22:00 |
3 KT |
Wick Academy[SCO HL-13] Falkirk[SCO L1-2] |
26/11 22:00 |
3 KT |
Greenock Morton[SCO CH-2] Queen of South[SCO L1-7] |
Lịch thi đấu Wales Challenge Cup |
||
26/11 20:00 |
bán kết KT |
Bala Town[Welsh PR-4] Cardiff Metropolitan[Welsh PR-6] |
26/11 20:00 |
bán kết KT |
Connah's QN[Welsh PR-2] Taffs Well[WAL FAWCS-7] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
26/11 16:30 |
35 KT |
Samgurali Tskh[3] Dinamo Tbilisi[1] |
26/11 16:30 |
35 KT |
Torpedo Kutaisi[5] Sioni Bolnisi[9] |
26/11 16:30 |
35 KT |
Lokomotiv Tbilisi[10] Saburtalo Tbilisi[6] |
26/11 16:30 |
35 KT |
Gagra[7] Dinamo Batumi[2] |
26/11 16:30 |
35 KT |
Telavi[8] Dila Gori[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
26/11 22:00 |
12 KT |
Cadiz B[4-5] Yeclano Deportivo[4-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
26/11 17:00 |
group a KT |
Dinaz Vyshgorod[A-6] Yarud Mariupol[A-8] |
26/11 18:00 |
group b KT |
Metalurh Zaporizhya[B-3] Obolon Kiev[B-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
26/11 13:30 |
31 KT |
Kun Shan[1] Suzhou Dongwu[3] |
26/11 13:30 |
31 KT |
Zibo Cuju[6] Beijing Beikong[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
26/11 17:30 |
15 KT |
Tuzlaspor Kulubu Yeni Malatyaspor |
26/11 20:00 |
15 KT |
Boluspor Sakaryaspor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
26/11 22:00 |
15 KT |
Standard Liege Ii[10] Kmsk Deinze[6] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
26/11 22:00 |
13 KT |
Jeunesse Esch[7] Differdange 03[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
26/11 19:00 |
18 KT |
Gyirmot Se[5] Szegedi Ak[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
26/11 19:30 |
18 KT |
Nd Beltinci[7] Nk Roltek Dob[15] |
26/11 19:30 |
18 KT |
Fuzinar[12] NK Primorje[6] |
26/11 19:30 |
18 KT |
NK Rudar Velenje[10] Jadran Dekani[11] |
26/11 19:30 |
18 KT |
Triglav Gorenjska[13] NK Krka[3] |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
26/11 19:00 |
16 KT |
Sileks Struga Trim Lum |
Lịch thi đấu San Marino |
||
26/11 21:00 |
10 KT |
Tre Fiori[3] SP Domagnano[12] |
26/11 21:00 |
10 KT |
Sp Cosmos[2] Fiorentino[15] |
26/11 21:00 |
10 KT |
S.S Pennarossa[8] SP La Fiorita[1] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
26/11 17:00 |
2 KT |
Slutsksakhar Slutsk Dinamo Minsk |
26/11 19:00 |
2 KT |
FC Minsk[BLR D1-6] Shakhter Soligorsk[BLR D1-1] |
26/11 22:00 |
2 KT |
Energetik Bgu Minsk BATE Borisov |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
26/11 18:45 |
staffel nord KT |
Paok Saloniki B[N-1] Anagenisi Karditsa[N-2] |
26/11 20:00 |
staffel nord KT |
Apollon Larissas[N-5] Larisa[N-3] |
26/11 20:00 |
staffel sud KT |
Aek Athens Ii Pao Rouf |
26/11 20:00 |
staffel sud KT |
Olympiakos Piraeus Ii Ilioupoli |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
26/11 17:00 |
14 KT |
Alashkert B Martuni[11] MIKA Ashtarak[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
26/11 19:00 |
relegation playoff KT |
Trakai Ii Silute |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
26/11 22:00 |
tứ kết KT |
El Zamalek[EGY D1-3] EL Masry[EGY D1-9] |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
26/11 19:00 |
KT |
Rot-weiss Erfurt[NE-2] SV Babelsberg 03[NE-5] |
26/11 19:30 |
KT |
Sc Weiche Flensburg 08[N-7] Kickers Emden[N-19] |
26/11 20:00 |
KT |
Augsburg 2[B-13] Schweinfurt[B-11] |
26/11 20:00 |
KT |
TSV Aubstadt[B-6] Spvgg Ansbach[B-9] |
26/11 20:00 |
KT |
Tsv Rain Am Lech[B-17] Nurnberg Am[B-3] |
26/11 20:00 |
KT |
Wacker Burghausen[B-7] Viktoria Aschaffenburg[B-4] |
26/11 20:00 |
KT |
Fv Illertissen[B-18] Tsv Buchbach[B-12] |
26/11 20:00 |
KT |
Wurzburger Kickers[B-2] Vfb Eichstatt[B-16] |
26/11 20:00 |
KT |
Greuther Furth 2[B-14] Turkgucu Munchen[B-8] |
26/11 20:00 |
KT |
TSV Alemannia Aachen[W-4] RW Oberhausen[W-8] |
26/11 20:00 |
KT |
SV Lippstadt[W-9] Fortuna Koln[W-11] |
26/11 20:00 |
KT |
LR Ahlen[W-13] Wuppertaler Sv[W-2] |
26/11 20:00 |
KT |
Wattenscheid[W-17] Preuben Munster[W-1] |
26/11 20:00 |
KT |
Bocholter Vv[W-15] Duren[W-16] |
26/11 20:00 |
KT |
Astoria Walldorf[S-13] Eintracht Trier[S-17] |
26/11 20:00 |
KT |
Ssv Ulm 1846[S-1] Mainz Am[S-7] |
26/11 20:00 |
KT |
Stuttgart Amateure[S-8] Bahlinger SC[S-12] |
26/11 20:00 |
KT |
Kickers Offenbach[S-4] VfR Wormatia Worms[S-15] |
26/11 20:00 |
KT |
Atlas Delmenhorst[N-14] Vfv Borussia 06 Hildesheim[N-11] |
26/11 21:00 |
KT |
BSV Rehden[N-12] Bremer Sv[N-17] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha |
||
26/11 21:30 |
KT |
Cd Cortes Valle de Egues |
Lịch thi đấu Hạng nhất Indonesia |
||
26/11 13:15 |
KT |
Persewar Waropen Psbs Biak |
26/11 15:30 |
KT |
Deltras Sidoarjo Persipura Jayapura |
26/11 16:00 |
KT |
Persiraja Aceh Semen Padang |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
26/11 19:00 |
KT |
Tus Dassendorf Eimsbutteler Tv |
26/11 20:00 |
KT |
TSV 1860 Rosenheim VfR Garching |
26/11 20:00 |
KT |
Fv Ravensburg FV Offenburg |
26/11 20:30 |
KT |
Nottingen Stuttgarter Kickers |
26/11 21:30 |
KT |
Sv Oberachern Rielasingen Arlen |
Lịch thi đấu Cúp Armenia |
||
26/11 20:00 |
tứ kết KT |
Avan Academy[ARM D1-2] Banants[ARM D1-1] |
Lịch thi đấu Kenya Super League |
||
26/11 17:00 |
1 KT |
Sofapaka Posta Rangers |
26/11 19:00 |
1 KT |
Nzoia United Bandari |
26/11 20:00 |
1 KT |
Bidco United Gor Mahia |
Lịch thi đấu Tanzania Premier League |
||
26/11 18:00 |
14 KT |
Dodoma Jiji Namungo |
26/11 20:00 |
14 KT |
Ruvu Shooting Singida United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đảo Sip |
||
26/11 19:30 |
10 KT |
Othellos Athienou[4] Alki Oroklini[14] |
26/11 19:30 |
10 KT |
Peyia 2014[10] Olympiada Lympion[16] |
26/11 19:30 |
10 KT |
Xylotympou[11] Omonia Aradippou[1] |
26/11 19:30 |
10 KT |
PAEEK Keryneias[8] Agia Napa[5] |
26/11 19:30 |
10 KT |
AE Zakakiou[4] Meap Nisou[2] |
Lịch thi đấu Central Premier League |
||
26/11 18:30 |
KT |
Svay Rieng Boeung Ket Angkor |
26/11 18:30 |
KT |
Visakha Phnom penh |
Lịch thi đấu Hạng 3 Romania |
||
26/11 19:00 |
KT |
Soimii Lipova Progresul Pecica |
26/11 19:00 |
KT |
Acs Viitorul Cluj Avantul Reghin |
26/11 19:00 |
KT |
Jiul Petrosani Progresul Ezeris |
26/11 19:00 |
KT |
Cs Paulesti Odorheiu Secuiesc |
26/11 19:00 |
KT |
Csm Flacara Moreni Unirea Bascov |
26/11 19:00 |
KT |
Municipal Brasov Acs Olimpic Cetate Rasnov |
26/11 19:00 |
KT |
Ceahlaul Piatra Neamt SC Bacau |
26/11 19:00 |
KT |
Bihor Oradea Cluj Ii |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ |
||
26/11 21:00 |
KT |
Rotkreuz[2-8] Concordia Chiajna[2-4] |
26/11 21:00 |
KT |
USV Eschen Mauren[3-16] Gossau[3-7] |
26/11 21:00 |
KT |
Taverne[3-8] Asc Kreuzlingen[3-10] |
26/11 21:00 |
KT |
Munsingen[2-6] Wohlen[2-11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
26/11 18:00 |
KT |
Menemen Belediye Spor[LB-12] Batman Petrolspor[LB-8] |
26/11 18:00 |
KT |
Etimesgut Belediye Spor[BG-11] Ankara Demirspor[BG-6] |
26/11 18:00 |
KT |
Karacabey Birlikspor[BG-4] Kocaelispor[BG-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
26/11 19:00 |
16 KT |
Orijent Rijeka[8] Cibalia[2] |
26/11 19:30 |
16 KT |
Hrvatski Dragovoljac[11] Kustosija[10] |
26/11 19:30 |
16 KT |
Dubrava Tim Kabel[6] Bijelo Brdo[12] |
26/11 19:30 |
16 KT |
Rudes[1] Croatia Zmijavci[9] |
26/11 19:30 |
16 KT |
Solin[3] Jarun[7] |
26/11 19:30 |
16 KT |
Hnk Vukovar 91[4] Dugopolje[5] |
Lịch thi đấu Slovenia U19 |
||
26/11 19:30 |
KT |
Maribor U19 Domzale U19 |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
26/11 20:00 |
KT |
Colchester United U21[ENG U21D2-15] Southampton U21[ENG U21B-2] |
26/11 21:00 |
KT |
Swansea City U21[ENG U21D2-5] Arsenal U21[ENG U21A-1] |
26/11 22:00 |
KT |
Brentford U21 Blackburn Rovers U21[ENG U21A-10] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
26/11 17:00 |
15 KT |
Lviv U21[11] Kolos Kovalivka U21[6] |
26/11 17:30 |
15 KT |
Zorya U21[7] Mynai U21[16] |
Lịch thi đấu Libya |
||
26/11 20:00 |
group a KT |
Al Taawun Al Ahly Benghazi |
26/11 20:30 |
group b KT |
Al-madina Asaria |
Lịch thi đấu Hạng 4 Pháp |
||
26/11 21:00 |
KT |
Chartres[A-6] Beauvais[A-12] |
26/11 21:00 |
KT |
Chateaubriant[A-5] Saint Malo[A-7] |
26/11 21:00 |
KT |
Epinal[B-9] Haguenau[B-11] |
26/11 21:00 |
KT |
Bobigny Ac[B-6] Fleury Merogis US[B-1] |
26/11 21:00 |
KT |
St Maur Lusitanos[B-5] ASM Belfortaine[B-3] |
26/11 21:00 |
KT |
ES Wasquehal[B-10] Creteil[B-2] |
26/11 21:00 |
KT |
Bourges[D-15] Stade Bordelais[D-3] |
26/11 21:00 |
KT |
Saumur OL.[D-2] Yzeure AS[D-11] |
26/11 21:00 |
KT |
Aubagne[C-15] Evian Thonon Gaillard[C-9] |
26/11 21:00 |
KT |
Grace As[C-4] Canet Roussillon[C-6] |
26/11 21:00 |
KT |
Hyeres[C-7] Frejus Saint-Raphael[C-10] |
26/11 21:00 |
KT |
Louhans-Cuiseaux[C-8] Marignane Gignac[C-5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan |
||
26/11 20:30 |
KT |
HHC Hardenberg[3] Spakenburg[9] |
26/11 20:30 |
KT |
Jong Sparta Rotterdam[10] Excelsior Maassluis[8] |
26/11 21:00 |
KT |
IJsselmeervogels[14] Scheveningen[15] |
26/11 21:00 |
KT |
Rijnsburgse Boys[5] Volendam Am[16] |
26/11 21:00 |
KT |
AFC Amsterdam[1] Ofc Oostzaan[18] |
26/11 21:30 |
KT |
Koninklijke Hfc[12] Kozakken Boys[11] |
26/11 21:30 |
KT |
VV Katwijk[6] Lisse[13] |
26/11 21:30 |
KT |
TEC[17] Noordwijk[7] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
26/11 18:30 |
KT |
Kjellerup IF Norresundby |
26/11 18:30 |
KT |
Odder IGF Djursland |
26/11 19:00 |
KT |
Asa Aarhus Vinder Vatanspor Vri |
26/11 19:00 |
KT |
Oks Hedensted BK |
26/11 19:00 |
KT |
Skjold Herlev IF |
26/11 19:00 |
KT |
Slagelse Bi Vb 1968 |
26/11 19:00 |
KT |
Ledoje Smorum Fodbold Frederikssund Ik |
26/11 19:00 |
KT |
Avarta Kfum Kobenhavn |
26/11 20:00 |
KT |
Marienlyst Ringkobing |
26/11 20:00 |
KT |
Tarup Paarup If B 1913 Odense |
26/11 20:00 |
KT |
Varde IF Otterup |
26/11 20:00 |
KT |
Kfum Roskilde Herstedoster |
26/11 20:00 |
KT |
Bronshoj B 1908 |
26/11 20:00 |
KT |
Holbaek Karlslunde |
26/11 20:00 |
KT |
Greve Gentofte Vangede If/gvi |
Lịch thi đấu Thai Division 3 League |
||
26/11 15:30 |
KT |
Udon United Yasothon United |
26/11 15:30 |
KT |
Inter Bangkok Muangnont Bankunmae |
26/11 15:30 |
KT |
Chamchuri United Army United |
26/11 15:30 |
KT |
Surin Khongcheemool Huai Thalaeng United |
26/11 15:30 |
KT |
Sakon Nakhon Muang Loei United |
26/11 17:00 |
KT |
Sisaket Rasi Salai United |
26/11 18:00 |
KT |
Samut Sakhon North Bangkok College |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
26/11 12:00 |
KT |
Nữ Hyundai Steel Redangels[1] Gyeongju Khnp Womens[2] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
26/11 20:00 |
8 KT |
Nữ Eintracht Frankfurt[2] Nữ Bayer Leverkusen[6] |
26/11 22:00 |
8 KT |
Werder Bremen Womens[11] Nữ Sc Freiburg[5] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
26/11 22:00 |
21 KT |
Aldershot Town[18] Southend United[5] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Altrincham[17] Eastleigh[11] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Dorking[16] York City[15] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Maidstone United[20] Maidenhead United[12] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Torquay United[24] Gateshead[22] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Wealdstone[13] Scunthorpe United[23] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Yeovil Town[19] Halifax Town[14] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
26/11 20:00 |
20 KT |
Slough Town[18] Eastbourne Borough[10] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
26/11 22:00 |
20 KT |
AFC Fylde[6] Alfreton Town[13] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Banbury United[8] Chorley[9] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Blyth Spartans[21] Brackley Town[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
26/11 20:00 |
chung kết KT |
Johor FC Selangor PB |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
26/11 22:00 |
20 KT |
Bamber Bridge[10] Matlock Town[8] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Gainsborough Trinity[1] Radcliffe Borough[7] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Lancaster City[16] Ashton United[5] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Liversedge[21] Guiseley[17] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Marine[6] Hyde United[3] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Morpeth Town[13] Belper Town[22] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Nantwich Town[18] Marske United[15] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Stafford Rangers[12] Fc United Of Manchester[4] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Stalybridge Celtic[19] Warrington Rylands[11] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Warrington Town AFC[9] South Shields[2] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Whitby Town[20] Atherton Collieries[14] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
26/11 22:00 |
21 KT |
Beaconsfield Sycob[12] Weston Super Mare[1] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Chesham United[3] Truro City[2] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Harrow Borough[16] Salisbury City[9] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Hartley Wintney[18] Merthyr Town[13] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Hendon[20] Bracknell Town[11] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Plymouth Parkway[17] Metropolitan Police[8] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Poole Town[4] Hanwell Town[10] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Swindon Supermarine[6] Hayes&Yeading[15] |
26/11 22:00 |
20 KT |
Tiverton Town[5] North Leigh[22] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Winchester City[14] Dorchester Town[7] |
26/11 22:00 |
21 KT |
Yate Town[21] Gosport Borough[19] |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
26/11 20:30 |
10 KT |
Nữ Fiorentina[3] Ac Milan Womens[5] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
26/11 19:15 |
regular season KT |
Al-Safa[7] Shabab Sahel[5] |
26/11 19:15 |
regular season KT |
Salam Zgharta[10] Shabab Al Ghazieh[9] |
26/11 21:00 |
regular season KT |
Al Bourj[1] Al-Ahed[3] |
Lịch thi đấu UAE Emirates Cup |
||
26/11 19:45 |
1 KT |
Ittihad Kalba[UAE LP-8] Al Wehda UAE[UAE LP-1] |
26/11 19:45 |
1 KT |
Al-Dhafra[UAE LP-13] Ajman[UAE LP-7] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
26/11 17:00 |
16 KT |
Pogon Szczecin Youth[12] Escola Varsovia Warszawa Youth[10] |
26/11 18:00 |
KT |
Korona Kielce U19[6] Miedz Legnica Youth[16] |
26/11 18:00 |
16 KT |
Lech Poznan Youth[2] Cracovia Krakow Youth[14] |
26/11 18:00 |
16 KT |
Legia Warszawa Youth[11] Jagiellonia Bialystok Youth[4] |
26/11 19:30 |
16 KT |
Rakow Czestochowa Youth[3] Gornik Zabrze Youth[1] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |